ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564ผลบอล 2 มิถุนายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 6 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:10 | Muskegon Risers SC (W) |
0-10
0-7 |
Detroit City FC (w) | +0.5 ▼+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:15 | 3 [W-5]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) |
2-2
0-0 |
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-2] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | Dalton Red Wolves SC |
0-1
0-1 |
ชาร์ลอ อีเกิลส์ | -0.25 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:30 | 2 Maryland Bobcats FC |
2-1
2-1 |
California Utd Strikers 1 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 06:30 | 5 ชัตตานูกา |
2-0
1-0 |
New Amsterdam 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:30 | 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
Stumptown Athletic FC 4 | -1 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 3 [20]ซานโตส |
3-1
1-1 |
ซิเอร่า[3] 1 | -0.5 | |
FT 07:00 | 2 [2]บรากันติโน้ |
3-3
1-2 |
บาเฮีย บีเอ[1] 3 | -0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 2 [12]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-0
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[3] 2 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 3 1 [24]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
1-1
1-0 |
ซาน อันโตนิโอ[10] 1 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:00 | 1 [209]แองกวิลา |
0-13
0-4 |
ปานามา[78] | +7 ▲+7.25 |
|
FT 07:00 | [200]อารูบา(N) |
0-7
0-3 |
แคนาดา[72] 1 | +5.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | Tormenta FC |
1-0
0-0 |
Chattanooga Red Wolves | +0.25 | |
FT 07:00 | 2 AFC Mobile |
1-0
0-0 |
แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 1 | +0.5 | |
FT 07:00 | 3 North Alabama |
0-1
0-1 |
LSA Limeno 3 | -0.5 | |
FT 07:00 | 3 เอฟเอ ยูโร |
2-1
1-0 |
เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 1 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:20 | CTX Hornets (W) |
0-3
0-0 |
Oscar Ding Yili (w) 1 | +1.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:30 | 1 [15]ฮัวชิปาโต้ |
0-0
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:30 | 1 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ |
0-1
0-1 |
Des Moines Menace 2 | +0 | |
FT 07:30 | 2 บารอสโซแวลลีย์ |
5-2
3-2 |
ฮิวสตัน เอฟซี 3 | -0.5 | |
FT 07:30 | 1 FC Brownsville |
4-5
1-3 |
Denton Diablos FC 3 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Broomfield Burn FC (W) |
1-2
1-1 |
Indios Denver (w) 1 | +0 | |
FT 08:00 | ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) |
4-1
4-1 |
Internacional CA (W) 1 | -1.25 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 5 Alajuelense (W) |
1-1
1-0 |
CS Herediano (W) 3 | -0.75 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 2 Real Kakamora |
2-1
1-1 |
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 | -1 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:10 | 2 2 Las Vegas Legends |
5-3
2-2 |
เอเอสซี ซาน ดิเอโก 1 3 | -0.25 | |
Chatham C ( Chatham C) | |||||
FT 09:00 | 2 Albany United FC |
0-4
0-1 |
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1 | +0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | 1 1 เอฟซี ทูซอน |
1-1
1-1 |
โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 4 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
2-2
0-1 |
San Diego loyalty[27] 4 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) |
|
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | - | |
Cancel 09:30 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 09:30 | 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) |
3-0
2-0 |
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 4 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:35 | 2 [31]ลาส เวกัส ไลท์ |
2-0
1-0 |
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[12] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 09:35 | 1 [3]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
3-0
1-0 |
Racing Louisville (W)[8] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 09:55 | Southport Warriors ML1 |
1-0
6-0 |
Runaway Bay Reserves | -2 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:59 | 1 Valentine Phoenix Reserves |
2-0
0-0 |
Charlestown Azzurri Reserves 3 | +2 ▼+1.75 ▼+1.5 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 10:00 | 1 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) |
1-4
1-1 |
ออลบานี ครีก สำรอง | +2 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 10:00 | 3 Musgrave B Reserves |
0-2
1-3 |
Ormeau Reserves 2 | +1.25 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) |
6-2
0-1 |
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 3 | -1 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 10:05 | 4 1 [16]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
1-3
0-1 |
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[25] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 10:05 | Vasagey oita Futsal |
2-2
0-0 |
Yokohama S CC Futsal | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 10:50 | 1 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) |
2-1
1-1 |
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 3 | +0.25 | |
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 11:00 | [JPN D1-11]คอนซาโดล ซัปโปโร |
1-1
1-1 |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[JPN D1-3] | +0 ▲▲+0.5 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [8]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
1-4
0-1 |
Gunma FC White Star (W)[3] | +1.5 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) |
1-0
0-0 |
Orca Kamogawa FC (w)[8] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 11:00 | [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) |
3-2
1-0 |
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[6] 1 | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | [5]มิยาซากิ |
2-0
0-0 |
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[7] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 11:00 | 1 [3]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-2
1-2 |
เอฟซี กิฟู[4] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 11:00 | 1 1 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด |
1-2
1-0 |
คามาทามาเร่ ซานูกิ[15] 2 | -0.75 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 11:00 | Sunshine Coast Wanderers U23 |
5-2
2-1 |
Brisbane Strikers U23 1 | -0.5 | |
FT 11:10 | 2 Sunshine Coast U23 |
1-0
0-0 |
Holland Park Hawks U23 1 4 | -1.5 | |
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women) | |||||
FT 11:15 | Clarence Zebras (W) |
6-1
3-1 |
Olympia FC Warriors (w) 1 | -0.25 | |
FT 11:15 | Taroona (w) |
1-1
1-0 |
Kingborough Lions (w) | +3 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 11:30 | 4 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ |
1-5
1-2 |
ซิดนีย์ โอลิมปิก[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 1 [10]วาเลนไทน์ |
0-3
0-3 |
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[8] 1 | +0.75 | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 11:40 | Shriker osaka Futsal |
8-1
5-0 |
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | 2 [14]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี |
1-0
1-0 |
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [16]โทชิกิ เอสซี |
0-0
0-0 |
เกียวโต แซงก้า[2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 12:00 | 1 [9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
1-1
0-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[8] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
|
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | - | |
Cancel 12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น | - | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
Cancel 12:00 | [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
|
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[7] | - | |
Cancel 12:00 | [5]อาลาเมน (ญ) |
|
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)[8] | - | |
Cancel 12:00 | [2]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[1] | - | |
Cancel 12:00 | [3]เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) |
|
Emerging Athlete Program (w)[4] | - | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 12:00 | [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
0-2
0-1 |
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[9] | -1 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 2 [2]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
0-1
0-0 |
อซูส คราโร นูมาซู[11] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
1-2
1-1 |
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 1 | -1.75 | |
FT 12:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) |
2-5
1-1 |
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 12:00 | 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2 | -1.5 | |
FT 12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
3-1
0-1 |
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | -0.75 ▲-1 |
|
FT 12:05 | 3 Gladesville Ryde Magic |
1-2
1-1 |
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 3 | +1 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 12:07 | Broadmeadow Magic Reserves |
2-0
2-0 |
Lake Macquarie Reserves 2 | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 12:10 | 2 [2]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน |
2-0
1-0 |
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 12:10 | 1 [8]บริสเบน เคไนท์ส |
2-4
1-3 |
อัลบานี ครีก[1] 2 | +3 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:10 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) |
2-1
0-0 |
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | +0.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 12:10 | 1 Southport Warriors |
3-0
1-0 |
Runaway Bay Green 1 | -1.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:15 | 3 Laugu United |
4-1
2-0 |
Honiara City FC | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 12:25 | Northern Redbacks U23 (W) |
0-0
0-0 |
Perth SC U23 (W) | +0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:25 | 1 Adelaide City Reserve (w) |
0-7
0-3 |
Metro United FC Reserves (w) 1 | +4 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | 1 [4]เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
6-1
3-1 |
วอง ไท ซิน[14] 3 | -2.75 | |
FT 12:30 | 1 [6]วิงยี เอฟที |
0-7
0-1 |
ซัมซุยโป[5] | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | 2 [7]เซา โฮเซ เอพี |
1-2
1-0 |
หว่านไจ๋[8] 2 | -0.75 | |
FT 12:30 | [5]Kwong Wah AA |
1-0
0-0 |
ถั่ง ซิง เอฟซี[3] 2 | +0.5 | |
FT 12:30 | [11]มูทัล เอฟซี |
2-1
0-0 |
Yau Tsim Mong[14] | - | |
FT 12:30 | [12]ฟู มูน เอฟซี |
5-3
3-2 |
ฟลาเวอร์[1] 1 | +1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | Wing Go FC |
1-0
0-0 |
Lung Moon FC 2 | +1.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 12:30 | Brisbane Olympic FC U23 |
3-0
2-0 |
Logan Lightning U23 | -2 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 12:35 | West Adelaide Reserve (w) |
2-0
4-0 |
Salisbury Inter Reserves (w) | -2.75 | |
FT 12:45 | 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) |
2-0
1-0 |
แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 13:00 | [JPN D1-8]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
2-1
1-1 |
ชิมิสุ เอส-พัลส์[JPN D1-15] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 13:00 | Peninsula Power NPL Women |
0-6
0-3 |
เวสตัน พุด (ญ) | +2.5 ▲▲+3 ▲+3.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:00 | 3 ทารินก้า โรเวอร์ |
1-0
1-0 |
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1 | -1 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 13:05 | 2 [11]เมลเบิร์น วิคตอรี่ |
1-1
0-0 |
เมลเบิร์น ซิตี้[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 13:10 | 1 Eastern Suburbs U23(AUS) |
1-2
1-0 |
Gold Coast Knights U23 1 | -0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 13:15 | 1 [7]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี |
2-1
2-0 |
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 13:20 | 2 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 4 | -0.5 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 13:35 | 3 [2]บรอดมีโดว์ เมจิก |
4-1
0-1 |
เลค แมคควอรี[6] 3 | -1 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:00 | 2 1 [9]ซองนัม เอฟซี |
1-5
0-1 |
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 14:00 | [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์[6] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 14:00 | 4 1 [10]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
2-2
1-2 |
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[9] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 14:00 | 2 [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี |
1-0
0-0 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[2] 1 | -0.25 | |
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | 1 [1]แทจอน ซิติเซน |
1-2
1-1 |
เอฟซี อันยาง[3] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 14:00 | [2]ชุงจูซิติเซ็น |
3-0
3-0 |
Yeoju Sejong[11] | - | |
FT 14:00 | [6]กวางจูกวางซานเอฟซี |
2-4
2-1 |
โปชอน เอฟซี[1] | - | |
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 14:00 | Kitakyushu Futsal |
1-3
1-1 |
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | - | |
Australia WA State Cup Women (Australia WA State Cup Women) | |||||
FT 14:05 | Murdoch University Melville FC (W) |
2-0
1-0 |
Southwest Phoenix (w) 1 | -4.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:10 | 1 1 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
โลแกน เมโทร[2] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:15 | 2 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี |
4-0
1-0 |
Magic United TFA 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | [9]ซิติเซ่น |
6-2
3-0 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 14:30 | 2 [3]ชาทิน |
0-1
0-0 |
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[10] 1 | -0.5 | |
FT 14:30 | 2 1 [8]หยวน ลอง เอฟซี |
1-4
1-2 |
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] | +1 | |
FT 14:30 | 1 [7]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
0-9
0-7 |
ฮ่องกง เอฟซี[1] 1 | +2.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 [9]เกาลูน ซิตี้ |
3-0
1-0 |
Chelsea FC Soccer School (HK)[13] 1 | -0.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 14:30 | 3 พานาธิไนกอส(ยู19) |
1-0
0-0 |
พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3 | -1.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 1 King Mountain |
6-0
1-0 |
WSE 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲▲-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 15:00 | 2 1 [5]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
3-2
0-1 |
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 3 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 15:00 | 1 [4]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-0
1-0 |
โลแกน ไลท์นิ่ง[6] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 15:00 | 1 [6]กรุลล่า โมริโอกะ |
4-0
3-0 |
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 15:00 | [9]เอซี คาริน่า |
0-4
0-3 |
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 15:00 | 4 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4 | +0.25 | |
FT 15:00 | 4 เออีเอล ลาริซา(ยู19) |
1-2
1-0 |
อโตรมิโตส (ยู 19) 1 2 | +0.25 | |
FT 15:00 | 2 ปาส ลาเมีย(ยู19) |
0-5
0-1 |
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1 | +1.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 15:00 | 1 [5]ชิฮุงชิ ซิตี้ |
0-1
0-1 |
Jungnang Chorus Mustang FC[16] 2 | -2.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 15:15 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา |
1-0
0-0 |
Muleno CF 1 | -1 ▼-0.75 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:30 | 2 Slavia TU Kosice |
4-1
0-0 |
เอสเคมิเลเนียม 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 15:30 | 2 [12]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)(N) |
5-2
0-2 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 15:30 | 3 [P1-11]กาญารี่(เยาวชน) |
4-3
2-2 |
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-15] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 15:45 | 1 [6]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี |
0-1
0-0 |
กุ๊นถอง[2] 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | 2 สโลวะเกีย(ยู 19) |
1-3
1-1 |
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | +0.5 | |
เจลีก คัพ (J-League Cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-6]วิสเซล โกเบ |
1-2
1-1 |
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-7] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:00 | [3]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
4-0
3-0 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[10] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 16:00 | 2 [2]ซีดี ตากอน(ญ) |
3-2
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | 1 มอลโดวา(ยู 19) |
2-0
0-0 |
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) | -0.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | โกโมะเอฟซี |
1-4
0-2 |
Druk Lhayul FC 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | Gedania Gdansk |
0-5
0-1 |
Stolem Gniewino | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 2 Grom Nowy Staw |
0-0
0-0 |
MKS Jantar Ustka 1 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 16:00 | 1 Roskilde Boldklub |
1-4
1-2 |
KFUM | +1.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:00 | 3 [10]ตวนมุน เอสเอ |
2-0
1-0 |
Kwai Tsing District FA[4] 1 | +0.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 16:00 | 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
1-2
1-0 |
เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 2 | +0 | |
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 Yadah FC |
0-1
0-0 |
ZPC Kariba | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:15 | 3 AD Complutense Alcala |
1-0
1-0 |
CD El Alamo 1 5 | -0.25 | |
FT 16:30 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา |
2-1
0-0 |
Lorca FC | -1.5 | |
FT 16:30 | ซีดี อิเยร์กาส |
2-0
0-0 |
Almagro CF | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [14]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
5-0
3-0 |
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)[17] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | 4 [7]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
3-0
2-0 |
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[5] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:30 | Mulier FCN (w) |
2-3
1-1 |
San Ignacio (w) 1 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup) | |||||
FT 16:30 | 4 1 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) |
0-0
0-0 |
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 1 | +3.25 ▼+3 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:45 | 3 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
2-2
1-1 |
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2 | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:45 | CD Valladares Women |
0-1
0-0 |
CD Oceja Women | +1.75 | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:00 | [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) |
0-10
0-5 |
นาสบี้ บีเค (ญ)[4] | - | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
2-0
0-0 |
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
1-2
1-0 |
ยูอี แซนท์ส 1 | -0.5 | |
FT 17:00 | ซีดี ซารีเนนา |
5-0
2-0 |
CD Valdefierro | -0.25 | |
FT 17:00 | โคเรีย ซีเอฟ |
2-1
1-0 |
อัลกอสซีเอฟ 1 | -0.75 | |
FT 17:00 | Castilleja CF |
1-0
0-0 |
ยูบี เลบริจาน่า | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:00 | Igualada |
3-1
1-0 |
ยูเอ ฮอร์ต้า | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 2 อัลฮัวริโน |
1-1
1-1 |
โลญ่า ซีดี 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | เมลียา ซีดี |
1-2
1-0 |
Atletico Porcuna CF | -0.25 | |
FT 17:00 | เอดี ซาบินานิโก้ |
1-2
0-1 |
ยูดี ฟราก้า | +0.75 | |
FT 17:00 | CF Montanesa |
1-1
0-1 |
ยูอี ฟิกูเรส | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 17:00 | Villanueva del Pardillo |
4-0
1-0 |
Mostoles CF 1 | -1 | |
FT 17:00 | ดีเอวี ซานต้า อน่า |
0-4
0-1 |
Real Aranjuez CF | +0.5 | |
FT 17:00 | โมทริล ซีเอฟ |
1-3
1-0 |
ยูดี มาราเซน่า | -0.5 | |
FT 17:00 | CD Estebona |
0-1
0-0 |
รีล เจน | +0.5 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 1 อันคารากูคู(ยู19) |
2-0
1-0 |
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
3-2
1-2 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 1 | -4 | |
FT 17:00 | 1 [18]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) |
1-2
0-0 |
เออิบาร์ (ญ)[13] 1 1 | -0.25 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | [C-3]Limianos(U17) |
4-1
0-0 |
GD Braganca(U17)[C-2] | - | |
FT 17:00 | [H-5]Uniao Almeirim U17 |
6-0
0-0 |
เปนิคี(ยู17)[H-6] | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 17:00 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) |
1-2
1-2 |
แอตแลนติส (ยู 20) | +2.75 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 5 1 GKS Przodkowo |
1-1
0-0 |
โปกอน เซซิน 2 1 | +0.25 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | UD Mos (W) |
0-0
0-0 |
Sporting Gijon II (W) | -0.75 | |
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 17:00 | 1 FK Zalgiris Vilnius (W) |
6-0
3-0 |
FK Kauno Zalgiris (w) 1 | -3 ▼-2.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 1 เลกาเนส(ยู 19) |
1-3
0-1 |
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 2 | +1.25 | |
FT 17:00 | 4 เซบีย่า (ยู 19) |
1-2
0-0 |
มาลาก้า(ยู 19) 6 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 วาลาโดลิด(ยู 19) |
2-4
1-0 |
เรอัล มาดริด (ยู 19) 1 | +0 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 17:00 | 1 1 FM Klaipedos |
1-2
0-2 |
Nevezis II 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 17:00 | 1 1 MKS Piaseczno II |
0-3
0-1 |
GKS Podolszyn 3 | -0.25 | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 17:00 | 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
0-2
0-1 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 5 | -0.25 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 17:00 | 4 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ |
0-2
0-1 |
Dhaka Wanderers 4 | +1 ▲+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:05 | เซบีย่า ซี |
1-2
0-1 |
โคนิล ซีเอฟ | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 17:30 | 1 [6]อาร์ฮุส 1900(ญ) |
1-1
0-0 |
JAI Fodbold (w)[4] | +0.75 | |
FT 17:30 | 1 [5]IF Lyseng (w) |
0-4
0-2 |
วาลเด้ (ญ)[2] | +0.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:30 | [8]Escola Varsovia Warszawa Youth |
1-6
0-1 |
Zha Buse U19[13] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:30 | 4 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) |
4-1
3-1 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | CD Union Puerto |
2-1
0-0 |
แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 17:30 | [12]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) |
0-1
0-1 |
โมรอน บีเค (ญ)[3] 3 | +1.5 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:30 | UD Logrones (W) |
1-5
1-4 |
Arratia CD (w) 1 | +1.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 2 [8]ออดราออปอเล |
1-5
1-1 |
จีเคเอส ทิคี[3] 4 | +0 | |
FT 17:40 | [15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
0-1
0-1 |
โกลนิค เลชน่า[6] 1 | +0 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:45 | [I-3]Oeiras(U17) |
0-3
0-0 |
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)[I-2] | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 17:55 | 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) |
2-2
1-1 |
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 1 | +0 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:55 | Las Majoreras (w) |
2-3
1-2 |
CD Tarsa (w) | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 1 [15]เทบีย์ไอเอส(N) |
1-3
0-1 |
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[10] 1 | +0 | |
FT 18:00 | 2 [7]คาร์ลสเตด บีเค |
3-1
2-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ[11] 3 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
3-1
0-0 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | เตเนริเฟ่ 2 |
1-0
1-0 |
ลันซาโรเต้ | -1.25 ▼-1 |
|
FT 18:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ |
1-2
0-1 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | - | |
FT 18:00 | Tenisca |
2-1
0-1 |
ลาส พัลมาส ซี | - | |
FT 18:00 | CD Buzanada |
2-1
1-1 |
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | -1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
5-0
2-0 |
ยูเนี่ยน วิเอร่า | -0.75 | |
FT 18:00 | CD Atletico Paso |
1-2
0-0 |
พานาเดอเรีย พูลิโด้ | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 18:00 | [6]ดนีโปร โมกิเลฟ |
1-1
0-0 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] | -0.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 18:00 | 2 2 [12]Kai Jing |
3-2
0-1 |
โวฟูไทโป[11] 6 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 18:00 | 1 แฟรท (ญ) |
1-1
0-1 |
อมาโซน กริมต้า (ญ) | +1 | |
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Nicko Taurus Women |
2-3
1-2 |
Croesus (w) | +1.5 | |
FT 18:00 | Kathorus United (W) |
1-5
0-3 |
Soweto Fabulous (w) | +3 ▲▲▲ ▲+4 |
|
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 Highlanders FC |
1-0
0-0 |
บูลาวาโย ซิตี้ 3 | -0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
Cancel 18:30 | [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
|
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
|
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
|
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
|
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค |
|
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
|
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
|
ชามนิตเซอร์[NE-9] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
|
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] | - | |
Cancel 18:30 | [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
|
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) |
2-1
1-1 |
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | โคโลญจน์ (ญ) |
2-0
0-0 |
Andernach (w) | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 19:00 | 1 Wurzburger Kickers (W) |
1-3
1-2 |
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 19:00 | 2 FFC 08 Niederkirchen (ญ) |
0-3
0-1 |
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 | +3.25 ▲+3.5 |
|
FT 19:00 | 3 Herforder SV (w) |
1-5
1-4 |
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 1 Berghofen s (W) |
0-2
0-0 |
มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 19:00 | 2 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
0-2
0-1 |
Carl Zeiss Jena (W) 1 | +0.5 | |
FT 19:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) |
5-0
3-0 |
FFC Turbine Potsdam II (w) | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 19:00 | [NOR D2A-12]บราท์เวก |
|
เลวานเจอร์ เอฟเค[NOR D2B-8] | - | |
FT 19:00 | 1 [NOR D2A-7]ควิด ฮอลเด้น |
6-2
5-1 |
โมสส์[NOR D2A-2] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | [NOR D2A-3]โฮดด์ |
5-2
4-0 |
นาร์โด เอฟเค[NOR D2B-11] | -1.25 ▲▲▲-2 ▼▼▼-1.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 19:00 | 2 [14]Haninge |
1-0
1-0 |
ไอเอฟเค ลูเลีย[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
5-0
4-0 |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[11] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) |
2-2
0-2 |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 1 [10]เอสซีซันด์(ญ) |
1-0
1-0 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[5] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
4-0
2-0 |
เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)[6] 1 | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
FT 19:00 | [2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
8-0
5-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] | -4.5 ▲-4.75 |
|
FT 19:00 | [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
1-3
0-2 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[3] | - | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [3]สโลวัคโก้ (ญ) |
0-1
0-0 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[4] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
FT 19:00 | [4]เฉิงฟุง |
4-2
1-1 |
Casa De Portugal[9] | -1.5 ▲-1.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 19:00 | 2 2 [C-5]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
1-1
0-0 |
เอฟซี วาจากอสกิ[C-3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
Cancel 19:00 | [C-2]Aubagne |
|
อันเดรซัก[C-6] | - | |
Cancel 19:00 | [B-1]โกเบลินซ์ |
|
SC Schiltigheim[B-15] | - | |
Cancel 19:00 | [B-4]ล็องส์ บี |
|
Haguenau[B-3] | - | |
Cancel 19:00 | [B-13]สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 |
|
St. Maur Lusi[B-6] | - | |
Cancel 19:00 | [B-10]กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ |
|
อองตองต์ เอสเอสจี[B-14] | - | |
Cancel 19:00 | [C-12]GFA Rumilly Vallieres |
|
Martigues[C-4] | - | |
Cancel 19:00 | [C-15]Marignane |
|
Chasselay M.D. Azergues[C-1] | - | |
Cancel 19:00 | [C-5]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล |
|
โอลิมปิก ลียง 2[C-11] | - | |
Cancel 19:00 | [B-2]เอปินาล |
|
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี[B-11] | - | |
Cancel 19:00 | [B-12]เซอด็อง |
|
แซง กวองแตง[B-16] | - | |
Cancel 19:00 | [C-10]ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
|
โมนาโก 2[C-13] | - | |
Cancel 19:00 | [B-7]บิวแวร์ส |
|
เม็ตซ์ บี[B-8] | - | |
Cancel 19:00 | [C-3]ตูลง |
|
Grasse[C-8] | - | |
Cancel 19:00 | [C-16]โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี |
|
ไฮอีเรส[C-7] | - | |
Cancel 19:00 | [C-9]Saint-Priest |
|
จูรา ซูด ฟุต[C-14] | - | |
Cancel 19:00 | [B-9]โอแซร์ บี |
|
โบบิกนี เอ.ซี.[B-5] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:00 | Olimpia Elblag II |
6-3
5-0 |
GKS Pisa Barczewo | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:00 | 2 Ovrevoll Hosle(W) |
1-0
0-0 |
อซานฟอทบอล (ญ) | -0.25 ▼+0 |
|
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women) | |||||
FT 19:00 | 1 Utenis Utena (W) |
0-7
0-3 |
FK Vilnius (W) 2 | +3.5 ▲+3.75 |
|
South Africa League Women (South Africa League Women) | |||||
FT 19:00 | 2 Luso Africa (w) |
2-4
1-1 |
Springs Home Sweepers FC (w) 2 | +1 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 19:00 | 2 Sveikata |
2-1
0-1 |
FK Viltis Vilnius 2 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 Vilnius FK Zalgiris C |
4-1
4-0 |
FK FM Ateitis 1 | -1.5 | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 ยูเนี่ยน ดูอาลา(N) |
2-1
0-1 |
Bafmeng United 3 | -1.5 | |
FT 19:00 | 2 Renaissance Ngoumou(N) |
3-1
1-1 |
Stade FC de Bertoua 3 | +0 | |
FT 19:00 | 1 1 Ngaoundere University FC |
0-2
0-2 |
Renaissance FC du Noun 4 | -0.75 | |
FT 19:00 | 3 AS Fap |
3-2
2-2 |
Merecure Sa De Bafia 1 | -0.75 | |
FT 19:00 | 1 Foncha Street Bamenda |
0-1
0-0 |
Caiman Douala 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 19:10 | 3 สเตล บิเซค |
1-1
1-1 |
Gawin Sleza Wroclaw 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:13 | 3 มหาวิทยาลัยมซูซุ |
1-1
0-0 |
ชิทิพายูไนเต็ด 1 | -0.25 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 19:25 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) |
0-2
0-0 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | +3 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 19:30 | ซามิน |
3-0
1-0 |
FC Zhomboy 1 | - | |
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 Big Bullets FC |
2-1
1-0 |
Mighty Tigers 3 | -1.75 | |
FT 19:30 | 1 Kamuzu Barracks |
0-0
0-0 |
แรด ไลอ้อน เอฟซี | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 Ntopwa United FC |
1-2
0-1 |
ทีเอ็น สตาร์ 3 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 19:30 | 3 เอเอสดี มูราเวรา |
1-2
0-2 |
Insieme Formia 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:30 | 3 [4]FK Eskhata |
3-2
2-1 |
เอฟเค คูจานด์[1] 2 | +0.75 | |
FT 19:30 | 2 [9]Ravshan Kulob |
2-0
1-0 |
FC Kuktosh[3] 1 | +0 | |
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 กอร์ มาเฮีย |
2-1
1-1 |
Mara Sugar FC 1 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:45 | โมซัมบิก (ญ) |
1-1
1-1 |
สวาซิแลนด์ ( ญ ) | - | |
FT 20:00 | Ercsi Kinizsi |
0-1
0-0 |
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | - | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก |
2-1
1-1 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[6] 1 | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 20:00 | 1 [S-13]ลุนด์ บีเค |
5-1
4-1 |
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[S-16] | -1 ▲-1.25 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 20:00 | [2]BK Hacken (W) |
0-0
0-0 |
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[9] | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 20:00 | 2 [2]ทีไอพีเอส วันตา (ญ) |
5-1
2-1 |
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] 1 | -3 ▲▲-3.5 |
|
FT 20:00 | [1]เคยูพีเอส (ญ) |
2-0
1-0 |
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[9] 2 | -3.5 ▲-3.75 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 20:00 | 1 [P1-4]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
2-2
2-1 |
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-3] 2 | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [10]เอฟเค ออร์ชา |
2-1
0-1 |
เอฟซี บาราโนวีชี[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 20:00 | [A-3]บูโซโร เอฟเค |
3-3
0-1 |
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-7] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | FC Neftgazmontaj |
2-2
1-0 |
FC Lochin | - | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 20:00 | 1 Esmac PA(W) |
3-0
1-0 |
Real Ariquemes/RO (w) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]Alingsas (W) |
3-1
0-1 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[10] 1 | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [NL-6]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
0-0
0-0 |
Gottne IF[NL-7] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
2-1
0-0 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 4 Baltyk Koszalin |
2-2
0-0 |
Unia Swarzedz 5 | +0.25 | |
FT 20:00 | Jarota Jarocin |
2-0
0-0 |
Nielba Wagrowiec 1 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women) | |||||
FT 20:00 | 2 FC Treaty United (W) |
2-1
1-0 |
Bohemians Dublin (W) | +1.25 ▲+1.5 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 20:00 | 3 Kataka FC |
0-0
0-0 |
Blacks Power FC 1 1 | -0.25 | |
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 Caps United FC |
1-1
1-1 |
ไดนาโมส์ เอฟซี | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:00 | 4 บันกู (ยู 20) |
0-2
0-0 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 | +1.25 ▼+1 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | Pan African |
2-0
2-0 |
ลิพิวลิ เอฟซี 3 | +0 | |
Zambia League Women (Zambia League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 ZISD (w) |
1-1
0-1 |
National Assembly FC (W) | +1.75 | |
FT 20:00 | YASA (w) |
1-0
0-0 |
Police Doves Queens (W) | -2.25 | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 20:00 | 2 Nurmiyervi (W) |
2-0
0-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | +1 | |
FT 20:00 | เอสโป(ญ) |
1-4
1-3 |
Ilott (w) 1 | +0 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 20:05 | 1 Blyskawica Warsaw |
1-2
1-1 |
Coco Jambo Warsaw | -1.5 ▲▲-2 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:15 | 1 Tervarit-j |
1-2
1-1 |
Roi United 4 | +0 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 20:30 | 1 [4]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
3-2
3-0 |
บรอมลีย์[7] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 20:30 | 1 Honefoss (w) |
2-1
1-1 |
โฟรย่า (ญ) | -1.5 ▼▼-1 ▼-0.75 |
|
Brazil Super Copa Gaucho ( Brazil Super Copa Gaucho) | |||||
FT 20:30 | 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
3-0
0-0 |
ซานตาครูซ(RS) 3 | -1.75 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 21:00 | 2 [12]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(N) |
1-0
1-0 |
คุยอาบา[10] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]โรพีเอส โรวานีมี่ |
0-0
0-0 |
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[1] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 21:00 | [11]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
2-1
0-0 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[13] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 21:00 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ |
0-0
0-0 |
เตอร์บูนี่ ปูเก้ | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [18]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
3-3
1-1 |
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[4] | +0 | |
FT 21:00 | [5]เรซิสเตนเซียเอสซี |
1-0
0-0 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[9] | +0 | |
FT 21:00 | [14]2 เด มาโย พีเจซี |
4-0
2-0 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[8] | - | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 21:00 | 5 [10]เลคเนียร์ เอฟ |
1-0
1-0 |
คาริ อัคราเนส[11] 1 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 21:00 | 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) |
0-0
0-0 |
กัซเทป (ยู 19) 3 | +0 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 ฟาร์โค |
3-0
2-0 |
มาเลเยอิท เอล เซยิอัท | -1.25 | |
FT 21:00 | 3 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ |
3-2
1-1 |
อาบู แคร์ เซเมด 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 เอล แฮมแมม |
3-0
1-0 |
Biyala SC 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 Kafr El Shaikh |
0-0
0-0 |
เดเกอร์เนส | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 เอล มานซูรา |
2-0
0-0 |
มาทรูห์ 1 2 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 อัล โอลิมปี |
3-3
2-0 |
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 21:00 | [8]Colegio Aleman Valencia Womens |
3-1
1-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[11] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 21:00 | 4 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) |
0-1
0-0 |
HK Kopavogur (W)[10] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 [7]Augnablik Womens(N) |
1-2
1-2 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [3]Grotta Womens |
1-3
0-2 |
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[1] | +0.75 ▲+1 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 21:00 | 4 Stjarnan SkinandiU19 |
3-2
2-1 |
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1 | -2 ▼-1.75 ▲-2 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 21:00 | [I-4]โควา พีดาเด้(U17) |
1-0
0-0 |
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[I-1] | - | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 21:00 | 5 AE Kifisias |
2-0
1-0 |
Ermis Meligous 1 | -1.75 | |
FT 21:00 | 3 Ahtitos Spaton |
1-2
1-1 |
อิลิโอปูลิ | +0.75 | |
FT 21:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช |
1-0
1-0 |
Iraklis Larisas 2 | -1.75 | |
FT 21:00 | 3 Poros |
2-1
1-0 |
AO Damastas 1 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 Aeek Synka |
1-1
1-1 |
ไอโรโดทอส 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 Diagoras Vrachneikon |
3-0
1-0 |
Achaiki 1 6 | -0.25 | |
FT 21:00 | Anagennisi Thalassias |
1-3
1-2 |
Orfeas Xanthis 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 21:00 | 2 Thyella Katsikas |
1-0
0-0 |
เคอร์คีย์ร่า 1 3 | +0 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
0-2
0-0 |
ไอเค อุปซาลา (ญ)[2] 2 | -0.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [15]Cuando Cubango |
0-0
0-0 |
Santa Rita FC[16] | - | |
FT 21:00 | [7]Ferroviario Do Huambo |
0-2
0-2 |
Interclube Luanda[4] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | KP Starogard Gdanski |
3-1
2-1 |
บอลเทค จีเนีย 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | KS Polonia Sroda Wlkp |
5-0
4-0 |
Swit Skolwin 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 1 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ |
3-2
2-0 |
USD Pont Donnaz 1 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 เทรนโต้ |
1-0
0-0 |
Cjarlins Muzane 1 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต |
1-2
1-1 |
Desenzano Calvina 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 ASD Flaminia Civita Castellana |
2-1
1-1 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 | +0 | |
FT 21:00 | 2 ทีมอัลตามูรา |
3-0
2-0 |
เอฟซีฟรานกาวิลลา 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 3 นาร์โด |
1-1
0-1 |
ยูเอสดี บิตอนโต 5 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 TSV Klausdorf |
2-0
1-0 |
SC Caronnese 4 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 US Corticella |
2-1
2-0 |
Real Forte Querceta 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
0-1
0-1 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
1-0
1-0 |
ASD Manzanese 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 Aglianese |
1-0
0-0 |
Lentigione 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 เลคนาโน |
2-1
1-0 |
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 3 | +0 | |
FT 21:00 | 1 มอนเตเบลลูนา |
3-2
1-0 |
ยูเอส เอดลิเซ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 4 SSD Marignanese |
2-3
1-1 |
ASD Pro Livorno 1 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
2-3
0-2 |
ริมินี่ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 อาร์โคนาเตเซ่ |
3-1
1-1 |
ASD Imperia 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 USD Casatese |
2-2
1-1 |
เซเรกโน่ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | ปอติซี 1906 |
4-2
1-2 |
ASD Molfetta | -1.25 ▼-1 |
|
FT 21:00 | 6 เอเอสออสเตียแมร์ |
1-1
0-1 |
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | Vastese |
3-1
3-0 |
Cynthiabalonga | +0 | |
FT 21:00 | 2 Bagnolese |
0-0
0-0 |
ปราโต้ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 สแกนโซรอสซิเอต |
1-2
1-0 |
US Breno 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | Sangiovannese |
1-1
1-0 |
ASD Lornano Badese | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 San Nicolo Notaresco |
3-0
1-0 |
Vastogirardi 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 เอซี เมสเตร่ |
3-2
2-0 |
Virtus Bolzano 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 3 ASD Montegiorgio |
2-0
0-0 |
ไรติ 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | เอเอสดี กราสซิน่า |
3-2
1-1 |
Montespaccato | -0.25 | |
FT 21:00 | FC Matese |
3-2
1-1 |
Recanatese 1 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 1 เอเอสดี บรา |
3-1
0-1 |
เคียรี่ 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 เอเอสดี แคนนาร่า |
2-1
0-0 |
สแกนดิคซิ 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 |
1-1
0-0 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 | -1 | |
FT 21:00 | 4 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
3-3
2-0 |
เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | 1 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ |
2-0
1-0 |
FC Vado 4 | -0.75 | |
FT 21:00 | US Fiorenzuola |
1-0
1-0 |
Ghivizzano | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 คลอเดียนเซ่ |
0-1
0-0 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 Union Feltre Asd |
1-1
0-0 |
เอพีดีซี ชิออนส์ 2 | -1.25 | |
FT 21:00 | 4 1 ASD Fanfulla |
0-2
0-1 |
การาวัจจิโอ 1 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. |
1-3
1-1 |
ลากวีลา 3 | +0.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 21:00 | 2 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) |
0-1
0-0 |
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 | +0.25 | |
Greece Super League Women (Greece Super League Women) | |||||
FT 21:00 | 1 เจียนนิน่า(ญ) |
0-3
0-1 |
ลาริซา(ญ) | +2.75 | |
FT 21:00 | 1 พีเออี อโตรมิโตส(ญ) |
0-3
0-0 |
Fidon Argous (w) | +1 | |
FT 21:00 | 3 Olympiada Imitou (W) |
0-0
0-0 |
Agia Paraskevi (w) 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 Neos Asteras Rethymno (W) |
1-2
0-1 |
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 3 | +0.25 | |
Greece National B1 (Greece National B1) | |||||
FT 21:00 | 3 [S-9]Aspropyrgos Enosis |
1-2
0-1 |
Santorini 2020[S-7] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 5 [S-5]AO Episkopis Rethymno |
3-0
1-0 |
อาลีซอส[S-4] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [S-3]คาลิเทีย |
1-0
1-0 |
Asteras Vlachioti[S-10] 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 5 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย |
3-1
2-0 |
Almopos Arideas[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [8]Thesprotos |
3-2
2-1 |
เวเรีย เอฟซี[2] 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | 2 [S-6]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-1
1-1 |
Rhodos FC[S-2] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [10]AEP Kozani |
0-2
0-1 |
เอโอ คาวาลา[5] | - | |
FT 21:00 | [6]AO Triglia |
1-1
0-0 |
เปียริกอส[4] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [3]พานเซอร์ไรกอส |
0-1
0-1 |
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] | - | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 Canon Yaounde(N) |
2-2
0-1 |
Cinyodev Buea 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | 6 2 ยูเอ็มเอส เด ลุม(N) |
1-0
0-0 |
Les Amis de Ngaoundere 1 | -1.75 ▲-2 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 3 2 Guaviare FC U19 |
1-1
1-0 |
Choco FC U19 2 | +0 | |
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 21:05 | Edessaikos |
0-0
0-0 |
Posidonas Neas Michanionas | - | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:05 | 1 Marina di Ragusa |
1-0
1-0 |
Santa Maria 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:10 | 1 บานี่ |
1-1
0-1 |
Sporting Alexandria 2 | -0.25 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 21:30 | Ngom Egdabya |
0-1
0-0 |
อัล นาเซอร์ เบงซี่ | - | |
FT 21:30 | อัลฮิลาล |
0-2
0-0 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | Valls UE |
2-0
0-0 |
CE Banyoles | +0 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [8]Desportivo Huila |
0-1
0-0 |
Baixa de Cassanje[14] 2 | -0.75 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 Al Khmes |
0-2
0-0 |
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 NK Fama Vipava |
1-0
1-0 |
Postojna 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 1 เทสล่า สตรอปคอฟ |
0-1
0-1 |
Slovan Giraltovce 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 1 Mladost Kalsa |
2-3
1-2 |
โอเดว่า ลิปานี่ 1 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 TJ Imel |
3-1
0-1 |
นิตร้า บี 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | Lednicke Rovne |
1-4
0-1 |
Povazska Bystrica | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 TJ Druzstevnik Vrakun |
2-2
1-0 |
FK Nove Zamky 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 1 MFK Snina |
3-0
0-0 |
FK Druzstevnik Plavnica 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 Galanta |
0-3
0-2 |
OK castkovce 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 1 FK Slovan Most pri Bratislave |
0-2
0-1 |
Kalinkovo 4 | -1 | |
FT 22:00 | 2 เอฟเค เบลูซา |
1-0
1-0 |
OFK Malzenice | -0.5 ▼-0.25 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [15]วิคกิ ทัวร์ริส |
2-2
1-1 |
อควายูไนเต็ด[1] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 3 [2]เคโน พิลเลร์ส |
2-1
0-1 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] 3 | -0.75 | |
FT 22:00 | 4 [10]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
2-2
1-1 |
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[4] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | [6]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
1-1
0-0 |
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[9] | - | |
FT 22:00 | 2 [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
1-1
1-1 |
อิฟานยี่ ยูบัช[19] 1 | -1 | |
FT 22:00 | [5]ควาร่า ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:00 | [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
พลาเทอู ยูไนเต็ด[12] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [12]Akwa Starlets |
0-1
0-1 |
โลบี สตาร์ส[8] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี |
2-1
1-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 1 [16]คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
2-1
2-1 |
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[3] 3 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | CP Calasancio |
1-1
1-0 |
CD Agoncillo | +0.25 | |
FT 22:00 | SD Torina |
3-0
0-0 |
เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | -1.25 | |
FT 22:00 | CD Tedeon |
1-0
0-0 |
CD Villegas 1 | - | |
FT 22:00 | CD Pradejon |
3-0
1-0 |
Comillas | - | |
FT 22:00 | คลับ เซียโร |
2-3
0-1 |
CD Vallobin | +0 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:00 | 4 [9]เอฟซี สโลนิม 2017 |
0-0
0-0 |
Krumkachy Minsk[1] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 22:00 | 5 [12]โปกอน ซีดล์เซ |
3-3
1-0 |
มอเตรอ รูบิน[9] 3 | +0 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Liberty Professionals |
3-2
1-2 |
WAFA | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 Ebusua Dwarfs |
1-0
0-0 |
อาดัวน่าสตาร์ส 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
1-0
1-0 |
Ashanti Gold 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 กาน่า ดรีม เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอลมินา ชาร์ค 1 | -1 | |
FT 22:00 | เตชิมันซิตี้ |
2-1
2-0 |
Bechem United | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | Berekum Chelsea |
5-0
3-0 |
King Faisal Babes | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 LKS Lagow |
3-0
1-0 |
Podlasie Biala Podlaska 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | Rekord Bielsko-Biala |
2-1
2-1 |
Lechia Zielona Gora 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 Stal Krasnik |
1-2
0-2 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 Unia Janikowo |
2-1
0-1 |
Pomorzanin Torun 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ |
1-0
1-0 |
Jutrzenka Giebultow 1 | -0.5 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 3 เอสเตรลาดาอมาดอรา(N) |
0-0
0-0 |
โทรเฟนเซ่ 5 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league) | |||||
FT 22:00 | 2 ITFF Tangier (W) |
2-2
1-0 |
ASDCT (W) 1 5 | +0 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:00 | 1 Sellos Colombianos |
0-1
0-1 |
Real Santuario 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:00 | 1 รีโมสตาร์ |
0-0
0-0 |
เบนเดล อินชัวรันส์ 1 8 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 22:10 | [1]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) |
2-0
2-0 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:10 | [8]ฮาร์ทส์ (ญ) |
1-1
0-0 |
สปาร์ตันส์ (ญ)[4] | - | |
FT 22:10 | [6]มาเธอร์เวลล์(ญ) |
0-8
0-5 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[2] | - | |
FT 22:10 | [5]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
7-0
2-0 |
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[7] | -3.25 ▲-3.5 |
|
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 22:15 | 3 US Ouakam Dakar |
1-0
0-0 |
แอฟริกา โพรมอ ฟุต | -1 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 2 [A-7]อัลบิโนเลฟเฟ่ |
1-2
0-0 |
อาเลซซานเดรีย[A-2] 2 | +0 | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]ยาโร |
2-2
0-1 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 [6]จิปโป |
1-1
0-1 |
วีพีเอส วาซ่า[3] 1 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [8]พีเค-35 วานตา |
0-0
0-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู[10] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:30 | 2 [5]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
1-1
1-1 |
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [MNE D2-3]โอเอสเค อิกาโล |
0-1
0-1 |
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[7] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [MNE D2-2]Arsenal Tivat |
2-1
1-0 |
โอเอฟเคเปโตรวัค[9] 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | Viveiro CF |
3-3
0-0 |
โอเรนเซ | - | |
FT 22:30 | 2 CD Robres |
3-0
3-0 |
ซีดี คารินเยนา 1 3 | -0.25 | |
FT 22:30 | เอดี อัลมูร์เดวา |
1-1
3-3 |
ซีเอ มอนซอน | +0 | |
FT 22:30 | CCD Alberite |
1-1
0-1 |
CA Vianes | +1 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 22:30 | [7]Szetomeharry (w) |
1-1
0-0 |
Puskas Akademia (W) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | [23]ออสเตรีย |
0-0
0-0 |
สโลวาเกีย[33] 1 | -0.75 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 1 [C-8]นาร์เปส คราฟท์ |
0-1
0-1 |
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:30 | 2 [B-5]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) |
2-3
1-2 |
PIF Parainen[B-11] 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | [C-7]จีวาคีล่า เจเค |
2-0
1-0 |
โอแอลเอส โอลู[C-11] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 3 [A-6]PeKa(N) |
1-2
0-2 |
เจเอพีเอส[A-5] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:30 | 2 [C-1]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ |
9-1
5-1 |
วีไอเอฟเค[C-9] | -3.75 ▲▲▲ ▲-4.75 |
|
FT 22:30 | 2 [A-12]เอ็มไอพีเค มิกเกลี |
2-0
0-0 |
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[A-9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 5 [B-9]อีพีเอส เอสโป |
1-3
1-0 |
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[B-3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [C-10]พีเอส เคมิ คิงส์ |
1-2
0-0 |
โอทีพี โออูลู[C-6] | +2.5 ▼+2.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:30 | 2 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
3-1
2-0 |
Progresso[13] 5 | -1.25 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 2 ซานเปโดร |
2-0
0-0 |
Societe Omnisports De L'Armee 1 3 | +0 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 22:35 | 3 SK Pramen Kovacova |
1-0
1-0 |
TJ Tatran Oravske Vesele 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:45 | 3 [(a)-16]บอสตัน ริเวอร์(N) |
1-2
0-2 |
ทอร์ค[(a)-11] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | Valdesoto |
1-3
0-1 |
CD Mosconia | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | Santfeliuenc FC |
0-3
0-0 |
ซีเอฟ เปราลาดา | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 ลัวเซเตนเซ่ |
2-0
1-0 |
ซีอี เฟลานิทซ์ 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | Paiosaco |
0-1
0-0 |
UD Ourense | +0.25 | |
FT 22:59 | ซีดี คอแรลลาโน |
4-1
1-1 |
Fontellas | -1.75 | |
FT 22:59 | เครวิลเลนเต้ |
2-1
1-0 |
CD Benicarlo | -0.25 | |
FT 22:59 | CD As Pontes |
1-1
0-0 |
ซีดี ปอนเทลลัส | - | |
FT 22:59 | 2 ซีเอซิลบอลเนโร |
1-1
0-0 |
CD Huarte 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 ลา บาเนซา |
2-0
2-0 |
CD La Granja 1 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | โนเวลด้า ซีเอฟ |
1-1
1-1 |
อะเซโร | +0.25 | |
FT 22:59 | Epila CF |
3-0
0-0 |
ทามาร์ริตเตอร์ | - | |
FT 22:59 | CD Villanueva |
3-0
0-0 |
San Juan de Mozarrifar | - | |
FT 22:59 | SD Festra |
0-2
0-2 |
UD Atios | -0.75 | |
FT 22:59 | Cerdanyola del Valles |
1-1
0-0 |
ซานแอนดรู 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | Villajoyosa |
1-5
0-2 |
ยูดี พาเตอร์นา | -0.5 | |
FT 22:59 | AG Estudiantes |
0-2
0-2 |
CD Barco | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 CD Becerril |
0-1
0-0 |
CD Cebrerena | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว |
3-1
1-0 |
Ribadumia CF | - | |
FT 22:59 | 3 โอลิมปิโก เดอ โทตานา |
0-1
0-0 |
กัลโลเวรา 5 | -0.25 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [14]TAS de Casablanca |
0-0
0-0 |
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[15] | - | |
FT 22:59 | [7]Stade Marocain du Rabat |
1-1
1-1 |
เอเอสเดอ ซาเล่[8] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | [14]เนเธอร์แลนด์ |
3-0
1-0 |
จอร์เจีย[89] 2 | -2 ▼▼-1.5 |
|
FT 22:59 | [4]อังกฤษ |
1-0
0-0 |
โรมาเนีย[37] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | 1 [177]มอลโดวา |
1-0
1-0 |
อาเซอร์ไบจาน[109] | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [12]เดนมาร์ก |
2-0
1-0 |
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา[55] 4 | -1.25 | |
FT 22:59 | 2 1 [98]ลักเซมเบิร์ก |
0-1
0-1 |
สกอตแลนด์[48] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | เซอร์เบีย(ยู 21) |
0-0
0-0 |
รัสเซีย(ยู 21) 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 ซานมารีโน |
0-1
0-0 |
อิตาลี(ยู20) | +2.25 ▲+2.5 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:59 | [H-2]จีดี เอสโตริล(ยู 17) |
2-2
0-0 |
Sintrense(U17)[H-1] | - | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 Orleta Radzyn Podlaski |
4-3
2-1 |
สเตล สตาโลว่า โวล่า 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | 4 1 KS Wiazownica |
3-3
1-1 |
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 3 Gwardia Koszalin |
1-1
0-0 |
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | Jaguar Gdansk |
2-1
0-0 |
Chojniczanka Chojnice II | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 22:59 | 1 ASC Police |
2-0
2-0 |
FC Inter Nouakchott 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 Valpovka |
2-1
0-1 |
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 1 | +0.5 | |
FT 22:59 | 1 NK Slavonac Bukovlje |
1-1
0-0 |
NK Belisce 2 | +1.25 | |
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 22:59 | 1 UWKS Legia Warszawa |
15-0
7-0 |
Cuervos FC 1 2 | -2.25 | |
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 22:59 | Narino U19 |
2-1
1-1 |
Boyaca FC U19 1 2 | +0 | |
FT 22:59 | 3 1 Risaralda FC U19 |
2-1
0-1 |
Antioquia FC U19 2 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 3 ซีดี โตรเปโซน |
1-1
0-1 |
U.M. Escobedo 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | EG El Palmar |
5-0
2-0 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
0-0
0-0 |
มายอร์ก้า 2 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 23:45 | [H-3]เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) |
2-3
0-0 |
Loures(U17)[H-4] | - | |
ผลฟุตบอลวัน 7 มิถุนายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ |
0-1
0-0 |
ลาโซลาน่า | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 CD Pedroneras |
4-3
2-2 |
UD Almansa | -0.25 | |
FT 00:00 | มัล เมนอร์ |
1-1
0-0 |
เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | [44]นอร์เวย์(N) |
1-2
0-2 |
กรีซ[53] | -0.25 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:00 | พิกินี |
0-0
0-0 |
Casa Sports Zinguinchor 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 4 Teunhueth FC |
1-1
0-1 |
Diambars 1 6 | -0.5 | |
FT 00:00 | เจเนอเรชั่น ฟุต |
3-0
3-0 |
CNEPS Excellence | -0.75 ▲-1 |
|
FT 00:00 | 3 US Goree |
2-0
0-0 |
Toure Kunda Footpro 2 | +0 | |
FT 00:00 | ASEC Ndiambour |
0-1
0-0 |
เอเอสซี จาราฟ | - | |
FT 00:00 | Mbour |
0-1
0-0 |
NGB ASC Niarry Tally | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
Cancel 00:00 | [C-16]เอฟซี เวลส์ |
|
ซานตาอานา[C-2] | - | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
1-1
0-1 |
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 00:15 | 1 AS Dakar Sacre Coeur |
0-0
0-0 |
เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 1 อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:30 | ลาปาลมา |
2-1
1-1 |
ซีดี คาเบเซนเซ | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [(a)-12]ซีเอ เรนติสตัส |
0-2
0-0 |
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(a)-13] 4 | -0.25 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
2-2
0-1 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | +0 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 01:00 | 1 [10]Kansas City NWSL (W) |
0-1
0-0 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[7] 4 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [2]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
1-1
0-0 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[1] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 01:00 | 3 1 [6]วิดาด เฟส |
3-1
1-0 |
Wydad Temara[16] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:00 | 2 [5]อัคราเนส(ญ) |
0-3
0-1 |
Haffner John (W)[4] | +1.75 ▼+1.5 ▼▼+1 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 01:00 | Petrarca Padova C5 Futsal |
1-7
0-2 |
Phil diae Bolley | - | |
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C) | |||||
FT 01:00 | 2 นาซีอองนัล เอสพี |
0-1
0-1 |
ลิเนนเซ่(บราซิล) 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี |
0-1
0-0 |
พรีมาเวร่า | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) |
2-2
1-1 |
America RN (W) 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) |
1-0
0-0 |
ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) |
4-2
1-2 |
สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 2 CRESSPOM (w) |
4-1
1-0 |
Alianca FC (W) 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 ชาเปโคเอนเซ่ (ญ) |
2-1
1-0 |
Brasil Farroupilha (W) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 Athletico Paranaense (W) |
1-0
0-0 |
America MG (w) 1 | -0.75 | |
FT 01:00 | Juventude Timonense/MA (w) |
0-3
0-1 |
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 3 Criciuma Women |
1-1
1-1 |
วิลา โนวา(ญ) 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | Bragantino (W) |
7-0
0-0 |
Atletico Goianiense (W) | -2.5 ▲▲▲ ▲▲▲-4 |
|
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
1-1
0-0 |
Accra Hearts of Oak 1 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | แลนซิงยูไนเต็ด(ญ) |
5-1
2-1 |
Chicago KICS FC (W) 1 | +0.5 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 1 เอเอสอีซี มิโมซาส |
1-1
0-1 |
AF Amadou Diallo Djekanou 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 1 คาสแตนฮาล พีเอ |
4-1
1-1 |
แกลเวซ เอซี 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ |
0-0
0-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 ริโอ บลังโก้ เอซี |
1-2
1-0 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 6 Buzios |
2-4
0-3 |
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 4 | +0 | |
FT 01:00 | 5 AE Independente |
1-0
1-0 |
Itaborai Profute 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 1 Paduano RJ |
1-0
1-0 |
Uni Souza 8 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | 2 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)(N) |
1-2
0-0 |
เกรมิโอ (ญ) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 Minas ICESP DF (w)(N) |
1-0
0-0 |
EC Bahia (W) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) |
2-1
2-1 |
ซานโตส (ญ) | +0.75 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Pouso Alegrense U20 |
0-2
0-1 |
Ipatinga U20 4 | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 01:00 | 3 Araguari AC U20 |
1-3
1-2 |
ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
FT 01:00 | 1 Valle U19 |
0-1
0-1 |
Bogota FC U19 1 2 | -0.5 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 01:25 | 2 AS Garde Nationale |
2-2
1-0 |
AS Armee 3 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 01:30 | 1 [10]เดปอร์เตส อิควิกกัว |
5-1
3-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[5] 1 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:30 | 5 Gimnasia Mendoza Reserves |
1-1
1-1 |
Deportivo Guaymallen 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 1 Argentino Mendoza |
1-1
1-1 |
FADEP Mendoza 2 | +0 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:45 | 3 [B-1]ปาโดวา |
1-1
1-0 |
อเวลลิโน่[C-2] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:45 | [1]เบลเยียม |
1-0
1-0 |
โครเอเชีย[11] | -0.75 ▼-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]ฟอร์ตาเลซ่า |
5-1
2-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[8] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [18]อเมริกา เอ็มจี |
0-1
0-1 |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[16] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [4]เลกาเนส |
1-2
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่[6] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 Tocantinopolis |
1-1
1-1 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 2 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
1-1
1-0 |
Rio Branco VN 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
1-1
0-1 |
Porto Velho EC 5 | -1 ▲-1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 3 [16]ปอนเต เปรตา |
1-1
0-0 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[19] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | 1 [13]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
2-2
1-1 |
สปอตติโว อิเทโน่[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship) | |||||
FT 02:00 | 4 เยอรมนี(ยู 21)(N) |
1-0
0-0 |
โปรตุเกส(ยู 21) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 02:00 | 4 [A-10]โวลตา เรดอนดา |
5-0
1-0 |
มานุส (สมัครเล่น)[A-2] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 3 1 [A-8]อีซี จากุยเพนเซ่ |
1-1
1-0 |
ทอมเบนเซ่[A-4] | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 1 ASA |
0-0
0-0 |
Atletico Alagoinhas 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 อิมเพอราทิช |
3-2
1-1 |
พัลมาส 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 Retro/PE |
1-0
0-0 |
มูริซี่ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
0-0
0-0 |
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | +0 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 02:00 | SERC Brazil (W) |
1-0
1-0 |
Mixto EC (W) 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 02:00 | JC Futebol Clube (W) |
1-1
1-0 |
Fortaleza (w) 2 | +1.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Fort Wayne FC |
1-3
1-1 |
South Bend Lions 3 | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
3-1
1-0 |
Nova Mutum EC 2 | -1 | |
FT 02:00 | 4 อิมอเร่ อาร์เอส |
4-1
1-0 |
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | คัวคาเอีย ซีอี |
3-3
0-1 |
แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 | +0 ▲▲▲+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | 3 1 เทรเซ่ พาไรบา |
0-1
0-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น 7 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 02:00 | 3 อีตาบายานา |
1-1
0-0 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3 ยูเวนตุสเอสซี |
1-1
1-1 |
คาเซียส อาร์เอส | +0 ▲+0.25 |
|
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 02:15 | 2 [10]ฟีลเคียร์(ญ) |
1-2
1-1 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[8] | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 3 [11]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้(N) |
2-4
1-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[14] 1 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 02:30 | 2 1 Philadelphia Lone Star FC II |
2-1
1-1 |
เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 1 | -0.25 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 02:30 | 1 ดี.คอนเซ็ป |
1-1
1-0 |
General VelAsquez 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:45 | 3 [31]แอลจีเรีย |
1-0
0-0 |
มาลี[57] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 1 GA Sampaio |
0-1
0-0 |
Penarol AM 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 2 Chacaritas SC |
3-0
2-0 |
Club Atletico Porteno 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:00 | 2 1 Round Rock SC |
0-1
0-0 |
Little Rock Street 3 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
0-3
0-2 |
มาดูเดดา 4 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:15 | 1 [(a)-6]เซอร์โร ลาร์โก |
2-4
1-2 |
ซีเอ ริเวอร์เพลท[(a)-10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:15 | AD Destroyer FC |
3-1
0-1 |
CD San Pablo Municipal 3 | -0.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:30 | 1 ปอร์โต วิ โฮ |
2-1
1-1 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 6 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 03:30 | เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) |
2-2
1-0 |
โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) 1 | -1 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 4 CD Platense Municipal Zacatecoluca |
2-0
1-0 |
Fuerte San Francisco 2 3 | -0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 04:00 | 1 [8]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
2-1
1-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค[12] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 04:00 | 2 [B-8]เซา โจเซ่อาร์เอส |
0-0
0-0 |
คริคูม่า[B-4] 4 | -0.25 | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ |
2-3
0-1 |
Sao Raimundo/RR | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 04:00 | 1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี |
3-3
2-1 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 | -0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 2 เบาวิสต้า อาร์เจ |
0-0
0-0 |
เซา เบนโต้ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 4 HYH Export Sebaco FC |
2-1
1-1 |
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 1 | +0.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | [10]ยูเวนตูเด้ |
0-3
0-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 04:15 | 2 [18]พัลไมรัส |
3-1
3-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] | -1.5 ▼-1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:15 | 2 [18]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
3-4
1-2 |
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[8] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 3 [8]โคโล โคโล่ |
2-0
0-0 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[3] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 05:00 | 1 [17]พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
0-1
0-1 |
อัสติน โบลด์[21] 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC)) | |||||
Cancel 05:00 | [38]เกาหลีใต้ |
|
เกาหลีเหนือ[115] | - | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 05:00 | 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
1-2
1-1 |
โอมาฮา 2 | -0.25 | |
FT 05:00 | 4 FC Matata |
0-3
0-0 |
Seas Jamaica FC | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 05:00 | 1 เซนต์.หลุยส์ไลอ้อนส์(ญ) |
2-4
1-3 |
เอฟซี ไพรด์ (ญ) | -0.75 ▲-1 |
|
FT 05:00 | Oak City United(w) |
2-1
1-1 |
Wake FC Women 1 | -0.25 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 Alianza FC Panama Reserves |
2-1
1-1 |
Mario Mendez FC | -0.5 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 2 [C-6]ยาราคูยานอส(N) |
1-0
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[C-3] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 05:30 | 4 1 [11]ไมอามี่เอฟซี |
2-4
2-0 |
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
CONCACAF Nations League (CONCACAF Nations League) | |||||
FT 05:30 | 1 [64]ฮอนดูรัส(N) |
2-2
0-1 |
คอสตาริกา[51] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 06:00 | 5 Cumbaya FC |
1-1
1-1 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 2 เอฟซี โมทาวน์ |
4-0
2-0 |
นิวเจอร์ซีย์โคปา 2 | -0.5 | |
FT 06:00 | 2 2 พีเอสแอล ยูไนเต็ด เอสซี |
1-5
0-1 |
Miramar Utd Elite 1 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 06:00 | 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) |
2-1
2-0 |
Cruzeiro MG (W) 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |