ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 7 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:05 | 3 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ |
0-1
0-1 |
Toledo Villa FC 1 | +1.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:15 | 2 [(a)-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
0-0
0-0 |
ซีเอ เพนาโรล[(a)-7] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 3 [11]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
0-1
0-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[15] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:30 | 3 [20]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-1
0-0 |
วิลา โนวา[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 6 [13]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
1-0
1-0 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[15] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:30 | Brooklyn City (W) |
2-1
0-0 |
Long Island Rough Riders (w) | -0.25 | |
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women) | |||||
FT 06:30 | 1 Cashmere Technical (w) |
1-4
1-4 |
Coastal Spirit (w) | +0.75 ▲+1 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:30 | 2 [13]เมไลพิลล่า(N) |
3-1
3-0 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[4] 3 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:30 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) |
2-1
0-0 |
เพลสแซนตันเรจ(ญ) | +0.5 | |
FT 07:30 | Bat Country (W) |
1-5
1-4 |
ฟิลาเดลเฟียโลนสตาร์ เอฟซี (ญ) | +1.5 | |
CONCACAF Nations League (CONCACAF Nations League) | |||||
FT 08:00 | 5 [22]สหรัฐอเมริกา |
2-2
1-1 |
เม็กซิโก[9] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 08:30 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
4-0
3-0 |
Wainuiomata AFC 1 | -2.25 | |
Chatham C ( Chatham C) | |||||
FT 09:00 | 1 แคสเมียร์ เทคนิค |
4-0
1-0 |
Selwyn United 4 | -3.25 | |
FT 09:00 | 1 Ferrymead Bays |
0-3
0-1 |
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | +1 ▼+0.75 |
|
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 09:00 | 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
4-0
3-0 |
Upper Hutt City 1 | -2.5 | |
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women) | |||||
FT 09:45 | Sorrento (w) |
0-2
0-1 |
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | +3.5 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 10:00 | เบย์โอลิมปิก |
1-2
1-1 |
โอคแลนด์ ซิตี้ 2 | +1.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 14:00 | 4 [96]คีร์กีซสถาน(N) |
0-1
0-1 |
มองโกเลีย[190] 3 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 14:00 | 2 [30]เซอร์เบีย(N) |
1-1
0-1 |
จาเมกา[47] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women) | |||||
FT 14:00 | บัลแคทต้า (ญ) |
1-1
0-1 |
Perth SC (W) | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | 4 เอสโตเนีย(ยู 19)(N) |
0-0
0-0 |
ลิธัวเนีย (ยู 19) 2 | +0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN) | |||||
FT 16:00 | 1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) |
1-5
0-3 |
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | 3 เซอร์เบีย(ยู 19) |
1-0
1-0 |
โรมาเนีย(ยู 19) 2 | -1.5 ▼▼-1 |
|
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:00 | Fakirapool Young Mens Club |
4-1
3-0 |
วาริ คลับ | +0 | |
FT 17:00 | 2 ธากา ซิตี้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Uttara FC 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 17:30 | 2 [27]ญี่ปุ่น |
4-1
2-1 |
ทาจิกิสถานบุรุนดี[121] | -3.25 ▲▲▲-4 ▼-3.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:45 | 2 Coast Stima |
2-3
2-0 |
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 5 | -0.25 | |
Cancel 18:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ |
|
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 1 Mwatate United |
4-4
2-2 |
Silibwet Leons FC 1 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | Nairobi Stima |
2-1
2-0 |
MCF FC 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Cancel 19:00 | Shabana FC |
|
Vihiga Bullets | -0.25 | |
Cancel 19:00 | Modern Coast |
|
Muranga Seal | -0.25 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | 2 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) |
2-1
0-1 |
คูพีเอส(ยู 20) 1 | +0.75 | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
5-1
0-0 |
Arsenal de Yaounde 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | 2 Racing de Bafoussam |
4-0
2-0 |
Renaissance Guider 2 | -1 | |
FT 19:00 | 2 ยัง สปอร์ต |
0-4
0-0 |
Ecole De Foot Des Brasseries | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
3-1
1-0 |
EPTA de Yaounde | -2 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 19:30 | 2 กัวเนีย (เยาวชน) |
2-0
2-0 |
Canedense U20 1 3 | -0.5 | |
Poland Youth League (Poland Youth League) | |||||
FT 19:50 | GKS Belchatow U19 |
4-0
3-0 |
Jeziorak Ilawa U19 | -0.75 ▲-1 |
|
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]ชักดิดี้ |
1-5
0-2 |
เอฟซี กากรา[2] 1 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 20:00 | 1 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ |
4-0
2-0 |
ชิคฮูร่า[10] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 20:00 | 3 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
0-3
0-0 |
เมรานี่ ทบิลิซี่[6] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [A-6]แยงไกเยอร์ |
1-2
1-0 |
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-2] | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 [133]รวันดา |
5-0
2-0 |
แอฟริกากลาง[114] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [NOR D1-16]เอสเค บรานน์ |
3-0
1-0 |
Oygarden FK[NOR D2B-14] | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 21:00 | 1 [199]กวม(N) |
0-3
0-2 |
ซีเรีย[76] | +6.25 ▼+6 |
|
FT 21:00 | 4 [184]บังกลาเทศ(N) |
0-2
0-0 |
อินเดีย[104] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 Tonnerre Yaounde |
4-0
1-0 |
AS Polytechnique de Bansoa 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 2 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา |
3-2
0-1 |
ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 ไดนาโม เดอ ดูอาลา |
3-1
1-0 |
Eemsa of Tiko 1 | -1 | |
FT 21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
4-0
2-0 |
AS Donlap de Douala | -1.75 | |
FT 21:00 | 2 ฟอร์ตเชือเอฟซี |
2-0
1-0 |
Douala AC 2000 1 | -1.75 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 21:15 | 2 [10]มาลาวัน |
3-0
1-0 |
Shahrdari Astara[11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 21:15 | 2 นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) |
0-0
0-0 |
Naft Ahvaz U23 1 5 | -0.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 21:30 | 2 [69]อิรัก(N) |
4-1
3-0 |
กัมพูชา[173] 3 | -7.5 ▼-7.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 4 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต |
0-1
0-1 |
ซาน มาร์คอส[6] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 22:15 | 3 เอฟซี เดวส์ |
2-1
1-0 |
FC Oasis 1 | -0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [B-10]ฮอนก้า อคาเทเมีย |
4-0
2-0 |
ทีพีวี แทมเปเร่[B-6] | -2 ▲▲-2.5 ▼-2.25 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:30 | 5 Milad Mehr |
4-3
1-1 |
Oghab Tehran 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:45 | 1 Mes Shahr-e Babak |
1-0
1-0 |
Niroye Zamini | -0.75 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | [8]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
2-0
0-0 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 22:59 | 1 [171]เนปาล(N) |
0-3
0-1 |
จอร์แดน[95] 1 | +2.75 ▲▲+3.25 ▼▼+2.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | [24]ยูเครน |
4-0
2-0 |
ไซปรัส[100] 1 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) |
5-1
2-0 |
กาตาร์ (ยู23) 2 | +0 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:59 | 3 Naft Omidiyeh |
2-1
1-1 |
พาส ฮาเมดัน 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 22:59 | Boyaca FC U19 |
1-1
1-0 |
Valle U19 1 3 | +0.75 | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 23:15 | 3 ฮาก้า (เยาวชน) |
5-2
1-1 |
คาโป (ยู 20) | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 23:15 | 1 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) |
1-1
0-0 |
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 23:30 | KFUM Roskilde U21 |
3-1
0-1 |
Hundested IK U21 1 | -1.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 3 [9]ซีดี เมกาเลนซ์ |
2-2
0-2 |
โคเบรลัว[13] 1 3 | -1 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 23:30 | 1 [29]อิหร่าน |
3-0
0-0 |
บาห์เรน[97] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 23:30 | Gambia Ports Authority |
2-0
1-0 |
Tallinding United | -0.25 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 23:30 | Przyszlosc Wlochy |
1-6
0-4 |
KS Teresin 1 | +1.5 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 23:45 | 2 [93]เวียดนาม(N) |
4-0
0-0 |
อินโดนีเซีย[173] 5 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 23:45 | 1 [74]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ |
3-1
2-0 |
ไทย[111] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 8 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) |
4-1
2-1 |
อโครโพลิส ไอเอฟ[14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 00:00 | [75]จีน(N) |
2-0
0-0 |
ฟิลิปปินส์[124] 3 | -2.75 ▼▼-2.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [C-8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
|
SV Spittal[C-14] | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 00:00 | GrIFK U20 |
1-1
0-0 |
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | +0.75 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 2 1 Jamono Fatick |
1-2
0-1 |
ASC Port Autonome 5 | +0 | |
FT 00:00 | 1 Demba Diop |
0-1
0-1 |
Dakar Universite Club 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 BE1 NFA |
8-3
5-1 |
Niesky 1 2 | -2.25 ▲▲▲ ▲-3.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 00:10 | [82]โอมาน |
0-1
0-1 |
กาตาร์[59] 2 | +1 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 00:20 | 3 Union Arafat |
3-1
3-0 |
FC Souvara Riadh | +0.5 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:30 | 2 Club Ciudad de Bolivar |
2-0
0-0 |
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 | -0.25 | |
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:40 | 3 Husum U21 |
2-3
2-1 |
Frederiksberg BK U21 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [(a)-9]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) |
1-0
1-0 |
วิลล่า เอสปาโนลา[(a)-15] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 01:00 | 2 Vestia U21 |
0-7
0-3 |
เอบี ทาร์นบี (ยู21) | +1.75 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Byasen 2 U19 |
5-2
2-1 |
Sverresborg U19 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲▲-2.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 01:00 | 3 [85]อุซเบกิสถาน(N) |
5-0
3-0 |
สิงคโปร์[158] 3 | -2.5 ▲▲▲-3.25 ▼▼-2.75 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 2 [2]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
0-1
0-0 |
ซีเอ ซาน มิเกล[16] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 Legon Cities FC |
1-0
0-0 |
Inter Allies | -0.75 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 2 KR KV U19 |
4-0
2-0 |
Afturelding Hviti U19 2 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 3 โซล เดอ เมโย |
1-0
0-0 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Independiente Chivilcoy |
1-0
0-0 |
วิลล่า มิเตร 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 ดักลาส เฮก |
0-1
0-1 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 | +0 | |
FT 01:00 | 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
2-4
2-3 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 | +0 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | Associacao Napoli Cacadorense (W) |
1-1
1-0 |
Real Brasilia FC (W) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 2 AA Napoli SC Women |
1-1
1-0 |
Real Brasilia FC (W) 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 01:00 | 1 Quindio U19 |
0-0
0-0 |
Bogota FC U19 | +1 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:05 | 4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) |
2-3
2-2 |
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:05 | Stjarnan KFG Alftanes IIU19 |
3-1
0-0 |
Sindri U19 | -0.75 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:05 | 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
2-0
1-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2 | -0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 01:25 | 1 [2]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
4-1
2-1 |
สเตล รุสซ์โซว[8] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:30 | 3 [6]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
1-0
0-0 |
ยูเอไอ อากุยซ่า[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [14]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-1
0-1 |
Talleres Rem de Escalada[9] 1 | +0 | |
FT 01:30 | 2 1 [17]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
3-1
1-0 |
ฟลานเดรีย[5] 4 | +0.25 | |
FT 01:30 | 3 [4]ลอส อันเดส |
0-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[1] 1 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 [10]วิลลา ซาน คาร์ลอส |
1-1
1-0 |
โกมูนิกาซิโอเนส[7] 1 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 3 [8]ซาคาชิสพาส |
4-1
1-1 |
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[12] 1 | +0 | |
FT 01:30 | [3]อัล คิว ซา |
2-0
1-0 |
คานัวลาส เอฟซี[15] | -0.5 ▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:30 | St. James Swifts (W) |
6-1
4-0 |
คิลเล่น เรนเจอส์(ญ) | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
2-0
1-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 3 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:30 | 4 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
2-1
1-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 3 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:45 | [151]อันดอร์รา |
0-0
0-0 |
ยิบรอลตาร์ 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 [13]เยอรมนี |
7-1
5-0 |
ลัตเวีย[136] 2 | -3.75 ▲-4 |
|
FT 01:45 | 1 [107]หมู่เกาะแฟโร |
5-1
3-1 |
ลิกเตนสไตน์[181] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
FT 02:00 | [41]ออสเตรเลีย(N) |
5-1
3-0 |
จีน-ไต้หวัน[138] 1 | -6.75 ▲▲▲ ▲-7.75 ▼-7.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [18]เจนเออะแร็ล ดิแอซ |
1-3
1-2 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[8] | +0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา |
1-0
0-0 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 4 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
0-1
0-1 |
เดซามปาราดอส 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [2]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
5-2
2-1 |
กรินดาวิค (ญ)[9] 1 4 | -1.75 ▲-2 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 3 [13]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
3-0
1-0 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 2 4 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 03:00 | [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
1-1
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 03:00 | 2 Aseev U20 |
1-1
0-1 |
Uniao Inhumas U20 3 | -0.25 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 เบอเซอกิร์ |
3-1
2-1 |
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 1 เคอาร์ไอเอ |
2-0
2-0 |
Arborg 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 1 [2]เปอร์โต มอนต์ |
1-0
1-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
Cancel 05:00 | [170]เบลีซ |
|
ซานตา ลูเซีย[MAL D1-8] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | 2 [13]วิตอเรีย บีเอ |
0-1
0-0 |
เนาติโก (พีอี)[6] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [A-7]เอสซี เปซานดูปารา |
0-2
0-1 |
โบตาโฟโก้ พีบี[A-8] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |