ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 มิถุนายน 2564ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:05 [78]ปานามา 2-1
0-0
คูราเซา[76] 4 -0.75
-1
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:15 3 1 [(a)-9]ซีเอ เพนาโรล 1-1
0-0
ซีเอ เรนติสตัส[(a)-13] 1 3 -1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 4 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4-1
1-1
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 1 3 -0.75
▲▲-1.25
-1
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:15 3 Chantimelle FC 2-1
0-1
Mt Rich SC 1 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 4 2 Germantown City FC 0-4
0-1
Olympia Savintsi 3 +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [16]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 3-0
0-0
เมมฟิส 901[22] 1 2 -0.5
▲▲▲-1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:30 North Carolina Fusion U23
Virginia Beach Utd -0.75
-1
-0.75
Pend 06:30 Southern Soccer Academy Kings
East Atlanta +0
FT 06:30 2 Irving City FC 0-1
0-1
คาตี 1895 เอฟซี 1 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 Detroit City FC (w) 1-2
0-2
Corktown AFC (w) 1 -3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 1 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 2-0
2-0
Utah Surf (W) +0
▲▲-0.5
FT 07:00 ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) 1-1
0-1
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) -1
FT 07:00 2 Des Moines Menace 2-0
1-0
เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 2 -1
FT 07:00 3 Oklahoma City (w) 1-0
0-0
เอฟซี ทัลซ่า สพิริท(ญ) 1 +1
FT 07:00 ชิคาโก เร้ดสตาร์ (สำรอง) ญ 1-0
1-0
Milwaukee Bavarian SC (W) -2.25
-2.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 3 1 [20]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1
0-1
โกยาส[5] 1 -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 4 [3]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-0
0-0
เรอัล โมนาร์ช[24] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 1 [11]เม็กซิโก(N) 0-0
0-0
ฮอนดูรัส[67] 1 -1
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 2 เอสวีดาโคตา 5-1
4-1
เอสวีคาราเวล 1 -2
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 4 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-0
0-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 -0.25
FT 07:00 2 โอมาฮา 4-2
2-1
New England Revolution B 1 -0.75
FT 07:00 2 Little Rock Street 3-0
2-0
Round Rock SC 4 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 ซาน รามอน (ญ) 0-2
0-2
FC Davis (W) -0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:00 2 San Diego 1904 FC 1-1
1-0
ชัตตานูกา 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 07:15 Granite City
Minneapolis City SC 2 -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:15 1 North Alabama SC (w) 1-1
0-1
Southern Soccer Academy (W) 1 1 +0.25
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 1 [29]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-2
0-1
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[4] 3 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 3 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร 0-1
0-1
Midland Odessa Sockers FC 1 +0.75
FT 07:30 1 บารอสโซแวลลีย์ 1-1
1-0
AHFC Royals 3 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
07:30 Pensacola Academy (w)
เพนซาโคลา(ญ) -
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 07:30 4 CD Coopsol 1-0
0-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 +1.5
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) 2-1
0-0
มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) -1.5
-1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 Colorado Rush (w) 6-0
2-0
ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) -1.75
▲▲▲
▲▲
-3
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 3-2
2-0
Real Kakamora 1 -1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 5 [7]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-1
1-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[27] 2 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 08:30 [10]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
0-0
อัสติน โบลด์[18] 2 -0.5
-0.25
Postp 08:30 [23]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[26] -0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 08:45 Kitakyushu Futsal 5-3
5-2
Vasagey oita Futsal -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 1 [15]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
1-0
Oakland Roots[28] 3 -0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 6 เอฟซี ทูซอน 2-3
0-2
Chattanooga Red Wolves 5 +0
-0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 5-0
3-0
Wainuiomata AFC 1 -1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 5 [25]San Diego loyalty 2-1
0-0
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[6] 2 +0
-0.25
FT 09:30 2 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3-0
1-0
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[17] -0.75
▲▲▲-1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:45 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2-0
2-0
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 4 +0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
Pend 09:45 Cooma Tigers U23
Gungahlin Utd U23 +3
FT 09:45 Tuggeranong United U23 1-1
1-0
Canberra Croatia FC U23 2 +0.5
ANNLR (ANNLR)
Postp 09:50 West Wallsend SC Reserves
Toronto Awaba Reserves -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2-1
2-1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Postp 10:00 Stirling Macedonia (W)
Sorrento (w) -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Waneagu United 1-0
0-0
Kossa FC 1 1 -1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Postp 10:30 Fulham United Reserves (w)
Adelaide University Reserve (w) -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:30 1 1 Gold Coast Knights U23 3-2
2-2
Sunshine Coast Wanderers U23 3 +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [9]รัน เมล อาโอโมริ 1-1
1-1
โซนี่ เซนได[5] -
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 3-1
0-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[11] -
FT 11:00 1 [12]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
0-0
ฮอนด้า เอฟซี[2] 1 1 +1.25
+1
FT 11:00 [14]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-1
1-1
เวียร์เทียน คูวานะ[13] -
FT 11:00 [10]บิวาโกะ ชิงะ 1-0
1-0
โคชิ ยูไนเต็ด[8] 1 +0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:00 1 [1]ชุนนัมดรากอนส์ 0-2
0-2
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 -1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [10]อซูส คราโร นูมาซู 0-2
0-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[8] 3 +0
FT 11:00 [9]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-1
1-1
มาบาริ เอฟซี[15] -0.25
FT 11:00 [14]ไกนาเร โตโตริ 1-8
0-3
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[12] +0.25
FT 11:00 3 [7]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 3-0
3-0
โยโกฮามา เอสซีซี[11] -0.75
-0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Postp 11:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20)
Central Coast United FC U20 -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:00 Peace Does Machida Futsal 4-7
1-1
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 2 Logan Lightning U23 1-3
0-2
Moreton Bay United U23 +3
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 11:30 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี
โทรอนโต อวาบา -
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 11:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 4-1
2-0
West Canberra Wanderers FC (W) 1 1 -3.25
FT 11:30 Wagga City Wanderers (w) 3-0
2-0
Tuggeranong Utd(w) -1
?-??big?????-??biM?-根娙? (?-??big?????-??biM?-根娙?)
FT 11:45 1 Perth SC U23 (W) 1-0
1-0
Curtin University FC U23 (W) 1 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [7]วี-วาเรน นากาซากิ 1-0
1-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] 1 -0.5
-0.75
FT 12:00 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[16] 2 -0.5
-0.75
FT 12:00 1 [11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-0
1-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] -0.5
-0.75
FT 12:00 [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-0
1-0
รีโนฟา ยามากูชิ[14] 2 -0.5
-0.75
FT 12:00 [9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
0-1
โตเกียวเวอร์ดี้[10] 1 -0.25
+0
FT 12:00 [2]เกียวโต แซงก้า 2-2
1-1
เธสปา คูซัทสึ[19] -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 3 [4]รอคเดลซิตี้ซัน 2-4
1-2
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[1] 2 +0.25
FT 12:00 2 [2]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[9] -
Postp 12:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 1 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-1
0-0
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] 1 +1.25
Postp 12:00 [3]คูม่า ไทเกอร์
กาการิน ยูไนเต็ด[5] -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 2 [2]คาเตอเลอร์ โตยามา 1-1
1-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] 1 -0.25
FT 12:00 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-2
0-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 12:00 [11]ญี่ปุ่น(ญ) 5-1
1-0
เม็กซิโก (ญ)[28] -2.5
▲▲-3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 4-1
2-1
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2 -1
-1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 3 St George Willawong Reserves 3-4
0-2
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 3 +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-4
0-1
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง +2
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 3 Musgrave Yellow 8-2
1-1
Robina City Blue 2 3 -1.5
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 2-3
0-2
แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 -0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 4-0
0-0
Marist FC Honiara 1 -1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 1 [4]บริสแบน โรว์ 1-2
0-2
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[5] 1 -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:10 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
0-1
อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:10 2 Ipswich knights U23 1-1
1-1
Mitchelton U23 1 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 1 [13]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2-2
1-0
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[10] 1 1 +1.5
+1.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
Pend 12:30 Ornament FC
Islands -0.5
▲▲-1
Pend 12:30 WSE
Tsuen Wan -
FT 12:30 1 Wing Go FC 2-2
1-0
New fair Kuitan 1 -2
FT 12:30 3 Lansbury FC 0-1
0-1
Kowloon Cricket Club 2 +0
FT 12:30 1 Tsun Tat Kwok Keung 5-2
3-0
Lung Moon FC 3 -1.25
▲▲-1.75
FT 12:30 KCDRSC 1-10
1-7
King Mountain 1 +4.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 1 Brisbane Strikers U23 2-4
0-2
Lions FC U23 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 2 [3]จูบิโล อิวาตะ 1-0
1-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] 1 1 -0.5
-0.25
FT 13:00 1 [6]มาชิดา เซลเวีย 0-2
0-0
บรัวบริทอากีต้า[13] -0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 13:00 [39]เกาหลีใต้ 2-1
0-1
เลบานอน[93] -1.75
▲▲-2.25
-2
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [7]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-2
0-0
วาสป้า โออิตะ[3] 3 +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:00 1 1 [8]โลแกน ไลท์นิ่ง 2-2
2-1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 +0.5
FT 13:00 1 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 4-2
3-2
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[6] 1 -0.5
▲▲-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 13:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 0-0
0-0
Central Coast United FC 2 +0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 13:00 Pine Hills Reserves
Moggill Reserves -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 1 WDSC Wolves U23 1-6
0-3
Brisbane City U23 +0.75
FT 13:00 Rochdale Rovers U23 1-3
0-1
Sunshine Coast U23 2 -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 2 นอร์ธ สตาร์ 2-3
0-3
ทารินก้า โรเวอร์ 1 +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:30 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 3-0
2-0
มิทเชลตัน ( ญ ) -1.5
-1.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:30 Yokohama S CC Futsal 1-3
1-2
Shriker osaka Futsal -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 13:45 Adelaide Comets Reserve (w)
Adelaide City Reserve (w) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:00 [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
อัลโตน่า เมจิค[13] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 14:00 [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-2
0-0
ชองจู จิคจิ[11] 1 -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 1 [3]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-2
1-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 1 1 -0.75
▲▲-1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [7]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2-3
1-1
ปูซานไอปาร์ค[6] 1 +0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 2 [7]กวางจูกวางซานเอฟซี 2-1
0-1
Gangwon II[8] 2 -0.5
Postp 14:00 [11]โซล ยูไนเต็ด
ชิฮุงชิ ซิตี้[5] -
FT 14:00 2 [16]Jungnang Chorus Mustang FC 0-3
0-0
ชุงจูซิติเซ็น[2] 2 +1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 1 บัลแคทต้า (ญ) 3-1
1-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -3.25
FT 14:00 1 Perth SC (W) 5-0
0-0
Curtin University FC Women -1.5
-1.75
?-??big?????-??biM?-根娙? (?-??big?????-??biM?-根娙?)
FT 14:00 1 Fremantle City FC U23 (W) 1-0
1-0
Murdoch University Melville FC U23 (W) 1 -2.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 [7]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2-2
2-2
วอง ไท ซิน[14] -1.5
FT 14:30 4 [11]Kai Jing 1-1
0-0
ซัมซุยโป[4] 1 1 +0.75
+0.5
FT 14:30 [8]ซิติเซ่น 3-1
1-1
โวฟูไทโป[12] 2 +0
FT 14:30 2 [6]วิงยี เอฟที 1-3
1-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] 1 +1.5
FT 14:30 1 [9]หยวน ลอง เอฟซี 3-3
2-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[3] 3 +1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [2]ฟลาเวอร์ 1-4
0-0
ตวนมุน เอสเอ[9] -0.75
FT 14:30 [14]Yau Tsim Mong 1-2
0-0
Kwong Wah AA[4] -
FT 14:30 2 [5]Kwai Tsing District FA 1-2
1-2
กุ๊นถอง[1] 2 +0.25
+0.5
FT 14:30 [6]หว่านไจ๋ 1-0
0-0
เกาลูน ซิตี้[8] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:30 2 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-8
0-4
คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 +3
▼▼▼
▼▼
+1.75
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 15:00 4 [JPN D1-14]โชนัน เบลมาเร่ 1-4
1-3
เอฟซี โตเกียว[JPN D1-12] 3 +0
+0.25
FT 15:00 [JPN D1-3]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-3
0-1
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-11] 1 -1
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 1 [8]กิมแฮ ซิตี้ 3-1
2-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[15] 4 -0.75
FT 15:00 4 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-2
1-1
เชนันซิตี้[6] 2 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-7
0-5
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[7] +3
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 [4]ไพน์ฮิลส์ 2-2
1-2
ม็อกกิล เอฟซี[6] 2 -
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 3 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 4-3
1-0
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2 +0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2-3
1-3
เวสตัน พุด (ญ) -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:00 1 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2-3
0-2
APIA Leichardt (W) +1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 15:00 Levski Chepintsi (W) 1-10
1-3
Sevlievo (w) 4 +3.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 1 1 โรชเดล โรเวอร์ 2-3
1-2
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 1-3
1-3
เบรเมอร์ เอสวี +1.75
▲▲▲+2.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 1 SV Vols 3-0
1-0
FC Zirl 3 -1
FT 15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 1-3
0-1
Stadlau +0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 15:45 [1]ฮ่องกง เอฟซี 3-0
2-0
ชาทิน[5] 2 -3
-3.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 16:00 1 [JPN D1-7]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-2
2-1
วิสเซล โกเบ[JPN D1-6] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 2 [20]เอฮิเมะเอฟซี 1-3
0-2
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[12] 1 +0
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 3 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) 0-1
0-0
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-3] 2 +0.5
FT 16:00 1 [P1-11]เจนัว(เยาวชน) 5-0
2-0
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-15] 2 -1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:00 1 [3]ถั่ง ซิง เอฟซี 5-0
1-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[7] 1 -0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 16:00 [1]โปชอน เอฟซี 4-0
0-0
Yeoju Sejong[12] 4 -2
-1.75
-2
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1-0
0-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) +0.5
+0.25
FT 16:00 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3-2
2-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 +0.5
+0.25
FT 16:00 2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-0
0-0
NC Magra U21 2 -0.5
FT 16:00 3 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-2
0-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 4 -1.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) 3-1
1-0
CD Itaroa Huarte (w) 1 -3
▲▲-3.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 Pomorzanin Torun 1-3
0-0
Jarota Jarocin +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:00 2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0-1
0-0
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 16:00 FK Paldin Plovdiv (W) 2-0
2-0
ZHFK Varna (W) 3 +1
+1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 3 Steaua Bucuresti U19(N) 3-1
1-1
Gaz Metan Medias U19 1 -0.5
-0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 Nevezis II 6-0
4-0
Hegelmann Litauen II 1 +0.25
+0
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 16:00 2 เอสโตเนีย (ญ)(N) 4-1
4-0
ลัตเวีย (ญ) 2 +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 4 1 [4]กยองนัม เอฟซี 1-2
0-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[5] 2 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 1 เอลเช่ (ญ) 5-0
3-0
CFS La Garita (w) 1 -0.25
▲▲▲
▲▲
-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 CD El Alamo 3-1
2-1
ดีเอวี ซานต้า อน่า -1.5
FT 16:30 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1-2
0-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส +0
FT 16:30 Real Aranjuez CF 0-1
0-0
Villanueva del Pardillo +1
+1.25
+1
FT 16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-1
0-0
AD Complutense Alcala 1 +0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-1
1-1
โทชิกิ เอสซี[15] +0
-0.25
FT 17:00 1 [4]เอฟซี เรียวเคียว 3-0
1-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] 1 -0.5
-0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 1 [3]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-0
1-0
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 2 -3.75
-4
▼▼-3.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [3]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 4-0
2-0
Escola Varsovia Warszawa Youth[8] -
FT 17:00 [15]โคโรน่า (เยาวชน) 1-2
1-1
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[2] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [11]อินชอน โคเรียล 1-0
1-0
กังเนือง ซิตี้[14] 1 -0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 17:00 1 [14]FK Kauno Zalgiris II 0-3
0-2
Suduva Marijampole II[13] 4 -0.25
FT 17:00 2 [8]Kazlu Ruda FK Silas 3-0
0-0
เอฟเค ทราไก 2[12] -1.25
▼▼▼-0.5
▲▲-1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 4 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1
1-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[7] +0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 17:00 [C-10]โอแอลเอส โอลู 2-0
0-0
พีเอส เคมิ คิงส์[C-9] 1 -1
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
Pend 17:00 [B-1]เบนฟิก้า(ยู 17)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)[A-3] -
FT 17:00 [E-2]Lusitania Lourosa U17 4-1
0-0
เรกัว ยู17[E-4] -
FT 17:00 [F-2]เฟยเรนเซ่(ยู 17) 5-0
0-0
Seia FC(U17)[F-3] -
FT 17:00 [G-2]อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 4-1
0-0
ฟาตีมา(ยู17)[G-3] -
FT 17:00 [F-4]CA Fundao U17 2-3
0-0
ทอนเดลา(ยู 17)[F-1] -
FT 17:00 [D-1]ปาโดนเซ่(ยู 17) 3-1
0-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)[D-3] -
FT 17:00 [D-4]เบาวิสต้า(ยู 17) 5-5
0-0
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)[D-2] -
FT 17:00 [E-3]เอสปินโญ ยู17 1-2
0-0
Salgueiros U17[E-1] -
Pend 17:00 [G-1]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)
มาเรียลวาส ยู17[G-4] -
FT 17:00 [B-3]เบเลเนนส์(ยู 17) 1-3
0-0
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)[A-2] -
FT 17:00 [H-6]เปนิคี(ยู17) 2-7
0-0
Sintrense(U17)[H-1] -
FT 17:00 [H-5]Uniao Almeirim U17 1-1
0-0
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[H-3] -
FT 17:00 [H-2]จีดี เอสโตริล(ยู 17) 5-0
0-0
Loures(U17)[H-4] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 [NL-10]Ytterhogdal IK 2-0
2-0
Storfors AIK[NL-5] -1.5
-1.25
FT 17:00 [SS-2]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-0
1-0
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค[SS-7] -1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 มาลาก้า(ยู 19) 2-0
0-0
บิลเบา(ยู19) 1 1 -0.5
FT 17:00 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 2-1
1-1
ลาส ปาลมาส ยู 19 1 +0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 Norilsky Nickel Futsal 5-3
2-0
MFK CPRF Futsal +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 2 CD Monte Women 0-1
0-1
Sardoma CF Women 1 +0.5
+0.75
Pend 17:00 Aurrera de Vitoria (w)
UD Logrones (W) -2.25
FT 17:00 Victoria CF (W) 1-1
0-1
Real Betis B (W) 1 +0.75
+1
FT 17:00 1 Castro FC (W) 1-1
1-0
Umia CF (W) +3
▲▲+3.5
▼▼+3
FT 17:00 1 Sporting Gijon II (W) 5-0
1-0
CD Valladares Women -3
-3.25
FT 17:00 San Ignacio (w) 3-0
2-0
CD Castejon (W) -1.75
-2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 ซีดี ปอนเทลลัส 1-2
0-1
AG Estudiantes +0
-0.25
FT 17:00 ยูดี ฟราก้า 1-2
1-1
CD Villanueva -0.75
FT 17:00 Mostoles CF 0-3
0-0
ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส +0
FT 17:00 Real Burgos 1-2
0-1
CD Becerril +0.25
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 17:00 Equity FC 0-0
0-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 +0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:00 3 1 Marines FC 1-1
1-1
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 +0
+0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-1
0-1
Kawran Bazar Progoti 3 +0.75
▲▲+1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:15 1 UD Llanera (W) 2-6
2-4
UD Mos (W) +1.5
+1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:20 CD Valdefierro 3-1
1-0
เอดี ซาบินานิโก้ -0.5
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:30 [RFB-6]อาร์ฮุส 1900(ญ) 4-2
0-0
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)[RFB-8] 2 -0.75
▲▲-1.25
Postp 17:30 [A-4]Frederiksberg Boldklub (w)
Herlufsholm GF (w)[3] -
FT 17:30 [RFB-5]IF Lyseng (w) 2-4
1-1
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[RFB-1] -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 [3]จีเคเอส ทิคี 1-1
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[4] +0
▲▲-0.5
FT 17:40 [13]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-0
1-0
จีเคเอสเบลชาโตว์[18] -0.25
FT 17:40 3 1 [10]โครบริ โกลกูฟว์ 0-3
0-1
อาร์ก้า กดิเนีย[5] +0.5
+0.25
FT 17:40 6 [7]เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
0-1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[17] 1 -0.5
-0.75
FT 17:40 2 [11]วิดซอว์ ลอดส์ 2-1
1-1
ออดราออปอเล[8] 1 -0.5
FT 17:40 2 [6]โกลนิค เลชน่า 3-0
1-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[9] 1 -0.25
FT 17:40 3 [1]ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0
2-0
โคโรน่า คีลเซ่[12] 4 -1
FT 17:40 [2]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
0-0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[14] 1 -1.5
FT 17:40 3 [15]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-1
0-1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[16] 1 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 [2]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1
0-1
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[7] -0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 18:00 1 [3]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
0-0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[4] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 1 [5]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-2
0-0
เอฟเค วัลเมียรา[3] 3 +0.75
+0.5
+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [1]บรอมมาปอจคาร์น่า 2-0
1-0
ปิเทีย ไอเอฟ[12] 2 -2
-2.25
-2
FT 18:00 5 [16]Hammarby TFF 3-2
1-1
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[2] 1 +1.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 [5]Babrungas 3-2
1-0
FK Panevezys-2[7] 3 -0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 1 [1]คีแรนไชม์เคนท์ 6-0
1-0
FK Igilik[9] 4 -2
▲▲-2.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [8]ซีดี มอนทิคาร์โล 0-4
0-1
เฉิงฟุง[4] 1 +2
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 1 [VG-5]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-1
0-1
อูลเลเรดส์[VG-9] 1 -1.5
-1.75
FT 18:00 [NS-12]เอฟซี กูเต้ 4-3
2-3
Sandvikens AIK FK[NS-15] +0
FT 18:00 2 [VG-2]ออนซาล่า บีเค 2-1
2-0
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-10] 2 +0
+0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 18:00 4 [12]ฟู มูน เอฟซี 1-2
0-2
เซา โฮเซ เอพี[10] 1 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 3 CD Vera 0-0
0-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:00 CD Buzanada 3-2
2-1
เตเนริเฟ่ 2 -0.5
FT 18:00 3 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 4-1
1-0
UD Guia 1 3 -0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 5-1
2-0
วีเจเอส วันตา (ยู 20) -2.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-0
0-0
Indeni FC 4 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Soweto Fabulous (w) 3-0
1-0
Nicko Taurus Women -0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 18:00 6 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19(N) 2-1
0-1
วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 1 +0.5
▲▲+1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 18:00 FK FM Ateitis 4-0
1-0
Fortuna Kaunas -2.25
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 18:00 4 ลิธัวเนีย (ญ) 2-0
1-0
หมู่เกาะแฟโร(ญ) 2 -0.5
▲▲-1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-9]ชามนิตเซอร์
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] -
Postp 18:30 [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] -
Postp 18:30 [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] -
Postp 18:30 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
Postp 18:30 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
Postp 18:30 [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] -
Postp 18:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] -
Postp 18:30 [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] -
Postp 18:30 [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] -
Postp 18:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 3-0
1-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 [NOR D2A-6]แบรัมเอสเค
โนท็อดเด้น เอฟเค[NOR D2B-6] -
FT 19:00 [GER Reg-6]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 3-3
1-2
ไฮเดอร์ เอสวี[GER Reg-20] -
FT 19:00 [NOR D2A-3]โฮดด์ 2-0
0-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[NOR AL-8] -0.5
▲▲▲
-1.5
-1.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 19:00 1 [7]พีเค-35 วานตา 3-0
0-0
เคพีวี คอคคูล่า[11] 4 -0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 [SWE U21ASS-3]วาลเบิร์ก (ยู 21)
Norrby IF(U21)[C-6] -
Postp 19:00 [S-1]มัลโม่ (ยู 21)
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 6 [1]Krumkachy Minsk 4-0
2-0
Volna Pinsk[3] 5 -0.75
-1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 3 [6]ไครัต อคาเดมี่ 1-4
0-2
อ็อคเซเปส[3] +0.5
+0.75
FT 19:00 2 [11]FK Bolat Temirtau 1-2
0-1
อีกิบาสตัซ[10] 2 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 3 [SG-1]บีเค โอลิมปิค 1-1
0-1
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-3] 1 +0
+0.25
FT 19:00 1 [VG-14]วินเบิร์ก ไอเอฟ 3-0
1-0
Hoganas BK[VG-11] 1 -0.5
FT 19:00 1 [NS-5]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2-3
1-1
สควิลเจโบ เอสเค[NS-11] 2 +0.25
+0.5
FT 19:00 [SS-5]นีคอปปิ้ง บีไอเอส 5-1
1-1
วาร์มโบลเอฟซี[SS-8] -0.75
▲▲-1.25
FT 19:00 1 [VG-8]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-1
0-0
Husqvarna[VG-4] 1 +0.25
+0.5
FT 19:00 2 1 [VG-13]IK Tord 3-4
2-1
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-12] 1 +0.25
FT 19:00 [NG-3]สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-2
0-1
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-2] 4 -0.25
▼▼▼+0.5
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 19:00 1 โพรลีนเอฟซี 3-1
0-0
วอเตอร์ เอฟซี 2 -1
Pend 19:00 Luweero United
Ndejje University -0.25
FT 19:00 3 โทโร ยูไนเต็ด 1-0
1-0
Kigezi Homeboys FC 1 -1
-1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:00 3 อันคารากูคู(ยู19) 4-2
2-0
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 -0.75
Pend 19:00 Erzurum BB U19
กาลาตาซาราย (ยู 19) +1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 KTS-K Luzino 1-1
0-0
Grom Nowy Staw 10 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 4 ริงโคบิง 1-2
1-2
IF Skjold S by 1 -0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:00 1 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 5-0
3-0
CE Bento Goncalves RS U20 +0
-0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 19:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด
โกโมะเอฟซี -1.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 19:00 DFK Dainava Alytus B 1-6
1-3
เอครานาส 2 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 LD Maputo 2-2
1-2
Vilankulo FC 1 -0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:30 4 [2]มาคฮ์ทาเรล 0-1
0-0
FK Aksu[4] 5 -0.5
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 19:30 1 Bidco United 1-1
1-1
กอร์ มาเฮีย 2 2 +0
+0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Ekwendeni Hammers 1-0
1-0
Mighty Tigers 2 -1
FT 19:30 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-2
0-1
Be Forward Wanderers +0.25
FT 19:30 2 ชิทิพายูไนเต็ด 0-0
0-0
คารองกายูไนเต็ด 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 Westfalia Kinderhaus 1920 1-1
0-1
TUS Bovinghausen 04 -
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 20:00 1 [4]อังกฤษ 1-0
0-0
โครเอเชีย[14] 3 -0.5
▲▲-1
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 20:00 [1]ริก้า เอฟซี 1-0
0-0
Noah[9] -4
-4.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 4 [9]เอฟเค ทารัซ 0-2
0-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[3] 4 +0.75
FT 20:00 2 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1
1-1
โทบอล คอสตาเนย์[2] 3 -0.5
swden women division 2 (swden women division 2)
FT 20:00 1 [11]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-1
0-0
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[7] +0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 20:00 [13]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 6-2
0-0
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 [P1-5]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-0
2-0
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-9] -1
-0.75
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 2 [6]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1
0-1
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] 3 -0.5
FT 20:00 2 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 3-1
1-0
Gareji Sagarejo[4] 2 +0
-0.25
FT 20:00 1 [10]ชิคฮูร่า 2-5
0-3
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 1 +2.25
▲▲+2.75
+2.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [B-8]บุนยอดกอร์ 2 0-2
0-2
เอฟเค กิฟดูวอน[B-2] -
FT 20:00 [B-6]FC Lochin 3-0
0-0
FC Zhomboy[B-11] -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 20:00 2 1 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-2
0-1
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[2] 2 +0.75
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 [137]แทนซาเนีย 2-0
0-0
มาลาวี[115] 2 -0.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 2 [6]พีเอสพี มาเก๊า 1-2
0-1
Windsor Arch Ka I[3] 1 +1.75
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 20:00 2 [2-7]ซูก 94 2-1
1-1
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)[2-13] 2 +0
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 2 [SG-5]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-0
0-0
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-15] -1
-1.25
FT 20:00 [NL-3]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0-3
0-1
Sandviks IK[NL-6] 3 -1
FT 20:00 [NG-13]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 4-1
2-0
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-8] -0.25
-0.5
FT 20:00 4 [NS-2]Jarfalla 2-1
0-0
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-1] 1 4 -0.25
+0
FT 20:00 2 [NG-4]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-4
0-1
อันเจเรด บีเค[NG-6] 1 -0.75
-0.5
FT 20:00 [NL-5]Gottne IF 1-0
1-0
Bergnasets AIK[NL-14] -1.25
▼▼-0.75
20:00 [NG-9]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
Yxhults IK[NG-12] -
FT 20:00 3 1 [NS-14]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-3
1-0
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-6] 1 3 +0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 20:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 6-2
4-1
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 20:00 Maroons
Blacks Power FC -0.25
+0
Pend 20:00 Mbale Heroes
Kataka FC +0
Pend 20:00 FC Calvary
Gaddafi FC +0
-0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 เอเอส คิกาลี 4-0
2-0
Espoir FC 2 -1.25
FT 20:00 1 Musanze FC 1-0
0-0
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 2 -1.25
FT 20:00 1 เอพีอาร์ เอฟซี 3-0
0-0
Police FC 4 -1.25
FT 20:00 3 กอริลล่าเอฟซี 0-1
0-0
Kiyovu FC 1 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 บอลเทค จีเนีย 2-1
1-1
GKS Przodkowo -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 20:00 Spisske Podhradie 1-4
0-1
Mladost Kalsa 1 +0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2-0
1-0
NAPSA Stars 2 -1
-1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 20:00 ทีพี 47 โตริโน่
Roi United -1.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 4 AC Tres Coracoes U20 0-1
0-0
CA Serranense U20 3 +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 20:00 1 อีเมียร์ 5-1
3-1
Hordhur 1 -0.75
▲▲-1.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 20:00 Blue Birds FC Women 2-3
2-2
Kathorus United (W) 1 -1.25
Pend 20:00 Rosina Sedibane Sports School (W)
Luso Africa (w) -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 9-1
6-1
แม็คเคย์ (ยู 20) 1 -3.25
-3
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 20:30 3 [6]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-2
0-1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 4 +0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:30 [8]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0
0-0
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[4] 3 +0.5
+0.75
FT 20:30 1 [9]ซามเตรเดีย 0-2
0-1
ดินาโม ทบิลิซี[2] +1.25
+1
+1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 [A-5]โซรัซ FK อูลกัช 1-1
1-1
เอรัล นิวคัส[A-7] -0.5
FT 20:30 [B-9]เอฟเค ชิกาทอย 4-6
2-3
ซามิน[B-1] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:30 2 1 Rutsiro FC 0-0
0-0
Bugesera 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์ 4-2
2-1
กเจลแซส[NOR D2B-5] 1 -1
-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [14]ไอเอฟเค ลูเลีย 3-1
3-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[8] 3 +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:00 1 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-1
0-0
ดินาโม เบรสต์[7] 2 +0.5
▼▼+0
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 21:00 3 [7]อีบีสเทิลมูล 2-1
0-0
นซี ลูนาวิค[4] +1.75
+1.5
FT 21:00 [1]เคไอ แคร๊กสวิก 4-0
2-0
TB/FCS/Royn[10] -
FT 21:00 2 1 [2]เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1-2
0-1
ไวกิงเกอร์ โกตู[3] 2 -0.25
▲▲-0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 21:00 3 [8]เอฟเค ลิด้า 1-2
0-1
เอฟซี บาราโนวีชี[12] 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 1 [16]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1-2
1-0
Guarani de Trinidad[12] +0
FT 21:00 [9]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-1
0-0
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[15] -0.5
-0.25
FT 21:00 [10]ทาคัวรี่ เอฟบีซี 1-3
0-2
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[1] +0.25
FT 21:00 [11]2 เด มาโย พีเจซี 0-0
0-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[17] -
FT 21:00 1 [13]สปอตติโว อิเทโน่ 0-0
0-0
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[6] 1 -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 21:00 2 [B-4]คริคูม่า 2-1
2-0
ยาปิรันก้า[B-2] 1 +0
-0.25
FT 21:00 1 [A-8]ทอมเบนเซ่ 2-2
1-2
อัลโต พีไอ[A-7] 5 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 21:00 [A-10]พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0-2
0-2
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-5] 1 +0.5
▲▲▲
+1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:00 5 [NL-8]ทีจี เอสเค 2-4
0-4
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-11] -0.25
-0.5
FT 21:00 [SS-12]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2-2
2-0
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-6] -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 21:00 [SG-6]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2-1
1-1
เอสโลฟ บีเค[SG-7] -1.5
-1.75
FT 21:00 1 [SS-9]อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-2
1-1
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค[SS-4] +0.75
▲▲+1.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [10]Benfica Lubango 0-0
0-0
Ferroviario Do Huambo[7] -
FT 21:00 [16]Santa Rita FC 1-0
0-0
Desportivo Huila[9] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [5]เปียริกอส 1-1
1-1
AEP Kozani[10] -1.5
FT 21:00 2 [S-1]คาลามาต้า เอโอ 1-0
0-0
คาลิเทีย[S-2] -0.5
-0.25
FT 21:00 [8]Almopos Arideas 1-0
0-0
พานเซอร์ไรกอส[3] +0
-0.25
FT 21:00 [S-9]Asteras Vlachioti 1-0
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-7] -
FT 21:00 [S-3]Rhodos FC 1-2
0-1
อาลีซอส[S-4] -0.75
FT 21:00 [S-8]นิกี โวลอส 6-1
2-1
Aspropyrgos Enosis[S-10] 1 -1
▲▲-1.5
FT 21:00 [S-6]Santorini 2020 2-2
1-0
AO Episkopis Rethymno[S-5] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 1 1 สแกนดิคซิ 0-2
0-0
ASD Lornano Badese 2 -0.75
-1
FT 21:00 5 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-1
0-1
TSV Klausdorf 2 -0.5
-0.75
FT 21:00 2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3-3
2-0
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 +0.25
FT 21:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-2
1-0
โฟลิคโน กัลโช่ -0.25
FT 21:00 4 ไรติ 1-2
1-2
Nuovo Campobasso 2 +0.5
+0.75
FT 21:00 2 Asd Pineto Calcio 1-2
1-1
Castelfidardo 2 -0.5
FT 21:00 3 Recanatese 4-4
2-1
San Nicolo Notaresco 1 2 +0.25
FT 21:00 1 1 เซสตริ เลเวนเต 2-0
1-0
ACSD Saluzzo -0.75
FT 21:00 3 Cittanovese 1-2
1-0
ASD San Luca 1 +0
+0.25
FT 21:00 2 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-2
1-1
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 3 +0
+0.25
FT 21:00 2 ASD Caldiero Terme 5-1
2-1
มอนเตเบลลูนา 2 -0.5
FT 21:00 6 1 FC Vado 0-5
0-3
เลคนาโน 3 +0.25
+0
-0.25
FT 21:00 2 1 Lentigione 0-1
0-0
US Fiorenzuola 3 +0
FT 21:00 1 Desenzano Calvina 2-3
0-2
นิเบียนน็อกจิโอโน่ 1 4 +0
FT 21:00 2 เอเอสดี แคนนาร่า 2-2
0-2
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4 +0
FT 21:00 2 เอเอสออสเตียแมร์ 2-2
1-0
ยูเอส เปียเนเซ่ 2 +0
+0.25
FT 21:00 เอเอสดี กราสซิน่า 0-1
0-1
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 +0
FT 21:00 ออด๊าซ เชริโนลา 4-1
1-0
นาร์โด -0.75
FT 21:00 1 เอเอสดี มูราเวรา 0-1
0-0
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 +0
FT 21:00 เมซโซลาร่า 0-1
0-1
Aglianese 2 +0.25
▲▲+0.75
FT 21:00 2 ริมินี่ 3-1
0-1
Correggese Calcio 1 2 -0.75
-0.5
FT 21:00 ASD Citta Di Varese 0-1
0-0
เอเอสดี บรา +0.25
FT 21:00 1 1 ปราโต้ 1-3
0-0
ฟอร์ลิ 1 -0.25
-0.5
FT 21:00 2 เมสสิน่า 2-1
0-0
คาสโตรวิลลารี่ 2 -1.25
-1
-1.25
FT 21:00 Vis Nova Giussano 2-0
1-0
ปอนเต ซาน เปียโตร -0.25
FT 21:00 1 Real Calepina FC 2-2
2-1
USD Casatese 1 +0.25
FT 21:00 SC Caronnese 0-2
0-2
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ -0.25
FT 21:00 ทริเทียม 2-3
0-1
Fanfulla Cavenago +0.5
▼▼+0
FT 21:00 Virtus Bolzano 1-0
1-0
ASD San Giorgio-Sedico -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 21:00 2 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 3-1
0-0
Getafe (W) 1 3 -0.75
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 21:00 4 Acheron Kanalaki 2-0
1-0
Posidonas Neas Michanionas 3 +0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 3 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) 3-1
1-1
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 2 +0
FT 21:00 5 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 5-2
2-0
กัซเทป (ยู 19) 1 1 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 21:00 1 คาจฮา 4-0
3-0
FC Raahe 1 -1.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 21:00 1 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1-2
1-1
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1 +1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 21:00 2 1 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 3-2
0-2
ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) +0.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 21:00 1 Amazone FAP (W) 1-1
0-0
เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) 4 -2
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 21:00 1 FK Viltis Vilnius 2-0
1-0
FK Kauno Zalgiris III 2 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 21:02 ASD Pro Livorno
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 21:15 2 1 Shahrdari Bam 2-1
2-1
Milad Mehr 1 -0.5
-0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
21:15 อีสต์ เบลฟัสต์(ญ)
Ballymena Utd Women -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
21:30 อัลฮิลาล
Altai Phoenix -
21:30 Ngom Egdabya
Al Sadaqa FC -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 21:30 Tolosa CF (W) 4-2
2-0
Berriozar CF (w) 2 -1.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 21:30 2 Rial Kovachevci (W) 0-5
0-2
Pirin Blagoevgrad (W) +1.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:00 2 [7]โอลิมปิก เมเดีย 0-0
0-0
NC Magra[22] 3 -0.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:00 2 [4]โรพีเอส โรวานีมี่ 0-1
0-1
ทีพีเอส ตูร์คู[10] 2 +0
+0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 1 [14]ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
0-0
เอฟเค อรีส[10] -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 22:00 [9]เลช พอซนาน (เยาวชน) 3-1
2-0
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[11] -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 22:00 [9]Toftir B68 1-3
1-3
บี 36 ทอร์ชาฟน์[5] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 2 [P1-7]สปอล(เยาวชน) 1-0
0-0
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-8] 1 +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [16]วิคกิ ทัวร์ริส 4-3
1-0
อิฟานยี่ ยูบัช[18] -1
FT 22:00 1 [9]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 4-1
3-0
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[19] 1 -1.25
FT 22:00 [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 0-1
0-0
Akwa Starlets[12] 1 5 -1
FT 22:00 4 1 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด 2-0
2-0
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[4] 1 +0.5
FT 22:00 4 [15]คัตซิน่า ยูไนเต็ด 3-1
3-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[6] 2 -0.25
FT 22:00 1 [11]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-1
2-1
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] -1
FT 22:00 2 [5]ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[10] 4 -1
FT 22:00 [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 2-0
2-0
โลบี สตาร์ส[7] -0.75
-1
FT 22:00 [3]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 2-0
0-0
พลาเทอู ยูไนเต็ด[8] 2 -1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 22:00 [A-1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2-0
1-0
แยงไกเยอร์[A-8] -1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 [58]จอร์แดน(ญ) 0-2
0-1
ตูนิเซีย (ญ)[79] +0.5
+0.25
+0.5
22:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ)
ลัตเวีย (ญ) -
22:00 ลิธัวเนีย (ญ)
เอสโตเนีย (ญ) -
FT 22:00