ราคาบอล.cc
ผลบอล 20 มิถุนายน 2564ผลบอล 19 มิถุนายน 2564ผลบอล 18 มิถุนายน 2564ผลบอล 17 มิถุนายน 2564ผลบอล 16 มิถุนายน 2564ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 3 [E-6]ลาล่าเอฟซี(N) 0-3
0-1
โมนาคัส เอสซี[E-2] 3 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 Peachtree City 2-1
0-0
Charlotte Independence 2 1 +0.25
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 1 [3]บราซิล 4-0
1-0
เปรู[27] 3 -1.25
▲▲▲-2
-1.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 Miami Sun FC 2-0
1-0
Adrestia FC 2 -1.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 เอฟซี วิชิตา(ญ) 2-1
2-0
KC Courage (w) +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 2 บารอสโซแวลลีย์ 1-3
0-1
เท็กซัส ยูไนเต็ด 2 -1.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1
1-0
มิลเลียนนาริออส[(a)-3] 1 4 -0.25
+0
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 08:30 2 [C-7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-1
0-1
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-1] 1 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 14:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3-2
0-0
เบต้า รามัท กาน -0.5
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
FT 14:30 2 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 4-3
3-1
โคซแท็ล สปิริท +0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 1 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1-0
1-0
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1 +0.75
+0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:20 2 [5]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3-0
0-0
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[11] 2 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0-4
0-0
ทูวอง(สำรอง) +1.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
Pend 15:30 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20)
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) +0
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
15:45 กลันตัน
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2-2
0-1
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1 +1
+0.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 15:45 3 คาเวเซ่(ยู19) 0-3
0-1
เชเซน่า (เยาวชน) 1 -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-3
0-0
เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 Nerang 4-0
2-0
Musgrave Yellow -2.75
-2.5
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 16:00 2 AS Adema 2-0
0-0
Five FC 2 -0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 0-0
0-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) -0.5
FT 16:15 3 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-2
0-2
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 5 +0.75
▼▼+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 3 บริสแบน ซิตี้ 1-2
1-1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[AUS QSL-7] 4 +1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 1 1 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 5-2
1-2
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:35 2 [3]เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-1
0-0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[8] 2 -0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 3 [15]พย็องแท็กซิติเซ็น 0-2
0-1
ม็อกโป ซิตี้[2] 1 3 +0.75
+0.5
FT 17:00 3 [11]ชองจู จิคจิ 1-3
1-1
อินชอน โคเรียล[8] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:00 1 [10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[9] -0.5
-0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [A-2]เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 2-5
0-0
เบนฟิก้า(ยู 17)[B-1] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 17:00 2 1 [3]เมทแลนด์ 1-0
0-0
เลค แมคควอรี[6] 1 3 -1
-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 1 Ahi Bir AL Maksur 2-7
0-2
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 1 +0.5
+0.75
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 17:00 2 Broadmeadow Magic (W) 2-1
1-0
Adamstown Rosebud (w) 1 -2.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-3
0-0
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) -2
▲▲-2.5
FT 17:15 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-4
0-0
Sweden Beach Soccer -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:15 Tallebudgera Valley FC 4-3
1-2
Tweed United 1 -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 3 1 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท 4-4
3-1
บริสเบน เคไนท์ส[9] 4 +0.5
▲▲▲+1.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 17:30 [8]มอร์แลนด์ เซบราส
บรันสวิก ซิตี้[1] +0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 [11]อิปสวิช ซิตี้ 0-4
0-1
ม็อกกิล เอฟซี[6] +0.75
FT 17:30 [8]Slack Creek 1-2
1-2
เอซี คาริน่า[9] -0.25
+0
FT 17:30 [5]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-3
0-1
Ripley Valley FC[7] -0.75
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 2 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 4-2
1-1
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1 +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:40 4 [6]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3-2
1-1
อัลโตน่า เมจิค[13] 3 -1.25
-1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:40 1 [10]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-2
1-0
ทูวอง[5] 1 +1.5
▲▲+2
+1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:50 Adelaide Comets Reserve (w) 2-2
0-1
Metro United FC Reserves (w) -
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 17:58 Maitland FC Reserves 3-0
1-0
Lake Macquarie Reserves -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 2 [9]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 3-1
1-0
เอฟเค ออร์ชา[10] 4 -0.5
▲▲▲-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 4 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1-1
0-0
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 1 -0.5
FT 18:00 2 Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-1
0-0
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2 -0.25
FT 18:00 3 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 0-4
0-3
เบต้าเปตะห์ ติกวา +0.5
+0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 1 Indeni FC 2-0
2-0
Lumwana Radiants 2 -0.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 ธากา ซิตี้ เอฟซี 1-1
0-0
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ -0.75
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 18:06 Garbarnia Krakow U19 3-0
1-0
Motor Lublin U19 +0.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:10 2 Darwin Hearts 0-5
0-2
Darwin Olympics +3
+2.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:30 [9]FC Gomel (w) 0-8
0-4
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[5] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 Murdoch University Melville FC (W) 5-0
1-0
บัลแคทต้า (ญ) 1 -1
-1.25
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 7-0
4-0
Curtin University FC Women -2.75
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 2 COSFA FC 1-1
1-0
Ajesaia 1 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 10-1
0-0
เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) -2.5
▲▲▲
-3.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-1
0-0
อักฮซายิก โอรอล[8] 4 -0.5
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 3 ไอออนนิ โมดิอิน 4-2
3-0
FC Arad -0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 Airtel Kitara FC 2-6
2-1
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 -
FT 19:00 defense forces 2-1
1-0
เอสซี วิลล่า -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:10 1 [10]FK Igilik 2-1
1-1
FK Bolat Temirtau[11] 1 -0.25
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:25 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 6-0
3-0
มัคคาบี้ อฮิลัคซอล -1
FT 19:30 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3-2
1-0
เอฟซี ออซมา โฮลอน +0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 19:30 Atletico Goianiense (W) 1-3
0-2
ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 1 +4
+3.75
▲▲+4.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:35 1 Sporting Club Tel Aviv 0-5
0-3
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1 +0
-0.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 20:00 1 [18]สวีเดน(N) 1-0
0-0
สโลวาเกีย[36] 3 -0.75
-0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
Postp 20:00 [6]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
เจเอส คาบิลี่[5] -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 ตรังกานู บี
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 1 [13]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0
1-0
เอฟเค ทารัซ[9] 5 +0.25
+0
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
Pend 20:00 [SAPL D1-15]ชิปป้า ยูไนเต็ด
ริชาร์ดส์ เบย์[3] -0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:00 [3]ดนีโปร โมกิเลฟ 4-0
1-0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[5] 1 -0.25
-0.5
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 1 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 4-1
2-0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[6] 2 -0.75
FT 20:00 [5]Gareji Sagarejo 2-0
0-0
ชิคฮูร่า[10] -2.25
▲▲-2.75
FT 20:00 [8]ชักดิดี้ 2-1
0-0
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 1 -
FT 20:00 2 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 0-1
0-1
เอฟซี กากรา[2] 4 -0.25
FT 20:00 5 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2-2
0-0
เมรานี่ ทบิลิซี่[4] 3 +0
▲▲+0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 2 [10]Hang Sai 4-0
2-0
Casa De Portugal[9] 1 +0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:00 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-0
0-0
มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) -
FT 20:00 1 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-2
0-0
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
▲▲▲
-2.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 3 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1-0
1-0
ลูซากา ไดนาโมส์ +0
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 4 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 5-1
1-1
CA Serranense U20 2 -1.5
FT 20:00 2 Minas Boca/MG Youth 3-3
2-1
โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 3 +1.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 3 Fakirapool Young Mens Club 0-0
0-0
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 2 +0.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 มเบยา ซิตี้ 2-0
1-0
คอสเทล ยูนิออน -0.75
-0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:30 [8]Lokomotiv Vitebsk (w) 0-5
0-3
เอฟเค มินสก์ (ญ)[2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 1 เบต้า นาฮาริย่า 4-0
3-0
Maccabi Ironi Yafia 3 -0.75
FT 20:30 1 Beitar Haifa Yaacov 6-4
3-0
ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า -1
▲▲-1.5
FT 20:30 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 4-2
2-0
Buter Najar Sharp M -1
-0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 20:30 1 Renaissance de Figuil Women 0-1
0-0
Eding Sport (w) 2 +2.25
+2
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 1 [7]เอฟเค อะตีราอู 0-2
0-2
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] +0.5
+0.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 4 1 El Sekka El Hadid 3-2
1-1
โนกูม เอล มอสตาคบัล 1 4 -0.25
FT 21:00 2 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 2-2
1-1
Biyala SC 4 -1.75
-1.5
FT 21:00 1 เอล โอลิมปิก 0-1
0-1
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2 +0
+0.25
FT 21:00 1 ฟาร์โค 3-1
2-0
Sporting Alexandria 3 -1.5
FT 21:00 2 เปโตรเจ็ท 3-1
1-0
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 2 +0.25
+0
FT 21:00 ZED FC 2-1
1-1
อัลซาร์ก้า -0.75
-0.5
FT 21:00 1 Kafr El Shaikh 1-1
0-1
มาทรูห์ 1 -0.5
FT 21:00 4 เทอร์ซาน่า เอสซี 2-0
1-0
FC Porto Suez 2 +0.25
+0
FT 21:00 1 El Merrikh 0-1
0-0
อัลเนสร์ไคโร 1 -0.25
+0
FT 21:00 2 1 แทนต้า 1-2
0-1
โคคา โคล่า เอฟซี 1 +0.5
+0.75
FT 21:00 เอล ดัคเลยาห์ 0-0
0-0
กอมฮอร์เยท เชบิน 1 1 -0.5
-0.75
-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 Ge Kanter Arthur 3-0
1-0
Castelnuovo -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 21:00 3 1 บันกู (ยู 20) 0-3
0-3
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 4 +0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 3 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 3-2
2-2
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3 -0.25
+0
FT 21:00 2 ดินาโม มินส์(สำรอง) 2-1
0-0
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1 -0.25
▲▲-0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:10 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 4-8
1-2
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal +0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:30 1 [10]เอฟซี เทลาวี 1-0
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[8] 2 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:30 อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-2
0-0
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -
FT 21:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-3
0-0
ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) -3.5
▲▲-4
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:00 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 2-1
1-1
อิลเวส แทมเปเร่[7] 2 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 1 [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ 3-3
2-1
Bzenec -1.5
FT 22:00 [CZE CFLM-4]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-0
1-0
Sardice -1.25
Pend 22:00 Slavicin
สโลวัคโก้ 2 -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 0-3
0-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2] 1 +1.75
+2
+1.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 2 [12]ซลูตัสค์ 1-4
1-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 1 +1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 3 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ 0-1
0-0
อัคโตเบ[10] 2 -0.75
-1
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 1 [10]คิซิลคัม ซารัชโชน 1-1
0-1
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[12] 1 -0.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:00 [1]Krumkachy Minsk 0-1
0-1
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:00 [10]Dinamo Brest (W) 0-5
0-4
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 2 ฮูราเกน โมรัค 6-4
2-3
Ruch Wysokie Mazowieckie 3 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 1 FC Kirkkonummi 2-5
2-1
โปซีท -0.75
-0.5
FT 22:00 3 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-1
0-0
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1 -0.25
Russia Women's Cup (Russia Women's Cup)
FT 22:00 FK Rostov (w) 0-2
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) +1.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 22:00 2 อาเรสโซ่ (ยู 19) 4-1
1-0
เปรูจา(เยาวชน) -0.75
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League)
FT 22:15 1 มาการ่า(สำรอง) 2-2
1-0
เอสดี ออกาส(สำรอง) 4 -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 4 [2]อินเตอร์ ตูร์คู 2-0
0-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[6] -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [BEL D1-11]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 5-1
2-0
Olympia Wijgmaal -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:30 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 -0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:30 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-0
4-0
Dnepr Mogilev (w)[4] -4
▲▲-4.5
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 22:30 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 4-3
2-0
Carme Dawson 1 -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:30 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-1
3-0
LKS Lagow 3 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 ทีไอพีเอส วันตา 1-1
0-0
ซาปา 2 -1.5
FT 22:30 พี ไอร็อต 1-1
0-0
TPS Turku II 3 -0.25
-0.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 22:35 Karolina Jaworzyna Slaska 4-1
2-0
Skalki Stolec 1 +1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 22:45 6 [(a)-13]ซีเอ เรนติสตัส 0-2
0-1
ทอร์ค[(a)-5] 3 +0.5
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [MAL D1-1]ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2-1
2-1
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[AUT D2-16] -
FT 22:59 2 1 [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม 2-1
2-1
Havlickuv Brod +0
▲▲+0.5
▼▼+0
FT 22:59 [SLO D2CR-2]รีดอมเลีย 1-1
0-1
ดอมซาเล่[SLO D1-4] +0.25
▲▲+0.75
+0.5
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 1 [14]โครเอเชีย(N) 1-1
0-1
สาธารณรัฐเช็ก[40] 3 -0.5
-0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 2 [15]ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-2
1-1
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[12] 3 +0
+0.25
FT 22:59 [10]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) 2-1
2-1
เรนเฮล์ม ไอแอล[13] +0.5
+0.25
FT 22:59 4 [9]ซองน์ดาล 2-0
1-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[8] 2 -0.5
-0.25
FT 22:59 [6]ไบรน์ 3-2
2-0
โกรลุด[5] -1
-0.75
-1
FT 22:59 [7]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-3
0-1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[14] 2 -1
-0.75
FT 22:59 1 [16]สตรอมเมน 1-0
1-0
อาซาเน่ ฟุตบอล[2] 1 +0.25
FT 22:59 [11]รัวฟอส 3-0
2-0
เอฟเค เจิร์ฟ[4] -0.5
-0.25
-0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 2 [10]เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2-3
1-0
ซีเอส กงส์ต็องตีน[9] 2 +0
+0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [6]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-1
0-1
เคเอซีเดอ เคนิตร้า[11] -
FT 22:59 [14]TAS de Casablanca 2-0
1-0
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล[10] -
FT 22:59 [15]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 3-1
1-0
Wydad Temara[16] -
FT 22:59 2 [2]คัวริบก้า 1-0
1-0
Chabab Ben Guerir[13] 2 -1
-0.75
FT 22:59 [7]Stade Marocain du Rabat 2-3
0-1
UTS Union Touarga Sport Rabat[5] -
FT 22:59 3 [3]Olympique Dcheira 1-0
0-0
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[12] 1 -0.75
-0.5
FT 22:59 [1]คลับ แซลมี 5-0
3-0
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[9] -
FT 22:59 [4]วิดาด เฟส 2-1
0-0
เอเอสเดอ ซาเล่[8] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [6]FC Lootos Polva Womens 0-5
0-3
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] +2
▲▲▲+2.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 [A-1]เจเอพีเอส 4-5
0-3
แอตแลนติส[A-7] 1 4 -0.75
▲▲-1.25
FT 22:59 [A-6]เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0-2
0-1
นูรมิจาร์เวน[A-3] 3 -0.25
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 2 BSG Wismut Gera 3-3
2-0
FSV Preussen Bad Langensalza 1 -1
▼▼▼-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 2 1 KP Starogard Gdanski 0-2
0-1
Swit Skolwin 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 22:59 Stal Krasnik 5-1
3-0
Jutrzenka Giebultow 1 -0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 3 เอสวี ดานูบ 0-1
0-0
SC Mannsworth 3 -0.5
-0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 พีเค-37 2-2
0-1
จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 1 +0
-0.25
FT 22:59 2 Loiske 2-2
0-0
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 -0.25
Pend 22:59 Pato
เอ็นโอพีเอส +3.25
Pend 22:59 Nykarleby IK
สปอร์ติ้ง คริสตินา -0.75
FT 22:59 2 1 JJK/2 5-0
4-0
LehPa Kontiolahti 1 -0.25
Mali Cup (Mali Cup)
FT 22:59 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2-1
1-0
CS Duguwolofila 3 -0.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 อาซาม เอฟซี 4-1
1-1
Gwambina FC 1 -1.5
-1.25
-1.5
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
FT 23:00 Quito FC (W) 1-0
1-0
EL Nacional (W) +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 SK Adnet 6-0
3-0
SK Strobl -1
▼▼-0.5
FT 23:30 [AUS D3E-12]FC Andelsbuch 2-1
0-1
SV St Margarethen -1
-1.25
▼▼-0.75
FT 23:30 [GER D2-18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-0
2-0
TSV Karlburg 1 -2.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 23:30 2 [1]ดินาโม บาตูมี 2-0
2-0
ดีลา กอริ[5] 1 -0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 23:30 3 MFK CPRF Futsal 2-4
2-3
Norilsky Nickel Futsal -1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 2 Tarnby FF 2-2
0-2
Vordingborg IK 1 -1
-0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 3 Sportunion Mauer 1-2
1-0
เอเอสเค อีเล็กตร้า 1 +0.25
+0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 2 Aifk Turku 2-2
0-1
มาพีเอส มาส์คู 1 3 +0
FT 23:30 1 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 0-1
0-1
ตัวโกลัน เตราส 2 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 23:30 2 1 FV Offenburg 2-4
1-1
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 3 +0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:30 2 ASC Tidjikja 0-1
0-0
FC Sahel -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:35 [AUS D3E-4]Traiskirchen 3-1
0-0
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-6] +0
▲▲▲+0.75
+0.5
FT 23:35 USV Draxler Mooskirc 2-4
2-0
อัลเลอไฮเลเกน +2
▲▲▲
+3
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 4 [14]เอเอสโอ ชเลฟ 1-1
1-0
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[17] 5 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:45 2 Jarra West FC 1-1
1-1
บอมบาด้าเอฟซี 1 +0

ผลฟุตบอลวัน 19 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [AUS D3C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 4-2
2-1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[AUS D3C-8] -
FT 00:00 1 [AUS D3C-16]เอฟซี เวลส์ 2-1
1-0
Donau Linz -0.75
FT 00:00 SV Heiligenkreuz 4-1
1-0
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1 +1.25
▼▼+0.75
FT 00:00 2 [AUS D3WS-5]เอสวี โกรดิก 1-3
0-2
ยูนิออน กรูเทน[AUS D3C-3] +0.25
▲▲▲
▲▲▲▲
+2
FT 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-3
1-2
เอสวี วิลดอน +1
▲▲▲
+2
FT 00:00 1 FC Berg 0-5
0-1
เอสวี คูเคิล +1.5
FT 00:00 Kontich 0-5
0-2
Germinal Beerschot Antwerpen -
FT 00:00 1 Langenrohr 0-4
0-0
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ +1.25
▲▲▲
▲▲▲
+2.75
FT 00:00 2 SV Gralla 2-3
1-2
SU Rebenland 1 +0.75
▲▲+1.25
+1
00:00 FC Bergheim 2000
เอสวี คูเคิล[AUS D3WS-1] -
Postp 00:00 [AUS D3WS-7]เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
SK St Johann -2.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 4 [10]เนเวซิส 0-2
0-1
บันก้า การ์ซได[9] 6 +0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 3 [3]ยูเมีย เอฟซี 1-0
0-0
ไอเอฟเค ลูเลีย[11] 3 -1.25
-1.5
FT 00:00 1 [S-6]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2-3
0-1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[S-7] 5 -0.5
-0.75
-0.5
FT 00:00 [S-11]ลุนด์ บีเค 7-1
2-0
ทอร์น ไอเอฟ[S-10] 1 -0.5
-0.75
-0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 3 1 [8]ดินาโม เบรสต์ 2-2
1-1
สมอร์กอน เอฟซี[15] 5 -1.5
-1.25
-1.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 [17]วาดี้ เดกลาเอสซี 0-0
0-0
เอล กัวน่า[11] 1 +0
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 00:00 [7]Volna Pinsk 2-0
2-0
เอฟซี บาราโนวีชี[12] -1
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [SG-13]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1-2
0-1
บีเค โอลิมปิค[SG-1] 2 +0.25
FT 00:00 3 [NG-8]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-3
0-1
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-1] 3 +0.5
+0.25
FT 00:00 2 1 [SG-8]เอสโลฟ บีเค 1-4
1-1
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SG-2] 2 +0
FT 00:00 1 [NG-6]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 0-0
0-0
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-5] +1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 2 ตาสทรัพ เอฟซี 3-0
1-0
Avedore IF 2 -0.5
▲▲▲
-1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 4 FC Zirl 0-1
0-1
เอสวี อินส์บรุค 1 +1.25
▲▲+1.75
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 00:00 3 เบลลินโซนา 0-2
0-1
เอฟซี แบลค สทาร์ 1 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 EBK 4-1
3-0
ทิคก้า 4 -1
-1.25
FT 00:00 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 3-1
0-0
เอฟซี เอสพู 2 1 -1.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 00:00 E.D.P IND. Medellin
Club Deportivo La Chalaca -0.25
FT 00:00 2 1 Estudiantes de Medellin 2-3
1-3
Club Deportivo La Chalaca 1 5 -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:15 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-2
0-0
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
▲▲-2
▼▼-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 1 วัลท์ติ 1-0
0-0
เอฟซีคอนตู 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Brustem Centrum 1-4
0-2
แซงต์ ทรุยด็อง -
00:30 [AUS D3E-11]น็อยซีเดิล
Kryz GermanyFC -0.75
▲▲-1.25
FT 00:30 น็อยซีเดิล 2-3
0-0
FC Deutschkreutz -0.25
▲▲-0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 1 ซามส์ 4-5
1-3
เอสวี เคียร์ชบิเคิล 1 +0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 2 OSC Bremerhaven 3-1
3-0
TuS Schwachhausen 4 +0.75
Pend 00:30 ออมันด์-เวเกแซค
TuS Komet Arsten -0.25
FT 00:30 FC Huchting 2-4
1-2
ยูเนี่ยน 60 เบรเมน +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:35 SV Strass 2-3
1-1
SV Kloch +0.5
▲▲+1
+0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:40 2 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 3-4
2-3
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 3 +0.25
+0.5
FT 00:50 OT Bremen 1-9
1-5
บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา +2
+2.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 1 [1]เฟรดริกซ์สตรัด 0-1
0-0
ฮามคาม[3] 3 -0.75
▼▼-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 3 [(a)-9]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-3
0-1
CS Cerrito[(a)-12] 2 -0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 2 [5]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-0
1-0
ฟจอลเนอร์[2] 1 -0.25
+0
FT 01:00 3 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-1
0-0
กอเดรนเกอร์[4] 5 -0.25
+0
-0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 01:00 2 [4]นซี ลูนาวิค 4-3
3-2
Toftir B68[9] 4 -1.5
▲▲-2
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 1 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-1
0-0
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[4] 5 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 UDC Txantrea KKE 1-2
0-0
Bidzala -1.5
FT 01:00 ซีดีเบติ โอนัค 1-1
1-0
CD Baztan -1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19)
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) +0.75
▲▲▲
+1.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) 2-2
1-1
Kolstad U19 2 -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 Manaus U20 0-0
0-0
Amazonas U20 1 -0.25
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 01:00 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-0
0-0
ปิราต้า เอฟซี 1 -1
-1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:15 3 Taruma U20 5-2
1-1
Rio Negro AM U20 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 Tek United
เซนต์ มอชแทส -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 1 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 4-0
1-0
ยูซี ดับลิน[2] 1 -0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:30 1 Pessah Lo Fano 1-2
1-2
Phil diae Bolley 1 -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 01:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-3
0-0
เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
▲▲-2
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 01:40 1 เอฟซี นูอาดิโบ 2-0
2-0
ASC Tevragh Zeine 1 4 -0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0
1-0
สลิโก โรเวอร์ส[3] 1 -0.5
FT 01:45 1 [5]โบฮีเมี่ยนส์ 5-0
2-0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[4] 2 -0.5
-0.75
FT 01:45 [8]ดันดาล์ค 1-1
1-1
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 1 -1.5
FT 01:45 1 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-4
1-1
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 1 +1.75
▼▼+1.25
+1.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-1
0-1
เชลบอร์น[1] +1.5
▲▲+2
FT 01:45 2 [5]แอธโลน ทาวน์ 0-2
0-1
คอร์ก ซิตี้[9] 2 +0
-0.25
FT 01:45 [6]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0
1-0
คาร์บินทารี เอฟซี[4] 2 -1.25
-1
-1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-1
1-1
สปอตติโว อิเทโน่[12] -0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 1 [6]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-2
1-2
เดอร์รี่ ซิตี้[7] 2 +0
-0.25
+0
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 [4]อังกฤษ 0-0
0-0
สกอตแลนด์[44] 2 -1.25
-1.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [9]Guarani de Trinidad 0-0
0-0
3 เดอ เฟบเบรโร่[5] -
FT 02:00 [14]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-1
1-1
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[17] -
FT 02:00 [15]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 3-1
3-1
2 เด มาโย พีเจซี[11] -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 02:00 1 [NL-4]โบเดน บีเค 4-1
2-0
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-13] 1 -2
-2.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 02:00 2 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 1-1
1-1
ลินฟิลด์(ญ) -0.75
▼▼-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 1 [9]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 3-3
2-2
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[11] 2 -0.25
+0
+0.25
FT 02:15 3 [3]กรินดาวิค 3-1
1-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[7] 1 2 -0.25
+0
-0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 02:30 Fortaleza (w) 3-0
0-0
Paraiso EC (w) -2.5
▲▲▲-3.25
FT 02:30 2 Tiradentes-PI (W) 0-2
0-2
JC Futebol Clube (W) 1 1 +0.25
+0.5
FT 02:30 2 CEFAMA (W) 4-2
4-1
Vitoria Salvador (w) 3 -0.25
FT 02:30 2 Mixto EC (W) 1-4
0-3
CRESSPOM (w) 1 +1
▲▲+1.5
+1.25
02:30 วิลา โนวา(ญ)
Bragantino (W) +2.5
▲▲▲
▲▲
+3.75
+3.5
FT 02:30 Real Ariquemes/RO (w) 2-0
0-0
ไอรานดูบา (ญ) +0
+0.25
FT 02:30 2 America RN (W) 2-0
1-0
เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) 1 2 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
FT 02:30 1 America MG (w) 3-1
1-1
ชาเปโคเอนเซ่ (ญ) -0.75
-1
-0.75
FT 02:30 1 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 1-2
0-1
Criciuma Women 3 -0.5
FT 02:30 2 โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง 1-0
0-0
Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) 1 -0.75
-0.5
FT 02:30 2 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 0-5
0-3
Athletico Paranaense (W) +1
+1.25
FT 02:30 4 Brasil Farroupilha (W) 0-3
0-1
วาสโก ดา กามา ( ญ ) +2
▲▲+2.5
▼▼+2
FT 02:30 Alianca FC (W) 3-2
2-1
Juventude Timonense/MA (w) 2 -0.5
FT 02:30 วิลา โนวา(ญ) 2-0
1-0
เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
02:30 ทิราเดงเตส / พีไอ หญิง
JC FC/AM (W) -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 [W-6]ซูเลีย เอฟซี 1-2
1-2
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-2] 1 2 +0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:00 3 Gambia Armed Force 0-2
0-1
Marimoo 2 -0.25
-0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 3 Vatnaliljur 0-0
0-0
โคเบนฮอน 2 -1
FT 03:00 4 1 อลาฟอสส์ 1-3
1-1
อีเมียร์ 2 +0.75
+1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 03:00 Atletico Cliper Clube U20 6-0
3-0
Real Manaus U20 1 3 -2
▼▼-1.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:15 1 1 เลตเทียร์ 2-4
0-3
Vaengir Jupiters 1 6 +0.5
+0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 03:45 [5]เรซิสเตนเซียเอสซี 2-1
0-0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[10] -0.75
-0.5
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 04:00 1 [19]ชิลี(N) 1-0
1-0
โบลิเวีย[81] 2 -1.5
▲▲-2
▼▼-1.5
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 05:00 Assermurb Women 2-1
0-1
Sao Raimundo RR Women +0
▲▲▲-0.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:10 1 ฟอร์ชูนเอฟซี 2-0
2-0
บีเค มิลาน 1 -1.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:40 LA Enterprises Bombers FC 3-2
2-0
Promex Harlem United SC 3 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:45 คาลามาซู 1-1
0-1
Fort Wayne FC -1.25
-1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 4 [27]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-1
1-1
ไมอามี่เอฟซี[17] 2 -0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 1 [A-8]ทอมเบนเซ่ 3-0
2-0
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[A-1] 1 2 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 เอซี คอนเนคติคัท 0-3
0-3
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ +0.75
+0.5
+0.75
FT 06:00 4 1 OKC 1889 FC 0-1
0-0
Springfield Demize 2 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:00 Clermont Kicks FC (W)
ฟลอริดา ครัช (ญ) -0.25
Pend 06:00 คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ)
Pittsburgh Hotspur FC (W) -2.25
FT 06:00 คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 1-2
0-1
Connecticut Rush (w) -2.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน