ราคาบอล.cc
ผลบอล 6 มิถุนายน 2564ผลบอล 5 มิถุนายน 2564ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564ผลบอล 2 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 มิถุนายน 2564ผลบอล 31 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
CONCACAF Nations League (CONCACAF Nations League)
FT 06:30 3 [64]ฮอนดูรัส 0-1
0-0
สหรัฐอเมริกา[22] 2 +1.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:00 2 [7]อาร์เจนตินา 1-1
1-1
ชิลี[17] 2 -0.75
-1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-2
1-0
Club Atletico Porteno 3 -0.5
▲▲-1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 5 Miami Sun FC 0-4
0-3
Juventus Academy Doral -1
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 [BRA D2-6]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
0-1
พัลไมรัส[BRA D1-17] 2 +0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [W-7]ทรูจิลลานอส(N) 0-7
0-4
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-5] 2 +1.25
▲▲+1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:10 5 [19]อัสติน โบลด์ 0-1
0-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[17] 4 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 09:00 [C-15]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-2
1-2
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[C-10] +1
CONCACAF Nations League (CONCACAF Nations League)
FT 09:00 3 [9]เม็กซิโก(N) 0-0
0-0
คอสตาริกา[51] 3 -1
-0.75
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 09:05 5 1 [25]เปรู 0-3
0-1
โคลัมเบีย[15] 1 3 +0.25
+0.5
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 2 [B-1]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 3-2
2-1
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 1 -1.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 14:00 1 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 6-0
2-0
Petone FC 3 -2.75
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 14:15 1 Ferrymead Bays 1-3
0-1
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 2 +0.75
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [B-6]Dongguan Guanlian(N) 1-1
0-0
Shaanxi Beyond[B-7] 1 -0.25
FT 14:30 [A-3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 5-1
3-0
Shaoxing Keqiao Yuejia[A-1] 1 -0.5
-0.25
FT 14:30 1 [A-8]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 1-2
0-1
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] +0.25
▲▲▲+1
FT 14:30 [B-8]Kunming Zheng He Shipman(N) 0-4
0-2
เหอเบ่ย จิงยิง[B-5] 2 +1.75
+1.5
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 14:45 1 โคซแท็ล สปิริท 1-3
1-3
แคสเมียร์ เทคนิค 1 +1
+0.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 15:00 3 [C-3]Sichuan Minzu(N) 1-1
1-1
Xiamen Ludao[C-4] 2 +0
FT 15:00 [CHA D2B-4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 2-1
2-1
Yanbian Longding[C-8] -1.25
-1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 2-3
2-3
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ +1.25
+1
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1-1
1-0
เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 15:30 3 Southside Eagles U23 2-2
1-1
Brisbane City U23 +1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:35 1 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 3-0
1-0
St George Willawong Reserves 1 3 +0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:45 2 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1-1
1-0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 +2.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 Fulham United (W) 1-2
1-1
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 3 [NOR D1-7]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 3-1
1-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[NOR AL-16] -1.25
▼▼-0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:00 [3]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-0
3-2
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[11] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 [U-10]เอฟเค อูราล-2 4-0
0-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-13] -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 Sporting Club Tel Aviv 2-4
0-2
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 -0.25
+0
FT 16:00 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 4-1
2-1
เอฟซี ตีรี ราฮัท 1 +0.5
+0.25
FT 16:00 MS Jerusalem 2-0
1-0
เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 2 3 -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 2 ปาล์ม บีช 2-1
1-0
Kingscliff FC 4 -1
-1.25
Postp 16:00 Tamborine Mountain Eagles
มูดกีราบา -
FT 16:00 1 Tallebudgera Valley FC 6-0
2-0
Palm Beach SC B 1 -4
▼▼▼
-3
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 4 1 [4]FC Macarthur 0-3
0-1
เวลริงตัน โฟนิค[7] 2 -0.5
▼▼▼+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:10 2 [5]แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-0
3-0
รอคเดลซิตี้ซัน[3] 2 +0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 [W-15]เอฟเค ชิต้า 2-1
1-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-9] +0.5
▼▼+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-3
0-1
บริสแบน วูลฟ์ 1 -2.25
-2
FT 16:35 1 มิทเชลตัน เอฟซี 3-1
1-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด 1 -1
▼▼-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:45 [8]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[2] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 2 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย 4-0
3-0
ไซโบ้ ซันเดย์[A-6] -1.75
-1.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 2 [20]เธสปา คูซัทสึ 2-1
1-0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[10] 1 +0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 3 [6]ฮวาซอง เอฟซี 0-1
0-1
กิมโป เอฟซี[4] 3 +0
+0.25
FT 17:00 [11]ชางวอนซิตี้ 3-1
1-1
อินชอน โคเรียล[9] 1 +0
+0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 17:00 2 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-2
0-1
Wakiso Giants FC 2 -0.25
-0.5
-0.25
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 2 1 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1-2
0-1
Fortis FC 2 -0.75
-1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:05 4 [4]มอดบูรี่ เจ็ท 3-2
1-1
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[2] 3 -0.25
-0.5
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 17:05 Broadmeadow Magic (W) 4-1
4-0
Charlestown Azzuri (W) -4
▼▼-3.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 1 1 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
เมาท์ กราเวท[7] 5 -1.5
-1.75
FT 17:30 2 [11]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 3-3
1-2
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[3] 1 +3
▲▲+3.5
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 17:30 [8]มอร์แลนด์ เซบราส
คิงส์ตัน ซิตี้[2] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 5 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 3-2
2-1
ไอออนนิ โมดิอิน 3 +0.5
▼▼+0
▲▲▲+0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 คาปาลาบา(ญ) 1-0
0-0
บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 -1.25
-1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 17:30 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-2
0-2
บริสแบน ซิตี้ +2.25
+2
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 Matsuyama (w) 5-1
2-0
North Brisbane FC(w) -1.75
▼▼▼-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 4 [10]โครย์ดอน คิงส์ 1-2
1-1
แอดิเลด แพนเทอร์[6] -0.5
-0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:50 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-4
0-2
เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) +0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [7]ABFF U19 (w) 0-10
0-5
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:10 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 2-1
1-1
Perth SC (W) -1
-0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:10 Casuarina FC 0-3
0-1
Port Darwin FC 2 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1-0
1-0
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 1 +0
-0.25
FT 18:30 1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 2-2
2-1
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 1 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 Murdoch University Melville FC (W) 1-1
1-0
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -1.25
-1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 2 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0-0
0-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-4] 2 -0.25
FT 18:35 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0-2
0-0
เฉิงตู ซินเฉิง[B-2] 1 +1.75
▼▼+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 อิตาลี (ยู 18) 3-1
0-0
ออสเตรีย(ยู18) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [C-16]FK Fakel Voronezh Youth 0-3
0-1
ซัลยุต[C-4] +1.5
+1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 2 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1-1
1-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 19:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19)
MS Tzeirey Taibe U19 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 6-1
1-1
Hapoel Mahane Yehuda -0.5
-0.75
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 2 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1-1
1-0
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 2 Ekwendeni Hammers 3-2
1-1
บลู อีเกิ้ลส์ 1 -0.75
-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:40 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2-4
0-2
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) -
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 20:00 1 คาซัคสถาน(ยู 21) 1-3
1-2
เบลเยียม (ยู 21) 1 +1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 3 [P1-10]เจนัว(เยาวชน) 2-3
2-0
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-8] 1 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 [133]รวันดา 2-0
1-0
แอฟริกากลาง[114] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [U-9]โนสต้า โนโวทรอย 0-1
0-1
ซเวซดา เปียร์ม[U-6] 1 +0.5
FT 20:00 1 [U-14]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-4
0-1
เอฟเค ทิวเมน[U-2] 3 +2.5
+2.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 4 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-5
0-3
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท +2.5
FT 20:00 3 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2-0
1-0
เบต้า รามัท กาน 2 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:00 4 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2-1
2-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 1 +0.5
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 20:00 2 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 1-3
0-1
AS Surete Nationale Women 1 4 +0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:15 2 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 1 -1.25
▼▼-0.75
▲▲-1.25
FT 20:20 5 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 2-2
1-2
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 3 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 [U-5]เชลยาบินสค์ 3-0
1-0
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด[U-11] -1.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 20:35 CF Akbou(W) 0-1
0-1
JF Khroub(W) -0.25
FT 20:35 Afak Relizane(W) 2-1
1-0
ASEAC(W) 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 [CZE CFLM-5]ยูนิโก้ 0-1
0-1
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด -1.5
-1.75
FT 21:00 1 [NOR AL-13]ซทจอร์ดาล บริ้ง 3-1
0-0
เลวานเจอร์ เอฟเค[NOR D2B-8] 3 -1
▼▼-0.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 21:00 2 [10]Rubin Kazan (w) 0-4
0-1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[5] 3 +2.25
FT 21:00 1 [8]คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-0
0-0
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] 3 +0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [U-3]วอลกา อูลยานอฟสค์ 4-0
1-0
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-1] +0.5
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 3 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 0-3
0-1
Hapoel Ironi Arraba 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 Ironi Bnei Shfaram 4-1
0-0
อาฮี เอเคอร์ -1.75
-2
FT 21:00 3 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-0
1-0
Hapoel Ironi Karmiel 3 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 21:00 Football Club Nave Yosef U19
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 เปโตรเจ็ท 1-0
0-0
Sers Elyan -0.5
FT 21:00 El Sekka El Hadid 0-3
0-1
โอลิมปิกเอล เควนาร์ 3 +0
FT 21:00 เทอร์ซาน่า เอสซี 1-2
1-1
อัลเนสร์ไคโร 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 1 โคคา โคล่า เอฟซี 1-1
1-1
FC Porto Suez 3 -0.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 5-3
3-1
Norilsky Nickel Futsal -1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:05 1 ZED FC 0-0
0-0
เอล ดัคเลยาห์ 2 +0
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:20 1 Al Shorta Al Qadarif 0-2
0-1
Hilal O Baye 1 +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:30 อัลอันวาร์ 1-1
1-1
อัล-ตาฮัดดี้ -
FT 21:30 Shah Bob Chyba 2-2
0-1
ดาร์เนส -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:30 2 Concordia Elblag 4-2
0-2
KS Kutno 3 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) 1-0
0-0
มอลตา(ยู 21) 5 -2.5
▼▼-2
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 1 [P1-12]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-1
0-1
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-4] 2 +0.75
+0.5
+0.75
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 22:00 2 [7]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 1-2
0-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] 3 +1.75
+2
+1.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 22:00 1 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 4-0
2-0
โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)[6] 1 -5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 7 ลิทัวเนีย(ยู 21) 2-0
2-0
เอสโตเนีย(ยู 21) 4 +0
FT 22:00 4 1 มอลโดวา(ยู 19) 1-1
0-1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 5 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [U-8]FK Volna Nizhegorodskaya 2-2
0-2
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 1 -0.5
▼▼+0
FT 22:00 [C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-2
2-1
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[C-1] +1
FT 22:00 [C-13]คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
1-3
คิมกี้(สำรอง)[C-12] -0.25
▲▲-0.75
-0.5
FT 22:00 [W-1]โดลโกพรูดนี่ 5-0
0-0
ซนามย่า ทรูด้า[W-11] -1.5
▲▲-2
FT 22:00 [C-5]โซโคล ซาลาตอฟ 2-2
1-2
FC Krasny Smolensk[C-9] -1.5
-1.75
-1.5
FT 22:00 [C-6]เอฟเค การูก้า 0-2
0-1
สโตรกิโน่ มอสโก[C-7] -0.5
-0.25
FT 22:00 [W-10]Dnepr Smolensk 0-0
0-0
คาชานก้า มอสโก[W-6] +0.5
FT 22:00 4 [C-14]Metallurg Vidnoye 2-6
2-3
เอฟเค อาร์ยาซาน[C-2] 1 +1.5
FT 22:00 [W-4]FC Tver 4-1
3-0
เอฟเค โคลอมนา[W-14] -1.5
-1.25
FT 22:00 1 [W-12]ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-0
0-0
เอฟซี มูรอม[W-13] -0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 0-2
0-1
Abu Salim -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 เออซุส วอร์ซอ 3-0
1-0
ฮูราเกน โมรัค 2 -1.75
-1.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:00 Efcc FC
Oyah Sports FC -0.75
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 22:25 6 เอ็นซี มากร้า 2-1
1-0
เจเอส ซาอัวร่า 3 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 Bohumin 1-7
0-3
ฮลูชิน +1
▲▲+1.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 1 [12]เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-1
2-1
เคพีวี คอคคูล่า[8] 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [4]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-2
0-1
เอชพีเอส(ญ)[8] -3
▲▲▲-3.75
-3.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [B-9]ซัลปา 2-1
2-0
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[B-3] 2 +0.5
▼▼+0
FT 22:30 2 [A-2]พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-1
3-2
เอสซี คูฟู-98[C-5] 2 +0
+0.25
FT 22:30 2 [A-8]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 3-2
2-0
ไมปา[FIN D2-12] 3 -0.5
▲▲▲-1.25
FT 22:30 2 [A-3]นูรมิจาร์เวน 0-0
0-0
คาพา[A-8] 2 -0.75
-0.5
FT 22:30 [B-2]อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-3
1-2
คาริเนน โปเจ็ท[B-6] 2 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [W-8]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1
0-1
ดินาโม มอสโก บี[W-2] +1.5
▼▼+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 1 [65]FYR มาซิโดเนีย 4-0
1-0
คาซัคสถาน[122] 1 1 -0.75
-1
FT 22:59 เอเอสเค อีเล็กตร้า 5-0
3-0
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว -1
▲▲▲
▲▲
-2.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 2 อันดอร์รา(ยู 21) 0-3
0-2
แอลเบเนีย(ยู 21) 2 +1.25
▼▼+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 22:59 1 [9]เกเฟล ไอเอฟ 2-0
2-0
อัสซีริสก้า[8] 1 -0.75
-1
-1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 [155]มัลดีฟส์(N) 0-4
0-3
ซีเรีย[76] 1 5 +2
▲▲+2.5
+2.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [7]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1-0
0-0
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล[10] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 22:59 2 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 2-0
1-0
Zenit St Petersburg (W)[2] -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 2 [117]โคโซโว(N) 2-1
1-1
มอลตา[176] 2 -1
-0.75
-1
FT 22:59 1 [54]ฟินแลนด์ 0-1
0-0
เอสโตเนีย[109] 2 -1.25
-1
FT 22:59 2 โครเอเชีย(ยู20) 1-0
1-0
กาตาร์ (ยู23) 2 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 [C-3]ซาเทิร์นมอสโก 3-2
1-2
FK Znamya Noginsk[C-8] -1.5
▼▼-1
-1.25
FT 22:59 [W-3]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-2
1-0
เอฟเค เลนินกราเดทส์[W-5] -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 เฮอร์คิวลีส2 5-0
2-0
Vilamarxant CF -0.75
▲▲-1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 1 FC Carlos Stein 1-2
0-0
ยูเนียน ฮัวอเรล 6 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 3 1 สปอร์ติ้ง คริสตินา(N) 0-3
0-3
นอร์วัลล่า 1 +0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 22:59 เอซีเอส เคซาร์ 1-1
0-0
ASC Tidjikja +0
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 22:59 2 KS Halinow 1-1
1-1
Radosc Warsaw 1 -0.5
FT 22:59 1 Dobre Miasto 3-0
2-0
GKS Cresovia Gorowo Ilaweckie 1 -5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 1 1 เอครานาส 5-1
4-0
FK Kauno Zalgiris III 1 2 -3
บอลติก คัพ (International Baltic Cup)
FT 22:59 1 ลัตเวีย 3-1
1-0
ลิธัวเนีย +0
-0.25
+0
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 22:59 3 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 1-0
1-0
โอลิมปิก เมเดีย 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 เอสวี ดานูบ 0-6
0-1
เฟริส เวียนนา 1894 +2
▲▲▲
▲▲▲
+3.5
FT 23:30 SV Gerasdorf Stammer 2-2
2-0
DSV Fortuna 05 -1.75
▲▲▲-2.5
FT 23:30 1 SV Vols 3-3
1-2
เอสวีจี ไรชีเนา[AUS D3WT-5] 1 +1
▲▲+1.5
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 23:30 1 [4]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
0-0
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] 1 +1.5
▼▼+1
+1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 23:30 Patacona CF U19 5-5
3-1
UCAM Murcia U19 3 -1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 Vordingborg IK 2-0
1-0
Husum BK 2 -0.75
-0.5
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 1-0
1-0
SK Bernolakovo 1 -0.5
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 2 คิงส์ คัวปิโอ 0-1
0-0
Komeetat 1 4 -0.5

ผลฟุตบอลวัน 5 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 3 SC Mannsworth 1-5
0-2
Sportunion Mauer 2 +0.75
+1
00:00 DSG Union Perg
เอฟซี เวลส์ +1
FT 00:00 SV Leithaprodersdorf 1-5
1-2
Traiskirchen +1.5
+1.25
+1.5
FT 00:00 SV Strass 1-3
0-0
เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน) 1 -0.25
FT 00:00 Union Perg 1-3
0-2
เอฟซี เวลส์[AUS D3C-16] 3 +1
+0.75
+1
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 1 [3]ลิงโคปิ้ง (ญ) 3-3
2-2
ฮัมมาร์บี้(ญ)[5] 1 -0.5
-0.75
-1
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
00:00 ซามาเล็ค
เอล มาสรี่ -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 00:00 2 [P1-7]สปอล(เยาวชน) 1-2
1-1
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-6] 1 4 +0
+0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-9]เอสซี ไวซ์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-8] -
Postp 00:00 [C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
เอสเฟา รีด บี[C-12] -
Postp 00:00 [C-11]อัลเลอไฮเลเกน
ยูนิออน กรูเทน[C-3] -
Postp 00:00 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-4] -
Postp 00:00 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ
SV Spittal[C-14] -
Postp 00:00 [C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
วอคลามาร์ค[C-15] -
Postp 00:00 [C-13]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-10] -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 [2]ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-0
0-0
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[13] 1 -4
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [NL-2]โบเดน บีเค 3-1
1-0
Bergnasets AIK[NL-13] -2
-1.75
-2
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 2 AS Korofina 2-1
1-0
Djoliba 2 +0
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 00:00 1 ยูเอส บิสกรา 0-2
0-1
เจเอส คาบิลี่ 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:10 1 ออสเตรีย(ยู 21) 2-1
1-0
สโลวะเกีย(ยู21) 1 -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:15 7 1 ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 1-2
1-1
มอนเตเนโกร(ยู 21) 4 +1
▼▼+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:30 [6]สเปน 0-0
0-0
โปรตุเกส[5] -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [SS-9]ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 2-2
0-0
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค[SS-8] -0.25
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 00:30 1 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 1-1
1-0
บีเคฟอร์เวิร์ด 2 +1.5
+1.25
+1.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 01:00 [S-12]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 2-1
0-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[S-8] 1 +0
-0.25
+0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:00 2 [12]โคโรน่า คีลเซ่ 1-1
1-0
วิดซอว์ ลอดส์[11] 2 +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 4 [(a)-14]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-3
0-2
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[(a)-2] 2 +0.5
▼▼+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [5]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-2
0-1
กอเดรนเกอร์[4] 1 3 -0.75
-1
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 01:00 2 [3]Olympique Dcheira 1-1
0-0
UTS Union Touarga Sport Rabat[4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 1 [40]ฮังการี 1-0
1-0
ไซปรัส[100] 2 -1.25
▼▼-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 3 UDC Txantrea KKE 0-1
0-0
CD Baztan 2 -1.25
-1.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 1 Belsen U19 9-4
5-1
นาร์โด (ยู 19) 1 +0.75
▼▼+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 Quindio U19 0-3
0-0
Valle U19 3 +0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:15 แอทเลติโก้ กรัว 2-1
1-1
ปิราต้า เอฟซี -1.25
▲▲▲
-2.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:15 3 1 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 3-2
2-1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 4 +0.25
+0.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 01:25 2 ASC Tevragh Zeine 3-2
1-0
King Nouakchott 7 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 [35]ไนจีเรีย(N) 0-1
0-1
แคเมอรูน[50] 2 -0.25
+0
-0.25
Pend 01:30 Bogota FC U19
Narino U19 +0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป รุ่นอายุไม่เกิน 21 ปี รอบคัดเลือก (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:30 3 1 เวลส์(ยู 21) 0-0
0-0
มอลโดวา(ยู 21) 3 -1.25
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 [5]เอลเคเอสลอดซ์ 3-2
1-0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 4 +0.25
+0
+0.25
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 01:45 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 3-0
1-0
ดีฌง(ญ)[8] 1 -4
-4.25
FT 01:45 [2]โอลิมปิก ลียง (ญ) 8-0
3-0
เฟลอรี่ 91 (ญ)[9] -3.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 2 [107]หมู่เกาะแฟโร 0-1
0-0
ไอซ์แลนด์[46] 2 +1
▼▼+0.5
FT 01:45 [10]อิตาลี 4-0
2-0
สาธารณรัฐเช็ก[42] -0.75
-1
FT 01:45 2 [62]สโลวีเนีย 6-0
4-0
ยิบรอลตาร์ 2 -3.75
▼▼▼-3
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
Postp 02:00 [EGY D1-2]เอล อาห์ลี
เอนพ์พี[EGY D1-8] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 02:00 4 Onze Createurs 3-2
2-1
เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 -1
-1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 2 [C-6]อารากัว เอฟซี(N) 2-0
1-0
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] 1 3 +0.5
+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 03:00 1 [140]เซนต์คิตส์และเนวิส 3-0
2-0
กายอานา[167] 1 -
FT 03:00 1 [126]แอนติกาและบาร์บูดา 1-0
1-0
เกรนาดา[160] 1 -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:00 4 WAA Banjul 0-1
0-1
Real Banjul 1 +0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 1 IBU Uppsveitir 1-2
1-1
Skautafelag Reykjavikur 3 +0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 03:30 3 [15]โกยาส 2-0
1-0
คอนฟิแองก้า[1] 4 -0.25
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 1 ซานโต๊ส เคป ทาวน์(N) 0-0
0-0
ฮวน อูริช 3 +0
▲▲+0.5
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 3 [2]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่(N) 3-0
0-0
ราซิ่ง คลับ[6] 2 +0
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 05:00 [131]กัวเตมาลา 10-0
5-0
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์[168] 1 -3.25
-3
▲▲-3.5
FT 05:00 1 [141]ซูรินาเม 6-0
4-0
เบอร์มิวดา[169] 1 -
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:00 2 Gambia Armed Force 1-1
1-1
GAMTEL 2 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 05:00 2 Chicago Mustangs (W) 2-0
0-0
แลนซิงยูไนเต็ด(ญ) 1 -1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 4 [W-2]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 2-1
0-1
ซาโมร่า บารินาส[W-3] 1 6 +0.25
▲▲+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:00 1 [159]โดมินิกัน 1-1
0-1
บาร์เบโดส[162] 1 -1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 [10]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2-0
2-0
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[15] +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 Kings Hammer FC 0-0
0-0
Toledo Villa FC 2 +0
FT 06:00 2 เอสซี คลีฟแลนด์ 6-1
2-0
Pittsburgh Hotspurs 2 -1.75
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
Pend 06:00 Atletico Pantoja
Delfines Del Este +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 Midwest United (W) 4-2
2-2
Corktown AFC (w) +0.75
FT 06:00 Real Central New Jersey (W) 3-1
1-1
Internacional CA (W) -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน