ราคาบอล.cc
ผลบอล 26 มิถุนายน 2564ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 3 1 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0-7
0-2
Flint City Bucks 2 +1.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:10 1 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 3-2
2-0
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[5] 1 -0.5
▲▲-1
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 1 [8]Racing Louisville (W) 0-2
0-2
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[6] +0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 4-0
3-0
Morris Elite 2 -1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 [7]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) 1-0
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[8] 3 -1
FT 06:40 2 [3]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
1-0
โคลัมบัส ครูว์[4] 2 -0.5
-0.75
-0.5
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 3 [3]บราซิล 2-1
0-1
โคลัมเบีย[15] 4 -1
-1.25
-1
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:00 2 [CHI D1-10]เอฟเวอร์ตัน 3-0
2-0
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[CHI D2-11] 4 -0.75
-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 ซีดาร์สตาร์รัช 0-2
0-1
เอฟซี โมทาวน์ 1 -0.5
▲▲-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) 4-0
2-0
เท็กซัส ฟุตบอล หญิง -1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 [11]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
2-0
Austin FC[10] 2 -0.5
-0.75
FT 07:10 [13]ชิคาโก ไฟร์ 0-1
0-0
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 2 -0.75
FT 07:10 5 1 [9]มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0
0-0
ดีซี ยูไนเต็ด[6] 3 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:10 4 [19]ไมอามี่เอฟซี 0-1
0-0
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[5] 6 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:10 1 มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) 2-2
2-2
Milwaukee Bavarian SC (W) 2 -0.5
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 07:20 1 [off-1]เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
0-0
โกลโบ[off-5] 4 -0.75
-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 3 บารอสโซแวลลีย์ 0-1
0-1
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 2 +0
FT 07:30 4 1 โตรอนโต้ เอฟซี 2 3-1
0-0
Tormenta FC 6 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:35 [25]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0
1-0
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[27] 1 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:40 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 3-1
2-0
โคโลราโด ราปิดส์[3] -0.75
-0.5
-0.75
FT 07:40 1 [6]ฮุสตัน ไดนาโม 2-2
2-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] 3 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
FT 07:40 3 [10]แนชวิลล์ เอฟซี 3-2
0-1
โตรอนโต้ เอฟซี[12] 3 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:45 มาร์ตีนิก 1-2
0-2
กวาเดอลูป -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 5 [26]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1-1
0-1
เรอัล โมนาร์ช[29] 3 -0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:10 1 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2-1
0-0
รีล ซอลต์ เลค[5] 3 -1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 09:30 เอเอสซี ซาน ดิเอโก
โกลเด้น สเตท โฟซ +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:35 2 [15]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1
1-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[10] 2 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:40 1 [13]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-2
0-0
แอลเอ กาแลกซี่[4] 1 +0
+0.25
FT 09:40 1 [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0
1-0
เอฟซี ดัลลัส[12] 3 -1.25
-1.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 14:00 [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-1
0-1
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[6] +0.5
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:30 รูบิน คาซาน
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด -1
korea womens league (korea womens league)
16:00 [5]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
โซล อเมโซเนส (ญ)[4] -0.75
-0.5
-0.75
16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
ชางยอง (ญ)[8] -2.75
16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ)
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] -2.5
-2.25
16:00 [3]ฮวาชอน (ญ)
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 [BEL D1-7]เคเอเอ เกนท์
Seraing United[BEL D2-2] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 17:00 [B-5]ปักกิ่ง กั๋วอัน
เทียนจิน เทนด้า[B-6] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
17:00 [CHA CSLA-4]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N)
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] +0.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲
+3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [DEN D1-8]โฮโบร
อัลบอร์ก[DEN SASL-9] +1
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
18:00 Curtin University FC Women
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -0.5
-0.25
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup)
18:00 อาเลย์
FC Kaganat -0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
18:00 FK Alga Bishkek
FK Kara-Balta -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:30 [SWE D1-6]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
โอเรโบร[SWE D1-15] -
19:00 [DEN SASL-4]เอฟซี โคเปนเฮเกน
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-9] -1.5
-1.75
19:00 ดินาโม ซาเกร็บ
สโลวาน บราติสลาวา -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 19:00 [B-3]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-7] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [1]รีล คิงส์
ริชาร์ดส์ เบย์[3] -0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
20:00 [12]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[8] +1.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 รูวู ชูตติ้ง
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี -0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
21:00 [HK PR-1]คิดชี(N)
การท่าเรือ เอฟซี[THA PR-3] +1
+0.75
+1
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
21:00 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่
เอฟซี ซิโอนี่[2] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
21:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ)
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[11] -4
▲▲-4.5
-4.25
arab cup u20 (arab cup u20)
21:00 Uzbekistan U20(N)
ตูนิเซีย(ยู20) +1
21:00 คอโมโรส(ยู 20)(N)
เซเนกัล (ยู 20) +2
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
21:00 มาเลเยอิท เอล เซยิอัท
เอล โอลิมปิก +0.25
+0
21:00 Sporting Alexandria
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า +0
21:00 เอล แฮมแมม
อลาอับ ดามานอาวเออร์ -0.25
21:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
Kafr El Shaikh -1.5
21:00 อาบู แคร์ เซเมด
เอล มานซูรา -0.5
21:00 Biyala SC
ฟาร์โค +1.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
21:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N)
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 [MKD D1-3]FC Struga Trim Lum
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] +0
22:00 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N)
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] +0.75
+0.5
22:00 [RUS PR-9]เอฟเค รอสตอฟ
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[HUN D1-3] -1
▼▼▼
+0
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
22:00 [4]ฮัมมาร์บี้(ญ)
Vaxjo (W)[12] -1.25
-1
-1.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
22:00 [CHI D1-17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[CHI D2-6] -1.75
-1.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
22:00 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[7] -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 Liberty Professionals
Ashanti Gold -0.75
-1
-0.75
22:00 Ebusua Dwarfs
Inter Allies -1
-0.75
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
22:00 Dynamo FC
Dragons +0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 [10]ไอเอฟเค มารีฮามน์
เอสเจเค ไซนาโจเอน[6] +0.25
22:30 [12]เอซี โอลู
คูพีเอส[3] +1
+1.25
22:30 [9]ฮอนก้าเอสพู
เอฟซี ฮาก้า[8] -0.5
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ
เคทีพี ค็อตก้า[11] -2.25
-2.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 [12]เคพีวี คอคคูล่า
กนิสตัน เฮลซิงกิ[8] -0.5
-0.75
-0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [C-5]เอฟซี วาจากอสกิ
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] -
22:30 [C-10]วีไอเอฟเค
โอทีพี โออูลู[C-4] +1.5
+1.25
22:30 [C-7]เจบีเค เพียตาร์ซาริ
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-3] +0
-0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
22:30 [4]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[13] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:30 TPS Turku II
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด -
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
22:30 Sport Chavelines Juniors(N)
แอทเลติโก้ กรัว +0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
22:45 เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด)(N)
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [1]โบโด กลิมท์
โมลด์[2] -0.25
22:59 [7]ออด เกรนแลนด์
ทรอมโซ่ ไอแอล[11] -0.5
22:59 [10]เฮาเกซุนด์
เอสเค บรานน์[16] -0.25
▲▲-0.75
22:59 [3]คริสเตียนซุนด์ บีเค
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[13] -0.75
-0.5
22:59 [12]สตรอมก็อดเซ็ท
ซานเดฟยอร์ด[14] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:59 Liechtenstein (w)
Gibraltar(w) -
22:59 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ(N)
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-8] -1.75
▲▲-2.25
22:59 [LUX D1-3]Swift Hesperange
เรซซิ่ง ยูเนียน[LUX D1-4] -0.5
-0.75
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N)
เอฟเค รอสตอฟ +0
+0.25
+0
22:59 TB Jahn Zeiskam 1896
ไกเซอร์สเลาเทิร์น +4
▼▼+3.5
▲▲▲
+4.5
22:59 [MKD D1-9]ซิเล็กส์
ตูตา เดอร์เรซ[ALB D1-1] -0.25
22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
วัลลัซเนีย -
22:59 ดอมซาเล่
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู -
22:59 NK Polet Sveti MNM
แซดเอ็นเคโอซีเยค +1.75
▲▲▲
▲▲
+3
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
22:59 [(a)-9]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่[(a)-14] +0
▲▲-0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:59 [B-12]ทีพีวี แทมเปเร่
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-11] +2.25
+2
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
22:59 Oslo FA
พิกินี +1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:59 นอร์วัลล่า
วิร์เกีย -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
22:59 เบนฟิก้า(ยู 19)
ไลซอส(ยู 19) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 [SER D1-8]โปรเลเตร์ โนวี ซาด
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] +0.5
+0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
23:30 Red Hawks FC
Latrikunda Utd -0.25
23:30 Jarra West FC
SK East BI +0
23:30 Gunjur United
Samger FC +0.25
+0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
23:30 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
Onze Createurs -0.5

ผลฟุตบอลวัน 25 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 SKV Rot Weiss Darmstadt
ดาร์มสตัดท์ -
00:00 SV Blau-Weiss Zorbau
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[GER RegNE-17] -
00:00 [GER RegNE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 [S-7]สค็อปดี้ เอไอเค
ลุนด์ บีเค[S-9] -0.25
00:00 [S-6]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-4] +0.75
00:00 [S-13]ลินโดมี่ จีไอเอฟ
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-10] +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
00:00 [B-5]กิมนาเซีย จูจุย
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-6] -0.25
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
00:00 [104]ปาเลสไตน์(N)
คอโมโรส[131] -
arab cup u20 (arab cup u20)
00:00 Lebanon U20(N)
อิรัก (ยู20) -
00:00 Yemen U20(N)
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
00:00 [6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
Alingsas (W)[7] -
00:00 [5]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[9] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 [NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-4] -0.5
▼▼+0
-0.25
00:00 [SG-3]แร็ปป์ กอล์ฟ
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-7] -0.75
00:00 [NG-11]ไอเอฟเค คูมลา
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] -0.25
-0.5
00:00 [SG-4]ไอเอฟเค เบอร์ก้า
ซอลเวสเบิร์ก[SG-10] -1.75
00:00 [SS-11]อราเมียสก้า ไอเอฟ
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-5] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
00:00 เรอัล มาดริด (ยู 19)
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) -
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Postp 00:00 Alpha Hill
Amal Atbara -
Postp 00:00 อัล-ฮิลาล
Al Ahly Shendi -
Postp 00:00 Khartoum Al Watani
Khartoum Al Watani -
Postp 00:00 Hay Al Wadi
Hilal O Baye -
Poland Regional League (Poland Regional League)
00:00 Orzel Rostarzewo
Czantoria Goscieszyn -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
00:15 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N)
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 Rot-Weiss Walldorf
FC Basara Mainz -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 [NL-8]Notvikens IK
Sandviks IK[NL-1] +0
+0.25
00:30 [SS-14]ทีเลโซ เอฟเอฟ
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-7] -
00:30 [NS-15]Sandvikens AIK FK
สควิลเจโบ เอสเค[NS-4] +0.75
+1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
00:30 LP Super Sport Sofia (w)
Lokomotiv Plovdiv (W) +4
▼▼▼+3.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 [15]สตาเบ็ค
วาเลเรนก้า[5] +0.5
+0.25
+0.5
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
01:00 [ICE PR-2]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ซินดรี้ -3.25
-3.5
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
01:00 [ICE WPR-7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-2] +1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
01:00 [NL-13]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
Ytterhogdal IK[NL-6] +1
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23)
อีซี บาเฮีย(ยู 23) +1
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23)
กอริติบ้า(ยู 23) -1.5
-1.25
01:00 ซิเอร่า (ยู 23)
อาไว เอฟซี(ยู 23) -0.5
01:00 Fortaleza U23
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) +0
▲▲-0.5
-0.25
01:00 CRB U23
Juventude RS U23 +0.25
01:00 ซานโตส(ยู 23)
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) -0.5
01:00 Bragantino PA U23
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) -1.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19)
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) +1.25
01:00 Breidablik Augnablik Smari U19
FH/IH U19 -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
01:00 Legon Cities FC
Accra Hearts of Oak +0.5
+0.75
+0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
01:00 Buvik U19
Utleira U19 -1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
01:00 ซานโตส (ญ)
Cruzeiro MG (W) -1.25
-1.5
01:00 Real Brasilia FC (W)
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) +0.75
▼▼+0.25
+0.5
01:00 Minas ICESP DF (w)
พัลไมรัสเอสพี (ญ) +2
▲▲+2.5
01:00 EC Bahia (W)
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) +1.75
01:00 เกรมิโอ (ญ)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) -1.25
01:00 AA Napoli SC Women
เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) +1.25
01:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) -0.5
01:00 คินเดอร์มาน (ญ)
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) +1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 Rio Negro AM U20
Manaus U20 +2
01:00 Sao Raimundo U20
นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[11] -1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) -0.75
-1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
01:30 [3]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
เลบันเต(ฟุตซอล)[5] -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 [PR-3]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
Puerto Nuevo[PR-1] -0.25
01:30 [PR-8]Yupanqui
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[PR-12] -0.5
-0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
01:30 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N)
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
01:30 มาราคานา ซีอี
Cariri -0.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
01:30 Djoliba
เรอัล บามาโก -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:45 แชแทม ทาวน์
Sepei Unite -0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:45 [(a)-2]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-6] -0.5
-0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 [19]อเมริกา เอ็มจี
ยูเวนตูเด้[14] -0.5
-0.75
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
02:00 Lautaro de Buin
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ +1.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 [10]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[2] -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
02:00 Tallinding United
ฟอร์ชูนเอฟซี +0.75
▼▼+0.25
+0.5
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
02:00 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 -1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
02:00 Dalvik Reynir
HotturHuginn -0.25
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
02:15 [ICE PR-1]วาลูร์ เรย์ยาวิค
เลคเนียร์ เอฟ[ICE PR-10] -2
-2.25
02:15 [COL D1(a)-4]เดปอร์ติโว กาลี
เคอาร์ เรย์ยาวิค[ICE PR-5] +3.25
+3
02:15 [ICE PR-7]ฟีลเคียร์
อัลฟาร์เนีย -4.25
▲▲▲-5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
02:30 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
มาลาก้า(ยู 19) -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
03:00 [11]ปิเทีย ไอเอฟ
ไอเอฟเค ลูเลีย[12] +0
-0.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
03:00 Cuiaba/MT U23
Fluminense U23 +0.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
03:00 Vaengir Jupiters
Vatnaliljur -4.5
03:00 อัลฟ์ทาเนส
Hond Midasar -3.5
03:00 โคเบนฮอน
ฮวิติ ริดดารินน์ +3
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N)
คาร์ลอส แมนนุซซี่ +0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:30 [(a)-3]เดปอร์เตส ควินดิโอ
คอร์ตูลัว[(a)-5] -0.25
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
04:00 [81]โบลิเวีย(N)
อุรุกวัย[9] +1.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
04:00 Gambia Armed Force
Real Banjul +0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
04:30 [CHI D1-12]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
Deportes Recoleta -1.75
▼▼-1.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
04:30 Cumbaya FC
CD Independiente Juniors -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 [11]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[15] -0.5
-0.75
05:00 [12]ซิเอร่า
อัตเลติโก มิไนโร่[6] +0.25
05:00 [17]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[13] +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์
St. Louis Scott Gallagher Missouri -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
06:00 คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ)
Croatia Juniors FC (w) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน