ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 13 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 06:05 | [78]ปานามา |
2-1
0-0 |
คูราเซา[76] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:15 | 3 1 [(a)-9]ซีเอ เพนาโรล |
1-1
0-0 |
ซีเอ เรนติสตัส[(a)-13] 1 3 | -1.25 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:15 | 4 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
4-1
1-1 |
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 1 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division) | |||||
FT 06:15 | 3 Chantimelle FC |
2-1
0-1 |
Mt Rich SC 1 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:30 | 4 2 Germantown City FC |
0-4
0-1 |
Olympia Savintsi 3 | +0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 2 [16]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
3-0
0-0 |
เมมฟิส 901[22] 1 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 Irving City FC |
0-1
0-1 |
คาตี 1895 เอฟซี 1 3 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:30 | Detroit City FC (w) |
1-2
0-2 |
Corktown AFC (w) 1 | -3 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | 1 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) |
2-0
2-0 |
Utah Surf (W) | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 07:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) |
1-1
0-1 |
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) | -1 | |
FT 07:00 | 2 Des Moines Menace |
2-0
1-0 |
เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 2 | -1 | |
FT 07:00 | 3 Oklahoma City (w) |
1-0
0-0 |
เอฟซี ทัลซ่า สพิริท(ญ) 1 | +1 | |
FT 07:00 | ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ |
1-0
1-0 |
Milwaukee Bavarian SC (W) | -2.25 ▲-2.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 3 1 [20]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
1-1
0-1 |
โกยาส[5] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 4 [3]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
1-0
0-0 |
เรอัล โมนาร์ช[24] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 07:00 | 1 [11]เม็กซิโก(N) |
0-0
0-0 |
ฮอนดูรัส[67] 1 | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 4 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
0-0
0-0 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 | -0.25 | |
FT 07:00 | 2 โอมาฮา |
4-2
2-1 |
New England Revolution B 1 | -0.75 | |
FT 07:00 | 2 Little Rock Street |
3-0
2-0 |
Round Rock SC 4 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | ซาน รามอน (ญ) |
0-2
0-2 |
FC Davis (W) | -0.75 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 2 เอสวีดาโคตา |
5-1
4-1 |
เอสวีคาราเวล 1 | -2 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:00 | 2 San Diego 1904 FC |
1-1
1-0 |
ชัตตานูกา 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:15 | 1 North Alabama SC (w) |
1-1
0-1 |
Southern Soccer Academy (W) 1 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 1 [29]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี |
1-2
0-1 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[4] 3 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 3 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร |
0-1
0-1 |
Midland Odessa Sockers FC 1 | +0.75 | |
FT 07:30 | 1 บารอสโซแวลลีย์ |
1-1
1-0 |
AHFC Royals 3 | -0.5 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 07:30 | 4 CD Coopsol |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 08:00 | เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) |
2-1
0-0 |
มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | -1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Colorado Rush (w) |
6-0
2-0 |
ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | -1.75 ▲▲▲ ▲▲-3 |
|
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 2 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ |
3-2
2-0 |
Real Kakamora 1 | -1.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:30 | 5 [7]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี |
1-1
1-0 |
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[27] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 08:30 | [10]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
อัสติน โบลด์[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 08:45 | Kitakyushu Futsal |
5-3
5-2 |
Vasagey oita Futsal | - | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 1 [15]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
Oakland Roots[28] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 6 เอฟซี ทูซอน |
2-3
0-2 |
Chattanooga Red Wolves 5 | +0 ▲-0.25 |
|
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ |
5-0
3-0 |
Wainuiomata AFC 1 | -1.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 5 [25]San Diego loyalty |
2-1
0-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[6] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 09:30 | 2 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
3-0
1-0 |
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[17] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:45 | 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) |
2-0
2-0 |
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 4 | +0.75 | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 09:45 | Tuggeranong United U23 |
1-1
1-0 |
Canberra Croatia FC U23 2 | +0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:00 | 1 Waneagu United |
1-0
0-0 |
Kossa FC 1 1 | -1 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) |
2-1
2-1 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | +1.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 10:30 | 1 1 Gold Coast Knights U23 |
3-2
2-2 |
Sunshine Coast Wanderers U23 3 | +0 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [9]รัน เมล อาโอโมริ |
1-1
1-1 |
โซนี่ เซนได[5] | - | |
FT 11:00 | [1]Ban Di Tesi Iwaki |
3-1
0-0 |
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[11] | - | |
FT 11:00 | 1 [12]มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
0-0
0-0 |
ฮอนด้า เอฟซี[2] 1 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 11:00 | [14]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
1-1
1-1 |
เวียร์เทียน คูวานะ[13] | - | |
FT 11:00 | [10]บิวาโกะ ชิงะ |
1-0
1-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[8] 1 | +0.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 11:00 | 1 [1]ชุนนัมดรากอนส์ |
0-2
0-2 |
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 | -1 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 1 [10]อซูส คราโร นูมาซู |
0-2
0-1 |
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[8] 3 | +0 | |
FT 11:00 | [9]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
1-1
1-1 |
มาบาริ เอฟซี[15] | -0.25 | |
FT 11:00 | [14]ไกนาเร โตโตริ |
1-8
0-3 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[12] | +0.25 | |
FT 11:00 | 3 [7]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี |
3-0
3-0 |
โยโกฮามา เอสซีซี[11] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:00 | 2 Logan Lightning U23 |
1-3
0-2 |
Moreton Bay United U23 | +3 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:00 | Peace Does Machida Futsal |
4-7
1-1 |
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | - | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 11:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) |
4-1
2-0 |
West Canberra Wanderers FC (W) 1 1 | -3.25 | |
FT 11:30 | Wagga City Wanderers (w) |
3-0
2-0 |
Tuggeranong Utd(w) | -1 | |
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women) | |||||
FT 11:45 | 1 Perth SC U23 (W) |
1-0
1-0 |
Curtin University FC U23 (W) 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [7]วี-วาเรน นากาซากิ |
1-0
1-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
0-1
0-0 |
ฟาเจียโน โอคายามา[16] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:00 | 1 [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2-0
1-0 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:00 | [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
2-0
1-0 |
รีโนฟา ยามากูชิ[14] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 12:00 | [9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
0-1
0-1 |
โตเกียวเวอร์ดี้[10] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [2]เกียวโต แซงก้า |
2-2
1-1 |
เธสปา คูซัทสึ[19] | -1 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:00 | 3 [4]รอคเดลซิตี้ซัน |
2-4
1-2 |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[1] 2 | +0.25 | |
FT 12:00 | 2 [2]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 12:00 | [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
|
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[9] | - | |
Cancel 12:00 | [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) |
|
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 12:00 | 1 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] 1 | +1.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 2 [2]คาเตอเลอร์ โตยามา |
1-1
1-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] 1 | -0.25 | |
FT 12:00 | [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
1-2
0-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 12:00 | [11]ญี่ปุ่น(ญ) |
5-1
1-0 |
เม็กซิโก (ญ)[28] | -2.5 ▲▲-3 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 12:00 | 3 St George Willawong Reserves |
3-4
0-2 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 3 | +0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) |
0-4
0-1 |
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | +2 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 12:00 | 3 Musgrave Yellow |
8-2
1-1 |
Robina City Blue 2 3 | -1.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:00 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี |
4-0
0-0 |
Marist FC Honiara 1 | -1.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 12:00 | 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
4-1
2-1 |
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) |
2-3
0-2 |
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 | -0.5 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 12:05 | 1 [4]บริสแบน โรว์ |
1-2
0-2 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[5] 1 | -0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:10 | 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-1
0-1 |
อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 | -0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:10 | 2 Ipswich knights U23 |
1-1
1-1 |
Mitchelton U23 1 | +0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | 1 [13]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ |
2-2
1-0 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[10] 1 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | 1 Wing Go FC |
2-2
1-0 |
New fair Kuitan 1 | -2 | |
FT 12:30 | 3 Lansbury FC |
0-1
0-1 |
Kowloon Cricket Club 2 | +0 | |
FT 12:30 | 1 Tsun Tat Kwok Keung |
5-2
3-0 |
Lung Moon FC 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 12:30 | KCDRSC |
1-10
1-7 |
King Mountain 1 | +4.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:45 | 1 Brisbane Strikers U23 |
2-4
0-2 |
Lions FC U23 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 2 [3]จูบิโล อิวาตะ |
1-0
1-0 |
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 13:00 | 1 [6]มาชิดา เซลเวีย |
0-2
0-0 |
บรัวบริทอากีต้า[13] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 13:00 | [39]เกาหลีใต้ |
2-1
0-1 |
เลบานอน[93] | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:00 | [7]ซูซูกะอันลิมิเต็ด |
0-2
0-0 |
วาสป้า โออิตะ[3] 3 | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:00 | 1 1 [8]โลแกน ไลท์นิ่ง |
2-2
2-1 |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 | +0.5 | |
FT 13:00 | 1 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
4-2
3-2 |
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[6] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:00 | 1 WDSC Wolves U23 |
1-6
0-3 |
Brisbane City U23 | +0.75 | |
FT 13:00 | Rochdale Rovers U23 |
1-3
0-1 |
Sunshine Coast U23 2 | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 13:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Central Coast United FC 2 | +0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:15 | 2 นอร์ธ สตาร์ |
2-3
0-3 |
ทารินก้า โรเวอร์ 1 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:30 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
3-0
2-0 |
มิทเชลตัน ( ญ ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 13:30 | Yokohama S CC Futsal |
1-3
1-2 |
Shriker osaka Futsal | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 14:00 | [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
|
อัลโตน่า เมจิค[13] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 14:00 | [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
1-2
0-0 |
ชองจู จิคจิ[11] 1 | -0.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:00 | 1 [3]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี |
3-2
1-0 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 1 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 2 [7]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
2-3
1-1 |
ปูซานไอปาร์ค[6] 1 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 14:00 | 1 บัลแคทต้า (ญ) |
3-1
1-0 |
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | -3.25 | |
FT 14:00 | 1 Perth SC (W) |
5-0
0-0 |
Curtin University FC Women | -1.5 ▲-1.75 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 14:00 | 2 [7]กวางจูกวางซานเอฟซี |
2-1
0-1 |
Gangwon II[8] 2 | -0.5 | |
FT 14:00 | 2 [16]Jungnang Chorus Mustang FC |
0-3
0-0 |
ชุงจูซิติเซ็น[2] 2 | +1.5 | |
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women) | |||||
FT 14:00 | 1 Fremantle City FC U23 (W) |
1-0
1-0 |
Murdoch University Melville FC U23 (W) 1 | -2.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | [7]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
2-2
2-2 |
วอง ไท ซิน[14] | -1.5 | |
FT 14:30 | 4 [11]Kai Jing |
1-1
0-0 |
ซัมซุยโป[4] 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 14:30 | [8]ซิติเซ่น |
3-1
1-1 |
โวฟูไทโป[12] 2 | +0 | |
FT 14:30 | 2 [6]วิงยี เอฟที |
1-3
1-1 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] 1 | +1.5 | |
FT 14:30 | 1 [9]หยวน ลอง เอฟซี |
3-3
2-0 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[3] 3 | +1.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | [2]ฟลาเวอร์ |
1-4
0-0 |
ตวนมุน เอสเอ[9] | -0.75 | |
FT 14:30 | [14]Yau Tsim Mong |
1-2
0-0 |
Kwong Wah AA[4] | - | |
FT 14:30 | 2 [5]Kwai Tsing District FA |
1-2
1-2 |
กุ๊นถอง[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 14:30 | [6]หว่านไจ๋ |
1-0
0-0 |
เกาลูน ซิตี้[8] | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:30 | 2 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
1-8
0-4 |
คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 | +3 ▼▼▼ ▼▼+1.75 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 15:00 | 4 [JPN D1-14]โชนัน เบลมาเร่ |
1-4
1-3 |
เอฟซี โตเกียว[JPN D1-12] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:00 | [JPN D1-3]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
1-3
0-1 |
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-11] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | 1 [8]กิมแฮ ซิตี้ |
3-1
2-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[15] 4 | -0.75 | |
FT 15:00 | 4 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
2-2
1-1 |
เชนันซิตี้[6] 2 | +0 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | 1 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส |
2-7
0-5 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[7] | +3 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | [4]ไพน์ฮิลส์ |
2-2
1-2 |
ม็อกกิล เอฟซี[6] 2 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 15:00 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) |
2-3
1-3 |
เวสตัน พุด (ญ) | -0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:00 | 1 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) |
2-3
0-2 |
APIA Leichardt (W) | +1 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:00 | 3 1 อโตรมิโตส (ยู 19) |
4-3
1-0 |
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 15:00 | Levski Chepintsi (W) |
1-10
1-3 |
Sevlievo (w) 4 | +3.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 15:15 | 1 1 โรชเดล โรเวอร์ |
2-3
1-2 |
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 | -2.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน |
1-3
1-3 |
เบรเมอร์ เอสวี | +1.75 ▲+2 ▲▲+2.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 1 SV Vols |
3-0
1-0 |
FC Zirl 3 | -1 | |
FT 15:30 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
1-3
0-1 |
Stadlau | +0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 15:45 | [1]ฮ่องกง เอฟซี |
3-0
2-0 |
ชาทิน[5] 2 | -3 ▲-3.25 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 [JPN D1-7]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
2-2
2-1 |
วิสเซล โกเบ[JPN D1-6] 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 16:00 | 2 [20]เอฮิเมะเอฟซี |
1-3
0-2 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[12] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 3 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) |
0-1
0-0 |
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-3] 2 | +0.5 | |
FT 16:00 | 1 [P1-11]เจนัว(เยาวชน) |
5-0
2-0 |
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-15] 2 | -1 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
3-2
2-1 |
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
0-0
0-0 |
NC Magra U21 2 | -0.5 | |
FT 16:00 | 2 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) |
1-0
0-0 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 3 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
2-2
0-0 |
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 4 | -1.75 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 16:00 | 2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) |
0-1
0-0 |
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | Pomorzanin Torun |
1-3
0-0 |
Jarota Jarocin | +0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 3 Steaua Bucuresti U19(N) |
3-1
1-1 |
Gaz Metan Medias U19 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:00 | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) |
3-1
1-0 |
CD Itaroa Huarte (w) 1 | -3 ▲▲-3.5 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:00 | 1 [3]ถั่ง ซิง เอฟซี |
5-0
1-0 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] 1 | -0.75 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 16:00 | [1]โปชอน เอฟซี |
4-0
0-0 |
Yeoju Sejong[12] 4 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 16:00 | FK Paldin Plovdiv (W) |
2-0
2-0 |
ZHFK Varna (W) 3 | +1 ▲+1.25 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 16:00 | Nevezis II |
6-0
4-0 |
Hegelmann Litauen II 1 | +0.25 ▼+0 |
|
บอลติก คัพ (International Baltic Cup) | |||||
FT 16:00 | 2 เอสโตเนีย (ญ)(N) |
4-1
4-0 |
ลัตเวีย (ญ) 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | CD El Alamo |
3-1
2-1 |
ดีเอวี ซานต้า อน่า | -1.5 | |
FT 16:30 | 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ |
1-2
0-1 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส | +0 | |
FT 16:30 | Real Aranjuez CF |
0-1
0-0 |
Villanueva del Pardillo | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 16:30 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส |
0-1
0-0 |
AD Complutense Alcala 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | 4 1 [4]กยองนัม เอฟซี |
1-2
0-0 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[5] 2 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | 1 เอลเช่ (ญ) |
5-0
3-0 |
CFS La Garita (w) 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲-1.5 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า |
1-1
1-1 |
โทชิกิ เอสซี[15] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [4]เอฟซี เรียวเคียว |
3-0
1-0 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 1 [3]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
2-0
1-0 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 2 | -3.75 ▲-4 ▼▼-3.5 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [3]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
4-0
2-0 |
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] | - | |
FT 17:00 | [15]โคโรน่า (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[2] | - | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [11]อินชอน โคเรียล |
1-0
1-0 |
กังเนือง ซิตี้[14] 1 | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 17:00 | 1 [14]FK Kauno Zalgiris II |
0-3
0-2 |
Suduva Marijampole II[13] 4 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 [8]Marijampole City |
3-0
0-0 |
เอฟเค ทราไก 2[12] | -1.25 ▼▼▼-0.5 ▲▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | ซีดี ปอนเทลลัส |
1-2
0-1 |
AG Estudiantes | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | ยูดี ฟราก้า |
1-2
1-1 |
CD Villanueva | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | Mostoles CF |
0-3
0-0 |
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | +0 | |
FT 17:00 | Real Burgos |
1-2
0-1 |
CD Becerril | +0.25 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 17:00 | 4 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II |
2-1
1-0 |
อคาเดมี่ ออนทูสติก[7] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 17:00 | Norilsky Nickel Futsal |
5-3
2-0 |
MFK CPRF Futsal | +0 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 17:00 | [C-10]โอแอลเอส โอลู |
2-0
0-0 |
พีเอส เคมิ คิงส์[C-9] 1 | -1 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [E-2]Lusitania Lourosa U17 |
4-1
0-0 |
เรกัว ยู17[E-4] | - | |
FT 17:00 | [F-2]เฟยเรนเซ่(ยู 17) |
5-0
0-0 |
Seia FC(U17)[F-3] | - | |
FT 17:00 | [G-2]อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) |
4-1
0-0 |
ฟาตีมา(ยู17)[G-3] | - | |
FT 17:00 | [F-4]CA Fundao U17 |
2-3
0-0 |
ทอนเดลา(ยู 17)[F-1] | - | |
FT 17:00 | [D-1]ปาโดนเซ่(ยู 17) |
3-1
0-0 |
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)[D-3] | - | |
FT 17:00 | [D-4]เบาวิสต้า(ยู 17) |
5-5
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)[D-2] | - | |
FT 17:00 | [E-3]เอสปินโญ ยู17 |
1-2
0-0 |
Salgueiros U17[E-1] | - | |
FT 17:00 | [B-3]เบเลเนนส์(ยู 17) |
1-3
0-0 |
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)[A-2] | - | |
FT 17:00 | [H-6]เปนิคี(ยู17) |
2-7
0-0 |
Sintrense(U17)[H-1] | - | |
FT 17:00 | [H-5]Uniao Almeirim U17 |
1-1
0-0 |
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[H-3] | - | |
FT 17:00 | [H-2]จีดี เอสโตริล(ยู 17) |
5-0
0-0 |
Loures(U17)[H-4] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 17:00 | [NL-10]Ytterhogdal IK |
2-0
2-0 |
Storfors AIK[NL-5] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:00 | [SS-2]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
2-0
1-0 |
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค[SS-7] | -1 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 17:00 | 3 1 Marines FC |
1-1
1-1 |
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | Victoria CF (W) |
1-1
0-1 |
Real Betis B (W) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:00 | 2 CD Monte Women |
0-1
0-1 |
Sardoma CF Women 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | 1 Castro FC (W) |
1-1
1-0 |
Umia CF (W) | +3 ▲▲+3.5 ▼▼+3 |
|
FT 17:00 | 1 Sporting Gijon II (W) |
5-0
1-0 |
CD Valladares Women | -3 ▲-3.25 |
|
FT 17:00 | San Ignacio (w) |
3-0
2-0 |
CD Castejon (W) | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 มาลาก้า(ยู 19) |
2-0
0-0 |
บิลเบา(ยู19) 1 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) |
2-1
1-1 |
ลาส ปาลมาส ยู 19 1 | +0.25 | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 17:00 | Equity FC |
0-0
0-0 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 | +0.75 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:00 | 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี |
0-1
0-1 |
Kawran Bazar Progoti 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:15 | 1 UD Llanera (W) |
2-6
2-4 |
UD Mos (W) | +1.5 ▲+1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:20 | CD Valdefierro |
3-1
1-0 |
เอดี ซาบินานิโก้ | -0.5 ▼-0.25 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:30 | [RFB-6]อาร์ฮุส 1900(ญ) |
4-2
0-0 |
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)[RFB-8] 2 | -0.75 ▲-1 ▲-1.25 |
|
FT 17:30 | [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) |
0-3
0-0 |
Herlufsholm GF (w)[3] | - | |
FT 17:30 | [RFB-5]IF Lyseng (w) |
2-4
1-1 |
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[RFB-1] | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | [3]จีเคเอส ทิคี |
1-1
0-0 |
เอลเคเอสลอดซ์[4] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 17:40 | [13]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
2-0
1-0 |
จีเคเอสเบลชาโตว์[18] | -0.25 | |
FT 17:40 | 3 1 [10]โครบริ โกลกูฟว์ |
0-3
0-1 |
อาร์ก้า กดิเนีย[5] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 17:40 | 6 [7]เมียดิซ เลกนิก้า |
1-1
0-1 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[17] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:40 | 2 [11]วิดซอว์ ลอดส์ |
2-1
1-1 |
ออดราออปอเล[8] 1 | -0.5 | |
FT 17:40 | 2 [6]โกลนิค เลชน่า |
3-0
1-0 |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[9] 1 | -0.25 | |
FT 17:40 | 3 [1]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
2-0
2-0 |
โคโรน่า คีลเซ่[12] 4 | -1 | |
FT 17:40 | [2]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
0-0
0-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[14] 1 | -1.5 | |
FT 17:40 | 3 [15]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
2-1
0-1 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[16] 1 | +0 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | [2]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
0-1
0-1 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[7] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 18:00 | 1 [3]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
0-1
0-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 18:00 | 1 [5]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
1-2
0-0 |
เอฟเค วัลเมียรา[3] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]บรอมมาปอจคาร์น่า |
2-0
1-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ[12] 2 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
FT 18:00 | 5 [16]Hammarby TFF |
3-2
1-1 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[2] 1 | +1.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 18:00 | [5]Babrungas |
3-2
1-0 |
FK Panevezys-2[7] 3 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 3 CD Vera |
0-0
0-0 |
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 18:00 | CD Buzanada |
3-2
2-1 |
เตเนริเฟ่ 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 3 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ |
4-1
1-0 |
UD Guia 1 3 | -0.25 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [1]คีแรนไชม์เคนท์ |
6-0
1-0 |
FK Igilik[9] 4 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 18:00 | [8]ซีดี มอนทิคาร์โล |
0-4
0-1 |
เฉิงฟุง[4] 1 | +2 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | 1 [VG-5]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ |
1-1
0-1 |
อูลเลเรดส์[VG-9] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | [NS-12]เอฟซี กูเต้ |
4-3
2-3 |
Sandvikens AIK FK[NS-15] | +0 | |
FT 18:00 | 2 [VG-2]ออนซาล่า บีเค |
2-1
2-0 |
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) |
5-1
2-0 |
วีเจเอส วันตา (ยู 20) | -2.75 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
0-0
0-0 |
Indeni FC 4 | -0.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 18:00 | 6 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19(N) |
2-1
0-1 |
วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 18:00 | 4 [12]ฟู มูน เอฟซี |
1-2
0-2 |
เซา โฮเซ เอพี[10] 1 | +0.5 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | Soweto Fabulous (w) |
3-0
1-0 |
Nicko Taurus Women | -0.5 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 18:00 | FK FM Ateitis |
4-0
1-0 |
Fortuna Kaunas | -2.25 | |
บอลติก คัพ (International Baltic Cup) | |||||
FT 18:00 | 4 ลิธัวเนีย (ญ) |
2-0
1-0 |
หมู่เกาะแฟโร(ญ) 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
Cancel 18:30 | [NE-9]ชามนิตเซอร์ |
|
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
|
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี |
|
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
|
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
|
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า |
|
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
|
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
|
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
|
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) |
3-0
1-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | [GER Reg-6]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
3-3
1-2 |
ไฮเดอร์ เอสวี[GER Reg-20] | - | |
FT 19:00 | [NOR D2A-3]โฮดด์ |
2-0
0-0 |
อาเลซุนด์ เอฟเค[NOR AL-8] | -1.25 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]พีเค-35 วานตา |
3-0
0-0 |
เคพีวี คอคคูล่า[11] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 19:00 | [S-1]มัลโม่ (ยู 21) |
|
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | 6 [1]Krumkachy Minsk |
4-0
2-0 |
Volna Pinsk[3] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 3 [6]ไครัต อคาเดมี่ |
1-4
0-2 |
อ็อคเซเปส[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [11]FK Bolat Temirtau |
1-2
0-1 |
อีกิบาสตัซ[10] 2 | -0.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 19:00 | 3 อันคารากูคู(ยู19) |
4-2
2-0 |
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 | -0.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 19:00 | 3 [SG-1]บีเค โอลิมปิค |
1-1
0-1 |
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [VG-14]วินเบิร์ก ไอเอฟ |
3-0
1-0 |
Hoganas BK[VG-11] 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 [NS-5]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค |
2-3
1-1 |
สควิลเจโบ เอสเค[NS-11] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | [SS-5]นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
5-1
1-1 |
วาร์มโบลเอฟซี[SS-8] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [VG-8]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค |
0-1
0-0 |
Husqvarna[VG-4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 1 [VG-13]IK Tord |
3-4
2-1 |
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-12] 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | [NG-3]สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
0-2
0-1 |
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-2] 4 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | KTS-K Luzino |
1-1
0-0 |
Grom Nowy Staw 10 | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 ริงโคบิง |
1-2
1-2 |
IF Skjold S by 1 | -0.75 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 โพรลีนเอฟซี |
3-1
0-0 |
วอเตอร์ เอฟซี 2 | -1 | |
FT 19:00 | 3 โทโร ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
Kigezi Homeboys FC 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 19:00 | 1 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) |
5-0
3-0 |
CE Bento Goncalves RS U20 | +0 ▲-0.25 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 19:00 | DFK Dainava Alytus B |
1-6
1-3 |
เอครานาส 2 | +1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | LD Maputo |
2-2
1-2 |
Vilankulo FC 1 | -0.25 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:30 | 4 [2]มาคฮ์ทาเรล |
0-1
0-0 |
FK Aksu[4] 5 | -0.5 | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Ekwendeni Hammers |
1-0
1-0 |
Mighty Tigers 2 | -1 | |
FT 19:30 | แรด ไลอ้อน เอฟซี |
0-2
0-1 |
Be Forward Wanderers | +0.25 | |
FT 19:30 | 2 ชิทิพายูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
คารองกายูไนเต็ด 1 | +0.5 | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 Bidco United |
1-1
1-1 |
กอร์ มาเฮีย 2 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | Westfalia Kinderhaus 1920 |
1-1
0-1 |
TUS Bovinghausen 04 | - | |
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]อังกฤษ |
1-0
0-0 |
โครเอเชีย[14] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:00 | [1]ริก้า เอฟซี |
1-0
0-0 |
Noah[9] | -4 ▲-4.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | Spisske Podhradie |
1-4
0-1 |
Mladost Kalsa 1 | +0.25 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 20:00 | 4 [9]เอฟเค ทารัซ |
0-2
0-1 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[3] 4 | +0.75 | |
FT 20:00 | 2 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา |
1-1
1-1 |
โทบอล คอสตาเนย์[2] 3 | -0.5 | |
swden women division 2 (swden women division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
0-1
0-0 |
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[7] | +0.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | [13]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) |
6-2
0-0 |
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | [P1-5]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
2-0
2-0 |
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-9] | -1 ▼-0.75 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
1-1
0-1 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 3 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ |
3-1
1-0 |
Gareji Sagarejo[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [10]ชิคฮูร่า |
2-5
0-3 |
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 1 | +2.25 ▲▲+2.75 ▼+2.5 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [B-8]บุนยอดกอร์ 2 |
0-2
0-2 |
เอฟเค กิฟดูวอน[B-2] | - | |
FT 20:00 | [B-6]FC Lochin |
3-0
0-0 |
FC Zhomboy[B-11] | - | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
1-2
0-1 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[2] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 20:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal |
6-2
4-1 |
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [137]แทนซาเนีย |
2-0
0-0 |
มาลาวี[115] 2 | -0.5 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 20:00 | 2 [6]พีเอสพี มาเก๊า |
1-2
0-1 |
Windsor Arch Ka I[3] 1 | +1.75 | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [2-7]ซูก 94 |
2-1
1-1 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)[2-13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 [SG-5]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
1-0
0-0 |
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-15] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [NL-3]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
0-3
0-1 |
Sandviks IK[NL-6] 3 | -1 | |
FT 20:00 | [NG-13]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
4-1
2-0 |
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [NS-2]Jarfalla |
2-1
0-0 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-1] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [NG-4]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
1-4
0-1 |
อันเจเรด บีเค[NG-6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [NL-5]Gottne IF |
1-0
1-0 |
Bergnasets AIK[NL-14] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 3 1 [NS-14]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
2-3
1-0 |
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-6] 1 3 | +0.75 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | เอเอส คิกาลี |
4-0
2-0 |
Espoir FC 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 Musanze FC |
1-0
0-0 |
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 เอพีอาร์ เอฟซี |
3-0
0-0 |
Police FC 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 กอริลล่าเอฟซี |
0-1
0-0 |
Kiyovu FC 1 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | บอลเทค จีเนีย |
2-1
1-1 |
GKS Przodkowo | -0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
2-0
1-0 |
NAPSA Stars 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | 4 AC Tres Coracoes U20 |
0-1
0-0 |
CA Serranense U20 3 | +0.5 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 20:00 | Blue Birds FC Women |
2-3
2-2 |
Kathorus United (W) 1 | -1.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
9-1
6-1 |
แม็คเคย์ (ยู 20) 1 | -3.25 ▼-3 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 20:00 | 1 อีเมียร์ |
5-1
3-1 |
Hordhur 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:30 | 3 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
1-2
0-1 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 4 | +0.5 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 20:30 | [8]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[4] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 [9]ซามเตรเดีย |
0-2
0-1 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:30 | [A-5]โซรัซ FK อูลกัช |
1-1
1-1 |
เอรัล นิวคัส[A-7] | -0.5 | |
FT 20:30 | [B-9]เอฟเค ชิกาทอย |
4-6
2-3 |
ซามิน[B-1] | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:30 | 2 1 Rutsiro FC |
0-0
0-0 |
Bugesera 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์ |
4-2
2-1 |
กเจลแซส[NOR D2B-5] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | [14]ไอเอฟเค ลูเลีย |
3-1
3-0 |
ไอเอฟ ซิลเวีย[8] 3 | +0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
1-1
0-0 |
ดินาโม เบรสต์[7] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | 3 [7]อีบีสเทิลมูล |
2-1
0-0 |
นซี ลูนาวิค[4] | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 21:00 | [1]เคไอ แคร๊กสวิก |
4-0
2-0 |
TB/FCS/Royn[10] | - | |
FT 21:00 | 2 1 [2]เอชบี ทอร์ชาฟน์ |
1-2
0-1 |
ไวกิงเกอร์ โกตู[3] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]เอฟเค ลิด้า |
1-2
0-1 |
เอฟซี บาราโนวีชี[12] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [16]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส |
1-2
1-0 |
Guarani de Trinidad[12] | +0 | |
FT 21:00 | [9]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
1-1
0-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[15] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
1-3
0-2 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[1] | +0.25 | |
FT 21:00 | [11]2 เด มาโย พีเจซี |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[17] | - | |
FT 21:00 | 1 [13]สปอตติโว อิเทโน่ |
0-0
0-0 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[6] 1 | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 21:00 | 3 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) |
3-1
1-1 |
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 2 | +0 | |
FT 21:00 | 5 คาซิมปาซ่า (ยู 19) |
5-2
2-0 |
กัซเทป (ยู 19) 1 1 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 21:00 | 2 [B-4]คริคูม่า |
2-1
2-0 |
ยาปิรันก้า[B-2] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [A-8]ทอมเบนเซ่ |
2-2
1-2 |
อัลโต พีไอ[A-7] 5 | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 21:00 | [A-10]พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า |
0-2
0-2 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-5] 1 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 21:00 | 4 Acheron Kanalaki |
2-0
1-0 |
Posidonas Neas Michanionas 3 | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | 5 [NL-8]ทีจี เอสเค |
2-4
0-4 |
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [SS-12]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค |
2-2
2-0 |
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-6] | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | [SG-6]ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
2-1
1-1 |
เอสโลฟ บีเค[SG-7] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 1 [SS-9]อราเมียสก้า ไอเอฟ |
1-2
1-1 |
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค[SS-4] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [10]Benfica Lubango |
0-0
0-0 |
Ferroviario Do Huambo[7] | - | |
FT 21:00 | [16]Santa Rita FC |
1-0
0-0 |
Desportivo Huila[9] | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:00 | 1 คาจฮา |
4-0
3-0 |
FC Raahe 1 | -1.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:00 | 2 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) |
3-1
0-0 |
Getafe (W) 1 3 | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 1 1 สแกนดิคซิ |
0-2
0-0 |
ASD Lornano Badese 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 5 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
1-1
0-1 |
TSV Klausdorf 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา |
3-3
2-0 |
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | ASD Flaminia Civita Castellana |
2-2
1-0 |
โฟลิคโน กัลโช่ | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 ไรติ |
1-2
1-2 |
Nuovo Campobasso 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 Asd Pineto Calcio |
1-2
1-1 |
Castelfidardo 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 Recanatese |
4-4
2-1 |
San Nicolo Notaresco 1 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 1 เซสตริ เลเวนเต |
2-0
1-0 |
ACSD Saluzzo | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 Cittanovese |
1-2
1-0 |
ASD San Luca 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ |
1-2
1-1 |
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 ASD Caldiero Terme |
5-1
2-1 |
มอนเตเบลลูนา 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 6 1 FC Vado |
0-5
0-3 |
เลคนาโน 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 1 Lentigione |
0-1
0-0 |
US Fiorenzuola 3 | +0 | |
FT 21:00 | 1 Desenzano Calvina |
2-3
0-2 |
นิเบียนน็อกจิโอโน่ 1 4 | +0 | |
FT 21:00 | 2 เอเอสดี แคนนาร่า |
2-2
0-2 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4 | +0 | |
FT 21:00 | 2 เอเอสออสเตียแมร์ |
2-2
1-0 |
ยูเอส เปียเนเซ่ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | เอเอสดี กราสซิน่า |
0-1
0-1 |
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 | +0 | |
FT 21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา |
4-1
1-0 |
นาร์โด | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 เอเอสดี มูราเวรา |
0-1
0-0 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 | +0 | |
FT 21:00 | เมซโซลาร่า |
0-1
0-1 |
Aglianese 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | 2 ริมินี่ |
3-1
0-1 |
Correggese Calcio 1 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 1 ปราโต้ |
1-3
0-0 |
ฟอร์ลิ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 เมสสิน่า |
2-1
0-0 |
คาสโตรวิลลารี่ 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | ASD Citta Di Varese |
0-1
0-0 |
เอเอสดี บรา | +0.25 | |
FT 21:00 | Vis Nova Giussano |
2-0
1-0 |
ปอนเต ซาน เปียโตร | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 Real Calepina FC |
2-2
2-1 |
USD Casatese 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | SC Caronnese |
0-2
0-2 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | -0.25 | |
FT 21:00 | ทริเทียม |
2-3
0-1 |
Fanfulla Cavenago | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | Virtus Bolzano |
1-0
1-0 |
ASD San Giorgio-Sedico | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 21:00 | 2 1 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) |
3-2
0-2 |
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) | +0.25 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 21:00 | [5]เปียริกอส |
1-1
1-1 |
AEP Kozani[10] | -1.5 | |
FT 21:00 | 2 [S-1]คาลามาต้า เอโอ |
1-0
0-0 |
คาลิเทีย[S-2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [8]Almopos Arideas |
1-0
0-0 |
พานเซอร์ไรกอส[3] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [S-9]Asteras Vlachioti |
1-0
0-0 |
อีกาเลโอเอเธนส์[S-7] | - | |
FT 21:00 | [S-3]Rhodos FC |
1-2
0-1 |
อาลีซอส[S-4] | -0.75 | |
FT 21:00 | [S-8]นิกี โวลอส |
6-1
2-1 |
Aspropyrgos Enosis[S-10] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 21:00 | [S-6]Santorini 2020 |
2-2
1-0 |
AO Episkopis Rethymno[S-5] | - | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 21:00 | 1 FK Viltis Vilnius |
2-0
1-0 |
FK Kauno Zalgiris III 2 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 21:00 | 1 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ |
1-2
1-1 |
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1 | +1.75 | |
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 Amazone FAP (W) |
1-1
0-0 |
เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 4 | -2 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 21:15 | 2 1 Shahrdari Bam |
2-1
2-1 |
Milad Mehr 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:30 | Tolosa CF (W) |
4-2
2-0 |
Berriozar CF (w) 2 | -1.5 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 21:30 | 2 Rial Kovachevci (W) |
0-5
0-2 |
Pirin Blagoevgrad (W) | +1.25 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]โอลิมปิก เมเดีย |
0-0
0-0 |
NC Magra[22] 3 | -0.75 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:00 | 2 [4]โรพีเอส โรวานีมี่ |
0-1
0-1 |
ทีพีเอส ตูร์คู[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 MFK Sobrance |
1-6
0-3 |
เทสล่า สตรอปคอฟ 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | FK Svidnik |
2-5
1-3 |
Slavia TU Kosice 1 | +1 | |
FT 22:00 | เอสเคมิเลเนียม |
2-3
2-3 |
Spisska Nova Ves | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | Pokrok SEZ Krompachy |
2-4
1-1 |
ฮูเมนเน่ | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี |
1-0
1-0 |
TJ Imel 6 | -1.25 | |
FT 22:00 | 2 โตมาซอฟ |
3-1
2-0 |
ดูนาจสก้า ลูซน่า 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | OFK Malzenice |
3-0
0-0 |
TJ Druzstevnik Vrakun 2 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
0-0
0-0 |
เอฟเค อรีส[10] | -0.25 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 22:00 | [9]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
3-1
2-0 |
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[11] | - | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:00 | [9]Toftir B68 |
1-3
1-3 |
บี 36 ทอร์ชาฟน์[5] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | 2 [P1-7]สปอล(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-8] 1 | +0 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [16]วิคกิ ทัวร์ริส |
4-3
1-0 |
อิฟานยี่ ยูบัช[18] | -1 | |
FT 22:00 | 1 [9]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
4-1
3-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[19] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
Akwa Starlets[12] 1 5 | -1 | |
FT 22:00 | 4 1 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[4] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 4 [15]คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
3-1
3-0 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[6] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [11]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
2-1
2-1 |
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] | -1 | |
FT 22:00 | 2 [5]ควาร่า ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[10] 4 | -1 | |
FT 22:00 | [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
2-0
2-0 |
โลบี สตาร์ส[7] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [3]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
0-0 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[8] 2 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | ซีดี เพน่า อซาเกรซ่า |
0-2
0-1 |
UDC Txantrea KKE | +0.25 | |
FT 22:00 | เอสดี เรวิลลา |
0-6
0-4 |
Solares Medio Cudeyo | +0 | |
FT 22:00 | CD Barquereno |
1-4
1-2 |
ซีดี กัวร์นิโซ | +0 | |
FT 22:00 | โพลโวลีน |
0-1
0-0 |
ยูดี โซโมซาส | - | |
FT 22:00 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ |
1-2
0-1 |
SD Torina | +1 | |
FT 22:00 | ซีดี เบซานา |
1-1
0-0 |
Barreda Balompie | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 22:00 | [A-1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
2-0
1-0 |
แยงไกเยอร์[A-8] | -1.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | [58]จอร์แดน(ญ) |
0-2
0-1 |
ตูนิเซีย (ญ)[79] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | เบลารุส (ญ) ยู19 |
3-0
1-0 |
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | -0.75 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Ashanti Gold |
1-0
0-0 |
Ebusua Dwarfs 1 | -1 | |
FT 22:00 | WAFA |
1-1
1-1 |
กาน่า ดรีม เอฟซี | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | King Faisal Babes |
1-0
1-0 |
อักกรา เกรท โอลิมปิกส | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 Bechem United |
2-0
1-0 |
Berekum Chelsea 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
Legon Cities FC 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส |
2-0
1-0 |
Liberty Professionals | - | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:00 | [B-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) |
2-1
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 17)[A-4] | - | |
FT 22:00 | [I-1]โควา พีดาเด้(U17) |
5-3
0-0 |
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[I-5] | - | |
FT 22:00 | [I-3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) |
1-1
0-0 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)[I-2] | - | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 22:00 | UniversidadO M |
4-0
2-0 |
Atletico De San Francisco 3 | -1.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 Arka Gdynia II |
1-2
0-0 |
Lechia Gdansk II 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 Dyto FC |
1-0
0-0 |
Gbohloesu 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 Sara FC |
3-2
2-0 |
Unisport de Sokode 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
สก็อตติช วีเมนส์ พรีเมียร์ ลีก 1 (Scotland Football League Women) | |||||
FT 22:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
0-1
0-1 |
เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 1 | -1.75 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | [6]มูซ่า |
3-0
2-0 |
วีพีเอส วาซ่า[3] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 5 [12]กนิสตัน เฮลซิงกิ |
0-2
0-2 |
เอ็มพี มิคเคลลี่[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:30 | [5]จิปโป |
0-2
0-0 |
ยาโร[2] 1 | +0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 5 [(a)-11]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
2-1
1-1 |
เซอร์โร ลาร์โก[(a)-10] 3 | +0 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 FTC Filakovo |
3-1
0-1 |
Jednota Banova 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 2 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค |
1-2
0-2 |
Namestovo 2 | +0.75 | |
FT 22:30 | TJ Tatran Oravske Vesele |
1-0
0-0 |
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | ซีดี คารินเยนา |
4-2
3-0 |
Epila CF | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ |
3-0
0-0 |
ซีดี ซารีเนนา | +1 ▼+0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [B-5]ฮอนก้า อคาเทเมีย |
1-0
1-0 |
แจส พอริ[B-7] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:30 | 2 1 [B-8]อิลเวส แทมเปเร่ 2 |
0-2
0-0 |
ซัลปา[B-4] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 1 [A-8]แอตแลนติส |
2-1
1-0 |
PeKa[A-6] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 3 [C-12]จีบีเค คอคโคล่า |
0-2
0-1 |
วีไอเอฟเค[C-11] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [B-2]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
2-3
1-0 |
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[B-9] | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 [A-9]คาพา |
1-2
1-1 |
เจเอพีเอส[A-1] 1 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:30 | 3 [C-4]โอทีพี โออูลู |
3-1
3-1 |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:30 | 1 [A-6]นูรมิจาร์เวน |
2-1
0-1 |
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-3] 3 | -0.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 2 AF Amadou Diallo Djekanou |
0-0
0-0 |
Societe Omnisports De L'Armee 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | 2 [13]สตรอมก็อดเซ็ท |
2-1
0-1 |
โรเซนบอร์ก[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | [4]โบโด กลิมท์ |
2-0
1-0 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[7] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 3 [14]ลีลล์สตรอม |
2-1
2-1 |
เฮาเกซุนด์[10] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | [8]ชาร์ปบอร์ก 08 |
0-0
0-0 |
เอสเค บรานน์[16] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 Jacksonville Armada U23 |
1-0
1-0 |
Port City FC 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 22:59 | 1 [23]ออสเตรีย(N) |
3-1
1-1 |
FYR มาซิโดเนีย[62] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:59 | 1 [B-1]ปาโดวา |
0-0
0-0 |
อาเลซซานเดรีย[A-2] 3 | -0.25 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [20]เจเอสเอ็ม สกิกดา |
1-2
1-2 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[17] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
3-0
2-0 |
เมตต้า/ลู ริกา[7] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [5]เอฟซี รุค เบรสต์ |
3-0
0-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[10] 1 4 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย |
2-2
1-1 |
อีดีเอ็มเอฟเชอรา | -0.75 | |
FT 22:59 | UD Atios |
0-4
0-1 |
CD As Pontes | - | |
FT 22:59 | CE Banyoles |
1-1
0-0 |
Santfeliuenc FC | -0.75 | |
FT 22:59 | CD Barco |
3-1
2-1 |
Viveiro CF | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | กัลโลเวรา |
3-0
2-0 |
CD Plus Ultra | - | |
FT 22:59 | Ribadumia CF |
3-2
0-1 |
Paiosaco | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | UD Ourense |
2-0
0-0 |
SD Festra | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า |
4-2
1-0 |
โอลิมปิโก เดอ โทตานา | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | Muleno CF |
1-1
0-0 |
เอสเอฟซี มิเนอร์วา | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | ซีเอ มอนซอน |
2-0
0-0 |
CD Robres 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | ยูอี ฟิกูเรส |
2-1
0-0 |
Igualada | -1.25 | |
FT 22:59 | ยูเอ ฮอร์ต้า |
1-1
0-0 |
Valls UE | -0.25 | |
FT 22:59 | ยูอี แซนท์ส |
1-1
0-0 |
CF Montanesa 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 22:59 | Lorca FC |
1-1
1-1 |
EG El Palmar | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [12]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า |
3-0
1-0 |
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท[6] | - | |
FT 22:59 | [16]Wydad Temara |
1-1
1-1 |
TAS de Casablanca[14] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:59 | [2]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
3-0
1-0 |
เอฟซี สโลนิม 2017[11] 2 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 22:59 | [SS-13]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
2-0
0-0 |
สเมดบี้ เอไอเอส[SS-3] | +0.5 ▼▼+0 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 22:59 | 3 AS Armee |
2-1
1-0 |
FC Inter Nouakchott 2 | -1 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:59 | Quito FC (W) |
1-2
1-1 |
Academia Sport JC (W) | -0.5 ▼-0.25 ▼+0 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 23:05 | 1 ชาร์ดารี มาชชาร์ |
1-1
1-0 |
Shahid Ghandi 3 | -0.5 | |
FT 23:10 | 4 Niroye Zamini |
1-0
0-0 |
พาส ฮาเมดัน 4 | -0.75 | |
FT 23:10 | 3 Oghab Tehran |
3-1
1-0 |
Shahin Bandar Anzali 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:30 | [6]เจเอส คาบิลี่ |
1-1
0-1 |
ยูเอส บิสกรา[13] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 1 ซีดี โตรเปโซน |
2-0
2-0 |
เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1 | -0.5 | |
FT 23:30 | CD Cebrerena |
2-0
2-0 |
CD Penalanda | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 23:30 | [94]มอลตา(ญ) |
1-0
1-0 |
มอนเตเนโกร(ญ) 3 | +0.5 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 23:45 | 1 [8]เอ็มซี แอลเจอร์ |
1-0
1-0 |
อัล ซอลรา[21] | -0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 14 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 00:00 | 4 [P1-2]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 2 CD Cardassar |
1-1
0-0 |
ลัวเซเตนเซ่ | -0.25 | |
brazil youth cup (brazil youth cup) | |||||
FT 00:00 | 2 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) |
1-1
1-0 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | [36]คอสตาริกา (ญ) |
3-1
2-1 |
กัวเตมาลา (ญ)[80] 1 | -3 ▲-3.25 |
|
FT 00:00 | [50]คอสตาริกา |
3-1
2-1 |
กัวเตมาลา[127] | - | |
FT 00:00 | 5 อียิปต์ (ยู 23) |
3-0
3-0 |
แอฟริกาใต้ (ยู23) 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | [123]ซูดาน |
0-1
0-0 |
แซมเบีย[87] 2 | - | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 Diambars |
3-0
2-0 |
ASEC Ndiambour | - | |
FT 00:00 | Casa Sports Zinguinchor |
5-0
2-0 |
AS Dakar Sacre Coeur | - | |
FT 00:00 | 1 Toure Kunda Footpro |
1-0
1-0 |
Mbour 1 | - | |
FT 00:00 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
0-4
0-2 |
Teunhueth FC | - | |
FT 00:00 | เอเอสซี จาราฟ |
2-0
0-0 |
US Goree | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) |
2-1
0-1 |
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | Deportivo Alexis Garcia |
0-2
0-1 |
Molino Viejo 1 | -0.25 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 00:15 | 3 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) |
2-2
1-1 |
San Martin de Porres 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:30 | 2 [S-6]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
2-3
2-1 |
เอฟซีโทรลฮัทตัน[S-2] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ |
0-1
0-1 |
ยูดี อัลคูเดีย | -0.75 ▼-0.5 |
|
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) |
2-0
1-0 |
Avantes Chalkidas (w) | -3.5 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | 4 [6]ไวกิ้ง เอฟเค |
4-1
1-1 |
วาเลเรนก้า[5] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 01:00 | [15]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
2-2
2-1 |
Stade Marocain du Rabat[7] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 Accra Hearts of Oak |
2-0
1-0 |
Medeama SC 3 | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 01:00 | 1 ทัลซ่า แอธเลททิค |
4-0
2-0 |
Arkansas Wolves FC 1 | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | มอเตอร์ ซิตี้ เอฟซี (ญ) |
0-7
0-4 |
คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) | +0 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 2 ซานเปโดร |
1-1
0-0 |
เอเอสอีซี มิโมซาส | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 มาดูเดดา |
1-1
0-0 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 ซีเอส เซอร์จิเป้ |
1-0
1-0 |
Retro/PE 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 Rio Branco VN |
2-1
1-1 |
Boa 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 ซานโต อังเดร |
0-1
0-0 |
เบาวิสต้า อาร์เจ 1 3 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 4 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี |
1-1
0-1 |
คาสคาเวล พีอาร์ 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี |
3-0
3-0 |
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 เซ็นทรัลเอสซี |
3-2
1-1 |
คัวคาเอีย ซีอี 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 Uniao Central |
0-2
0-0 |
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 4 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 01:00 | Paduano RJ |
1-0
1-0 |
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 1 | -1.25 | |
FT 01:00 | 1 บาร์เซโลนาอีซี |
1-1
1-1 |
Santa Cruz RJ 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 6 Artsul RJ |
1-1
1-0 |
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 01:00 | 3 Jednosc Warszawa |
2-3
0-1 |
Targowek Warszawa 1 | +2.5 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 01:00 | 1 Bjorninn |
3-1
3-1 |
อลาฟอสส์ 4 | -1 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 2 1 [8]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
3-5
1-1 |
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 2 | +0.5 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 01:25 | 3 1 JAHE |
0-3
0-0 |
ASC Snim 3 | +1 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 4 [(a)-4]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
3-1
3-1 |
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[(a)-7] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 01:30 | 5 1 [(a)-3]มิลเลียนนาริออส |
2-0
2-0 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[(a)-7] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | [10]ฟลาเมงโก |
2-0
1-0 |
อเมริกา เอ็มจี[19] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 02:00 | 5 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[2] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | [11]อัตเลติโก มิไนโร่ |
1-0
1-0 |
เซาเปาโล[16] 1 | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [6]ราโย่ บาเยกาโน่ |
1-2
1-1 |
คิโรน่า[5] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอล ยูโร (UEFA European Championship) | |||||
FT 02:00 | [16]เนเธอร์แลนด์ |
3-2
0-0 |
ยูเครน[24] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 3 [18]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-2
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [7]โบตาโฟโก้ อาร์เจ(N) |
3-0
1-0 |
เรโม เบเลม[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 02:00 | 1 [W-4]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
6-2
1-2 |
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [8]อติรา เอฟซี |
1-1
1-0 |
เรซิสเตนเซียเอสซี[4] | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 5 [B-10]ปารานา พีอาร์ |
1-1
1-1 |
ฟิกูเรนเซ่[B-6] 1 2 | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 [A-2]โบตาโฟโก้ พีบี |
1-2
0-0 |
โวลตา เรดอนดา[A-6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:00 | 4 New Jersey Alliance FC |
3-2
2-1 |
Sons of Queens FC 1 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 02:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) |
0-3
0-1 |
เอฟซี ไพรด์ (ญ) 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 1 Atletico Vega Real |
1-3
0-2 |
Jarabacoa FC 3 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 4 เซียนอร์เต้ พีอาร์ |
0-0
0-0 |
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 4 | -0.25 | |
FT 02:00 | 5 ยาปิรันก้า เอพี |
2-1
1-0 |
อัตเลติโก อาเครียโน่ 1 | +0 | |
FT 02:00 | Penarol AM |
0-1
0-0 |
คาสแตนฮาล พีเอ | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 คาเซียส อาร์เอส |
5-1
1-0 |
ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 Paragominas FC PA |
4-1
1-0 |
Tocantinopolis 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 เอบีซี อาร์เอ็น |
4-0
1-0 |
ซูซา พีบี 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | 3 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
2-0
0-0 |
ASA 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี |
0-1
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 โกเอียเนเซีย จีโอ |
3-3
1-1 |
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | 3 Porto Velho EC |
1-3
0-3 |
บราซิลเลียนเซ่ | +1 ▲+1.25 |
|
FT 02:00 | 5 Nova Mutum EC |
2-0
1-0 |
จารากัวอีซี 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:00 | 4 1 Ferrovalvulas FC |
0-1
0-1 |
Total Soccer FC 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:24 | 3 Revolver |
5-4
0-0 |
Deportivo Lake Mary U23 1 | -1.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 1 CD Independiente Juniors |
1-3
0-1 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 | -0.25 | |
FT 03:00 | 4 กัวเลซีโอเอสซี |
3-0
1-0 |
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:00 | FC Surge (W) |
5-1
3-1 |
ฟลอริดา กัลฟ์ โคสต์ ดีแอล เอฟซี(ญ) | -3 | |
FT 03:00 | โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) |
3-2
1-1 |
ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) 1 1 | -0.5 | |
FT 03:00 | เพลสแซนตันเรจ(ญ) |
0-2
0-1 |
Lamorinda United (W) | -0.25 | |
FT 03:00 | Real Central New Jersey (W) |
1-2
1-1 |
NJ NY Gotham Reserves (W) | +0.25 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 5 1 CD Universitario (W) |
1-4
0-1 |
เทาโร เอฟซี (ญ) 1 | +1 ▲+1.25 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 03:00 | 1 Club Nanas (w) |
6-1
2-0 |
EL Nacional (W) 1 | -0.5 | |
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario) | |||||
FT 03:00 | 5 เอฟบีซี เมลการ์(N) |
1-2
0-1 |
คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:05 | 4 เวสตัน(N) |
2-2
0-2 |
Tampa Bay Rowdies B 3 | +1 ▼+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 1 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
0-1
0-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 3 1 Guayaquil SC |
1-0
0-0 |
Club Atletico Porteno 1 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:30 | Roc City Boom |
3-2
2-0 |
FCY New York | -1.5 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 4 AD Destroyer FC |
3-3
0-2 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca 4 | +0.25 | |
โคปาอเมริกา (โคปาอเมริกา) | |||||
FT 04:00 | 2 [3]บราซิล |
3-0
1-0 |
เวเนซุเอลา[30] 2 | -1.5 ▲▲▲ ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:00 | 1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
นานี เลียน 2 | -0.75 | |
FT 04:00 | 2 Texas Spurs |
2-1
0-1 |
Side FC 92 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:00 | 1 เอ็นเจ วิซาร์ดส์ เอสซีซีดาร์สตาร์(ญ) |
1-1
0-1 |
Match Fit Academy FC (W) | -0.25 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
2-1
1-0 |
HYH Export Sebaco FC 1 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:30 | 2 Miami Sun FC |
0-3
0-1 |
Miami Beach CF | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 04:30 | Long Island Rough Riders (w) |
2-2
1-0 |
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) | +1.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 2 Fort Wayne FC |
1-1
0-1 |
Grand Rapids FC 2 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:00 | Real Central NJ (W) |
1-2
1-1 |
สกาย บลู เอฟซี (ญ) | +0.5 | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:00 | 1 เอสวีเอสเทรลล่า |
0-5
0-3 |
เอสวีบริแทนเนีย 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 05:20 | 3 Cibao FC |
3-0
2-0 |
Atletico San Cristobal 4 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด |
3-1
1-1 |
เฮอร์ชี่ | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 4 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี |
3-0
2-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 06:00 | 1 จูเนียร์โลนสตาร์ |
4-0
3-0 |
Real Central NJ | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | 2 Miami (w) |
0-0
0-0 |
Sunrise FC (w) | -0.5 | |
FT 06:00 | อลาบามา(ญ) |
1-1
1-0 |
Peachtree City (W) 1 | -1.5 ▲▲▲ ▲▲▲-3 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 2 แกลเวซ เอซี |
2-1
1-1 |
GA Sampaio 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |