ราคาบอล.cc
ผลบอล 7 มิถุนายน 2564ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564ผลบอล 2 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 มิถุนายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 1 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 4-0
4-0
FC Malaga City NY 6 -0.5
▼▼+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 1 Asheville City SC (w) 2-0
1-0
Independence Central (W) 1 -1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
Postp 07:00 [29]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[3] +0
▲▲▲-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 4-0
2-0
Broomfield Burn FC (W) -1.5
CHI T (CHI T)
FT 07:00 2 Rodelindo Roman 1-1
0-1
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 3 +0
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 2 เทาโร เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 4 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:15 San Antonio Surf (W)
Lonestar SC (w) -0.75
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:30 2 [3]บราซิล 2-0
0-0
เอกวาดอร์[56] 4 -1.5
-1.75
▼▼-1.25
New ZLR (New ZLR)
Pend 07:30 Ferrymead Bays Reserves
Christchurch United Reserves -2.5
▲▲▲-3.25
FT 07:30 Halswell United Reserves 0-2
0-2
Nomads United Reserves 1 +2.75
+3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 2 Vaivase Tai FC 1-2
0-2
Sogi SC 2 3 +1.25
▼▼▼+0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:00 2 [149]นิการากัว 3-0
1-0
เบลีซ[170] 3 -1.5
▲▲▲
-2.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 2 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 2-3
2-1
FC Isabel United 1 -1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 2 [30]เรอัล โมนาร์ช 0-1
0-0
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[12] 1 +0.5
+0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:00 1 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2-0
1-0
เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 เอฟซี ทูซอน(ญ) 2-1
1-0
El Paso Surf (W) -1.5
Chatham C (Chatham C)
FT 09:00 เบย์โอลิมปิก 2-2
1-0
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี -0.5
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:20 กีวี เอฟซี 1-0
0-0
Lion of Judah 1 -0.5
-0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 Wainuiomata AFC 1-3
0-2
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 +1.5
+1.75
FT 09:30 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 0-0
0-0
เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 -1.75
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:40 Lambton Jaffas Reserves 4-1
3-0
Weston Workers Reserves 2 -1.75
▼▼▼-1
FT 09:40 1 Adamstown Rosebud Reserves 0-0
0-0
Newcastle Olympic FC Reserves +1
+0.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 2 Halswell United 0-8
0-5
โนเมดส์ 1 +1.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 4-4
0-2
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1 -0.5
-0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Marist FC Honiara 0-4
0-2
Waneagu United 1 -1
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 10:05 4 Maitland FC Reserves 2-1
1-1
Edgeworth Eagles Reserves 3 +0
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2-1
2-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 2 +2.5
FT 10:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1-2
0-1
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) -0.25
FT 10:15 1 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 4-5
2-5
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 -0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2-1
0-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 2 -0.5
-0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 10:30 West Adelaide (W) 1-2
1-0
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +0
+0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:35 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-2
0-1
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 2 +0
FT 10:35 2 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-1
0-0
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1 +0
▲▲+0.5
FT 10:35 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 2-0
0-0
Eastern United Reserves -1
FT 10:40 Sturt Lions Reserves 2-1
1-1
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) +0.75
+0.5
+0.25
FT 10:40 2 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1-2
1-2
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) +0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:45 Bardral Urayasu Futsal 1-2
1-1
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:55 2 Robina City Reserves 1-2
0-1
บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 +3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 2-1
0-0
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) -
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 11:00 1 Tonan Maebashi 1-6
1-2
มหาวิทยาลัยจุนเท็นโด -0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [2]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-0
0-0
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[1] -
FT 11:00 [5]Norddea Hokkaido (w) 2-0
2-0
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[7] -1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [4]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0
0-0
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] -1.25
FT 11:00 1 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-1
1-0
AS Harima ALBION Womens[7] +0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [2]ฮอนด้า เอฟซี 1-1
1-1
Ban Di Tesi Iwaki[1] 2 -0.25
FT 11:00 2 [15]นารา คลับ 0-0
0-0
เอฟซี คาริยา[17] 3 -0.75
FT 11:00 [4]วาสป้า โออิตะ 2-0
1-0
โอซาก้า เอฟซี[3] -0.25
FT 11:00 [11]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-1
0-1
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[6] +0
FT 11:00 [7]FC Tiamo Hirakata 2-0
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[14] -
FT 11:00 [5]โซนี่ เซนได 3-1
1-1
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] -1
FT 11:00 2 [13]บิวาโกะ ชิงะ 1-0
0-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[10] 3 +0
FT 11:00 [8]โคชิ ยูไนเต็ด 3-1
2-1
เวียร์เทียน คูวานะ[12] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [13]โยโกฮามา เอสซีซี 2-1
1-0
ไกนาเร โตโตริ[12] 2 +1
▼▼+0.5
Australia Womens Federation Cup (Australia Womens Federation Cup)
FT 11:00 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 4-1
1-1
West Canberra Wanderers FC (W) 1 -2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 3 [3]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2-0
6-1
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] -2.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 3-1
3-0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3 +1
FT 11:15 นิวทาวน์อีเกิลส์ 3-1
1-0
บีช ซิตี้ 2 -1.5
FT 11:15 ทารูนา 1-3
0-1
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) -0.25
FT 11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1-2
1-2
ลอนเซสตันยูไนเต็ด 1 4 +0
FT 11:15 3 Glenorchy Knights Reserves 0-4
0-1
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 +2.5
FT 11:15 1 Clarence Zebras Reserves 1-4
1-2
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 +2.5
FT 11:15 1 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1-1
1-0
Kingborough Lions Reserves -5
▼▼▼
-4
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:30 1 [15]รีโนฟา ยามากูชิ 2-2
0-0
เอฮิเมะเอฟซี[19] 1 +0
-0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:30 [6]สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0-1
0-1
Fukuoka AN (w)[4] +0.5
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 2 [1]แลมบ์ตัน จาร์วิส 4-1
2-1
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[7] 1 2 -1.75
-1.5
FT 11:30 1 [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2-0
1-0
แฮมิลตัน โอลิมปิค[4] 3 +1.75
FT 11:30 4 [3]เมทแลนด์ 2-4
2-1
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[5] 3 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:45 3 Peninsula Power U23 2-1
1-1
Capalaba Bulldogs U23 1 5 -0.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Postp 11:55 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง)
Runaway Bay II Reserves -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 0-1
0-0
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 [JPN D1-12]เอฟซี โตเกียว(N) 0-1
0-0
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-14] 2 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [18]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-2
0-2
จูบิโล อิวาตะ[4] +0.25
▲▲▲+1
FT 12:00 1 1 [17]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-5
1-2
มาชิดา เซลเวีย[6] +0
FT 12:00 1 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-2
1-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] 1 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี
อัลโตน่า เมจิค -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [3]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1-0
0-0
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[5] -0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 พาสโค วอลล์ เอสซี
เวอริบี ซิตี้ เอสซี -
Postp 12:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
มอร์แลนด์ ซิตี้ -
Postp 12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
บรันสวิก ซิตี้ -
Postp 12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์
แลงวาร์ริน -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 1 [9]บัลแคทต้า(ยู20) 1-0
0-0
เปเรซ(ยู20)[3] 4 +1.75
FT 12:00 3 1 [10]อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 4-8
1-6
Gwelup Croatia U20[5] 1 +2.5
FT 12:00 4 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 0-1
0-0
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[4] 2 +1.75
FT 12:00 1 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1-1
0-1
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[12] 1 1 -0.75
FT 12:00 1 [7]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-4
0-3
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 2 +0.75
FT 12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 3-1
0-0
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 1 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1
2-4
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1 -1
-0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 12:00 1 Kangaroo P Rovers (W) 1-0
1-0
เอซี คาริน่า (ญ) +0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 1 [3]บริสแบน โรว์ 0-2
0-1
ซิดนีย์ เอฟซี[2] 3 +0
▲▲+0.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:15 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
เอฟซี บูลลีนไลออน -
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:15 1 Joondalup Utd Reserves 1-4
1-3
UWA-Nedlands FC Reserves 2 +0
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 12:17 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 7-0
3-0
Musgrave Reserves 1 -2.25
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:19 4 Mandurah City FC Reserves 1-1
1-0
Olympic Kingsway Reserves 2 +0
FT 12:19 1 Western Knights Reserves 2-1
2-1
Ashfield SC Reserves +0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:20 1 Kossa FC 1-3
1-2
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 +1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:30 4 [11]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0-2
0-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[7] 2 +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 [5]สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-2
0-0
อดิไลเด้ โอลิมปิค[11] 2 -0.25
+0
FT 12:30 [7]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4-0
2-0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[1] 1 -0.75
FT 12:30 6 [9]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-1
1-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[2] 2 +0.25
+0
FT 12:30 2 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-1
0-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[3] 3 +0.75
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 3 [5]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-3
0-1
Eastern United[11] 5 -0.75
▲▲-1.25
FT 12:30 2 [8]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
0-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 2 +1
+0.75
FT 12:30 2 [6]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3-2
2-1
อดิไลเด้วิคตอรี่[3] 2 -0.5
FT 12:30 1 1 [7]เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-2
0-1
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] 1 5 -1
▼▼▼-0.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 12:30 2 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1-0
0-0
แอดิเลดไวเปอร์ส 2 -0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 12:55 2 1 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 2-3
2-1
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 4 -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 2 [12]บรัวบริทอากีต้า 1-1
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[3] +0
FT 13:00 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-1
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[7] +0.5
+0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 13:00 1 [92]เลบานอน(N) 3-2
3-1
ศรีลังกา[206] 2 -3.5
▲▲-4
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 2 [14]มาบาริ เอฟซี 0-0
0-0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[10] 1 -0.25
+0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [3]Dangjin Citizen 1-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[15] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 9-0
7-0
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -4
▲▲-4.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:00 3 Robina City Blue 1-5
1-2
บรอดบีชยูไนเต็ด 3 +2.5
+2.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 3-5
1-2
Peace Does Machida Futsal -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 2 Gold Coast United U23 2-1
2-0
Redlands United U23 2 -0.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:29 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 8-1
5-1
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2 -2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 2 [6]โฮบาร์ทซีบรา 4-1
2-1
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[5] 1 +0.5
FT 13:30 3 [1]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 3-0
3-0
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] 1 -1.5
-1.25
FT 13:30 2 1 [7]ลอนเซสตัน ซิตี้ 1-1
1-0
โฮบาร์ต ใต้[2] 1 +2
+2.25
+2
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 4-1
4-0
AS Ramat Elyahu U19 -1.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 1 Darwin Olympics 1-0
0-0
University Azzurri FC +0.25
+0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:40 2 Mitchelton U23 1-3
0-2
Souths United U23 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3-1
2-1
Sunshine Coast Wanderers (W) +0
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 2 1 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-2
1-1
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] 1 4 +2.25
+2.5
+2.25
FT 14:00 1 [3]อีซียู โยนดาลูบ 1-2
1-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้[11] 3 -1
-0.75
FT 14:00 2 [7]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-1
0-1
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[5] +0
-0.25
FT 14:00 1 [9]บัลแคทต้า เอฟซี 3-0
1-0
เพิร์ธ เอสซี[2] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 14:00 3 [4]ซอเรนโต้ เอฟซี 1-1
0-1
เบยวอเตอร์ ซิตี้[8] 2 -0.25
FT 14:00 7 [10]อาร์มาเดล เอสซี 4-3
1-2
Willip[6] 1 2 +0.5
+0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [9]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:00 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-0
1-0
คาปาลาบา บูลด็อก[10] 2 -4
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [2]ชุนนัมดรากอนส์ 3-0
1-0
โซล อี-แลน เอฟซี[8] 1 3 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 14:00 [AUS CGP-3]คูม่า ไทเกอร์(N) 5-2
3-1
โมนาโร แพนเธอร์ส[AUS CGP-7] 1 -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 6 [7]ยังพย็อง 1-0
1-0
Gangwon II[8] 1 -0.25
FT 14:00 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-0
0-0
โซล ยูไนเต็ด[10] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 2 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 6-1
2-0
Ironi Modiin U19 -2.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3-5
1-2
เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) +1.5
+1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 1 ทูวอง(สำรอง) 5-1
4-1
แก็บ(สำรอง) 1 -1.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-2
1-0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) -2.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 9-0
5-0
Musgrave Yellow 1 -4
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 1 เวสเทิร์น ไนท์ส 5-0
1-0
แอซฟิลล์ 2 -1.5
▲▲-2
FT 14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-3
0-0
Quinns FC -0.25
Pend 14:00 สวาน ยูไนเต็ด
ซูเบียโก เอเอฟซี +0.25
FT 14:00 9 1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-5
1-2
Stirling Macedonia 1 1 +1.5
FT 14:00 3 1 แมนดูราท ซิตี้ 0-1
0-0
Olympic Kingsway SC 1 -0.25
FT 14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2-0
2-0
UWA-Nedlands FC 1 -1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:05 2 [4]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-0
1-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[10] 1 -0.75
-1
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 3 คูเมรา 2-3
1-3
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 3 +4.5
+4.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 1 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 2-3
2-1
เสิ่นหยาง เออบาน[C-5] 3 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:30 [5]ฮูม ซิตี้
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย[9] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [A-7]Dantong Tengyue(N) 1-1
0-1
ชานซี เมโทรโพลิส[A-2] 1 +0.5
+0.75
▼▼+0.25
FT 14:30 2 [A-6]อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 0-3
0-2
Hebei Gongfu[A-5] 2 +0.75
▲▲+1.25
FT 14:30 2 [B-4]จีน (ยู20)(N) 0-0
0-0
Wuxi Wugou[B-1] +0
+0.25
FT 14:30 2 [B-3]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 2-0
2-0
Yichun Weihu[B-2] -0.75
-1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 1 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 1-3
0-1
Ihud Bnei Baqa U19 -0.5
FT 14:30 2 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 6-0
2-0
ไอโรนี่ทิเบเรียส(ยู 19) 1 -1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:32 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) 1-4
0-3
NWS Spirit FC U20 1 +1.5
FT 14:32 2 1 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 2-4
0-1
Hills Brumbies U20 1 +0.5
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:34 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1-0
0-0
Mount Gravatt Hawks (W) -1.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 14:40 เนรัง (สำรอง) 2-1
2-1
บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 2 -1
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:42 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 2-0
1-0
Western Spirit Reserves 1 -0.25
+0
-0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 14:47 2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 0-7
0-2
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) +4.5
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼
+2.25
▼▼+1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 14:50 [4]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 3-1
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี[8] 1 -0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:50 Tweed United 6-2
2-1
Runaway Bay II 1 2 -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:55 Curtin University FC U23 (W) 1-1
0-1
Balcatta FC U23 (W) -0.75
FT 15:00 [CZE CFLM-8]โอโตรโควิซ 4-2
2-1
FC Prerov -1.5
▲▲-2
FT 15:00 บีเนโซว 0-2
0-1
แอดมิร่า ปราฮา +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 2 [C-7]Quanzhou Yaxin(N) 0-1
0-1
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] 2 +0.5
+0.75
FT 15:00 1 [CHA D2B-7]ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0-0
0-0
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 1 +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 5 [9]อคาเซีย ริดจ์ 1-2
1-0
เดอะ เลค[2] 4 +1.25
+1.5
+1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 1 [2]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 4-0
2-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] 1 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 2 บัลแกเรีย(ยู 19) 1-1
0-1
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1 -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 1 [4]ไพน์ฮิลส์ 4-1
0-1
Slack Creek[8] 3 -1.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 [4]Jinju Citizen 0-2
0-2
โกยาง เอฟซี[13] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 Hapoel Iksal Imad U19 1-1
0-1
SC Haifa Robi Shapira U19 1 +1.25
+1
FT 15:00 2 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 4-0
2-0
มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 5 -0.5
FT 15:00 Maccabi Tel Aviv U19 3-0
2-0
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
0-0
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 3 -1.75
▼▼-1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 0-0
0-0
Robina City FC Women +0
Pend 15:00 Southside Eagles (W)
Ipswich knights SC W -
FT 15:00 4 Broadbeach United SC (w) 4-1
0-1
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) -5
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 15:00 1 Dream Team Bucurest (W) 1-4
0-3
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 1 +1
+0.75
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 15:00 1 FK Jonava U19 1-1
0-0
Kauno Zalgiris U19 2 +1.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:05 2 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-2
0-1
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 1 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:10 4 [7]Ripley Valley FC 4-0
2-0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[10] 2 -1.25
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 15:10 1 Vilniaus Vytis U19 1-0
1-0
FM Zaibas U19 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:15 3 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 3-2
1-1
Maccabi Yavne Shimon U19 1 3 -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 15:15 นางาโนะ(ฟุตซอล) 1-2
1-0
fugador sumida Futsal -
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 15:15 1 Lusaka Dynamos (W) 2-1
2-1
Nkwazi Queens (W) 1 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 เอสซี ชวาส 4-1
1-1
SV Fugen -1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:30 1 [11]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 2 -1.25
-1.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 2 [7]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-1
0-0
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[8] 2 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2-0
1-0
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 2 -1.25
-1.5
FT 15:30 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1-2
1-1
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 2 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:30 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-0
0-0
Brisbane City (W) 2 -1.75
▲▲-2.25
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [NOR D2A-5]อัลต้า 3-2
1-1
โฟรย่า FK[NOR D2A-14] -
FT 16:00 [CZE CFLM-10]สโลแวน โรซิค 3-1
1-0
เวลเก เมซิริคิ[CZE CFLM-12] 1 -0.5
▲▲▲-1.25
Pend 16:00 SV Kematen
เอสวี ฮอลล์ +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:00 [10]แดนน็อค ธันเดอร์
เมลเบิร์น ไนท์[7] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:00 [B-5]Fredensborg (W) 0-4
0-2
Herlufsholm GF (w)[3] +3
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:00 [6]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 2-6
2-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[4] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 2 [P1-16]อัสโคลี่(เยาวชน) 0-2
0-2
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-9] 3 +1.5
+1.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:00 [6]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-0
0-0
เวสต์เทิร์นสปิริท[10] 1 2 -1
-1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 16:00 [13]เวเจิล(ยู 17) 0-2
0-4
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[7] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 1 [9]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-0
0-0
โกลด์ โคสต์ ไนท์[3] 2 +1.25
▼▼+0.75
FT 16:00 3 [8]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 5-1
3-1
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[13] 3 -2.25
▲▲-2.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 3 [6]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 4-2
3-2
ดูก้าปรากซ์(ญ)[5] 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 1 โครเอเชีย(ยู 19) 2-0
4-2
บอสเนีย (ยู 19) 1 -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 2 [6]ม็อกกิล เอฟซี 5-0
2-0
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[5] 5 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-0
0-0
สปิริต เอฟซี +2
FT 16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1-1
0-1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 4 +0
FT 16:00 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 5-3
3-1
Hills Brumbies 1 -0.75
FT 16:00 1 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0-1
0-1
ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 2 -0.25
FT 16:00 Dulwich Hill SC 0-0
0-0
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 3 -0.25
FT 16:00 4 Dunbar Rovers FC 1-5
1-2
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2-3
1-0
โรชเดล โรเวอร์ 3 +1
+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 Lewart Lubartow 4-1
4-0
Hetman Zamosc 3 -1.5
▲▲▲-2.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 16:00 2 Lansbury FC 3-4
2-2
New fair Kuitan 1 2 -0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 16:00 Olimpia Warszawa
Legionovia II +4.5
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 1 ฮาราเร ซิตี้ 2-1
2-0
Herentals FC 1 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 3 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2-2
2-2
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1 3 -0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:05 2 Nerang 3-2
2-2
Burleigh Heads 1 4 -1.25
Poland Youth League (Poland Youth League)
Pend 16:05 Slask Wroclaw U19
Chrobry Glogow II U19 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:10 3 [12]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-1
0-1
เพิร์ท กลอรี่[9] 4 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:10 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 2-1
1-1
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1 2 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 16:10 Curtin University FC Women 0-5
0-2
บัลแคทต้า (ญ) 1 +1.25
+1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:15 1 [5]ทูวอง 5-1
3-0
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 3 -2.25
▼▼-1.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:30 2 [B-3]Solrod (w) 2-4
1-2
Osterbro IF (w)[A-3] +0
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 [10]แอดิเลด ฮิลล์ 4-0
3-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[9] 1 -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 [10]บูโชน เอฟซี 1995 1-0
0-0
Chungnam Asan[9] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 16:30 2 [4]ปูซานไอปาร์ค 2-3
2-0
กยองนัม เอฟซี[6] 2 -0.25
+0
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 3 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 5-3
3-2
นอร์ธ สตาร์ 1 +1.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 16:45 [4]ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[7] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [NOR D2A-10]วาเลเรนก้า บี 0-1
0-0
แบรัมเอสเค[NOR D2A-6] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [13]ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
0-0
โตเกียวเวอร์ดี้[11] 1 -0.25
+0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [A-5]เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 1-4
0-1
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)[B-4] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 1 [11]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 1-1
1-0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[10] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [5]อุลซันซิติเซ่น 4-1
3-1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[12] 2 -0.25
+0
FT 17:00 3 [10]กิมแฮ ซิตี้ 1-0
0-0
ชองจู จิคจิ[8] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 1 [14]พย็องแท็กซิติเซ็น 0-0
0-0
ยังจู ซิตี้เซน[13] 3 -0.25
FT 17:00 3 [7]ม็อกโป ซิตี้ 0-0
0-0
กังเนือง ซิตี้[15] -0.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 1 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 3-1
2-0
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] +0
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 12-0
7-0
FC Gomel (w)[9] -4.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:00 [14]Borgeby FK (w) 0-0
0-0
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[8] +0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 2 [NL-10]Notvikens IK 0-1
0-1
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-3] +0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 [9]FC Namdong 0-2
0-0
Geoje Citizen[12] 1 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2-3
1-2
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-2
0-1
IB Lakhdaria U21 5 -0.5
Pend 17:00 WA Boufarik U21
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) -0.75
FT 17:00 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 3-1
2-1
CRB Ouled Djellal U21 1 -0.5
FT 17:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 1-1
0-1
MO Constantine U21 1 -0.5
FT 17:00 1 ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 1-3
1-1
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 2 -0.25
FT 17:00 US Remchi U21 1-1
1-0
IRB El Kerma U21 1 -0.5
FT 17:00 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-0
0-0
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 -0.75
FT 17:00 1 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 5-2
4-0
MSP Batna U21 2 -1.25
FT 17:00 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 4-1
1-1
CR Beni Thour U21 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 Jagiellonia Bialystok II 1-4
1-2
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 4 บี 1908 1-3
0-1
บีเอสเอฟ 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 1 ตาสทรัพ เอฟซี 2-5
0-3
Valby BK 1 -0.25
+0
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 1-2
1-2
สวาดฮินาต้า เคเอส +0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:02 1 เอเอสโครุบ(ยู21) 0-2
0-1
HB Chelghoum Laid U21 5 -0.5
FT 17:02 2 ES Ben Aknoun U21 0-0
0-0
เอ บัว ซาดา(ยู 21) 4 -1.75
FT 17:08 RCB Oued Rhiou U21 2-3
0-0
OM Arzew U21 -0.25
FT 17:15 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 5-1
2-0
US Chaouia U21 -0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 [4]อาร์ก้า กดิเนีย 0-2
0-1
ราดอมเมียร์ก ราดอม[2] 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 3 1 [NOR D2A-4]ทรอมส์ดาเลน 1-1
1-0
เซนจา[NOR D2A-11] -0.75
FT 18:00 2 [NOR D2A-8]อัสเคอร์ 2-2
2-1
กเจลแซส[NOR D2B-5] 1 -0.5
-0.25
FT 18:00 Indeni Roses (w) 2-1
1-0
Busa (W) -1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [14]ไอเค บราเก้ 1-0
0-0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[9] 3 +0
▲▲-0.5
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [8]Romalt Woman's 4-2
2-1
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)[7] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:00 1 [38]เกาหลีใต้ 5-0
2-0
เติร์กเมนิสถาน[132] 1 -2.5
▲▲-3
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 4-1
1-1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[8] -
FT 18:00 [8]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-3
0-2
บรอนด์บี้ (ยู 19)[9] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [3]นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 6-1
2-0
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[5] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 3 1 [7]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-1
1-0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[5] 2 -0.25
-0.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1-1
1-0
วาปรุส แปร์นู(ญ)[4] +1.75
+2
+1.75
FT 18:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 7-0
5-0
Ajax Tallinna Women +4.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 1 [18]สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-0
0-0
การ์บาเนียกราโกล[8] 3 +0.25
+0
FT 18:00 3 [14]เลช พอซนาน 2 1-2
0-1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[3] 4 +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-14]โฮลสเตโบร บีเค 2-2
1-1
ดาลุ่ม[A-9] 2 +0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 4 [VG-9]อัสซีริสก้า บีเค 1-1
0-1
Husqvarna[Ire LSL-82] 1 4 +0
-0.25
FT 18:00 [VG-5]วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-0
0-0
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[NG-10] +0
+0.25
FT 18:00 [SS-10]เอฟซี กูเต้ 0-0
0-0
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-11] -0.5
-0.75
FT 18:00 [NG-3]สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-0
0-0
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-2] +0.25
▲▲+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
0-0
Warta Gorzów Wielkopolski 3 -0.25
FT 18:00 4 Wikielec 2-0
0-0
RKS Radomsko 1 2 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 Aarhus Fremad 2 0-1
0-0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1 2 -1
▼▼-0.5
-0.75
Pend 18:00 Karlslunde IF
แฮร์เลว ไอเอฟ -0.5
▲▲▲-1.25
Pend 18:00 Frederikssund IK
Ledoje Smorum Fodbold +0
+0.25
Pend 18:00 โอเคเอส
Vinder Vatanspor-VRI -0.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 1 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 4-1
2-0
Chelsea SS HK (w) -5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Wits University FC (w) 4-0
1-0
VUT (w) 1 -3
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 18:00 Fukien AC 1-2
0-1
Islands 1 -0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 18:00 4 ซิลูเต้ 1-0
1-0
DFK Dainava Alytus B 1 -1
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 18:10 1 AKS ZLY 4-2
1-1
Promnik Laskarzew 3 -0.75
▲▲▲-1.5
▲▲-2
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 18:15 FC Brahmanbaria (W)
Kachijuli Sporting Club (W) -1
-0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:30 2 [15]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1
0-0
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[6] 2 +0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:30 3 1 Nørresundby 2 1-1
1-0
วิไบ ไอเอฟ 3 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 1-1
0-0
Nanjing Fengfan[B-4] 1 -0.75
-1
FT 18:35 1 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2-2
1-1
ซูโจว ดองวู[C-3] 2 +1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:55 1 Freidig U19 4-3
2-1
Vestbyen U19 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [NOR D2B-4]อีเกอร์ซันด์ ไอเค(N) 0-3
0-1
เอฟเคอเรนดัล[NOR D2B-10] 1 -0.25
-0.5
FT 19:00 2 [NOR D2B-14]Oygarden FK 0-3
0-0
วาร์ด ฮอเกซุนด์[NOR D2B-2] +0
+0.25
+0
FT 19:00 3 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์ 1-1
0-1
สคีด ออสโล[NOR D2B-1] 2 -0.25
Pend 19:00 [NOR D2A-12]บราท์เวก
เลวานเจอร์ เอฟเค[NOR D2B-8] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 1 [7]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
0-0
Vaxjo (W)[12] -1
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [3]อัลบอร์ก เฟรจา (W) 1-6
1-2
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[1] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [DEN WD2-1]Boldklubben AF 1893 (w) 0-2
0-1
ซันดบี้บีเค(ญ)[DEN WD2-2] -1
FT 19:00 [6]ทิซเตด เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
โคลดิ้ง บี (ญ)[4] +0.75
+0.5
FT 19:00 [DEN WD2-3]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-1
0-1
อัลบอร์ก (ญ)[8] +1
FT 19:00 [1]เฮชบี โคเก(ญ) 3-1
2-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[2] +0
▲▲+0.5
FT 19:00 [3]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-5
0-1
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[5] -1.25
FT 19:00 [DEN WD1-7]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1-1
1-1
AGF Kvindefodbold APS (W)[7] +0.25
+0
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [4]Dnepr Mogilev (w) 11-0
8-0
Dinamo Brest (W)[10] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 3 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) 1-1
0-0
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] 2 +0
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:00 3 [15]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-2
0-2
KP Calisia Kalisz[5] 3 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 19:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N)
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) +0
+0.25
FT 19:00 โปรตุเกส (ยู 18) 2-1
2-1
นอร์เวย์ (ยู 18) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [W-19]บอนเนอร์ 1-0
0-0
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-5] +0.5
▼▼+0
FT 19:00 1 [W-20]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-3
0-1
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-18] -
FT 19:00 4 [S-2]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-1
1-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[S-1] 2 +0
▲▲-0.5
FT 19:00 1 [S-10]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-1
3-1
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-5] 2 +0.5
+0.25
FT 19:00 [W-14]เอสเฟา สแตรเลน 3-1
1-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-16] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 [S-18]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-4
2-2
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-16] -0.25
+0
FT 19:00 3 [W-21]แบร์กิช กลัดบลัค 09 5-2
1-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-6] +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 19:00 1 [W-15]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-2
1-0
ไวเด้นบรูค[W-9] 1 +0
FT 19:00 [S-13]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-1
0-1
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-19] -
FT 19:00 3 [W-7]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 4-1
2-0
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 [W-8]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2-0
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-10] 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 19:00 3 [W-12]Wuppertaler 1-2
1-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] 2 +1.25
+1
+1.25
FT 19:00 1 [S-20]TSV Schott Mainz 2-4
0-1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] 1 +0.75
▲▲+1.25
FT 19:00 [S-7]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3-0
0-0
บาเยิร์น อัลเซนัว[S-21] -1.5
FT 19:00 1 [S-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-2
0-2
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-14] 2 -0.75
-1
FT 19:00 3 [S-9]บาลินเกอร์ 0-2
0-1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-17] 2 -0.5
FT 19:00 [S-12]วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-2
0-0
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-3] -
FT 19:00 2 [S-11]เฮสเซ่น คาสเซล 3-1
3-0
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] +0.75
FT 19:00 [W-17]วีกเบอร์ก บีค 0-2
0-2
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-2] 1 +1.75
FT 19:00 [W-11]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3-2
1-1
พรูเบน มุนสเตอร์[W-3] 2 +0.75
+1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 Storfors AIK 2-2
0-1
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี +1.5
+1.25
+1.5
FT 19:00 2 [SWE D3VG-7]บีเค โอลิมปิค 2-0
1-0
IFK Karlshamn[SWE D3OG-9] -0.5
FT 19:00 3 [SWE D3OG-4]โนซาบี้ ไอเอฟ 3-0
0-0
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SWE D3VG-12] 1 -1
FT 19:00 1 [VG-4]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2-5
1-2
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-3] +1.25
FT 19:00 1 [NS-5]คาร์ลเบิร์ก บีเค 5-1
3-0
สควิลเจโบ เอสเค[NS-2] 1 -0.5
FT 19:00 4 [SWE D1 SN-15]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2-0
0-0
เอฟบีเค บอลข่าน[SWE DL-2] 1 3 -1.5
FT 19:00 1 [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค 3-0
2-0
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-12] -1.25
FT 19:00 [SWE D3OG-12]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0
2-0
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SWE D3OG-11] -
FT 19:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 4-0
1-0
รินนินเก้ ไอเค -
FT 19:00 2 [SWE D1 SNS-14]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2-2
1-1
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-2] 5 -0.75
-0.5
FT 19:00 2 [SS-7]ไอเอฟเค คูมลา 2-0
1-0
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-12] 2 -0.75
-1
FT 19:00 5 1 [SOU SW-10]อันเจเรด บีเค 0-1
0-0
ไอเค กัวติออส[NG-7] 3 +0.5
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:00 7 1 ทูสลาสปอร์(ยู19) 1-1
1-1
Ankaraspor U19 3 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 2 MLKS Znicz Biala Piska 1-6
1-4
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 3 +0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 19:00 Rishoj
จีวีไอ -0.25
FT 19:00 1 Hedensted 1-3
0-1
Silkeborg KFUM 2 +0.25
+0
Pend 19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
Vejgaard B -0.25
Pend 19:00 มาเรียไลน์
IF Lyseng +0.25
+0
+0.25
Pend 19:00 Koge Nord FC
อัลเรโรด เอฟเค +0.5
▼▼+0
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 19:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-2
0-0
Nacional AC Muriae/MG U20 -3.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 19:00 1 คาร์ปิ (ยู19) 1-1
1-1
Pro Piacenza U19 2 -1.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 2 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 0-4
0-2
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 +1.25
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 19:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 7-0
3-0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ -
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 19:00 FK Kara-Balta 1-1
0-1
FC Ilbirs 1 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:05 [S-22]ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-3
0-1
เอฟซี กีสเซิน[S-15] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 19:30 1 [11]อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 1-2
1-2
แร็งส์(ญ)[7] 2 +1.5
FT 19:30 1 [10]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 3-0
1-0
เลอ อาฟร์(ญ)[12] 1 -0.5
FT 19:30 1 [4]ปารีสเอฟซี (ญ) 2-0
1-0
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[5] 2 -0.5
-0.25
FT 19:30 4 [6]แก็งก็อง (ญ) 4-2
1-1
บอร์กโดซ์ (ญ)[3] +1
+0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 Jizak 3-0
0-0
เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) -
FT 19:30 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 4-2
3-0
เอฟเค ชิกาทอย -
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Silver Strikers 0-0
0-0
แรด ไลอ้อน เอฟซี 2 -0.75
FT 19:30 Civil Service Utd 0-1
0-1
คารองกายูไนเต็ด 2 -0.25
FT 19:45 2 Moyale Barracks 0-0
0-0
ชิทิพายูไนเต็ด 1 -0.5
Burundi Cup (Burundi Cup)
Pend 19:55 Bumamuru
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [NOR D2B-6]โนท็อดเด้น เอฟเค(N) 1-2
0-0
เฟคเกรอย[NOR D2B-12] 2 -0.25
+0
FT 20:00 1 DTB FC 3-1
2-1
Arusha FC 3 -0.25
FT 20:00 Phonix Lubeck 4-1
1-1
FC Teutonia 05 -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 1 [12]ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
0-0
นอร์บี้ ไอเอฟ[2] 4 +0
-0.25
FT 20:00 1 [10]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-0
1-0
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[3] 1 +0
-0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 20:00 2 [S-10]แอตวิดาเบิร์ก 1-1
1-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-5] 2 +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด 1-0
1-1
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[11] +0
+0.25
FT 20:00 2 [13]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
0-0
อามาซูลู[2] 1 +0
-0.25
FT 20:00 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
1-1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[5] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 2 [4]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0
0-0
สเตลเลนบอส เอฟซี[14] 1 -0.75
▼▼-0.25
FT 20:00 1 [8]ทีเอส กาแล็กซี่ 0-1
0-1
ไกเซอร์ ชีฟ[9] 2 +0
+0.25
FT 20:00 3 [3]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
0-0
Tshakhuma TM[12] 2 -1
-0.75
FT 20:00 2 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-0
3-0
เคป ทาวน์ ซิตี้[7] -0.75
FT 20:00 [6]โมโรคา สวอลโลส์ 1-1
0-1
บาโรก้า เอฟซี[10] 2 +0
-0.25
+0
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 3 [11]เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-0
1-0
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[8] +0.25
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 1 [3]ลิน (ญ) 2-0
2-0
คลีบ (ญ)[4] +0.25
+0
FT 20:00 3 [5]โคลบอทน์ (ญ) 1-2
1-0
วาเลเรนก้า (ญ)[1] 1 +2
+1.75
FT 20:00 1 [4]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-1
0-2
Rosenborg BK (w)[2] 1 +2
+1.75
FT 20:00 [7]อโวลเนส (ญ) 2-3
0-1
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[3] +0.5
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:00 2 [11]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2-1
1-1
Shakhter Soligorsk II[4] 5 -0.25
+0
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 20:00 [2]ซาคุสปอร์ติง(ญ) 2-0
1-0
FC Lootos Polva Womens[6] -3.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 20:00 2 [7]เรยเนียร ซานเกอร์ได 5-1
1-0
วอลซันกูร์[5] 1 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [B-3]Navbahor Namangan B 1-2
1-2
บุนยอดกอร์ 2[B-9] -
FT 20:00 [B-4]เอฟเค กิฟดูวอน 2-0
4-0
Paktako 79[B-7] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 [16]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-4
0-2
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[10] -0.5
▲▲-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 2-1
3-2
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 5 [A-5]มิดเดลฟาร์ท 2-1
1-1
บีเค เฟรม[A-6] 1 -0.5
FT 20:00 1 [A-8]บราแบรนด์ 5-0
2-0
เอฟซี ซีสเวส[A-12] 3 -1.75
▲▲-2.25
-2
FT 20:00 3 [B-12]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 2-0
2-1
เอฟเค 2000[B-5] 3 +0
+0.25
FT 20:00 2 [B-13]สคอฟโชเว็ด 1-0
1-0
บีเค อวาลต้า[B-10] 1 +0.25
FT 20:00 4 [B-8]บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1
0-0
วอนลอส[B-9] 3 +0
FT 20:00 [A-2]บี 93 โคเปนเฮเกน 0-5
0-2
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[A-3] 2 -0.5
-0.25
FT 20:00 [B-1]ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-0
1-0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[B-2] 3 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [B-6]นาเอสเวด 5-1
4-1
บรอนชอยจ์[B-11] 3 -0.5
-0.25
FT 20:00 2 [B-3]เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
1-1
เอบี ทาร์นดี[B-14] 1 -1.75
-2
FT 20:00 [B-4]ฮิลลิร็อด 2-1
2-3
โรสกิลด์[B-7] 1 +0
-0.25
FT 20:00 4 [A-7]วีเอสเค อาร์ฮุส 2-2
1-1
SfB Oure[A-13] 1 -1.75
-2
-1.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 [11]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
1-0
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)[6] +1.25
FT 20:00 [4]อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1-0
1-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[5] -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [NL-8]Stöde IF 5-3
4-1
ทาฟเดีย ไอเค[NL-11] -1.5
▲▲▲-2.25
FT 20:00 1 Froso IF 0-2
1-2
ทีจี เอสเค 2 +1.5
+1.75
FT 20:00 [NL-9]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-0
0-0
Sandviks IK[NL-12] 1 -1.25
-1
FT 20:00 [OG-2]ดลสทอร์ป ไอเอฟ 2-1
3-1
Hoganas BK[SWE DL-12] -0.5
-0.75
FT 20:00 1 [NG-11]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-3
1-3
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ[NG-5] 1 +0.5
+0.75
FT 20:00 [NG-8]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-0
2-0
Yxhults IK -1.25
▼▼-0.75
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 20:00 Mbale Heroes
Maroons -0.25
Pend 20:00 Nyamityobora FC
Kigezi Homeboys FC -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 3 Unia Skierniewice 0-1
0-3
Pogon Grodzisk Mazowiecki 1 -0.25
+0
FT 20:00 2 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1-0
1-0
KS Wasilkow 2 -1.75