ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 9 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:10 | 3 โทแบคโค โร้ด |
2-0
1-0 |
นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:10 | 1 [28]Loudoun United |
0-1
0-0 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[30] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 06:10 | 5 [15]โคลัมเบีย |
2-2
0-2 |
อาร์เจนตินา[7] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:20 | 3 Wake FC |
0-5
0-3 |
North Carolina Fusion U23 3 | +1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:30 | 3 Southern Soccer Academy Kings |
0-1
0-1 |
SC United Bantams 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 06:30 | 1 FC Malaga City NY |
0-3
0-0 |
เอซี คอนเนคติคัท 3 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 East Atlanta |
2-1
1-0 |
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2 | +1 ▲+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | 5 1 ฮิวสตัน เอฟซี |
2-1
1-0 |
AHFC Royals 1 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:00 | 1 [76]คูราเซา |
0-0
0-0 |
กัวเตมาลา[131] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 07:30 | 4 [34]ปารากวัย |
0-2
0-1 |
บราซิล[3] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 08:00 | 2 [162]บาร์เบโดส(N) |
1-1
0-0 |
โดมินิโก[185] 1 | -0.75 | |
FT 08:00 | [78]ปานามา |
3-0
1-0 |
โดมินิกัน[159] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 08:05 | 1 [72]แคนาดา(N) |
4-0
1-0 |
ซูรินาเม[141] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 08:05 | 3 [70]เอลซัลวาดอร์ |
3-0
1-0 |
แอนติกาและบาร์บูดา[126] 1 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 08:05 | [169]เบอร์มิวดา(N) |
1-1
0-1 |
หมู่เกาะเคย์แมน[193] 1 | - | |
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 08:30 | 2 [17]ชิลี |
1-1
0-0 |
โบลิเวีย[79] 4 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 09:30 | 3 เท็กซัส ยูไนเต็ด |
3-2
1-1 |
Round Rock SC 1 3 | -0.25 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [11]รัน เมล อาโอโมริ |
1-0
0-0 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์[12] | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 13:00 | 5 [132]เติร์กเมนิสถาน(N) |
3-2
0-0 |
เลบานอน[92] 1 2 | +0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [B-4]Nanjing Fengfan(N) |
0-0
0-0 |
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:30 | 3 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) |
1-1
0-0 |
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 14:30 | [A-8]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) |
1-2
0-1 |
Dantong Tengyue[A-6] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 14:30 | [A-5]Hebei Gongfu(N) |
1-0
1-0 |
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-3] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 14:30 | [B-7]Shaanxi Beyond(N) |
0-1
0-0 |
จีน (ยู20)[B-4] | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | [IDN ISL-13]เปอร์ซิค เคดีรี่ |
2-0
2-0 |
Dewa United FC 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 15:00 | 1 [13]ยังจู ซิตี้เซน |
1-2
0-1 |
กิมแฮ ซิตี้[7] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 15:00 | 2 2 [C-8]Yanbian Longding(N) |
0-0
0-0 |
Sichuan Minzu[C-3] 2 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 15:00 | 2 [C-4]Xiamen Ludao(N) |
1-1
0-1 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 15:00 | 2 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) |
1-0
1-0 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] 1 | -0.75 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:00 | เออีเอล ลาริซา(ยู19) |
1-4
0-0 |
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | - | |
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women) | |||||
FT 15:00 | 1 ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) |
2-4
2-1 |
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 2 | +1.5 | |
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D2-9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
1-0
0-0 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[JPN D2-21] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | [JPN D1-2]นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) |
5-0
2-0 |
มิตซูบิชิ มอเตอร์มิซูชิม่า | -2.5 | |
FT 16:00 | [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
1-1
0-1 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[JPN D3-12] | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 |
|
FT 16:00 | [JPN D2-18]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
0-1
0-1 |
เอสซี ซะงะมิฮะระ[JPN D2-22] 1 | - | |
FT 16:00 | [JPN D2-2]เกียวโต แซงก้า |
3-1
1-0 |
มาบาริ เอฟซี[JPN D3-15] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 16:00 | 1 [JPN D1-11]คอนซาโดล ซัปโปโร |
5-3
4-2 |
โซนี่ เซนได[JPN JFL-5] 1 | -1.25 | |
FT 16:00 | [JPN D1-3]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
1-1
0-1 |
ฮอนด้า เอฟซี[JPN JFL-2] 1 | -1.5 | |
FT 16:00 | 2 [JPN D1-5]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
6-0
1-0 |
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[JPN D3-8] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 16:00 | [JPN D1-17]คาชิว่า เรย์โซล |
3-0
2-0 |
โทจิงิซิตี้ 2 | -2 | |
FT 16:00 | [JPN D1-12]เอฟซี โตเกียว |
1-1
1-0 |
มหาวิทยาลัยจุนเท็นโด | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | 2 [P1-2]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
กาญารี่(เยาวชน)[P1-10] 3 | -1 | |
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
FT 16:00 | 2 [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
2-0
2-0 |
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] 2 | -1 | |
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 16:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) |
0-1
0-0 |
อัลบานี่ ครีก (ญ) 1 1 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 16:00 | 1 ปิซา(ยู 19) |
1-1
0-1 |
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:30 | 4 Clairvaux |
2-2
0-1 |
บริสเบน เคไนท์ส 3 | +0.25 | |
FT 16:30 | [AUS BPL-1]อัลบานี ครีก |
7-1
3-0 |
Slack Creek[AUS BPLD1-8] | -4.25 ▲-4.5 ▼-4.25 |
|
FT 16:30 | [AUS BPLD1-2]โลแกน เมโทร |
2-1
1-0 |
Bardon Latrobe | -3.5 | |
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 16:30 | Kangaroo P Rovers (W) |
2-1
0-0 |
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1 | -2 | |
FT 16:30 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง |
3-1
2-1 |
North Brisbane FC(w) | -3 | |
FT 16:30 | 1 Matsuyama (w) |
1-2
1-1 |
Broadbeach United SC (w) | +2.5 ▲+2.75 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:35 | 2 [AUS BPL-2]เดอะ เลค |
3-1
1-0 |
นอร์ท บริสเบน 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [JPN D1-7]อูราวะ เรด ไดมอนส์ |
1-0
0-0 |
คาเตอเลอร์ โตยามา[JPN D3-1] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 17:00 | 1 [JPN D1-15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
1-0
0-0 |
Fukuyama City FC 1 | - | |
FT 17:00 | [JPN D1-13]โตกุชิม่า วอร์ทิส |
2-1
2-0 |
โคชิ ยูไนเต็ด[JPN JFL-8] | -1.25 | |
FT 17:00 | [JPN D2-8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
1-2
1-1 |
วาสป้า โออิตะ[JPN JFL-3] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | [JPN D2-1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
4-1
3-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[JPN D2-12] | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 [JPN D2-3]จูบิโล อิวาตะ |
3-0
0-0 |
Hokkaido Tokachi | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 1 [JPN D2-15]โทชิกิ เอสซี |
2-0
2-0 |
มาชิดา เซลเวีย[JPN D2-6] | +0 | |
FT 17:00 | 1 [JPN D1-4]สากัน โตสู |
1-0
1-0 |
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[JPN D3-5] 1 | -1.25 | |
FT 17:00 | 2 [JPN D2-7]วี-วาเรน นากาซากิ |
2-0
1-0 |
โอกินาวะ เอสวี | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 1 [JPN D1-19]โออิตะ ตรินิต้า |
2-2
0-0 |
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[JPN JFL-14] 2 | -2 ▼▼-1.5 |
|
FT 17:00 | [JPN D2-5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
1-2
1-0 |
ฟูกูอิยูไนเต็ด | -1.5 | |
FT 17:00 | 4 [JPN D1-18]เวกัลตา เซนได |
0-1
0-1 |
กรุลล่า โมริโอกะ[JPN D3-4] 1 | - | |
FT 17:00 | [JPN D1-10]เซเรโซ โอซาก้า |
2-0
2-0 |
ไกนาเร โตโตริ[JPN D3-14] | -2 | |
FT 17:00 | 1 [JPN D2-11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
0-3
0-2 |
เธสปา คูซัทสึ[JPN D2-19] | - | |
FT 17:00 | 1 [JPN D1-14]โชนัน เบลมาเร่ |
0-0
0-0 |
โอซาก้า เอฟซี[JPN JFL-4] 1 | - | |
FT 17:00 | [JPN D2-17]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เอฟซี เรียวเคียว[JPN D2-4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | [2]กิมโป เอฟซี |
3-0
2-0 |
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 2 [10]ชองจู จิคจิ |
1-2
0-2 |
ม็อกโป ซิตี้[6] 1 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [9]ฮวาซอง เอฟซี |
1-0
1-0 |
อุลซันซิติเซ่น[4] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [11]อินชอน โคเรียล |
5-1
4-0 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[3] 1 1 | +0 | |
FT 17:00 | 1 [5]เชนันซิตี้ |
0-1
0-0 |
ชางวอนซิตี้[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | [15]กังเนือง ซิตี้ |
2-1
1-1 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[1] | +0.25 ▼+0 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) |
1-1
0-0 |
อันคารากูคู(ยู19) 1 | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [AUS SASL-8]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
2-0
0-0 |
โครย์ดอน คิงส์[AUS SASL-11] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 17:00 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) |
0-0
0-0 |
Mount Gravatt Hawks (W) | -2.25 ▼-2 |
|
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 17:00 | 3 บานดาริ |
0-1
0-0 |
Equity FC 4 | -0.75 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:00 | Dhaka Wanderers |
1-1
0-0 |
ฟารัสช์จันจ์ เอสซี | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women) | |||||
FT 17:15 | FC Brahmanbaria (W) |
0-7
0-4 |
ARB Sporting Club (W) | +4 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:50 | [NOR D1-6]ไวกิ้ง เอฟเค |
0-2
0-1 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[NOR D2B-4] | -1.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 18:00 | 4 1 [206]ศรีลังกา |
0-5
0-3 |
เกาหลีใต้[38] 1 | +6.5 ▲+6.75 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 5 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) |
1-4
0-1 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 | +1 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | [A-4]เสฉวน |
0-0
0-0 |
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 18:35 | 2 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) |
1-2
0-0 |
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 2 | +0 | |
FT 18:35 | 2 [B-2]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
1-0
1-0 |
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-1] 1 | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ |
0-7
0-5 |
ยูโรเซ คราสโนดาร์[S-1] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
Cancel 19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
|
แมทารี่ ยูไนเต็ด | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 19:00 | 3 1 Tensung FC |
2-1
1-1 |
Paro Rinpung FC 2 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:10 | [NOR AL-8]อาเลซุนด์ เอฟเค |
3-0
3-0 |
บราท์เวก[NOR D2A-12] | - | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 ทัสเคอร์ |
0-1
0-1 |
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 3 [P1-6]เอ็มโปลี(เยาวชน) |
0-2
0-0 |
โตริโน่(เยาวชน)[P1-14] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) |
0-2
0-0 |
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-3] 4 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 1 1 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | กลาดิเอเตอร์ |
1-1
1-1 |
USD Latte Dolce | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 Carbonia |
2-0
1-0 |
วิสอาร์ทิน่า 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 2 Gaddafi FC |
0-0
0-0 |
Arua Hill SC 1 2 | -0.25 | |
Zambia League Women (Zambia League Women) | |||||
FT 20:05 | 1 Busa (W) |
0-0
0-0 |
Police Doves Queens (W) | -1.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 20:30 | Ahi Bir AL Maksur |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | -0.5 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 21:00 | 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
2-0
0-0 |
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) |
0-1
0-1 |
ชีวาสสปอร์(ยู19) 2 | -1 | |
FT 21:00 | 4 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
2-2
1-0 |
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 4 | +0.25 | |
FT 21:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
3-1
0-0 |
เดนิซลิสปอร์(ยู19) | -1 | |
FT 21:00 | 1 กัซเทป (ยู 19) |
2-4
1-1 |
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 3 | -0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [S-13]คราสโนดาร์ 3 |
3-0
2-0 |
FC Yessentuki[S-17] | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | [S-12]มาชูค- เคเอ็มวี |
2-2
1-0 |
สตาฟโรพอล-2009[S-8] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [S-16]FC Tuapse |
0-0
0-0 |
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-10] | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
FT 21:00 | 1 [S-4]ลีเจียน ไดนาโม |
0-3
0-1 |
เอฟเค ไบโอลอก[S-11] | -1 ▼-0.75 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [NS-3]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค |
5-2
1-2 |
เอฟซี กูเต้[NS-8] 1 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [15]Cuando Cubango |
0-0
0-0 |
Sagrada Esperanca[3] | - | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 Correggese Calcio |
1-1
0-1 |
ฟอร์ลิ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 Santa Maria |
2-0
1-0 |
Citta Di S. Agata 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 Team Nuova Florida |
2-2
0-1 |
กัสซีโน 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ |
2-1
1-1 |
Sangiovannese 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 1 ตราสเตเวเร กัลโช่ |
1-1
1-0 |
เอเอสออสเตียแมร์ 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 Asd Pineto Calcio |
2-1
0-1 |
Castelnuovo 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | โฟลิคโน กัลโช่ |
1-2
1-1 |
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 3 | +0 | |
FT 21:00 | สแกนดิคซิ |
5-3
2-3 |
Montespaccato 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 2 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ |
2-1
2-0 |
ASD Imperia 5 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 2 โนเซริน่า |
4-0
1-0 |
ลาติน่า 2 | +0 | |
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 21:00 | Glyfadas (w) |
0-0
0-0 |
เออร์โกเทลิส(ญ) | -1.75 | |
FT 21:00 | Avantes Chalkidas (w) |
6-2
3-0 |
พีเออี อโตรมิโตส(ญ) | -3.5 ▲▲-4 |
|
FT 21:00 | 1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) |
1-2
0-0 |
มิสโซลองกิ(ญ) 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) |
2-1
0-0 |
เจียนนิน่า(ญ) 2 | +0.25 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 21:00 | 4 [S-9]Aspropyrgos Enosis |
0-4
0-2 |
Asteras Vlachioti[S-10] 4 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:05 | สโลวีเนีย (ยู 16) |
3-2
2-1 |
โปแลนด์ (ยู 16) | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:45 | 1 [2]ดินาโม ทบิลิซี |
1-1
0-0 |
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[8] 3 | -1.75 ▲-2 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 21:55 | 1 Shahrdari Bandar Abbas |
1-1
0-0 |
Iranjavan Bushehr 2 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | Al-Ahli Tripoli |
1-0
1-0 |
Abu Salim | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 MNK FC Ljubljana |
0-1
0-1 |
ไอโซลา 1 | -1 | |
FT 22:00 | โทลมิน |
2-0
1-0 |
NK Adria Miren | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 Postojna |
1-4
1-2 |
Tinex Sencur 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | NK Sobec Lesce |
2-2
1-1 |
NK Skofja Loka 2 | -0.25 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | 1 [C-6]Norrby IF(U21) |
1-4
1-2 |
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | +0.25 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [P1-8]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
0-3
0-3 |
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
เคโน พิลเลร์ส[1] 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | [14]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
1-1
0-0 |
วิคกิ ทัวร์ริส[17] | - | |
FT 22:00 | [4]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
3-1
0-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[16] | - | |
FT 22:00 | 2 [7]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
2-1
1-0 |
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] 1 | -1.5 | |
FT 22:00 | 1 [8]โลบี สตาร์ส |
1-0
1-0 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[6] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [19]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
Akwa Starlets[12] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [9]พลาเทอู ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[15] | - | |
FT 22:00 | 1 [18]อิฟานยี่ ยูบัช |
2-1
1-1 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[3] 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:00 | [6]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) |
2-2
1-0 |
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[8] | - | |
ฟุตบอลบัลแกเรียอายุต่ำกว่า 19 ปี (Bulgaria U19) | |||||
FT 22:00 | เชอร์โน มอร์ (ยู 19) |
3-0
0-0 |
เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19) |
3-1
2-0 |
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ |
1-0
0-0 |
สปาร์ตัก นาลชิค[S-9] | +0.75 ▲▲▲ ▲▲+2 |
|
FT 22:00 | 1 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ |
2-3
0-2 |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] | +0 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 22:15 | FC Nouakchott |
2-3
1-0 |
Etoile Nouakchott 1 | +0 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 5 [C-2]อเวลลิโน่ |
0-1
0-1 |
ปาโดวา[B-1] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:30 | 1 FTC Filakovo |
0-1
0-0 |
Rakytovce 1 | +0.25 | |
FT 22:30 | 1 Jednota Banova |
0-3
0-1 |
Namestovo 2 | +0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:30 | [S-7]FK Forte Taganrog |
1-0
1-0 |
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 Tervarit-j |
1-2
0-0 |
OPS-jp 2 | +1.25 | |
FT 22:30 | 3 ซาวยู |
3-1
2-0 |
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:30 | Liry |
1-1
0-0 |
KJP | +2.5 ▲+2.75 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:30 | 2 Mes Novin Kerman |
2-0
1-0 |
Espad Tehran | -0.25 | |
FT 22:30 | 3 Shahrdari Hamedan |
2-0
2-0 |
ซีพิดรูด แรชต์ 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:30 | FC Vista Turbine |
6-2
2-1 |
Avalan Kamyaran 1 | -0.5 | |
FT 22:30 | Elmoadab Tabriz FC |
1-3
1-2 |
Mohtasham Tabriz 1 | -0.5 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:40 | 2 Dynamo FC |
2-2
1-2 |
ASOS 1 1 | -0.5 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:45 | 3 [5]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
3-0
3-0 |
ดีลา กอริ[3] 1 4 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) |
0-3
0-0 |
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]วีแดด คาซาบลานก้า |
4-2
3-1 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[11] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 22:59 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) |
0-8
0-0 |
Kolstad U19 | -1.5 ▼▼▼ ▼▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 22:59 | 1 1 เอสโปลี |
3-1
1-0 |
USFQ 1 3 | -1 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [A-1]เจเอพีเอส |
3-0
3-0 |
นูรมิจาร์เวน[A-3] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | ซันดอม ไอเอฟ |
2-0
1-0 |
เอ็นไอเค 4 | -1.25 | |
FT 22:59 | Komeetat |
11-4
6-2 |
วอลคาอัส 1 | -1.5 | |
FT 22:59 | ริ ปา |
4-2
3-1 |
คูมู เอสทีพีเอส 2 | -0.5 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 Lechia Zielona Gora |
2-1
2-0 |
Foto-Higiena Olawa 2 | -0.25 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 Melli Hafari |
2-0
2-0 |
Naft Gachsaran 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:59 | AS Sonabel |
0-0
0-0 |
ซาลิ ตาส | +0 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 22:59 | 1 NGB ASC Niarry Tally |
1-1
1-1 |
Ajel De Rusfique 1 | -1.5 | |
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup) | |||||
FT 22:59 | บีเยลอวาร์ |
0-0
0-0 |
มลาโดสต์ ซดราโลวี | +0.75 | |
FT 22:59 | NK Samobor |
2-2
1-1 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 Radnik Krizevci |
0-1
0-0 |
Borac Imbriovec 4 | -0.75 | |
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup) | |||||
FT 22:59 | AS Police Ouagadougou |
0-1
0-0 |
AS Tema Bokin 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | USV Scheiblingkirchen-Warth |
0-3
0-0 |
ASV Bruck 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 NK Zagorje |
0-6
0-2 |
NK Sava Kranj | +2 ▲▲+2.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 3 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
0-2
0-1 |
Falcons FC 2 | +0.5 | |
FT 23:30 | 1 Jam City |
3-4
2-1 |
Kiang West FC 1 2 | -0.5 | |
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 เจเอส คาบิลี่ |
1-0
0-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน 1 | -0.75 ▲-1 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:40 | 2 Immigration FC |
2-2
1-1 |
PSV Wellingara 1 | +0 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 23:45 | 2 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
1-1
0-1 |
ซามเตรเดีย[9] 3 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:45 | คิงส์ คัวปิโอ |
2-1
0-1 |
เจพีเอส ยูแวสกูแล | -1.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 10 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | SV Kematen |
0-2
0-2 |
SV Telfs | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
FT 00:00 | 3 [NOR D2A-6]แบรัมเอสเค |
1-0
1-0 |
เฟรม ลาวิค[NOR D2B-3] 4 | -0.5 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 00:00 | 3 [P1-1]ยูเวนตุส(เยาวชน) |
1-2
0-1 |
สปอล(เยาวชน)[P1-7] 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [113]ไนเจอร์ |
0-1
0-1 |
คองโก[91] | +0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [S-12]ทีเอสจี บาลินเก้น |
0-1
0-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 4 [VG-9]Husqvarna |
3-0
0-0 |
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-10] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [NL-5]Ytterhogdal IK |
0-0
0-0 |
Stöde IF[NL-8] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [NL-11]ทาฟเดีย ไอเค |
2-1
1-0 |
ทีจี เอสเค[SWE D1 SN-14] 1 | +1.25 | |
FT 00:00 | 2 [SWE DL-2]เอฟบีเค บอลข่าน |
0-3
0-1 |
บีเค โอลิมปิค[SWE D3VG-7] 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 [SWE D3OG-4]โนซาบี้ ไอเอฟ |
1-1
0-1 |
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SWE D3OG-6] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | [SS-8]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค |
0-1
0-0 |
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SWE D1 SN-16] | - | |
FT 00:00 | [SOU SW-5]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค |
1-0
0-0 |
รินนินเก้ ไอเค[SS-12] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [NL-7]Gottne IF |
2-0
0-0 |
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-4] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | [SWE D3OG-9]IFK Karlshamn |
2-1
0-1 |
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[SWE D1 SNS-16] | +0.75 | |
FT 00:00 | 4 [VG-12]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ |
0-2
0-0 |
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-15] 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 00:00 | 4 [SWE D3OG-7]แร็ปป์ กอล์ฟ |
1-0
0-0 |
ไอเอฟเค เบอร์ก้า[SWE D1 SN-15] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [NS-12]Sandvikens AIK FK |
2-4
0-1 |
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 1 [SWE D3VG-12]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค |
1-2
0-1 |
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SWE D3OG-12] 2 | +0 | |
FT 00:00 | [SWE D1 SNS-15]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
2-2
0-1 |
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SWE D1 SN-13] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [NL-3]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
4-1
3-0 |
Froso IF | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | 1 [VG-13]BK Astrio |
1-2
1-1 |
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-6] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [NS-15]สควิลเจโบ เอสเค |
1-0
0-0 |
เอ็นโคปิ้งก์[NS-5] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 6 [NG-6]ไอเค กัวติออส |
1-1
0-0 |
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค[NG-3] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [NG-8]บีเคฟอร์เวิร์ด |
3-1
3-0 |
ไอเอฟเค คูมลา[NG-4] | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | [NG-5]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
0-1
0-0 |
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-12] | -0.75 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 อัลเรโรด เอฟเค |
2-5
0-3 |
Rishoj | +0 | |
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League) | |||||
FT 00:00 | Hilal O Baye |
0-0
0-0 |
Khartoum Al Watani | -0.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:15 | [SWE D3VG-11]เอสโลฟ บีเค |
4-3
2-2 |
ซอลเวสเบิร์ก[SWE D3OG-13] | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | เอฟซีคอนตู |
1-0
0-0 |
พอนนี่สตาร์เกท 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 2 [SWE D3NS-1]คาร์ลเบิร์ก บีเค |
0-1
0-1 |
เทบีย์ไอเอส[SWE D1 SN-15] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:30 | [SWE D1 SNS-6]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
3-1
0-1 |
เอฟซีโทรลฮัทตัน[SWE D1 SNS-2] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [OG-3]ซีเรียนสก้าเอฟซี |
3-0
3-0 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-5] | - | |
FT 00:30 | 3 [NL-13]Bergnasets AIK |
1-2
0-1 |
Notvikens IK[NL-10] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:30 | [SS-6]วาร์มโบลเอฟซี |
2-0
0-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-9] | +0 | |
FT 00:30 | 3 1 [VG-14]Hoganas BK |
3-3
1-1 |
อัสซีริสก้า บีเค[VG-7] 1 1 | -0.25 | |
FT 00:30 | [NL-9]สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
2-3
1-2 |
Storfors AIK | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:30 | 1 [VG-2]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ |
3-0
1-0 |
IK Tord[VG-11] | -2 ▼-1.75 |
|
FT 00:30 | [NG-13]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม |
1-3
0-2 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-10] 5 | +1 | |
FT 00:30 | 2 [NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
3-0
1-0 |
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-7] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:30 | 1 [NG-14]Yxhults IK |
2-2
1-0 |
Lidkopings FK[NG-11] | +0.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:30 | Sardoma CF Women |
4-1
1-1 |
CD Oceja Women 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 00:30 | 4 1 FC Dar El Barka |
0-0
0-0 |
ASC Etoile Commune Arafat 3 | +0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:45 | [NS-14]FC Arlanda |
0-3
0-1 |
Jarfalla[NS-4] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:55 | 1 [NS-6]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
2-2
1-1 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-2] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 2 พลาเทนเซ่ (ญ) |
2-1
0-0 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2 | -3 ▲▲-3.5 |
|
FT 01:00 | 2 Real Manaus U20 |
1-4
0-3 |
Princesa do Solimoes U20 | +1 ▲+1.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-17]ทริสแทน ซัวเรส |
1-0
1-0 |
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-16] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
5-2
2-1 |
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] 1 | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 1 SAD Villaverde San Andres |
1-2
0-2 |
CD Paracuellos Antamira 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | ยูดี โซโมซาส |
1-0
1-0 |
ซีดี ช็อกโก | - | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:00 | Phil diae Bolley |
4-4
1-1 |
Petrarca Padova C5 Futsal | - | |
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 01:00 | 1 พรีมาเวร่า |
0-0
0-0 |
ลิเนนเซ่(บราซิล) 1 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 2 Keflavik U19 |
2-0
1-0 |
Njardvik Grindavik GG U19 2 | -1.5 | |
FT 01:00 | 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) |
3-0
1-0 |
Fylkir/Ellidi U19 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | 3 [VG-3]ดลสทอร์ป ไอเอฟ |
2-3
1-1 |
ออนซาล่า บีเค[VG-4] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [NS-10]IFK Osterakers FK |
1-2
1-2 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-6] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:00 | [SS-11]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
5-1
3-1 |
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-4] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | [NL-12]Sandviks IK |
2-0
0-0 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | [SOU SW-9]สเมดบี้ เอไอเอส |
1-1
0-1 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 1 | - | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 2 Rio Grande |
2-2
0-0 |
SC 12 Horas/RS 1 | -0.5 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 1 1 [9]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
1-1
0-1 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[15] 1 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 2 [A-2]อาเลซซานเดรีย |
1-2
0-1 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [B-14]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
0-0
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-2] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:30 | 2 [PR-6]ซีเอ ลูกาโน |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซ[PR-7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 3 1 [PR-1]Puerto Nuevo |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[PR-11] 5 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 [PR-3]Yupanqui |
0-2
0-1 |
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[PR-4] 1 4 | -0.25 | |
FT 01:30 | 2 2 [PR-10]Liniers |
2-2
2-0 |
Centro Espanol[PR-8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 [PR-12]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
3-1
1-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[PR-9] 1 | +0 | |
FT 01:30 | 3 [PR-2]Defensores de Cambaceres |
2-1
1-0 |
Argentino de Rosario[PR-5] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:45 | [5]โปรตุเกส |
4-0
2-0 |
อิสราเอล[87] 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 [NOR D2A-4]ทรอมส์ดาเลน |
2-1
1-0 |
เซนจา[NOR D2A-11] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 SD Quito |
0-1
0-1 |
Deportivo Meridiano 2 | +0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 1 [B-1]Club Atletico Guemes |
0-0
0-0 |
วิลล่า ดาลมิเน[B-18] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 02:00 | 2 [P1-9]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
2-1
0-1 |
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 02:00 | 1 [3]ลอนดริน่า พีอาร์ |
1-0
0-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[1] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 5 อัลฟาร์เนีย |
1-3
0-2 |
ฮวิติ ริดดารินน์ 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 02:30 | 4 [BRA CPoff-1]เอบีซี อาร์เอ็น |
3-0
2-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[BRA D1-20] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:30 | 2 [BRA D2-19]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
1-1
0-1 |
เบาวิสต้า อาร์เจ[BRA RJTG-9] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 1 กัวเลซีโอเอสซี |
0-0
0-0 |
CD Independiente Juniors 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 03:00 | 3 เดปอร์ติโบ กีโต้ |
2-1
0-0 |
Cumbaya FC 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 1 ซีดี เปอร์โต กีโต |
3-0
2-0 |
Chacaritas SC 6 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 4 UniversidadO M |
1-0
0-0 |
Atletico San Cristobal 2 | -0.5 | |
FT 03:00 | 1 Atletico De San Francisco |
1-2
1-2 |
Jarabacoa FC 2 | +1.25 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ |
5-1
1-1 |
Skautafelag Reykjavikur | -2 | |
FT 03:00 | 1 KFR Hvolsvollur |
0-3
0-1 |
Isbjörninn 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 03:15 | 3 ซีเอยูเวนตูเด้ |
1-2
1-0 |
Albion FC 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 California Utd Strikers(N) |
3-1
0-0 |
San Diego 1904 FC 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | 2 โบกา ราตัน |
1-3
1-0 |
Miami Dutch Lions FC 1 | +1.5 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:00 | 5 [BRA CBD-1]จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
1-0
0-0 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[BRA D2-20] 1 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 05:00 | 1 [BRA D1-7]พัลไมรัส |
0-1
0-1 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[BRA D2-6] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 05:00 | 1 [BRA D1-4]บาเฮีย บีเอ |
1-0
0-0 |
วิลา โนวา[BRA D2-11] 4 | -1 | |
FT 05:00 | 2 [BRA D1-2]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
1-0
1-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[BRA D2-18] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:30 | 2 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) |
2-3
0-1 |
วิลล่า เทเรซ่า 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | จูเนียร์โลนสตาร์ |
1-2
1-1 |
โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | +0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 [22]สหรัฐอเมริกา |
4-0
2-0 |
คอสตาริกา[51] 1 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 3 โตรอนโต้ เอฟซี 2(N) |
0-1
0-0 |
Tormenta FC 2 | -0.25 | |
FT 06:00 | 1 นิว ออร์ลีนส์ เจสเตอร์ |
4-0
2-0 |
Pensacola City FC 2 | +0 | |
FT 06:00 | บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) |
3-0
1-0 |
นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 2 | -0.25 | |
FT 06:00 | 1 Reign FK |
0-1
0-1 |
Demize NPSL 2 | +0.75 | |
FT 06:00 | 3 Florida Elite |
2-0
2-0 |
เวสตัน 2 | -2 ▲-2.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |