ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564ผลบอล 19 มิถุนายน 2564ผลบอล 18 มิถุนายน 2564ผลบอล 17 มิถุนายน 2564ผลบอล 16 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 20 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:05 | 1 [14]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
2-1
1-0 |
Loudoun United[31] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:10 | 2 จอร์เจีย รีโวลูชั่น |
3-1
2-0 |
Metro Louisville FC 2 | -3 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:10 | 1 มิชิเกน สตาร์ |
1-3
0-0 |
Maryland Bobcats FC 1 | +0 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 3 Southern Soccer Academy Kings |
2-0
0-0 |
แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:30 | Tampa Bay United |
3-1
1-0 |
เดอะ วิลล่าเกส | +0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:35 | 3 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
2-3
0-1 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:35 | 2 [12]โตรอนโต้ เอฟซี |
2-3
2-2 |
ออร์แลนโด ซิตี้[3] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 06:35 | 2 [8]โคลัมบัส ครูว์ |
2-0
2-0 |
ชิคาโก ไฟร์[13] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:35 | 3 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
1-2
0-1 |
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[13] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:35 | 7 ไมอามี่ ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
Naples United FC 1 | +0.5 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:35 | 3 ชัตตานูกา |
0-1
0-1 |
Stumptown Athletic FC 1 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:45 | 2 [14]เอฟซี ซินซินเนติ |
0-2
0-1 |
โคโลราโด ราปิดส์[4] 4 | +0.25 | |
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:45 | 1 Mt Rich SC |
0-3
0-2 |
Hard Rock FC 2 | +0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 2 [9]ฟลาเมงโก |
2-3
1-1 |
บรากันติโน้[4] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | [8]แซมปายโอ้ คอเรีย |
3-1
0-1 |
คอนฟิแองก้า[12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 07:00 | [10]วิลา โนวา(N) |
0-1
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) |
6-0
1-0 |
โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) | -1.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 2 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล |
0-0
0-0 |
เอสวี ลา ฟาม่า 4 | -0.25 | |
Ecuador Cup (Ecuador Cup) | |||||
FT 07:00 | 9 de Octubre |
2-0
1-0 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 | +1 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 07:00 | 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
3-0
2-0 |
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 4 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:05 | 2 [10]ดีซี ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 2 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:05 | 2 [10]ทัลซ่า รัฟเนค |
2-3
1-3 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[6] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 07:05 | [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
1-1
0-0 |
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:05 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
0-2
0-1 |
New England Revolution B | -0.75 | |
FT 07:05 | 4 Tormenta FC |
3-1
2-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 4 | +0.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:30 | 2 [13]เอฟซี ดัลลัส |
1-1
0-1 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 3 | -0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 5 [16]ซาน อันโตนิโอ |
1-1
1-1 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[3] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 07:30 | 2 [21]เมมฟิส 901 |
0-1
0-1 |
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[30] 1 5 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 2 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
0-0
0-0 |
เอฟซี ทูซอน 2 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 07:55 | West Adelaide Reserve (w) |
4-2
2-1 |
Fulham United Reserves (w) | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:55 | 1 Lamorinda United (W) |
2-0
2-0 |
เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) | -1.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:00 | 1 [10]Austin FC |
0-0
0-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 3 2 Honiara City FC |
0-0
0-0 |
Kula FC 1 | -1.5 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | [3]แอลเอ กาแลกซี่ |
1-2
1-1 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | FC Davis (W) |
4-1
2-0 |
เพลสแซนตันเรจ(ญ) 1 | -0.25 | |
FT 09:00 | แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) |
4-2
2-0 |
ซาน รามอน (ญ) | -4.25 | |
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 09:00 | 2 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ |
2-1
2-0 |
เวลลิงตัน โอลิมปิก 1 | -0.25 | |
FT 09:00 | 1 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
Auckland United 3 | +0.5 | |
FT 09:00 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
3-0
2-0 |
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 4 | -0.5 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:05 | 2 LA Force |
2-0
2-0 |
New Amsterdam 1 | -1.5 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 09:16 | El Alominiom |
1-2
0-2 |
Asmant Asyut | -1.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:16 | เอฟซี โกลเด้น สเตท |
5-0
3-0 |
Las Vegas Legends | -0.5 ▲-0.75 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 09:30 | 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) |
1-1
0-1 |
Palm Beach SC Reserves 1 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:30 | 3 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) |
2-1
0-1 |
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:35 | 2 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-1
2-1 |
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:35 | 4 [22]San Diego loyalty |
2-1
1-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 4 | +0.5 | |
FT 09:35 | 1 [27]ลาส เวกัส ไลท์ |
1-3
1-0 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[15] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 09:35 | 1 [2]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) |
4-1
2-0 |
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 2 | -2 | |
FT 09:35 | 1 [12]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) |
0-2
0-0 |
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 09:40 | Tuggeranong United U23 |
12-0
3-0 |
Kumar U23 | -3.75 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:45 | 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) |
1-2
1-0 |
Northbridge FC Bulls U20 | -0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | [4]Fukuoka AN (w) |
1-7
0-1 |
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[2] | - | |
FT 10:00 | [8]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
0-1
0-0 |
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] | +2.5 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 10:00 | 4 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
2-3
2-2 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[7] 1 2 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 3 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) |
0-2
0-1 |
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 3 | -0.5 | |
FT 10:00 | 1 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) |
2-1
1-0 |
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 2 | +0.5 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 10:00 | 2 Gungahlin Utd U23 |
3-3
1-2 |
Canberra Olympic U23 1 | +0 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 10:10 | [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
1-1
0-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[5] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:10 | 1 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) |
2-1
1-1 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2 | -0.5 | |
FT 10:10 | 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) |
1-1
1-0 |
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:15 | 1 Henderson Eels FC |
2-2
1-0 |
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 2 | -1.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:45 | 4 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) |
1-0
1-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 3 | -0.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [7]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
0-6
0-2 |
Gunma FC White Star (W)[1] | +2.5 | |
FT 11:00 | [6]สึกูบะ เอฟซี(ญ) |
2-0
0-0 |
Norddea Hokkaido (w)[5] | +0.75 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
4-2
2-2 |
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[7] | +0.5 | |
FT 11:00 | [8]AS Harima ALBION Womens |
2-2
1-1 |
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[5] | +0 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [10]โคชิ ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[14] | - | |
FT 11:00 | 3 [7]โซนี่ เซนได |
2-0
1-0 |
โอซาก้า เอฟซี[5] 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | 1 1 [12]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี |
0-1
0-1 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] | +0 | |
FT 11:00 | 1 [13]เวียร์เทียน คูวานะ |
1-1
0-1 |
เอฟซี คาริยา[17] 1 | -1 | |
FT 11:00 | [3]วาสป้า โออิตะ |
1-2
0-0 |
Ban Di Tesi Iwaki[1] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 1 [12]โยโกฮามา เอสซีซี |
4-3
2-1 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:10 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล |
2-3
0-1 |
Bardral Urayasu Futsal | - | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 11:25 | Olympia FC Warriors (w) |
2-2
0-1 |
Taroona (w) 1 | -4.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 11:35 | 2 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
0-1
0-0 |
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] 3 | +0.25 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:35 | 1 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
3-3
1-2 |
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 1 | -1.25 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:35 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) |
12-1
7-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -7 ▼-6.75 |
|
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 11:50 | 3 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ |
1-1
1-0 |
ปาล์ม บีช 4 | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 12:00 | 3 [12]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
1-3
0-1 |
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[3] 2 | +1.25 | |
FT 12:00 | 3 [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[10] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 12:00 | [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) |
1-4
0-3 |
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] | +1.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 2 [9]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส |
1-1
0-1 |
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[2] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 2 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด |
1-2
0-1 |
คูม่า ไทเกอร์[3] | +1 ▲+1.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
4-0
2-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[2] | +0 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) |
1-4
1-1 |
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | +1.5 | |
FT 12:00 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง |
2-0
2-0 |
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 12:00 | 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส |
1-3
1-1 |
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | +2.75 | |
FT 12:00 | 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
1-2
1-1 |
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1 | -1.75 | |
FT 12:00 | 4 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
4-2
2-2 |
สปิริต เอฟซี 3 | -0.5 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 12:00 | 2 1 Melborune Victory NPL |
2-2
2-0 |
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 | -1 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) |
4-0
3-0 |
Wagga City Wanderers (w) | -1.75 ▲-2 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:10 | 2 [7]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส |
0-1
0-0 |
รอคเดลซิตี้ซัน[4] 1 | +0 | |
FT 12:15 | [1]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
3-2
2-0 |
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[11] | -1.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:15 | [7]กาการิน ยูไนเต็ด |
4-0
3-0 |
แคนเบอรา โอลิมปิก[5] 1 | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:25 | 1 Laugu United |
6-0
2-0 |
Southern United Honiara | -1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | เซา โฮเซ เอพี |
5-1
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ | +0 | |
FT 12:30 | Kwong Wah AA |
5-3
0-0 |
มูทัล เอฟซี | -1 | |
FT 12:30 | 1 หว่านไจ๋ |
1-1
0-0 |
Chelsea FC Soccer School (HK) 2 | -0.75 | |
FT 12:30 | 3 ฟลาเวอร์ |
2-1
0-0 |
กุ๊นถอง 1 | +0.25 | |
FT 12:30 | 2 [14]Yau Tsim Mong |
1-4
0-2 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[10] | +1.5 | |
FT 12:30 | 1 [12]ฟู มูน เอฟซี |
2-2
1-2 |
เกาลูน ซิตี้[9] | +0.25 | |
FT 12:30 | [2]ถั่ง ซิง เอฟซี |
5-0
3-0 |
Kwai Tsing District FA[6] 2 | -1 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:45 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
1-1
0-0 |
APIA Leichardt (W) | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
0-2
0-1 |
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 13:00 | 1 [5]ซิดนีย์ โอลิมปิก |
0-1
0-1 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[8] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 13:00 | [5]มิยาซากิ |
2-2
1-1 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] | -0.75 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 13:00 | [10]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[1] | +1.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:00 | 2 1 นอร์ธ สตาร์ |
1-1
1-1 |
คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 3 | +1.75 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 13:05 | 3 [1]เมลเบิร์น ซิตี้(N) |
2-0
0-0 |
เอฟซี แมคอาเธอร์[6] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 13:05 | 2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) |
0-0
0-0 |
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | -1 ▼▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:15 | Sunshine Coast Wanderers (W) |
1-5
0-2 |
คาปาลาบา(ญ) | +1.5 | |
FT 13:15 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) |
3-0
3-0 |
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 13:30 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) |
1-2
0-0 |
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | +0.25 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 13:30 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล |
5-0
3-0 |
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1 | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 13:55 | Sorrento (w) |
2-0
1-0 |
ECU Joondalup (w) | -1.5 ▼-1.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:00 | 1 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
2-2
2-1 |
ซองนัม เอฟซี[10] 1 | -1 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 2 [9]Chungnam Asan |
0-1
0-1 |
ชุนนัมดรากอนส์[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 14:00 | 1 [10]บูโชน เอฟซี 1995 |
1-1
0-0 |
กยองนัม เอฟซี[6] 3 | +0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 14:00 | [14]มาบาริ เอฟซี |
3-0
2-0 |
เอฟซี กิฟู[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 [AUS QSL-3]โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
4-0
3-0 |
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[AUS QSL-6] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 14:00 | เวสตัน พุด (ญ) |
4-2
2-1 |
Brisbane City (W) 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:00 | Ipswich knights SC W |
1-0
1-0 |
Matsuyama (w) | -0.75 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 14:00 | [2]ชุงจูซิติเซ็น |
2-2
1-0 |
โซล ยูไนเต็ด[11] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 14:05 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) |
2-1
1-1 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | -3.75 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 1 1 [5]ชาทิน |
3-3
2-2 |
วิงยี เอฟที[6] 1 | +0 | |
FT 14:30 | 1 [4]ซัมซุยโป |
4-2
3-2 |
ซิติเซ่น[7] 4 | -0.5 | |
FT 14:30 | 2 [2]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
2-1
2-0 |
วอง ไท ซิน[14] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 14:30 | [10]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
3-5
1-2 |
หยวน ลอง เอฟซี[9] 1 | +0 | |
FT 14:30 | 5 [12]โวฟูไทโป |
3-4
2-2 |
ฮ่องกง เอฟซี[1] 2 | +4 ▼+3.75 |
|
FT 14:30 | 3 [8]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
0-1
0-0 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[3] 3 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:30 | Mount Gravatt Hawks (W) |
2-0
0-0 |
Southside Eagles (W) | -0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:45 | 1 [11]Kai Jing |
8-3
3-2 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [9]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
1-1
0-0 |
เวกัลตา เซนได[18] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:00 | เออีเอล ลาริซา(ยู19) |
0-4
0-2 |
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | +0.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | บริสแบน วูลฟ์ |
1-3
1-0 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 15:00 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี |
2-3
1-2 |
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 15:00 | GKS Grunwald Ruda Slaska U19 |
1-6
0-4 |
Polonia Bytom U19 1 2 | +3.5 ▲+3.75 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | [3]Dangjin Citizen |
1-0
0-0 |
กวางจูกวางซานเอฟซี[5] | - | |
FT 15:00 | 1 [8]Gangwon II |
0-2
0-0 |
Yeoju Sejong[12] 1 | -1 | |
FT 15:00 | [16]Jungnang Chorus Mustang FC |
2-2
0-2 |
โปชอน เอฟซี[1] | +2.5 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 15:00 | 1 Lokomotiv Plovdiv (W) |
1-2
0-1 |
FK Lokomotiv Stara Zagora (W) 2 | +0 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 15:05 | 2 [1]อัลบานี ครีก |
4-1
3-1 |
อคาเซีย ริดจ์[9] 1 2 | -4.25 ▲-4.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 2 สโลวาน เอชเอซี |
1-3
1-1 |
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 15:30 | Annabichler SV |
0-4
0-2 |
SC St Stefan | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 15:30 | 3 อาเรสโซ่ (ยู 19) |
3-3
1-1 |
เชเซน่า (เยาวชน) 1 1 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:45 | 2 [12]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
2-2
1-0 |
แมนลี่ ยูไนเต็ด[3] | +0.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 15:45 | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
2-3
2-1 |
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N) |
2-0
0-0 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[HUN D1-3] | +1.25 ▼+1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 3 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
0-1
0-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[8] | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 [11]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) |
2-0
2-0 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 16:00 | [F-3]Seia FC(U17) |
4-1
0-0 |
CA Fundao U17[F-4] | - | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:00 | 2 Real Betis B (W) |
0-0
0-0 |
Victoria CF (W) | -0.75 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:05 | 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) |
0-1
0-0 |
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 | +0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:20 | 4 อีเอสเซติฟ(ยู21) |
2-2
1-2 |
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | 2 AD Complutense Alcala |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ ปินโต้ 2 | -0.25 | |
FT 16:30 | ดีเอวี ซานต้า อน่า |
4-2
3-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 16:30 | CD Paracuellos Antamira |
3-1
1-1 |
Mostoles CF | -1.25 ▼-1 |
|
FT 16:30 | Villanueva del Pardillo |
3-0
3-0 |
CD El Alamo 2 | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [18]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) |
0-2
0-2 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[5] 2 | +1.5 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | [5]ปูซานไอปาร์ค |
4-5
1-1 |
เอฟซี อันยาง[2] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | Berriozar CF (w) |
0-2
0-0 |
San Ignacio (w) | +2 ▼+1.75 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 16:40 | Ukraine Beach (W) |
2-0
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | -0.25 ▲-0.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [8]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
2-3
1-1 |
โชนัน เบลมาเร่[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | [18]เธสปา คูซัทสึ |
0-1
0-1 |
มาชิดา เซลเวีย[7] | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 [19]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-2
0-2 |
เอฮิเมะเอฟซี[20] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 17:00 | ลาว โตโยต้า เอฟซี |
|
Kasuka FC | - | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
Zha Buse U19[13] | - | |
FT 17:00 | [12]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) |
2-1
2-0 |
โคโรน่า (เยาวชน)[15] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [8]เชนันซิตี้ |
2-0
0-0 |
กังเนือง ซิตี้[14] | -0.25 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 17:00 | [5]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
4-0
2-0 |
ปาร์นู เจเค[6] | -1.25 ▲▲▲ ▲▲▲-2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
FT 17:00 | 1 [8]เอฟซี เอลวา |
0-6
0-4 |
เอฟซี มาร์ดู[1] 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 2 อันคารากูคู(ยู19) |
1-4
0-1 |
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | 1 [4]Laanemaa Haapsalu |
6-1
1-0 |
Vandra JK Vaprus[8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 17:00 | 1 [10]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 |
1-2
1-0 |
Halliu football College[2] 1 | +2 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [17]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) |
1-5
0-4 |
ซีดี ตากอน(ญ)[2] | +2.25 ▼+2 ▲+2.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [D-3]ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) |
3-0
0-0 |
เบาวิสต้า(ยู 17)[D-4] | - | |
FT 17:00 | [E-4]เรกัว ยู17 |
0-7
0-0 |
เอสปินโญ ยู17[E-3] | - | |
FT 17:00 | [F-1]ทอนเดลา(ยู 17) |
2-3
0-0 |
เฟยเรนเซ่(ยู 17)[F-2] | - | |
FT 17:00 | [E-1]Salgueiros U17 |
1-1
0-0 |
Lusitania Lourosa U17[E-2] | - | |
FT 17:00 | [C-2]Limianos(U17) |
0-3
0-0 |
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)[C-1] | - | |
FT 17:00 | [D-2]เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) |
1-4
0-0 |
ปาโดนเซ่(ยู 17)[D-1] | - | |
FT 17:00 | [I-5]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) |
1-1
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[I-3] | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 17:00 | [7]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) |
0-1
0-1 |
โมรอน บีเค (ญ)[2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | [3]ยูเมีย ไอเค (ญ) |
2-1
2-0 |
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[4] 2 | -0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 1 CD Pradejon Women |
4-1
1-0 |
Union Viera CF (w) 4 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 17:00 | 1 Atletico Arousana (w) |
1-4
1-0 |
Sporting Gijon II (W) | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 ลาส ปาลมาส ยู 19 |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 17:00 | 2 Fortuna Kaunas |
0-6
0-2 |
FK Viltis Vilnius | +2.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:15 | [9]Escola Varsovia Warszawa Youth |
0-1
0-1 |
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[3] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 17:30 | [6]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
1-1
1-0 |
ไกนาเร โตโตริ[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) |
3-1
1-0 |
Chelsea SS HK (w) | -2 | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 17:45 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด |
0-6
0-0 |
รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด | +0 ▲+0.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:45 | [I-4]Oeiras(U17) |
0-1
0-0 |
โควา พีดาเด้(U17)[I-1] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 |
0-0
0-0 |
SpVg Porz 1919 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 18:00 | 2 [12]Vaxjo (W) |
0-0
0-0 |
เยอร์การ์เด้น (ญ)[11] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | [11]Suduva Marijampole II |
0-1
0-0 |
FK Minija[12] | -0.5 ▼▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด |
1-1
0-1 |
CD Buzanada 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | CD Union Puerto |
2-0
0-0 |
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | - | |
FT 18:00 | Tenisca |
0-0
0-0 |
CD Atletico Paso | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [6]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
2-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[12] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | [7]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า |
3-2
2-2 |
พีเอสพี มาเก๊า[6] 1 | -0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 4 [B-8]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
3-0
3-0 |
นาร์โด เอฟเค[B-6] 2 | -2 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 18:00 | 1 St. James Swifts (W) |
9-1
6-1 |
Ballymena Utd Women | +0.5 ▼+0.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | Nkwazi |
1-0
0-0 |
NAPSA Stars | -0.75 ▼-0.5 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 Kagera Sugar |
0-0
0-0 |
Ihefu SC | -0.5 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Umlazi Arsenal FC (w) |
3-4
2-2 |
Sapphire FC (W) 2 | -1.5 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 18:00 | 2 UWKS Legia Warszawa |
3-3
2-0 |
AP Eskadra 3 | -0.75 ▲-1 |
|
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 18:15 | 1 Ki Klaksvik (W) |
0-0
0-0 |
EB/Streymur (W) | -1 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:30 | [3]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
1-1
1-0 |
Colegio Aleman Valencia Womens[8] | -1.5 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:30 | 1 [A-7]โฮดด์ |
3-0
0-0 |
เซนจา[A-10] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 18:30 | 1 FM Klaipedos |
1-1
0-0 |
อุเทนิส อุเทน่า 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:30 | 2 Hegelmann Litauen II |
3-4
2-1 |
Niesky | +0 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
Cancel 19:00 | [AUS D1-8]บริสแบน โรว์ |
|
คายา เอฟซี | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [5]Lashyn Karatau |
2-2
2-2 |
ไครัต อคาเดมี่[6] 1 | -0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [B-11]เลวานเจอร์ เอฟเค |
2-4
1-1 |
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 19:00 | 1 [9]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
4-1
2-0 |
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[11] | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 3 [NS-5]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
2-1
0-1 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-9] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 พอสต้า เรนเจอร์ |
0-0
0-0 |
Bidco United | +0 | |
FT 19:00 | 2 กอร์ มาเฮีย |
1-0
0-0 |
โซฟาพาก้าเอฟซี 1 | -0.75 | |
Cancel 19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
|
วาซิโต้ เอฟซี | - | |
FT 19:00 | 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
0-1
0-0 |
ทัสเคอร์ 2 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 1 Kibera Black Stars |
2-1
2-0 |
Shabana FC 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 2 Muranga Seal |
1-0
1-0 |
Nairobi Stima 2 | -0.75 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 19:00 | 1 Gelephu |
2-4
2-1 |
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 3 | +7 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:00 | Grei (w) |
0-2
0-0 |
อซานฟอทบอล (ญ) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 19:00 | FK Vilnius (W) |
3-0
0-0 |
FK Zalgiris Vilnius (W) 2 | +0.25 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 19:00 | 1 AP Reissa Poznan U19 |
3-1
1-1 |
Vineta Wolin U19 | +0.75 ▼+0.5 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:15 | 2 [A-4]ควิด ฮอลเด้น |
3-1
1-0 |
ทรอมส์ดาเลน[A-8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | 2 1 ซีดี คอสต้า โด ซอล |
2-2
2-2 |
Black Bulls 4 | +1 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 คารองกายูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
Silver Strikers 1 | +0 | |
FT 19:30 | 1 ทีเอ็น สตาร์ |
0-0
0-0 |
Ekwendeni Hammers 2 | +0 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:30 | [4]Faizkand |
1-2
0-2 |
FC Khatlon[3] 2 | -0.25 | |
FT 19:30 | [2]FK Eskhata |
3-1
1-1 |
ดูชานเบ-83[8] | - | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
1-1
0-0 |
สตรอมก็อดเซ็ท[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [SWE D1-3]เอไอเค โซลน่า |
3-3
2-1 |
ไอเคซิริอุสเอฟเค[SWE D1-12] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
2-1
1-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[15] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 20:00 | 3 [4]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด(N) |
1-1
1-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[2] 3 | +0 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 20:00 | 3 [1]ยาโร |
1-1
0-0 |
พีเค-35 วานตา[5] 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [12]เคพีวี คอคคูล่า |
1-2
0-2 |
มูซ่า[3] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [10]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ |
0-3
0-3 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[11] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | 2 [S-10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค |
2-0
1-0 |
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[S-1] | +0.75 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 1 [10]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
0-3
0-1 |
ฮัมมาร์บี้(ญ)[5] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [2]BK Hacken (W) |
10-0
5-0 |
เอไอเคโซลน่า (ญ)[8] 1 | -2.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | [11]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[10] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 20:00 | สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด |
1-3
0-0 |
อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | +0 | |
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 20:00 | 3 [1]ซูซา พีบี |
0-0
0-0 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี[3] 1 | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [A-8]แยงไกเยอร์ |
2-1
0-0 |
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-7] | -0.5 | |
FT 20:00 | [A-11]ชูตัน กูซาร์ |
2-1
1-1 |
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] | +0.75 | |
FT 20:00 | [B-2]เอฟเค กิฟดูวอน |
1-2
1-1 |
FC Neftgazmontaj[B-4] | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | [3]Windsor Arch Ka I |
3-1
1-0 |
ซีดี มอนทิคาร์โล[8] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 20:00 | 2 [C-11]พีเอส เคมิ คิงส์ |
0-1
0-0 |
เอฟซี วาจากอสกิ[C-5] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [C-3]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
3-3
2-2 |
โอแอลเอส โอลู[C-8] 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
FT 20:00 | 1 [A-4]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2-0
1-0 |
ไมปา[A-10] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 ▼▼-2.25 |
|
FT 20:00 | 3 [C-7]จีวาคีล่า เจเค |
2-0
1-0 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-1] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 [A-6]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
0-1
0-0 |
คาพา[A-10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [C-10]นาร์เปส คราฟท์ |
3-0
2-0 |
จีบีเค คอคโคล่า[C-12] 1 5 | -1 ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) |
1-3
1-2 |
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | [1]ไอเค อุปซาลา (ญ) |
3-2
1-2 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[10] 2 | -1.5 | |
FT 20:00 | 1 [13]Borgeby FK (w) |
1-3
0-0 |
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[8] | +0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | [NG-10]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค |
3-2
1-1 |
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 กรีน อีเกิลส์ |
3-1
0-0 |
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | Prison Leopards FC |
2-1
0-0 |
ซานาโก | +0.25 | |
FT 20:00 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
2-1
1-0 |
Young Green Eagles 1 | -1.25 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 4 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-0
1-0 |
เจเคที แทนซาเนีย 1 2 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | Ge Kanter Arthur |
1-0
1-0 |
Vastese | +0 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 20:00 | 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
0-5
0-1 |
คาร์ล ไซส์ เยน่า | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) |
10-0
3-0 |
FK Etar Veliko Tarnovo (W) | -3.25 | |
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League) | |||||
FT 20:00 | Gimnasia Mendoza (W) |
0-4
0-2 |
Las Pumas (W) | +1 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:30 | 2 [A-11]บราท์เวก |
0-2
0-2 |
อัสเคอร์[A-5] | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:30 | 1 ซีเอ แอตเทนาส |
0-0
0-0 |
โรชา เอฟซี 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:30 | 1 Ceilandense U20 |
3-2
3-0 |
FC Samambaia U20 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 Legiao DF Youth |
2-0
0-0 |
SE Santa Maria U20 1 | -1 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 20:45 | [20]Al-Hudod |
2-2
0-1 |
Naft Misan[11] | - | |
FT 20:45 | [5]นาฟิต อัลวาซาต |
3-2
0-1 |
Alsinaat Alkahrabaiya[16] | - | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 20:45 | [H-3]เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) |
0-2
0-0 |
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[H-2] | - | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]พัลไมรัส |
2-1
1-1 |
อเมริกา เอ็มจี[19] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 21:00 | IFK Visby |
0-5
0-0 |
Ragsveds IF | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]บอลติกปาเนเวจิส |
1-1
0-1 |
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 4 | -0.5 | |
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
Cancel 21:00 | วิสาขเอฟซี |
|
Lalenok United | - | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | [1]เคไอ แคร๊กสวิก |
4-0
1-0 |
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์[7] | -3.25 ▲-3.5 |
|
FT 21:00 | 1 [3]ไวกิงเกอร์ โกตู |
4-1
3-1 |
07 Vestur Sorvagur[8] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
tunisia cup (tunisia cup) | |||||
FT 21:00 | 3 C.O.Transports |
0-2
0-2 |
สฟาเคซี | +1.5 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 21:00 | 2 คาซิมปาซ่า (ยู 19) |
5-1
2-0 |
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 21:00 | 2 โมร็อคโก(ยู20) |
6-1
1-0 |
Tajikistan U20 1 | -1.5 | |
FT 21:00 | 3 อียิปต์(ยู 20) |
2-0
1-0 |
ไนเจอร์ (ยู 20) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 2 [B-4]ยาปิรันก้า |
3-0
3-0 |
โบต้าโฟโก้ เอสพี[B-5] 2 | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 21:00 | เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) |
1-2
0-2 |
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 | -0.75 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 21:00 | [G-3]ฟาตีมา(ยู17) |
1-2
0-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)[G-2] | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 21:00 | [1-12]Olympique de Geneve FC |
0-2
0-1 |
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท[1-14] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | [A-6]คองสวิงเกอร์ |
4-1
2-0 |
โฟรย่า FK[A-12] 2 | -2.75 ▲-3 ▲-3.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | 1 [VG-14]IK Tord |
3-1
2-1 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-13] | -0.5 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [7]Ferroviario Do Huambo |
1-2
1-1 |
Recreativo Caala[6] | - | |
FT 21:00 | 1 [10]Desportivo Huila |
2-0
2-0 |
Interclube Luanda[4] 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | [15]Cuando Cubango |
0-0
0-0 |
Benfica Lubango[9] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 Pogon Grodzisk Mazowiecki |
5-0
4-0 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 21:00 | 2 Andes Talleres |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 1 6 | -0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:00 | 2 CD Itaroa Huarte (w) |
3-2
1-1 |
Tolosa CF (W) | +2.75 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 1 เอ.เอส.วาเรเซ่ |
1-2
1-1 |
Derthona 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | จีเลียโนว่า |
0-1
0-0 |
Castelnuovo | +0 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 4 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) |
3-0
2-0 |
Sputnik 2 1 3 | -3 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 21:00 | 2 1 TSV Abtswind |
3-5
0-2 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | +1.75 ▲+2 |
|
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 21:00 | 1 Chemik Bydgoszcz U19 |
3-0
2-0 |
Blekitni Stargard U19 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 21:00 | [3]พานเซอร์ไรกอส |
2-0
1-0 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย[7] | -1.75 ▼▼▼ ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [1]เอโอ คาวาลา |
1-2
1-2 |
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] | -1 | |
FT 21:00 | [8]AO Triglia |
3-0
0-0 |
AEP Kozani[10] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 21:00 | 2 [9]Thesprotos |
1-0
0-0 |
Almopos Arideas[6] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [2]เวเรีย เอฟซี |
2-1
2-0 |
เปียริกอส[4] | -1 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 21:00 | 1 นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) |
8-0
5-0 |
Sao Raimundo U20 3 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 3 1 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
2-2
2-2 |
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [8]Academica Do Lobito |
0-1
0-0 |
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] | - | |
FT 21:30 | [12]Sporting Cabinda |
3-0
0-0 |
Progresso[13] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์(N) |
0-2
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-1] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [AUT D2-10]คัพเฟ่นเบิร์ก(N) |
1-4
1-2 |
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] | +3.25 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 22:00 | [7]โอเรโบร (ญ) |
0-2
0-1 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[4] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 22:00 | [C-6]Norrby IF(U21) |
|
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-8] | - | |
FT 22:00 | [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) |
1-3
0-1 |
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] | +1 | |
Cancel 22:00 | ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) |
|
วาลเบิร์ก (ยู 21) | - | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน |
2-1
1-0 |
มาเชล มูบาเร็ค[11] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [5]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
0-1
0-1 |
โคแคน[7] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [8]นาซาฟ การ์ชิ |
2-0
1-0 |
อันดิแจน แทชเค้นท์[13] 4 | -1.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]FK Neptunas Klaipeda |
2-0
2-0 |
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 | -1.5 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [12]Akwa Starlets |
1-1
1-0 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | [18]อิฟานยี่ ยูบัช |
2-1
0-0 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[10] | -1 | |
FT 22:00 | [8]โลบี สตาร์ส |
2-0
0-0 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[4] | - | |
FT 22:00 | [19]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[13] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[14] 3 | -1.25 | |
FT 22:00 | 2 [6]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
0-0
0-0 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [16]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
1-0
0-0 |
เคโน พิลเลร์ส[2] | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 1 Arosa Sociedad Cultural |
2-0
2-0 |
ยูดี โซโมซาส 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) |
1-4
1-0 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] 1 | +2.5 ▼+2.25 ▲+2.5 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Accra Hearts of Oak |
4-1
0-0 |
Windy Professionals FC 1 | -1.5 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:00 | 4 GrIFK U20 |
1-2
0-0 |
คาปา (ยู20) 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 เอลมินา ชาร์ค |
0-0
0-0 |
Venomous Vipers 1 | -1 | |
FT 22:00 | 2 Asokwa Deportivo |
1-0
0-0 |
Skyy FC 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 Heart of Lions |
0-0
0-0 |
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 5 Requins de lAtlantique FC |
2-1
0-0 |
ASOS 3 | -0.25 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:00 | 2 CD Antofagasta (W) |
2-1
1-1 |
Everton de Vina (W) 1 2 | +3 ▼▼+2.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 22:00 | 3 เคเอฟ การ์ดาเบีย |
2-1
0-0 |
Dalvik Reynir 2 | +0 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:15 | 1 [9]พลาเทอู ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[17] 3 | -1.5 | |
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:15 | 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-2
0-1 |
Medeama SC 3 | +0 | |
iran super cup (iran super cup) | |||||
FT 22:20 | [IRN PR-2]เพอร์เซโปลิส |
1-0
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-6] 1 | - | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 2 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่ |
4-1
2-0 |
จิปโป[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 2 เอเอสอีซี มิโมซาส |
2-0
1-0 |
Societe Omnisports De L'Armee 3 | -0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 Sokol Sieniawa |
3-4
2-1 |
Podlasie Biala Podlaska 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 Podhale Nowy Targ |
2-2
1-0 |
สเตล สตาโลว่า โวล่า 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 2 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ |
5-2
4-2 |
Hetman Zamosc 1 | -2 | |
FT 22:30 | 2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
0-2
0-0 |
Chelmianka Chelm 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 1 Lewart Lubartow |
0-2
0-1 |
Wisloka Debica 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | KS Wiazownica |
5-1
2-1 |
โคโรน่า ไคเอลเซ่ | -0.5 ▼-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:45 | 1 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
2-1
2-0 |
ดานูบิโอ เอฟซี 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 3 [14]เฮาเกซุนด์ |
3-0
0-0 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[3] 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [16]เอสเค บรานน์ |
1-3
0-0 |
ออด เกรนแลนด์[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [2]โมลด์ |
2-1
2-0 |
สตาเบ็ค[14] 1 | -1.5 | |
FT 22:59 | [7]ทรอมโซ่ ไอแอล |
1-2
1-1 |
ลีลล์สตรอม[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [4]โรเซนบอร์ก |
0-1
0-0 |
ชาร์ปบอร์ก 08[10] | -1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 3 [SLO D1-2]มาริบอร์ |
1-2
1-1 |
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-1] 1 | +0.5 | |
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 22:59 | 1 [13]สวิตเซอร์แลนด์(N) |
3-1
2-0 |
ตุรกี[29] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [7]อิตาลี(N) |
1-0
1-0 |
เวลส์[17] 1 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]เคเอ อคูเรย์รี่ |
0-1
0-0 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]สปายริส เคานาส |
2-2
1-1 |
Hegelmann Litauen[5] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 โคตอน สปอร์ต |
1-2
1-1 |
เจเอส คาบิลี่ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [11]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
1-1
1-0 |
เรพิด คลับ อวด เซม[13] 2 | -0.25 | |
tunisia cup (tunisia cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [TUN D1-7]คลับ แอฟริเคน |
0-0
0-0 |
ยูเอส โมนาสตีร์[TUN D1-12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | ลา บาเนซา |
0-4
0-1 |
อัลมาซาน | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | CD Penalanda |
3-1
2-0 |
Real Burgos | -0.75 | |
FT 22:59 | CD As Pontes |
1-1
1-0 |
UD Ourense | - | |
FT 22:59 | Salmantino II |
2-0
2-0 |
เบโรรีล บูปันซา | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | ซีอี เอสปอร์เลส |
0-2
0-0 |
CD Cardassar | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:59 | ซีดี บินิสซาเลม |
1-0
1-0 |
ซีอี เฟลานิทซ์ | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 22:59 | Paiosaco |
1-0
0-0 |
โอเรนเซ 1 | +0.75 | |
FT 22:59 | CD Becerril |
2-1
0-1 |
CD La Granja | -0.25 | |
FT 22:59 | ลัวเซเตนเซ่ |
0-5
0-4 |
ซีเอฟโซลเลอร์ | - | |
FT 22:59 | 1 AG Estudiantes |
3-1
1-0 |
UD Atios | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว |
1-1
0-0 |
CD Barco | - | |
FT 22:59 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
1-1
0-1 |
CD Cebrerena | -0.75 | |
FT 22:59 | ยูดี อัลคูเดีย |
2-0
1-0 |
CD Genova 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | CD Penaranda |
3-1
2-0 |
เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 22:59 | Side FC 92 (W) |
0-2
0-0 |
FC Austin Elite (w) 1 | -1 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 22:59 | 6 เดปอร์เตส วัลดิเวีย |
3-1
2-1 |
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2 | -0.5 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
3-2
1-1 |
Mwadui FC 2 | -2.75 | |
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 ASFA-Yennenga |
1-0
1-0 |
ASF Bobo Dioulasso 1 3 | +0 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:45 | 2 [1]อีเอส เซทิฟ |
2-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[19] 1 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
ผลฟุตบอลวัน 21 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ |
2-1
2-0 |
เอชเค โคปาโวกค์[10] 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | [8]ฟีลเคียร์ |
3-1
1-1 |
อัคราเนส[12] 2 | -0.75 | |
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 [80]โอมาน |
2-1
2-0 |
โซมาเลีย[197] 2 | -3.5 ▼-3.25 |
|
arab cup u20 (arab cup u20) | |||||
FT 00:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) |
8-0
2-0 |
จิบูตี (ยู 20) 1 3 | -2.25 | |
FT 00:00 | 1 มอริเตเนีย (ยู20) |
0-1
0-0 |
แอลจีเรีย (ยู20) | +1 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | เจเนอเรชั่น ฟุต |
2-1
1-0 |
Toure Kunda Footpro | - | |
FT 00:00 | 3 Casa Sports Zinguinchor |
0-0
0-0 |
CNEPS Excellence 2 | -0.75 | |
FT 00:00 | 2 พิกินี |
1-0
0-0 |
NGB ASC Niarry Tally 1 | -1 | |
FT 00:00 | 1 US Goree |
0-2
0-1 |
Diambars 3 | +0.5 | |
FT 00:00 | 1 1 AS Dakar Sacre Coeur |
0-2
0-0 |
Teunhueth FC 2 | +0.5 | |
FT 00:00 | 2 Mbour |
2-1
0-1 |
เอเอสซี จาราฟ 2 | +0 | |
FT 00:00 | ASEC Ndiambour |
2-1
0-0 |
เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | 1 บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
1-1
0-0 |
เลบันเต (ยู 19) 1 4 | -0.25 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 00:00 | Panerys Vilnius |
4-0
2-0 |
Nevezis II 3 | -2.75 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 1 [5]วาเลเรนก้า |
1-1
0-0 |
โบโด กลิมท์[1] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
brazil youth cup (brazil youth cup) | |||||
FT 01:00 | 4 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
1-1
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 7 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 Independence North (w) |
1-1
1-0 |
Oak City United(w) | +0.75 | |
FT 01:00 | คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) |
6-1
4-1 |
มอเตอร์ ซิตี้ เอฟซี (ญ) 2 | -1.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 1 ซานเปโดร |
3-0
2-0 |
AF Amadou Diallo Djekanou 4 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 3 ซานซิเนน่า |
3-0
1-0 |
เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 3 รีโอ บรังโก-อีเอส |
2-0
1-0 |
อีซี อาเกีย เนกรา 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
4-1
0-0 |
คัวคาเอีย ซีอี 2 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 3 1 บันกู |
1-1
0-1 |
เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 4 1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ |
0-1
0-0 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี |
1-0
1-0 |
อัตเลติโก คาริโอคา 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 6 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ |
2-1
1-0 |
Imperio Serrano 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 กอนกาเลนส์ |
1-0
0-0 |
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | 2 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
2-0
1-0 |
Real Brasilia FC (W) 3 | -1.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 01:00 | 2 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) |
1-2
0-1 |
เรอัล มาดริด (ยู 19) 2 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 2 2 Rey Sol U20 |
1-2
0-1 |
Caxias RS U20 2 7 | +2.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 Pouso Alegrense U20 |
2-0
0-0 |
เบติส เอฟซี (ยู 20) 1 | -1 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20) |
1-1
0-0 |
Juazeirense U20 3 | +0 | |
FT 01:00 | 2 Atletico Alagoinhas U20 |
0-3
0-1 |
Camacariense U20 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | Barcelona BA U20 |
1-3
1-1 |
Jacuipense U20 3 | +0.75 | |
FT 01:00 | 3 Luziania U20 |
3-1
1-1 |
Planaltina (Youth) 3 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 01:15 | 1 [10]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
2-2
0-0 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] 5 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 3 [15]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย |
2-1
2-1 |
เอฟยูเอส ราบัท[10] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 01:30 | [17]Al Talaba |
1-1
1-0 |
อาร์บิล[13] | - | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 2 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส |
0-1
0-1 |
เซนทรัล นอร์ ซัลตา 3 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 Juventude MA |
0-3
0-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:35 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ |
1-0
0-0 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:40 | 1 [5]เอลเคเอสลอดซ์ |
0-1
0-1 |
โกลนิค เลชน่า[6] 3 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:55 | 1 [(a)-9]ซีเอ เพนาโรล |
4-0
2-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(a)-7] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 2 [14]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
1-1
1-1 |
ซิเอร่า[12] 3 | -0.75 | |
FT 02:00 | 1 [7]บาเฮีย บีเอ |
0-0
0-0 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [5]คิโรน่า |
0-2
0-2 |
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 [EGY D1-9]พีระมิดส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[MAR D1-2] 1 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 5 [1]เนาติโก (พีอี) |
3-1
1-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[3] 5 | -0.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 4 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
1-0
0-0 |
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] | -0.75 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:00 | [5]เลบันเต(ฟุตซอล) |
4-1
1-0 |
Vaidepenas Futsal[7] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 5 [A-8]อัลโต พีไอ |
3-2
2-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-4] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:00 | 3 1 ทัลซ่า แอธเลททิค |
2-2
1-0 |
Springfield Demize 3 | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:00 | 2 เอซี โคลีนา |
0-2
0-1 |
Deportes Limache 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 5 อีตาบายานา |
2-1
1-0 |
ซีเอส เซอร์จิเป้ 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 อิมอเร่ อาร์เอส |
1-1
0-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 2 | -0.5 | |
FT 02:00 | 3 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
2-3
1-1 |
เอบีซี อาร์เอ็น 3 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 เซา เบนโต้ |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 3 Retro/PE |
3-1
1-0 |
Atletico Alagoinhas 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 4 เทรเซ่ พาไรบา |
2-2
0-1 |
เซ็นทรัลเอสซี 2 | -1 ▼-0.75 |
|
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Sport Chavelines Juniors |
3-2
2-1 |
CD Coopsol 1 3 | -0.5 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 02:05 | 1 [9]Racing Louisville (W) |
1-0
0-0 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[5] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 1 [5]เบรย์ดาบลิค |
4-0
3-0 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[6] 4 | -0.5 | |
FT 02:15 | 1 [11]เคฟลาวิค |
1-0
1-0 |
เลคเนียร์ เรกยะวิก[7] 4 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 03:00 | 2 [(a)-3]มิลเลียนนาริออส |
1-2
1-0 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 03:00 | [2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
1-0
1-0 |
Kansas City NWSL (W)[10] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 2 กัวเลซีโอเอสซี |
0-0
0-0 |
ปอร์โต วิ โฮ 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 3 1 ซีดี เปอร์โต กีโต |
0-2
0-1 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 5 | +0 | |
FT 03:00 | 4 Cumbaya FC |
0-0
0-0 |
Chacaritas SC 4 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:00 | 1 Miami Beach CF Academy |
2-0
1-0 |
Palm Beach Stars U23 1 | +0.25 | |
FT 03:00 | 4 Kings Hammer FC |
3-2
1-1 |
Oakland County FC 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 5 1 Jarabacoa FC |
1-0
0-0 |
Atletico De San Francisco 1 4 | -2 | |
FT 03:00 | 2 Atletico Pantoja |
3-2
1-0 |
Atlantico FC 1 5 | -0.5 | |
FT 03:00 | 1 East Central FC |
6-0
0-0 |
LA STARZ 6 | +0 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:00 | 4 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
2-1
1-0 |
ดี.คอนเซ็ป 1 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 1 Boa |
1-1
0-0 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี 1 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 03:00 | 3 Cruzeiro MG (W) |
4-0
2-0 |
EC Bahia (W) | -1 ▲-1.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 3 [9]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
1-1
0-0 |
แมคฮาร์บ[12] 1 | -0.5 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 2 AD Destroyer FC |
1-2
0-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | HYH Export Sebaco FC |
2-0
1-0 |
ชินันเดกาเอฟซี | - | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 04:00 | [30]เวเนซุเอลา(N) |
2-2
0-1 |
เอกวาดอร์[53] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 04:00 | 1 [27]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) |
1-2
1-1 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[19] 3 | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 04:00 | 2 [B-6]ฟิกูเรนเซ่ |
1-1
0-1 |
มิราสโซล[B-3] 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:00 | 1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี |
5-3
1-2 |
OVF Alliance 4 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:00 | Match Fit Academy FC (W) |
3-4
0-2 |
NJ NY Gotham Reserves (W) | +2 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 5 แกลเวซ เอซี |
2-1
0-1 |
อัตเลติโก อาเครียโน่ 1 | -0.75 ▲-1 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 2 [13]ซานโตส |
2-0
2-0 |
เซาเปาโล[16] 4 | +0 | |
FT 04:15 | 3 [2]ฟอร์ตาเลซ่า |
1-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[5] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 04:15 | 2 [3]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:30 | 4 คาลามาซู |
2-1
2-1 |
Grand Rapids FC 1 3 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:30 | Long Island Rough Riders (w) |
2-0
1-0 |
Connecticut Rush (w) 1 | +0 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | Fort Wayne FC |
0-3
0-1 |
Flint City Bucks | +0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:00 | 3 Cibao FC |
1-0
1-0 |
Atletico Vega Real 4 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 05:00 | 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
8-0
4-0 |
AA Napoli SC Women | -3.25 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 2 เอสวีคาราเวล |
1-1
0-1 |
เอสวีเอสเทรลล่า 1 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 05:05 | 1 [1]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
1-1
0-1 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[5] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:05 | 1 Alacranes Fort Worth (W) |
5-0
3-0 |
CTX Hornets (W) | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:10 | 3 Cornerstone Toppro |
2-3
1-3 |
Atletico Atlanta U23 1 | +1.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:15 | 1 เซนต์.หลุยส์ไลอ้อนส์(ญ) |
2-3
1-1 |
โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 05:30 | Invictus Athletic Club (W) |
2-4
0-0 |
โซแคล เอฟซี(ญ) | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 06:00 | 1 Nashville Rhythm FC (w) |
2-0
0-0 |
North Alabama SC (w) | -2.75 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |