ราคาบอล.cc
ผลบอล 14 มิถุนายน 2564ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:05 1 Chattanooga Red Wolves (w) 2-0
2-0
Peachtree City (W) -1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-1
1-1
Loudoun United[30] 2 -1.75
▼▼-1.25
-1.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 1 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 3-0
2-0
เอซี คอนเนคติคัท 3 -2
-1.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 2 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 3-1
1-1
เนลสัน ซูเบริบส์ 1 -0.5
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 06:30 1 Santa Rosa Pucallpa(N) 2-2
1-0
เอเลี่ยนซา ลิม่า 1 +1.5
+1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:35 2 North Jersey Alliance (W) 0-1
0-0
เอ็นเจ วิซาร์ดส์ เอสซีซีดาร์สตาร์(ญ) +1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:45 2 New Amsterdam 0-0
0-0
Maryland Bobcats FC 4 +0.5
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:50 1 Peachtree City 1-2
1-0
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 5 +0.5
+0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 8-1
3-1
ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) -2
FT 07:10 1 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 3-2
0-1
ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) 1 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 6 1 [4]กัวรานี่ เอสพี 1-3
0-0
เนาติโก (พีอี)[2] 1 -0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [C-1]แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 2-2
1-0
อารากัว เอฟซี[C-6] 1 3 -0.25
+0
New ZLR (New ZLR)
FT 07:30 Nomads United Reserves 3-3
2-1
Coastal Spirit Reserves 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 San Antonio Athenians SC (w) 2-1
2-1
Side FC 92 (W) +1.25
FT 07:30 Pensacola Academy (w) 0-4
0-3
เพนซาโคลา(ญ) +2.5
▼▼▼
▼▼▼▼
+0.5
Pend 07:46 Pensacola Academy (w)
เพนซาโคลา(ญ) -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 08:00 1 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 0-1
0-1
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[NSW-N TPL-8] 1 +1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 1 Texas Lone Star Republic FC (W) 5-0
3-0
Bat Country (W) 2 -3.75
FT 08:00 เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) 1-2
1-1
เพลสแซนตันเรจ(ญ) -1
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 08:00 1 West Canberra Wanderers FC U23 0-1
0-1
Monaro Panthers U23 3 +2.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 3 FC Isabel United 2-2
2-1
Honiara City FC 2 -0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี 2-1
1-1
OVF Alliance 1 -0.75
-1
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:00 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2-2
1-0
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 2 [31]ลาส เวกัส ไลท์ 1-1
0-1
ซาน อันโตนิโอ[11] 3 +0.75
+0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:30 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)[5] -
Postp 09:30 [10]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[8] -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-4
1-1
มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 1 +2
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:30 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 2-1
0-0
FC Bay Area (W) -1
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 2 Belconnen United U23 2-2
2-1
Canberra Olympic U23 2 -3.25
-3.5
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 1 โนเมดส์ 4-1
3-1
โคซแท็ล สปิริท 1 2 +1
+0.75
FT 09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 1-1
1-1
Ferrymead Bays -4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 4 1 AS Lossi 0-1
0-0
มาเจนต้า 2 -0.25
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 1 โอคแลนด์ ซิตี้ 7-0
2-0
เบย์โอลิมปิก 1 -2
FT 10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2-0
0-0
Auckland United 3 +0.5
FT 10:00 Manukau United 0-1
0-0
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด -0.5
FT 10:00 3 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 1-1
0-0
Northern Rovers FC -1
FT 10:00 1 1 North Shore United 1-1
0-0
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 3 +0
+0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 2 Petone FC 0-1
0-0
ไวราไรปา ยูไนเต็ด 3 +1
▼▼+0.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 4 เนรัง (สำรอง) 3-0
1-0
บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 10:15 2 [1]วอลเดน เวสทอน 1-3
0-1
โมนาโร แพนเธอร์ส[7] 1 -0.75
▼▼-0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-1
0-1
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 3 -0.75
FT 10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-3
0-3
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 3 -1
FT 10:15 1 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2-1
1-0
Sturt Lions Reserves 1 -0.75
FT 10:15 3 1 Eastern United Reserves 0-1
0-0
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 1 2 +0.5
FT 10:15 1 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2-4
1-3
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 3 -0.5
FT 10:15 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 5-2
2-1
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 4 -1.5
FT 10:15 3 Adelaide Cobras Reserves 2-1
1-0
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2 +0.75
FT 10:15 1 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 1-3
0-2
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1 +2.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:30 2 Coffs City United FC 2-2
1-0
เลค แมคควอรี[NSW-N TPL-6] +2
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:30 1 SWQ Thunder U23 0-1
0-1
Souths United U23 3 -0.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:45 2 เวลลิงตัน โอลิมปิก 2-3
1-2
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 4 -2
-1.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-1
0-0
นารา คลับ[15] +0.25
+0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:00 1 Mudgeeraba SC Reserves 2-1
1-1
Runaway Bay II Reserves -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 11:35 ญี่ปุ่น(ยู23) 4-0
2-0
จาเมกา[45] +0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:55 Nerang B Reserves 5-0
2-0
Legends Reserves 1 -0.25
Postp 11:55 ปาล์ม บีช(สำรอง)
Musgrave B Reserves -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 [11]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[8] -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) -
Postp 12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 อาลาเมน (ญ)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
Emerging Athlete Program (w) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [7]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 2-1
1-1
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[4] +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 3 [4]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-1
0-0
แคนเบอรา โอลิมปิก[6] -0.5
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 2 [7]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-2
0-1
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[12] 4 -0.75
FT 12:00 2 [8]บัลแคทต้า(ยู20) 0-5
0-1
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[3] 3 +0.75
FT 12:00 1 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 0-2
0-0
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 1 +3.25
FT 12:00 [1]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 1-2
1-1
เปเรซ(ยู20)[6] -1.25
FT 12:00 1 [9]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1-0
1-0
Gwelup Croatia U20[4] 1 +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 Nerang 2-1
0-1
บรอดบีชยูไนเต็ด 1 -1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 3-1
2-0
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:00 2 Swan Utd Reserves 0-2
0-2
Stirling Macedonia Reserves 1 +0.75
FT 12:00 1 Joondalup Utd Reserves 2-3
1-0
Forrestfield Utd Reserves 2 -1
FT 12:00 1 Western Knights Reserves 2-3
1-2
Quinns FC Reserves 3 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:00 3 Capalaba Bulldogs U23 2-4
0-3
Eastern Suburbs U23(AUS) 2 +0.75
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:05 2 [5]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-1
1-1
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[10] 1 -2.5
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2)
FT 12:15 1 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 4-2
2-0
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 1 -1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 12:15 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 0-0
0-0
ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 3 [3]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2-0
0-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] 2 -0.5
FT 12:30 3 [5]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 2 -1
-0.75
FT 12:30 2 [4]แอดิเลด แพนเทอร์ 2-2
1-1
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[6] 3 +0.75
FT 12:30 2 [10]เมโทรสตาร์ เอสซี 3-0
1-0
สเติร์ทไลอ้อนส์[7] 1 1 -0.75
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 2 [5]อดิไลเด้วิคตอรี่ 3-0
1-0
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[8] 1 +0.25
FT 12:30 1 [10]Eastern United 2-2
1-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 1 +1.75
FT 12:30 2 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1-1
0-0
มอดบูรี่ เจ็ท[3] +1.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:30 Fulham United (W) 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) +0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 12:30 1 Thornton Redbacks FC 1-5
0-0
Cooks Hill United 2 +0.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 12:30 3 แอดิเลดไวเปอร์ส 7-6
3-2
Pontian Eagles 2 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:45 2 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1-1
0-0
Brisbane City (W) +3.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 12:55 Southport Warriors ML1
Palm Beach SC Reserves -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [17]เอฟซี คาริยา 1-4
0-2
FC Tiamo Hirakata[6] +1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 1 [2]เอฟซี กิฟู 3-1
2-1
มิยาซากิ[3] -0.75
-0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 มูดกีราบา 7-0
4-0
Runaway Bay II 3 -3.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 13:05 2 Kahibah FC 1-0
0-0
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 1 -0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:10 2 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 3-5
0-4
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 3 -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 1 Magic United TFA 5-1
2-0
คูเมรา 1 -1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:20 [NSW-N TPL-2]บรอดมีโดว์ เมจิก 8-0
3-0
Port United -2.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:20 2 1 Southside Eagles U23 4-1
1-0
Holland Park Hawks U23 1 4 -0.75
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 [7]บัลแคทต้า เอฟซี 1-5
0-3
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] 1 +1
FT 14:00 4 [3]อีซียู โยนดาลูบ 1-1
0-0
Willip[8] 4 -0.25
FT 14:00 [6]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-1
0-1
เพิร์ธ เอสซี[2] 4 +0.25
FT 14:00 4 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 0-1
0-0
เบยวอเตอร์ ซิตี้[9] 2 +1.25
+1
FT 14:00 3 1 [5]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-1
2-1
อาร์มาเดล เอสซี[10] 3 -0.25
FT 14:00 2 [4]ซอเรนโต้ เอฟซี 2-1
1-1
ค็อกเบิร์น ซิตี้[11] 2 -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [2]เอฟซี อันยาง 0-0
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[8] 1 -0.25
+0
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 14:00 [3]Hang Yuan FC (W)
Taipei Xiongzan (W)[4] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 3 [15]ชุนชอนซิติเซ็น 3-1
1-0
โกยาง เอฟซี[13] 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 1 Peninsula Power NPL Women 1-6
1-3
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 +3.5
+3.25
FT 14:00 คาปาลาบา(ญ) 1-1
1-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 -2
-2.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 ทูวอง(สำรอง) 6-1
1-0
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3 -2.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 2 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 2-1
0-1
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) -0.25
FT 14:00 NWS Spirit FC U20 5-0
4-0
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 3 -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Robina City FC Women 1-2
0-1
เอซี คาริน่า (ญ) 1 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 2 Burleigh Heads 3-0
0-0
Runaway Bay Green 2 -1
FT 14:00 2 Palm Beach SC B 1-4
1-1
Musgrave Mustangs B 2 +0.5
FT 14:00 Nerang B 10-2
2-1
Legends 1 +0.5
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด -1.25
FT 14:00 2 เวสเทิร์น ไนท์ส 1-1
0-1
Quinns FC 1 4 -0.75
FT 14:00 3 แอซฟิลล์ 0-1
0-1
Olympic Kingsway SC 2 +0.5
FT 14:00 แมนดูราท ซิตี้ 1-0
0-0
UWA-Nedlands FC -1
FT 14:00 1 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-0
0-0
ซูเบียโก เอเอฟซี 3 -0.5
▲▲-1
FT 14:00 4 สวาน ยูไนเต็ด 2-3
1-1
Stirling Macedonia 2 +2
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:05 1 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 0-1
0-0
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 1 -0.25
FT 14:10 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 3-1
2-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 3 -1.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 14:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1-7
0-4
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 2 +0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:15 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 1-0
1-0
Bardral Urayasu Futsal -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:15 Redlands United U23 2-3
1-1
Brisbane Olympic FC U23 1 +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:30 [5]ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-0
0-0
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[11] 2 -1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 14:30 2 [11]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-1
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[4] 1 +1.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 14:30 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3-1
0-1
เออีเอล ลาริซา(ยู19) 2 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-3
0-2
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +1
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 14:45 1 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 3-2
0-2
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 Sparta Kutna Hora 2-4
2-1
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว +0.75
FT 15:00 [CZE CFLA-7]บีเนโซว 5-2
3-0
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[CZE CFLA-6] -0.25
+0
+0.25
FT 15:00 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 1-2
1-1
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-8] 1 +0.75
+0.5
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 15:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -
Postp 15:00 [2]Taichung Blue Whale (W)
Kaohsiung Sunny Bank (W)[5] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 [3]Dangjin Citizen 3-3
2-3
ยังพย็อง[6] -
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 2-1
1-1
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2 -1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 3-0
2-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด 3 -1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:00 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1-4
1-1
แอดิเลด ซิตี้ หญิง +0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:05 1 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3-0
2-0
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1 3 -1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:05 3 2 Southport Warriors 1-3
0-1
ปาล์ม บีช 5 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 15:30 2 [8]อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-1
0-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[2] 3 -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 5 [NSW-N TPL-1]แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-1
0-1
Newcastle Olympic FC 4 -0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:30 1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4-0
2-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) -1.5
-1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:30 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-1
0-1
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -1
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:30 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 3-1
3-1
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 3 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 เอฟเค โคมูตอฟ 0-6
0-2
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[CZE CFLA-10] +0.75
▲▲+1.25
FT 16:00 ฮลูชิน 6-0
4-0
Novy Jicin -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:00 [3]เซ้าท์ เมลเบิร์น
โอคไลจ์ แคนนอนส์[6] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1-1
0-0
Solrod (w)[B-3] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-16]อัสโคลี่(เยาวชน) 0-5
0-2
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-5] +2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-2
0-0
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 +1.25
+1
FT 16:00 3 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-2
2-1
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -2.5
-2.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 16:00 4 1 บีเอสเอฟ 2-0
0-0
RB 1906 2 -1.5
▲▲▲-2.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 16:00 นิตร้า บี 0-4
0-0
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 2 +1
+1.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 16:00 4 MKS Wladyslawowo 5-3
3-1
Cartusia Kartuzy 1 4 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 2 เลชเช่(ยู20) 1-0
1-0
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 1 -0.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [3]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0
0-0
FC Macarthur[6] 1 6 -0.25
-0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:05 4 1 [7]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-1
0-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[12] 2 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:05 [5]ทูวอง 1-1
1-0
อคาเซีย ริดจ์[9] 3 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:05 2 สปิริต เอฟซี 2-2
0-1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 3 -0.25
+0
FT 16:10 Hills Brumbies 1-0
1-0
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 +0.5
▼▼+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:15 5 [11]คาปาลาบา บูลด็อก 1-1
1-1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[9] 3 +1.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:15 3 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 2-3
1-2
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 3 +1
+1.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:30 [16]Nowy Hutnik Youth 1-0
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[5] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-1
0-1
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 2 +1.75
+2
▼▼+1.5
FT 16:30 3 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
1-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 +2.5
+2.75
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 2 1 [7]แอดิเลด ฮิลล์ 0-1
0-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[9] 4 -0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [9]Chungnam Asan 3-1
2-0
แทจอน ซิติเซน[3] 2 +0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 16:45 [13]เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 1-1
0-1
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[8] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [4]นาสบี้ บีเค (ญ) 2-2
1-1
Fredensborg (W)[B-5] -
FT 17:00 [RFB-2]วาลเด้ (ญ) 1-0
1-0
อัลบอร์ก เฟรจา (W)[RFB-4] -
FT 17:00 [RFB-3]JAI Fodbold (w) 4-0
3-0
Romalt Woman's[RFB-7] 1 -
FT 17:00 [A-5]เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-3
0-2
Osterbro IF (w)[A-3] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [13]Zha Buse U19 5-2
2-1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[7] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 [5]อุลซันซิติเซ่น 0-1
0-0
กิมโป เอฟซี[1] +0.25
FT 17:00 4 [4]ม็อกโป ซิตี้ 2-0
2-0
ยังจู ซิตี้เซน[13] 2 -0.75
FT 17:00 1 [8]ชางวอนซิตี้ 1-1
1-0
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[12] 1 -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 3 [P1-10]กาญารี่(เยาวชน) 5-1
3-0
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-6] +0.5
+0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 4-0
2-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[7] -
FT 17:00 [12]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-4
0-0
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[3] 1 +1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 1 [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-3
0-2
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] 1 +0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 3 [9]Tallinna JK Legion B 2-6
0-4
Laanemaa Haapsalu[5] -0.5
▼▼+0
FT 17:00 2 [10]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 5-2
3-1
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[4] 1 +2.75
▼▼▼
▼▼
+1.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-1
0-1
เคเอส พอลโควิค[1] 2 -0.25
+0
FT 17:00 1 [5]KP Calisia Kalisz 1-1
0-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[16] +0.5
FT 17:00 2 [4]วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0
0-0
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[15] 3 -0.5
FT 17:00 3 [19]บิโตเวีย บิโตฟ 4-3
3-1
โปกอน ซีดล์เซ[13] 1 +0.5
FT 17:00 1 [12]โซกอล ออสโตรดา 3-2
1-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ[2] 3 +0
FT 17:00 1 [8]สเตล รุสซ์โซว 0-2
0-1
เลช พอซนาน 2[14] 1 -0.5
-0.75
FT 17:00 3 [10]มอเตรอ รูบิน 5-2
1-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์[17] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 17:00 4 2 [7]การ์บาเนียกราโกล 4-4
2-3
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[6] 1 +0
▲▲-0.5
FT 17:00 2 [9]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 5-1
2-1
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้[18] 1 2 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 1 เกาหลีใต้(ยู 23) 3-1
1-0
กาน่า (ยู23) -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [U-5]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0
0-0
โนสต้า โนโวทรอย[U-10] -1.25
FT 17:00 [U-7]ไดนาโม บรานัวล์ 2-0
1-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-15] -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 [4]Jinju Citizen 2-2
0-0
FC Namdong[9] -
FT 17:00 [11]Geoje Citizen 2-1
0-0
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[14] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 คาปา (ยู20) 0-3
0-1
อิลเวส(ยู 20) +0.25
+0.5
FT 17:00 1 คาโป (ยู 20) 5-2
3-0
พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 +0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 4 1 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-4
2-0
Giresunspor U19 3 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-3
1-2
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 +0.25
▲▲+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 Tarnby FF 5-1
2-1
Otterup -0.75
FT 17:00 3 1 KFUM 2-1
1-1
ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด 2 -0.75
-1
FT 17:00 3 Valby BK 2-3
2-1
เกรฟ 1 +0
-0.25
FT 17:00 2 วิไบ ไอเอฟ 0-0
0-0
คเจลเลอรูบ 2 +0.25
+0
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 17:00 2 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 2-2
1-1
Koniz -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:00 2 คอยพีเอส 2-4
2-3
เอฟซี ฟินน์ครูด +0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1-0
1-0
Dhaka Wanderers 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:10 2 [11]โครย์ดอน คิงส์ 1-3
1-1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[9] 5 -0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:25 1 จีวีไอ 2-2
1-0
Frederikssund IK 2 -0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 1 [5]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-6
0-4
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)[1] -
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:30 Mindil Aces 3-3
1-1
Casuarina FC 1 +0.5
+0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:35 3 Silibwet Leons FC 1-1
1-0
Nairobi Stima 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [RUS PR-13]เอฟซี อูฟา 0-2
0-0
เวเลส[RUS D1-8] -
Pend 18:00 โฟรโซไอเอฟ
Notvikens IF -
FT 18:00 1 [NOR D2A-8]อัสเคอร์ 1-2
0-0
โมสส์[NOR D2A-2] 1 -0.75
-1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 5 1 [7]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
0-0
ออสเตอร์ ไอเอฟ[11] 2 -0.25
FT 18:00 5 [10]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1
0-0
ฟัลเค่นเบิร์ก[14] 1 -0.25
+0
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 18:00 [2]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2-2
1-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[5] 1 -0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [S-16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-4
1-3
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-4] 1 +1.25
FT 18:00 2 [10]อัสซีริสก้า 0-1
0-0
Haninge[11] 1 +0.25
FT 18:00 4 1 [S-10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-1
1-1
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ[S-14] 3 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [10]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-2
1-0
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[4] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [9]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 3-0
0-0
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[4] -
FT 18:00 2 [8]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 1-1
0-1
เวเจิล (ยู 19)[10] 1 +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 1 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 4-1
3-1
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[5] -
FT 18:00 [4]มิดทิลแลนด์(ยู 17) 7-0
3-0
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[14] -
FT 18:00 1 [7]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 0-1
0-1
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[10] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 2 [1]Chao Pak Kei 7-0
6-0
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[7] 1 -5
-4.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 [C-2]เจเอส เฮอร์คิวลีส 3-0
0-0
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-6] 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 18:00 [A-7]เอ็มไอพีเค มิกเกลี 5-1
1-0
ไมปา[A-10] 2 -0.5
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 3 1 [VG-8]อัสซีริสก้า บีเค 1-0
1-0
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-6] 2 +0
FT 18:00 [NL-15]Froso IF 0-1
0-1
Notvikens IK[NL-8] 1 +0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 18:00 2 1 [13]Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2
1-1
มูทัล เอฟซี[11] 2 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 2-1
1-0
CD Union Puerto +1
▼▼+0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 18:00 บอลเทค จีเนีย
GKS Przodkowo -0.5
FT 18:00 4 Unia Swarzedz 1-1
0-0
Unia Janikowo 2 3 -0.25
-0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 วาลเด้ 2-0
2-0
Tjorring IF 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 Vejgaard B 7-1
2-1
Hedensted 1 1 +0
FT 18:00 3 โอเคเอส 1-4
1-2
IF Lyseng +0.75
FT 18:00 2 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1-0
0-0
FC Djursland 3 -0.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1
2-0
วาซา ไอเอฟเค(ญ) 3 -0.75
FT 18:00 NJS (w) 2-0
1-0
FC Ilves II (w) +0
FT 18:00 VJS Vantaa (w) 1-1
0-0
EBK (W) -1.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 1 คิตฉี(ญ) 0-2
0-2
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 2 +1
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 18:00 1 ASDCT (W) 3-1
3-0
Chabab Atlas Khenifra (W) -1
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 18:00 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-1
0-0
ฮาเวลเซ่ 5 -0.5
-0.75
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 18:00 1 FM Zaibas U19 1-5
1-4
SRC-FK Vidzgiris U19 +2
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 18:05 1 [5]ดูก้าปรากซ์(ญ) 3-3
2-1
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[7] +0.25
+0
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:10 Croesus (w) 4-0
1-0
Hallelujah Zebra Force (w) -3.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:15 [14]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-3
0-2
เอสเบิร์ก (ยู 19)[7] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:15 3 Ankaraspor U19 1-0
0-0
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 3 +0.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 18:30 KTS Weszlo 4-0
1-0
Lochow 1 -4
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:45 1 [16]สมอร์กอน เอฟซี 1-1
0-1
ซลูตัสค์[12] 2 +0.75
+1
▼▼+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:45 2 ตัวโกลัน เตราส 2-0
1-0
ทูลอน ทีเอสโต 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 [NOR D2A-2]โมสส์
อัสเคอร์[NOR D2A-8] +0.75
Postp 19:00 [NOR D2B-1]สคีด ออสโล
ไอสโวล์ด TF[NOR D2A-9] -
FT 19:00 Eckernforder SV 0-2
0-2
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก -
FT 19:00 Black Bulls 4-0
1-0
Textafrica 1 -2.75
-2.5
FT 19:00 [NOR D2A-4]ทรอมส์ดาเลน 2-1
2-0
อัลต้า[NOR D2A-5] +0
FT 19:00 [NOR D2B-2]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 6-0
1-0
โซต้า[NOR D2B-13] -
Postp 19:00 บราท์เวก
นาร์โด เอฟเค -
Pend 19:00 [NOR D2B-8]เลวานเจอร์ เอฟเค
โรเซนบอร์ก บี[NOR D2B-7] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 19:00 [3]สปายริส เคานาส 1-0
1-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[8] 3 -1.75
-1.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [12]เซตีซู 0-1
0-1
เอฟเค คัสไป[6] 2 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 19:00 [11]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-1
0-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 1 [10]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0
0-0
Banga Gargzdai B[4] 1 +1.25
+1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
19:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)[3] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 1 [5]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1-1
0-0
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[9] 4 -0.5
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 2 1 [S-19]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-3
0-1
บาลินเกอร์[S-9] 1 +0
+0.25
FT 19:00 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-0
0-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] -1.25
FT 19:00 [S-17]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 3-0
2-0
TSV Schott Mainz[S-20] 1 -1
FT 19:00 2 [S-13]เอฟซี กีสเซิน 3-1
3-0
เฮสเซ่น คาสเซล[S-11] 3 -0.25
FT 19:00 [S-14]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2-4
1-2
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-15] +0
-0.25
FT 19:00 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว 0-3
0-2
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-2] 1 +2
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 1 [NS-3]เอ็นสเคเด้ไอเค 0-1
0-1
IFK Osterakers FK[NS-13] 2 -1
-1.25
FT 19:00 1 [NL-9]ทาฟเดีย ไอเค 0-2
0-0
โบเดน บีเค[NL-6] 2 +1.5
+1.75
FT 19:00 2 [VG-4]ทอลสแลนด้าไอเค 0-4
0-2
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] 1 +0.75
+1
FT 19:00 [SS-15]ทีเลโซ เอฟเอฟ 1-1
1-1
Mjolby AI FF[SS-10] +0.5
FT 19:00 [NL-2]Stöde IF 3-2
3-0
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-13] -1
▲▲▲
-2
FT 19:00 1 [NG-7]ไอเอฟเค คูมลา 0-2
0-1
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-1] +0.25
▲▲+0.75
FT 19:00 [NS-6]คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-1
0-1
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-9] -1.75
-2
-1.75
FT 19:00 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค 1-3
1-1
ซีเรียนสก้าเอฟซี[SS-1] +0.25
FT 19:00 2 [NG-14]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-2
1-2
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-10] 4 +0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 3 1 แอตแลนติส (ยู 20) 2-0
2-0
ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1 -1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 คิซูมู่ออลสตาร์ 3-0
1-0
Modern Coast 1 -1
FT 19:00 4 Muranga Seal 3-1
1-1
Coast Stima 3 -0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:00 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 0-1
0-0
อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 1 Baltyk Koszalin 2-4
1-2
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 2 ยูเนี่ยน 0-1
0-0
บี 1908 1 +0.25
FT 19:00 2 Rishoj 3-2
1-1
Ledoje Smorum Fodbold 2 +0
FT 19:00 1 Koge Nord FC 0-3
0-1
แฮร์เลว ไอเอฟ +0.5
FT 19:00 2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-3
0-2
Silkeborg KFUM 2 +0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 1 Kolstad U19 1-2
1-1
เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 2 -1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 เอฟซีเอสพู 0-1
0-1
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2 -1
-1.25
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:00 3 Fovu de Baham 1-0
1-0
Lion Blesse 1 -1.5
-1.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 19:00 2 Vision Sports Bamenda (W) 1-3
1-1
เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 1 +1.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
Pend 19:00 FC Abdish-Ata Kant
FK Kara-Balta -2.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:05 [S-8]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 7-1
4-1
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์[S-22] -1.5
▲▲-2
FT 19:05 1 [S-4]เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-2
0-2
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-7] 3 -0.75
-0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 19:05 ดรุกสตาร์ เอฟซี
ทิมพูซิตี้ +2.25
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
Pend 19:15 Renaissance FC du Noun
เอเวียน อคาเดมี่ +0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:25 3 เคนยา โพลิส เอฟซี 1-1
0-1
Shabana FC 2 -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:25 4 Vidal Pro FC U20 1-0
1-0
Rey Sol U20 4 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 [B-10]เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 0-3
0-0
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค[B-6] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:30 1 [C-3]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 3-0
1-0
นาร์เปส คราฟท์[C-8] 1 -1.5
▲▲-2
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:30 1 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
1-0
Soy United 2 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:30 1 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1-2
1-1
EBK 3 -1
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Mafco 0-1
0-1
บลู อีเกิ้ลส์ 1 1 -0.75
FT 19:30 3 ทีเอ็น สตาร์ 2-2
2-0
Civo United 1 +0
Pend 19:30 Ntopwa United FC
Big Bullets FC +1.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 19:30 2 ปาร์ม่า(เยาวชน) 1-1
1-0
นาโปลี(ยู 19) 4 -0.75
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:35 1 Kamuzu Barracks 0-0
0-0
Silver Strikers +0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:45 [11]อัลบอร์ก(ยู 17) 1-1
1-0
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[6] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:45 2 ทิคก้า 3-3
2-2
นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 3 +0.5
+0.25
+0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 20:00 2 [3]คริสเตียนซุนด์ บีเค 2-0
0-0
ออด เกรนแลนด์[10] -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 1 [14]ซานเดฟยอร์ด 1-3
1-1
โมลด์[4] +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D1-1]มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
0-0
คัลมาร์[SWE D1-5] -
FT 20:00 2 [NOR D2B-3]เฟรม ลาวิค 1-1
1-1
ควิด ฮอลเด้น[NOR D2A-7] 2 +1.25
▼▼+0.75
FT 20:00 2 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 2-0
1-0
บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 4 -1.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 20:00 1 [17]เวลส์(N) 1-1
0-0
สวิตเซอร์แลนด์[13] 2 +0.25
+0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 3 [3]แลนด์สโครน่า 2-1
1-0
ไอเค บราเก้[13] 4 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 2 [16]อโครโพลิส ไอเอฟ 3-2
1-0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[12] 4 -0.25
FT 20:00 2 [15]ออร์ไกร์ท 0-0
0-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[4] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 6 [8]ไอเอฟ เวสตรี 2-1
1-0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] 2 +0
▲▲-0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 3 [11]อัคโตเบ 1-0
1-0
เอฟเค อะตีราอู[4] 2 +0
-0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 1 [P1-12]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-1
1-0
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-1] +1
▼▼+0.5
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 20:00 [12]เวเจิล(ยู 17) 2-1
1-1
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[9] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 1 [6]เมรานี่ ทบิลิซี่ 3-0
2-0
ชักดิดี้[8] -1.25
▲▲▲-2
FT 20:00 2 [2]เอฟซี กากรา 2-0
1-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[7] 4 -1.25
▼▼-0.75
-1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-4]บูโซโร เอฟเค 3-0
1-0
ชูตัน กูซาร์[A-11] -2.25
FT 20:00 [A-6]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 0-2
0-1
Olympic FK Tashkent[A-3] +1
FT 20:00 [B-3]FC Neftgazmontaj 0-1
0-1
Navbahor Namangan B[B-4] -
FT 20:00 [B-9]Paktako 79 2-0
1-0
Jizak[B-11] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู23(N) 2-1
2-0
Finland (w) U23 -
FT 20:00 [128]อาร์เมเนีย( (ญ) 2-1
1-0
คาซัคสถาน(ญ)[81] 1 -0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 20:00 [A-5]เอสซี คูฟู-98 7-0
3-0
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[A-12] 1 3 -1
▲▲▲-1.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 1 [4]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1-2
0-0
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[10] 1 +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Pend 20:00 [W-14]เอฟเค ชิต้า
FC Tver[W-4] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 4-2
2-1
Unia Skierniewice 1 -0.75
-0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 20:00 เอสวี อินส์บรุค 2-0
1-0
SK Ebbs 1 -0.75
▲▲▲-1.5
FT 20:00 1 เอเอสวี 13 เวียนนา 0-2
0-0
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1 -0.25
+0
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 20:00 3 FK Druzstevnik Plavnica 2-1
1-1
ทาทราน ปรีซอฟ 2 +0.25
+0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 Young Green Eagles 3-2
2-0
Nkana FC 2 +0
+0.25
+0
FT 20:00 3 Lumwana Radiants 1-2
0-0
เรด แอร์โร 4 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 20:00 1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0-8
0-3
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด +4.75
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 3 อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) 0-5
0-2
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 +1.75
▲▲+2.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:00 3 ปากาเนเซ่ (ยู 19) 5-2
3-2
SS Turris Calcio U19 2 -1.5
FT 20:00 2 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 4-1
2-1
วิโบเนเซ่(ยู19) 1 -1.25
FT 20:00 2 1 เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) 4-1
2-0
ปอนเตเดรา(ยู 19) -1.25
FT 20:00 4 1 อาเรสโซ่ (ยู 19) 2-1
1-1
ลิวอร์โน่ ยู 19 1 -0.5
Pend 20:00 ปาโดวา(เยาวชน)
US Pergolettese U19 -
FT 20:00 5 1 ปิสโตเยเซ่ (ยู 19) 1-0
0-0
ลุคเชเซ่(ยู 19) 2 +0.5
+0.75
FT 20:00 3 Vis Pesaro U19 2-2
1-2
Gubbio U19 1 -0.25
FT 20:00 2 Virtus Verona U19 0-8
0-5
อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) +3
FT 20:00 2 Bisceglie 1913 U19 0-1
0-0
คาตาเนีย(ยู20) 2 +1.75
FT 20:00 2 โนวาร่า (เยาวชน) 3-0
0-0
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1 -1.5
FT 20:00 3 1 โมเดน่า(ยู20) 0-3
0-1
Imolese U19 1 -1.25
FT 20:00 1 Mantova U20 4-1
1-0
ซานมารีโน(ยู 19) 1 1 -0.5
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 20:00 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 3-0
1-0
วูฟูไทโป(ญ) -1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 2 Uniao Inhumas U20 1-1
1-0
Canedense U20 3 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 20:00 Chippas Ladies FC (w)
Sisters FC (W) -1.25
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 20:00 ASFF Diamare Women 1-0
1-0
Renaissance de Figuil Women 1 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 5 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 0-3
0-2
บันกู (ยู 20) 2 +0.5
+0.75
FT 20:00 6 1 วาสโก ( เยาวชน) 0-0
0-0
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) 1 4 -0.25
Pend 20:00 Atletico Amazonense U20
Sao Raimundo U20 -0.25
Pend 20:00 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน)
AD Arsenal U20 -1.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:00 1 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 8-0
5-0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 -1.75
-2
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 20:05 ลิพิวลิ เอฟซี
Pan African +0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:05 1 คาร์เทน(ยู19) 2-0
1-0
โมโนโพลี (ยู 19) 1 -0.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:10 1 [9]Casa De Portugal 1-3
1-2
Lun Lok[5] 2 +0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:10 2 Arusha FC 2-1
1-1
DTB FC 4 -0.25
+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:10 โคโม (ยู 20) 4-1
2-0
Pro Sesto U19 1 2 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 20:10 2 Morning Stars Lacoste FC (W) 2-0
0-0
Tshandama Young Stars (W) 1 -2
▲▲-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [NOR D2B-14]Oygarden FK 5-0
2-0
โฟลโร[NOR D2A-13] 2 -0.5
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:30 1 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 0-0
0-0
Guarani MG U20 1 -0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:45 2 [15]สปุตนิก 0-5
0-1
ดินาโม มินส์ค[5] 3 +1.5
▲▲▲+2.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 20:50 2 Horsens Freja 5-2
1-1
Nørresundby 2 1 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:50 1 Rukh Brest Reserves 3-1
1-1
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 21:00 [NOR D2B-10]เอฟเคอเรนดัล
เฟคเกรอย[NOR D2B-12] -
FT 21:00 1 [CZE CFLB-9]โซโคล ซิวาไนซ์ 3-4
1-1
สลาเวีย ปราก 2[CZE CFLA-8] +0
FT 21:00 แชแทม ทาวน์ 2-0
1-0
Rochester Utd -
FT 21:00 3 โฟรย่า FK 2-1
1-1
เซนจา +0
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 21:00 2 [6]เบรย์ดาบลิค 2-0
0-0
ฟีลเคียร์[8] 2 -0.75
▲▲-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 2 [10]เนเวซิส 0-1
0-1
บอลติกปาเนเวจิส[4] 1 +1.5
+1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [14]อัสซีริสก้าบีเค 1-1
0-1
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[4] +1
FT 21:00 1 [9]เกเฟล ไอเอฟ 4-1
1-1
เทบีย์ไอเอส[15] 2 -0.75
▲▲-1.25
-1
FT 21:00 2 [6]คาร์ลสเตด บีเค 2-0
0-0
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[8] 5 -0.5
-0.75
FT 21:00 3 [S-13]ทอร์น ไอเอฟ 3-2
1-0
สค็อปดี้ เอไอเค[S-7] +0
FT 21:00 2 [S-11]แอตวิดาเบิร์ก 0-1
0-0
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[S-9] 4 -0.25
FT 21:00 2 [S-1]ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 4-1
1-0
ลุนด์ บีเค[S-8] 3 -1.25
-1.5
-1.25
FT 21:00 5 [S-15]อัสซีริสก้า ไอเค 2-0
0-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[S-12] 3 +0
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
Postp 21:00 [7]ธอร์ อคูเรย์รี่
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[6] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 3 [5]อักฮซายิก โอรอล 0-1
0-0
ออร์ดาบาซี่ย์[8] 2 +0.5
+0.25
+0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 21:00 1 [11]FK Minija 1-2
0-1
เลียตาว่า โจนาว่า[1] 3 +2
+2.25
FT 21:00 3 [2]ซิอัวลิอาย 5-0
3-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 1 -1.25
-1.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 21:00 [4]Shakhter Soligorsk II 1-3
1-3
ดนีโปร โมกิเลฟ[6] +0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [5]Sportivo Ameliano 4-1
4-1
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -1.5
▼▼▼-0.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 21:00 3 1 [12]คาริ อัคราเนส 0-0
0-0
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์[11] 1 3 -0.5
FT 21:00 3 [8]วอลซันกูร์ 1-3
1-0
เลคเนียร์ เอฟ[9] 2 +0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 21:00 [B-4]Sacavenense(U17) 0-2
0-0
ปอร์โต้(ยู 17)[A-1] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:00 1 [NS-7]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 1-1
1-0
FC Arlanda[NS-15] 5 -1.25
▲▲-1.75
FT 21:00 3 [SG-11]อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 2-2
2-2
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[SG-12] 1 -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [10]Recreativo Libolo
บราวอส โด มาควิส[8] -
Postp 21:00 [5]บราวอส โด มาควิส
Recreativo Libolo[11] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [5]โอลิมเปียกอส โวลัว 4-2
2-1
Thesprotos[6] -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 21:00 4 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-0
0-0
ปาส ลาเมีย(ยู19) 5 -0.75
-1
FT 21:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1-0
1-0
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) -2.5
FT 21:00 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 0-3
0-2
พานาธิไนกอส(ยู19) 1 +0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 3 El Alameen 1-0
0-0
Dayrot 1 -0.5
FT 21:00 1 เบนี ซูเอฟ 0-0
0-0
แอสซุส เปโตรเลียม 1 -0.25
FT 21:00 2 Shoban Moslemen Qena 2-1
0-1
El Sharqia Dokhan 1 +0.5
+0.25
FT 21:00 ไฟยุม 1-1
1-0
Kima Aswan 2 -0.25
FT 21:00 1 อัล มินยา 0-0
0-0
El Alominiom 1 +0
-0.25
FT 21:00 2 Tahta SC 0-1
0-1
Suhag 2 +0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 เคียรี่ 0-1
0-0
Derthona 6 -0.5
-0.25
FT 21:00 Cjarlins Muzane 2-2
0-0
เบลลูโน +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:00 4 Colegios Diocesanos 2-0
0-0
ลา บาเนซา 2 -0.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 21:00 4 Thyella Patras 2-3
1-1
ซาคินทอส 4 +1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 1 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1-0
0-0
เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 1 -1.75
FT 21:00 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 1-2
0-1
Menemenspor U19 2 -1.25
FT 21:00 4 อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 0-3
0-1
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 3 +1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 1 กริฟเวเฮอโรโว่ 3-0
1-0
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1 +0.75
+1
+0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 21:00 4 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 0-0
0-0
เอสวี ดานูบ 5 -1
สวิส โปรโมชั่น ลีก (Switzerland 1.Liga Promotion)
FT 21:00 1 Bavois 3-0