ราคาบอล.cc
ผลบอล 24 มิถุนายน 2564ผลบอล 23 มิถุนายน 2564ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564ผลบอล 19 มิถุนายน 2564ผลบอล 18 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 1 [8]อาร์เจนตินา(N) 1-0
1-0
ปารากวัย[35] 2 -1.25
-1
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 1 Centro Social Dep Barber 2-1
1-1
SV SUBT 2 -1.5
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:30 1 [CHI D1-16]คูริโก้ ยูนิโด 1-1
1-1
แรนเจอร์ส ทัลค่า[CHI D2-4] 1 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 2 ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ)(N) 1-2
0-1
Utah Surf (W) -0.5
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 14:15 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 0-0
0-0
North Shore United 3 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:00 2 [5]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 3-0
2-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[7] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SVK D1-4]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 4-0
0-0
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] -0.25
▲▲-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 [AUS VPL-7]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 4-0
2-0
ไซเดนแฮมปาร์ค 2 -3.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-1
0-0
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.5
▲▲▲
▲▲
-2.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 พาโรยูไนเต็ด 11-0
4-0
Paro Rinpung FC 1 -3.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 2 [AUS VPL-14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-2
0-0
พาสโค วอลล์ เอสซี[Aus VD1-2] -0.75
▼▼-0.25
FT 16:30 2 [AUS VPL-4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1-0
1-0
เปรสตัน ไลออนส์ 2 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 16:30 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 3-0
2-0
Adelaide Cobras Reserves 1 -1.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 17:00 [A-3]เซินเจิ้น เอฟซี
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-7] -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 17:00 1 [KOR D1-5]โปฮัง สตีลเลอร์(N) 2-0
1-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[THA PR-8] 3 -1.25
▲▲▲-2
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
ซิดนีย์ เอฟซี -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 1 [AUS SASL-9]อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0
0-0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[AUS SASL-7] 2 +0.5
+0.25
FT 17:00 3 1 [Aus VD1-9]นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-5
0-3
อาวอนดาเล่ เอฟซี[AUS VPL-1] 1 +2.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Postp 17:00 [1]พสุนธรา คิงส์
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[9] -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 17:00 3 1 Kahibah FC 2-2
1-2
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 1 -0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N)
นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) -3.25
▲▲▲
▲▲
-4.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:00 [WAUS D1-1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3-0
1-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้[WAUS D1-11] 3 -1.75
▼▼-1.25
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 18:05 แมนดูราท ซิตี้ 3-1
1-0
สวาน ยูไนเต็ด 2 -1.25
-1.5
FT 18:30 2 Olympic Kingsway SC 0-3
0-2
UWA-Nedlands FC 1 -1.75
-1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:45 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-0
0-0
โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
▲▲▲
▲▲▲
-3
▲▲▲
▲▲
-4.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:00 [SLO D1-2]มาริบอร์
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 19:00 [A-1]ซานตง ลู่เนิ่ง
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 19:00 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท +0.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
Postp 19:00 Onduparaka FC
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -
Postp 19:00 เอสซี วิลล่า
Busoga United -
Postp 19:00 มบารารา ซิตี้
defense forces -
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 19:00 1 FC Abdish-Ata Kant 1-2
0-1
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 2 +0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 1 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-2
0-2
ออร์ดาบาซี่ย์[6] 5 -0.75
▲▲-1.25
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 1 [5]คลีบ (ญ) 1-5
1-3
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[4] 1 +1.25
+1.5
+1.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [1]รีล คิงส์
ชิปป้า ยูไนเต็ด[SAPL D1-15] +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6-1
0-0
คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) -2
▲▲▲
-3
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:00 เอเอส คิกาลี
Police FC -0.75
Pend 20:00 เอพีอาร์ เอฟซี
Rutsiro FC -1.5
-1.75
Pend 20:00 Marines FC
Bugesera +0
Pend 20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี
Espoir FC -1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 20:00 2 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 1-1
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 1 -1.25
-1.5
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 20:00 Pakhtakor Tashkent (w) 3-2
1-2
AGMK (w) 1 +2.5
▲▲▲
+3.5
FT 20:00 1 Lokomotiv Tashkent (w) 4-1
1-0
FK Buxoro (w) 2 -0.5
FT 20:00 Sogdiana (W) 6-0
4-0
Metalourg Bekabad Women 3 -3.5
▲▲▲
-4.5
FT 20:00 1 Navbahor (w) 0-4
0-1
Sevinch (w) 3 +3
▲▲▲
▲▲
+4.25
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼
+1
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 20:00 1 Renaissance de Figuil Women 0-3
0-3
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) +3
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 2 Fortis FC 2-1
0-0
Kawran Bazar Progoti 2 -0.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 ทานซาเนีย ไพรซัน 2-2
2-1
คอสเทล ยูนิออน -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3-1
2-0
Septemvri Simitli -2
▲▲-2.5
▼▼-2
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 21:00 5 [MAS SL-1]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(N) 0-1
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[JPN D1-2] 3 +1.25
+1.5
+1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 1 [4]อักฮซายิก โอรอล 1-1
0-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[12] 1 5 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 21:00 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) 0-3
0-2
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[3] 1 1 +0.5
+0.25
+0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [13]2 เด มาโย พีเจซี 1-0
1-0
เรซิสเตนเซียเอสซี[3] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 21:00 [7]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-0
0-0
Tallinna JK Legion B[9] 3 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 21:00 [11]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-4
0-2
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] 1 +3
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 3 1 Rakow II Czestochowa 2-4
1-1
Odra Wodzislaw 2 -0.25
-0.5
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 5 Pohja-Tallinna JK Volta U19 1-0
0-0
JK Viljandi Tulevik U19 2 +1.75
FT 21:00 1 Keila JK U19 3-1
1-0
JK Nomme United U19 +1.5
FT 21:00 2 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 0-0
0-0
เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 3 +0.75
+1
▲▲+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:10 Slovan Hlohovec U19 2-4
1-1
FK Sered U19 +2.75
Pend 21:10 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:30 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 8-5
0-0
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) -2.75
-3
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 21:30 แอตแลนติส 2 4-0
2-0
NJS II -2
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-0
0-0
FC Sfintul Gheorghe -
FT 22:00 [SVK D1-7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 3-0
1-0
เอฟเค โคซิค[SVK D2-5] -0.75
▼▼-0.25
-0.5
FT 22:00 2 ฮูเมนเน่ 5-2
1-2
ซีมปิน ไมชาโลวี 2 +0.5
+0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 6 [10]อัคโตเบ 1-1
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[7] 1 3 -0.25
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 22:00 [LIT D1-10]เนเวซิส 0-2
0-1
ซูดูว่า[LIT D1-3] 2 +1.5
+1.75
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:00 1 [BLR D2-2]Krumkachy Minsk 1-1
1-0
เนเมน กร็อดโน่[BLR D1-14] 2 4 +0.75
▲▲+1.25
+1
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 1 1 [3]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-2
1-2
คิซิลคัม ซารัชโชน[10] 2 -0.75
▲▲-1.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 22:00 1 [9]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-0
0-0
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[8] 3 +0.25
FT 22:00 [2]Zenit St Petersburg (W) 3-0
1-0
FK Rostov (w)[6] 2 -2
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
Pend 22:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19
FA Kalev Tartu U19 -0.25
FT 22:00 4 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 4-2
2-0
Raplamaa U19 3 -0.75
▼▼-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 1 ซาปา 2-2
1-2
เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1 +0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 3 ASC Entente Sebkha 2-0
2-0
FC Oasis 4 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 2 [CZE D1-2]สปาร์ตาปราก(N) 8-1
2-1
Sokol Lanzho 3 -4.75
▼▼-4.25
▲▲-4.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [6]วีพีเอส วาซ่า 2-2
0-1
โรพีเอส โรวานีมี่[9] 1 -0.25
-0.5
FT 22:30 1 [7]ทีพีเอส ตูร์คู 1-1
0-0
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[4] 3 -0.5
-0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:30 2 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2-2
0-2
ดินาโม บาตูมี[1] 1 +1.25
+1
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:30 3 1 [BLR D2-12]เอฟซี บาราโนวีชี 1-6
1-0
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] 2 +3.5
▼▼▼+2.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 22:45 3 [(a)-4]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 5-2
4-0
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[(a)-10] 1 -0.75
-1
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:45 5 [BLR D2-6]Volna Pinsk 0-1
0-1
สลาเวีย โมซีร์[BLR D1-13] 2 +0.75
+1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:45 1 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6-6
0-0
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -2
▲▲▲
▲▲▲
-3.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SER D1-9]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-5
0-3
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS D1-1] +0.25
FT 22:59 4 [ROM D1-2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) 0-1
0-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[HUN D1-2] 4 -0.5
FT 22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-4
1-3
SpVg Schonnebeck -
Pend 22:59 [AUT D1-2]ราปิด เวียนนา
เวียนเนอร์ เอสซี[AUS D3E-1] -0.75
▼▼-0.25
-0.5
Postp 22:59 [AUT D2-14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-6] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 1 1 [11]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 3-2
2-1
เฟรดริกซ์สตรัด[2] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:59 1 [15]เรนเฮล์ม ไอแอล 4-2
3-2
รัวฟอส[7] 1 -0.5
-0.75
FT 22:59 [5]เอฟเค เจิร์ฟ 1-1
1-0
สตรอมเมน[14] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:59 1 [4]ไบรน์ 1-1
1-0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[8] 1 -0.5
-0.75
FT 22:59 [9]โกรลุด 1-4
0-1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[12] 2 +0.25
+0
FT 22:59 [3]อาซาเน่ ฟุตบอล 2-2
1-2
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[10] 3 -0.5
-0.25
FT 22:59 2 [13]อาเลซุนด์ เอฟเค 5-1
4-0
ซทจอร์ดาล บริ้ง[16] 2 -1.25
▲▲-1.75
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 22:59 [2]Rosenborg BK (w) 1-0
1-0
อโวลเนส (ญ)[8] -1.75
-2
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:59 4 [BLR D2-10]เอฟเค ออร์ชา 2-6
1-1
เอฟซี โกเมล[BLR D1-4] 1 +2.25
▲▲+2.75
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 Rapla JK Atli 15-0
7-0
wolfra -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 22:59 [SS-8]สเมดบี้ เอไอเอส 1-1
1-0
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-14] 1 -1
▲▲▲-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2-6
0-2
เอ็นไอเค 2 -0.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 1 ซิมบ้า 4-1
2-0
มเบยา ซิตี้ 3 -1.5
▲▲-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:05 [CZE D1-4]สโลวัคโก้ 6-1
1-0
ไวสคอป[CZE CFLM-3] 1 -2.25
▲▲-2.75
-2.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 23:05 4 1 Milad Mehr 2-2
1-2
Sardar Bukan FC 1 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 23:10 1 Gedania Gdansk 3-3
2-1
Chojniczanka Chojnice II -0.5
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 23:15 1 [BLR D3A-1]เอฟซี โมโลเดชโน 0-4
0-1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[BLR D1-10] +3.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:15 2 Marimoo 0-1
0-0
GAMTEL 1 -0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 23:20 1 [7]ฟูแลด ครูเซสตัน 2-0
1-0
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[11] -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 ฮัมมาร์บี้ 1-0
0-0
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ -2
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 23:30 2 [BLR D2-1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) 2-1
0-0
สมอร์กอน เอฟซี[BLR D1-15] -0.25
+0
-0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 23:30 1 1 [CHI D2-12]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-2
0-0
ปาเลสติโน่[CHI D1-14] 2 +1
FT 23:30 [CHI D1-11]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-0
0-0
คอนอูมโบ ยูนิโด[CHI D2-1] -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 23:30 Dab Przybyszow
Czarni Browar Witnica -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 3 อัตเลตีโก เมลมิ 0-1
0-1
คอยพีเอส -1.75
FT 23:30 2 ทีไอพีเอส วันตา 3-0
2-0
PPJ Akatemia -0.25
▲▲-0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 23:30 Sveikata
FK Kauno Zalgiris III -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:35 1 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 0-2
0-1
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 +0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 23:40 2 [5]ดีลา กอริ 1-0
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[8] 1 -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:40 1 Ironi Bnei Shfaram 3-0
2-0
MS Tirat HaCarmel -0.5
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 23 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 3-1
2-0
FC Stern Marienfelde -1.5
-1.75
FT 00:00 [AUS D3E-3]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 7-3
4-1
SC Retz -1.25
-1.5
FT 00:00 SV Ilz 2-3
1-1
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก +1.25
Pend 00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
Alemannia Haibach -
FT 00:00 [AUT D2-1]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์(N) 7-3
4-1
วอคลามาร์ค[AUS D3C-15] 2 -3
-3.25
FT 00:00 2 Sporting West Harelbeke 0-5
0-2
คอร์ไทรจ์ +3.75
+3.5
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 00:00 1 [EGY D1-1]ซามาเล็ค(N) 2-0
0-0
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[EGY D1-5] 3 -1
-1.25
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 00:00 1 [1]วาเลเรนก้า (ญ) 2-0
0-0
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[9] -2
-2.25
FT 00:00 [3]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 5-0
4-0
ลิน (ญ)[6] -1.75
▲▲-2.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 00:00 3 [BLR D2-3]ดนีโปร โมกิเลฟ 2-1
1-0
ตอร์ปิโด มินส์ค[BLR D1-8] 3 +1.5
▼▼+1
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
Pend 00:00 Viimsi Lovid
ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 00:00 3 1 [P1-4]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-2
0-1
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-5] 3 -0.5
-0.25
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 00:00 3 [101]มอริเตเนีย(N) 2-0
1-0
เยเมน[145] 1 4 -0.75
-1
-0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 1 [NL-12]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2-2
1-1
ทาฟเดีย ไอเค[NL-11] 2 -1
-0.75
▲▲-1.25
FT 00:00 1 [NG-3]อันเจเรด บีเค 2-2
0-2
Lidkopings FK[NG-13] 3 -1
-0.75
▲▲-1.25
FT 00:00 4 [NG-15]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-4
1-0
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค[NG-10] 2 -0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 00:00 1 ฮิวสตัน เอฟซี 0-4
0-2
เท็กซัส ยูไนเต็ด 1 -0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 00:00 2 Randaberg U19 1-5
1-1
IK Viljan U19 1 2 +0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:10 UFV Thalgau 1-3
1-1
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 2 +1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:15 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 12-0
0-0
เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) -4
▲▲▲
▲▲
-5.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 3 1 เอฟซี เอสพู 2 0-5
0-4
พุยยุ เฮลซิงกิ 3 +0.25
+0.5
FT 00:15 2 ทูลอน ทีเอสโต 0-1
0-0
โปซีท +0.25
+0.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:20 1 Union Arafat 1-4
1-2
Jeunesse Ksar 2 +0
▲▲-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 [LUX D1-2]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1
0-1
Swift Hesperange[LUX D1-3] 1 +0
FT 00:30 FC Andelsbuch 3-2
1-1
SV Oberwart -1
FT 00:30 [SUI D1-6]วินเตอร์ทูร์ 6-0
4-0
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก -1
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [VG-13]อูลเลเรดส์ 2-0
1-0
ออนซาล่า บีเค[VG-2] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 00:30 1 [NG-9]Yxhults IK 1-1
0-0
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-8] +0
FT 00:30 3 [SG-5]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3-1
1-0
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SG-1] 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:35 ซาลาสปิลส์ 2-5
2-2
ซูเปอร์โนวา +1
+1.25
01:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า -
FT 01:00 Gzira Utd 3-0
1-0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] +0
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 01:00 3 [SAN L-2]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่(N) 0-2
0-0
พริสตีนา[Kos L-1] 2 +2.5
FT 01:00 [FAR D1-3]เอชบี ทอร์ชาฟน์(N) 0-1
0-0
อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส[ANDSL-1] -1.25
-1
-1.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 2 [1]ฮามคาม 2-1
1-1
ซองน์ดาล[6] 1 -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 01:00 [ICE D2-7]วอลซันกูร์ 1-1
0-0
เลคเนียร์ เอฟ[ICE D2-9] -
FT 01:00 4 [ICE D1-8]ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-1
1-0
กรินดาวิค[ICE D1-2] 3 +0.25
+0
FT 01:00 [ICE D2-6]KF Fjallabyggdar 1-2
1-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[ICE D2-8] -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 4 [B-16]ทริสแทน ซัวเรส 4-1
1-1
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-14] 2 +0
-0.25
+0
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 01:00 สตาเบ็ค (ยู 19)
วาเลเรนก้า (ยู 19) +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 01:00 1 วัลท์ติ 1-0
0-0
MPS 1 -0.75
Spain Regional League (Spain Regional League)
FT 01:00 4 Callosa Deportiva CF 2-1
2-1
ยูดี อัลคูเดีย 3 -0.5
FT 01:00 3 CD Bunol 1-0
1-0
UD Vall De Uxo 2 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 3 2 Operario AM U20 1-3
0-2
Amazonas U20 6 +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:05 3 [(a)-1]ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-1
0-0
พลาซ่า โคโลเนีย[(a)-3] -0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:10 4 [1]อัล คิว ซา 0-1
0-1
ซาคาชิสพาส[6] 5 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 [B-9]บาร์รากัส เซ็นทรัล 2-1
1-1
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-12] 1 1 +0
-0.25
FT 01:30 [B-15]เอลมาโกล 1-1
1-0
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-4] 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 2 [14]เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2-1
0-0
ยูเอไอ อากุยซ่า[11] 3 +0
-0.25
+0
FT 01:30 3 [4]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2-0
1-0
ซีเอ ซาน มิเกล[12] 1 3 -0.25
FT 01:30 2 [3]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2-0
1-0
ฟลานเดรีย[7] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:30 [13]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1
1-0
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[15] 3 +0
+0.25
+0
FT 01:30 3 [2]ลอส อันเดส 3-1
1-0
คานัวลาส เอฟซี[17] 4 -0.5
FT 01:30 4 [16]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-5
0-3
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[5] 3 +0
+0.25
+0
FT 01:30 2 [10]วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-2
0-1
Talleres Rem de Escalada[9] 2 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
01:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) -
FT 01:30 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 4-2
0-0
ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) -4
▲▲-4.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
Pend 01:30 Santos AP U20
มากาปา (ยู 20) -
Spain Regional League (Spain Regional League)
FT 01:30 5 UD Castellonense 1-1
0-1
CF Ribarroja 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 East Kilbride 2-1
1-1
ดัมบาร์ตัน -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 1 [44]สกอตแลนด์ 1-3
1-1
โครเอเชีย[14] 1 +0.5
▼▼+0
FT 02:00 [4]อังกฤษ 1-0
1-0
สาธารณรัฐเช็ก[40] 1 -1.25
▼▼-0.75
-1
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [14]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0
0-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[16] -0.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 [7]Grotta Womens 1-2
1-2
HK Kopavogur (W)[9] -1
-1.25
-1
FT 02:15 1 [1]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 1-1
1-0
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[2] 2 -0.5
-0.75
FT 02:15 [4]อัคราเนส(ญ) 1-5
0-1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[5] +0.25
+0
+0.25
FT 02:15 1 [8]Augnablik Womens 1-3
1-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[6] 1 +0
▲▲-0.5
▼▼▼
+0.5
FT 02:15 1 [3]Haffner John (W) 1-0
1-0
กรินดาวิค (ญ)[10] 1 -2.25
▲▲-2.75
-2.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:15 2 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1-0
1-0
Skallagrimur 6 -1.75
-1.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:30 1 [3]บัสควอ เอฟซี 0-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[7] 5 -0.25
-0.5
FT 02:30 3 [17]คอนฟิแองก้า 1-0
1-0
วิลา โนวา[15] 5 -0.25
-0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 02:45 Princesa do Solimoes U20
Atletico Cliper Clube U20 -0.5
▲▲▲
▲▲
-1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 4 [A-6]คิลเมส 3-1
2-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-9] 5 -0.75
-0.5
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 03:15 2 [(a)-11]เซอร์โร ลาร์โก 2-1
1-1
ไอเอ ซูด อเมริกา[(a)-12] 4 -0.5
-0.75
-0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 2 1 [7]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-2
0-0
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 4 -0.5
▲▲-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 04:00 Miramar Utd Elite
Treasure Coast Tritons +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [20]ปอนเต เปรตา 0-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[2] 2 -0.25
FT 05:00 1 [6]โกยาส 3-0
2-0
อาไว เอฟซี เอสซี[16] 2 +0
▲▲-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:00 3 1 [A-12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-1
0-0
เบลกราโน่[A-15] 3 -0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 05:00 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0
0-0
โคเบรซอล 1 +1.25
▼▼+0.75
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
FT 05:00 2 แอลดียู กีโต้(N) 4-2
1-0
เดลฟินเอสซี 1 -0.75
-0.5
-0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 05:30 3 [(a)-8]CS Cerrito 1-0
1-0
บอสตัน ริเวอร์[(a)-15] 1 3 -0.5
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 South Bend Lions 1-2
0-1
Grand Rapids FC 3 -0.5
FT 06:00 2 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 0-3
0-1
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2 +0.5
FT 06:00 3 1 Charlotte Independence 2 4-1
1-0
Peachtree City -1
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:00 2 Stumptown Athletic FC 3-1
3-1
San Diego 1904 FC 1 -1.25
-1.5
▼▼-1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน