ราคาบอล.cc
ผลบอล 17 มิถุนายน 2564ผลบอล 16 มิถุนายน 2564ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 2 [35]ปารากวัย(N) 3-1
0-1
โบลิเวีย[81] 1 4 -0.75
▲▲-1.25
-1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:00 2 1 [(a)-6]ลา อีคูดัด 1-2
0-1
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-5] 5 +0
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 07:30 พิตต์สเบิร์กสตีลซิตี้ เอฟซี(ญ) 2-6
1-2
MSC Peoria (W) +0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 07:30 Vlora FC
FC Minneapolis -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:00 1 [C-15]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2-3
0-1
คิมกี้(สำรอง)[C-12] 1 +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 1 [C-3]Sichuan Minzu 2-1
2-0
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 2 -0.25
-0.5
FT 14:00 [B-8]Kunming Zheng He Shipman 1-2
1-1
Dongguan Guanlian[B-6] -
FT 14:30 5 [B-2]จีน (ยู20) 0-0
0-0
เหอเบ่ย จิงยิง[B-4] 2 +0.5
+0.25
FT 14:30 [A-4]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-8] -0.75
▲▲-1.25
-1
FT 14:30 [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 0-1
0-1
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-2] -0.25
▼▼▼
▼▼
+1
FT 15:00 [CHA D2B-7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 1-0
0-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] 3 +0.75
▲▲+1.25
▼▼+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 1 [8]Slack Creek 0-2
0-0
อิปสวิช ซิตี้[11] 2 -1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 [W-6]โรดิน่ามอสควา 1-5
0-2
เอฟเค เลนินกราเดทส์[W-5] +0
Postp 16:30 [W-14]เอฟเค ชิต้า
โดลโกพรูดนี่[W-1] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 5 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1
0-1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[6] 2 -0.5
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 17:25 3 [121]ทาจิกิสถานบุรุนดี(N) 4-0
1-0
เมียนมาร์[139] 2 -3
-3.25
-3
FT 17:30 [28]ญี่ปุ่น 5-1
3-1
คีร์กีซสถาน[99] 3 -2.5
▲▲-3
▼▼-2.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 2-1
1-0
กาน่า (ยู23) -1.25
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 18:00 Chemik Bydgoszcz U19 6-0
2-0
Vineta Wolin U19 -1.5
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 1 Fakirapool Young Mens Club 1-0
1-0
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:15 [W-12]ซนามย่า ทรูด้า 4-1
1-1
เอฟซี มูรอม[W-11] +0
FT 18:30 [U-7]ไดนาโม บรานัวล์ 1-2
0-1
โนสต้า โนโวทรอย[U-10] -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 1 เบลารุส (ญ) ยู19 7-1
4-1
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 1 -3
-2.75
-3
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [U-5]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0
0-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-15] -
FT 19:00 [C-16]FK Fakel Voronezh Youth 2-2
1-0
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[C-1] +1.5
+1.25
FT 19:00 [U-3]เชลยาบินสค์ 3-1
1-1
FK Volna Nizhegorodskaya[U-9] -2
-1.75
FT 19:00 1 [U-8]เอฟเค อูราล-2 0-3
0-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-4] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-2
0-1
วิฮิก้า ยูไนเต็ด 4 -0.5
-0.25
FT 19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N)
เวสเทิร์นสติม่า -0.5
▲▲-1
▼▼▼-0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 19:00 Tensung FC
อุกเยนอคาเดมี +0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:05 2 บานดาริ 1-3
0-2
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -0.25
FT 19:05 ทัสเคอร์ 0-1
0-0
พอสต้า เรนเจอร์ 2 -1
-0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:30 5 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ 2-2
2-2
KP Calisia Kalisz[5] 1 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 20:00 [BEL D1-11]อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
VK Huldenberg -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [3]ริชาร์ดส์ เบย์
รีล คิงส์[1] +0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 20:00 [4]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 5-1
4-0
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[3] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 [2]เยอรมนี(ญ) 0-0
0-0
ชิลี (ญ)[37] 1 -2.5
▲▲-3
-2.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 1 [U-14]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1-5
0-3
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-2] +2.25
+2.5
FT 20:00 [U-1]เอฟเค ทิวเมน 2-2
2-0
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด[U-11] 1 -2.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 3 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-1
1-0
ไบร์ท สตาร์ 2 -0.5
FT 20:00 Malaba youth Football 1-6
1-3
บียูเอล เอฟซี +0.5
▲▲+1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-1
Namungo FC 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 20:20 2 AS Surete Nationale Women 2-2
1-2
AFAK Rezilane Women +0
FT 20:20 3 JF Khroub(W) 2-3
1-1
ASE Alger Centre (W) +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 [U-6]ซเวซดา เปียร์ม 7-0
4-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-13] -2.75
▲▲▲
▲▲
-4
-3.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 20:55 CF Akbou(W) 0-3
0-1
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) -0.25
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
21:00 Niesky
ซิอัวลิอาย -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:00 1 [105]อินเดีย(N) 1-1
0-0
อัฟกานิสถาน[149] 3 -0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 [15]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-1
0-0
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[8] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 2 [128]อาร์เมเนีย( (ญ) 0-3
0-2
คาซัคสถาน(ญ)[81] 3 -0.75
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [S-6]อันจิ มาคัชคาล่า 5-1
4-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] -2
▲▲▲-2.75
-2.5
FT 21:00 [C-9]FK Znamya Noginsk 4-2
2-0
สโตรกิโน่ มอสโก[C-6] +0
▲▲-0.5
FT 21:00 [W-15]เอฟเค โคลอมนา 2-4
1-0
คาชานก้า มอสโก[W-7] +0.5
▼▼+0
+0.25
FT 21:00 [S-11]เอฟเค ไบโอลอก 5-1
2-0
คราสโนดาร์ 3[S-12] -0.75
-1
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 2 โคตอน สปอร์ต 1-0
0-0
Tonnerre Yaounde 2 -1.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 JK Nomme United U19 12-0
6-0
JK Tallinna Kalev U19 +0
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 ASFF Diamare Women 1-1
0-0
Eding Sport (w) 1 +1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 21:00 2 Fortis FC 4-2
0-1
สวาดฮินาต้า เคเอส 1 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:10 [S-10]เอฟเค มาฮัชกาลา 3-0
3-0
มาชูค- เคเอ็มวี[S-13] -1.25
FT 21:30 [S-17]FC Yessentuki 1-2
0-1
FK Kuban Kholding[S-2] -
FT 21:30 [S-1]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 7-1
3-0
FC Tuapse[S-16] -3.5
▲▲▲-4.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:30 1 1 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-3
0-3
Sporting Club Tel Aviv 1 +0
FT 21:30 ทีเซเร่ ซาคห์นิน 2-0
1-0
ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ -0.25
▲▲▲-1
Pend 21:30 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี +0
FT 21:30 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3-0
0-0
ไอออนนิ โมดิอิน -1.25
FT 21:30 เบต้า รามัท กาน 4-1
1-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า -0.5
-0.25
-0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Postp 21:30 อัล นาเซอร์ เบงซี่
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:40 [C-7]เอฟเค การูก้า 6-1
2-1
FC Krasny Smolensk[C-10] -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:00 1 [5]เฮดไอเอฟเค 1-0
1-0
ฮอนก้าเอสพู[8] 3 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 Sumperk 3-0
1-0
ซิกม่า โอโลมุช บี +1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 3-0
2-0
บันก้า การ์ซได[4] 3 -1
-1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [SWE U21ASS-6]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 1-1
0-1
วาลเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21ASS-3] 1 +0.75
▲▲▲+1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:00 [125]ฟิลิปปินส์(N) 1-1
1-1
มัลดีฟส์[155] 1 -1.25
▲▲▲-2
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Postp 22:00 [W-13]ลูกิ อีเนอร์จีย่า
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[W-8] +0.5
+0.25
FT 22:00 1 [C-14]Metallurg Vidnoye 2-1
0-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[C-13] +0.25
FT 22:00 [S-8]สตาฟโรพอล-2009 2-1
0-0
FK Forte Taganrog[S-7] +0.25
+0
FT 22:00 [S-9]สปาร์ตัก นาลชิค 2-2
1-0
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-5] +0.75
+0.5
FT 22:00 1 [C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-0
1-0
เอฟเค อาร์ยาซาน[C-2] +0.75
+0.5
FT 22:00 [W-9]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1
0-1
ดินาโม มอสโก บี[W-3] +0
FT 22:00 [C-3]ซาเทิร์นมอสโก 3-3
0-1
ซัลยุต[C-4] -0.5
FT 22:00 [C-5]โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
0-0
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[C-8] -0.75
-1
FT 22:00 [W-10]Dnepr Smolensk 1-3
0-1
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[W-2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:00 3 1 Beitar Ashdod 1-2
1-1
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน +0.25
FT 22:00 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 4-2
2-2
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน -0.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:00 Al Mahalla
Al Khmes -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:10 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-1
0-0
MS Jerusalem +0.5
+0.75
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:20 3 1 ASC Etoile Commune Arafat 0-0
0-0
FC Alem 2 -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 2 [9]เอฟซี ฮาก้า 1-1
0-0
ลาห์ติ[3] 4 +0
+0.25
+0
FT 22:30 4 [11]เคทีพี ค็อตก้า 1-3
0-0
เอซี โอลู[12] 1 +0
-0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2-1
2-0
ลีเจียน ไดนาโม[S-4] -0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 1 Mohtasham Tabriz 2-2
2-0
Shahrdari Bandar Abbas 4 -0.5
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3-4
1-3
ซันดอม ไอเอฟ 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [183]จิบูตี 1-0
1-0
โซมาเลีย[197] -
FT 22:59 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3-3
3-1
เอสซี ซนอย์โม +0
▲▲▲-0.75
▼▼-0.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 2 [37]ฮังการี 0-3
0-0
โปรตุเกส[5] 1 +0.75
▲▲+1.25
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 22:59 4 [114]เซียร์ราลีโอน(N) 1-0
1-0
เบนิน[82] 1 +0
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 22:59 2 1 [LIT D1-8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-3
0-1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-2] 2 +1.25
▲▲+1.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 3 [41]ออสเตรเลีย(N) 1-0
0-0
จอร์แดน[95] 1 2 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 1 [3]เนเธอร์แลนด์(ญ) 7-0
2-0
นอร์เวย์(ญ)[12] 1 -0.75
-1
FT 22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 2-0
1-0
Finland (w) U23 -
FT 22:59 [36]คอสตาริกา (ญ) 4-1
3-0
กัวเตมาลา (ญ)[80] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3-1
1-1
นอร์วัลล่า 2 +0.5
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
Pend 22:59 FA Kalev Tartu U19
Keila JK U19 -1.25
▲▲-1.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 23:15 Shahrdari Hamedan
Melli Hafari -0.75
-1
FT 23:15 4 Espad Tehran 2-1
1-0
Naft Gachsaran 2 -1
-0.75
FT 23:15 1 Foolad Natanz FC 2-2
1-1
Elmoadab Tabriz FC 2 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 23:30 2 [14]ปาเลสติโน่ 0-2
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[4] 1 -0.25
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 23:30 Atletas Kaunas 0-6
0-0
ดีซัวกาส เทลเซีย -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:30 5 [31]อิหร่าน(N) 1-0
1-0
อิรัก[68] 2 -0.75
-1
FT 23:30 [98]บาห์เรน 4-0
0-0
จีน-ฮ่องกง[144] 1 -2.25
▼▼-1.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:30 Zjednoczeni Pudliszki 2-3
0-1
Piast Nowy Belecin 1 +0
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 23:45 Anderstorps IF 2-3
1-0
อูลเลเรดส์ +1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:45 2 [106]ไทย(N) 0-1
0-0
มาเลเซีย[153] 3 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
FT 23:45 1 [73]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 3-2
2-0
เวียดนาม[92] 1 -1
-0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:45 [5]สวีเดน(ญ) 0-0
0-0
ออสเตรเลีย(ญ)[9] 1 -1
▼▼-0.5

ผลฟุตบอลวัน 16 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 2 [AUS D3C-7]เอสซี คาลสดอฟ 2-0
1-0
Rottenmann -1.75
▲▲▲
▲▲
-3
FT 00:00 4 แบรัมเอสเค 0-3
0-0
โนท็อดเด้น เอฟเค 2 +0
-0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 ไอเอส ฮาลเมีย 2-3
1-2
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 3 +0.25
FT 00:00 5 [SWE D3NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-2
1-1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[SWE D1 SNS-7] 5 +0.5
+0.25
FT 00:00 3 [SWE D3NL-12]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1-3
0-2
อัสซีริสก้าบีเค[SWE D1 SN-13] +0.5
+0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 [6]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-0
0-0
จีเอไอเอส[8] 1 2 -0.75
-1
-0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [18]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-2
0-2
ทาลา เอล เจช[10] 1 +0.25
FT 00:00 1 1 [6]พีระมิดส์ เอฟซี 0-3
0-2
สโมฮา เอสซี[4] 1 3 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 2 [17]ไอซ์แลนด์(ญ) 2-0
0-0
ไอร์แลนด์(ญ)[34] -0.5
▲▲-1
-0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 4 [SG-14]ซอลเวสเบิร์ก 1-0
0-0
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-10] +0.5
+0.75
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Hay Al Wadi 2-0
0-0
Ahli Marawi 1 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 เฟริส เวียนนา 1894 3-0
1-0
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2 -2.5
-2.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:10 2 [184]บังกลาเทศ(N) 0-3
0-1
โอมาน[80] 1 +3.25
+3
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:30 [SWE D3NS-11]เอ็นโคปิ้งก์ 1-5
1-1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[SWE D1 SN-9] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:30 1 [13]สเปน(ญ) 3-0
1-0
เดนมาร์ก(ญ)[16] -1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 3 SC Mannsworth 2-2
1-1
เอเอสวี 13 เวียนนา -0.25
▲▲-0.75
-0.5
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:30 2 Etoile Nouakchott 3-1
0-1
Union Arafat 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:40 2 SV Burmoos 0-0
0-0
บิชช็อฟส์โฮเฟิน +0.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
+3
+2.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 00:45 1 Gieksa Katowice II U19 2-2
0-2
GKS Grunwald Ruda Slaska U19 1 -0.5
▼▼+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 01:00 4 [65]ซาอุดีอาระเบีย 3-0
2-0
อุซเบกิสถาน[86] 1 -0.5
▼▼+0
-0.25
FT 01:00 1 [77]จีน(N) 3-1
1-0
ซีเรีย[79] 2 +0
▲▲▲
-1
-0.75
FT 01:00 1 [104]ปาเลสไตน์(N) 3-0
2-0
เยเมน[145] 1 -1.25
▼▼-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:15 1 [32]เวลส์ (ญ) 0-1
0-0
สกอตแลนด์(ญ)[23] -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 4 [2]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-3
0-2
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[6] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:30 3 [9]Talleres Rem de Escalada 1-1
0-0
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส[6] 5 -0.25
FT 01:30 1 [12]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-2
1-1
อัล คิว ซา[3] 2 +0
-0.25
FT 01:30 [11]ยูเอไอ อากุยซ่า 1-1
0-0
วิลลา ซาน คาร์ลอส[10] 1 2 +0
-0.25
FT 01:30 4 [17]คานัวลาส เอฟซี 0-1
0-1
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[15] 3 +0
-0.25
FT 01:30 1 [7]ฟลานเดรีย 0-2
0-0
ลอส อันเดส[5] 2 -0.25
FT 01:30 1 [8]โกมูนิกาซิโอเนส 0-1
0-0
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[16] 3 -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 1-0
1-0
Keflavik Reynir Vidir II U19 -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:30 1 Flatas IL U19 4-0
2-0
Freidig U19 +0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:40 2 [14]ซีเอ ซาน มิเกล 3-2
1-1
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์[13] 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 แชแทม ทาวน์ 3-0
2-0
Lordswood 1 -2.5
▲▲▲
-3.5
▼▼-3
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 1 [12]เยอรมนี 0-1
0-1
ฝรั่งเศส[2] -0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 02:00 2 [141]จีน-ไต้หวัน 1-2
0-1
คูเวต[148] 1 +4.5
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 02:00 1 โคลชากัว ซีดี 1-6
0-3
เดปอร์เตส ซานตาครูซ 4 +0.25
+0.5
FT 02:00 3 Rodelindo Roman 0-1
0-0
คอนอูมโบ ยูนิโด 3 +0.75
FT 02:00 General VelAsquez 0-1
0-0
แรนเจอร์ส ทัลค่า[CHI D2-4] -
FT 02:00 3 1 Deportes Limache 1-4
1-2
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[CHI D2-12] 3 +0.75
FT 02:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-3
0-1
เปอร์โต มอนต์[CHI D2-2] -
FT 02:00 2 Deportes Recoleta 3-1
2-1
ซานหลุยส์ คิวโลต[CHI D2-15] 3 +0.25
+0.5
FT 02:00 เอซี โคลีนา 1-0
1-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[CHI D2-9] -
FT 02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-3
0-0
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล -
FT 02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-1
0-1
ดิปอรเต่ส เตมูโก[CHI D2-3] -
FT 02:00 2 [CHI D2-13]โคเบรลัว 2-1
0-1
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[CHI D2-7] 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 [2]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1-1
1-0
Augnablik Womens[7] -1.5
-1.75
▼▼-1.25
FT 02:15 [10]กรินดาวิค (ญ) 2-3
1-1
อัคราเนส(ญ)[6] 2 +0
FT 02:15 2 [9]HK Kopavogur (W) 1-2
1-1
Haffner John (W)[3] 1 +2
▲▲+2.5
+2.25
FT 02:15 2 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-1
0-0
Grotta Womens[5] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:30 2 [26]ตูนิเซีย 1-0
0-0
มาลี[57] 2 5 -0.25
-0.5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 03:00 [12]คาริ อัคราเนส 1-1
1-1
ไออาร์ เรกยะวิก[5] 1 +0.5
▲▲+1
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 03:00 Arborg
เบอเซอกิร์ -1.75
FT 03:00 2 อัลฟ์ทาเนส 4-0
2-0
Reynir Hellissandur 4 -3.75
▲▲-4.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 6 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2-2
0-2
เอ็นเฮอร์จิ 2 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [18]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1
0-0
กัวรานี่ เอสพี[8] 4 -0.25
FT 05:00 1 [1]เนาติโก (พีอี) 2-0
1-0
วิลา โนวา[6] 1 -0.5
▲▲-1
-0.75
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 05:00 3 ดี.คอนเซ็ป 1-0
0-0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[CHI D2-6] 4 +1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 05:00 3 [74]อุรุกวัย (ญ) 3-0
0-0
เปอร์โตริโก (ญ)[105] 2 -3.25
-3.5
▼▼-3
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:00 6 1 ดานูบิโอ เอฟซี(N) 2-1
0-1
ซีเอ แอตเทนาส 2 -1
▼▼▼-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:00 [76]คูราเซา 0-0
0-0
ปานามา[78] +0
▲▲+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 3 Wake FC 1-1
0-1
Tri Cities FC 3 +0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:00 1 Stumptown Athletic FC 1-1
0-1
California Utd Strikers 1 +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน