ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 27 มิถุนายน 2564ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 Southern Soccer Academy Kings |
0-2
0-0 |
ชาร์ลอ อีเกิลส์ | +0 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 07:00 | 3 [19]ชิลี(N) |
0-2
0-1 |
ปารากวัย[35] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 เดปอร์ติโบ กีโต้ |
0-1
0-1 |
กัวเลซีโอเอสซี 3 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 1 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ |
3-1
1-1 |
Green Bay Voyageurs 2 | -0.25 | |
FT 07:05 | 3 ไมอามี่ ยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
Storm FC 4 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 2 [20]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
2-2
2-1 |
ซานโตส[9] 3 | -0.5 | |
FT 07:30 | 2 [9]บาเฮีย บีเอ |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[2] 2 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 1 [18]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
2-1
2-1 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] 1 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | 1 Kumilla Utd (W) |
0-0
0-0 |
Jamalpur Kacharipara Akadas (W) 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 14:00 | พีริน บลากอเยฟกราด |
6-1
3-1 |
Marek Dupnitza | -1.5 | |
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women) | |||||
FT 14:30 | Nomads United (W) |
1-3
0-3 |
Waimakariri United (w) | +6 ▼▼▼ ▼+5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | อาร์ดา |
2-1
0-1 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | -1.75 | |
FT 15:00 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 |
1-2
0-0 |
บอสเนีย(ญ) ยู19 2 | +0 | |
FT 15:00 | ยูทีเอ อารัด |
2-0
1-0 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | - | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 15:15 | 1 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) |
1-0
0-0 |
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[5] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 15:30 | 3 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) |
2-1
2-0 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] 2 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 15:30 | 2 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 2 | +0 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 15:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) |
2-1
0-1 |
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | -0.5 | |
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves) | |||||
FT 15:45 | 2 Ripley Valley [R] |
4-3
2-2 |
Ipswich City Reserves | -2.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [SUI Sl-6]ลัวซานนี สปอร์ท |
4-2
2-2 |
เนอชาแตล ซามักซ์[SUI D1-9] | -1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 16:00 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
7-2
0-0 |
คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 16:00 | 3 Smorgon 2 |
2-5
1-0 |
เอฟเค โกเมล(สำรอง) 2 | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3.25 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 16:08 | Adelaide University Reserve (w) |
2-1
1-1 |
Adelaide Comets Reserve (w) | -4.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:10 | 1 [POL PR-8]ซาเกลบี้ ลูบิน |
0-3
0-3 |
โปกอน เซซิน[POL PR-3] 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:30 | 4 [5]เมลเบิร์น ไนท์ |
0-2
0-0 |
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 1 1 [8]โลแกน ไลท์นิ่ง |
0-1
0-0 |
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 2 | +2.5 ▼+2.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:45 | 4 1 [7]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
2-2
0-0 |
แดนน็อค ธันเดอร์[9] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 1 [BEL D1-3]อันเดอร์เลชท์ |
1-1
1-1 |
แซงต์ ทรุยด็อง[BEL D1-15] | -0.75 | |
FT 17:00 | 2 1 Vihiga Queens FC (W) |
1-1
1-1 |
Gaspo FC (W) 1 | -2 ▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 17:00 | 2 [JPN D1-3]นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) |
3-0
1-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-5] 1 5 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:00 | 1 2 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
1-3
0-2 |
โอคไลจ์ แคนนอนส์[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [2]ม็อกโป ซิตี้ |
0-0
0-0 |
กิมแฮ ซิตี้[4] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 17:00 | [9]แอดิเลด ฮิลล์ |
3-1
0-0 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[10] | -0.25 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [B-3]เบเลเนนส์(ยู 17) |
1-3
0-0 |
ปอร์โต้(ยู 17)[A-1] | - | |
FT 17:00 | [B-4]Sacavenense(U17) |
1-3
0-2 |
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)[A-2] | - | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 17:00 | 4 1 เปรสตัน ไลออนส์ |
1-4
0-1 |
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2 | -3.5 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 17:15 | เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
7-6
0-0 |
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | +1 ▼▼+0.5 ▼▼+0 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 17:15 | 1 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ |
5-1
4-0 |
บรอดบีชยูไนเต็ด 1 | -3 ▼-2.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:30 | 4 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
4-3
3-1 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[3] 1 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 17:30 | 2 [2]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
0-3
0-1 |
ฮูม ซิตี้[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 17:30 | 1 [6]Ripley Valley FC |
3-2
2-1 |
อิปสวิช ซิตี้[11] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:30 | Broadbeach United SC (w) |
2-0
1-0 |
Robina City FC Women 2 | -2.25 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
FT 17:30 | 2 ริชมอนด์ |
3-3
1-2 |
Casey Comets 3 | -0.25 | |
FT 17:30 | 1 Essendon Royals |
2-1
1-0 |
ไคลโลปาร์คเอสซี 1 | -0.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 17:35 | 2 Kiyovu FC |
1-0
1-0 |
Etincelles 2 | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:45 | 2 [11]โครย์ดอน คิงส์ |
2-2
1-1 |
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] | -0.75 | |
FT 17:45 | 1 [2]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี |
3-2
2-2 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[6] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 17:45 | 1 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) |
2-2
1-2 |
West Adelaide (W) | +1.25 | |
FT 17:45 | 1 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) |
0-1
0-0 |
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | +0.25 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:50 | Ipswich knights SC W |
4-1
2-0 |
Toowong (w) | -0.75 | |
FT 17:50 | อัลบานี่ ครีก (ญ) |
2-2
0-2 |
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) | +0.75 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 1 Sdushor-8 |
2-0
1-0 |
FC Ruzayevka 2 | -3.5 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 18:05 | 1 Port Darwin FC |
1-1
1-0 |
Mindil Aces 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 18:45 | 1 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
10-1
0-0 |
โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [GER RegNE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
6-2
3-0 |
Mahdov FC | - | |
FT 19:00 | [SUI Sl-8]เอฟซี ซูริค |
2-2
2-2 |
เอฟซี วิล 1900[SUI D1-7] | -1.25 | |
FT 19:00 | Camon |
3-0
1-0 |
อาเมียงส์ | - | |
Cancel 19:00 | [GER D2-9]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[GER D3-16] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]Dnepr Mogilev (w) |
4-2
1-1 |
ABFF U19 (w)[7] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | +0 | |
FT 19:00 | 2 Bidco United |
1-0
0-0 |
วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 บานดาริ |
4-1
2-0 |
คาริโอแบงกิ ชาคส์ | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:10 | [GER RegNE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
1-2
1-0 |
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER RegNE-1] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:15 | 1 โซฟาพาก้าเอฟซี(N) |
0-0
0-0 |
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:20 | 1 Nakuru West Queens FC (W) |
1-4
0-3 |
Thika Queens Women 1 | +1.25 ▲+1.5 ▲+1.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:30 | 1 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท |
1-2
0-1 |
Hapoel Mahane Yehuda 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง |
1-2
0-2 |
เอสวี รีด[AUT D1-11] 1 | +0.25 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | 3 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
2-0
0-0 |
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 1 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
4-4
0-0 |
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า |
1-2
0-1 |
Casa De Portugal[9] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 4 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) |
1-1
0-1 |
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 20:00 | ธากา ซิตี้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:15 | 4 4 Ihud Bnei Shefaram |
0-1
0-0 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2 | +0.25 ▼+0 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:30 | 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี |
1-3
1-1 |
Espoir FC 2 | -1 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 20:45 | [17]Al Qasim Sport Club |
2-1
0-1 |
Zakho[9] | - | |
FT 20:45 | [11]Naft Misan |
2-4
1-0 |
อัล ฮานลาบา[14] | - | |
FT 20:45 | [6]อัล-นาฟ |
1-1
1-1 |
Al Minaa[8] | - | |
FT 20:45 | [15]Al Diwaniya |
0-1
0-1 |
แบกแดด[7] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 [CZE D2-10]เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
1-0
0-0 |
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-7] | +0 | |
FT 21:00 | Tricolorul Breaza |
0-1
0-0 |
ปิโตรลูล โปรเอสติ | - | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | [SIN D1-4]แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) |
0-2
0-1 |
กัมบะ โอซาก้า[JPN D1-17] | +2.5 ▼▼+2 |
|
FT 21:00 | 1 [THA PR-8]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 1 อัลเนสร์ไคโร |
4-0
2-0 |
สูซ มอนตากฮาบ 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 โคคา โคล่า เอฟซี |
1-0
0-0 |
El Sekka El Hadid | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 โนกูม เอล มอสตาคบัล |
1-0
0-0 |
เทอร์ซาน่า เอสซี 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 โอลิมปิกเอล เควนาร์ |
1-2
1-1 |
El Merrikh 5 | -0.75 | |
FT 21:00 | Sers Elyan |
2-1
0-0 |
ZED FC 2 | +0 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 BFA Vilnius II |
2-1
2-0 |
FM Klaipedos | -1 ▼-0.75 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:05 | 3 แทนต้า |
1-1
0-0 |
กอมฮอร์เยท เชบิน 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 21:30 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-1
0-0 |
เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 21:40 | 2 [16]แมชชีน ซาซี่ |
0-2
0-1 |
นาซซาจี้ มาซานดาราน[14] 2 | +0.25 | |
FT 21:45 | 1 [10]เมส ราฟซานจาน |
0-1
0-0 |
เพอร์เซโปลิส[2] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 [RUS D1-5]บัลติก้า |
3-1
2-1 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[RUS D1-7] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [AUT D1-4]สตวร์มกราซ |
6-0
2-0 |
FC Superfund Pasching[AUT D2-8] | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
FT 22:00 | [BUL D1-14]พีเอฟเค มอนทาน่า |
2-0
1-0 |
Sportist Svoge[BUL D2-5] | -0.25 | |
FT 22:00 | [RUS D1-17]แอคร่อน โตเกลียทติ |
3-0
2-0 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[MOL D1-7] | - | |
FT 22:00 | [RUS D1-7]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
1-1
1-1 |
เทคสติลชิค อีวาโนโว[RUS D1-15] | - | |
FT 22:00 | [SLO D1-8]เอ็นเค อลูมินิจ |
0-1
0-0 |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-2] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | [2]ริก้า เอฟซี |
2-1
0-0 |
Noah[9] | -1.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 2 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ |
1-1
0-0 |
ซูดูว่า[3] 1 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | อัลฮิลาล |
2-0
0-0 |
Altai Phoenix | - | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]ทาร์ตู เจเค มัก |
0-2
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ |
3-1
1-1 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 5 [2]ซอกเดียน่า จิซาค |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[4] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [14]ทูรัน |
0-0
0-0 |
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 4 | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]FK Kauno Zalgiris II |
1-2
1-1 |
Banga Gargzdai B[8] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 22:00 | 3 [7]ไครัต อคาเดมี่ |
4-0
1-0 |
อคาเดมี่ ออนทูสติก[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II |
0-3
0-2 |
FK Bolat Temirtau[11] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [1]คีแรนไชม์เคนท์ |
3-3
1-2 |
อ็อคเซเปส[3] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [4]FK Aksu |
2-0
0-0 |
FK Igilik[9] 1 3 | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 ▲▲▲ ▲▲▲-2.25 |
|
FT 22:00 | 2 [10]ไบโคนูร์ |
3-1
1-0 |
อีกิบาสตัซ[8] 1 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 [2]มาคฮ์ทาเรล |
0-0
0-0 |
Lashyn Karatau[5] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲▲-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:00 | 2 1 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
2-2
1-1 |
Albion FC 2 | +0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 KS Polonia Sroda Wlkp |
2-0
0-0 |
KP Starogard Gdanski 1 3 | -0.75 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 1 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) |
3-2
2-1 |
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2 | -1.5 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | Damissa FC |
3-1
3-0 |
Requins de lAtlantique FC 1 | +0 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 22:10 | 2 [15]ซบ อฮัน |
1-1
0-0 |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[5] 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:20 | [POL PR-6]ปิแอส กลิวิส |
3-1
1-1 |
ฟรีเดค-มิสตัค[CZE CFLM-6] | - | |
FT 22:30 | [MKD D1-1]เอฟเค สเกนดิจา 79 |
2-1
0-1 |
เคเอฟ ลาซี[ALB D1-4] | - | |
FT 22:30 | [BUL D1-6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
1-1
1-0 |
Yantra Gabrovo[BUL D2-11] | -2 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
3-0
0-0 |
Rafeeq | - | |
FT 22:30 | Al Athad |
1-1
0-0 |
อัล-มาดิน่า | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:45 | 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-6
0-0 |
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [10]ชาร์ปบอร์ก 08 |
1-2
1-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[7] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [GER RegNE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
1-3
0-1 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[GER D2-17] | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
FT 22:59 | [FRA D2-7]โซโชซ์ |
3-0
1-0 |
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[LUX D1-2] | - | |
FT 22:59 | [AUT D2-14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
3-2
1-0 |
Team Wiener Linien[AUS D3E-5] | - | |
FT 22:59 | 1 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
3-1
1-1 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-2] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 22:59 | [AUT D2-6]กราเซอร์ เอเค |
2-3
0-1 |
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[AUS D3C-5] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:59 | เควีเค อีเปอร์ |
0-3
0-1 |
คอร์ไทรจ์ | - | |
FT 22:59 | 1 Zdar nad Sazavou |
4-3
1-3 |
เอสซี ซนอย์โม 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | [ROM D1-3]ซีเอส คราอิโอว่า |
0-2
0-1 |
เอฟซี อูฟา[RUS PR-13] | -0.25 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 22:59 | 1 [KOR D1-2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(N) |
2-1
1-0 |
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[THA PR-4] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 22:59 | 1 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) |
1-1
1-0 |
โมลเด้ (ยู 19) 2 | +1 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [8]เอเอสเดอ ซาเล่ |
1-2
0-2 |
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท[6] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | [10]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า |
0-0
0-0 |
คัวริบก้า[2] | - | |
FT 22:59 | [12]ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา |
2-0
0-0 |
คลับ แซลมี[1] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | [11]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
1-1
0-1 |
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[15] | - | |
FT 22:59 | [9]เคเอซีเดอ เคนิตร้า |
1-1
0-1 |
วิดาด เฟส[4] | - | |
FT 22:59 | [5]UTS Union Touarga Sport Rabat |
2-0
0-0 |
TAS de Casablanca[13] | - | |
FT 22:59 | [16]Wydad Temara |
1-3
0-2 |
Stade Marocain du Rabat[7] | - | |
FT 22:59 | [14]Chabab Ben Guerir |
1-0
0-0 |
Olympique Dcheira[3] | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 SC Mannsworth |
0-2
0-2 |
สโลวาน เอชเอซี 2 | -1.25 | |
FT 22:59 | 3 SV Donau Klagenfurt |
0-4
0-1 |
ASK Klagenfurt 1 | +1.75 | |
FT 22:59 | 2 SV Gerasdorf Stammer |
1-3
0-1 |
Sportunion Mauer 2 | +1.25 ▼+1 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 22:59 | 1 ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
กรูเซย์รู อาร์เอส (ยู 20) 1 | +2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:15 | 3 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
2-2
1-2 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1 2 | -1.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 23:20 | 2 [12]ซาแนท นาฟ |
1-0
0-0 |
ไซปา[13] | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | [AUS D3E-3]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
3-3
2-1 |
เอสวี ฮอร์น[AUT D2-15] | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 23:30 | [AUT D2-12]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
0-0
0-0 |
WSG Hertha Wels 1 | -0.75 ▲-1 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 2nd Infantry Battalion Gambia |
1-2
0-0 |
Falcons FC | +1.75 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 23:30 | 2 อุเทนิส อุเทน่า |
4-0
1-0 |
Hegelmann Litauen II 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 23:30 | 3 1 AS Garde Nationale |
3-0
0-0 |
เอเอสซี เคเดีย 1 3 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 26 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [AUS D3C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
3-1
1-0 |
Weinland Gamlitz | -1.75 ▼▼▼ ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | [AUS D3C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
0-2
0-1 |
เอสวี วิลดอน 1 | -2 ▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 00:00 | FC Berg |
1-9
1-5 |
เอสวี เซเคอเคน[AUS D3WS-3] | +1.25 ▼+1 ▲▲▲ ▲▲+2.25 |
|
FT 00:00 | SK Meiningen |
0-1
0-0 |
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี[AUS D3WV-4] | +0.25 | |
FT 00:00 | FC Schruns |
3-5
0-0 |
RW Rankweil[AUS D3WV-7] | - | |
FT 00:00 | SV Petershagen |
3-1
2-0 |
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 4 | +0.75 | |
FT 00:00 | [AUS D3C-15]วอคลามาร์ค |
1-1
1-0 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[AUS D3WS-9] | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 00:00 | 3 [1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
1-2
1-1 |
เอฟเค วัลเมียรา[3] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 00:00 | 1 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
1-0
0-0 |
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 00:00 | 4 [98]บาห์เรน(N) |
2-0
0-0 |
คูเวต[148] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 4 SV Schwechat |
0-3
0-2 |
เฟริส เวียนนา 1894 | +1.75 ▲+2 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 00:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
4-4
0-0 |
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 1 2 | +0 ▲▲+0.5 ▲▲+1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 00:15 | 3 แรมปรา จูเนียร์ |
0-2
0-2 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 00:20 | 1 [3]เอสเตกฮลัล |
2-0
2-0 |
กอล โกฮาร์ เอฟซี[4] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 2 [AUS D3E-11]น็อยซีเดิล |
5-2
1-1 |
พาร์นดรอฟ 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:30 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน |
1-2
0-1 |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2 | +0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:30 | 3 [7]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
1-2
1-1 |
ไวกิงเกอร์ โกตู[2] | +2 ▲+2.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | FC Zirl |
0-1
0-0 |
FC Volders 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | [11]ลีลล์สตรอม |
2-0
1-0 |
โรเซนบอร์ก[5] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 01:00 | 2 [Kos L-1]พริสตีนา(N) |
2-0
1-0 |
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[ANDSL-1] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 01:00 | [7]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
1-1
1-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)[1] 1 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 01:00 | 3 [5]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
0-0
0-0 |
เคไอ แคร๊กสวิก[1] 1 3 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า |
2-2
1-1 |
ซีดีเบติ โอนัค | +0.5 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 4 Fram/Ulfarnir U19 |
3-3
1-2 |
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) | +2.25 ▼▼▼ ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 01:00 | Bolivar Reserves |
6-3
5-0 |
Real Potosi Reserves 2 | -1.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:30 | Bidzala |
4-0
2-0 |
ซีดี คอแรลลาโน | -0.25 ▼+0 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 01:30 | [3]อัล ซอลรา |
1-1
0-0 |
นาฟิต อัลวาซาต[5] | - | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 01:30 | 4 1 Independiente Petrolero (R) |
2-1
0-0 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 1 3 | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [7]ดันดาล์ค |
2-1
1-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้[6] 4 | -0.75 | |
FT 01:45 | 3 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 2 [2]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [7]แอธโลน ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [5]คาร์บินทารี เอฟซี |
1-2
0-0 |
ยูซี ดับลิน[3] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 01:45 | [1]เชลบอร์น |
2-1
1-0 |
คอร์ก ซิตี้[8] 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 01:45 | 2 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) |
6-1
0-0 |
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส |
1-1
1-0 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 3 [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
1-1
1-1 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [2]เอล มาสรี่(N) |
2-3
2-1 |
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[18] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Mauritania Cup ( Mauritania Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 JAHE |
0-9
0-3 |
ASC Tidjikja 3 | +1.5 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 02:00 | 3 Oratorio AP (Youth) |
1-2
0-1 |
เซาเปาโล(ยู 20) 2 | +1.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [3]กอเดรนเกอร์(N) |
1-1
0-0 |
กรินดาวิค[2] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 02:15 | 1 [ICE WPR-3]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) |
1-4
1-0 |
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[ICE WPR-5] 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:15 | 1 1 [ICE WPR-8]ฟีลเคียร์(ญ) |
1-4
0-1 |
Haffner John (W)[ICE LD1-3] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:15 | [ICE WPR-1]เบรย์ดาบลิค (ญ) |
5-0
2-0 |
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[ICE LD1-2] | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 3 [2]เควี เวสตูร์แบร์ |
4-2
1-1 |
เรยเนียร ซานเกอร์ได[1] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 02:15 | 2 Rey Sol U20 |
5-0
1-0 |
PGC U20 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:30 | 2 [19]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-0
1-0 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[6] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:30 | 1 1 โรชา เอฟซี |
2-3
0-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 03:00 | Grotta Kria U19 |
5-1
1-1 |
Vestri HordurU19 2 | -1.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 03:00 | 2 Wallidan |
2-1
1-1 |
Brikama United 3 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
2-2
2-1 |
เคเอฟ การ์ดาเบีย | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 03:00 | 1 อินติกัส เดปอร์เตส |
0-2
0-0 |
สปอร์ติ้งคริสตัล 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:45 | 4 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
1-1
0-0 |
ซีเอ แอตเทนาส 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [16]บราซิล เด เปโลตัส |
1-1
0-0 |
ปอนเต เปรตา[20] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 05:00 | 2 [7]กัวรานี่ เอสพี |
0-2
0-1 |
กอริติบ้า พีอาร์[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:00 | 1 Banjul United |
1-1
0-1 |
Banjul Hawks FC 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:00 | 1 [10]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
2-1
2-1 |
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[25] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 3 [A-6]โบตาโฟโก้ พีบี |
2-0
1-0 |
อัลโต พีไอ[A-1] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | North Jersey Alliance (W) |
1-6
0-1 |
Match Fit Academy FC (W) | +1.5 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:00 | 1 Stumptown Athletic FC |
0-0
0-0 |
มิชิเกน สตาร์ 2 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |