ราคาบอล.cc
ผลบอล 22 มิถุนายน 2564ผลบอล 21 มิถุนายน 2564ผลบอล 20 มิถุนายน 2564ผลบอล 19 มิถุนายน 2564ผลบอล 18 มิถุนายน 2564ผลบอล 17 มิถุนายน 2564ผลบอล 16 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 1 [14]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1
1-0
Loudoun United[31] 2 -0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:10 2 จอร์เจีย รีโวลูชั่น 3-1
2-0
Metro Louisville FC 2 -3
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:10 1 มิชิเกน สตาร์ 1-3
0-0
Maryland Bobcats FC 1 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
Abd 06:30 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
อัสติน โบลด์[12] -0.5
-0.25
▲▲-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์
นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) +1.25
+1.5
06:30 Tampa Bay Rowdies B
เดอะ วิลล่าเกส -
FT 06:30 3 Southern Soccer Academy Kings 2-0
0-0
แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 3 +0.25
+0.5
FT 06:30 Tampa Bay United 3-1
1-0
เดอะ วิลล่าเกส +0.5
Pend 06:30 WPB Academy CF
Juventus Academy Doral -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 3 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-3
0-1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 06:35 2 [12]โตรอนโต้ เอฟซี 2-3
2-2
ออร์แลนโด ซิตี้[3] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 06:35 2 [8]โคลัมบัส ครูว์ 2-0
2-0
ชิคาโก ไฟร์[13] 2 -0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 3 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-2
0-1
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[13] 1 -0.75
-0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:35 7 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
Naples United FC 1 +0.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:35 3 ชัตตานูกา 0-1
0-1
Stumptown Athletic FC 1 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:45 2 [14]เอฟซี ซินซินเนติ 0-2
0-1
โคโลราโด ราปิดส์[4] 4 +0.25
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:45 1 Mt Rich SC 0-3
0-2
Hard Rock FC 2 +0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 2 [9]ฟลาเมงโก 2-3
1-1
บรากันติโน้[4] 3 -0.75
-1
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 [8]แซมปายโอ้ คอเรีย 3-1
0-1
คอนฟิแองก้า[12] 1 -0.25
+0
FT 07:00 [10]วิลา โนวา(N) 0-1
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[12] 2 +0
+0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 2 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 0-0
0-0
เอสวี ลา ฟาม่า 4 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 07:00 Vlora FC
Minneapolis City SC 2 +1.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) 6-0
1-0
โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) -1.25
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
FT 07:00 9 de Octubre 2-0
1-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 +1
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 07:00 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3-0
2-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 4 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 2 [10]ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
0-0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 2 5 -0.25
▲▲-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 2 [10]ทัลซ่า รัฟเนค 2-3
1-3
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[6] 1 +0.5
+0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:05 [6]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 1-1
0-0
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[3] -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:05 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-2
0-1
New England Revolution B -0.75
FT 07:05 4 Tormenta FC 3-1
2-0
กรีนวิลล์ เอฟซี 4 +0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 2 [13]เอฟซี ดัลลัส 1-1
0-1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 3 -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
Postp 07:30 [29]Oakland Roots
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[24] -0.25
+0
-0.25
FT 07:30 5 [16]ซาน อันโตนิโอ 1-1
1-1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[3] 4 -0.75
-0.5
FT 07:30 2 [21]เมมฟิส 901 0-1
0-1
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[30] 1 5 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 2 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-0
0-0
เอฟซี ทูซอน 2 3 -0.5
-0.75
Ecuador Cup (Ecuador Cup)
Pend 07:35 คลับสปอร์ต เอเมเลค
Club 9 de Octubre -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 07:55 West Adelaide Reserve (w) 4-2
2-1
Fulham United Reserves (w) -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:55 1 Lamorinda United (W) 2-0
2-0
เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) -1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 1 [10]Austin FC 0-0
0-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[7] 2 -0.25
-0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
Postp 08:00 Honiara City FC
LA Star -1.5
FT 08:00 3 2 Honiara City FC 0-0
0-0
Kula FC 1 -1.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 [3]แอลเอ กาแลกซี่ 1-2
1-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] +0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 4-2
2-0
ซาน รามอน (ญ) -4.25
FT 09:00 FC Davis (W) 4-1
2-0
เพลสแซนตันเรจ(ญ) 1 -0.25
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
FT 09:00 2 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2-1
2-0
เวลลิงตัน โอลิมปิก 1 -0.25
FT 09:00 1 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Auckland United 3 +0.5
FT 09:00 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-0
2-0
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 4 -0.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:05 2 LA Force 2-0
2-0
New Amsterdam 1 -1.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 09:16 El Alominiom 1-2
0-2
Asmant Asyut -1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:16 เอฟซี โกลเด้น สเตท 5-0
3-0
Las Vegas Legends -0.5
-0.75
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
Pend 09:25 Charlestown Azzurri Reserves
Adamstown Rosebud Reserves -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 3 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-1
0-1
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1 -0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 09:30 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1-1
0-1
Palm Beach SC Reserves 1 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:35 2 [8]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
2-1
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 3 +0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:35 4 [22]San Diego loyalty 2-1
1-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 4 +0.5
FT 09:35 1 [27]ลาส เวกัส ไลท์ 1-3
1-0
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[15] 2 +0.5
+0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:35 1 [2]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 4-1
2-0
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 2 -2
FT 09:35 1 [12]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 0-2
0-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 3 +0.75
+0.5
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 09:40 Tuggeranong United U23 12-0
3-0
Kumar U23 -3.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:45 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1-2
1-0
Northbridge FC Bulls U20 -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 10:00 [4]Fukuoka AN (w) 1-7
0-1
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[2] -
FT 10:00 [8]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 0-1
0-0
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] +2.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:00 4 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-3
2-2
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[7] 1 2 -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 3 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-2
0-1
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 3 -0.5
FT 10:00 1 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 2-1
1-0
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 2 +0.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 10:00 2 Gungahlin Utd U23 3-3
1-2
Canberra Olympic U23 1 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 10:10 [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
0-0
ฮุสตัน ไดนาโม[5] 3 -1
▲▲-1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:10 1 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 2-1
1-1
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2 -0.5
FT 10:10 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1-1
1-0
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:15 1 Henderson Eels FC 2-2
1-0
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 2 -1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:45 4 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0
1-0
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 3 -0.75
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [7]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-6
0-2
Gunma FC White Star (W)[1] +2.5
FT 11:00 [6]สึกูบะ เอฟซี(ญ) 2-0
0-0
Norddea Hokkaido (w)[5] +0.75
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 4-2
2-2
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[7] +0.5
FT 11:00 [8]AS Harima ALBION Womens 2-2
1-1
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[5] +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [10]โคชิ ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[14] -
FT 11:00 3 [7]โซนี่ เซนได 2-0
1-0
โอซาก้า เอฟซี[5] 1 -0.25
FT 11:00 1 1 [12]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-1
0-1
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] +0
FT 11:00 1 [13]เวียร์เทียน คูวานะ 1-1
0-1
เอฟซี คาริยา[17] 1 -1
FT 11:00 [3]วาสป้า โออิตะ 1-2
0-0
Ban Di Tesi Iwaki[1] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [12]โยโกฮามา เอสซีซี 4-3
2-1
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] 2 +0.75
+0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:10 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 2-3
0-1
Bardral Urayasu Futsal -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Pend 11:17 New Town Eagles FC Reserves (w)
South Hobart Reserves (w) -
FT 11:25 Olympia FC Warriors (w) 2-2
0-1
Taroona (w) 1 -4.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
Postp 11:30 [4]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
แลมบ์ตัน จาร์วิส[1] -0.25
Postp 11:30 [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค
บรอดมีโดว์ เมจิก[2] +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:35 2 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-1
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] 3 +0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:35 1 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 3-3
1-2
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี[9] 1 -1.25
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 11:35 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 12-1
7-0
Tuggeranong Utd(w) -7
-6.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 11:50 3 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1-1
1-0
ปาล์ม บีช 4 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:00 3 [12]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-3
0-1
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[3] 2 +1.25
FT 12:00 3 [5]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
0-0
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[10] 3 -0.25
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1-4
0-3
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] +1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 [2]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[9] -
FT 12:00 2 [9]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 1-1
0-1
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[2] 2 +0.75
+1
12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 1-2
0-1
คูม่า ไทเกอร์[3] +1
+1.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 4-0
2-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[2] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1-3
1-1
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ +2.75
FT 12:00 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-2
1-1
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1 -1.75
FT 12:00 4 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 4-2
2-2
สปิริต เอฟซี 3 -0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-4
1-1
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) +1.5
FT 12:00 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2-0
2-0
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) -0.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:00 2 1 Melborune Victory NPL 2-2
2-0
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 -1
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
Postp 12:00 Whittlesea United
FC Clifton Hill -
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 4-0
3-0
Wagga City Wanderers (w) -1.75
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:10 2 [7]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-1
0-0
รอคเดลซิตี้ซัน[4] 1 +0
FT 12:15 [1]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3-2
2-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[11] -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:15 [7]กาการิน ยูไนเต็ด 4-0
3-0
แคนเบอรา โอลิมปิก[5] 1 -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 12:20 WDSC Wolves U23
Holland Park Hawks U23 -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:25 1 Laugu United 6-0
2-0
Southern United Honiara -1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 เซา โฮเซ เอพี 5-1
0-0
ตวนมุน เอสเอ +0
FT 12:30 Kwong Wah AA 5-3
0-0
มูทัล เอฟซี -1
FT 12:30 1 หว่านไจ๋ 1-1
0-0
Chelsea FC Soccer School (HK) 2 -0.75
FT 12:30 3 ฟลาเวอร์ 2-1
0-0
กุ๊นถอง 1 +0.25
FT 12:30 2 [14]Yau Tsim Mong 1-4
0-2
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[10] +1.5
FT 12:30 1 [12]ฟู มูน เอฟซี 2-2
1-2
เกาลูน ซิตี้[9] +0.25
FT 12:30 [2]ถั่ง ซิง เอฟซี 5-0
3-0
Kwai Tsing District FA[6] 2 -1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:45 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1-1
0-0
APIA Leichardt (W) -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-2
0-1
โตเกียวเวอร์ดี้[9] 1 +0.25
▲▲+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 13:00 1 [5]ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-1
0-1
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[8] 1 -1
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 [5]มิยาซากิ 2-2
1-1
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 13:00 [10]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 2-1
1-1
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[1] +1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 2 1 นอร์ธ สตาร์ 1-1
1-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 3 +1.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 3 [1]เมลเบิร์น ซิตี้(N) 2-0
0-0
FC Macarthur[6] 2 -1
-0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 13:05 2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0-0
0-0
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) -1
▼▼-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-5
0-2
คาปาลาบา(ญ) +1.5
FT 13:15 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 3-0
3-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 1-2
0-0
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) +0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:30 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 5-0
3-0
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 13:55 Sorrento (w) 2-0
1-0
ECU Joondalup (w) -1.5
-1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:00 1 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-2
2-1
ซองนัม เอฟซี[10] 1 -1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [9]Chungnam Asan 0-1
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[1] 3 +0.5
+0.25
FT 14:00 1 [10]บูโชน เอฟซี 1995 1-1
0-0
กยองนัม เอฟซี[6] 3 +0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 [14]มาบาริ เอฟซี 3-0
2-0
เอฟซี กิฟู[1] 1 +0.5
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 2 [AUS QSL-3]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 4-0
3-0
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[AUS QSL-6] 3 -0.75
-1
-0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 [2]ชุงจูซิติเซ็น 2-2
1-0
โซล ยูไนเต็ด[11] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 เวสตัน พุด (ญ) 4-2
2-1
Brisbane City (W) 1 -0.75
▲▲-1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Ipswich knights SC W 1-0
1-0
Matsuyama (w) -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:05 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 2-1
1-1
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -3.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 1 [5]ชาทิน 3-3
2-2
วิงยี เอฟที[6] 1 +0
FT 14:30 1 [4]ซัมซุยโป 4-2
3-2
ซิติเซ่น[7] 4 -0.5
FT 14:30 2 [2]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 2-1
2-0
วอง ไท ซิน[14] 1 -2.5
-2.75
FT 14:30 [10]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3-5
1-2
หยวน ลอง เอฟซี[9] 1 +0
FT 14:30 5 [12]โวฟูไทโป 3-4
2-2
ฮ่องกง เอฟซี[1] 2 +4
+3.75
FT 14:30 3 [8]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-1
0-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[3] 3 +1.25
+1
+1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:30 Mount Gravatt Hawks (W) 2-0
0-0
Southside Eagles (W) -0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:45 1 [11]Kai Jing 8-3
3-2
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] -1
▲▲▲-1.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 2 [9]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
0-0
เวกัลตา เซนได[18] 1 -0.5
▲▲▲-1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 [3]Dangjin Citizen 1-0
0-0
กวางจูกวางซานเอฟซี[5] -
FT 15:00 1 [8]Gangwon II 0-2
0-0
Yeoju Sejong[12] 1 -1
FT 15:00 [16]Jungnang Chorus Mustang FC 2-2
0-2
โปชอน เอฟซี[1] +2.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 เออีเอล ลาริซา(ยู19) 0-4
0-2
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 บริสแบน วูลฟ์ 1-3
1-0
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 -1
-0.75
-1
FT 15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2-3
1-2
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 +0.75
+1
▼▼+0.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 15:00 GKS Grunwald Ruda Slaska U19 1-6
0-4
Polonia Bytom U19 1 2 +3.5
+3.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 15:00 1 Lokomotiv Plovdiv (W) 1-2
0-1
FK Lokomotiv Stara Zagora (W) 2 +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:05 2 [1]อัลบานี ครีก 4-1
3-1
อคาเซีย ริดจ์[9] 1 2 -4.25
-4.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 2 สโลวาน เอชเอซี 1-3
1-1
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 +1
+0.75
FT 15:30 Annabichler SV 0-4
0-2
SC St Stefan +0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 15:30 3 อาเรสโซ่ (ยู 19) 3-3
1-1
เชเซน่า (เยาวชน) 1 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:45 2 [12]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-2
1-0
แมนลี่ ยูไนเต็ด[3] +0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 15:45 นางาโนะ(ฟุตซอล) 2-3
2-1
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(N) 2-0
0-0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[HUN D1-3] +1.25
+1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 3 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-1
0-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[8] +0
+0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 1 [11]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-0
2-0
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[9] 1 +0
-0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 16:00 [F-3]Seia FC(U17) 4-1
0-0
CA Fundao U17[F-4] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 2 Real Betis B (W) 0-0
0-0
Victoria CF (W) -0.75
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 16:00 Kachijuli Sporting Club (W)
Nasrin Sports Academy (W) -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:05 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0-1
0-0
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 +0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:20 4 อีเอสเซติฟ(ยู21) 2-2
1-2
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 4 -1
▲▲-1.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 1 [18]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-2
0-2
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[5] 2 +1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 [5]ปูซานไอปาร์ค 4-5
1-1
เอฟซี อันยาง[2] 1 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 Berriozar CF (w) 0-2
0-0
San Ignacio (w) +2
+1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 2 AD Complutense Alcala 0-0
0-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ 2 -0.25
FT 16:30 CD Paracuellos Antamira 3-1
1-1
Mostoles CF -1.25
-1
FT 16:30 Villanueva del Pardillo 3-0
3-0
CD El Alamo 2 -1.25
FT 16:30 ดีเอวี ซานต้า อน่า 4-2
3-0
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส +0.75
▼▼+0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:40 Ukraine Beach (W) 2-0
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [8]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-3
1-1
โชนัน เบลมาเร่[14] -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [18]เธสปา คูซัทสึ 0-1
0-1
มาชิดา เซลเวีย[7] +0.25
+0.5
+0.25
FT 17:00 1 [19]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-2
0-2
เอฮิเมะเอฟซี[20] 2 +0
-0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
17:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี
Kasuka FC -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-2
0-1
Zha Buse U19[13] -
FT 17:00 [12]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 2-1
2-0
โคโรน่า (เยาวชน)[15] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [8]เชนันซิตี้ 2-0
0-0
กังเนือง ซิตี้[14] -0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 [5]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 4-0
2-0
ปาร์นู เจเค[6] -1.25
▲▲▲
▲▲▲
-2.75
▲▲▲-3.5
FT 17:00 1 [8]เอฟซี เอลวา 0-6
0-4
เอฟซี มาร์ดู[1] 3 +1.25
+1.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 1 [4]Laanemaa Haapsalu 6-1
1-0
Vandra JK Vaprus[8] 3 -1
-0.75
FT 17:00 1 [10]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-2
1-0
Halliu football College[2] 1 +2
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [17]ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1-5
0-4
ซีดี ตากอน(ญ)[2] +2.25
+2
+2.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [D-3]ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 3-0
0-0
เบาวิสต้า(ยู 17)[D-4] -
Postp 17:00 [C-3]ชาเวช(ยู 17)
GD Braganca(U17)[C-4] -
FT 17:00 [E-4]เรกัว ยู17 0-7
0-0
เอสปินโญ ยู17[E-3] -
FT 17:00 [F-1]ทอนเดลา(ยู 17) 2-3
0-0
เฟยเรนเซ่(ยู 17)[F-2] -
FT 17:00 [E-1]Salgueiros U17 1-1
0-0
Lusitania Lourosa U17[E-2] -
FT 17:00 [C-2]Limianos(U17) 0-3
0-0
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)[C-1] -
FT 17:00 [D-2]เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 1-4
0-0
ปาโดนเซ่(ยู 17)[D-1] -
Postp 17:00 [H-5]Uniao Almeirim U17
Sintrense(U17)[H-1] -
Postp 17:00 [H-4]Loures(U17)
เปนิคี(ยู17)[H-6] -
FT 17:00 [I-5]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 1-1
0-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[I-3] -
Postp 17:00 [A-4]ริโอ อาฟ(ยู 17)
เบเลเนนส์(ยู 17)[B-3] -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:00 [7]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0-1
0-1
โมรอน บีเค (ญ)[2] +0.25
+0.5
FT 17:00 [3]ยูเมีย ไอเค (ญ) 2-1
2-0
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[4] 2 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 1 ลาส ปาลมาส ยู 19 2-1
1-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 CD Pradejon Women 4-1
1-0
Union Viera CF (w) 4 -0.5
▲▲▲-1.25
FT 17:00 1 Atletico Arousana (w) 1-4
1-0
Sporting Gijon II (W) +0.25
+0.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 17:00 กอริลล่าเอฟซี
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต -1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 อันคารากูคู(ยู19) 1-4
0-1
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 3 -0.25
-0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 2 Fortuna Kaunas 0-6
0-2
FK Viltis Vilnius +2.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 [9]Escola Varsovia Warszawa Youth 0-1
0-1
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[3] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:30 [6]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1
1-0
ไกนาเร โตโตริ[15] 1 -0.25
-0.5
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 17:30 1 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 3-1
1-0
Chelsea SS HK (w) -2
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:45 [I-4]Oeiras(U17) 0-1
0-0
โควา พีดาเด้(U17)[I-1] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:45 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-6
0-0
รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 เอสเฟา ดุทซ์ 05 0-0
0-0
SpVg Porz 1919 -1.25
▲▲-1.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 18:00 2 [12]Vaxjo (W) 0-0
0-0
เยอร์การ์เด้น (ญ)[11] 2 +0
-0.25
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 [11]Suduva Marijampole II 0-1
0-0
FK Minija[12] -0.5
▼▼+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 2 [6]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-0
1-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[12] 1 -1
-1.25
-1
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [7]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 3-2
2-2
พีเอสพี มาเก๊า[6] 1 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 4 [B-8]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-0
3-0
นาร์โด เอฟเค[B-6] 2 -2
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
18:00 [6]Alingsas (W)
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-1
0-1
CD Buzanada 3 -0.5
FT 18:00 CD Union Puerto 2-0
0-0
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ -
FT 18:00 Tenisca 0-0
0-0
CD Atletico Paso -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 Nkwazi 1-0
0-0
NAPSA Stars -0.75
-0.5
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 18:00 1 St. James Swifts (W) 9-1
6-1
Ballymena Utd Women +0.5
+0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 2 Umlazi Arsenal FC (w) 3-4
2-2
Sapphire FC (W) 2 -1.5
18:00 Kathorus United (W)
Rosina Sedibane Sports School (W) +0
18:00 Nicko Taurus Women
Blue Birds FC Women -1
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 18:00 2 UWKS Legia Warszawa 3-3
2-0
AP Eskadra 3 -0.75
-1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 1 Kagera Sugar 0-0
0-0
Ihefu SC -0.5
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 18:15 1 Ki Klaksvik (W) 0-0
0-0
EB/Streymur (W) -1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:30 [3]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1-1
1-0
Colegio Aleman Valencia Womens[8] -1.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:30 1 [A-7]โฮดด์ 3-0
0-0
เซนจา[A-10] 1 -1.75
-2
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 18:30 1 FM Klaipedos 1-1
0-0
อุเทนิส อุเทน่า 1 +0.25
+0
FT 18:30 2 Hegelmann Litauen II 3-4
2-1
Niesky +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 Ferroviario Beira
LD Maputo -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21)
ออสเตอร์(ยู 21)[S-5] -
Postp 19:00 [S-3]คัลม่าร์ (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[S-1] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 2 [5]Lashyn Karatau 2-2
2-2
ไครัต อคาเดมี่[6] 1 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 1 [B-11]เลวานเจอร์ เอฟเค 2-4
1-1
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-9] 2 -0.5
-0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 1 [9]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 4-1
2-0
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[11] -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 3 [NS-5]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2-1
0-1
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-9] 1 -0.25
+0
-0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 Muranga Seal 1-0
1-0
Nairobi Stima 2 -0.75
FT 19:00 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-1
0-0
ทัสเคอร์ 2 +0.25
FT 19:00 3 1 Kibera Black Stars 2-1
2-0
Shabana FC 1 -0.25
19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
ทัสเคอร์ -
FT 19:00 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
0-0
Bidco United +0
19:00 เวสเทิร์นสติม่า
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
FT 19:00 2 กอร์ มาเฮีย 1-0
0-0
โซฟาพาก้าเอฟซี 1 -0.75
Postp 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
บานดาริ -
Postp 19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
วาซิโต้ เอฟซี -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 Wakiso Giants FC
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 19:00 Grei (w) 0-2
0-0
อซานฟอทบอล (ญ) 1 -0.25
+0
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 19:00 FK Vilnius (W) 3-0
0-0
FK Zalgiris Vilnius (W) 2 +0.25
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 19:00 1 AP Reissa Poznan U19 3-1
1-1
Vineta Wolin U19 +0.75
+0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 1 Gelephu 2-4
2-1
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 3 +7
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:15 2 [A-4]ควิด ฮอลเด้น 3-1
1-0
ทรอมส์ดาเลน[A-8] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 2 1 ซีดี คอสต้า โด ซอล 2-2
2-2
Black Bulls 4 +1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 [4]Faizkand 1-2
0-2
FC Khatlon[3] 2 -0.25
FT 19:30 [2]FK Eskhata 3-1
1-1
ดูชานเบ-83[8] -
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 ทีเอ็น สตาร์ 0-0
0-0
Ekwendeni Hammers 2 +0
FT 19:30 3 คารองกายูไนเต็ด 0-1
0-0
Silver Strikers 1 +0
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 20:00 1 [13]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1
0-0
สตรอมก็อดเซ็ท[8] 3 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D1-3]เอไอเค โซลน่า 3-3
2-1
ไอเคซิริอุสเอฟเค[SWE D1-12] -0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 1 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-1
1-0
ฟัลเค่นเบิร์ก[15] 2 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
20:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด -
FT 20:00 3 [4]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด(N) 1-1
1-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[2] 3 +0
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 20:00 3 [1]ยาโร 1-1
0-0
พีเค-35 วานตา[5] 2 -0.5
FT 20:00 2 [12]เคพีวี คอคคูล่า 1-2
0-2
มูซ่า[3] 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 4 [10]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-3
0-3
กนิสตัน เฮลซิงกิ[11] 1 5 +0
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 20:00 2 [S-10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2-0
1-0
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค[S-1] +0.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 1 [10]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-3
0-1
ฮัมมาร์บี้(ญ)[5] 2 +0.5
+0.25
FT 20:00 1 [2]BK Hacken (W) 10-0
5-0
เอไอเคโซลน่า (ญ)[8] 1 -2.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 20:00 [11]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[10] -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 20:00 3 [1]ซูซา พีบี 0-0
0-0
แคมพิเนสเซ่ พีบี[3] 1 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-8]แยงไกเยอร์ 2-1
0-0
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-7] -0.5
FT 20:00 [A-11]ชูตัน กูซาร์ 2-1
1-1
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] +0.75
FT 20:00 [B-2]เอฟเค กิฟดูวอน 1-2
1-1
FC Neftgazmontaj[B-4] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 [3]Windsor Arch Ka I 3-1
1-0
ซีดี มอนทิคาร์โล[8] 1 -1.75
-2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 FC Thuringen
SV 09 Arnstadt +0.75
+0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 20:00 2 [C-11]พีเอส เคมิ คิงส์ 0-1
0-0
เอฟซี วาจากอสกิ[C-5] 2 +0.75
▲▲+1.25
FT 20:00 2 [C-3]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3-3
2-2
โอแอลเอส โอลู[C-8] 1 -2.25
-2
-2.25
FT 20:00 1 [A-4]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-0
1-0
ไมปา[A-10] 1 -2.25
▲▲-2.75
▼▼-2.25
FT 20:00 3 [C-7]จีวาคีล่า เจเค 2-0
1-0
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-1] 2 +0.25
+0
FT 20:00 1 [A-6]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-1
0-0
คาพา[A-10] -0.25
-0.5
FT 20:00 3 [C-10]นาร์เปส คราฟท์ 3-0
2-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-12] 1 5 -1
-0.75
-0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 1 [12]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 1-3
1-2
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[14] 1 -0.5
-0.25
FT 20:00 [1]ไอเค อุปซาลา (ญ) 3-2
1-2
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[10] 2 -1.5
FT 20:00 1 [13]Borgeby FK (w) 1-3
0-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[8] +0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [NG-10]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 3-2
1-1
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-14] -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 Ge Kanter Arthur 1-0
1-0
Vastese +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด 1-3
0-0
อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:00 Sunrise FC
Musanze FC +0
Pend 20:00 Muhanga
Gasogi Utd +1
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 เรด แอร์โร
คาบเว วอร์ริเออร์ส -0.5
-0.25
FT 20:00 Prison Leopards FC 2-1
0-0
ซานาโก +0.25
FT 20:00 3 กรีน อีเกิลส์ 3-1
0-0
ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2-1
1-0
Young Green Eagles 1 -1.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 20:00 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-5
0-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า +0.5
+0.25
Brazil L (Brazil L)
20:00 เบลา วิสต้า
Uniao Central +1.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 20:00 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 10-0
3-0
FK Etar Veliko Tarnovo (W) -3.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 20:00 BE1 NFA
BFA Vilnius II -0.75
▲▲▲-1.5
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 20:00 Gimnasia Mendoza (W) 0-4
0-2
Las Pumas (W) +1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 4 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
เจเคที แทนซาเนีย 1 2 -0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:30 2 [A-11]บราท์เวก 0-2
0-2
อัสเคอร์[A-5] +0
-0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:30 Kiyovu FC
Etincelles -1
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 20:30 1 ซีเอ แอตเทนาส 0-0
0-0
โรชา เอฟซี 4 +0
-0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:30 1 Ceilandense U20 3-2
3-0
FC Samambaia U20 2 +0.25
+0
FT 20:30 1 Legiao DF Youth 2-0
0-0
SE Santa Maria U20 1 -1
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:45 [20]Al-Hudod 2-2
0-1
Naft Misan[11] -
FT 20:45 [5]นาฟิต อัลวาซาต 3-2
0-1
Alsinaat Alkahrabaiya[16] -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 20:45 [H-3]เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 0-2
0-0
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[H-2] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 3 [6]พัลไมรัส 2-1
1-1
อเมริกา เอ็มจี[19] 4 -0.5
▲▲-1
-0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 21:00 IFK Visby 0-5
0-0
Ragsveds IF -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 1 [4]บอลติกปาเนเวจิส 1-1
0-1
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 4 -0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
Pend 21:00 วิสาขเอฟซี
Lalenok United -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 21:00 [1]เคไอ แคร๊กสวิก 4-0
1-0
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์[7] -3.25
-3.5
FT 21:00 1 [3]ไวกิงเกอร์ โกตู 4-1
3-1
07 Vestur Sorvagur[8] 2 -2
-2.25
tunisia cup (tunisia cup)
FT 21:00 3 C.O.Transports 0-2
0-2
สฟาเคซี +1.5
arab cup u20 (arab cup u20)
FT 21:00 2 โมร็อคโก(ยู20) 6-1
1-0
Tajikistan U20 1 -1.5
FT 21:00 3 อียิปต์(ยู 20) 2-0
1-0
ไนเจอร์ (ยู 20) 2 -1
-1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 21:00 2 [B-4]ยาปิรันก้า 3-0
3-0
โบต้าโฟโก้ เอสพี[B-5] 2 -0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 21:00 [G-3]ฟาตีมา(ยู17) 1-2
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)[G-2] -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 21:00 [1-12]Olympique de Geneve FC 0-2
0-1
เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท[1-14] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 [A-6]คองสวิงเกอร์ 4-1
2-0
โฟรย่า FK[A-12] 2 -2.75
-3
-3.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:00 1 [VG-14]IK Tord 3-1
2-1
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-13] -0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [7]Ferroviario Do Huambo 1-2
1-1
Recreativo Caala[6] -
FT 21:00 1 [10]Desportivo Huila 2-0
2-0
Interclube Luanda[4] 1 +0.25
FT 21:00 [15]Cuando Cubango 0-0
0-0
Benfica Lubango[9] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 2 [9]Thesprotos 1-0
0-0
Almopos Arideas[6] 3 -0.25
-0.5
FT 21:00 [2]เวเรีย เอฟซี 2-1
2-0
เปียริกอส[4] -1
FT 21:00 [3]พานเซอร์ไรกอส 2-0
1-0
อปอลล่อน คาลามาเรีย[7] -1.75
▼▼▼
▼▼
-0.5
-0.75
FT 21:00 [8]AO Triglia 3-0
0-0
AEP Kozani[10] -1.5
▲▲▲-2.25
FT 21:00 [1]เอโอ คาวาลา 1-2
1-2
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] -1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 2 1 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1-2
1-1
Derthona 1 -0.25
+0
FT 21:00 จีเลียโนว่า 0-1
0-0
Castelnuovo +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 21:00 2 CD Itaroa Huarte (w) 3-2
1-1
Tolosa CF (W) +2.75
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 21:00 2 Andes Talleres 2-0
0-0
เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 1 6 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 21:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1-2
0-2
Stjarnan KFG Alftanes IIU19 -0.75
21:00 Keflavik Reynir Vidir II U19
Sindri U19 +0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2-0
1-0
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 3 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 21:00 2 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 5-1
2-0
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 1 Pogon Grodzisk Mazowiecki 5-0
4-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3 -0.75
▲▲▲
-1.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 21:00 2 1 TSV Abtswind 3-5
0-2
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค +1.75
+2
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 21:00 3 1 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2-2
2-2
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 4 -0.25
-0.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 21:00 1 Chemik Bydgoszcz U19 3-0
2-0
Blekitni Stargard U19 1 -0.5
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 21:00 1 นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) 8-0
5-0
Sao Raimundo U20 3 +0
Arab Youth Tourament (Arab Youth Tourament)
21:00 โมร็อคโก(ยู20)
Tajikistan U20 -
21:00 อียิปต์(ยู 20)
ไนเจอร์ (ยู 20) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 4 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 3-0
2-0
Sputnik 2 1 3 -3
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [8]Academica Do Lobito 0-1
0-0
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 [POL PR-1]ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 0-2
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-1] 4 -0.25
-0.5
FT 22:00 [AUT D2-10]คัพเฟ่นเบิร์ก(N) 1-4
1-2
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] +3.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 [8]อัล อคาบา เอสซี
อัล ไฟซาลี[3] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 22:00 [7]โอเรโบร (ญ) 0-2
0-1
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[4] 1 +0.75
+0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 22:00 [C-6]Norrby IF(U21)
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-8] -
FT 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 1-3
0-1
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] +1
Pend 22:00 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)
วาลเบิร์ก (ยู 21) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 1 [8]นาซาฟ การ์ชิ 2-0
1-0
อันดิแจน แทชเค้นท์[13] 4 -1.5
FT 22:00 1 [5]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-1
0-1
โคแคน[7] 2 -0.75
FT 22:00 2 [10]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-1
1-0
มาเชล มูบาเร็ค[11] 3 -0.25
▲▲-0.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 1 [9]FK Neptunas Klaipeda 2-0
2-0
FK Kauno Zalgiris II[14] 1 -1.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [12]Akwa Starlets 1-1
1-0
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[7] 2 -0.5
FT 22:00 [18]อิฟานยี่ ยูบัช 2-1
0-0
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[10] -1
FT 22:00 [8]โลบี สตาร์ส 2-0
0-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[4] -
FT 22:00 [19]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2-1
2-1
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[13] -0.5
-0.75
FT 22:00 1 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[14] 3 -1.25
FT 22:00 2 [6]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
0-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 -1
FT 22:00 2 [16]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1-0
0-0
เคโน พิลเลร์ส[2] +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 22:00 3 [4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) 1-4
1-0
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] 1 +2.5
+2.25
+2.5
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
Postp 22:00 [A-3]วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
Sacavenense(U17)[B-4] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 1 Arosa Sociedad Cultural 2-0
2-0
ยูดี โซโมซาส 3 -0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 22:00 4 GrIFK U20 1-2
0-0
คาปา (ยู20) 3 -0.75
-0.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
Pend 22:00 Aboi Young Stars
Ashanti Gold +1
FT 22:00 2 Accra Hearts of Oak 4-1
0-0
Windy Professionals FC 1 -1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:00 Roi United
Tervarit-j -1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 22:00 3 เคเอฟ การ์ดาเบีย 2-1
0-0
Dalvik Reynir 2 +0
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 1 Heart of Lions 0-0
0-0
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 3 +0.25
+0
FT 22:00 2 Asokwa Deportivo 1-0
0-0
Skyy FC 1 +0.25
FT 22:00 1 เอลมินา ชาร์ค 0-0
0-0
Venomous Vipers 1 -1
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 5 Requins de lAtlantique FC 2-1
0-0
ASOS 3 -0.25
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
FT 22:00 2 CD Antofagasta (W) 2-1
1-1
Everton de Vina (W) 1 2 +3
▼▼+2.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:15 1 [9]พลาเทอู ยูไนเต็ด 2-0
0-0
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[17] 3 -1.5
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:15 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
0-1
Medeama SC 3 +0
iran super cup (iran super cup)
FT 22:20 [IRN PR-2]เพอร์เซโปลิส 1-0
0-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-6] 1 -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่ 4-1
2-0
จิปโป[9] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 2 เอเอสอีซี มิโมซาส 2-0
1-0
Societe Omnisports De L'Armee 3 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:30 KS Wiazownica 5-1
2-1
โคโรน่า ไคเอลเซ่ -0.5
-0.25
FT 22:30 3 Sokol Sieniawa 3-4
2-1
Podlasie Biala Podlaska 4 -1
-0.75
FT 22:30 1 Podhale Nowy Targ 2-2
1-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า 3 +0.25
+0.5
FT 22:30 2 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 5-2
4-2
Hetman Zamosc 1 -2
FT 22:30 2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-2
0-0
Chelmianka Chelm 1 +0
-0.25
FT 22:30 1 Lewart Lubartow 0-2
0-1
Wisloka Debica 2 +0.5
+0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:45 1 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2-1
2-0
ดานูบิโอ เอฟซี 1 5 +0.25
+0
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 3 [14]เฮาเกซุนด์ 3-0
0-0
คริสเตียนซุนด์ บีเค[3] 3 -0.25
FT 22:59 1 [16]เอสเค บรานน์ 1-3
0-0
ออด เกรนแลนด์[9] 1 -0.25
-0.5
FT 22:59 1 [2]โมลด์ 2-1
2-0
สตาเบ็ค[14] 1 -1.5
FT 22:59 [7]ทรอมโซ่ ไอแอล 1-2
1-1
ลีลล์สตรอม[11] 1 -0.25
-0.5
FT 22:59 [4]โรเซนบอร์ก 0-1
0-0
ชาร์ปบอร์ก 08[10] -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 3 [SLO D1-2]มาริบอร์ 1-2
1-1
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-1] 1 +0.5
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 1 [13]สวิตเซอร์แลนด์(N) 3-1
2-0
ตุรกี[29] 3 -0.25
▲▲▲-1
-0.75
FT 22:59 1 [7]อิตาลี(N) 1-0
1-0
เวลส์[17] 1 2 -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 22:59 2 [3]เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
0-0
วาลูร์ เรย์ยาวิค[1] 3 +0.25
+0
+0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 1 [2]สปายริส เคานาส 2-2
1-1
Hegelmann Litauen[5] 2 -1
-0.75
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:59 2 โคตอน สปอร์ต 1-2
1-1
เจเอส คาบิลี่ 1 -0.25
-0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 1 [11]ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-1
1-0
เรพิด คลับ อวด เซม[13] 2 -0.25
tunisia cup (tunisia cup)
FT 22:59 2 [TUN D1-7]คลับ แอฟริเคน 0-0
0-0
ยูเอส โมนาสตีร์[TUN D1-12] 2 -0.25
-0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Postp 22:59 [3]พรีเมโร่ เด อกอสโต้
Recreativo Libolo[12] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 ซีอี เอสปอร์เลส 0-2
0-0
CD Cardassar +1
+1.25
FT 22:59 ซีดี บินิสซาเลม 1-0
1-0
ซีอี เฟลานิทซ์ -0.75
▼▼-0.25
▲▲▲-1
FT 22:59 CD Penalanda 3-1
2-0
Real Burgos -0.75
FT 22:59 ลา บาเนซา 0-4
0-1
อัลมาซาน -0.25
+0
FT 22:59 CD As Pontes 1-1
1-0
UD Ourense -
FT 22:59 Salmantino II 2-0
2-0
เบโรรีล บูปันซา -0.75
-0.5
FT 22:59 ยูดี อัลคูเดีย 2-0
1-0
CD Genova 1 -1
-0.75
-1
FT 22:59 CD Penaranda 3-1
2-0
เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:59 Paiosaco 1-0
0-0
โอเรนเซ 1 +0.75
FT 22:59 CD Becerril 2-1
0-1
CD La Granja -0.25
FT 22:59 ลัวเซเตนเซ่ 0-5
0-4
ซีเอฟโซลเลอร์ -
FT 22:59 1 AG Estudiantes 3-1
1-0
UD Atios -0.5
-0.25
FT 22:59 ซีเอสดี อาร์ซัว 1-1
0-0
CD Barco -
FT 22:59 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-1
0-1
CD Cebrerena -0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 22:59 6 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 3-1
2-1
อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 22:59 Side FC 92 (W) 0-2
0-0
FC Austin Elite (w) 1 -1
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup)
FT 22:59 1 ASFA-Yennenga 1-0
1-0
ASF Bobo Dioulasso 1 3 +0
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 3-2
1-1
Mwadui FC 2 -2.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 2 [1]อีเอส เซทิฟ 2-0
1-0