ราคาบอล.cc
ผลบอล 11 มิถุนายน 2564ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:10 3 โทแบคโค โร้ด 2-0
1-0
นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:10 1 [28]Loudoun United 0-1
0-0
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[30] 2 +0
+0.25
+0
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:10 5 [15]โคลัมเบีย 2-2
0-2
อาร์เจนตินา[7] 4 +0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:20 3 Wake FC 0-5
0-3
North Carolina Fusion U23 3 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 1 FC Malaga City NY 0-3
0-0
เอซี คอนเนคติคัท 3 +0.25
FT 06:30 3 Southern Soccer Academy Kings 0-1
0-1
SC United Bantams 1 +1
+1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 East Atlanta 2-1
1-0
เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2 +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 5 1 ฮิวสตัน เอฟซี 2-1
1-0
AHFC Royals 1 2 +0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:00 1 [76]คูราเซา 0-0
0-0
กัวเตมาลา[131] 3 -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:30 4 [34]ปารากวัย 0-2
0-1
บราซิล[3] 2 +0.75
+1
+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:00 2 [162]บาร์เบโดส(N) 1-1
0-0
โดมินิโก[185] 1 -0.75
FT 08:00 [78]ปานามา 3-0
1-0
โดมินิกัน[159] 2 -2
-2.25
FT 08:05 1 [72]แคนาดา(N) 4-0
1-0
ซูรินาเม[141] 2 -1.5
▲▲-2
-1.75
FT 08:05 3 [70]เอลซัลวาดอร์ 3-0
1-0
แอนติกาและบาร์บูดา[126] 1 -1
▲▲▲-1.75
FT 08:05 [169]เบอร์มิวดา(N) 1-1
0-1
หมู่เกาะเคย์แมน[193] 1 -
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 08:30 2 [17]ชิลี 1-1
0-0
โบลิเวีย[79] 4 -1.5
-1.25
▲▲-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:30 3 เท็กซัส ยูไนเต็ด 3-2
1-1
Round Rock SC 1 3 -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [11]รัน เมล อาโอโมริ 1-0
0-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[12] -
SMA WPL (SMA WPL)
11:30 Kiwi FC (W)
Vaivase Tai FC (W) -7
▲▲-7.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 13:00 5 [132]เติร์กเมนิสถาน(N) 3-2
0-0
เลบานอน[92] 1 2 +0.5
▲▲+1
SMA WPL (SMA WPL)
Pend 13:30 Lotopa SC (W)
Saleimoa (W) -6.5
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼▼
-3.5
▲▲▲
▲▲▲▲
-5.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 0-0
0-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 2 -0.75
-0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 3 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 1-1
0-0
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] 1 +0.5
+0.75
FT 14:30 [A-8]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 1-2
0-1
Dantong Tengyue[A-6] +0.25
▲▲+0.75
FT 14:30 [A-5]Hebei Gongfu(N) 1-0
1-0
เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี[A-3] -0.75
-1
FT 14:30 [B-7]Shaanxi Beyond(N) 0-1
0-0
จีน (ยู20)[B-4] +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [IDN ISL-13]เปอร์ซิค เคดีรี่ 2-0
2-0
Dewa United FC 1 -0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 1 [13]ยังจู ซิตี้เซน 1-2
0-1
กิมแฮ ซิตี้[7] 1 +0.25
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 2 2 [C-8]Yanbian Longding(N) 0-0
0-0
Sichuan Minzu[C-3] 2 1 +1.25
+1.5
FT 15:00 2 [C-4]Xiamen Ludao(N) 1-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] -0.25
▲▲-0.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 2 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-0
1-0
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] 1 -0.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 เออีเอล ลาริซา(ยู19) 1-4
0-0
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) -
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 15:00 1 ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) 2-4
2-1
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 2 +1.5
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 [JPN D2-9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-0
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[JPN D2-21] -0.25
+0
FT 16:00 [JPN D1-2]นาโกย่า แกรมปัส เอต(N) 5-0
2-0
มิตซูบิชิ มอเตอร์มิซูชิม่า -2.5
FT 16:00 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-1
0-1
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[JPN D3-12] -1.5
-1.75
▲▲▲-2.5
FT 16:00 [JPN D2-18]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
0-1
เอสซี ซะงะมิฮะระ[JPN D2-22] 1 -
FT 16:00 [JPN D2-2]เกียวโต แซงก้า 3-1
1-0
มาบาริ เอฟซี[JPN D3-15] 1 -0.75
-1
FT 16:00 1 [JPN D1-11]คอนซาโดล ซัปโปโร 5-3
4-2
โซนี่ เซนได[JPN JFL-5] 1 -1.25
FT 16:00 [JPN D1-3]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-1
0-1
ฮอนด้า เอฟซี[JPN JFL-2] 1 -1.5
-1.75
-1.5
FT 16:00 2 [JPN D1-5]อวิสปา ฟูกูโอกะ 6-0
1-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[JPN D3-8] 2 -1.5
-1.25
FT 16:00 [JPN D1-17]คาชิว่า เรย์โซล 3-0
2-0
โทจิงิซิตี้ 2 -2
FT 16:00 [JPN D1-12]เอฟซี โตเกียว 1-1
1-0
มหาวิทยาลัยจุนเท็นโด -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 2 [P1-2]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-0
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-10] 3 -1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 2 [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2-0
2-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] 2 -1
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 0-1
0-0
อัลบานี่ ครีก (ญ) 1 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 1 ปิซา(ยู 19) 1-1
0-1
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1 +0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 4 Clairvaux 2-2
0-1
บริสเบน เคไนท์ส 3 +0.25
FT 16:30 [AUS BPL-1]อัลบานี ครีก 7-1
3-0
Slack Creek[AUS BPLD1-8] -4.25
-4.5
-4.25
FT 16:30 [AUS BPLD1-2]โลแกน เมโทร 2-1
1-0
Bardon Latrobe -3.5
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:30 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 3-1
2-1
North Brisbane FC(w) -3
FT 16:30 Kangaroo P Rovers (W) 2-1
0-0
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1 -2
FT 16:30 1 Matsuyama (w) 1-2
1-1
Broadbeach United SC (w) +2.5
+2.75
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:35 2 [AUS BPL-2]เดอะ เลค 3-1
1-0
นอร์ท บริสเบน 2 -1.25
▲▲-1.75
-1.5
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 1 [JPN D1-7]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
0-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[JPN D3-1] -1.25
-1
FT 17:00 1 [JPN D1-15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-0
0-0
Fukuyama City FC 1 -
FT 17:00 [JPN D1-13]โตกุชิม่า วอร์ทิส 2-1
2-0
โคชิ ยูไนเต็ด[JPN JFL-8] -1.25
FT 17:00 [JPN D2-8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-2
1-1
วาสป้า โออิตะ[JPN JFL-3] -0.75
-0.5
FT 17:00 [JPN D2-1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 4-1
3-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[JPN D2-12] -0.75
▼▼▼+0
FT 17:00 3 [JPN D2-3]จูบิโล อิวาตะ 3-0
0-0
Hokkaido Tokachi -1.25
-1.5
-1.25
FT 17:00 1 [JPN D2-15]โทชิกิ เอสซี 2-0
2-0
มาชิดา เซลเวีย[JPN D2-6] +0
FT 17:00 1 [JPN D1-4]สากัน โตสู 1-0
1-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[JPN D3-5] 1 -1.25
FT 17:00 2 [JPN D2-7]วี-วาเรน นากาซากิ 2-0
1-0
โอกินาวะ เอสวี -1.5
-1.75
FT 17:00 1 [JPN D1-19]โออิตะ ตรินิต้า 2-2
0-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[JPN JFL-14] 2 -2
▼▼-1.5
FT 17:00 [JPN D2-5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-2
1-0
ฟูกูอิยูไนเต็ด -1.5
FT 17:00 4 [JPN D1-18]เวกัลตา เซนได 0-1
0-1
กรุลล่า โมริโอกะ[JPN D3-4] 1 -
FT 17:00 [JPN D1-10]เซเรโซ โอซาก้า 2-0
2-0
ไกนาเร โตโตริ[JPN D3-14] -2.25
-2
FT 17:00 1 [JPN D2-11]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-3
0-2
เธสปา คูซัทสึ[JPN D2-19] -
FT 17:00 1 [JPN D1-14]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
โอซาก้า เอฟซี[JPN JFL-4] 1 -
FT 17:00 [JPN D2-17]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[JPN D2-4] 2 +0
-0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 [2]กิมโป เอฟซี 3-0
2-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 2 [10]ชองจู จิคจิ 1-2
0-2
ม็อกโป ซิตี้[6] 1 +0
FT 17:00 1 [9]ฮวาซอง เอฟซี 1-0
1-0
อุลซันซิติเซ่น[4] 2 -0.25
+0
FT 17:00 1 [11]อินชอน โคเรียล 5-1
4-0
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[3] 1 1 +0
FT 17:00 1 [5]เชนันซิตี้ 0-1
0-0
ชางวอนซิตี้[8] 1 -0.25
+0
FT 17:00 [15]กังเนือง ซิตี้ 2-1
1-1
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[1] +0.25
+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 1 [AUS SASL-8]อดิไลเด้ โอลิมปิค 2-0
0-0
โครย์ดอน คิงส์[AUS SASL-11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 17:00 3 บานดาริ 0-1
0-0
Equity FC 4 -0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1-1
0-0
อันคารากูคู(ยู19) 1 +0
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 17:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0-0
0-0
Mount Gravatt Hawks (W) -2.25
-2
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 Dhaka Wanderers 1-1
0-0
ฟารัสช์จันจ์ เอสซี -0.25
▲▲-0.75
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
FT 17:15 FC Brahmanbaria (W) 0-7
0-4
ARB Sporting Club (W) +4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:50 [NOR D1-6]ไวกิ้ง เอฟเค 0-2
0-1
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[NOR D2B-4] -1.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:00 4 1 [206]ศรีลังกา 0-5
0-3
เกาหลีใต้[38] 1 +6.5
+6.75
Namibia Premier League (Namibia Premier League)
Pend 18:00 FC Civics
แบล็ค แอฟริกา -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Pend 18:00 Sorrento (w)
Gwelup Croatia SC (w) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 5 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1-4
0-1
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 +1
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 18:15 Suddhopuskorini Jubo SC (W)
Jamalpur Kacharipara Akadas (W) +0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [A-4]เสฉวน 0-0
0-0
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 2 +0.5
▲▲+1
+0.75
FT 18:35 2 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1-2
0-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 2 +0
FT 18:35 2 [B-2]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 1-0
1-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-1] 1 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-7
0-5
ยูโรเซ คราสโนดาร์[S-1] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
วาซิโต้ เอฟซี -
Postp 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 3 1 Tensung FC 2-1
1-1
Paro Rinpung FC 2 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:10 [NOR AL-8]อาเลซุนด์ เอฟเค 3-0
3-0
บราท์เวก[NOR D2A-12] -
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 19:30 2 ทัสเคอร์ 0-1
0-1
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 4 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 3 [P1-6]เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-2
0-0
โตริโน่(เยาวชน)[P1-14] 2 -1.5
-1.25
FT 20:00 1 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 0-2
0-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[P1-3] 4 +0.75
+1
+0.75
FT 20:00 1 1 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-0
0-0
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] 1 -1.5
-1.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 กลาดิเอเตอร์ 1-1
1-1
USD Latte Dolce -0.25
FT 20:00 2 Carbonia 2-0
1-0
วิสอาร์ทิน่า 3 +0
+0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 2 Gaddafi FC 0-0
0-0
Arua Hill SC 1 2 -0.25
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
Pend 20:00 FC Lubumbashi Sport
JS Groupe Bazano -0.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 20:05 1 Busa (W) 0-0
0-0
Police Doves Queens (W) -1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 Ahi Bir AL Maksur 2-0
0-0
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี -0.5
faroe islands cup (faroe islands cup)
Pend 21:00 B71 Sandur
เอชบี ทอร์ชาฟน์ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [S-13]คราสโนดาร์ 3 3-0
2-0
FC Yessentuki[S-17] -2
-1.75
-2
FT 21:00 [S-12]มาชูค- เคเอ็มวี 2-2
1-0
สตาฟโรพอล-2009[S-8] +0.5
FT 21:00 [S-16]FC Tuapse 0-0
0-0
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-10] +1.75
▲▲+2.25
FT 21:00 1 [S-4]ลีเจียน ไดนาโม 0-3
0-1
เอฟเค ไบโอลอก[S-11] -1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:00 [NS-3]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 5-2
1-2
เอฟซี กูเต้[NS-8] 1 2 -0.75
▲▲-1.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [15]Cuando Cubango 0-0
0-0
Sagrada Esperanca[3] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 4 [S-9]Aspropyrgos Enosis 0-4
0-2
Asteras Vlachioti[S-10] 4 -0.25
+0
+0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 2 Correggese Calcio 1-1
0-1
ฟอร์ลิ 1 +0
-0.25
FT 21:00 3 Santa Maria 2-0
1-0
Citta Di S. Agata 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 1 Team Nuova Florida 2-2
0-1
กัสซีโน 4 -0.25
+0
FT 21:00 2 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2-1
1-1
Sangiovannese 4 -0.5
FT 21:00 1 1 ตราสเตเวเร กัลโช่ 1-1
1-0
เอเอสออสเตียแมร์ 3 -0.75
-1
FT 21:00 3 Asd Pineto Calcio 2-1
0-1
Castelnuovo 3 -0.75
-1
FT 21:00 โฟลิคโน กัลโช่ 1-2
1-1
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 3 +0
FT 21:00 สแกนดิคซิ 5-3
2-3
Montespaccato 4 -0.5
FT 21:00 2 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 2-1
2-0
ASD Imperia 5 -1.25
-1
-1.25
FT 21:00 2 โนเซริน่า 4-0
1-0
ลาติน่า 2 +0
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 21:00 Glyfadas (w) 0-0
0-0
เออร์โกเทลิส(ญ) -1.75
FT 21:00 Avantes Chalkidas (w) 6-2
3-0
พีเออี อโตรมิโตส(ญ) -3.5
▲▲-4
FT 21:00 1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 1-2
0-0
มิสโซลองกิ(ญ) 2 -0.75
FT 21:00 2 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) 2-1
0-0
เจียนนิน่า(ญ) 2 +0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-0
0-0
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 -0.5
FT 21:00 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0-1
0-1
ชีวาสสปอร์(ยู19) 2 -1
FT 21:00 4 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-2
1-0
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 4 +0.25
FT 21:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 3-1
0-0
เดนิซลิสปอร์(ยู19) -1
FT 21:00 1 กัซเทป (ยู 19) 2-4
1-1
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 3 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:05 สโลวีเนีย (ยู 16) 3-2
2-1
โปแลนด์ (ยู 16) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:45 1 [2]ดินาโม ทบิลิซี 1-1
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[8] 3 -1.75
-2
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 21:55 1 Shahrdari Bandar Abbas 1-1
0-0
Iranjavan Bushehr 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:00 [NOR D2B-6]โนท็อดเด้น เอฟเค
ออด เกรนแลนด์ 2[NOR D2B-9] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 1 [C-6]Norrby IF(U21) 1-4
1-2
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) +0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 1 1 [P1-8]เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-3
0-3
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-12] -0.75
-0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 3 [5]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เคโน พิลเลร์ส[1] 4 -0.75
FT 22:00 [14]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1-1
0-0
วิคกิ ทัวร์ริส[17] -
FT 22:00 [4]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 3-1
0-0
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี[16] -
FT 22:00 2 [7]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
1-0
อะดามาวา ยูไนเต็ด[20] 1 -1.5
FT 22:00 1 [8]โลบี สตาร์ส 1-0
1-0
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล[6] 2 -0.75
FT 22:00 1 [19]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1-0
1-0
Akwa Starlets[12] 1 -0.75
FT 22:00 [9]พลาเทอู ยูไนเต็ด 2-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[15] -
FT 22:00 1 [18]อิฟานยี่ ยูบัช 2-1
1-1
ควาร่า ยูไนเต็ด[3] 3 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:00 [6]ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 2-2
1-0
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 1-0
0-0
สปาร์ตัก นาลชิค[S-9] +0.75
▲▲▲
▲▲
+2
FT 22:00 1 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 2-3
0-2
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 Al-Ahli Tripoli 1-0
1-0
Abu Salim -
ฟุตบอลบัลแกเรียอายุต่ำกว่า 19 ปี (Bulgaria U19)
FT 22:00 เชอร์โน มอร์ (ยู 19) 3-0
0-0
เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) -0.5
-0.25
FT 22:00 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19) 3-1
2-0
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) -0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 22:00 4 MNK FC Ljubljana 0-1
0-1
ไอโซลา 1 -1
Pend 22:00 Povazska Bystrica
FK Nove Zamky -2.5
Pend 22:00 Svoboda Peshtera
NK Brinje Grosuplje +0.75
FT 22:00 โทลมิน 2-0
1-0
NK Adria Miren -0.75
FT 22:00 2 Postojna 1-4
1-2
Tinex Sencur 2 +0.25
FT 22:00 NK Sobec Lesce 2-2
1-1
NK Skofja Loka 2 -0.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:00 Ekiti United FC
FC Nilayo -1.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 FC Nouakchott 2-3
1-0
Etoile Nouakchott 1 +0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 22:30 5 [C-2]อเวลลิโน่ 0-1
0-1
ปาโดวา[B-1] 5 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [S-7]FK Forte Taganrog 1-0
1-0
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] -0.25
▲▲-0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 2 Mes Novin Kerman 2-0
1-0
Espad Tehran -0.25
FT 22:30 3 Shahrdari Hamedan 2-0
2-0
ซีพิดรูด แรชต์ 1 2 -0.25
▲▲-0.75
FT 22:30 FC Vista Turbine 6-2
2-1
Avalan Kamyaran 1 -0.5
FT 22:30 Elmoadab Tabriz FC 1-3
1-2
Mohtasham Tabriz 1 -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 22:30 1 FTC Filakovo 0-1
0-0
Rakytovce 1 +0.25
FT 22:30 1 Jednota Banova 0-3
0-1
Namestovo 2 +0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 Tervarit-j 1-2
0-0
OPS-jp 2 +1.25
FT 22:30 3 ซาวยู 3-1
2-0
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส -1.5
-1.75
FT 22:30 Liry 1-1
0-0
KJP +2.5
+2.75
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:40 2 Dynamo FC 2-2
1-2
ASOS 1 1 -0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:45 3 [5]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 3-0
3-0
ดีลา กอริ[3] 1 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:59 Sindri U19
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) +0.25
FT 22:59 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 0-3
0-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 +0.5
+0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 1 [2]วีแดด คาซาบลานก้า 4-2
3-1
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[11] 1 -1.25
-1
-1.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 5 1 [A-1]เจเอพีเอส 3-0
3-0
นูรมิจาร์เวน[A-3] 1 -1.5
-1.75
▼▼-1.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:59 2 Melli Hafari 2-0
2-0
Naft Gachsaran 1 -0.5
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 22:59 1 NGB ASC Niarry Tally 1-1
1-1
Ajel De Rusfique 1 -1.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:59 1 1 เอสโปลี 3-1
1-0
USFQ 1 3 -1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 Lechia Zielona Gora 2-1
2-0
Foto-Higiena Olawa 2 -0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 22:59 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 0-8
0-0
Kolstad U19 -1.5
▼▼▼
▼▼
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 ริ ปา 4-2
3-1
คูมู เอสทีพีเอส 2 -0.5
FT 22:59 ซันดอม ไอเอฟ 2-0
1-0
เอ็นไอเค 4 -1.25
FT 22:59 Komeetat 11-4
6-2
วอลคาอัส 1 -1.5
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 AS Sonabel 0-0
0-0
ซาลิ ตาส +0
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup)
FT 22:59 บีเยลอวาร์ 0-0
0-0
มลาโดสต์ ซดราโลวี +0.75
FT 22:59 NK Samobor 2-2
1-1
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค +0.25
FT 22:59 3 Radnik Krizevci 0-1
0-0
Borac Imbriovec 4 -0.75
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup)
FT 22:59 AS Police Ouagadougou 0-1
0-0
AS Tema Bokin 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 USV Scheiblingkirchen-Warth 0-3
0-0
ASV Bruck 1 +0.75
+0.5
+0.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 1 NK Zagorje 0-6
0-2
NK Sava Kranj +2
▲▲+2.5
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0-2
0-1
Falcons FC 2 +0.5
FT 23:30 1 Jam City 3-4
2-1
Kiang West FC 1 2 -0.5
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 23:30 1 เจเอส คาบิลี่ 1-0
0-0
ดับบิวเอ ทเลมเซน 1 -0.75
-1
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:40 2 Immigration FC 2-2
1-1
PSV Wellingara 1 +0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 23:45 2 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-1
0-1
ซามเตรเดีย[9] 3 -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 คิงส์ คัวปิโอ 2-1
0-1
เจพีเอส ยูแวสกูแล -1.75

ผลฟุตบอลวัน 10 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 [NOR D2A-6]แบรัมเอสเค
เฟรม เรย์จาวิค[ICE D1-1] -0.5
FT 00:00 SV Kematen 0-2
0-2
SV Telfs +1
▲▲▲
+2
FT 00:00 3 [NOR D2A-6]แบรัมเอสเค 1-0
1-0
เฟรม ลาวิค[NOR D2B-3] 4 -0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 00:00 3 [P1-1]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-2
0-1
สปอล(เยาวชน)[P1-7] 1 -1.25
▼▼▼-0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 [113]ไนเจอร์ 0-1
0-1
คองโก[91] +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 1 [S-12]ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
0-0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [NL-3]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 4-1
3-0
Froso IF -1.5
-1.25
-1.5
FT 00:00 4 [VG-9]Husqvarna 3-0
0-0
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-10] 3 -0.25
+0
FT 00:00 [NL-5]Ytterhogdal IK 0-0
0-0
Stöde IF[NL-8] +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 2 [NL-11]ทาฟเดีย ไอเค 2-1
1-0
ทีจี เอสเค[SWE D1 SN-14] 1 +1.25
FT 00:00 2 [SWE DL-2]เอฟบีเค บอลข่าน 0-3
0-1
บีเค โอลิมปิค[SWE D3VG-7] 3 +0.25
FT 00:00 1 [SWE D3OG-4]โนซาบี้ ไอเอฟ 1-1
0-1
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SWE D3OG-6] 1 -1.25
-1.5
FT 00:00 [SS-8]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0-1
0-0
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SWE D1 SN-16] -
FT 00:00 [SOU SW-5]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1-0
0-0
รินนินเก้ ไอเค[SS-12] +0
-0.25
+0
FT 00:00 1 [NL-7]Gottne IF 2-0
0-0
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-4] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 [SWE D3OG-9]IFK Karlshamn 2-1
0-1
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ[SWE D1 SNS-16] +0.75
FT 00:00 4 [VG-12]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-2
0-0
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-15] 4 -1.5
-1.75
FT 00:00 4 [SWE D3OG-7]แร็ปป์ กอล์ฟ 1-0
0-0
ไอเอฟเค เบอร์ก้า[SWE D1 SN-15] 1 +0
+0.25
+0
FT 00:00 1 [NS-12]Sandvikens AIK FK 2-4
0-1
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-9] 2 -0.75
-1
FT 00:00 1 [SWE D3VG-12]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 1-2
0-1
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[SWE D3OG-12] 2 +0
FT 00:00 [SWE D1 SNS-15]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2-2
0-1
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SWE D1 SN-13] -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 1 [NS-15]สควิลเจโบ เอสเค 1-0
0-0
เอ็นโคปิ้งก์[NS-5] +0.25
+0
FT 00:00 1 [VG-13]BK Astrio 1-2
1-1
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-6] 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 00:00 [NG-5]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0-1
0-0
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-12] -0.75
FT 00:00 6 [NG-6]ไอเค กัวติออส 1-1
0-0
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค[NG-3] 3 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 00:00 2 [NG-8]บีเคฟอร์เวิร์ด 3-1
3-0
ไอเอฟเค คูมลา[NG-4] -0.75
▲▲▲-1.5
-1.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Hilal O Baye 0-0
0-0
Khartoum Al Watani -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 อัลเรโรด เอฟเค 2-5
0-3
Rishoj +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:15 [SWE D3VG-11]เอสโลฟ บีเค 4-3
2-2
ซอลเวสเบิร์ก[SWE D3OG-13] -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 เอฟซีคอนตู 1-0
0-0
พอนนี่สตาร์เกท 2 -1.25
▲▲-1.75
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 [SWE D3NS-1]คาร์ลเบิร์ก บีเค 0-1
0-1
เทบีย์ไอเอส[SWE D1 SN-15] 2 +0
-0.25
FT 00:30 [SWE D1 SNS-6]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3-1
0-1
เอฟซีโทรลฮัทตัน[SWE D1 SNS-2] +0.25
+0
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [OG-3]ซีเรียนสก้าเอฟซี 3-0
3-0
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-5] -
FT 00:30 3 [NL-13]Bergnasets AIK 1-2
0-1
Notvikens IK[NL-10] 1 +0
-0.25
+0
FT 00:30 [SS-6]วาร์มโบลเอฟซี 2-0
0-0
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-9] +0
FT 00:30 3 1 [VG-14]Hoganas BK 3-3
1-1
อัสซีริสก้า บีเค[VG-7] 1 1 -0.25
FT 00:30 [NL-9]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-3
1-2
Storfors AIK -1.25
-1.5
FT 00:30 1 [VG-2]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 3-0
1-0
IK Tord[VG-11] -2
-1.75
FT 00:30 [NG-13]ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 1-3
0-2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-10] 5 +1
FT 00:30 2 [NG-1]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 3-0
1-0
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-7] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 00:30 1 [NG-14]Yxhults IK 2-2
1-0
Lidkopings FK[NG-11] +0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 00:30 Sardoma CF Women 4-1
1-1
CD Oceja Women 1 -2.5
-2.75
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:30 4 1 FC Dar El Barka 0-0
0-0
ASC Etoile Commune Arafat 3 +0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:45 [NS-14]FC Arlanda 0-3
0-1
Jarfalla[NS-4] +0.25
+0
FT 00:55 1 [NS-6]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2-2
1-1
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-2] 2 -0.75
▲▲-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 01:00 [NOR D2A-14]โฟรย่า FK
ทรอมส์ดาเลน[NOR D2A-4] -
FT 01:00 2 พลาเทนเซ่ (ญ) 2-1
0-0
วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2 -3
▲▲-3.5
FT 01:00 2 Real Manaus U20 1-4
0-3
Princesa do Solimoes U20 +1
+1.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 3 [B-17]ทริสแทน ซัวเรส 1-0
1-0
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-16] 1 3 -0.25
+0
▲▲-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 2 [3]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 5-2
2-1
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] 1 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 3 [VG-3]ดลสทอร์ป ไอเอฟ 2-3
1-1
ออนซาล่า บีเค[VG-4] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 2 [NS-10]IFK Osterakers FK 1-2
1-2
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-6] 2 +0.5
+0.75
+0.5
FT 01:00 [SS-11]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 5-1
3-1
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-4] -0.5
▲▲-1
FT 01:00 [NL-12]Sandviks IK 2-0
0-0
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[NL-6] -0.25
-0.5
FT 01:00 [SOU SW-9]สเมดบี้ เอไอเอส 1-1
0-1
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 1 -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 01:00 Phil diae Bolley 4-4
1-1
Petrarca Padova C5 Futsal -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 1 SAD Villaverde San Andres 1-2
0-2
CD Paracuellos Antamira 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 01:00 ยูดี โซโมซาส 1-0
1-0
ซีดี ช็อกโก -
01:00 Quart de Poblet
CD San Marcelino -
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
วาสโก ( เยาวชน) -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 01:00 1 พรีมาเวร่า 0-0
0-0
ลิเนนเซ่(บราซิล) 1 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 2 Keflavik U19 2-0
1-0
Njardvik Grindavik GG U19 2 -1.5
FT 01:00 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) 3-0
1-0
Fylkir/Ellidi U19 1 -1.5
-1.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 Rio Grande 2-2
0-0
SC 12 Horas/RS 1 -0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 1 [9]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1
0-1
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[15] 1 4 -0.75
-1
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 01:30 2 [A-2]อาเลซซานเดรีย 1-2
0-1
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-7] 2 -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 1 [B-14]อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-2] 1 -0.25
+0
▲▲-0.5
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:30 2 [PR-6]ซีเอ ลูกาโน 0-1
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซ[PR-7] 2 -0.5
-0.25
FT 01:30 3 1 [PR-1]Puerto Nuevo 2-1
1-0
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[PR-11] 5 -0.25
FT 01:30 3 [PR-3]Yupanqui 0-2
0-1
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[PR-4] 1 4 -0.25
FT 01:30 2 2 [PR-10]Liniers 2-2
2-0
Centro Espanol[PR-8] 2 -0.25
-0.5
FT 01:30 2 [PR-12]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 3-1
1-0
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[PR-9] 1 +0
FT 01:30 3 [PR-2]Defensores de Cambaceres 2-1
1-0
Argentino de Rosario[PR-5] 3 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 [5]โปรตุเกส 4-0
2-0
อิสราเอล[87] 1 -1.25
▲▲▲-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 [NOR D2A-4]ทรอมส์ดาเลน 2-1
1-0
เซนจา[NOR D2A-11] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
FT 02:00 2 SD Quito 0-1
0-1
Deportivo Meridiano 2 +0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 1 [B-1]Club Atletico Guemes 0-0
0-0
วิลล่า ดาลมิเน[B-18] 3 -0.5
-0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 02:00 2 [P1-9]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2-1
0-1
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-4] 2 +0
+0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 1 [3]ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[1] 1 +0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 5 อัลฟาร์เนีย 1-3
0-2
ฮวิติ ริดดารินน์ 1 +0.5
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 4 [BRA CPoff-1]เอบีซี อาร์เอ็น 3-0
2-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[BRA D1-20] 3 +0.5
+0.25
FT 02:30 2 [BRA D2-19]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1
0-1
เบาวิสต้า อาร์เจ[BRA RJTG-9] 3 -1.25
-1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 1 กัวเลซีโอเอสซี 0-0
0-0
CD Independiente Juniors 3 +0
-0.25
FT 03:00 3 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-1
0-0
Cumbaya FC 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 03:00 1 ซีดี เปอร์โต กีโต 3-0
2-0
Chacaritas SC 6 +0
-0.25
+0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 4 UniversidadO M 1-0
0-0
Atletico San Cristobal 2 -0.5
03:00 Delfines Del Este
โมคา เอฟซี +0
FT 03:00 1 Atletico De San Francisco 1-2
1-2
Jarabacoa FC 2 +1.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 5-1
1-1
Skautafelag Reykjavikur -2
FT 03:00 1 KFR Hvolsvollur 0-3
0-1
Isbjörninn 1 -0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 03:15 3 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-2
1-0
Albion FC 4 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:30 เอฟซี โกลเด้น สเตท
เตเมคูลา -2.5
FT 04:00 1 California Utd Strikers(N) 3-1
0-0
San Diego 1904 FC 2 -0.25
-0.5
FT 05:00 2 โบกา ราตัน 1-3
1-0
Miami Dutch Lions FC 1 +1.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 5 [BRA CBD-1]จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0
0-0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[BRA D2-20] 1 4 +0.75
+0.5
FT 05:00 1 [BRA D1-7]พัลไมรัส 0-1
0-1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[BRA D2-6] 3 -1.25
▲▲-1.75
FT 05:00 1 [BRA D1-4]บาเฮีย บีเอ 1-0
0-0
วิลา โนวา[BRA D2-11] 4 -1
FT 05:00 2 [BRA D1-2]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0
1-0
อาไว เอฟซี เอสซี[BRA D2-18] 2 -0.75
-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 05:00 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23)
Jacksonville United FC -1
-1.25
05:30 จูเนียร์โลนสตาร์
Ocean City Barons -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:30 2 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) 2-3
0-1
วิลล่า เทเรซ่า 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 จูเนียร์โลนสตาร์ 1-2
1-1
โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:00 1 [22]สหรัฐอเมริกา 4-0
2-0
คอสตาริกา[51] 1 -1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 3 โตรอนโต้ เอฟซี 2(N) 0-1
0-0
Tormenta FC 2 -0.25
FT 06:00 1 นิว ออร์ลีนส์ เจสเตอร์ 4-0
2-0
Pensacola City FC 2 +0
FT 06:00 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 3-0
1-0
นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 2 -0.25
FT 06:00 1 Reign FK 0-1
0-1
Demize NPSL 2 +0.75
FT 06:00 3 Florida Elite 2-0
2-0
เวสตัน 2 -2
-2.25
06:00 เอฟซี โมทาวน์
เอฟเอ ยูโร -1
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
06:00 Atlantico FC
Atletico Pantoja -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน