ราคาบอล.cc
ผลบอล 12 มิถุนายน 2564ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [6]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 2-2
0-0
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[21] 3 -0.75
▼▼-0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Club Atletico Porteno 3-0
2-0
ปอร์โต วิ โฮ 3 +0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 4-0
2-0
เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 2 -0.5
-0.25
FT 07:00 2 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 0-0
0-0
นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 1 -1.25
FT 07:00 3 Grand Rapids FC 1-1
0-0
Flint City Bucks 2 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 San Antonio Blossoms (w) 6-0
5-0
San Antonio Surf (W) -1.5
FT 07:00 ดัลลัส (ญ) 2-0
0-0
เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 2 [A-2]กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-0
0-0
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-5] -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 07:10 City United SC
Hamtramck City +0
FT 07:25 2 ซีดาร์สตาร์รัช 1-1
0-1
นิวเจอร์ซีย์โคปา 3 -1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 3 [BRA D3B-4]คริคูม่า 2-2
1-1
อเมริกา เอ็มจี[BRA D1-19] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 07:30 1 [BRA D1-5]บรากันติโน้ 2-1
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-6] 1 -0.25
FT 07:30 2 [BRA D1-3]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0
0-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[BRA D1-10] 3 -0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 5 Irving City FC 1-1
0-0
ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร 1 -1.5
Pend 07:30 Vlora FC
FC Minneapolis +0.25
FT 07:30 Reign Bartlesville 0-1
0-1
Joplin Demize +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 พิตต์สเบิร์กสตีลซิตี้ เอฟซี(ญ) 0-3
0-2
Chicago Mustangs (W) 4 +1.5
+1.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
Postp 07:45 ดานูบิโอ เอฟซี
ซีเอ แอตเทนาส -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 1 [14]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2-0
1-0
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[9] 3 -0.5
▼▼+0
USA Independent League (USA Independent League)
FT 08:00 2 LA Force(N) 2-0
0-0
ชัตตานูกา 1 5 +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 2 [20]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-1
0-1
San Diego loyalty[28] 3 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 ซาน รามอน (ญ) 0-1
0-1
Lamorinda United (W) -0.75
FT 09:00 เอฟซี ทูซอน(ญ) 2-0
1-0
FC Arizona (w) 1 -2
▼▼▼-1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 3 [31]เรอัล โมนาร์ช 2-0
2-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[18] 2 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:00 6 1 [C-15]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-2
0-1
คแวนท์ ออบนินส์ค[C-13] 1 2 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 13:15 [11]ญี่ปุ่น(ญ) 8-0
4-0
ยูเครน(ญ)[31] -2.5
▲▲▲-3.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 13:25 [10]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 0-0
0-0
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[13] -1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 2 [C-5]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 3-1
2-1
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] -1.25
-1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [A-5]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 4-0
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-7] -1
-0.75
FT 14:30 [A-3]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 1-0
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-1] +0.5
FT 14:30 [B-5]Yichun Weihu(N) 1-1
1-1
Kunming Zheng He Shipman[B-8] -
FT 14:30 [B-6]Dongguan Guanlian(N) 2-1
2-1
Wuxi Wugou[B-2] +0.25
FT 15:00 1 [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1-0
0-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[CHA D2B-4] 2 -0.25
-0.5
FT 15:00 1 [CHA D2A-9]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 1-0
1-0
Quanzhou Yaxin[C-7] 1 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 [U-13]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-8
0-4
เอฟเค ทิวเมน[U-2] +2.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 2-1
1-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 -0.5
-0.25
FT 16:00 3 2 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1
0-0
อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 -0.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 16:00 Tallebudgera Reserves
Pacific Pines Reserves -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 2 อุกเยนอคาเดมี 1-0
0-0
Gelephu 3 -5.5
▼▼▼
-4.5
ABC L R (ABC L R)
Postp 16:00 Slacks Creek Reserve
Ipswich City Reserves -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [1]เมลเบิร์น ซิตี้(N) 1-2
1-1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์[12] 1 -0.5
▲▲-1
-0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:10 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0-2
0-1
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) +0.5
+0.75
FT 16:10 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-2
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2 +0.25
+0.5
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [G-1]อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 1-2
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)[G-2] -
FT 17:00 [H-4]Loures(U17) 3-2
0-0
Uniao Almeirim U17[H-5] -
Pend 17:00 [I-5]ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
Oeiras(U17)[I-4] -
FT 17:00 [H-1]Sintrense(U17) 2-2
0-0
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[H-3] -
FT 17:00 [H-6]เปนิคี(ยู17) 0-8
0-0
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[H-2] -
FT 17:00 [I-2]วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 2-3
0-0
โควา พีดาเด้(U17)[I-1] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [C-12]คิมกี้(สำรอง) 1-3
0-2
ซาเทิร์นมอสโก[C-3] +0.75
FT 17:00 [C-6]สโตรกิโน่ มอสโก 4-0
1-0
FK Fakel Voronezh Youth[C-16] 1 -0.75
▲▲-1.25
FT 17:00 1 [W-3]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-0
2-0
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[W-11] -
FT 17:00 [W-5]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 5-1
2-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-9] -0.5
-0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:00 1 Bugesera 0-3
0-1
เอพีอาร์ เอฟซี +1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 2 SD Family 2-4
2-1
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 1 -0.25
FT 17:00 2 1 FK Aksu Pavlodar 1-1
0-0
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 4 +0
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 17:00 2 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 3-4
0-1
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 +1.25
+1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 17:00 Kawran Bazar Progoti
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ -1.5
-1.75
FT 17:05 วาริ คลับ 0-3
0-0
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี +0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 5 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-1
0-1
เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 18:00 CD Vera
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 2 FK Taraz Reserves 1-1
0-0
FK Atyrau Reserves 1 +0.25
FT 18:00 2 Kyran Reserves 2-0
0-0
Yassy Turkistan 2 -0.25
FT 18:00 อัลไต เอฟเค 4-1
1-1
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2 -0.5
FT 18:00 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3-1
2-0
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 3 -1.25
FT 18:30 2 Jas Qyran 2-1
2-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 2 -1.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 1 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) 1-1
1-0
คุนชาน เอฟซี[B-3] 1 +1
+1.25
FT 18:35 2 [C-3]ซูโจว ดองวู 0-4
0-2
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [C-8]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2-1
0-0
Metallurg Vidnoye[C-14] 2 -2
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 19:00 2 กอร์ มาเฮีย 2-0
1-0
คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2 -0.25
FT 19:00 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-1
0-1
Bidco United 2 -0.5
-0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0-1
0-1
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 2 -0.5
FT 19:30 1 Turan Turkistan Reserves 3-0
1-0
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1 3 -1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [U-8]FK Volna Nizhegorodskaya 1-3
1-0
เอฟเค อูราล-2[U-10] -0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 20:00 Uni Souza
อัตเลติโก คาริโอคา -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 Rutsiro FC 0-2
0-1
เอเอส คิกาลี 3 +0.25
FT 20:00 2 Sunrise FC 1-1
0-0
Gasogi Utd 2 +0.5
FT 20:00 2 Espoir FC 1-0
1-0
Marines FC 2 +0
FT 20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-0
0-0
Etincelles 3 +0
FT 20:00 1 Muhanga 0-2
0-0
กอริลล่าเอฟซี 3 +0.75
FT 20:00 2 Kiyovu FC 1-2
0-2
Musanze FC 2 -0.5
Brazil L (Brazil L)
FT 20:00 4 Itaborai Profute 4-1
2-1
Uniao Central 3 -0.75
-1
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 20:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ)(N) 1-1
1-0
เอสโตเนีย (ญ) +0.25
+0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:30 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-3
1-2
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[4] 2 +0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:30 4 Police FC 1-1
1-1
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 [JOR D1-4]อัล วีห์ดัต 1-0
0-0
มานน์[JOR D1-9] 1 1 -1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 2 [46]สโลวะเกีย(ญ) 1-0
1-0
ชิลี (ญ)[37] 2 +0.25
▲▲+0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [C-9]FC Krasny Smolensk 0-3
0-2
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-11] -0.25
FT 21:00 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 4-0
1-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-6] +1
FT 21:00 [U-3]วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-1
0-1
เชลยาบินสค์[U-4] -0.25
FT 21:00 [W-7]คาชานก้า มอสโก 0-0
0-0
ซนามย่า ทรูด้า[W-13] -1
-0.75
-1
FT 21:00 3 [U-12]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-15] 2 -1
▲▲-1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-4
1-1
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 2 +2.5
+2.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 1 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 0-2
0-0
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 1 Biyala SC 1-4
0-1
บานี่ 2 +0
FT 21:00 1 มาเลเยอิท เอล เซยิอัท 0-1
0-0
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1 -0.25
FT 21:00 1 1 มาทรูห์ 1-2
1-0
เอล โอลิมปิก 1 +0.5
FT 21:00 4 อาบู แคร์ เซเมด 0-0
0-0
ฟาร์โค 1 +0
FT 21:00 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0
0-0
เอล มานซูรา 2 -1.25
FT 21:00 2 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 1-1
0-1
Kafr El Shaikh 1 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 Escola Varsovia Warszawa 5-1
2-0
KS Raszyn 3 -0.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 21:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2-5
0-0
บราก้า(ยู 19) +1.5
+1.25
▲▲+1.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:15 2 Sporting Alexandria 1-1
1-0
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 2 +0
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 3 Hilal Alsahel 1-0
1-0
Merreikh El-Fasher -1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:30 อัล-ตาฮัดดี้ 0-1
0-0
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 21:30 1 Racing Club De Dakar 1-1
1-0
AS Saloum 3 +0
FT 21:30 3 Oslo FA 2-0
1-0
Cayor Foot 1 -0.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:00 3 [2]อินเตอร์ ตูร์คู 3-0
1-0
ไอเอฟเค มารีฮามน์[9] 2 -1.5
▼▼-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 3 ฮวน อูริช 0-1
0-0
อลิอันซ่า แอตเลติโก 5 +0.25
FT 22:00 1 Grazer Sportklub 2-1
1-1
ESK Graz 1 1 +0.5
+0.75
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [2]อควายูไนเต็ด 3-1
2-1
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[11] -1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 [58]จอร์แดน(ญ) 1-2
0-1
ตูนิเซีย (ญ)[79] +0.5
+0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 1 [C-1]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-0
0-0
เอฟเค การูก้า[C-7] 3 -1
-1.25
FT 22:00 3 [C-2]เอฟเค อาร์ยาซาน 1-0
1-0
โซโคล ซาลาตอฟ[C-5] 2 -0.25
+0
FT 22:00 [W-12]เอฟซี มูรอม 1-1
1-1
เอฟเค โคลอมนา[W-15] -1
-0.75
▲▲-1.25
FT 22:00 [W-2]ดินาโม มอสโก บี 2-2
1-1
โรดิน่ามอสควา[W-6] -0.25
FT 22:00 1 [C-4]ซัลยุต 1-1
0-0
FK Znamya Noginsk[C-10] -0.25
▲▲-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:00 2 ไอออนนิ โมดิอิน 1-3
1-1
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท +0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 1 Al Khmes 1-0
1-0
Rafeeq 1 -
FT 22:00 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 2-2
2-0
อัล-ชาต -
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 22:05 2 ลิธัวเนีย (ญ) 5-0
3-0
ลัตเวีย (ญ) 3 -0.25
+0
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:25 1 Damissa FC 1-1
0-0
Eternel FC 1 4 -0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [10]เคทีพี ค็อตก้า 0-2
0-1
เฮดไอเอฟเค[6] 1 +0
+0.25
FT 22:30 4 [4]ลาห์ติ 3-1
2-1
อิลเวส แทมเปเร่[3] 2 +0
FT 22:30 4 [8]เอฟซี ฮาก้า 1-2
0-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ[1] 1 +0.75
▲▲+1.25
FT 22:30 3 [5]เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1
0-1
คูพีเอส[7] 3 +0
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 [15]อิตาลี(ญ) 1-0
1-0
เนเธอร์แลนด์(ญ)[3] +0.5
+0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [C-5]เอฟซี วาจากอสกิ
จีวาคีล่า เจเค[C-7] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [W-8]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4-1
2-0
Dnepr Smolensk[W-10] 2 -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 2 Societe Omnisports De L'Armee 0-2
0-1
เอเอสอีซี มิโมซาส 1 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 เคพีวี อคาเตเมีย 2-4
2-1
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3 -0.75
-0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 2 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 2-1
1-1
เอเอสโอ ชเลฟ[14] 1 5 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 4 [12]อาร์ซี รีไลแซน 2-1
2-0
เอ็มซี โอราน[3] +0.25
FT 22:59 2 [20]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2-0
0-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[10] 1 +0
-0.25
FT 22:59 2 [11]ปาราดัว เอซี 0-3
0-2
อีเอส เซทิฟ[1] 2 +0.25
+0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:59 1 [2]ดินาโม บาตูมี 3-0
0-0
เอฟซี เทลาวี[10] 1 3 -1.5
-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [71]แอฟริกาใต้ 3-2
0-1
ยูกันดา[79] 2 -0.5
FT 22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 2-2
1-0
ฝรั่งเศส (ญ) ยู23 -
FT 22:59 2 [16]เดนมาร์ก(ญ) 3-2
3-0
ออสเตรเลีย (ญ) ยู20[9] 1 -0.75
▼▼-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 พีเอวีอี 3-2
2-2
JJK/2 1 -0.5
FT 22:59 1 เอซีอี 2-3
1-0
Pirkkalan JK 1 -1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 22:59 San Antonio Athenians SC (w)
Side FC 92 (W) -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:59 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-3
0-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) -
FT 22:59 2 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 2-3
1-1
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 4 -0.25
FT 22:59 3 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0-2
0-1
อัลเวอร์ก้า ยู19 3 +4
FT 22:59 วิเซล่า (ยู 19) 3-2
0-2
ทอนเดล่า (ยู 19) +0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 22:59 1 Nefryt Jordanow Slaski U19 1-3
0-1
FMS Feniks Strzelin U19 -1.25
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 22:59 6 เอสโตเนีย(N) 2-1
2-0
ลัตเวีย 4 -0.25
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 22:59 1 FK Dziugas Telsiai U19 5-4
3-0
FK Panevezys U19 3 +4.5
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 23:05 3 Demba Diop 2-1
2-0
US Ouakam Dakar 2 +0
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:10 2 AP Brychczy Warsaw 0-1
0-0
UKS Talent Warsaw 3 +4.25
+4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 [94]มอลตา(ญ) 1-2
1-2
มอนเตเนโกร(ญ) 4 +0.25
+0
FT 23:30 [5]สวีเดน(ญ) 1-0
0-0
นอร์เวย์(ญ)[12] -1
-0.75
-1
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 23:30 3 ASC Yeggo 1-0
0-0
Pepiniere Sud 3 -0.25
FT 23:30 2 AS Camberene 0-6
0-3
Diambars 2 +2.5
FT 23:30 1 Toure Kunda Footpro 2-0
0-0
ASC Linguere 1 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 2 แอตแลนติส 2 2-2
0-2
วัลท์ติ 1 4 -1.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:30 4 1 เอซีเอส เคซาร์ 1-1
1-0
เอฟซี นูอาดิโบ 3 +1.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 1 SK East BI 0-1
0-0
Team Rhino FC 3 +0.5
Pend 23:30 Steve Biko
Red Hawks FC +0
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 1 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 2-0
2-0
Yeelen +1
FT 23:30 1 Onze Createurs 5-0
3-0
ซอนนี่ เอซี 1 -2.25
-2
Pend 23:30 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก
AS Korofina +0.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:45 1 Samger FC 1-0
0-0
บอมบาด้าเอฟซี 2 -0.75

ผลฟุตบอลวัน 11 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 เอลยูวี กราซ 0-1
0-0
ASV Gosting 1 -0.25
▲▲-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:00 4 [B-7]กิมนาเซีย จูจุย 1-0
1-0
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-6] 2 +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [SG-12]คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1
0-1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด[SG-7] 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 3 1 Cerdanyola del Valles FC U19 1-3
1-1
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 3 +1
+0.75
FT 00:00 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 1-1
0-0
เอสปันญ่อล(ยู 19) 3 +0.25
▲▲+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:00 3 Bron Radom 4-1
2-1
RKS Radomsko 1 3 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-0
0-0
FC Kirkkonummi 1 +0.75
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 00:00 1 Narta SS Drasliceni (w) 2-1
2-1
FC Maksimum (w) 1 +1.75
IRQ C (IRQ C)
Pend 00:00 อัล โชลต้า
อัล ซอลรา +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:05 [44]ฮังการี(ญ) 4-0
1-0
เซอร์เบีย(ญ)[41] 1 1 +0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 MPS 6-0
3-0
NJS II +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 2-5
2-4
โอเบิร์นนูแลนด์ 1 +2.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 00:30 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 1-3
0-1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 3 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 4-1
1-0
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1 3 +0.25
FT 01:00 [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0-1
0-0
สกอตแลนด์(ญ)[23] +1
▲▲+1.5
FT 01:00 1 [13]สเปน(ญ) 3-0
1-0
เบลเยียม(ญ)[18] -2.25
▲▲-2.75
-2.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 3 [B-13]เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0
1-0
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-12] 2 -0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 1 [10]ฟีลเคียร์(ญ) 2-1
1-0
Tindastoll Neisti Womens[6] 1 -0.5
▲▲-1
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 1 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 0-0
0-0
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:00 2 Fluminense U23 1-1
0-0
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 3 +0
-0.25
FT 01:00 4 ซิเอร่า (ยู 23) 3-0
1-0
Bragantino PA U23 1 6 -0.5
-0.25
FT 01:00 1 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0-1
0-1
CRB U23 5 -0.75
-0.5
FT 01:00 3 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 2-1
1-0
ซานโตส(ยู 23) +0
-0.25
FT 01:00 3 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-0
0-0
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 1 4 -0.75
-1
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 1 AF Amadou Diallo Djekanou 1-0
1-0
ซานเปโดร 3 +0
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 3 Elite CD 1-1
0-0
เกาโช่อาร์เอส 2 +1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 Sverresborg U19 3-6
2-2
Nationalkameratene U19 -0.5
Brazil L (Brazil L)
Pend 01:00 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี
Juventus RJ +0
▲▲▲
▲▲▲▲
-1.75
Pend 01:00 เบลา วิสต้า
Buzios +1
▲▲▲+1.75
Pend 01:00 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
AE Independente -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:05 1 [A-6]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-1
0-0
เบลกราโน่[A-12] 3 +0
+0.25
FT 01:05 1 [A-14]เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-2
0-2
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-13] 2 -0.5
FT 01:05 3 [B-4]ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-2
0-0
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-10] 4 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:05 1 อียิปต์ (ยู 23) 2-0
1-0
แอฟริกาใต้ (ยู23) 2 -0.75
-1
FT 01:05 [82]โมร็อกโก (ญ) 3-0
3-0
มาลี (ญ)[84] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:20 4 แรมปรา จูเนียร์ 2-2
1-1
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2 +0
▲▲+0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 01:30 5 1 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 +1.25
+1
+1.25
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 01:30 3 Kaolack FC 0-0
0-0
Keur Madior 1 +1.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-3
0-0
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 +1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:30 Brumunddal U19 8-1
5-1
FF Lillehammer U19 -1.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:30 3 1 Djoliba 4-1
3-1
Monrovia Black Star 2 -1.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 01:35 GKS Dabrowka 5-2
4-0
Blyskawica Warsaw 1 -0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 01:40 1 FC Sahel 0-1
0-0
King Nouakchott +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:55 1 [4]ฝรั่งเศส(ญ) 1-0
1-0
เยอรมนี(ญ)[2] 2 -0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:00 1 Brikama United 1-2
0-1
Elite United +0
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 02:00 3 คลับ กัวรานี่(ญ) 3-0
1-0
San Lorenzo/12 Octubre (w) 1 -0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 3 [2]ฟจอลเนอร์ 2-1
0-1
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 4 -1.5
▲▲▲-2.25
FT 02:15 2 [10]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-3
1-1
กรินดาวิค[4] 3 +1.25
+1
FT 02:15 4 [6]กอเดรนเกอร์(N) 2-1
1-1
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[5] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 02:15 2 [11]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-4
0-2
เฟรม เรย์จาวิค[1] 1 +1.75
▼▼▼+1
+1.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 3 [5]เควี เวสตูร์แบร์ 1-1
0-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[7] 1 3 +0
FT 02:15 3 [10]แมกนิ 3-3
1-2
KF Fjallabyggdar[2] 3 +0.5
+0.25
FT 02:15 3 [6]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2-0
1-0
ไออาร์ เรกยะวิก[1] 2 -0.25
-0.5
FT 02:15 2 [3]Throttur Vogur 1-3
1-2
เรยเนียร ซานเกอร์ได[4] 1 -1.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 03:00 3 Cuiaba/MT U23 0-1
0-1
Fortaleza U23 3 +0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 อัลฟ์ทาเนส 1-1
1-1
เคเอ อัสเวลเลียร์ 3 -0.25
FT 03:00 Hond Midasar 2-1
2-1
เคเอ็ม เรคยาวิก 4 -2
FT 03:00 2 เลตเทียร์ 2-1
1-1
Vatnaliljur 5 -2
-2.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย 1-0
1-0
เอลลิดิ +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:30 2 1 [PER D1(a)-5]อินติกัส เดปอร์เตส 1-0
1-0
FC Carlos Stein 3 -0.5
-0.75
▲▲-1.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:30 1 1 โรชา เอฟซี 3-2
3-0
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 3 +0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 03:45 2 ASC Tidjikja 2-0
0-0
Kaedi FC 3 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 04:00 4 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-2
3-1
มิลเลียนนาริออส[(a)-3] 1 -0.5
-0.75
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 [E-1]คาราคาส เอฟซี 1-2
1-1
ลาล่าเอฟซี[E-6] 4 -1.75
▲▲▲-2.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 04:00 2 [A-7]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
0-0
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-8] 4 -0.5
-0.25
FT 04:00 3 [A-3]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2-1
0-0
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-15] 3 -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:40 1 [51]จาเมกา (ญ)(N) 1-0
0-0
ไนจีเรีย (ญ)[38] 1 +1
▲▲▲+1.75
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
Pend 04:40 Marimoo
GAMTEL -0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 4 1 [BRA D2-9]กอริติบ้า พีอาร์ 0-1
0-1
ฟลาเมงโก[BRA D1-8] 3 +1.5
▼▼+1
FT 05:00 [BRA D1-9]อัตเลติโก มิไนโร่ 2-1
1-1
เรโม เบเลม[BRA D2-7] -1.5
-1.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:45 1 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 0-0
0-0
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 3 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 Gretna Elite Academy (W) 2-2
1-1
KC Courage (w) -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน