ราคาบอล.cc
ผลบอล 13 มิถุนายน 2564ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 1 [(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1
1-1
ลา อีคูดัด[(a)-6] 2 -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:10 3 [A-10]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-0
0-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-1] +0
-0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:25 1 1 [C-4]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
0-0
การาโบโบ เอฟซี[C-5] 2 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 2 [PER D1(a)-17]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
1-0
อคาเดเมีย กันโตเลา[PER D1(a)-13] 3 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 Tallahassee SC 0-3
0-2
Port City FC 3 -0.5
FT 07:00 3 Miami Sun FC 2-1
0-1
Miramar Utd Elite 2 +0.5
FT 07:00 3 เท็กซัส ยูไนเต็ด 0-4
0-2
บารอสโซแวลลีย์ 1 +0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:15 3 ซีดี เอล นาซิอองนาล(N) 2-0
2-0
Guayaquil SC 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 2 [BRA D1-17]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-3
0-0
วิตอเรีย บีเอ[BRA D2-14] 3 -1.25
-1
-1.25
FT 07:30 5 [BRA D1-11]ซิเอร่า 0-3
0-2
ฟอร์ตาเลซ่า[BRA D1-1] 6 +0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 Denton Diablos FC 2-2
1-2
Midland Odessa Sockers FC 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:35 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 1-0
0-0
โปรตุเกส(ญ)[29] 1 -4.25
FT 12:30 อาซาม เอฟซี 0-1
0-1
เคเอ็มซี เอฟซี 2 -0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 14:00 1 1 [137]เมียนมาร์(N) 1-8
0-5
คีร์กีซสถาน[96] 1 +1.25
+1.5
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 14:15 1 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 1-2
1-2
West Coast Rangers -1.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 15:15 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] -1.5
Postp 15:30 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[4] -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:30 1 Kingscliff FC Reserves 0-3
0-1
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1 +0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 2-3
1-2
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) -1.75
▲▲-2.25
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:00 2 [4]แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-1
1-1
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[6] 3 -0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 1 MS Jerusalem 5-0
2-0
Beitar Ashdod 2 -1.5
FT 16:00 2 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 1-2
0-2
เอฟซี ออซมา โฮลอน -1
FT 16:00 Sporting Club Tel Aviv 1-2
0-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 2 +0.5
FT 16:00 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-0
1-0
เบต้า รามัท กาน 3 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 2 Tallebudgera Valley FC 3-2
2-0
Pacific Pines Green 3 -2.75
FT 16:00 1 Tamborine Mountain Eagles 1-4
0-2
Ormeau White 1 +1.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 16:00 fugador sumida Futsal 1-2
1-1
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:30 [7]เมลเบิร์น ไนท์
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-2
0-1
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 2 +1.25
▼▼+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2-2
1-1
มิทเชลตัน เอฟซี 5 +0
-0.25
+0
FT 16:30 2 บริสแบน วูลฟ์ 1-3
1-3
บริสแบน ซิตี้ 2 +2.5
+2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:00 [9]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] +0.75
+0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 Vihiga Bullets 1-1
0-0
Fortune Sacco 2 -0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 3 Uttara FC 0-2
0-2
Fortis FC 1 +0.5
FT 17:10 ธากา ซิตี้ เอฟซี 1-1
0-1
Fakirapool Young Mens Club +0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 [3]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 4-1
1-1
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[6] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-4
0-1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 1 +2.5
▲▲+3
+3.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:25 [27]ญี่ปุ่น 1-0
0-0
เซอร์เบีย[30] 2 -0.75
▼▼-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:30 [2]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
แดนน็อค ธันเดอร์[10] -
Postp 17:30 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
ฮูม ซิตี้[5] -
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:30 2 [2]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-0
0-0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[6] 3 -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:30 3 Kingscliff FC 0-0
0-0
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ +3.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 2-0
1-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1 -0.25
▲▲-0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:50 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 0-1
0-1
West Adelaide (W) +0
▲▲▲+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 2 สโลวะเกีย (ญ) ยู19 0-2
0-0
โปแลนด์ (ญ) ยู19 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 5-1
2-1
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) 1 -0.5
-0.75
-0.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:05 2 Darwin Hearts 0-2
0-2
Port Darwin FC 2 +1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 4 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 2-1
0-0
Maccabi Ironi Yafia -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-1
0-0
Murdoch University Melville FC (W) 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [NOR D2B-8]เลวานเจอร์ เอฟเค 0-1
2-2
โรเซนบอร์ก บี[NOR D2B-7] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [60]คองโก-กินชาซา(N) 1-1
0-1
มาลี[57] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 MCF FC 1-1
0-1
เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1 1 -0.75
FT 19:00 2 Kibera Black Stars 1-1
1-0
คิซูมู่ออลสตาร์ 5 -1
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:00 1 Renaissance Ngoumou 3-2
2-0
AS Fap 2 -0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:10 Migori Youth 1-1
1-1
FC Talanta +0.25
+0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 19:10 Salisbury Inter Reserves (w)
Metro United FC Reserves (w) -
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:15 3 Aigle Royal du Moungo 0-0
0-0
Les Astres FC De Douala 1 +0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 3-1
1-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 1 -0.5
-0.75
FT 19:30 2 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1-1
0-0
Hapoel Mahane Yehuda 3 -0.75
FT 19:30 4 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2-1
0-1
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 3 +0.25
+0
FT 19:45 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 0-1
0-0
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 1 +0.25
+0.5
+0.25
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 [2]เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 7-0
3-0
Hang Sai[10] 1 -5.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [W-16]ซแวซด้า เออคุตสค์ 0-3
0-0
โดลโกพรูดนี่[W-1] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 3 1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ 0-2
0-0
มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 4 +0.25
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 20:00 คลับ โอลิมเปีย(ญ) 2-0
2-0
Sportivo Luqueno (W) -4.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 20:10 1 1 Comunicaciones(W) 1-4
0-1
ฮูราแคน(ญ) 3 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 20:10 3 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 2-2
2-1
Universidad de Antioquia 1 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:15 4 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 2-4
2-1
ไอโรนี่ เนเชอร์ 1 1 +1.75
+2
FT 20:30 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 3-2
0-0
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต +0.75
▲▲+1.25
+1.5
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 20:30 1 Sdushor-8 1-0
1-0
Jenis FK 3 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 2 Mostaqbal Watan (W) 0-3
0-1
Wadi Degla (W) 1 +0.75
FT 21:00 [NOR D2B-7]โรเซนบอร์ก บี 2-2
0-1
เลวานเจอร์ เอฟเค[NOR D2B-8] +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:00 [124]ฟิลิปปินส์(N) 3-0
1-0
กวม[199] 2 -2.75
▲▲-3.25
-3
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 [73]กินี(N) 2-1
0-1
ไนเจอร์[113] 1 -0.5
-0.75
FT 21:00 3 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 0-2
0-0
อาร์เจนติน่า(ยู23) 2 +1
+0.75
+1
FT 21:00 5 [126]จอร์เจีย (ญ) 3-2
2-0
อาเซอร์ไบจาน (ญ)[77] 3 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 21:00 มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา
Hapoel Ironi Arraba +0
FT 21:00 1 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 2-0
0-0
อาฮี เอเคอร์ 2 -1.75
-2
FT 21:00 1 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 1-3
1-2
ทีเซเร่ ซาคห์นิน 1 1 -0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 1 FC Porto Suez 1-0
0-0
El Sekka El Hadid 1 -0.75
-0.5
FT 21:00 3 โนกูม เอล มอสตาคบัล 0-1
0-0
โคคา โคล่า เอฟซี 1 +0
+0.25
FT 21:00 3 Sers Elyan 1-1
1-1
El Merrikh +0
FT 21:00 2 อัลเนสร์ไคโร 1-0
0-0
เปโตรเจ็ท 1 -0.25
FT 21:00 2 เอล ดัคเลยาห์ 1-0
1-0
แทนต้า 4 -1.25
-1
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 2 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1-1
0-0
ยูเนี่ยน ดูอาลา 3 -0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 21:00 BFA Vilnius II 2-2
0-1
Garliava Kaunas 1 +0.75
▲▲▲
▲▲
+2
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:05 3 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 2-1
1-0
เทอร์ซาน่า เอสซี 2 -1
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:30 2 [173]กัมพูชา(N) 0-10
0-4
อิหร่าน[29] +6.75
+7
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:30 คาห์ลีจ ซาร์ต 0-2
0-1
อัลฮิลาล -
FT 21:30 ดาร์เนส 1-0
0-0
Ngom Egdabya -
FT 21:30 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1-0
0-0
อัลอันวาร์ -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 21:30 Real Pharma Ovidiopol
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า -
Pend 21:30 FC Halych
FK Chernihiv -
Pend 21:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
ดินาซ วีชโกรอด -
Pend 21:30 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
นีว่า วินนีตเซีย -
Pend 21:30 Volyn Lutsk Reserves
เอฟซี อูจโกรอด -
Pend 21:30 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
บัลเคนี่ ซอร์ย่า -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:00 [106]เอสโตเนีย (ญ)
หมู่เกาะแฟโร(ญ)[93] -
Postp 22:00 [97]ลัตเวีย (ญ)
ลิธัวเนีย (ญ)[108] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 4 1 [1]ซูดูว่า 0-2
0-2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[3] 2 +0
+0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 2 [13]สลาเวีย โมซีร์ 1-2
1-1
ตอร์ปิโด มินส์ค[10] 4 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 4 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) 1-0
0-0
กาตาร์ (ยู23) 2 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 22:00 [27]สาธารณรัฐเช็ก(ญ)(N) 0-0
0-0
แคนาดา(ญ)[8] +2
+1.75
FT 22:00 1 [43]อุสเบกิสทาน(ญ)(N) 5-0
2-0
อิหร่าน (ญ)[70] 1 -2.25
-2
-2.25
FT 22:00 1 [78]บัลแกเรีย (ญ)(N) 0-1
0-1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)[58] 1 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 22:00 บัลแกเรีย (ญ) ยู19(N) 4-2
3-1
แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:00 [B-9]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 4-2
2-2
ทีพีวี แทมเปเร่[B-10] 2 -1.5
▲▲▲-2.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1-0
0-0
อัล-มาดิน่า -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 6-0
3-0
Jagiellonia Bialystok II 1 -0.75
▲▲▲
-1.75
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 2 เอลมินา ชาร์ค 2-1
2-0
เตชิมันซิตี้ 2 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 2 FC Kapina 2-3
1-2
ฟูทูร่า ปอร์โว 2 +2
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 22:00 FK Epitsentr Dunayivtsi
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ -
Pend 22:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร
ครีฟบาส -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:00 2 อุเทนิส อุเทน่า 1-1
1-1
BE1 NFA 5 +1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:00 2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 3-2
1-1
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) -0.5
▲▲▲-1.25
-1
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 22:00 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-1
0-0
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 1 โปซีท 1-0
0-0
EPS Reservi 4 -1.25
-1
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 3 [12]เอซี โอลู 0-2
0-0
ฮอนก้าเอสพู[11] 2 +0
▲▲+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 1 [CZE CFLM-16]เอสซี ซนอย์โม 2-5
0-4
Sardice 2 -0.75
▼▼▼+0
-0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [1]อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-2
1-0
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[12] 1 -1
▼▼▼-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 [101]มอริเตเนีย(N) 1-0
0-0
ไลบีเรีย[152] +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 3 1 [B-5]PIF Parainen 0-3
0-1
คาริเนน โปเจ็ท[B-2] 5 +0
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 3 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 4-2
1-1
ฮาพีเค 1 -2.75
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
FT 22:30 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0-2
0-2
Ilott (w) 1 -0.5
-0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:55 1 Sputnik 2 0-6
0-3
ดินาโม มินส์(สำรอง) +4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 1 FC Vsetin 1-0
1-0
Frenstat Pod Radhostem 1 -0.5
FT 22:59 SV Gloggnitz 3-1
2-0
Traiskirchen -
FT 22:59 [CZE CFLB-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 3-1
2-1
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[CZE CFLB-12] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 1 [171]เนปาล(N) 0-3
0-2
ออสเตรเลีย[41] +5.25
+5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 1 [6]Atomsfera Mazeikiai 0-4
0-1
FK Neptunas Klaipeda[9] 2 -0.5
-0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-2
0-2
คัวริบก้า +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 22:59 กานา
ไอเวอรี่โคสต์ -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:59 1 [WT-8]เอสซี ชวาส 3-0
3-0
เอสวี ฮอลล์[WT-10] 2 -2.25
▲▲-2.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 โปกอน เซซิน 2 0-3
0-1
KS Polonia Sroda Wlkp +1
+0.75
+1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 4 SV Gerasdorf Stammer 1-2
0-1
เอฟวี ออสเตรีย 13 1 +1
FT 22:59 SC Mannsworth 1-1
1-1
พีเอสวี เวียนนา 3 -1.5
FT 22:59 4 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 3-0
1-0
Sportunion Mauer 5 +0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 3 เอสซี ริเว่อร์บอล 0-1
0-0
AC Barca 1 +0.25
FT 22:59 3 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-2
0-2
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3 -0.5
-0.25
FT 22:59 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-0
0-0
PPJ Akatemia 1 +0
-0.25
FT 22:59 2 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 2-2
1-1
ซาปา -2.5
FT 22:59 1 RPS Lions 1-0
1-0
KyPa 1 +0.25
FT 22:59 เอ็นโอพีเอส 3-0
2-0
พีพี 70 2 -2
-2.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 22:59 5 เอเอสเอซี คองคอร์ด 1-4
1-1
ASC Tevragh Zeine 4 +0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 22:59 FK Kauno Zalgiris III
FA Siauliai II -1
▼▼-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:59 1 Smorgon 2 0-3
0-2
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 +0.5
▲▲+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:00 Ovrevoll Hosle(W) 0-7
0-4
สตาเบ็ค (ญ) +1
+1.25
+1.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 23:15 1 1 [B-11]วันตา 0-0
0-0
อีพีเอส เอสโป[B-12] 3 -0.75
▼▼▼+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 1 พุยยุ เฮลซิงกิ 2-1
1-0
เอฟซี ไวคิงกิต 1 3 +0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:30 2 [143]จีน-ฮ่องกง(N) 0-1
0-1
อิรัก[69] 2 +2.25
+2.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 [S-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค 3-3
2-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] 1 -0.75
-0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 1 Husum BK 1-2
1-1
ตาสทรัพ เอฟซี 1 +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0-2
0-1
FK Slovan Ivanka pri Dunaji 1 -1
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 Jarra West FC 2-0
0-0
Gunjur United 1 +1
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:45 5 [153]มาเลเซีย(N) 1-2
0-1
เวียดนาม[93] +0.5
▲▲+1
FT 23:45 1 [173]อินโดนีเซีย 0-5
0-2
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[74] +3.25
+3.5

ผลฟุตบอลวัน 12 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [AUS D3C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 6-0
2-0
SC Furstenfeld 1 -1.5
▲▲-2
▼▼-1.5
Pend 00:00 [AUS D3C-7]เอสซี คาลสดอฟ
Rottenmann -
FT 00:00 2 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 0-5
0-3
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 +0.5
+0.75
FT 00:00 2 [AUS D3C-2]ซานตาอานา 5-1
1-1
SV Heiligenkreuz 1 -2
-1.75
FT 00:00 2 เซนต์. อันนา แอม ไอเก้น 5-1
1-1
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1 -1.75
FT 00:00 2 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 1-1
0-0
ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์ -1.25
-1.5
FT 00:00 ยูเอสเค อานิฟ 5-1
3-0
UFC Siezenheim -3
-3.25
Pend 00:00 Club Deportivo La Chalaca
Atletico Nacional Medellin Reserves +0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 1 [9]บันก้า การ์ซได 0-2
0-2
Hegelmann Litauen[5] 2 +0.25
+0
+0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 4 [S-3]ลุงสกิล 0-0
0-0
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-5] +0.25
+0
▲▲+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 3 [11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 3-2
1-2
เอฟซี โกเมล[3] 1 +0.75
+0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 1 [B-9]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
0-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-5] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:00 [75]จีน(N) 5-0
2-0
มัลดีฟส์[155] 1 -4.5
-4.25
-4.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
00:00 [30]โปแลนด์(ญ)
ฟินแลนด์(ญ)[24] -
FT 00:00 [17]ไอซ์แลนด์(ญ) 3-2
3-0
ไอร์แลนด์(ญ)[34] -0.5
FT 00:00 1 [117]โคโซโว(N) 1-0
0-0
แกมเบีย[157] +0.25
FT 00:00 1 [24]ฟินแลนด์(ญ)(N) 2-2
2-0
โปแลนด์(ญ)[30] -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [S-3]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
0-0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-16] 1 -1.75
-1.5
-1.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [WT-3]Worgl Obi SV 2-1
0-0
คุฟซไตน์[WT-4] 1 -0.5
-0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 โคลดิงค์บีเค 2-2
1-1
Herning KFUM 2 +0
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 3 SV Schwechat 2-0
1-0
Slovan Hutteldorfer AC 2 -1.5
00:00 SV Schwechat
สโลวาน เอชเอซี -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:05 SV Strass 1-3
0-0
AC Linden Leibnitz -1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:05 [127]ซูดาน 3-2
3-1
แซมเบีย[90] -0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:10 1 [150]อัฟกานิสถาน(N) 1-2
1-1
โอมาน[82] 2 +1.75
+2
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:10 2 เฟริส เวียนนา 1894 4-0
2-0
เอเอสเค อีเล็กตร้า 2 -0.75
▲▲▲-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 4-4
2-3
ทีไอพีเอส วันตา 2 +0.75
FT 00:15 5 1 ซาปา 0-3
0-0
อัตเลตีโก เมลมิ 4 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 SV St Margarethen 2-3
2-1
FC Mauerwerk +0.5
▲▲+1
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 00:45 2 ยูเนียน ฮัวอเรล 1-2
0-1
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 4 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 2 1 Atletico Benimar Picanya 0-1
0-1
UD Quart de Poblet 1 -0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 1 [(a)-1]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 5-0
2-0
ไอเอ ซูด อเมริกา[(a)-7] 2 -0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 01:00 4 [158]สิงคโปร์ 0-3
0-0
ซาอุดีอาระเบีย[67] 2 +3.75
+4
FT 01:00 3 [145]เยเมน(N) 0-1
0-1
อุซเบกิสถาน[85] 2 +2
▲▲▲+2.75
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 01:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 2-2
0-0
Chabab Ben Guerir -
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
01:00 กอริติบ้า(ยู 23)
Juventude RS U23 -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:00 1 Social Atletico Television (W) 1-3
1-1
Deportivo Espanol (W) 1 +0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 6 1 Sapucaiense RS 0-1
0-0
AE Sao Borja 5 +0
Pend 01:00 โนโว โฮไรซอนท์
ซานตาครูซ(RS) +1.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
Pend 01:00 Bjorninn
อลาฟอสส์ -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 4 [6]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-4
1-2
เชลบอร์น[1] +0.5
▼▼+0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 2 [B-16]เอลมาโกล(N) 1-0
1-0
ซาน เทลโม่[B-8] 2 +0
-0.25
▼▼+0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 3-0
2-0
ลานุส (ญ) 1 -0.25
-0.5
IRQ C (IRQ C)
Pend 01:30 อัล กูวา อัล จาวิย่า
Al Karkh -1
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [8]เดอร์รี่ ซิตี้ 1-1
0-0
โบฮีเมี่ยนส์[5] 2 -0.25
▼▼▼+0.5
+0.25
FT 01:45 [7]ดันดาล์ค 1-3
1-1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[10] 5 -1.75
-2
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 1 [2]ยูซี ดับลิน 1-2
0-0
โคห์บ รัมเบลอ[9] -1
-1.25
FT 01:45 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-2
1-2
Treaty United[4] 1 +0.5
+0.25
FT 01:45 2 [7]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2-1
0-1
แอธโลน ทาวน์[3] 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 01:45 4 [8]คอร์ก ซิตี้ 0-2
0-1
คาร์บินทารี เอฟซี[5] 3 -0.5
-0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 3 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 1-1
1-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[6] 3 -1.5
-1.25
ฟุตบอล ยูโร (ฟุตบอล ยูโร)
FT 02:00 [7]อิตาลี 3-0
0-0
ตุรกี[29] 2 -1
-1.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 4 [B-5]ออล บอยส์ 0-0
0-0
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-12] 1 -0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 [14]บูเรลา(ฟุตซอล) 8-2
5-1
CD El Ejido 2012 Futsal -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 02:00 4 1 [148]คูเวต(N) 0-0
0-0
จอร์แดน[95] 3 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 02:00 [120]กินีบิสเซา
เคปเวิร์ด[81] -
02:00 [25]รัสเซีย(ญ)
บราซิล (ญ)[7] -
FT 02:00 1 [7]บราซิล (ญ)(N) 3-0
1-0
รัสเซีย(ญ)[25] 1 -2
-2.25
FT 02:30 3 [26]ตูนิเซีย 0-2
0-2
แอลจีเรีย[31] 1 6 -0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 2 [E-6]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-0
0-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-2] +0
-0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:00 3 Gambia Ports Authority 1-1
0-0
ฟอร์ชูนเอฟซี 1 3 +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 3 Reynir Hellissandur 2-4
1-2
Hördur Isafjördur 1 +1.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 03:15 4 [(a)-9]ทอร์ค(N) 2-1
2-0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-3] 2 -0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 03:30 1 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 3-4
1-1
Charlotte Independence 2 3 +0
+0.25
โกปา บิเซนเตนาริโอ (Peru Copa Bicentenario)
FT 03:30 3 ซานโต๊ส เคป ทาวน์(N) 1-3
0-1
สปอร์ต บอยส์ 2 +0.75
+0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 04:00 [A-16]เทมเปอร์ลีย์ 1-0
0-0
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] -0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [12]แซมปายโอ้ คอเรีย 1-0
0-0
ปอนเต เปรตา[13] 1 +0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:00 4 Wallidan 5-2
2-2
Gambia Armed Force 3 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:10 1 Toledo Villa FC 1-3
0-1
Fort Wayne FC 2 -1.25
▼▼▼
-0.25
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 1 [W-5]ซาโมร่า บารินาส 6-0
3-0
ทรูจิลลานอส[W-7] 3 -2.75
-3
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:45 2 คาลามาซู 3-1
1-0
เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 2 -2
▲▲-2.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 [4]3 เดอ เฟบเบรโร่ 2-2
0-1
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[8] -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 โทแบคโค โร้ด 1-2
0-1
ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี 1 +1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 1 Charlotte Lady Eagles(w) 4-1
3-1
Independence Central (W) 1 -4
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน