ราคาบอล.cc
ผลบอล 9 มิถุนายน 2564ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 3 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0-1
0-1
Toledo Villa FC 1 +1.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:15 2 [(a)-4]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
0-0
ซีเอ เพนาโรล[(a)-7] 1 2 +0.5
+0.75
+0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [11]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1
0-1
อัตเลติโก มิไนโร่[15] 2 +0.5
+0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 3 [20]อาไว เอฟซี เอสซี 1-1
0-0
วิลา โนวา[10] 2 -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 6 [13]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-0
1-0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[15] 1 +0.25
▲▲+0.75
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 06:30 1 Cashmere Technical (w) 1-4
1-4
Coastal Spirit (w) +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Postp 06:30 Brooklyn City (W)
Long Island Rough Riders (w) -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:45 Real Irving CD
Rayados Irving FC -
Pend 07:00 Juventus Academy Doral
Palm Beach Flames -
Pend 07:25 Texas Spurs
นอร์ทเท็กซัส -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 2 [13]เมไลพิลล่า(N) 3-1
3-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[4] 3 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) 2-1
0-0
เพลสแซนตันเรจ(ญ) +0.5
FT 07:30 Bat Country (W) 1-5
1-4
ฟิลาเดลเฟียโลนสตาร์ เอฟซี (ญ) +1.5
CONCACAF Nations League (CONCACAF Nations League)
FT 08:00 5 [22]สหรัฐอเมริกา 2-2
1-1
เม็กซิโก[9] 3 +0.25
+0
New Zealand Cup (New Zealand Cup)
FT 08:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 4-0
3-0
Wainuiomata AFC 1 -2.25
FT 09:00 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 4-0
3-0
Upper Hutt City 1 -2.5
Chatham C (Chatham C)
FT 09:00 1 แคสเมียร์ เทคนิค 4-0
1-0
Selwyn United 4 -3.25
FT 09:00 1 Ferrymead Bays 0-3
0-1
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด +1
+0.75
WAUS WC (WAUS WC)
FT 09:45 Sorrento (w) 0-2
0-1
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) +3.5
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 เบย์โอลิมปิก 1-2
1-1
โอคแลนด์ ซิตี้ 2 +1.75
AWARC (AWARC)
Postp 12:00 Swan Utd Reserves
Western Knights Reserves -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 14:00 4 [96]คีร์กีซสถาน(N) 0-1
0-1
มองโกเลีย[190] 3 -2.75
▲▲-3.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 14:00 2 [30]เซอร์เบีย(N) 1-1
0-1
จาเมกา[47] 1 -1.25
-1
WAUS WC (WAUS WC)
FT 14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1-1
0-1
Perth SC (W) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:00 Subiaco AFC U23 (W)
Fremantle City FC U23 (W) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 4 เอสโตเนีย(ยู 19)(N) 0-0
0-0
ลิธัวเนีย (ยู 19) 2 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 16:00 1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1-5
0-3
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 +1.25
▲▲+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 3 เซอร์เบีย(ยู 19) 1-0
1-0
โรมาเนีย(ยู 19) 2 -1.5
▼▼-1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 Fakirapool Young Mens Club 4-1
3-0
วาริ คลับ +0
FT 17:00 2 ธากา ซิตี้ เอฟซี 0-0
0-0
Uttara FC 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 17:30 2 [27]ญี่ปุ่น 4-1
2-1
ทาจิกิสถานบุรุนดี[121] -3.25
▲▲▲
-4.25
▼▼-3.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:45 2 Coast Stima 2-3
2-0
อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 5 -0.25
Pend 18:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 19:00 [128]โตโก(N)
ไนเจอร์[113] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 2 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2-1
0-1
คูพีเอส(ยู 20) 1 +0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 Bidico
บานดาริ -
Postp 19:00 ทัสเคอร์
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
Postp 19:00 เวสเทิร์นสติม่า
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
Postp 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
วาซิโต้ เอฟซี -
FT 19:00 3 1 Mwatate United 4-4
2-2
Silibwet Leons FC 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 Nairobi Stima 2-1
2-0
MCF FC 3 +0.5
+0.25
Pend 19:00 Shabana FC
Vihiga Bullets -0.25
Pend 19:00 Modern Coast
Muranga Seal -0.25
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:00 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 5-1
0-0
Arsenal de Yaounde 1 -1.5
FT 19:00 2 Racing de Bafoussam 4-0
2-0
Renaissance Guider 2 -1
FT 19:00 2 ยัง สปอร์ต 0-4
0-0
Ecole De Foot Des Brasseries -1.5
FT 19:00 1 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 3-1
1-0
EPTA de Yaounde -2
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:30 2 กัวเนีย (เยาวชน) 2-0
2-0
Canedense U20 1 3 -0.5
Poland Youth League (Poland Youth League)
FT 19:50 GKS Belchatow U19 4-0
3-0
Jeziorak Ilawa U19 -0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 20:00 [2]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)
GIF Sundsvall U21[1] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 20:00 2 [8]ชักดิดี้ 1-5
0-2
เอฟซี กากรา[2] 1 +1.25
▲▲▲+2
FT 20:00 1 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 4-0
2-0
ชิคฮูร่า[10] -1.75
FT 20:00 3 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-3
0-0
เมรานี่ ทบิลิซี่[6] +0
+0.25
+0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-6]แยงไกเยอร์ 1-2
1-0
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-2] +0.75
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
Pend 20:00 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23)
แทรคเตอร์-ซาซี่ (ยู 23) -0.5
-0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
Pend 20:10 Shohada Babolsar
Atrak Bojnourd FC -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [NOR D1-16]เอสเค บรานน์ 3-0
1-0
Oygarden FK[NOR D2B-14] -1.75
-1.5
▲▲-2
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:00 1 [199]กวม(N) 0-3
0-2
ซีเรีย[76] +6.25
+6
FT 21:00 4 [184]บังกลาเทศ(N) 0-2
0-0
อินเดีย[104] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 [133]รวันดา 5-0
2-0
แอฟริกากลาง[114] -
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 3 Tonnerre Yaounde 4-0
1-0
AS Polytechnique de Bansoa 2 -1.5
-1.75
FT 21:00 2 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 3-2
0-1
ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 4 -0.25
FT 21:00 1 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 3-1
1-0
Eemsa of Tiko 1 -1
FT 21:00 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 4-0
2-0
AS Donlap de Douala -1.75
FT 21:00 2 ฟอร์ตเชือเอฟซี 2-0
1-0
Douala AC 2000 1 -1.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:15 2 [10]มาลาวัน 3-0
1-0
Shahrdari Astara[11] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 21:15 2 นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) 0-0
0-0
Naft Ahvaz U23 1 5 -0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:30 2 [69]อิรัก(N) 4-1
3-0
กัมพูชา[173] 3 -5.25
▲▲▲
▲▲▲▲
-7.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 4 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1
0-1
ซาน มาร์คอส[6] 4 +0
-0.25
+0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 22:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19)
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) -
22:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19)
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) -
Pend 22:00 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
Ironi Nesher U19 -
22:00 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) -
Pend 22:00 Maccabi Tel Aviv U19
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) -
Pend 22:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 -
Pend 22:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19)
เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) -
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:15 3 เอฟซี เดวส์ 2-1
1-0
FC Oasis 1 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [B-10]ฮอนก้า อคาเทเมีย 4-0
2-0
ทีพีวี แทมเปเร่[B-6] -2
▲▲-2.5
-2.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 5 Milad Mehr 4-3
1-1
Oghab Tehran 3 +0.75
+0.5
FT 22:45 1 Mes Shahr-e Babak 1-0
1-0
Niroye Zamini -0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:59 [8]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-0
0-0
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[7] 1 -0.5
-0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 1 [171]เนปาล(N) 0-3
0-1
จอร์แดน[95] 1 +2.75
▲▲+3.25
▼▼+2.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 22:59 [176]มอลตา
คาซัคสถาน[122] -
FT 22:59 [24]ยูเครน 4-0
2-0
ไซปรัส[100] 1 -1.25
-1
▲▲-1.5
Postp 22:59 [88]เบลารุส
เซียร์ราลีโอน[116] -
FT 22:59 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) 5-1
2-0
กาตาร์ (ยู23) 2 +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:59 3 Naft Omidiyeh 2-1
1-1
พาส ฮาเมดัน 2 -1
-0.75
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 22:59 Boyaca FC U19 1-1
1-0
Valle U19 1 3 +0.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 23:15 3 ฮาก้า (เยาวชน) 5-2
1-1
คาโป (ยู 20) -0.25
-0.5
FT 23:15 1 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
0-0
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 -0.25
▲▲▲-1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 23:30 3 [9]ซีดี เมกาเลนซ์ 2-2
0-2
โคเบรลัว[13] 1 3 -1
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:30 1 [29]อิหร่าน 3-0
0-0
บาห์เรน[97] 2 -1.25
▼▼-0.75
-1
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:30 Gambia Ports Authority 2-0
1-0
Tallinding United -0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
Pend 23:30 Vallensbaek IF U21
เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) +1.75
+1.5
▲▲▲
+2.5
FT 23:30 KFUM Roskilde U21 3-1
0-1
Hundested IK U21 1 -1.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:30 Przyszlosc Wlochy 1-6
0-4
KS Teresin 1 +1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:45 2 [93]เวียดนาม(N) 4-0
0-0
อินโดนีเซีย[173] 5 -1.25
▲▲-1.75
▼▼-1.25
FT 23:45 1 [74]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 3-1
2-0
ไทย[111] 1 -1.25
-1.5
-1.25

ผลฟุตบอลวัน 8 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [9]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) 4-1
2-1
อโครโพลิส ไอเอฟ[14] -0.5
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:00 [75]จีน(N) 2-0
0-0
ฟิลิปปินส์[124] 3 -2.5
-2.75
▼▼-2.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 00:00 GrIFK U20 1-1
0-0
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) +0.75
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 2 1 Jamono Fatick 1-2
0-1
ASC Port Autonome 5 +0
FT 00:00 1 Demba Diop 0-1
0-1
Dakar Universite Club 1 +0
-0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 00:00 2 1 BE1 NFA 8-3
5-1
Niesky 1 2 -2.25
▲▲▲
-3.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:10 [82]โอมาน 0-1
0-1
กาตาร์[59] 2 +1
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:20 3 Union Arafat 3-1
3-0
FC Souvara Riadh +0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 00:30 2 Club Ciudad de Bolivar 2-0
0-0
คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 -0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:40 3 Husum U21 2-3
2-1
Frederiksberg BK U21 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
Postp 01:00 [3]เคเอ อคูเรย์รี่
เบรย์ดาบลิค[5] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 1 [(a)-9]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) 1-0
1-0
วิลล่า เอสปาโนลา[(a)-15] 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 01:00 3 [85]อุซเบกิสถาน(N) 5-0
3-0
สิงคโปร์[158] 3 -2.5
▲▲▲-3.25
▼▼-2.75
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 2 [2]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-1
0-0
ซีเอ ซาน มิเกล[16] 4 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:00 เลบานอน
ศรีลังกา -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 3 โซล เดอ เมโย 1-0
0-0
ฮูราแคน ลาส เฮราส 5 +0
-0.25
FT 01:00 2 Independiente Chivilcoy 1-0
0-0
วิลล่า มิเตร 6 -0.25
+0
FT 01:00 1 ดักลาส เฮก 0-1
0-1
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 +0
FT 01:00 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 2-4
2-3
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 2 KR KV U19 4-0
2-0
Afturelding Hviti U19 2 +0
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 01:00 2 Legon Cities FC 1-0
0-0
Inter Allies -0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 2 1 Byasen 2 U19 5-2
2-1
Sverresborg U19 3 -1.25
▲▲▲
▲▲
-2.5
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 01:00 2 Vestia U21 0-7
0-3
เอบี ทาร์นบี (ยู21) +1.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 Associacao Napoli Cacadorense (W) 1-1
1-0
Real Brasilia FC (W) +0.5
▲▲+1
FT 01:00 2 AA Napoli SC Women 1-1
1-0
Real Brasilia FC (W) 1 +0.5
▲▲▲+1.25
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 01:00 1 Quindio U19 0-0
0-0
Bogota FC U19 +1
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:05 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2-0
1-0
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 2 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:05 4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2-3
2-2
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) +0.5
+0.75
FT 01:05 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 3-1
0-0
Sindri U19 -0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 01:25 1 [2]จีเคเอส คาโตวีตเซ 4-1
2-1
สเตล รุสซ์โซว[8] 3 -0.75
-0.5
-0.75
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 3 [6]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
0-0
ยูเอไอ อากุยซ่า[11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:30 1 [14]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-1
0-1
Talleres Rem de Escalada[9] 1 +0
FT 01:30 2 1 [17]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 3-1
1-0
ฟลานเดรีย[5] 4 +0.25
FT 01:30 3 [4]ลอส อันเดส 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[1] 1 -0.25
FT 01:30 3 [10]วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-1
1-0
โกมูนิกาซิโอเนส[7] 1 2 -0.25
FT 01:30 3 [8]ซาคาชิสพาส 4-1
1-1
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ[12] 1 +0
FT 01:30 [3]อัล คิว ซา 2-0
1-0
คานัวลาส เอฟซี[15] -0.5
-0.75
▼▼▼+0
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:30 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2-0
1-0
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 01:30 4 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 2-1
1-0
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 3 -1
-1.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:30 St. James Swifts (W) 6-1
4-0
คิลเล่น เรนเจอส์(ญ) +0
▲▲▲-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 [151]อันดอร์รา 0-0
0-0
ยิบรอลตาร์ 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:45 1 [13]เยอรมนี 7-1
5-0
ลัตเวีย[136] 2 -3.75
-3.5
▲▲-4
FT 01:45 1 [107]หมู่เกาะแฟโร 5-1
3-1
ลิกเตนสไตน์[181] 1 -1
▲▲-1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 02:00 [41]ออสเตรเลีย(N) 5-1
3-0
จีน-ไต้หวัน[138] 1 -6.75
▲▲▲
-7.75
-7.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [18]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-3
1-2
3 เดอ เฟบเบรโร่[8] +0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:00 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-0
0-0
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:00 4 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-1
0-1
เดซามปาราดอส 1 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
Postp 02:15 [5]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
เคฟลาวิค[12] -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 1 [2]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 5-2
2-1
กรินดาวิค (ญ)[9] 1 4 -1.75
-2
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:30 3 [13]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 3-0
1-0
คอนอูมโบ ยูนิโด[1] 2 4 +0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 03:00 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค 1-1
0-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 2 -0.5
-0.25
-0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 เบอเซอกิร์ 3-1
2-1
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 03:00 1 เคอาร์ไอเอ 2-0
2-0
Arborg 2 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 03:00 2 Aseev U20 1-1
0-1
Uniao Inhumas U20 3 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 1 [2]เปอร์โต มอนต์ 1-0
1-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[3] 1 -0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
Cancel 05:00 [170]เบลีซ
ซานตา ลูเซีย[MAL D1-8] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 2 [13]วิตอเรีย บีเอ 0-1
0-0
เนาติโก (พีอี)[6] 4 +0
+0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 2 [A-7]เอสซี เปซานดูปารา 0-2
0-1
โบตาโฟโก้ พีบี[A-8] 1 -0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน