ราคาบอล.cc
ผลบอล 8 มิถุนายน 2564ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564ผลบอล 2 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:10 Muskegon Risers SC (W) 0-10
0-7
Detroit City FC (w) +0.5
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 3 [W-5]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) 2-2
0-0
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-2] 2 +0.25
+0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 Dalton Red Wolves SC 0-1
0-1
ชาร์ลอ อีเกิลส์ -0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 2 Maryland Bobcats FC 2-1
2-1
California Utd Strikers 1 1 +0.5
+0.25
FT 06:30 5 ชัตตานูกา 2-0
1-0
New Amsterdam 1 2 -0.5
-0.75
FT 06:30 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-0
0-0
Stumptown Athletic FC 4 -1
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 3 [20]ซานโตส 3-1
1-1
ซิเอร่า[3] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 07:00 2 [2]บรากันติโน้ 3-3
1-2
บาเฮีย บีเอ[1] 3 -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 2 [12]โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-0
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[3] 2 -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 3 1 [24]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-1
1-0
ซาน อันโตนิโอ[10] 1 1 +0.75
+0.5
+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:00 1 [209]แองกวิลา 0-13
0-4
ปานามา[78] +7.25
FT 07:00 [200]อารูบา(N) 0-7
0-3
แคนาดา[72] 1 +5.75
▲▲+6.25
▼▼+5.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 Tormenta FC 1-0
0-0
Chattanooga Red Wolves +0.25
FT 07:00 2 AFC Mobile 1-0
0-0
แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 1 +0.5
FT 07:00 3 North Alabama 0-1
0-1
LSA Limeno 3 -0.5
FT 07:00 3 เอฟเอ ยูโร 2-1
1-0
เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 1 -1
Pend 07:00 Miami Beach CF
Deportivo Cali Miami -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:20 CTX Hornets (W) 0-3
0-0
Oscar Ding Yili (w) 1 +1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 1 [15]ฮัวชิปาโต้ 0-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 4 +0
+0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 0-1
0-1
Des Moines Menace 2 +0
FT 07:30 2 บารอสโซแวลลีย์ 5-2
3-2
ฮิวสตัน เอฟซี 3 -0.5
FT 07:30 1 FC Brownsville 4-5
1-3
Denton Diablos FC 3 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 08:00 Broomfield Burn FC (W) 1-2
1-1
Indios Denver (w) 1 +0
FT 08:00 ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) 4-1
4-1
Internacional CA (W) 1 -1.25
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 5 Alajuelense (W) 1-1
1-0
CS Herediano (W) 3 -0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 Real Kakamora 2-1
1-1
เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 -1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:10 2 2 Las Vegas Legends 5-3
2-2
เอเอสซี ซาน ดิเอโก 1 3 -0.25
FT 09:00 1 1 เอฟซี ทูซอน 1-1
1-1
โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 -0.25
Pend 09:00 โซโนมา เคาน์ตี้ โซล
อคาเดมิก้า เอสซี +0.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Pend 09:00 Clarence Zebras Reserves (W)
Olympia FC Warriors Reserves (w) -
Pend 09:00 Taroona Reserves (w)
Kingborough Lions Reserves (w) -
Chatham C (Chatham C)
FT 09:00 2 Albany United FC 0-4
0-1
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1 +0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 4 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-2
0-1
San Diego loyalty[27] 4 -1.75
-2
-1.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:30 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) -
Postp 09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 3-0
2-0
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 4 +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:35 2 [31]ลาส เวกัส ไลท์ 2-0
1-0
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[12] 1 +0.75
+0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:35 1 [3]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3-0
1-0
Racing Louisville (W)[8] 2 -0.75
-1
-0.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 09:55 Southport Warriors ML1 1-0
6-0
Runaway Bay Reserves -2
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:59 1 Valentine Phoenix Reserves 2-0
0-0
Charlestown Azzurri Reserves 3 +2
▼▼+1.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 10:00 1 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-4
1-1
ออลบานี ครีก สำรอง +2
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 6-2
0-1
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 3 -1
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 3 Musgrave B Reserves 0-2
1-3
Ormeau Reserves 2 +1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:05 4 1 [16]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-3
0-1
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[25] 3 -0.5
-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:05 Vasagey oita Futsal 2-2
0-0
Yokohama S CC Futsal -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:50 1 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-1
1-1
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 3 +0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 11:00 [JPN D1-11]คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1
1-1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[JPN D1-3] +0
▲▲+0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [8]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1-4
0-1
Gunma FC White Star (W)[3] +1.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1-0
0-0
Orca Kamogawa FC (w)[8] +0
+0.25
FT 11:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 3-2
1-0
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[6] 1 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 [5]มิยาซากิ 2-0
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[7] 1 -0.5
-0.25
FT 11:00 1 [3]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
1-2
เอฟซี กิฟู[4] 3 +0.75
+0.5
FT 11:00 1 1 [8]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-2
1-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[15] 2 -0.75
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Pend 11:00 South Hobart Reserves (w)
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 5-2
2-1
Brisbane Strikers U23 1 -0.5
FT 11:10 2 Sunshine Coast U23 1-0
0-0
Holland Park Hawks U23 1 4 -1.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 Clarence Zebras (W) 6-1
3-1
Olympia FC Warriors (w) 1 -0.25
Pend 11:15 New Town Eagles FC Reserves (w)
Glenorchy Knights (w) -
FT 11:15 Taroona (w) 1-1
1-0
Kingborough Lions (w) +3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 11:30 4 [6]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-5
1-2
ซิดนีย์ โอลิมปิก[8] 2 +0.25
+0.5
+0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 1 [10]วาเลนไทน์ 0-3
0-3
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[8] 1 +0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:40 Shriker osaka Futsal 8-1
5-0
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 2 [14]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
1-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] -0.25
+0
FT 12:00 [16]โทชิกิ เอสซี 0-0
0-0
เกียวโต แซงก้า[2] 2 +0.5
+0.25
FT 12:00 1 [9]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-1
0-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[8] 1 -0.25
+0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี -
Postp 12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
เซ้าท์ เมลเบิร์น -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Pend 12:00 [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[7] -
Pend 12:00 [5]อาลาเมน (ญ)
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)[8] -
Pend 12:00 [2]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[1] -
Pend 12:00 [3]เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)
Emerging Athlete Program (w)[4] -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-2
0-1
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[9] -1
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 2 [2]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
0-0
อซูส คราโร นูมาซู[11] 1 -0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-0
0-0
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2 -1.25
-1.5
FT 12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 3-1
0-1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -0.75
-1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1-2
1-1
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 1 -1.75
FT 12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-5
1-1
แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:05 3 Gladesville Ryde Magic 1-2
1-1
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 3 +1
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 12:07 Broadmeadow Magic Reserves 2-0
2-0
Lake Macquarie Reserves 2 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:10 2 [2]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2-0
1-0
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[1] 2 -0.25
+0
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 12:10 1 [8]บริสเบน เคไนท์ส 2-4
1-3
อัลบานี ครีก[1] 2 +3
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:10 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-1
0-0
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง +0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:10 1 Southport Warriors 3-0
1-0
Runaway Bay Green 1 -1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:15 3 Laugu United 4-1
2-0
Honiara City FC +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:25 Northern Redbacks U23 (W) 0-0
0-0
Perth SC U23 (W) +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:25 1 Adelaide City Reserve (w) 0-7
0-3
Metro United FC Reserves (w) 1 +4
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 1 [4]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 6-1
3-1
วอง ไท ซิน[14] 3 -2.75
FT 12:30 1 [6]วิงยี เอฟที 0-7
0-1
ซัมซุยโป[5] -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 2 [7]เซา โฮเซ เอพี 1-2
1-0
หว่านไจ๋[8] 2 -0.75
FT 12:30 [5]Kwong Wah AA 1-0
0-0
ถั่ง ซิง เอฟซี[3] 2 +0.5
FT 12:30 [11]มูทัล เอฟซี 2-1
0-0
Yau Tsim Mong[14] -
FT 12:30 [12]ฟู มูน เอฟซี 5-3
3-2
ฟลาเวอร์[1] 1 +1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 Wing Go FC 1-0
0-0
Lung Moon FC 2 +1.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:30 Brisbane Olympic FC U23 3-0
2-0
Logan Lightning U23 -2
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:35 West Adelaide Reserve (w) 2-0
4-0
Salisbury Inter Reserves (w) -2.75
FT 12:45 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 2-0
1-0
แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 2 -0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 [JPN D1-8]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2-1
1-1
ชิมิสุ เอส-พัลส์[JPN D1-15] 2 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:00 Peninsula Power NPL Women 0-6
0-3
เวสตัน พุด (ญ) +2.5
▲▲+3
+3.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 3 ทารินก้า โรเวอร์ 1-0
1-0
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1 -1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 2 [11]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-1
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้[1] 1 +0.5
▲▲+1
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:10 1 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-2
1-0
Gold Coast Knights U23 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:15 1 [7]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2-1
2-0
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 1 -2.25
▲▲-2.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:20 2 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-1
0-1
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 4 -0.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 13:35 3 [2]บรอดมีโดว์ เมจิก 4-1
0-1
เลค แมคควอรี[6] 3 -1
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:00 2 1 [9]ซองนัม เอฟซี 1-5
0-1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[4] 1 +0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:00 [4]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
โอคไลจ์ แคนนอนส์[6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:00 4 1 [10]มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2-2
1-2
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[9] 4 -0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 14:00 2 [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1-0
0-0
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[2] 1 -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [1]แทจอน ซิติเซน 1-2
1-1
เอฟซี อันยาง[3] 2 -0.5
▼▼+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 Brisbane Athletic
อิปสวิช ซิตี้ -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 [2]ชุงจูซิติเซ็น 3-0
3-0
Yeoju Sejong[11] -
FT 14:00 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี 2-4
2-1
โปชอน เอฟซี[1] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 14:00 Kitakyushu Futsal 1-3
1-1
นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล -
WAUS WC (WAUS WC)
FT 14:05 Murdoch University Melville FC (W) 2-0
1-0
Southwest Phoenix (w) 1 -4.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:10 1 1 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0-1
0-1
โลแกน เมโทร[2] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 2 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 4-0
1-0
Magic United TFA 1 -1.5
-1.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 [9]ซิติเซ่น 6-2
3-0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[13] -0.75
FT 14:30 2 [3]ชาทิน 0-1
0-0
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[10] 1 -0.5
FT 14:30 2 1 [8]หยวน ลอง เอฟซี 1-4
1-2
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[2] +1
FT 14:30 1 [7]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-9
0-7
ฮ่องกง เอฟซี[1] 1 +2.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 2 [9]เกาลูน ซิตี้ 3-0
1-0
Chelsea FC Soccer School (HK)[13] 1 -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 14:30 3 พานาธิไนกอส(ยู19) 1-0
0-0
พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3 -1.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 King Mountain 6-0
1-0
WSE 1 -0.5
▲▲▲
▲▲
-1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 2 1 [5]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 3-2
0-1
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 3 +1.25
▼▼▼+0.5
FT 15:00 1 [4]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0
1-0
โลแกน ไลท์นิ่ง[6] 1 -1.25
▲▲-1.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 1 [6]กรุลล่า โมริโอกะ 4-0
3-0
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[9] 1 -0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 [9]เอซี คาริน่า 0-4
0-3
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 +0.5
+0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 1 [5]ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-1
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC[16] 2 -2.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 4 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-1
1-0
โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4 +0.25
FT 15:00 4 เออีเอล ลาริซา(ยู19) 1-2
1-0
อโตรมิโตส (ยู 19) 1 2 +0.25
FT 15:00 2 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-5
0-1
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1 +1.5
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
Pend 15:00 FK Babrungas U19
Banga Gargzdai U19 +3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 15:15 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-0
0-0
Muleno CF 1 -1
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:30 2 [12]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)(N) 5-2
0-2
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[5] 2 +0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 3 [P1-11]กาญารี่(เยาวชน) 4-3
2-2
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-15] 2 -0.75
-1
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 2 Slavia TU Kosice 4-1
0-0
เอสเคมิเลเนียม 2 -1.5
-1.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 15:45 1 [6]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-1
0-0
กุ๊นถอง[2] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 สโลวะเกีย(ยู 19) 1-3
1-1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) +0.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 16:00 [JPN D1-6]วิสเซล โกเบ 1-2
1-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-7] -0.5
▼▼+0
▲▲-0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 [3]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 4-0
3-0
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[10] 1 -1.5
-1.25
FT 16:00 2 [2]ซีดี ตากอน(ญ) 3-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 1 มอลโดวา(ยู 19) 2-0
0-0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:00 3 [10]ตวนมุน เอสเอ 2-0
1-0
Kwai Tsing District FA[4] 1 +0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:00 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-2
1-0
เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 2 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 Gedania Gdansk 0-5
0-1
Stolem Gniewino +0.5
+0.25
FT 16:00 2 Grom Nowy Staw 0-0
0-0
MKS Jantar Ustka 1 -0.75
▼▼▼+0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 16:00 1 Roskilde Boldklub 1-4
1-2
KFUM +1.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 โกโมะเอฟซี 1-4
0-2
Druk Lhayul FC 1 +0
+0.25
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 1 Yadah FC 0-1
0-0
ZPC Kariba -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:15 3 AD Complutense Alcala 1-0
1-0
CD El Alamo 1 5 -0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 1 [14]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 5-0
3-0
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)[17] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 4 [7]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 3-0
2-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[5] 4 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 Mulier FCN (w) 2-3
1-1
San Ignacio (w) 1 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 2-1
0-0
Lorca FC -1.5
FT 16:30 ซีดี อิเยร์กาส 2-0
0-0
Almagro CF -0.5
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 16:30 4 1 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 0-0
0-0
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 1 +3.25
+3
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:45 CD Valladares Women 0-1
0-0
CD Oceja Women +1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 3 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 2-2
1-1
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2 +0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [A-4]Frederiksberg Boldklub (w) 0-5
0-10
นาสบี้ บีเค (ญ)[4] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-0
0-0
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)[14] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 3-2
1-2
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 1 -4
FT 17:00 1 [18]ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-2
0-0
เออิบาร์ (ญ)[13] 1 1 -0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [C-3]Limianos(U17) 4-1
0-0
GD Braganca(U17)[C-2] -
17:00 [H-4]Loures(U17)
จีดี เอสโตริล(ยู 17)[H-3] -
Pend 17:00 [C-1]พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)
ชาเวช(ยู 17)[C-11] -
FT 17:00 [H-5]Uniao Almeirim U17 6-0
0-0
เปนิคี(ยู17)[H-6] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 1 เลกาเนส(ยู 19) 1-3
0-1
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 2 +1.25
FT 17:00 4 เซบีย่า (ยู 19) 1-2
0-0
มาลาก้า(ยู 19) 6 -0.25
FT 17:00 1 วาลาโดลิด(ยู 19) 2-4
1-0
เรอัล มาดริด (ยู 19) 1 +0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 UD Mos (W) 0-0
0-0
Sporting Gijon II (W) -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-2
1-0
ยูอี แซนท์ส 1 -0.5
FT 17:00 ซีดี ซารีเนนา 5-0
2-0
CD Valdefierro -0.25
FT 17:00 โคเรีย ซีเอฟ 2-1
1-0
อัลกอสซีเอฟ 1 -0.75
FT 17:00 Castilleja CF 1-0
0-0
ยูบี เลบริจาน่า -0.75
-1
FT 17:00 Igualada 3-1
1-0
ยูเอ ฮอร์ต้า +0
FT 17:00 2 อัลฮัวริโน 1-1
1-1
โลญ่า ซีดี 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 เมลียา ซีดี 1-2
1-0
Atletico Porcuna CF -0.25
FT 17:00 เอดี ซาบินานิโก้ 1-2
0-1
ยูดี ฟราก้า +0.75
FT 17:00 CF Montanesa 1-1
0-1
ยูอี ฟิกูเรส +0.5
+0.75
FT 17:00 Villanueva del Pardillo 4-0
1-0
Mostoles CF 1 -1
FT 17:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 0-4
0-1
Real Aranjuez CF +0.5
FT 17:00 โมทริล ซีเอฟ 1-3
1-0
ยูดี มาราเซน่า -0.5
FT 17:00 CD Estebona 0-1
0-0
รีล เจน -
Postp 17:00 CD Paracuellos Antamira
แอตเลติโก้ ปินโต้ -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-2
1-2
แอตแลนติส (ยู 20) +2.75
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 17:00 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-2
0-1
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 5 -0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 อันคารากูคู(ยู19) 2-0
1-0
เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1 +0.25
+0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 5 1 GKS Przodkowo 1-1
0-0
โปกอน เซซิน 2 1 +0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
Pend 17:00 Turun Weikot (w)
ONS (W) -
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 17:00 1 FK Zalgiris Vilnius (W) 6-0
3-0
FK Kauno Zalgiris (w) 1 -3
-2.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 17:00 1 1 MKS Piaseczno II 0-3
0-1
GKS Podolszyn 3 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 1 1 FM Klaipedos 1-2
0-2
Nevezis II 2 +0
+0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
Pend 17:00 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี
Kawran Bazar Progoti +1.25
FT 17:00 4 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0-2
0-1
Dhaka Wanderers 4 +1
+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:05 เซบีย่า ซี 1-2
0-1
โคนิล ซีเอฟ -0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:30 1 [6]อาร์ฮุส 1900(ญ) 1-1
0-0
JAI Fodbold (w)[4] +0.75
FT 17:30 1 [5]IF Lyseng (w) 0-4
0-2
วาลเด้ (ญ)[2] +0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:30 [8]Escola Varsovia Warszawa Youth 1-6
0-1
Zha Buse U19[13] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:30 4 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) 4-1
3-1
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] 1 2 +0.25
+0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:30 [12]โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 0-1
0-1
โมรอน บีเค (ญ)[3] 3 +1.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 UD Logrones (W) 1-5
1-4
Arratia CD (w) 1 +1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 CD Union Puerto 2-1
0-0
แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 [8]ออดราออปอเล 1-5
1-1
จีเคเอส ทิคี[3] 4 +0
FT 17:40 [15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
0-1
โกลนิค เลชน่า[6] 1 +0
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:45 [I-3]Oeiras(U17) 0-0
0-3
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)[I-2] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:55 Las Majoreras (w) 2-3
1-2
CD Tarsa (w) +0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:55 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 2-2
1-1
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 1 +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [15]เทบีย์ไอเอส(N) 1-3
0-1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[10] 1 +0
FT 18:00 2 [7]คาร์ลสเตด บีเค 3-1
2-0
ปิเทีย ไอเอฟ[11] 3 -0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 1 [7]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 3-1
0-0
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 +0.75
+1
+0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 [6]ดนีโปร โมกิเลฟ 1-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[2] -0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 18:00 2 2 [12]Kai Jing 3-2
0-1
โวฟูไทโป[11] 6 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 เตเนริเฟ่ 2 1-0
1-0
ลันซาโรเต้ -1.25
-1
FT 18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-1
1-2
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
FT 18:00 Tenisca 2-1
0-1
ลาส พัลมาส ซี -
FT 18:00 CD Buzanada 2-1
1-1
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที -1
FT 18:00 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 5-0
2-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า -0.75
FT 18:00 CD Atletico Paso 1-2
0-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 1 แฟรท (ญ) 1-1
0-1
อมาโซน กริมต้า (ญ) +1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 2 Nicko Taurus Women 2-3
1-2
Croesus (w) +1.5
Pend 18:00 Umlazi Arsenal FC (w)
Sapphire FC (W) -1.5
FT 18:00 Kathorus United (W) 1-5
0-3
Soweto Fabulous (w) +3
▲▲▲
+4
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 18:00 1 Highlanders FC 1-0
0-0
บูลาวาโย ซิตี้ 3 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Pend 18:30 [NE-11]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] -
Pend 18:30 [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-18] -
Pend 18:30 [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] -
Pend 18:30 [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] -
Pend 18:30 [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] -
Pend 18:30 [NE-10]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] -
Pend 18:30 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] -
Pend 18:30 [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
ชามนิตเซอร์[NE-9] -
Pend 18:30 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] -
Pend 18:30 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2-1
1-1
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 +0.25
+0
FT 19:00 โคโลญจน์ (ญ) 2-0
0-0
Andernach (w) -1.75
▲▲-2.25
FT 19:00 1 Wurzburger Kickers (W) 1-3
1-2
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) +1
▲▲+1.5
+1.25
FT 19:00 2 FFC 08 Niederkirchen (ญ) 0-3
0-1
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 +3.25
+3.5
FT 19:00 3 Herforder SV (w) 1-5
1-4
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) +0.5
+0.75
FT 19:00 1 Berghofen s (W) 0-2
0-0
มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4 +1.5
▲▲▲+2.25
FT 19:00 2 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-2
0-1
Carl Zeiss Jena (W) 1 +0.5
FT 19:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 5-0
3-0
FFC Turbine Potsdam II (w) -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [NOR D2A-7]ควิด ฮอลเด้น 6-2
5-1
โมสส์[NOR D2A-2] 1 -1.25
-1
FT 19:00 [NOR D2A-3]โฮดด์ 5-2
4-0
นาร์โด เอฟเค[NOR D2B-11] -1.25
▲▲▲-2
▼▼▼-1.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
Pend 19:00 นอร์เวย์(ยู 21)
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 2 [14]Haninge 1-0
1-0
ไอเอฟเค ลูเลีย[12] 2 -0.5
-0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 5-0
4-0
เอสวี เม็พเพ่น (ญ)[11] 1 +0
-0.25
FT 19:00 2 [4]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 2-2
0-2
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] 2 -1
-1.25
FT 19:00 1 [10]เอสซีซันด์(ญ) 1-0
1-0
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[5] 3 -0.5
▼▼+0
FT 19:00 1 [1]บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4-0
2-0
เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)[6] 1 -2.5
-2.25
-2.5
FT 19:00 [2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 8-0
5-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[9] -4.75
FT 19:00 [12]เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-3
0-2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[3] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
19:00 [4]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)
เยอร์การ์เด้น (ยู 21)[3] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [3]สโลวัคโก้ (ญ) 0-1
0-0
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[4] 1 -1.25
-1.5
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 19:00 [4]เฉิงฟุง 4-2
1-1
Casa De Portugal[9] -1.5
-1.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:00 2 2 [C-5]เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1-1
0-0
เอฟซี วาจากอสกิ[C-3] 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Pend 19:00 [B-9]โอแซร์ บี
โบบิกนี เอ.ซี.[B-5] -
Pend 19:00 [C-2]Aubagne
อันเดรซัก[C-6] -
Pend 19:00 [B-1]โกเบลินซ์
SC Schiltigheim[B-15] -
Pend 19:00 [B-4]ล็องส์ บี
Haguenau[B-3] -
Pend 19:00 [B-13]สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
St. Maur Lusi[B-6] -
Pend 19:00 [B-10]กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
อองตองต์ เอสเอสจี[B-14] -
Pend 19:00 [C-12]GFA Rumilly Vallieres
Martigues[C-4] -
Pend 19:00 [C-15]Marignane
Chasselay M.D. Azergues[C-1] -
Pend 19:00 [C-5]เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
โอลิมปิก ลียง 2[C-11] -
Pend 19:00 [B-2]เอปินาล
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี[B-11] -
Pend 19:00 [B-12]เซอด็อง
แซง กวองแตง[B-16] -
Pend 19:00 [C-10]ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
โมนาโก 2[C-13] -
Pend 19:00 [B-7]บิวแวร์ส
เม็ตซ์ บี[B-8] -
Pend 19:00 [C-3]ตูลง
Grasse[C-8] -
Pend 19:00 [C-16]โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
ไฮอีเรส[C-7] -
Pend 19:00 [C-9]Saint-Priest
จูรา ซูด ฟุต[C-14] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 Olimpia Elblag II 6-3
5-0
GKS Pisa Barczewo -0.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 19:00 2 Ovrevoll Hosle(W) 1-0
0-0
อซานฟอทบอล (ญ) -0.25
+0
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 19:00 1 Utenis Utena (W) 0-7
0-3
FK Vilnius (W) 2 +3.5
+3.75
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 19:00 2 ยูเนี่ยน ดูอาลา(N) 2-1
0-1
Bafmeng United 3 -1.5
FT 19:00 2 Renaissance Ngoumou(N) 3-1
1-1
Stade FC de Bertoua 3 +0
FT 19:00 1 1 Ngaoundere University FC 0-2
0-2
Renaissance FC du Noun 4 -0.75
FT 19:00 3 AS Fap 3-2
2-2
Merecure Sa De Bafia 1 -0.75
FT 19:00 1 Foncha Street Bamenda 0-1
0-0
Caiman Douala 1 -0.5
-0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 19:00 2 Luso Africa (w) 2-4
1-1
Springs Home Sweepers FC (w) 2 +1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 19:00 2 Sveikata 2-1
0-1
FK Viltis Vilnius 2 1 -0.75
FT 19:00 1 Vilnius FK Zalgiris C 4-1
4-0
FK FM Ateitis 1 -1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:10 3 สเตล บิเซค 1-1
1-1
Gawin Sleza Wroclaw 2 +0.75
+0.5
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:13 3 มหาวิทยาลัยมซูซุ 1-1
0-0
ชิทิพายูไนเต็ด 1 -0.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 19:25 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0-2
0-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) +3
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 ซามิน 3-0
1-0
FC Zhomboy 1 -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 3 [4]FK Eskhata 3-2
2-1
เอฟเค คูจานด์[1] 2 +0.75
FT 19:30 2 [9]Ravshan Kulob 2-0
1-0
FC Kuktosh[3] 1 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 19:30 3 เอเอสดี มูราเวรา 1-2
0-2
Insieme Formia 4 -0.5
-0.25
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 19:30 2 กอร์ มาเฮีย 2-1
1-1
Mara Sugar FC 1 -1.75
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 3 Big Bullets FC 2-1
1-0
Mighty Tigers 3 -1.75
FT 19:30 1 Kamuzu Barracks 0-0
0-0
แรด ไลอ้อน เอฟซี -0.25
FT 19:30 1 Ntopwa United FC 1-2
0-1
ทีเอ็น สตาร์ 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:45 โมซัมบิก (ญ) 1-1
1-1
สวาซิแลนด์ ( ญ ) -
FT 20:00 Ercsi Kinizsi 0-1
0-0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน -
Pend 20:00 [NOR D2A-13]โฟลโร
โซต้า[NOR D2B-13] -
20:00 อัตเลติโก คาริโอคา
Santa Cruz RJ +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 1 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก 2-1
1-1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[6] 1 +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 20:00 1 [S-13]ลุนด์ บีเค 5-1
4-1
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้[S-16] -1
-1.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 [2]BK Hacken (W) 0-0
0-0
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[9] -2.5
-2.75
-2.5
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 20:00 2 [2]ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 5-1
2-1
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] 1 -3
▲▲-3.5
FT 20:00 [1]เคยูพีเอส (ญ) 2-0
1-0
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[9] 2 -3.5
-3.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 1 [P1-4]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
2-1
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)[P1-3] 2 -0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:00 3 [10]เอฟเค ออร์ชา 2-1
0-1
เอฟซี บาราโนวีชี[12] 3 -0.5
-0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-3]บูโซโร เอฟเค 3-3
0-1
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-7] -1.5
-1.75
FT 20:00 FC Neftgazmontaj 2-2
1-0
FC Lochin -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 2 [7]Alingsas (W) 3-1
0-1
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[10] 1 -1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 2 1 [NL-6]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0-0
0-0
Gottne IF[NL-7] 1 +0.5
+0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 Pan African 2-0
2-0
ลิพิวลิ เอฟซี 3 +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 20:00 Ndejje University
โทโร ยูไนเต็ด +0.25
Pend 20:00 Luweero United
โพรลีนเอฟซี +0.5
Pend 20:00 Gaddafi FC
Paidha Black Angels -1.25
▲▲-1.75
FT 20:00 3 Kataka FC 0-0
0-0
Blacks Power FC 1 1 -0.25
Pend 20:00 Terrazo and Tiles FC
วอเตอร์ เอฟซี -0.25
Pend 20:00 FC Calvary
Arua Hill SC +0.5
+0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 20:00 Aotulan U19
เลคเนียร์ เคบี(ยู19) +1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 2-1
0-0
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 5 -0.5
-0.75
FT 20:00 4 Baltyk Koszalin 2-2
0-0
Unia Swarzedz 5 +0.25
FT 20:00 Jarota Jarocin 2-0
0-0
Nielba Wagrowiec 1 4 -0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 20:00 1 Esmac PA(W) 3-0
1-0
Real Ariquemes/RO (w) 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
FT 20:00 2 FC Treaty United (W) 2-1
1-0
Bohemians Dublin (W) +1.25
Finland Women League 1 (Finland Women League 1)
FT 20:00 2 Nurmiyervi (W) 2-0
0-0
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) +1
FT 20:00 เอสโป(ญ) 1-4
1-3
Ilott (w) 1 -0.25
+0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 20:00 Panerys Vilnius
Hegelmann Litauen II -2.75
▲▲▲-3.5
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 20:00 2 Caps United FC 1-1
1-1
ไดนาโมส์ เอฟซี -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 4 บันกู (ยู 20) 0-2
0-0
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 +1.25
+1
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 20:00 1 ZISD (w) 1-1
0-1
National Assembly FC (W) +1.75
FT 20:00 YASA (w) 1-0
0-0
Police Doves Queens (W) -2.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 20:05 1 Blyskawica Warsaw 1-2
1-1
Coco Jambo Warsaw -1.5
▲▲-2
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 20:15 1 Tervarit-j 1-2
1-1
Roi United 4 +0
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 20:30 1 [4]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3-2
3-0
บรอมลีย์[7] 3 -0.5
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 20:30 1 Honefoss (w) 2-1
1-1
โฟรย่า (ญ) -1.5
▼▼-1
-0.75
Brazil SUP (Brazil SUP)
FT 20:30 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-0
0-0
ซานตาครูซ(RS) 3 -1.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 2 [12]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(N) 1-0
1-0
คุยอาบา[10] 1 -1
-0.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 21:00 2 [5]โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
0-0
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[1] 3 -0.25
+0
-0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 21:00 [11]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-1
0-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[13] 1 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 1 [18]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 3-3
1-1
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[4] +0
FT 21:00 [5]เรซิสเตนเซียเอสซี 1-0
0-0
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[9] +0
FT 21:00 [14]2 เด มาโย พีเจซี 4-0
2-0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[8] -
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 21:00 5 [10]เลคเนียร์ เอฟ 1-0
1-0
คาริ อัคราเนส[11] 1 3 -1
▲▲-1.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 21:00 [8]Colegio Aleman Valencia Womens 3-1
1-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[11] 1 -0.25
+0
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 21:00 4 [8]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 0-1
0-0
HK Kopavogur (W)[10] 1 -0.75
-1
FT 21:00 1 [7]Augnablik Womens(N) 1-2
1-2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[6] 1 -0.5
-0.25
FT 21:00 1 [3]Grotta Womens 1-3
0-2
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[1] +0.75
+1
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 21:00 [I-4]โควา พีดาเด้(U17) 1-0
0-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)[I-1] -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 21:00 1 [9]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0-2
0-0
ไอเค อุปซาลา (ญ)[2] 2 -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [15]Cuando Cubango 0-0
0-0
Santa Rita FC[16] -
Pend 21:00 [3]Sagrada Esperanca
Recreativo Libolo[11] -
FT 21:00 [7]Ferroviario Do Huambo 0-2
0-2
Interclube Luanda[4] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 3 [S-9]Aspropyrgos Enosis 1-2
0-1
Santorini 2020[S-7] 3 +0.75
+0.5
FT 21:00 5 [S-5]AO Episkopis Rethymno 3-0
1-0
อาลีซอส[S-4] 1 3 -0.5
-0.25
FT 21:00 3 [S-3]คาลิเทีย 1-0
1-0
Asteras Vlachioti[S-10] 5 -1.25
-1.5
FT 21:00 5 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 3-1
2-0
Almopos Arideas[7] 3 +0
-0.25
FT 21:00 3 [8]Thesprotos 3-2
2-1
เวเรีย เอฟซี[2] 1 +0.75
FT 21:00 2 [S-6]อีกาเลโอเอเธนส์ 1-1
1-1
Rhodos FC[S-2] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 [10]AEP Kozani 0-2
0-1
เอโอ คาวาลา[5] -
FT 21:00 [6]AO Triglia 1-1
0-0
เปียริกอส[4] 1 3 -0.25
-0.5
FT 21:00 [3]พานเซอร์ไรกอส 0-1
0-1
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] -
Greece U19 (Greece U19)
FT 21:00 2 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0-1
0-0
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 +0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 1 ฟาร์โค 3-0
2-0
มาเลเยอิท เอล เซยิอัท -1.25
FT 21:00 3 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 3-2
1-1
อาบู แคร์ เซเมด 1 +0
FT 21:00 1 เอล แฮมแมม 3-0
1-0
Biyala SC 1 -0.5
-0.75
FT 21:00 2 Kafr El Shaikh 0-0
0-0
เดเกอร์เนส -0.25
+0
FT 21:00 2 เอล มานซูรา 2-0
0-0
มาทรูห์ 1 2 -0.5
FT 21:00 3 อัล โอลิมปี 3-3
2-0
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 4 -1.25
▼▼-0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 1 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3-2
2-0
USD Pont Donnaz 1 3 -0.25
FT 21:00 1 เทรนโต้ 1-0
0-0
Cjarlins Muzane 1 -0.75
FT 21:00 2 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1-2
1-1
Desenzano Calvina 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 21:00 1 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1
1-1
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 +0
FT 21:00 2 ทีมอัลตามูรา 3-0
2-0
เอฟซีฟรานกาวิลลา 1 +0.25
FT 21:00 3 นาร์โด 1-1
0-1
ยูเอสดี บิตอนโต 5 -0.25
FT 21:00 4 TSV Klausdorf 2-0
1-0
SC Caronnese 4 +0.25
FT 21:00 2 US Corticella 2-1
2-0
Real Forte Querceta 4 +0.5
+0.75
+0.5
FT 21:00 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-1
0-1
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2 +0.75
+1
FT 21:00 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-0
1-0
ASD Manzanese 2 -0.25
FT 21:00 4 Aglianese 1-0
0-0
Lentigione 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 2 เลคนาโน 2-1
1-0
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 3 +0
FT 21:00 1 มอนเตเบลลูนา 3-2
1-0
ยูเอส เอดลิเซ 2 -0.5
-0.75
FT 21:00 4 SSD Marignanese 2-3
1-1
ASD Pro Livorno 1 -0.25
FT 21:00 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2-3
0-2
ริมินี่ 2 +0
+0.25
Pend 21:00 เอฟบีซี กราวิน่า
Sorrento -1.25
FT 21:00 1 อาร์โคนาเตเซ่ 3-1
1-1
ASD Imperia 3 -0.25
FT 21:00 3 USD Casatese 2-2
1-1
เซเรกโน่ 1 -0.25
+0
FT 21:00 ปอติซี 1906 4-2
1-2
ASD Molfetta -1.25
-1
FT 21:00 6 เอเอสออสเตียแมร์ 1-1
0-1
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2 +0.25
+0
FT 21:00 Vastese 3-1
3-0
Cynthiabalonga +0
FT 21:00 2 Bagnolese 0-0
0-0
ปราโต้ 3 +0.25
+0.5
FT 21:00 1 สแกนโซรอสซิเอต 1-2
1-0
US Breno 1 +0.75
FT 21:00 Sangiovannese 1-1
1-0
ASD Lornano Badese -0.25
FT 21:00 2 San Nicolo Notaresco 3-0
1-0
Vastogirardi 1 3 -1
-0.75
FT 21:00 3 เอซี เมสเตร่ 3-2
2-0
Virtus Bolzano 3 -0.75
FT 21:00 3 ASD Montegiorgio 2-0
0-0
ไรติ 2 -0.25
FT 21:00 เอเอสดี กราสซิน่า 3-2
1-1
Montespaccato -0.25
FT 21:00 FC Matese 3-2
1-1
Recanatese 1 2 -0.25
FT 21:00 1 1 เอเอสดี บรา 3-1
0-1
เคียรี่ 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 21:00 3 เอเอสดี แคนนาร่า 2-1
0-0
สแกนดิคซิ 5 -0.75
-0.5
FT 21:00 เอฟซี ซาวอย์ 1908 1-1
0-0
ซาสซาริ ตอร์เรส 2 -1
FT 21:00 4 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 3-3
2-0
เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 4 -0.5
FT 21:00 1 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 2-0
1-0
FC Vado 4 -0.75
FT 21:00 US Fiorenzuola 1-0
1-0
Ghivizzano -1.5
-1.25
FT 21:00 1 คลอเดียนเซ่ 0-1
0-0
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1 -1
▼▼-0.5
FT 21:00 2 Union Feltre Asd 1-1
0-0
เอพีดีซี ชิออนส์ 2 -1.25
FT 21:00 4 1 ASD Fanfulla 0-2
0-1
การาวัจจิโอ 1 4 -0.5
-0.75
FT 21:00 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-3
1-1
ลากวีลา 3 +0.25
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 21:00 1 เจียนนิน่า(ญ) 0-3
0-1
ลาริซา(ญ) +2.75
FT 21:00 1 พีเออี อโตรมิโตส(ญ) 0-3
0-0
Fidon Argous (w) +1
FT 21:00 3 Olympiada Imitou (W) 0-0
0-0
Agia Paraskevi (w) 1 +0.25
FT 21:00 2 Neos Asteras Rethymno (W) 1-2
0-1
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 3 +0.25
Pend 21:00 เออร์โกเทลิส(ญ)
Avantes Chalkidas (w) +0.75
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 21:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0
0-0
เตอร์บูนี่ ปูเก้ -
Greece Divison C (Greece Divison C)
Pend 21:00 Neos Asteras Rethymno
Aris Soudas +0.25
FT 21:00 5 AE Kifisias 2-0
1-0
Ermis Meligous 1 -1.75
FT 21:00 3 Ahtitos Spaton 1-2
1-1
อิลิโอปูลิ +0.75
FT 21:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-0
1-0
Iraklis Larisas 2 -1.75
FT 21:00 3 Poros 2-1
1-0
AO Damastas 1 4 -0.25
Pend 21:00 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง
Aiolikos -
FT 21:00 2 Aeek Synka 1-1
1-1
ไอโรโดทอส 2 +0.25
FT 21:00 2 Diagoras Vrachneikon 3-0
1-0
Achaiki 1 6 -0.25
FT 21:00 Anagennisi Thalassias 1-3
1-2
Orfeas Xanthis 1 +2.5
+2.75
FT 21:00 2 Thyella Katsikas 1-0
0-0
เคอร์คีย์ร่า 1 3 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 21:00 4 Stjarnan SkinandiU19 3-2
2-1
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1 -2
-1.75
-2
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) 0-0
0-0
กัซเทป (ยู 19) 3 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 KP Starogard Gdanski 3-1
2-1
บอลเทค จีเนีย 1 -1
-1.25
FT 21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 5-0
4-0
Swit Skolwin 1 +0
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 21:00 Malvik U19
Stjordals Blink U19 +0.5
Cameroon Cup (Cameroon Cup)
FT 21:00 1 Canon Yaounde(N) 2-2
0-1
Cinyodev Buea 1 -1.75
-2
FT 21:00 6 2 ยูเอ็มเอส เด ลุม(N) 1-0
0-0
Les Amis de Ngaoundere 1 -1.75
-2
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 21:00 3 2 Guaviare FC U19 1-1
1-0
Choco FC U19 2 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:05 1 Marina di Ragusa 1-0
1-0
Santa Maria 3 +0
▲▲-0.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 21:05 Edessaikos 0-0
0-0
Posidonas Neas Michanionas -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:10 1 บานี่ 1-1
0-1
Sporting Alexandria 2 -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [8]Desportivo Huila 0-1
0-0
Baixa de Cassanje[14] 2 -0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:30 Ngom Egdabya 0-1
0-0
อัล นาเซอร์ เบงซี่ -
FT 21:30 อัลฮิลาล 0-2
0-0
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:30 Valls UE 2-0
0-0
CE Banyoles +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [15]วิคกิ ทัวร์ริส 2-2
1-1
อควายูไนเต็ด[1] 3 +0
FT 22:00 3 [2]เคโน พิลเลร์ส 2-1
0-1