ราคาบอล.cc
ผลบอล 25 มิถุนายน 2564ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564ผลบอล 19 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 [2]ออร์แลนโด ซิตี้ 5-0
3-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[8] 2 -0.5
▲▲-1
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:00 4 [CHI D2-8]เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[CHI D1-2] 1 1 +0.75
+1
+0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 Little Rock Street 1-0
1-0
AHFC Royals +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [A-1]กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-1
1-1
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[A-10] 3 -0.5
-0.75
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [8]กอริติบ้า พีอาร์ 1-0
1-0
วิตอเรีย บีเอ[11] 3 -0.25
FT 07:30 1 [10]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-1
1-0
บราซิล เด เปโลตัส[12] 2 -0.5
FT 07:30 2 1 [14]เรโม เบเลม 0-0
0-0
กัวรานี่ เอสพี[5] 3 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 1 [17]อัสติน โบลด์ 2-3
2-1
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[20] 1 4 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 Indios Denver (w) 2-0
0-0
Broomfield Burn FC (W) -2.5
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
FT 08:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0
0-0
9 de Octubre 1 -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:30 Diablo Valley Wolves (W) 2-1
1-0
มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) 1 -0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:05 [9]ซีแอตเติล เรน (ญ) 2-0
2-0
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[5] 1 -0.25
+0
-0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [8]โคชิ ยูไนเต็ด 0-2
0-1
นารา คลับ[15] -
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 14:30 3 โคซแท็ล สปิริท 2-0
0-0
Halswell United -4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 1 เอฟซีคลินเซนิ(N) 1-0
0-0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ -0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 15:00 [Chinese T L-2]ไถหนันซิตี้(N) 3-0
1-0
แอทเลติก 220 เอฟซี 2 -1.75
-1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
Postp 16:00 [10]คอนซาโดล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า[12] -
FT 16:00 [5]วิสเซล โกเบ 5-0
3-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 [SVK D2-4]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-1
2-0
ซลาเต้ โมราฟเซ่[SVK D1-5] 3 +0
-0.25
FT 16:00 สลาเวีย ปราก 2 3-3
1-2
เอ็มเอฟเค ชรูดิม +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 1 [NSW-N TPL-2]บรอดมีโดว์ เมจิก 2-1
1-0
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[NSW-N TPL-6] 1 -1.5
-1.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 0-2
0-2
ปาราดอ เอซี (ยู21) 1 -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-3
2-2
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 2 -3
-3.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 16:00 1 วอลล์เซนด์ 2-1
1-0
เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 1 +1
FT 16:00 1 Singleton Strikers FC 2-1
2-0
นิวแลมบ์ตัน 4 +1.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1-2
0-1
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 3 +0.25
FT 16:15 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 3-1
2-0
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 3 -0.5
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS VPL-6]เซ้าท์ เมลเบิร์น 2-1
1-1
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[AUS VPL-11] 1 1 -1.5
▼▼-1
-1.25
FT 16:30 3 [Aus VD1-8]มอร์แลนด์ เซบราส 3-1
1-1
แลงวาร์ริน[Aus VD1-6] 1 5 -0.25
-0.5
Postp 16:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์(N)
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:45 1 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 3-0
1-0
คาปาลาบา(ญ) 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [16]เวกัลตา เซนได 2-3
1-1
ชิมิสุ เอส-พัลส์[15] +0
+0.25
+0
FT 17:00 2 [14]โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
0-1
เอฟซี โตเกียว[11] 1 +0
FT 17:00 [18]คาชิว่า เรย์โซล 0-2
0-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[9] 1 -0.25
+0
FT 17:00 [19]โออิตะ ตรินิต้า 0-0
0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[8] 1 +0.5
+0.75
FT 17:00 1 [3]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-0
0-0
สากัน โตสู[4] 2 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [SWE D1-14]วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0
1-0
เอล์ฟส์บอร์ก[SWE D1-4] +0.5
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 17:00 [B-4]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
ชางชุน ย่าไท่[B-2] -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
Postp 17:00 [13]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[4] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 4 [9]Chungnam Asan 0-2
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[7] 3 +0
-0.25
+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 Monbulk Rangers 2-1
1-1
FC Clifton Hill 3 +1.5
FT 17:00 [AUS SASL-1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) 2-0
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี[AUS SASL-5] -0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 ทัสเคอร์ 2-1
0-0
เวสเทิร์นสติม่า 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:15 [POL PR-2]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) 2-4
1-2
เลเชีย กอเดนซ์[POL PR-7] -0.25
+0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-1
0-0
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) -1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
-4
-4.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:59 [SUI Sl-1]ยัง บอยส์ 2-1
0-1
เอสซี เครียนส์[SUI D1-8] -
FT 18:00 Lou Gansike Sol 3-3
1-3
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย -
FT 18:00 [SWE D1-10]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-2
1-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ[DEN SASL-1] +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:00 3 [WAUS D1-3]ซอเรนโต้ เอฟซี 0-1
0-0
อีซียู โยนดาลูบ[WAUS D1-2] +0.25
+0.5
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 18:00 1 Mandurah City FC Reserves 4-6
1-2
Swan Utd Reserves 1 -0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 3 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-1
0-1
Uttara FC 1 -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 3-1
1-0
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:45 1 เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-4
0-2
โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 1 +3.5
▼▼+3
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 19:00 [B-8]หวูฮั่น ซอลล์
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 19:00 1 [HK PR-2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
0-1
ลีแมน[HK PR-4] 1 +0
▲▲▲
+1
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [13]เซตีซู 1-2
0-0
เอฟเค อะตีราอู[8] 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 19:00 สโลวีเนีย (ยู 16)
รัสเซีย (ยู 16) -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
Postp 19:00 บียูเอล เอฟซี
Vipers -
Postp 19:00 ไบร์ท สตาร์
Kyetume -
Postp 19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
Malaba youth Football -
Postp 19:00 URA Kampala
Airtel Kitara FC -
Postp 19:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
Wakiso Giants FC -
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 19:00 Olympic Kingsway Reserves 3-1
1-0
UWA-Nedlands FC Reserves 1 +0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 Tensung FC 1-4
0-3
ทิมพูซิตี้ 2 +2.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Pend 19:10 Cherokee Cat
Aston Bel Air -
FT 19:15 4 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-0
1-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 +1.25
+1
FT 19:15 2 กอร์ มาเฮีย 0-0
0-0
วาซิโต้ เอฟซี 3 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-1
1-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-10] 2 +0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5-1
2-0
เอฟเค คัสไป[5] 1 -1.25
▲▲-1.75
-1.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 4 [6]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-2
0-1
ชักดิดี้[8] -0.5
▲▲▲
▲▲
-1.75
FT 20:00 1 [10]ชิคฮูร่า 1-2
1-0
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 4 +2
+2.25
FT 20:00 2 [1]เอฟซี กากรา 3-0
0-0
Gareji Sagarejo[4] 3 -1
-1.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-1
2-1
คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) -2
BLR WCUP (BLR WCUP)
FT 20:00 1 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1-1
1-0
เอฟเค มินสก์ (ญ) 1 +2.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 20:00 Motor Lublin U19 0-4
0-3
Resovia Youth 1 +1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 1 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-3
0-2
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) 1 +0.5
+0.75
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 3-0
2-0
Dhaka Wanderers 1 -0.75
-1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 20:00 Gwambina FC
Dodoma Jiji FC -0.25
-0.5
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 20:00 3 ZISD (w) 1-2
1-2
Queens Academy (w) 1 3 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [POL PR-14]คราโคเวีย คราคอฟ 9-0
4-0
ฟรีเดค-มิสตัค[CZE CFLM-6] -3
▲▲-3.5
▼▼▼
▼▼
-2.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 20:30 [12]ทาคัวรี่ เอฟบีซี 1-1
0-1
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[7] +0
+0.25
FT 20:30 [5]อติรา เอฟซี 2-1
2-1
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -1.25
▼▼-0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 [B-4]Navbahor Namangan B 2-1
1-0
FC Lochin[B-6] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:45 [20]Al Semawah 0-0
0-0
นาฟิต อัล ยันนูป[13] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 Tonya Dogan SK 2-3
0-2
Unyespor Ordu 2 +0
Pend 21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
FK Ivanovskoye -
FT 21:00 [BEL D1-11]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 4-1
2-1
รูเปล บูม[BEL FAD-12] -2
-2.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 [CHA CSLB-1]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 0-1
0-1
คายาเอฟซี 2 -2
▼▼▼
▼▼▼▼
+0
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 4 [9]เอฟเค ทารัซ 1-1
0-0
เอฟเค อรีส[11] 3 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 21:00 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 9-0
5-0
Rubin Kazan (w)[10] 1 -4.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [17]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-3
0-2
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[8] +0
FT 21:00 [4]Sportivo Ameliano 0-3
0-2
Guarani de Trinidad[9] -0.5
FT 21:00 [6]3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-2
0-1
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[15] -0.75
FT 21:00 [1]เจเนอรัลกาบาเยโร่ 3-0
2-0
สปอตติโว อิเทโน่[11] -
arab cup u20 (arab cup u20)
FT 21:00 จิบูตี (ยู 20)(N) 0-4
0-3
โมร็อคโก(ยู20) -
FT 21:00 อียิปต์(ยู 20) 1-0
0-0
แอลจีเรีย (ยู20) 2 -2.25
▼▼▼
▼▼▼
-0.75
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 1-1
1-1
AO Triglia[6] +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 3 Aglianese 2-0
1-0
ริมินี่ -0.75
-0.5
FT 21:00 Asd Pineto Calcio 4-1
1-0
Cynthiabalonga 1 2 -0.5
FT 21:00 2 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2-0
0-0
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1 3 -0.5
-0.25
FT 21:00 Lentigione 5-1
3-1
ปราโต้ 2 -0.5
-0.75
FT 21:00 6 1 USD Pont Donnaz 0-0
0-0
เอเอสดี บรา 1 3 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
Pend 21:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด)
เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:10 [HUN D1-1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี(N) 3-1
1-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 1 +0.25
Cancel 21:30 [RUS PR-6]ซีเอสเคเอ มอสโก
เวียนเนอร์ เอสซี[AUS D3E-1] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-4
3-1
เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) -1.25
-1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 21:30 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-2
0-2
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 2 -0.5
▼▼+0
-0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 21:45 [BLR D3A-4]ดินาโม เบรสต์ บี 1-2
0-1
ซลูตัสค์[BLR D1-12] 2 +2
+1.75
▲▲+2.25
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 21:55 ASC Yeggo 1-4
0-1
Mbour 1 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 MSV Pampow 0-10
0-3
ฮันซ่า รอสต๊อค -
FT 22:00 เอสอาร์ บราซอฟ 0-2
0-1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า +1.75
FT 22:00 Sultan gaz 0-2
0-1
Uzunkopruspor +0
FT 22:00 Buca Zaferspor 2-0
1-0
Torosgucu SK -0.5
FT 22:00 Beykozspor 1908 0-1
0-1
อนาโดลู อัสคูดาล +0.75
FT 22:00 2 [BUL D1-5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-3
1-1
สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-11] 2 -1.25
▼▼▼-0.5
-0.25
FT 22:00 [BUL D1-8]ทแซร์สโค เซโล 4-0
2-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[BUL D2-10] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 [14]ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-3
1-1
โทบอล คอสตาเนย์[2] 1 +0.75
+1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 2 [9]เอฟซี เทลาวี 2-1
0-0
ซามเตรเดีย[10] 3 -0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:00 4 [BLR D2-4]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-3
1-2
เอฟซี รุค เบรสต์[BLR D1-3] +2.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 2 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1
1-1
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] 2 +0.25
+0
+0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 3 [1]ปัคตากอร์ 1-0
1-0
อันดิแจน แทชเค้นท์[12] 1 -2.25
-2.5
-2.25
FT 22:00 1 [9]เมตาลุค เบคาเบด 2-1
1-0
นาซาฟ การ์ชิ[6] 2 +0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:00 2 [B-7]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 3-1
1-1
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-2] 1 +0.25
+0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:00 1 San Nicolo Notaresco 1-0
1-0
FC Matese 1 2 -0.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1-0
0-0
Bechem United -1
-1.25
-1
FT 22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 2-1
0-1
เตชิมันซิตี้ -0.25
+0
+0.25
FT 22:00 Berekum Chelsea 2-1
1-0
เอลมินา ชาร์ค -1
-1.25
FT 22:00 WAFA 3-2
3-1
อาดัวน่าสตาร์ส -0.75
Pend 22:00 Medeama SC
King Faisal Babes -1.25
FT 22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2-1
1-0
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี -1.5
-1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 FC Kirkkonummi 0-0
0-0
ทิคก้า -1.25
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 22:00 Korona Kielce II U19 1-2
1-0
Stal Rzeszow Youth +2
▲▲+2.5
▼▼▼
▼▼▼▼
+0.5
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
Pend 22:15 Uzda
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค -
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 เอฟซี เดวส์ 1-2
1-0
ASC Etoile Commune Arafat -0.25
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 22:20 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 0-1
0-1
US Goree +1
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 4 [5]ลาห์ติ 0-0
0-0
เฮดไอเอฟเค[4] 1 3 -0.25
FT 22:30 2 [7]อิลเวส แทมเปเร่ 2-1
1-1
อินเตอร์ ตูร์คู[2] 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) 3-2
1-1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] -1.75
-1.5
FT 22:30 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-1
0-0
เวลเก เมซิริคิ +0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:30 [2]ดินาโม ทบิลิซี 1-2
0-2
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 2 -1.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:30 2 [BLR D2-7]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 3-3
1-1
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[BLR D1-11] 1 +1
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [A-1]เจเอพีเอส 2-2
0-1
เอ็มไอพีเค มิกเกลี[A-7] -1.25
▲▲▲-2
FT 22:30 1 [B-8]PIF Parainen 2-1
1-0
อีพีเอส เอสโป[B-9] 3 -1
▲▲-1.5
-1.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1-0
1-0
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 3-1
2-0
ซาวยู -1
FT 22:30 คูมู เอสทีพีเอส 1-5
0-2
LaPa -0.5
-0.25
FT 22:30 ตูยูซูล่า 1-4
1-2
พอนนี่สตาร์เกท +0
BLR WCUP (BLR WCUP)
FT 22:30 เอฟเค มินสก์ (ญ) 7-0
3-0
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) -4.5
-4.75
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:45 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 1-3
1-0
เอฟเค วิเท็บส์ค +2.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 1-0
0-0
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) -1.75
▲▲▲-2.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:45 ฮาพีเค 1-4
0-2
ริ ปา -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SER D1-4]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-0
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-4] -0.25
+0
FT 22:59 [AUT D2-10]คัพเฟ่นเบิร์ก 2-2
0-2
ลีโอเบน -1.5
▼▼▼-0.75
FT 22:59 2 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 2-4
2-0
บอสเนีย (ยู 19) 1 +0
-0.25
FT 22:59 [GER D1-18]ชาลเก้ 04 8-0
5-0
PSV Wesel-Lackhausen -
FT 22:59 เอสซี ซนอย์โม 3-2
3-0
FC Prerov -0.25
▲▲▲-1
FT 22:59 [AUS D3E-13]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-3
0-0
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-6] +3.25
▲▲+3.75
FT 22:59 เอฟเค วอซโดวัค 1-0
1-0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า +0.75
FT 22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0
1-0
Decic Tuzi +0
FT 22:59 ราดนิคกี้ 1923 1-0
0-0
โบแร็ค คาแค็ก +0.5
+0.25
FT 22:59 [SVK D2-1]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-0
1-0
Sokol Dolna Zdana[SVK D1-12] -0.25
+0
FT 22:59 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0
1-0
เอ็นเค มูรา 05 +0.25
+0
FT 22:59 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 3-1
3-1
FK Zbuzany 1953 +0
Pend 22:59 SV Wacker 09 Cottbus-Strobitz
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส -
FT 22:59 Pilica Bialobrzegi 5-2
3-1
Mlawianka Mlawa +0
-0.25
22:59 [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D2-1] -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 1 [18]สวีเดน(N) 3-2
1-0
โปแลนด์[21] 2 +0
FT 22:59 2 [6]สเปน 5-0
2-0
สโลวาเกีย[36] 2 -1.75
-2
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 1 [17]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 2-1
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[6] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 3 [8]ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0
0-0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[4] 3 -0.25
+0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 22:59 2 1 [(a)-16]วิลล่า เอสปาโนลา 0-1
0-0
ซีเอ เรนติสตัส[(a)-13] 5 +0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:59 2 1 [BLR D2-9]เอฟเค ลิด้า 0-3
0-0
ดินาโม มินส์ค[BLR D1-5] 2 +2.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 รัสเซีย(ยู 17) 0-5
0-0
มาซิโดเนีย(ยู 17) -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 [A-3]นูรมิจาร์เวน 0-3
0-1
แอตแลนติส[A-5] 1 +0.25
+0.5
FT 22:59 2 [A-2]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-1
0-0
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[A-12] 3 -1.5
▲▲-2
FT 22:59 2 [B-3]คาริเนน โปเจ็ท 1-1
0-0
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[B-5] 1 -0.75
▲▲-1.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 22:59 Mes Novin Kerman
Mohtasham Tabriz -1
FT 22:59 Melli Hafari 0-0
0-0
Espad Tehran -0.25
FT 22:59 FC Vista Turbine 2-1
2-0
Shahrdari Hamedan -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 22:59 Khartoum Al Watani 1-0
1-0
Alamal Atbara -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 ASKO Kottmannsdorf 1-1
1-0
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 FC Raahe 0-1
0-1
คาจฮา +1.75
+2
FT 22:59 เอฟซี ไวคิงกิต 1-1
0-0
เอชไอเอฟเค 2 -0.5
▼▼+0
FT 22:59 เจพีเอส ยูแวสกูแล 2-2
0-1
AC Barca +1
FT 22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 1-0
0-0
KaIK TePa -2.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:59 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0-4
0-2
คาร์ล ไซส์ เยน่า +3.25
Pend 22:59 FC An der Fahner Hohe
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ +1.25
FT 22:59 FC Thuringen 3-1
1-0
SV Blau-Weiss Bussleben +1.25
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 US Ouagadougou 0-1
0-0
Royal FC -0.5
FT 22:59 RC Bobo Dioulasso 0-0
0-0
RC Kadiogo -0.75
FT 22:59 ซาลิ ตาส 2-0
1-0
Majestic FC -0.5
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 ทีเคที 1-2
0-1
พีพี 70 -0.25
FT 23:15 เอฟซีคอนตู 2-2
0-0
FC Kapina -
FT 23:15 ตัวโกลัน เตราส 5-2
0-0
EPS Reservi -1
FT 23:15 EBK 7-1
3-1
อีไอเอฟ อคาเดมี่ -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0-11
0-6
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ +4.25
▲▲+4.75
+4.5
FT 23:30 3 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 3-5
1-3
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1 -0.75
FT 23:30 1 รีดอมเลีย 2-2
2-0
NK Bravo 1 +0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 23:30 3 [3]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1-2
0-1
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[4] 3 -0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 23:30 FK Partizan Salihorsk 1-1
1-0
สปุตนิก +2.75
+3
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 23:30 [CHI D2-3]ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-0
0-0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[CHI D1-3] +1.25
FT 23:30 2 [CHI D2-2]เปอร์โต มอนต์ 0-2
0-1
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[CHI D1-8] 1 +0.5
+0.25
+0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 3 บี 1908 4-3
1-2
Tarnby FF 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 23:30 Vordingborg IK 0-0
0-0
ยูเนี่ยน +0.5
+0.75
FT 23:30 Roskilde Boldklub 1-5
0-3
Avedore IF +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 เคพีวี อคาเตเมีย 5-0
2-0
โครสแนส เอฟเอฟ -1.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 Immigration FC 0-2
0-0
Jam City +0
FT 23:30 Steve Biko 1-2
0-1
PSV Wellingara -0.5
-0.75
-0.5
FT 23:30 Team Rhino FC 0-0
0-0
Young Africans Gambia -0.5
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 23:30 NGB ASC Niarry Tally 1-1
1-1
Toure Kunda Footpro -0.25
FT 23:30 เอเอสซี จาราฟ 1-0
1-0
Thies FC -1
FT 23:30 1 Olympique de Ziguinchor 1-1
1-1
Casa Sports Zinguinchor 2 +1.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 [7]เอ็มซี แอลเจอร์ 4-0
0-0
ปาราดัว เอซี[11] -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 0-0
0-0
นูมเมลาน พัลโลเซอูรา -0.5

ผลฟุตบอลวัน 24 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 Oudenaarde 2-4
2-0
ซูลเต้ วาเรเกม +2.75
▲▲+3.25
+3
FT 00:00 [CRO D1-3]ริเยก้า(N) 1-0
1-0
ดอมซาเล่[SLO D1-4] +0
▲▲▲
-1
-0.75
00:00 KV Hooikt
Lierse Kempenzonen -
FT 00:00 [BEL FAD-13]เดสเซล สปอร์ต 2-5
2-4
Germinal Beerschot Antwerpen -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 1 [S-3]ลุงสกิล 2-3
0-1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-5] 1 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 6 [A-14]เทมเปอร์ลีย์ 0-1
0-1
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 2 +0
+0.25
+0
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 00:00 3 [LIT D2-9]FK Neptunas Klaipeda 1-1
1-1
Babrungas[LIT D2-4] 4 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 00:00 2 [P1-2]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-2
1-1
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-6] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 00:00 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า 3-2
1-1
Al Karkh[10] 1 -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 00:00 3 [93]เลบานอน(N) 1-0
0-0
จิบูตี[183] 5 -2.25
arab cup u20 (arab cup u20)
FT 00:00 6 Tajikistan U20(N) 3-2
1-1
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) 3 +2.25
FT 00:00 ไนเจอร์ (ยู 20)(N) 0-0
0-0
มอริเตเนีย (ยู20) 1 1 +0.5
▼▼+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [VG-10]IK Tord 3-1
2-0
อัสซีริสก้า บีเค[VG-8] 1 +0
-0.25
FT 00:00 [VG-3]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 5-0
1-0
Hoganas BK[VG-9] -1.5
FT 00:00 3 [VG-11]ทอลสแลนด้าไอเค 3-2
2-0
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-7] 3 +0.25
+0.5
FT 00:00 3 [VG-15]วาสต้า ฟลอรุนด้า 2-3
1-0
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-4] 2 -0.25
+0
FT 00:00 3 [VG-12]BK Astrio 3-2
2-2
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] 1 +1.5
FT 00:00 [SS-3]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0
0-0
ซีเรียนสก้าเอฟซี[SS-1] -0.25
FT 00:00 [NL-10]Storfors AIK 0-2
0-2
ทีจี เอสเค[NL-7] +1.25
+1.5
FT 00:00 [SG-13]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-0
0-0
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-14] 2 -0.5
FT 00:00 2 [SG-2]บีเค โอลิมปิค 1-1
0-0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-8] 2 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 3 นอร์เรสซันด์บี 1-0
0-0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ +0
FT 00:00 เกรฟ 0-0
0-0
KFUMs Boldklub +0
FT 00:00 2 IF Skjold Sæby 2-1
1-0
Horsens Freja 1 2 +0.25
FT 00:00 2 คเจลเลอรูบ 2-2
1-1
ริงโคบิง 1 -0.5
FT 00:00 4 Rishoj 0-1
0-1
อัลเรโรด เอฟเค 1 -0.75
-0.5
FT 00:00 4 มาเรียไลน์ 2-0
0-0
Silkeborg KFUM 1 +0.25
FT 00:00 Aarhus Fremad 2 0-0
0-0
วาลเด้ 1 -0.5
▼▼+0
FT 00:00 3 Tj rring 0-1
0-0
วิไบ ไอเอฟ 1 +1
FT 00:00 3 Herning KFUM 2-3
1-1
บี 1913 โอเดนเซ่ 2 +0.25
FT 00:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 5-0
3-0
Vinder Vatanspor-VRI 1 -0.25
+0
FT 00:00 1 1 ตาสทรัพ เอฟซี 0-1
0-1
บีเอสเอฟ 2 +0
00:00 ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
Husum BK -0.5
FT 00:00 1 Hedensted 1-1
0-1
IF Lyseng 1 +0.5
FT 00:00 1 Otterup 1-1
0-1
Valby BK 1 +0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 1 เอสวี เลนดอร์ฟ 6-3
4-1
SVG Bleiburg 4 -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 3-5
3-1
เอฟซี ฟินน์ครูด 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 00:00 Gretna Elite Academy (W) 2-4
0-3
St. Louis Scott Gallagher (W) 1 +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:10 2 [B-8]ออล บอยส์ 1-1
0-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-2] 5 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:15 [SG-15]เอฟบีเค บอลข่าน 0-3
0-1
เอสโลฟ บีเค[SG-12] 1 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:15 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6-5
4-1
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.25
▲▲▲
-2.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0-1
0-0
เอฟซีเอสพู +0
+0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:15 2 FC Dar El Barka 1-3
0-1
FC Alem 5 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 FC Paradiso
เอฟซี กอสเซา -
FT 00:30 1 [BEL FAD-3]เคเอสเค ไฮสท์ 1-3
1-1
แซงต์ กิลลุส[BEL D2-1] +2.25
▲▲▲+3
+2.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:30 2 [S-11]ทอร์น ไอเอฟ 2-2
1-2
อัสซีริสก้า ไอเค[S-14] 2 -0.25
-0.5
-0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
00:30 [H-6]เปนิคี(ยู17)
Uniao Almeirim U17[H-5] -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 00:30 1 [3-7]FC Paradiso 1-1
1-1
เอฟซี กอสเซา[3-5] 2 +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [SS-2]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-3
1-1
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-4] -0.25
FT 00:30 [NL-2]Stöde IF 3-2
1-1
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-9] -0.75
▲▲-1.25
FT 00:30 1 [NL-15]Froso IF 2-1
2-0
Gottne IF[NL-3] 1 +0.75
+0.5
00:30 [NL-5]สเคลเลฟที เอฟเอฟ
โบเดน บีเค[NL-4] +0.5
+0.75
▼▼+0.25
FT 00:30 [NG-6]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2-2
1-0
ไอเค กัวติออส[NG-5] +0.5
+0.75
FT 00:30 [NG-7]ไอเค ออเดวอร์ด 7-0
4-0
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-14] 5 -2.25
FT 00:30 1 [NS-3]Jarfalla 1-1
1-0
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-11] 1 +0
▲▲-0.5
-0.25
FT 00:30 2 1 [NS-8]IFK Osterakers FK 2-3
0-1
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-9] 4 +1
+0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
00:30 IL ROS U19
Slemmestad U19 +0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:45 2 [NS-13]FC Arlanda 1-1
0-1
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-14] 1 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค
เอฟซี โคโซโวซูริค -
FT 01:00 1 Vind U19 0-5
0-3
Gran IL U19 +0.75
▲▲▲+1.5
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 01:00 [ICE D2-4]ไออาร์ เรกยะวิก 3-0
1-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[ICE D1-4] 5 +1.5
+1.75
FT 01:00 4 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 4-2
1-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2 +1.75
▲▲▲+2.5
+2.25
FT 01:00 [ICE D1-9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-2
1-1
ไอเอฟ เวสตรี[ICE D1-6] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 01:00 2 [ICE PR-8]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-2
0-0
เคเอ อคูเรย์รี่[ICE PR-3] 3 +0
+0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 4 [B-13]อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1
1-1
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-18] 3 -0.75
FT 01:00 2 [A-13]เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-1
0-0
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-5] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [B-11]เดปอร์ตีโบ โมรอน 2-0
1-0
ซาน เทลโม่[B-10] -0.25
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 01:00 [10]Kansas City NWSL (W) 1-3
1-1
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:00 [2-6]บาสเซโคร์ท 1-1
1-0
เดเลมอน[2-9] -
FT 01:00 [2-3]โซล็อตเทิร์น 2-1
0-1
FC Schotz[2-11] -
Pend 01:00 [2-10]กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)
เบียล เบียนนี่[2-1] -
FT 01:00 [1-12]Olympique de Geneve FC 1-2
1-0
ลาโชฟอนด์[1-10] 4 +0.5
FT 01:00 2 [3-13]เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค 1-2
1-0
เอฟซี โคโซโวซูริค[3-10] 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 FC Dietikon 1-0
0-0
เอฟซี ลินท์ 04 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 3 [NS-12]เอ็นโคปิ้งก์ 2-2
0-1
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-1] 1 2 +0.5
+0.25
FT 01:00 1 [SS-10]วาร์มโบลเอฟซี 1-2
0-1
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-6] +0.5
▲▲+1
FT 01:00 3 [SG-11]คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1
0-0
IFK Karlshamn[SG-9] 3 -0.25
FT 01:00 [NS-6]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-3
0-2
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-10] -0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 Rio Grande 1-3
0-1
เกาโช่อาร์เอส 5 +0.75
▼▼+0.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 2 1 กัวรานี่ (ยู 20) 0-3
0-1
Atletico Mineiro U20 1 +2.25
▼▼▼
+1.25
FT 01:00 4 AC Tres Coracoes U20 0-0
0-0
ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 +2.5
สก็อตติช วีเมนส์ พรีเมียร์ ลีก 1 (Scotland Football League Women)
FT 01:00 1 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 1-4
1-2
คิลมาร์น็อค (ญ) 1 -1
Spain Regional League (Spain Regional League)
FT 01:00 2 อลิคันเต้ 0-0
0-0
Athletic Torrellano 4 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 Jacuipense U20 9-1
4-0
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (เยาวชน) 1 2 -1
▲▲▲
▲▲
-2.25
FT 01:00 3 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1-1
1-1
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 4 +0
FT 01:00 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 2-2
1-2
คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 2 -1
FT 01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0
1-0
Barcelona BA U20 -
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 01:00 5 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 0-0
0-0
สปอร์ต บอยส์ 2 +0.25
+0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:15 Bulle 2-0
0-0
เอฟซี เนเทอร์ส -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:15 3 [NS-2]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 4-1
0-1
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-5] -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 [SCO HL-12]Clachnacuddin 0-5
0-1
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-5] +1.75
FT 01:30 [SCO L1-6]อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
0-0
เดอะ นิว เซนต์ส[Welsh PR-2] +1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 4 [B-1]Club Atletico Guemes 2-2
2-0
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-10] 3 -0.5
FT 01:30 [B-7]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0
0-0
วิลล่า ดาลมิเน[B-17] 2 -0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 1-4
1-1
ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 2 [6]ซีเอ อัตลาส 0-0
0-0
คลับ ลูจัน[10] 3 -0.5
FT 01:30 2 [12]เจนเนอรัลลามาดริด 1-0
0-0
เอล พอร์เวเนอร์[11] 1 -0.25
FT 01:30 [8]เรอัล พิลาร์ 4-4
1-1
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[7] 1 -0.5
FT 01:30 3 [18]เคลย์โพล 2-1
1-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[11] 2 -0.25
FT 01:30 2 [4]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-0
0-0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[2] 3 -0.25
FT 01:30 2 [3]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 3-0
0-0
Leandro N Alem[17] 1 -0.75
FT 01:30 2 1 [5]อิตูไซย์โง 0-0
0-0
เบรัสเตกี[12] 3 -0.5
FT 01:30 3 [19]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[14] 2 -0.25
FT 01:30 1 [2]Sood G 1-0
1-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[9] 4 -0.5
-0.75
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:30 7 [PR-6]ซีเอ ลูกาโน 1-1
0-0
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[PR-11] 2 -0.5
-0.25
FT 01:30 1 [PR-7]Liniers 0-1
0-1
เดปอร์ติโบ มูนิซ[PR-5] 1 4 -0.75
FT 01:30 3 [PR-9]Argentino de Rosario 0-0
0-0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[PR-4] 1 3 +0
FT 01:30 2 [PR-2]Defensores de Cambaceres 1-1
1-1
Centro Espanol[PR-8] 4 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 01:30 Rayo Lliria CF
UE Tavernes -0.5
-0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 01:30 1 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-1
2-0
เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.25
▲▲▲-2
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 1 CE Uniao 0-3
0-0
โฮริซอนเต ซีอี 1 +0.75
FT 01:30 2 ฟลอเรสต้า ซีอี 2-0
1-0
Pacatuba 1 -2.5
-2.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:45 5 1 [(a)-5]ทอร์ค(N) 0-1
0-0
ซีเอ เพนาโรล[(a)-7] 2 +0
+0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-4
1-2
ลินฟิลด์(ญ) +3
+3.25
▼▼+2.75
FT 01:45 เกล็นโตรัน (ญ) 4-1
3-0
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) -0.75
▲▲-1.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 2 [12]เยอรมนี 2-2
0-1
ฮังการี[37] 3 -1.75
▲▲▲-2.5
FT 02:00 [5]โปรตุเกส(N) 2-2
1-1
ฝรั่งเศส[2] 4 +0.25
+0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 1 [19]ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0
0-0
เนาติโก (พีอี)[1] 1 +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 2 [A-2]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-1
1-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-3] 1 -0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 7 ซูซา พีบี 3-2
1-1
แคมพิเนสเซ่ พีบี 4 +0
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 2-1
1-0
Sion Swifts (w) 1 -1.25
-1.5
▼▼▼
-0.5
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 02:15 1 [ICE PR-6]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 4-1
2-1
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[ICE D2-5] 1 -2
-2.25
FT 02:15 2 [ICE PR-12]อัคราเนส 3-0
3-0
เฟรม เรย์จาวิค[ICE D1-1] 3 +0
▲▲▲-0.75
FT 02:15 1 [ICE PR-11]เอชเค โคปาโวกค์ 2-1
1-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[ICE D1-7] -1.25
▲▲-1.75
-2
FT 02:15 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1-4
0-2
ฟจอลเนอร์ +1.75
▲▲▲+2.5
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:30 3 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-0
0-0
ฮัวชิปาโต้ +1
FT 02:30 เอซี โคลีนา 1-2
1-0
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 4 +1.75
+1.5
+1.75
FT 02:30 2 [CHI D1-9]เมไลพิลล่า 0-1
0-0
นูเบลนเซ่[CHI D1-4] +0
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 03:00 1 [ICE PR-9]เคฟลาวิค 0-0
0-0
เบรย์ดาบลิค[ICE PR-4] +1
+1.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 3 Club Atletico Porteno 1-0
0-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 +0.25
+0
+0.25
FT 03:00 5 ปอร์โต วิ โฮ 2-0
1-0
ซีดี เปอร์โต กีโต 2 5 -0.5
FT 03:00 2 1 Chacaritas SC 2-3
1-1
Guayaquil SC 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 1 Atletico Pantoja 3-0
2-0
Atletico De San Francisco 1 -2
FT 03:00 5 Jarabacoa FC 1-0
1-0
Delfines Del Este 3 -0.25
FT 03:00 โมคา เอฟซี 0-4
0-1
Cibao FC 5 +0.25
03:00 Atletico San Cristobal
Atletico Vega Real +0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 เคอาร์ไอเอ 6-1
0-1
Isbjörninn 1 -1
-1.25
FT 03:00 Smari 2020 9-0
5-0
Gullfalkinn Reykjavik -4.5
▲▲▲
▲▲
-5.75
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 04:00 1 [53]เอกวาดอร์(N) 2-2
2-0
เปรู[27] 1 -0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:00 4 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 0-2
0-1
เดอะ วิลล่าเกส 2 +1.5
▼▼▼
+0.5
+0.75
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 04:30 1 1 [CHI D1-6]โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-0
1-0
โคเบรลัว[CHI D2-13] 1 3 -1.5
-1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [3]บรากันติโน้ 3-1
2-0
พัลไมรัส[4] 3 +0
FT 05:00 1 [10]ฟลาเมงโก 2-1
2-0
ฟอร์ตาเลซ่า[2] 1 -1
-1.25
-1
FT 05:00 1 [18]เซาเปาโล 2-2
2-2
คุยอาบา[16] 1 -1.25
-1
FT 05:00 3 [8]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[5] 3 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
Postp 05:00 [4]โบตาโฟโก้ อาร์เจ
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[13] -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:00 3 [A-11]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 3-1
1-0
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-9] 1 2 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:00 3 แมนแฮตตัน เอสซี 1-2
1-0
นิวเจอร์ซีย์โคปา 1 -1.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:20 2 South East FC 0-0
0-0
East Central FC 1 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:30 มาร์ตีนิก (ญ) 1-2
1-1
กวาเดอลูป (ญ) -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:30 เฟรดเดอริก 3-1
2-1
นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 1 +0.75
+1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 05:30 1 Independence North (w) 3-0
2-0
Wake FC Women +0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:00 2 [A-7]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 3-0
1-0
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] 5 -0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 2 [13]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 3-0
1-0
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[21] 3 -0.5
-0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 3 Miami Dutch Lions FC 0-3
0-2
Naples United FC 2 -1.25
-1
FT 06:00 3 คาลามาซู 1-0
1-0
Kings Hammer FC 2 -0.5
FT 06:00 เอซี คอนเนคติคัท 1-4
1-3
บอสตัน +2
+1.75
FT 06:00 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1-0
1-0
เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 -1.25
FT 06:00 3 กรีนวิลล์ เอฟซี 2-2
1-2
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2 -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน