ราคาบอล.cc
ผลบอล 18 มิถุนายน 2564ผลบอล 17 มิถุนายน 2564ผลบอล 16 มิถุนายน 2564ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 SC United Bantams 1-0
0-0
Southern Soccer Academy Kings -1
FT 06:30 3 FC Malaga City NY 0-2
0-1
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 4 +1
+1.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 07:00 [CHI D2-8]เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-2
1-1
ซาน มาร์คอส[CHI D2-5] -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 5 1 ปอร์โต วิ โฮ 0-0
0-0
Chacaritas SC 1 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ฮิวสตัน เอฟซี 3-1
3-1
Round Rock SC -0.5
-0.75
Pend 07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์
Green Bay Voyageurs -1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 2 [15]อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1
0-1
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[18] 1 6 -0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:25 3 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 1-0
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 1 2 -0.75
-1
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 5 [13]คอนฟิแองก้า 1-1
1-1
บราซิล เด เปโลตัส[17] 1 3 -0.5
-0.25
FT 07:30 3 [5]โกยาส 1-0
1-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] 3 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 0-0
0-0
East Atlanta -1
-1.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 2 [70]แคนาดา(N) 3-0
0-0
เฮติ[83] 2 -1
▲▲-1.5
FT 08:30 1 [69]เอลซัลวาดอร์ 2-0
1-0
เซนต์คิตส์และเนวิส[135] 1 -2.25
▲▲-2.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 15:00 1 FC Talanta 1-1
0-0
MCF FC 1 -0.5
▲▲▲
-1.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 3-3
0-1
Erzurum BB U19 1 +0.25
+0
+0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:15 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-1
0-0
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1 +0
+0.25
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 [JPN D1-9]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-5
1-2
Kyoto Welcome 1 -4.5
-4.25
FT 16:00 2 [JPN D1-16]กัมบะ โอซาก้า 3-1
2-0
มหาวิทยาลัยควานเซ กาคูอิน -3.5
▼▼▼-2.75
FT 16:00 [JPN D1-20]โยโกฮามา เอฟซี 1-2
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[JPN D3-7] 2 -1.25
-1
FT 16:00 [JPN D1-6]วิสเซล โกเบ 4-0
1-0
Suzuka Point Getters 2 -3
FT 16:00 [JPN D2-9]โตเกียวเวอร์ดี้ 0-1
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[JPN D2-14] -0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 16:00 3 Mwatate United 2-2
1-1
APS Bomet 1 3 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS NSW-3]แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-2
0-2
ซิดนีย์ โอลิมปิก[AUS NSW-5] 6 -0.25
+0
FT 16:35 1 [AUS NSW-8]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 2-1
0-1
รอคเดลซิตี้ซัน[AUS NSW-4] +0.25
+0
+0.25
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 [JPN D1-8]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 8-1
4-0
โยโกฮามา เอสซีซี[JPN D3-12] -2
▲▲-2.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 2 [9]Chungnam Asan 0-0
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[8] 1 +0.5
+0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
Pend 17:00 [B-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)[A-3] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 3 1 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 4-3
3-1
คิซูมู่ออลสตาร์ 2 +0.25
FT 17:00 1 Coast Stima 0-5
0-0
Vihiga Bullets +0
FT 17:00 3 Nairobi Stima 2-3
1-1
Kibera Black Stars 2 +0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:00 2 Police FC 1-1
1-0
Rutsiro FC 1 3 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 4 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 4-2
1-0
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 6-3
3-2
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:00 Brisbane Roar U23 3-3
2-1
Peninsula Power U23 -3.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 1 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2-2
1-2
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1 -1.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Croesus (w) 6-1
2-1
Blue Birds FC Women -4
18:00 Wits University FC (w)
Nicko Taurus Women -2.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 1 เจเคที แทนซาเนีย 2-0
2-0
Ihefu SC 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน
โดโกเรต์ส รัซกราด -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 Bidico 0-1
0-1
เคซีบี +0.25
FT 19:00 4 โซฟาพาก้าเอฟซี 2-2
2-1
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 3 +0
+0.25
+0
19:00 ทัสเคอร์
พอสต้า เรนเจอร์ -
FT 19:00 1 วาซิโต้ เอฟซี 2-0
1-0
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 3 +0
FT 19:00 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-1
0-1
กอร์ มาเฮีย 3 +0.75
+0.5
▲▲+1
FT 19:00 Soy United 0-0
0-0
Muranga Seal 3 +0.25
FT 19:00 Kisumu Hot Stars 0-0
0-0
เคนยา โพลิส เอฟซี 1 +0.5
FT 19:00 Fortune Sacco 2-1
1-1
โซนี่ ซูการ์ 2 -0.5
FT 19:00 1 Shabana FC 2-0
1-0
Silibwet Leons FC 2 -0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 Druk Lhayul FC 1-2
1-2
ทิมพูซิตี้ 2 +1.75
+2
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 19:00 Kempton Park FC (W)
Luso Africa (w) -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:00 1 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 0-1
0-0
Eclair de Saa (w) 1 +0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:27 2 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-2
0-1
Be Forward Wanderers 2 +0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:30 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-1
0-1
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 5 -1.5
-1.25
-1.5
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 3 Ntopwa United FC 0-3
0-1
Big Bullets FC 2 +1.5
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 20:00 3 [38]รัสเซีย 1-0
1-0
ฟินแลนด์[54] 2 -0.75
-1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 2 [P1-7]เอ็มโปลี(เยาวชน) 3-0
1-0
สปอล(เยาวชน)[P1-6] 1 -0.25
+0
FT 20:00 [P1-5]อตาลันต้า (เยาวชน) 2-2
1-2
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-1] -
FT 20:00 1 [P1-8]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2
1-1
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-12] 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 2 [P1-9]เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-2
0-1
เจนัว(เยาวชน)[P1-11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 [P1-3]ยูเวนตุส(เยาวชน) 2-0
1-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-10] -
FT 20:00 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 2-3
0-0
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] -
FT 20:00 [P1-2]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 5-0
4-0
โตริโน่(เยาวชน)[P1-14] -1.5
▼▼-1
-1.25
FT 20:00 3 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-4
0-3
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-4] 1 +1
+0.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 20:00 2 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-1
1-1
เออีเอล ลาริซา(ยู19) 1 3 -1
-1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 Kyetume 1-3
0-2
มบารารา ซิตี้ -0.5
-0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 Espoir FC 2-1
0-0
Bugesera 3 +0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส
Prison Leopards FC -0.5
FT 20:00 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0-2
0-1
Prison Leopards FC 1 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 20:00 1 Buildcon FC 1-2
1-1
Nkwazi 3 -0.25
FT 20:00 3 ซานาโก 1-1
0-0
Nkana FC 3 -0.5
-0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 Kagera Sugar 1-0
1-0
ทานซาเนีย ไพรซัน 1 -0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 7-2
3-1
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2 -3
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:30 2 Marines FC 0-1
0-1
เอเอส คิกาลี 2 +0.5
FT 20:30 3 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0-1
0-0
เอพีอาร์ เอฟซี 3 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 RAEC Mons 2-6
1-3
แซงต์ กิลลุส +3
▲▲▲
+4
FT 21:00 2 1 [RUS PR-13]เอฟซี อูฟา 2-1
2-0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[RUS D1-12] 3 -1
▼▼▼-0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [16]Santa Rita FC 1-0
1-0
Academica Do Lobito[10] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 2-0
1-0
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] -0.25
▲▲-0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 3 ฟิเดริส อัลเดียร์ 3-1
0-0
ยูเอสดี บิตอนโต 1 -0.5
-0.25
FT 21:00 4 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-0
0-0
ASD Caldiero Terme 3 +0
FT 21:00 1 เลคนาโน 3-1
1-1
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 1 +0.5
▼▼+0
+0.25
FT 21:00 1 Aglianese 1-2
1-1
ปราโต้ 2 -0.75
-1
-0.75
FT 21:00 1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4-0
1-0
เอเอสดี กราสซิน่า 2 -1
-0.75
-1
FT 21:00 2 ASD Manzanese 0-1
0-1
คลอเดียนเซ่ 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1-2
1-2
Bagnolese -0.25
Postp 21:00 แรนเด
ASD Biancavilla -
FT 21:00 มอนเตวาชี 4-0
3-0
Tiferno Lerchi 1 -0.75
-1
FT 21:00 ASD San Luca 2-0
0-0
โรทอนดา -0.5
FT 21:00 FC Matese 1-1
1-1
Asd Pineto Calcio -0.25
FT 21:00 ASD Montegiorgio 0-1
0-0
เอพริลเลีย -0.5
FT 21:00 1 เอเอสดี บรา 2-2
1-1
เซสตริ เลเวนเต -1
FT 21:00 อาร์โคนาเตเซ่ 3-2
2-0
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ -0.25
FT 21:00 US Corticella 2-0
2-0
ASD Pro Livorno +1
▼▼+0.5
▲▲+1
FT 21:00 1 Castelnuovo 1-1
0-0
ไรติ -0.25
FT 21:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 1-1
0-0
ASD Flaminia Civita Castellana -1
-0.75
FT 21:00 เคียรี่ 0-2
0-0
ASD Citta Di Varese +0
-0.25
FT 21:00 ริมินี่ 1-3
0-1
Ghivizzano -0.5
FT 21:00 โฟลิคโน กัลโช่ 3-3
2-1
เอเอสออสเตียแมร์ -0.25
+0
FT 21:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3-1
3-1
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ -0.25
+0
FT 21:00 Derthona 2-1
0-0
USD Pont Donnaz +0.25
+0.5
FT 21:00 ซาน นิโคโล 2-2
1-2
จีเลียโนว่า -1.5
-1.25
FT 21:00 Sammaurese 1-2
1-1
เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 -0.5
FT 21:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 0-1
0-1
Lentigione +0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 4 กัซเทป (ยู 19) 3-3
1-1
อลันยาสปอร์(ยู 19) 1 4 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-1
0-0
FK Metal Kharkiv 1 5 +1
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 2 Fovu de Baham 0-1
0-1
ยูเนี่ยน ดูอาลา 2 -0.75
FT 21:00 1 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1-2
0-1
Les Astres FC De Douala 3 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:25 เอฟซี ซาวอย์ 1908 2-0
0-0
วิสอาร์ทิน่า 3 -0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 21:30 2 [8]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 1-6
1-3
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[1] +1.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
21:30 อัลอันวาร์
คาห์ลีจ ซาร์ต -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [Kos L-1]พริสตีนา 2-0
0-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-1] -0.75
FT 22:00 [RUS D1-2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
0-1
ฟรีเดค-มิสตัค[CZE CFLM-6] -
FT 22:00 4 Buca Zaferspor 2-0
2-0
Bornova Yesilova Spor 4 -2.5
FT 22:00 3 Aliaga Futbol 3-0
1-0
Cigli Belediyespor 2 -0.25
FT 22:00 3 Golyazi Belediyespor 0-0
0-0
Ispartaspor 1 3 -0.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 22:00 FK Leskhoz 1-1
1-0
Uzda +0
Greece U19 (Greece U19)
FT 22:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-2
1-0
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:00 1 Aussie FC 0-3
0-1
Da Encarnacao +0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 2 AS Binah 1-0
0-0
Sara FC 2 -0.25
FT 22:00 2 Gbohloesu 1-0
1-0
Maranatha de Fiokpo 1 -0.75
FT 22:00 1 AS Togo-Port 1-1
0-1
Dyto FC 2 -0.25
ฟุตบอลบัลแกเรียอายุต่ำกว่า 19 ปี (Bulgaria U19)
FT 22:00 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) 0-7
0-4
ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) +0.75
▲▲▲
+1.75
FT 22:00 Natsional Sofia U19 3-0
2-0
Neff supporting Simic U19 -0.25
▲▲▲
-1.25
FT 22:00 Hebar 1918 Pazardzhik U19 1-6
0-3
ทแซร์สโคเย เซโล(ยู 19) -0.5
-0.25
FT 22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) 1-2
0-1
พีริน บลากอเยฟกราด(ยู 19) -3
FT 22:00 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) 2-0
2-0
โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 2 โปกอน เซซิน 2 2-3
2-1
เอลเลน่า โตรัน +0.5
+0.25
FT 22:00 1 Unia Skierniewice 1-1
1-1
MLKS Znicz Biala Piska 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:00 4 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-3
0-2
MKS Polonia Warsaw 1 +1
+1.25
FT 22:00 1 Jagiellonia Bialystok II 1-5
0-2
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 +1
FT 22:00 4 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2-1
2-0
Pogon Grodzisk Mazowiecki 1 -0.25
FT 22:00 4 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 3-1
1-0
กอร์นิค โคนิน 1 -1.25
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 22:00 5 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0
0-0
อลิอันซ่า แอตเลติโก 2 -0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:10 Druzstevnik Radimov 3-1
1-0
Slovan Hlohovec 1 -2
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 22:15 2 Powisle Dzierzgon 1-0
1-0
Arka Gdynia II 4 +0
-0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 4 FC Souvara Riadh 0-0
0-0
FC Dar El Barka 3 +0
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [A-11]ไมปา 1-0
0-0
เอสซี คูฟู-98[A-4] 2 +1.5
▲▲▲+2.25
▼▼▼+1.5
FT 22:30 1 [C-12]จีบีเค คอคโคล่า 3-1
1-0
พีเอส เคมิ คิงส์[C-11] 2 -0.75
-0.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 NK Hrvace 1-0
0-0
Zmaj Makarska +0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:30 5 วิลล่า เทเรซ่า(N) 0-1
0-1
แรมปรา จูเนียร์ 3 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 FC Inter II 0-2
0-2
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 -2
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 1 [3]โมลด์ 4-1
0-0
ชาร์ปบอร์ก 08[9] -1.5
-1.25
FT 22:59 1 [1]โบโด กลิมท์ 7-2
4-0
สตรอมก็อดเซ็ท[8] 1 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 เอฟเค นาชอด-เดสเน่ 4-2
3-0
Trutnov -1
-0.75
FT 22:59 [AUS D3C-16]เอฟซี เวลส์ 0-4
0-2
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-2] -
FT 22:59 [AUS D3C-9]เอสซี ไวซ์ 0-3
0-1
มาริบอร์[SLO D1-2] +1
FT 22:59 [BUL D1-1]โดโกเรต์ส รัซกราด 2-0
0-0
เอสวี เฮล์มสเตเทน -1
FT 22:59 2 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
0-0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 -0.25
+0
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 2 [29]ตุรกี(N) 0-2
0-1
เวลส์[17] 2 -0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 [3]จีเคเอส ทิคี 1-1
1-0
โกลนิค เลชน่า[6] 2 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 22:59 2 Garr and Ava 2-1
1-1
ซิลูเต้ 1 +0
-0.25
+0
FT 22:59 [LIT D2-5]Kazlu Ruda FK Silas 0-4
0-2
Hegelmann Litauen[LIT D1-5] 1 +1.25
+1.5
FT 22:59 4 [LIT D1-4]บอลติกปาเนเวจิส 2-2
1-1
สปายริส เคานาส[LIT D1-1] 3 +0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
Pend 22:59 [14]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)[1] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 เลบันเต (ยู 19) 1-1
0-1
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:59 1 ASD Fanfulla 1-1
0-1
เอ.ซี.เครม่า 1908 4 -0.75
▲▲-1.25
▼▼-0.75
FT 22:59 3 ลาติน่า 0-0
0-0
โนเซริน่า 2 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 6-0
3-0
Liry -0.75
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 1 ASFA-Yennenga 0-0
0-0
ASF Bobo Dioulasso 3 +0
FT 22:59 4 US Forces Armees 1-1
0-1
Leopard St Camille 3 -1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 4-1
1-1
SVG Bleiburg 2 -1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 2 OPS-jp 2-0
0-0
HauPa 3 -0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 2 Immigration FC 2-3
1-2
Steve Biko 1 4 +0.25
23:30 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี
Latrikunda Utd +0
FT 23:30 3 SK East BI 2-3
1-1
Falcons FC 1 +1
Pend 23:30 Young Africans Gambia
Latrikunda Utd +0
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 23:45 2 [3-11]เอฟซี โคโซโวซูริค 1-5
1-1
เอฟซี ทุคเกน[3-2] 3 +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:50 5 Kiang West FC 1-2
0-1
PSV Wellingara 2 +0

ผลฟุตบอลวัน 17 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [AUS D3C-2]ซานตาอานา 1-3
1-1
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-1] +2.75
FT 00:00 2 SC Eltersdorf 2-2
1-2
Feucht SC 1 -1.5
-1.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 [SWE D3SS-10]วาร์มโบลเอฟซี 2-1
1-0
Orebro Syrianska IF[SWE D1 SN-6] -
FT 00:00 2 [SWE D3NS-4]สควิลเจโบ เอสเค 1-0
1-0
Haninge[SWE D1 SN-10] 1 +0.5
+0.75
+1
FT 00:00 2 [SWE D3VG-12]วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-0
0-0
อัตซิคเท็นส์ บีเค[SWE D1 SNS-5] 4 +0.75
+1
FT 00:00 1 [SWE D1 SN-8]ไอเอฟ ซิลเวีย 3-2
1-1
อัสซีริสก้า ไอเค[SWE D1 SNS-14] 3 -0.25
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 2 [16]NBE SC 2-3
0-1
เอนพ์พี[8] 3 +0
+0.25
+0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 [3]โมรอน บีเค (ญ) 2-1
0-1
ยูเมีย ไอเค (ญ)[2] -
FT 00:00 [7]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 2-3
2-1
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[9] +0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 [VG-9]ดลสทอร์ป ไอเอฟ 5-3
1-1
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-11] -1.25
-1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 2 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 4-0
2-0
เอสวี เลนดอร์ฟ 3 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 2 NJS II 0-1
0-0
PKKU II 3 +0.5
Denmark U21 (Denmark U21)
00:00 ฮอร์ชอล์ม-อัสเซรอส ไอเค (ยู 21)
เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) +0.25
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 00:00 2 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0-1
0-1
วิเซล่า (ยู 19) 2 -1
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:20 3 เอฟซี เมดินา 3 1-2
1-0
เอฟซี เดวส์ 1 4 -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:30 Balinge IF 1-4
0-2
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค -
FT 00:30 เอฟบีเค คาร์ลสตาด 2-3
1-1
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:30 4 [5]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 2-1
1-0
Borgeby FK (w)[13] -2.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 00:30 1 CD Oceja Women 2-1
0-0
UD Mos (W) +1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 00:30 4 1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 4-2
1-1
สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) -0.25
▲▲▲
-1.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 00:30 2 2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 0-2
0-2
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 2 2 -0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 01:00 [6]วาเลเรนก้า 1-1
1-1
ออด เกรนแลนด์[13] 2 -1
-0.75
-1
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 01:00 [SWE D3SS-14]ทีเลโซ เอฟเอฟ 0-6
0-4
บรอมมาปอจคาร์น่า[SWE D1 SN-1] +3
▲▲+3.5
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 01:00 4 [12]เคฟลาวิค 2-0
1-0
เอชเค โคปาโวกค์[9] 1 +0
+0.25
FT 01:00 3 1 [11]อัคราเนส 0-2
0-1
เคเอ อคูเรย์รี่[4] 3 +0.75
+0.5
+0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [1]เฟรม เรย์จาวิค 5-1
4-1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[10] 1 -2.25
▼▼-1.75
-2
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [3]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4-4
0-2
ปัลมา (ฟุตซอล)[1] -1
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 3 [off-5]โกลโบ 2-1
0-0
เอบีซี อาร์เอ็น[off-1] 1 4 +0.25
▲▲▲+1
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1-3
0-1
แอตเลติโก้ ปินโต้ -0.75
-0.5
FT 01:00 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 4-1
3-0
Real Aranjuez CF -0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 3 เกาโช่อาร์เอส 2-0
0-0
Elite Clube Desportivo 2 -1.25
-1
สก็อตติช วีเมนส์ พรีเมียร์ ลีก 1 (Scotland Football League Women)
Pend 01:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
Partick Thistle Women -0.25
FT 01:00 2 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 0-4
0-3
ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) +0.75
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 2 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 2-2
1-1
กอนกาเลนส์ 4 -0.75
-1
FT 01:00 แม็คเคย์เอสปอร์เต้ เอฟซี 0-4
0-1
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ +2.5
+2.25
FT 01:00 4 อเมริกา อาร์เจ 1-0
1-0
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 2 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2-1
1-0
อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 2 -0.75
FT 01:00 3 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0-2
0-2
Artsul RJ 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1-2
1-1
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 3 -0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 3 [A-3]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0
0-0
คิลเมส[A-4] 3 -0.25
+0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 0-0
0-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[16] 1 -1.5
-1.75
-1.5
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup)
FT 01:15 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-0
1-0
Duga Resa 1 -1.5
▲▲-2
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 01:20 1 [5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
0-0
ปารานา พีอาร์[8] 1 -0.75
-1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 1 [7]Vaidepenas Futsal 1-1
0-0
เลบันเต(ฟุตซอล)[5] +0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 1 [9]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0-0
0-0
อิตูไซย์โง[6] 1 4 +0
-0.25
FT 01:30 [1]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0
0-0
Sood G[2] 5 -0.25
FT 01:30 5 [16]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
0-0
เจนเนอรัลลามาดริด[14] 5 -0.25
FT 01:30 3 1 [10]เอล พอร์เวเนอร์ 1-1
0-0
เรอัล พิลาร์[8] 3 +0.5
+0.25
FT 01:30 5 [15]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-0
1-0
ซีเอ อัตลาส[3] 1 3 +0.5
FT 01:30 1 [7]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1-1
0-1
เคลย์โพล[18] 3 -0.75
▼▼▼+0
-0.25
FT 01:30 3 [13]เบรัสเตกี 1-3
0-2
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[5] 3 +0
-0.25
FT 01:30 3 [11]ซาน มาร์ติน เบอซาโค 2-2
0-1
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[4] 3 +0.25
FT 01:30 3 [12]คลับ ลูจัน 1-0
0-0
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[19] 4 -0.75
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:30 1 [PR-11]เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1-2
0-2
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[PR-12] 1 1 +0.25
FT 01:30 4 [PR-2]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0-2
0-0
Liniers[PR-10] 1 -0.25
FT 01:30 3 [PR-12]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-1
0-1
ซีเอ ลูกาโน[PR-8] 4 +0
FT 01:30 3 1 [PR-9]Centro Espanol 1-1
0-0
Argentino de Rosario[PR-7] 2 -0.25
FT 01:30 6 [PR-1]Puerto Nuevo 1-1
1-0
Defensores de Cambaceres[PR-2] 1 5 -0.25
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2)
FT 01:30 5 ทิราเดนเตส ซีอี 1-0
1-0
CE Uniao 1 1 -0.5
FT 01:30 2 โฮริซอนเต ซีอี 2-0
1-0
ฟลอเรสต้า ซีอี 2 +1.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:45 1 [4]อาร์ก้า กดิเนีย 0-1
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[5] 2 +0
-0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 เกล็นโตรัน (ญ) 3-0
0-0
ลินฟิลด์(ญ) 1 -1.5
-1.75
Pend 01:45 Sion Swifts (w)
เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) -2
-1.75
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 [7]อิตาลี 3-0
1-0
สวิตเซอร์แลนด์[13] 2 -0.75
-1
-0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 6 [10]เซรามิกา 1-2
0-1
เอล มาสรี่[4] 4 +0
+0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [12]เรโม เบเลม 0-0
0-0
วิตอเรีย บีเอ[14] +0
-0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:00 2 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด(N) 2-0
0-0
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 2 +0.5
FT 02:00 [CHI D2-16]Lautaro de Buin 1-1
1-1
ซีดี เมกาเลนซ์[CHI D2-10] +0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 02:00 4 [B-8]โอเอสเต้ 0-1
0-0
มิราสโซล[B-6] +0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3-2
2-1
เลคเนียร์ เคบี(ยู19) -
FT 02:30 Afturelding Hviti U19 1-0
1-0
IR LettirU19 -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 02:45 [33]แอลจีเรีย
บุรุนดี[142] -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 4 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1
1-0
CD Independiente Juniors 1 -0.5
-0.25
FT 03:00 3 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-1
0-0
Guayaquil SC 5 -0.5
-0.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 2 1 โมคา เอฟซี 2-1
0-1
UniversidadO M 1 5 +0
FT 03:00 3 Jarabacoa FC 2-2
1-2
Atletico Pantoja 4 -0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 03:00 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์
KFR Hvolsvollur +0.5
Pend 03:00 Skautafelag Reykjavikur
Smari 2020 -1.5
FT 03:00 2 Stokkseyri 2-4
1-4
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2 +3.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 2 เอลลิดิ 3-0
0-0
HotturHuginn 3 +0
FT 03:00 3 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 2-2
1-1
เคเอฟ การ์ดาเบีย 2 -0.75
-1
-0.75
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 03:00 1 1 แอทเลติโก้ กรัว 0-0
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 2 +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 2 [A-13]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 4-2
2-1
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-1] +0.25
+0.5
+0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 03:15 1 [6]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-1
1-1
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[10] -0.25
▲▲-0.75
FT 03:15 3 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค 3-1
2-0
เบรย์ดาบลิค[5] 2 -1
▼▼▼
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 4 Albion FC(N) 2-2
0-1
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 +0.75
+0.5
+0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 4 [4]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-3
0-2
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 2 +0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 04:00 3 [10]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[7] 1 -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 1 [(a)-7]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-2
0-1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(a)-1] +0
FT 04:00 6 [(a)-5]คอร์ตูลัว 3-0
3-0
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] 3 -0.5
-0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 04:00 เคเอ อัสเวลเลียร์
Hond Midasar -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 04:30 1 Charlotte Lady Eagles(w) 3-0
1-0
Asheville City SC (w) -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 3 [13]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-1
0-1
อัตเลติโก มิไนโร่[5] 1 +0
FT 05:00 3 1 [17]เซาเปาโล 1-1
1-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[18] 2 -1.25
-1.5
-1.25
Postp 05:00 [2]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ฟลาเมงโก[3] +0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 4 [11]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-2
0-2
อาไว เอฟซี เอสซี[20] 4 -0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
05:00 เอฟซี โกลเด้น สเตท
เตเมคูลา -2.5
-2.75
FT 05:00 2 แมนแฮตตัน เอสซี 0-0
0-0
ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 3 +0
FT 05:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1-1
0-0
Green Bay Voyageurs -1.5
-1.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 3 Cibao FC 2-0
1-0
Delfines Del Este 1 -1
▲▲▲
-2
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:10 1 [C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-1
0-0
ยาราคูยานอส[C-5] 3 -0.5
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:30 1 เดอะ วิลล่าเกส 4-0
3-0
เวสตัน 2 -1.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:30 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 3-2
2-1
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 3 +0.25
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:45 1 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 2-1
0-0
เฟรดเดอริก 2 -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 1 Jacksonville Armada U23 4-0
2-0
Tallahassee SC 1 -1.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 South Bend Lions 0-0
0-0
Kings Hammer FC 2 +0
FT 06:00 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 5-1
2-0
จูเนียร์โลนสตาร์ 4 -1.25
FT 06:00 6 คาลามาซู 1-0
0-0
Flint City Bucks 3 +0
Pend 06:00 Miami Beach CF
Juventus Academy Miami -0.75
FT 06:00 3 Florida Fusion 1-4
0-1
Miramar Utd Elite 4 +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 North Carolina Fusion U23 (w) 1-0
1-0
Independence North (w) 1 -1
-1.25
FT 06:00 1 Miami United FC (W) 0-0
0-0
Team Boca Blast (w) +0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน