ราคาบอล.cc
ผลบอล 10 มิถุนายน 2564ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [9]นูเบลนเซ่ 1-0
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[3] 2 -0.25
+0
-0.25
Samoa National League (Samoa National League)
Pend 11:30 Vaitele-Uta SC
Lion of Judah -0.25
Pend 13:30 Sogi SC
กีวี เอฟซี -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 2 [A-6]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 1-1
0-0
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] +1.25
+1.5
+1.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 15:35 2 Nerang B Reserves 3-2
0-1
Mudgeeraba SC Reserves 2 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 2 บอสเนีย (ยู 19)(N) 0-1
0-1
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) +0
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 16:00 3 1 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 0-0
0-0
Northbridge FC Bulls U20 2 -1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:05 1 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-6
1-4
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3 +0
FT 16:20 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1-3
0-0
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) +1.5
+1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 [AUS BPLD1-7]Ripley Valley FC 11-1
6-0
โลแกน วิลเลจ -3.5
▼▼▼
-2.5
FT 16:30 1 1 พาร์ คริดจ์ 2-3
0-0
เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1 +4
▼▼▼
▼▼▼▼
+2
FT 16:30 [AUS BPLD1-6]ม็อกกิล เอฟซี 3-2
0-1
Kangaroo Point Rovers FC 1 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 16:30 2 [AUS BPL-4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
0-1
ไพน์ฮิลส์[AUS BPLD1-4] 2 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS SASL-7]สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-4
0-4
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[AUS SASL-1] +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-1
1-0
มิทเชลตัน ( ญ ) +0
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:30 Ipswich knights SC W 1-3
1-2
เอซี คาริน่า (ญ) +2.5
FT 16:30 Robina City FC Women 7-0
3-0
Southside Eagles (W) -4.5
-4.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 16:30 1 Gold Coast Knights U23 1-2
0-0
Redlands United U23 2 -1
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 16:45 3 Hellenic AC 2-0
2-0
Darwin Olympics 1 2 -0.75
▲▲-1.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 16:50 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 0-3
0-2
คาปาลาบา(ญ) +0.5
▲▲▲+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 Naki Olsztyn U19 2-4
0-3
Ursus Warsaw U19 +2.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 1 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 4-1
1-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-5] -1.5
-1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 [AUS SASL-6]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4-1
3-1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[AUS SASL-3] 1 -0.25
+0
FT 17:00 1 [AUS SASL-10]เมโทรสตาร์ เอสซี 5-2
3-1
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[FFSA PL-4] 1 -1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 0-0
0-0
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:10 Nerang B 1-3
0-0
มูดกีราบา +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3-2
3-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 โปรตุเกส (ยู 18) 2-1
0-1
นอร์เวย์ (ยู 18) -
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
FT 18:15 1 1 Kachijuli Sporting Club (W) 1-1
0-1
Kumilla Utd (W) 1 +0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
Postp 19:00 คาซัคสถาน(ยู 21)
ตุรกี(ยู 21) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 1 สโลวะเกีย(ยู21) 4-0
4-0
ฟินแลนด์(ยู 21) 1 -0.75
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 MS Tirat HaCarmel 2-0
1-0
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1 -0.25
▲▲-0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
Bidico -
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:00 4 เอเวียน อคาเดมี่ 2-1
1-1
Foundation Tafi 1 -1.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 2 ทิมพูซิตี้ 1-1
0-0
พาโรยูไนเต็ด 2 -1
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 [2]เอฟซี ซิโอนี่ 2-2
1-1
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 2 -0.75
-1
FT 20:00 [6]Gareji Sagarejo 3-2
1-1
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[4] 2 -1
-0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-5]Olympic FK Tashkent 3-0
0-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] +0.5
FT 20:00 [A-11]ชูตัน กูซาร์ 0-1
0-0
เอรัล นิวคัส[A-8] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 โมซัมบิก 1-1
0-0
ซวาซิแลนด์ -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 2 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 3-0
1-0
Buter Najar Sharp M 3 -0.5
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:00 2 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 0-3
0-1
เอดีซี วีแตร์เบเซ (ยู 19) 2 +0.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 20:00 1 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 1-3
0-2
Afak Relizane(W) 1 +1
FT 20:00 2 ASEAC(W) 2-0
1-0
CF Akbou(W) 3 -0.75
FT 20:15 2 AS Surete Nationale Women 1-0
1-0
JF Khroub(W) 2 -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:25 โครเอเชีย (ยู 18) 0-1
0-1
สโลวีเนีย (ยู 18) -0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 เบต้าเปตะห์ ติกวา 2-2
2-1
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2 7 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 เดนมาร์ก(ยู 21)(N) 1-2
0-0
อาร์เจนติน่า(ยู23) 2 +0.75
FT 21:00 [117]โคโซโว(N) 1-2
0-0
กินี[73] +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 2 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-0
0-0
Ihud Bnei Shefaram 3 +0.25
FT 21:00 3 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-3
0-1
Hapoel Mahane Yehuda 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 5-0
1-0
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน -1.25
FT 21:00 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3-3
1-1
Hapoel Merhavim -1
Pend 21:00 เบต้า นาฮาริย่า
ไอรอนี่ บีไน คาบุล -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 2 Markaz Shabab Samalot 1-0
0-0
El Alominiom +0.25
+0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:10 1 [12]คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0
0-0
ซาฮิน บูเชอร์[6] 1 +0
FT 21:10 1 [3]บาดราน เอฟซี 2-1
2-1
Esteghlal Mollasani[14] 1 2 -1
-0.75
-1
FT 21:20 5 [17]Chooka Talesh 1-0
0-0
โคเชห์ ทาเลย์[5] 1 +0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:30 2 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3-1
1-0
Moadon Sport Roch Tel Aviv 2 -0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:30 Al Sadaqa FC 2-2
1-1
Shah Bob Chyba -
FT 21:30 Altai Phoenix 2-2
1-2
อัล อัคห์ดาร์ -
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 21:30 Coco Jambo Warsaw 1-1
1-0
WKRA Pomiechowek +2.25
+2.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:35 [13]อาร์แมน โกฮาร์ 1-0
1-0
เมส เคอมัน[1] 1 +0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:35 2 บีไน ไอลัท 3-0
0-0
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2 -1
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:45 1 [F5]สวีเดน(ยู 21) 6-0
2-0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 21)[F6] 4 -3.25
▼▼-2.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:45 1 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 0-3
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์ 3 +0.5
+0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:50 [S-9]เทรลเลบอร์ก (ยู 21) 0-3
0-0
ออสเตอร์(ยู 21)[S-7] +0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:55 [15]แคชไค 3-2
1-1
โอซิน อัลบอร์ซ[18] -0.75
-1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 [P1-6]อตาลันต้า (เยาวชน) 2-1
1-1
เจนัว(เยาวชน)[P1-11] 3 -1.25
▲▲-1.75
▼▼-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 [50]แคเมอรูน(N) 0-0
0-0
ไนจีเรีย[35] 1 +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 1-2
0-1
Al Athad -
FT 22:00 อัล ซาวิ เอ 1-0
0-0
Al Mahalla -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 22:00 2 FC Kontu U20 0-7
0-2
เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2 +1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 1 MLKS Znicz Biala Piska 6-2
2-0
Jagiellonia Bialystok II 2 -0.25
▲▲-0.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
22:00 เวโรน่า (ยู19)
เปสคารา(เยาวชน) -
FT 22:00 3 เปสคารา(เยาวชน) 3-2
3-2
เวโรน่า (ยู19) 1 -0.25
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 22:00 2 เอ็นซี มากร้า 1-1
1-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ +0.25
+0
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:15 เบต้า รามัท กาน 1-1
0-1
Hapoel Qalansawe -0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 3 FC Alem 1-0
0-0
เอฟซี เมดินา 3 2 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:20 2 [8]เอสเตกัล คูซสถาน 1-1
0-1
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[2] 3 +0
FT 22:20 3 [7]Kheybar Khorramabad 0-0
0-0
ฟาร์ เซปาซี่[4] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:30 3 บัลแกเรีย(ยู 21) 4-0
3-0
แอลเบเนีย(ยู 21) 2 -0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [C-7]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 2-0
1-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-12] 3 -3.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:45 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 4-2
2-2
Sporting Club Tel Aviv -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 2 [NOR AL-11]รัวฟอส 2-1
2-1
คองสวิงเกอร์[NOR D2A-1] -0.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 1 [19]เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-6
0-5
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[5] +0.75
FT 22:59 [8]โอลิมปิก เมเดีย 1-1
0-0
เอ็มซี แอลเจอร์[9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:59 [9]พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0
1-0
นาวาด เออร์เมีย[16] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [83]เบนิน 2-2
1-2
แซมเบีย[90] +0
-0.25
FT 22:59 1 [19]โปแลนด์ 2-2
1-1
ไอซ์แลนด์[46] 1 -0.75
▲▲-1.25
-1
FT 22:59 [54]เบลารุส(ญ) 6-0
3-0
อิหร่าน (ญ)[70] -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 3 อาฮี เอเคอร์ 0-1
0-1
Hapoel Ironi Karmiel 2 +0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 นอร์วัลล่า 2-0
0-0
KaIK TePa 3 -1.75
-1.5
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 1 [H6]หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) 2-0
0-0
อาร์มาเนีย(ยู 21)[H4] 1 5 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 23:30 [11]อัลบอร์ก(ยู 17) 1-2
1-2
เวเจิล(ยู 17)[13] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 23:30 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3-3
1-0
เอเอส โปลิศ 1 -1
FT 23:30 1 เรอัล บามาโก 4-0
2-0
US Bougouni 1 -0.75
Germany BC (Germany BC)
FT 23:30 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-3
0-3
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ -

ผลฟุตบอลวัน 9 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [AUS D3C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 6-2
3-0
USV Gnas -2.25
-2.5
▼▼▼-1.75
FT 00:00 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 3-4
1-2
FC Trofaiach -2
▲▲-2.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [6]จีเอไอเอส 1-3
0-1
แลนด์สโครน่า[5] 2 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 2 เซอร์เบีย(ยู 21) 0-3
0-1
บราซิล (ยู 23) 1 +1.5
+1.75
FT 00:00 [157]แกมเบีย(N) 1-0
0-0
โตโก[128] +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 2 [SOU SW-10]อันเจเรด บีเค 3-0
1-0
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-4] 1 +0.5
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:00 4 เอฟซี ออซมา โฮลอน 0-2
0-0
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 2 -1
FT 00:00 3 1 Beitar Ashdod 0-1
0-0
เอสซี เบียร์ ชีบา 1 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต 1-1
0-0
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 1 -1.25
▼▼▼-0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 00:00 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ 3-1
1-1
เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 3 -0.5
-0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 2 โคลดิงค์บีเค 3-1
2-0
IF Skjold S by 1 3 +0.5
+0.75
+0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 1 Politecnico J.I.C. 0-0
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 2 +1
+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:10 [A6]ออสเตรีย(ยู 21) 2-0
1-0
เอสโตเนีย(ยู 21)[A5] 2 -3.25
▲▲-3.75
▼▼-3.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 00:30 [4]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 3-3
3-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[8] -0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 2 [VG-12]อูลเลเรดส์ 1-1
0-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-3] 3 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-2
0-0
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 1 -0.75
▼▼▼+0
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:30 2 1 ASC Entente Sebkha 0-0
0-0
Jeunesse Ksar 5 -0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 2 [G5]โคโซโว ยู 21 2-0
0-0
อันดอร์รา(ยู 21)[G6] 2 -1.25
-1.5
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0-1
0-1
Romania U23 +0
FT 01:00 1 เม็กซิโก (ยู 23)(N) 1-1
0-0
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 1 -1
-0.75
-1
FT 01:00 1 [40]ฮังการี 0-0
0-0
ไอร์แลนด์[42] +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 3 [NS-12]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 2-1
1-0
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-9] 2 +0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 1 [5]อิตูไซย์โง 0-0
0-0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[1] 3 -0.5
FT 01:00 2 [4]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-1
0-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[7] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [16]เจนเนอรัลลามาดริด 0-0
0-0
คลับ ลูจัน[13] 1 +0
FT 01:00 1 [10]เรอัล พิลาร์ 1-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[14] 1 3 -0.5
FT 01:00 3 [6]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-0
0-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[8] 4 -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 3 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-2
0-1
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
FT 01:00 4 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 3-3
1-2
ซานซิเนน่า 1 2 -0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 3 Trond U19 3-6
1-4
นาร์โด (ยู 19) 2 +2.5
Pend 01:00 Sverresborg 3 U19
Vestbyen U19 -2
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 01:00 2 RKS Sarmata Warszawa 1-3
0-2
Milan Milanowek 6 +2.25
+2.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:15 1 [42]สาธารณรัฐเช็ก 3-1
1-1
แอลเบเนีย[66] 1 -1
-0.75
-1
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:25 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2-2
1-0
CASS FC 4 -0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 [1]ปัลมา (ฟุตซอล) 9-3
5-0
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[8] -
FT 01:30 1 [2]EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-5
2-4
Vaidepenas Futsal[7] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:30 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 3-1
1-1
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2 -0.25
▲▲-0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:30 1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 4-2
1-2
ยูเอสซี คิตะ 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 1 Rochester Utd 1-1
0-0
Lordswood +0.75
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:45 [6]สเปน
ลิธัวเนีย[129] -2.75
▼▼▼
▼▼▼
-1.25
FT 01:45 สเปน(ยู 21) 4-0
2-0
ลิธัวเนีย 2 -1.25
-1.5
01:45 สเปน(ยู 21)
ลิทัวเนีย(ยู 21) -
FT 02:00 1 [20]เซเนกัล 2-0
0-0
เคปเวิร์ด[81] -1
FT 02:00 2 [35]โมร็อกโก 1-0
0-0
กานา[52] 1 -0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:00 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1-0
1-0
ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 -0.5
-0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 1 IR LettirU19 1-0
0-0
Valur KH Hlidarendi U19 4 -0.25
▼▼▼+0.5
FT 02:00 4 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 1-2
0-2
Breidablik Augnablik Smari U19 1 +3
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:10 [2]ฝรั่งเศส 3-0
1-0
บัลแกเรีย[68] 1 -2.25
▲▲-2.75
-2.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 1 [BRA D1-12]ซานโตส 1-0
1-0
เซียนอร์เต้ พีอาร์[Bra PL-4] 3 -1.75
-2
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 03:00 4 [167]กายอานา(N) 0-2
0-2
เปอร์โตริโก[179] 2 -0.25
FT 03:00 1 [168]เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์(N) 0-1
0-0
คิวบา[180] 1 -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 2 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-0
1-0
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 +4.75
▼▼▼
+3.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 Smari 2020 2-2
1-1
Skallagrimur 1 +1
▲▲+1.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 04:00 2 [56]เอกวาดอร์ 1-2
0-0
เปรู[25] 3 -1.25
-1.5
-1.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 04:00 1 1 [84]เฮติ 1-0
0-0
นิการากัว[149] 1 4 -0.5
▲▲-1
FT 04:00 1 [103]ตรินิแดดและโตเบโก(N) 2-0
1-0
เซนต์คิตส์และเนวิส[140] 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 3 [BRA D1-15]เซาเปาโล 9-1
3-1
4 de Julho -2
▲▲▲-2.75
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 05:30 3 [28]เวเนซุเอลา 0-0
0-0
อุรุกวัย[8] 1 +0.5
+0.75
+0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:00 1 [160]เกรนาดา 1-2
0-0
มอนต์เซอร์รัต[183] 1 +0.25
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน