ราคาบอล.cc
ผลบอล 16 มิถุนายน 2564ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 4 [5]บาเฮีย บีเอ 0-1
0-1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[17] 1 4 +0
FT 06:30 3 [1]ฟอร์ตาเลซ่า 1-0
0-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[14] 1 3 -0.5
-0.75
FT 06:30 3 [4]บรากันติโน้ 2-2
2-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[7] 1 -0.25
-0.5
FT 06:30 2 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0
0-0
ซิเอร่า[12] 2 +0.25
+0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 6 [11]กอริติบ้า พีอาร์ 1-1
1-0
ลอนดริน่า พีอาร์[15] 2 -0.25
-0.5
FT 06:30 2 [14]วิตอเรีย บีเอ 0-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[13] 2 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 2 [E-3]โมนาคัส เอสซี 4-0
1-0
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-7] 4 -1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 1-3
0-1
Morris Elite 2 +0
FT 06:30 3 Juventus Academy Miami 4-3
2-3
Adrestia FC 3 -2
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 07:00 3 [15]โคลัมเบีย(N) 1-0
1-0
เอกวาดอร์[53] 1 -1
▼▼▼-0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 1 Bubali SC 0-4
0-3
เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล +1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 Tormenta FC 1-0
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 -0.25
-0.5
FT 07:00 2 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 2-0
1-0
เอฟซี โมทาวน์ 4 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 Nashville Rhythm FC (w) 0-0
0-0
Chattanooga Red Wolves (w) 2 -1.5
▲▲▲
-2.5
FT 07:00 1 Chicago KICS FC (W) 1-2
0-0
Chicago Mustangs (W) 1 +1.5
▲▲▲
▲▲▲▲
+3.5
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼▼
+0.5
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 07:30 4 Sport Chavelines Juniors 0-0
0-0
สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) 0-2
0-1
แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) +1.5
▲▲▲
+2.5
Australia Tasmania Cup Women (Australia Tasmania Cup Women)
FT 08:30 Launceston United Women 1-3
1-1
Olympia FC Warriors (w) 1 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 09:00 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 4-0
3-0
จาเมกา (ญ)[51] 1 -3.75
▲▲▲
▲▲▲▲
-5.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 เอเอสซี ซาน ดิเอโก 1-3
1-3
เอฟซี อาริโซน่า 2 +0
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 1 Northbridge FC Bulls U20 1-4
0-2
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 1 1 +0.25
+0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 11:00 1 [TSA TPL-1]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-1
0-0
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[TSA TPL-2] 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 1 [9]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2-3
2-1
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[8] 2 -0.25
+0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:30 1 [A-7]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-3
0-1
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] +1
FT 14:00 1 [C-7]Quanzhou Yaxin 2-0
2-0
Yanbian Longding[C-8] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 14:00 [2]เคโน พิลเลร์ส
อควายูไนเต็ด[1] -0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [B-1]ชิงเต่า จงเนิ่ง 2-0
1-0
Shaanxi Beyond[B-7] -1.5
-1.75
FT 14:30 [B-3]Wuxi Wugou 0-1
0-1
Yichun Weihu[B-5] -1
FT 14:30 [A-6]Dantong Tengyue 0-1
0-1
Hebei Gongfu[A-3] +0.5
FT 15:00 4 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 2-1
2-1
Xiamen Ludao[C-5] 3 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 1 [27]สาธารณรัฐเช็ก(ญ)(N) 0-5
0-3
โปแลนด์(ญ)[30] -0.5
-0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 3-3
2-2
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -1.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 Tally Valley Blue 1-1
0-1
Kingscliff Blue 1 2 +2.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 4-7
0-5
MFK CPRF Futsal -
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 18:00 1 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 1-3
0-2
วาริ คลับ 1 +0.75
+1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 2 [8]ไบโคนูร์ 1-4
0-2
Lashyn Karatau[5] 2 +0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 Moyale Barracks 1-2
1-2
Mighty Tigers 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 1 1 [RUS D1-14]สปาร์ตัก มอสโก 2 0-4
0-2
บัลติก้า[RUS D1-5] 1 +0.25
+0.5
▼▼+0
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 20:00 [44]สกอตแลนด์ 0-2
0-1
สาธารณรัฐเช็ก[40] +0
+0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [W-16]ซแวซด้า เออคุตสค์ 0-3
0-0
FC Tver[W-4] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 Sunrise FC 4-1
3-0
Muhanga 1 -0.5
FT 20:00 Gasogi Utd 0-2
0-1
Etincelles 2 -0.25
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 20:00 2 2 Sucre FC U19 1-0
1-0
Cesar FC U19 1 2 -0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 20:00 1 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-1
0-1
ธากา ซิตี้ เอฟซี +0
-0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:30 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-0
0-0
ดินาโม บาตูมี[1] 1 +0.75
+1
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 20:30 [12]Shahrdari Astara 2-0
0-0
แคชไค[15] -0.25
-0.5
FT 20:45 [17]นาวาด เออร์เมีย 1-1
0-1
Chooka Talesh[16] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [NOR D2A-10]วาเลเรนก้า บี 0-2
0-0
สคีด ออสโล[NOR D2B-1] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-2]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 2-1
1-1
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-7] -1.75
▼▼▼
▼▼
-0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:15 [18]โอซิน อัลบอร์ซ 1-4
1-1
อาร์แมน โกฮาร์[11] 1 +0.25
▲▲▲+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 1 [21]ออสเตรีย(ญ) 2-3
1-1
อิตาลี(ญ)[15] 1 +0.75
▼▼+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Pend 21:30 อัล-ตาฮัดดี้
ดาร์เนส -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:40 [3]เมส เคอมัน 0-1
0-0
บาดราน เอฟซี[1] 1 2 -0.25
FT 21:55 2 [4]ฟาร์ เซปาซี่ 2-0
1-0
คูเนห์ เบ คูเนห์[13] 2 -0.5
-0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-5]ออสเตอร์(ยู 21) 6-4
3-1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-8] -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 [69]ตุรกี (ญ) 3-1
2-0
บัลแกเรีย (ญ)[78] -0.25
▲▲-0.75
FT 22:00 2 [44]ฮังการี(ญ) 2-3
1-2
เซอร์เบีย(ญ)[41] 2 -0.25
+0
+0.25
FT 22:00 [24]ฟินแลนด์(ญ)(N) 0-1
0-0
รัสเซีย(ญ)[25] -0.25
FT 22:00 1 [46]สโลวะเกีย(ญ) 3-1
3-1
โรมาเนีย(ญ)[42] 1 -0.25
-0.5
FT 22:00 2 [126]จอร์เจีย (ญ) 0-0
0-0
อาเซอร์ไบจาน (ญ)[77] 1 3 -0.25
+0
FT 22:00 1 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 3-2
1-2
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 3 -2
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
Postp 22:00 เจ เวอร์โฮ ลีห์
อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) -
Postp 22:00 อัล-ชาต
Al-Ahli Tripoli -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 2 Inter Allies 2-3
1-2
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 -0.25
▼▼▼+0.5
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 22:00 1 Bolivar FC U19 1-1
1-1
Atlantico FC U19 1 +1.75
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 2 Jeunesse Ksar 1-2
0-2
FC Nouakchott 1 3 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:20 3 [5]โคเชห์ ทาเลย์ 2-0
0-0
มาลาวัน[10] 3 -0.5
-0.75
FT 22:20 4 [2]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-0
1-0
Kheybar Khorramabad[7] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 3 [7]เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0
0-0
อิลเวส แทมเปเร่[6] -0.25
+0
-0.25
FT 22:30 2 [5]คูพีเอส 1-0
1-0
อินเตอร์ ตูร์คู[2] 3 -0.25
FT 22:30 1 [10]ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1
0-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ[1] +1.5
+1.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:30 1 [5]ดีลา กอริ 1-1
1-1
เอฟซี เทลาวี[10] 3 -1
-1.25
-1
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
Pend 22:30 แอฟริกา โพรมอ ฟุต
ASC Linguere +0.75
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 22:59 2 1 [21]โปแลนด์(N) 1-2
0-1
สโลวาเกีย[36] 1 -0.5
-0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:59 1 [4]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 3-1
0-0
ตอร์ปิโด คาตูซี่[7] 1 1 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [54]เบลารุส(ญ) 1-1
1-0
อุสเบกิสทาน(ญ)[43] -0.75
▲▲-1.25
-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-0
0-0
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 KaIK TePa 6-0
3-0
สปอร์ติ้ง คริสตินา 3 -0.25
-0.5
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
Pend 22:59 FK Babrungas U19
Banga Gargzdai U19 +2.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 23:05 1 [6]ซาฮิน บูเชอร์ 2-1
0-0
เอสเตกัล คูซสถาน[8] 3 -0.25
FT 23:20 4 [14]Esteghlal Mollasani 2-1
0-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[9] 1 3 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
23:30 [NOR D2B-1]สคีด ออสโล
ไอสโวล์ดไอเอฟ -
FT 23:30 1 [NOR D2B-1]สคีด ออสโล 2-1
1-1
ไอสโวล์ด TF[NOR D2A-9] 2 -0.75
▼▼▼+0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:30 1 Banjul United 0-0
0-0
บีเค มิลาน 1 -0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
Pend 23:30 Jyllinge U21
Frederiksberg BK U21 +2
+1.75

ผลฟุตบอลวัน 15 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 00:00 1 [10]สตาเบ็ค 0-3
0-2
ทรอมโซ่ ไอแอล[14] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [NOR D2B-10]เอฟเคอเรนดัล 2-0
0-0
เฟคเกรอย[NOR D2B-12] -0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 2 [NG-12]Lidkopings FK 0-2
0-0
ไอเค กัวติออส[NG-5] 1 +0
+0.25
FT 00:00 1 [SG-7]เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-1
0-1
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-14] 3 -1
-1.25
-1
FT 00:00 2 [SG-3]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0
0-0
โนซาบี้ ไอเอฟ[SG-6] 1 +0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Khartoum Al Watani 0-0
0-0
Tuti SC Khartoum -0.25
FT 00:00 3 Al Shorta Al Qadarif 3-2
3-0
Al Ahly Shendi +0
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 2 Keur Madior 0-1
0-0
Demba Diop 3 +0
Pend 00:30 Thies FC
Jamono Fatick -0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:30 3 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0-2
0-1
ASC Entente Sebkha 2 +0.5
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:40 1 Husum U21 1-9
0-3
KFUM Roskilde U21 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [MAL D1-4]บีร์คีร์คารา เอฟซี 3-1
2-1
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[MAL D1-2] +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 6 [(a)-15]วิลล่า เอสปาโนลา 2-2
1-1
บอสตัน ริเวอร์[(a)-16] 4 +0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 4 1 [7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-1
1-1
ธอร์ อคูเรย์รี่[8] 2 -1
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 01:00 6 [8]07 Vestur Sorvagur 1-0
1-0
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์[6] 1 3 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 [82]โมร็อกโก (ญ) 3-2
3-2
มาลี (ญ)[84] -2.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 4 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 2-2
1-0
Stjarnan SkinandiU19 2 -0.25
FT 01:00 3 Breidablik Augnablik Smari U19 1-4
0-3
ไวกิงเกอร์(ยู 19) 3 +1.25
▼▼+0.75
▲▲+1.25
FT 01:00 1 Njardvik Grindavik GG U19 3-0
1-0
ฮัวการ์ (ยู 19) 4 -2
-2.25
FT 01:00 2 1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3-1
3-1
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 -2.75
▼▼-2.25
-2.5
FT 01:00 4 Valur KH Hlidarendi U19 2-2
1-0
Keflavik U19 3 +0
FT 01:00 1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3-1
3-1
Slotur U19 -
FT 01:00 Breidablik Augnablik II U19 1-4
0-3
ไวกิงเกอร์(ยู 19) +1.25
▼▼▼+0.5
+0.75
FT 01:00 1 FH/IH U19 2-2
1-0
Stjarnan KFG Alftanes U19 -
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
Pend 01:00 ซานตาครูซ(RS)
โนโว โฮไรซอนท์ -2
▲▲▲-2.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 1 นาร์โด (ยู 19) 2-1
0-1
Heimdal FK U19 1 -2.75
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 1 1 Imperio Serrano 2-0
1-0
Itaborai Profute 1 -1.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 5 Santos AP U20 1-2
1-1
เซาเปาลู เอพี (เยาวชน) 4 -0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0-2
0-2
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 2 +2.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 [6]สเปน 0-0
0-0
สวีเดน[18] 1 -1.25
-1.5
-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
Postp 02:00 [14]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
เอล อาห์ลี[2] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 1 [7]บราซิล (ญ)(N) 0-0
0-0
แคนาดา(ญ)[8] 2 -0.5
-0.75
FT 02:00 [119]ลิเบีย(N) 0-1
0-1
ไลบีเรีย[151] 1 -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
02:00 Fylkir/Ellidi U19
HK YmirU19 -0.75
-1
FT 02:00 1 Fylkir/Ellidi U19 4-1
2-0
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 4 -0.75
▲▲-1.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 2 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-2
0-1
เคอาร์ เรย์ยาวิค[5] 3 +0.75
+1
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 Isbjörninn 3-3
1-2
RB Keflavik 2 -1.25
▲▲-1.75
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา)
FT 04:00 2 [8]อาร์เจนตินา(N) 1-1
1-0
ชิลี[19] 3 -0.75
-0.5
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 1 [(a)-8]แอตเลติโก้ เอฟซี 0-1
0-0
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(a)-3] 5 +0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:35 4 Toledo Villa FC 2-2
1-0
คาลามาซู -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
Postp 06:00 [15]คุยอาบา
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[4] +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 1 [A-6]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-0
0-0
ซานตา ครูซ พีอี[A-9] 4 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 แมนแฮตตัน เอสซี 4-0
4-0
Morris Elite 2 -1.5
-1.75
-1.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 1 Wake FC Women 1-1
0-0
Independence North (w) +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน