ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 24 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:05 | 3 1 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ |
0-7
0-2 |
Flint City Bucks 2 | +1.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:10 | 1 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
3-2
2-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[5] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:30 | 1 [8]Racing Louisville (W) |
0-2
0-2 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[6] | +0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) |
4-0
3-0 |
Morris Elite 2 | -1.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:40 | [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) |
1-0
0-0 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[8] 3 | -1 | |
FT 06:40 | 2 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-0
1-0 |
โคลัมบัส ครูว์[4] 2 | -0.5 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 07:00 | 3 [3]บราซิล |
2-1
0-1 |
โคลัมเบีย[15] 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 07:00 | 2 [CHI D1-10]เอฟเวอร์ตัน |
3-0
2-0 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[CHI D2-11] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 3 ซีดาร์สตาร์รัช |
0-2
0-1 |
เอฟซี โมทาวน์ 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) |
4-0
2-0 |
เท็กซัส ฟุตบอล หญิง | -1 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:10 | [11]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
2-0 |
Austin FC[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 07:10 | [13]ชิคาโก ไฟร์ |
0-1
0-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 2 | -0.75 | |
FT 07:10 | 5 1 [9]มอนทรีออล อิมแพ็ค |
0-0
0-0 |
ดีซี ยูไนเต็ด[6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:10 | 4 [19]ไมอามี่เอฟซี |
0-1
0-0 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[5] 6 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:10 | 1 มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) |
2-2
2-2 |
Milwaukee Bavarian SC (W) 2 | -0.5 | |
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 07:20 | 1 [off-1]เอบีซี อาร์เอ็น |
1-1
0-0 |
โกลโบ[off-5] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 4 1 โตรอนโต้ เอฟซี 2 |
3-1
0-0 |
Tormenta FC 6 | +0 | |
FT 07:30 | 3 บารอสโซแวลลีย์ |
0-1
0-1 |
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 2 | +0 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:35 | [25]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี |
1-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[27] 1 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:40 | [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
3-1
2-0 |
โคโลราโด ราปิดส์[3] | -0.75 | |
FT 07:40 | 1 [6]ฮุสตัน ไดนาโม |
2-2
2-0 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:40 | 3 [10]แนชวิลล์ เอฟซี |
3-2
0-1 |
โตรอนโต้ เอฟซี[12] 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:45 | มาร์ตีนิก |
1-2
0-2 |
กวาเดอลูป | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:05 | 5 [26]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
1-1
0-1 |
เรอัล โมนาร์ช[29] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:10 | 1 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
2-1
0-0 |
รีล ซอลต์ เลค[5] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:35 | 2 [15]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 |
1-1
1-1 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 2 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:40 | 1 [13]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
1-2
0-0 |
แอลเอ กาแลกซี่[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 09:40 | 1 [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอฟซี ดัลลัส[12] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 14:00 | [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
0-1
0-1 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[6] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 รูบิน คาซาน |
2-1
0-0 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | -1 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | 1 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
3-0
1-0 |
ชางยอง (ญ)[8] 1 2 | -2.75 | |
FT 16:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
1-0
1-0 |
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 16:00 | [3]ฮวาชอน (ญ) |
2-2
1-1 |
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] | - | |
FT 16:00 | [5]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
2-3
1-1 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[4] | -0.75 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 16:00 | Medeama SC |
1-1
0-0 |
King Faisal Babes | -1.25 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 16:00 | 2 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves |
0-7
0-2 |
Pacific Pines Reserves 1 | +3.75 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 17:00 | 1 [CHA CSLA-4]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) |
0-2
0-1 |
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] 1 | +2.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲+4 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 18:00 | 1 FK Alga Bishkek |
1-1
1-1 |
FK Kara-Balta | -2 | |
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 อาเลย์ |
1-0
0-0 |
FC Kaganat | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 18:05 | Curtin University FC Women |
1-1
0-0 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | [DEN D1-8]โฮโบร |
1-0
0-0 |
อัลบอร์ก[DEN SASL-9] | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 18:30 | [SWE D1-6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
1-0
0-0 |
โอเรโบร[SWE D1-15] | - | |
FT 19:00 | [DEN SASL-4]เอฟซี โคเปนเฮเกน |
1-1
0-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-9] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [1]รีล คิงส์ |
0-3
0-0 |
ริชาร์ดส์ เบย์[3] | -0.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) |
1-0
0-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[8] | +1.25 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 3 รูวู ชูตติ้ง |
1-1
1-0 |
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 21:00 | 3 [HK PR-1]คิดชี(N) |
2-0
1-0 |
การท่าเรือ เอฟซี[THA PR-3] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 21:00 | [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ |
3-5
2-3 |
เอฟซี ซิโอนี่[2] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | Biyala SC |
0-2
0-1 |
ฟาร์โค | +1.75 ▲+2 |
|
FT 21:00 | 1 1 อาบู แคร์ เซเมด |
1-0
1-0 |
เอล มานซูรา | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 ฮาราส เอล เฮดู๊ด |
0-1
0-0 |
Kafr El Shaikh 3 | -1.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 21:00 | [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
5-0
2-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[11] 1 | -4 ▲▲-4.5 |
|
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 21:00 | 3 คอโมโรส(ยู 20)(N) |
1-5
0-2 |
เซเนกัล (ยู 20) 1 | +2 | |
FT 21:00 | 1 Uzbekistan U20(N) |
0-1
0-1 |
ตูนิเซีย(ยู20) 6 | +1 ▼+0.75 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 21:00 | 5 Tzeirey Um El Fahem |
3-1
0-1 |
ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:05 | 2 1 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) |
2-0
1-0 |
Caiman Douala (W) | -0.75 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:10 | 1 1 เอล แฮมแมม |
1-0
1-0 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 2 | -0.25 | |
FT 21:10 | 4 Sporting Alexandria |
0-1
0-1 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2 | +0 | |
FT 21:10 | มาเลเยอิท เอล เซยิอัท |
3-2
1-0 |
เอล โอลิมปิก 1 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 21:30 | Ngom Egdabya |
2-0
0-0 |
Al Sadaqa FC | - | |
FT 21:30 | อัลอันวาร์ |
0-1
0-0 |
คาห์ลีจ ซาร์ต | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 21:30 | 1 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-5
0-0 |
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 1 | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [11]Baixa de Cassanje |
0-0
0-0 |
Sporting Cabinda[13] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:50 | [MKD D1-9]ซิเล็กส์ |
0-1
0-1 |
ตูตา เดอร์เรซ[ALB D1-1] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N) |
0-1
0-1 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | 1 SK Blava 1928 |
1-0
0-0 |
TJ Nafta Gbely 2 | -0.75 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | Al Mahalla |
2-2
1-0 |
Al Khmes | - | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 22:00 | [4]ฮัมมาร์บี้(ญ) |
2-1
0-0 |
Vaxjo (W)[12] 1 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 22:00 | 1 [CHI D1-17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
0-1
0-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[CHI D2-6] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 22:00 | [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
0-0
0-0 |
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[7] 3 | +0 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 Liberty Professionals |
1-5
1-3 |
Ashanti Gold 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 Ebusua Dwarfs |
1-0
1-0 |
Inter Allies 2 | -0.75 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 2 Dynamo FC |
2-2
2-0 |
Dragons | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 22:00 | FK Lokomotiv Stara Zagora (W) |
1-2
0-0 |
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) | +1.5 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 22:11 | KS Mosir Stal Zabrze U19 |
5-1
3-0 |
ROW Rybnik II U19 | -2 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [10]ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
0-1
0-1 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน[6] 2 | +0.25 | |
FT 22:30 | 4 1 [12]เอซี โอลู |
0-2
0-1 |
คูพีเอส[3] 2 | +1.25 | |
FT 22:30 | 3 [9]ฮอนก้าเอสพู |
2-1
0-1 |
เอฟซี ฮาก้า[8] 1 | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
2-0
1-0 |
เคทีพี ค็อตก้า[11] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 3 2 [12]เคพีวี คอคคูล่า |
0-2
0-1 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[8] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [C-10]วีไอเอฟเค |
3-2
1-0 |
โอทีพี โออูลู[C-4] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:30 | 1 [C-7]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
4-1
2-1 |
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-3] | +0 ▲▲-0.5 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 22:30 | [4]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
3-2
1-1 |
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[13] 2 | -2.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | TPS Turku II |
2-0
2-0 |
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 1 | -0.5 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 22:30 | 4 Sport Chavelines Juniors(N) |
1-2
1-0 |
แอทเลติโก้ กรัว 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:35 | [MKD D1-3]FC Struga Trim Lum |
1-1
0-0 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] | +0 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | [1]โบโด กลิมท์ |
0-2
0-0 |
โมลด์[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [7]ออด เกรนแลนด์ |
3-0
1-0 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[11] 3 | -0.5 | |
FT 22:59 | [10]เฮาเกซุนด์ |
1-0
0-0 |
เอสเค บรานน์[16] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [3]คริสเตียนซุนด์ บีเค |
1-1
1-1 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [12]สตรอมก็อดเซ็ท |
4-0
3-0 |
ซานเดฟยอร์ด[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | NK Polet Sveti MNM |
2-4
1-2 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค | +1.75 ▲▲▲ ▲▲▲▲+3.5 |
|
FT 22:59 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
0-8
0-4 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น | - | |
FT 22:59 | Liechtenstein (w) |
4-1
2-0 |
Gibraltar(w) | -0.75 | |
FT 22:59 | [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ(N) |
3-0
3-0 |
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 22:59 | [HUN D1-3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) |
2-2
2-1 |
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [(a)-10]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
1-1
0-1 |
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่[(a)-14] 6 | +0 ▲▲-0.5 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 1 [B-12]ทีพีวี แทมเปเร่ |
1-0
1-0 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-11] 1 | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:59 | 3 เบนฟิก้า(ยู 19) |
3-1
2-1 |
ไลซอส(ยู 19) 1 | -1.75 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Oslo FA |
0-1
0-0 |
พิกินี 2 | +1.5 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 23:00 | 1 เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-3
0-0 |
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
FT 23:10 | Diambars |
1-0
0-0 |
Kaffrine 2 | -1.75 ▼▼▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:20 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
1-1
1-1 |
วัลลัซเนีย 1 | +0 | |
FT 23:20 | [SLO D1-4]ดอมซาเล่ |
2-1
2-1 |
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-1] 1 | +0 | |
FT 23:30 | [LUX D1-3]Swift Hesperange |
5-2
3-1 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[LUX D1-4] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 23:30 | [SER D1-8]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
1-3
0-1 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] | +1 ▲▲+1.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:30 | 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
2-1
1-0 |
Onze Createurs 1 | -0.5 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 3 Gunjur United |
1-3
1-1 |
Samger FC 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 1 Red Hawks FC |
2-0
2-0 |
Latrikunda Utd 1 | -0.25 | |
FT 23:45 | 4 1 Jarra West FC |
4-2
4-1 |
SK East BI | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 25 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [GER RegNE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
2-2
1-1 |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 1 [S-7]สค็อปดี้ เอไอเค |
1-0
0-0 |
ลุนด์ บีเค[S-9] 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 [S-6]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ |
1-3
1-0 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-4] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | [S-13]ลินโดมี่ จีไอเอฟ(N) |
1-1
1-0 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 00:00 | 5 1 [B-7]กิมนาเซีย จูจุย |
0-0
0-0 |
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-8] 1 6 | -0.25 | |
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 00:00 | [104]ปาเลสไตน์(N) |
5-1
2-1 |
คอโมโรส[131] | -0.75 | |
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 00:00 | 4 Lebanon U20(N) |
0-2
0-1 |
อิรัก (ยู20) 1 | +2.75 ▼▼+2.25 |
|
FT 00:00 | 2 Yemen U20(N) |
1-2
1-1 |
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) | +2.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 00:00 | [6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
2-1
2-0 |
Alingsas (W)[7] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 2 [NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
4-4
2-0 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-4] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | [SG-3]แร็ปป์ กอล์ฟ |
0-1
0-1 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-7] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [NG-11]ไอเอฟเค คูมลา |
1-1
0-1 |
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [SG-5]ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
5-1
0-0 |
ซอลเวสเบิร์ก[SG-11] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | [SS-11]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
1-0
0-0 |
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-5] | +0.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:00 | 1 Ironi Bnei Shaab |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 1 | -0.75 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 00:00 | Orzel Rostarzewo |
4-2
1-1 |
Czantoria Goscieszyn | -0.75 ▲-1 |
|
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | Khartoum Al Watani |
0-1
0-0 |
Khartoum Al Watani | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 00:15 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
3-8
0-0 |
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | +2.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲+4.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | Rot-Weiss Walldorf |
5-4
3-2 |
FC Basara Mainz | -3.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [SS-13]Mjolby AI FF |
1-2
1-1 |
รินนินเก้ ไอเค[SS-15] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:30 | 3 [NL-8]Notvikens IK |
0-0
0-0 |
Sandviks IK[NL-1] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | [SS-14]ทีเลโซ เอฟเอฟ |
1-2
0-2 |
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-7] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 00:30 | [NS-15]Sandvikens AIK FK |
1-0
1-0 |
สควิลเจโบ เอสเค[NS-4] | +1.25 ▼+1 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน |
0-4
0-1 |
โอเบิร์นนูแลนด์ | +3.5 | |
FT 00:30 | 1 SC Vahr Blockdiek |
0-2
0-0 |
ออมันด์-เวเกแซค 2 | +2.5 ▲+2.75 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 00:30 | LP Super Sport Sofia (w) |
3-1
1-0 |
Lokomotiv Plovdiv (W) | +4 ▼▼▼ ▼▼+2.75 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [15]สตาเบ็ค |
0-2
0-0 |
วาเลเรนก้า[5] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 01:00 | [ICE PR-2]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค |
3-0
2-0 |
ซินดรี้ 1 | -3.25 ▲▲▲ ▲-4.25 ▼-4 |
|
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [ICE WPR-7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) |
0-1
0-0 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-2] 1 2 | +1.75 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 Legon Cities FC |
1-2
1-2 |
Accra Hearts of Oak 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 2 1 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) |
3-2
2-1 |
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | 1 [NL-14]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
1-1
0-1 |
Ytterhogdal IK[NL-7] 1 | +1 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) |
1-1
0-0 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | +1.75 | |
FT 01:00 | 1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
2-1
1-0 |
ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | AA Napoli SC Women |
0-2
0-0 |
เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | +1.25 ▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 2 เกรมิโอ (ญ) |
0-0
0-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 | -1.25 | |
FT 01:00 | 3 EC Bahia (W) |
2-3
2-1 |
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 3 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 01:00 | 1 Minas ICESP DF (w) |
2-3
2-0 |
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 01:00 | 1 Real Brasilia FC (W) |
1-0
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 3 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 ซานโตส (ญ) |
1-2
1-1 |
Cruzeiro MG (W) 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Bragantino PA U23 |
1-0
1-0 |
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | 1 ซานโตส(ยู 23) |
0-2
0-1 |
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | CRB U23 |
0-0
0-0 |
Juventude RS U23 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 ซิเอร่า (ยู 23) |
1-2
1-0 |
อาไว เอฟซี(ยู 23) 6 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 1 Fortaleza U23 |
2-1
1-1 |
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | คอรินเทียนส์ (ยู 23) |
3-1
0-0 |
กอริติบ้า(ยู 23) 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | 4 1 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) |
1-2
1-0 |
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 4 1 Rio Negro AM U20 |
1-7
0-2 |
Manaus U20 1 3 | +3 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
2-0
0-0 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[11] 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:15 | 2 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 4 | -0.75 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:30 | [3]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
2-2
1-2 |
เลบันเต(ฟุตซอล)[5] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 01:30 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
2-3
0-0 |
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | +0 ▲▲+0.5 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:30 | 3 [PR-5]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
0-0
0-0 |
Puerto Nuevo[PR-1] 3 | -0.25 | |
FT 01:30 | 4 [PR-9]Yupanqui |
1-2
0-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[PR-12] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 1 Djoliba |
1-0
1-0 |
เรอัล บามาโก 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:30 | 2 SC Jau U20 |
3-0
1-0 |
โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 3 | -2.5 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:30 | มาราคานา ซีอี |
1-0
0-0 |
Cariri | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | 4 แชแทม ทาวน์ |
1-1
0-0 |
Sepei Unite 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [(a)-5]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
3-0
1-0 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-7] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 3 1 [19]อเมริกา เอ็มจี |
1-1
0-1 |
ยูเวนตูเด้[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [13]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
1-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[2] | +0 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 02:00 | 2 Tallinding United |
0-0
0-0 |
ฟอร์ชูนเอฟซี | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
FT 02:00 | 1 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 |
5-1
3-0 |
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 | -1 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:00 | 1 Dalvik Reynir |
0-1
0-1 |
HotturHuginn 1 5 | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
FT 02:15 | 2 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
2-0
1-0 |
เลคเนียร์ เอฟ[ICE PR-10] | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 02:15 | 2 [COL D1(a)-4]เดปอร์ติโว กาลี |
1-2
1-0 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค[ICE PR-5] 2 | +3.25 ▼+3 ▲▲+3.5 |
|
FT 02:15 | [ICE PR-7]ฟีลเคียร์ |
7-0
4-0 |
อัลฟาร์เนีย 1 | -5.75 ▼-5.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 02:30 | 2 บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
1-0
1-0 |
มาลาก้า(ยู 19) 3 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 03:00 | 1 [11]ปิเทีย ไอเอฟ |
3-0
0-0 |
ไอเอฟเค ลูเลีย[12] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 Cuiaba/MT U23 |
1-0
1-0 |
Fluminense U23 1 | +0.75 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | อัลฟ์ทาเนส |
7-1
3-1 |
Hond Midasar 2 | -3.5 | |
FT 03:00 | 1 โคเบนฮอน |
1-2
0-1 |
ฮวิติ ริดดารินน์ 2 | +3 | |
FT 03:00 | Vaengir Jupiters |
2-1
2-0 |
Vatnaliljur 1 | -3.75 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 03:00 | 2 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) |
0-0
0-0 |
คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1 | +0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 4 [(a)-3]เดปอร์เตส ควินดิโอ |
1-0
1-0 |
คอร์ตูลัว[(a)-5] 1 | -0.25 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 04:00 | 3 [81]โบลิเวีย(N) |
0-2
0-1 |
อุรุกวัย[9] | +1.75 ▲+2 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 04:00 | Gambia Armed Force |
1-0
0-0 |
Real Banjul | +0.25 | |
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ) | |||||
FT 04:30 | 1 [CHI D1-12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี |
1-0
0-0 |
Deportes Recoleta 5 | -1.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 04:30 | 1 Cumbaya FC |
2-0
1-0 |
CD Independiente Juniors 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | [11]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
2-1
1-0 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 3 [12]ซิเอร่า |
2-1
1-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[6] 4 | +0.25 | |
FT 05:00 | 2 1 [17]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
1-2
0-2 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[13] 2 3 | +0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ |
3-1
2-0 |
St. Louis Scott Gallagher Missouri 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) |
4-1
2-1 |
Croatia Juniors FC (w) | -2.75 ▼-2.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |