ราคาบอล.cc
ผลบอล 4 มิถุนายน 2564ผลบอล 3 มิถุนายน 2564ผลบอล 2 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 มิถุนายน 2564ผลบอล 31 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 พฤษภาคม 2564ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:15 3 GA Sampaio 0-1
0-0
Sao Raimundo/RR 2 +0.75
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 3 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2-2
1-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2 +0.5
+0.25
FT 06:30 2 SC United Bantams 3-2
2-0
ชาร์ลอ อีเกิลส์ 1 -0.25
FT 06:30 2 แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี(N) 1-1
0-0
Charlotte Independence 2 2 +0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 5 1 Guayaquil SC 1-2
0-2
CD Independiente Juniors 4 +0
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 4 de Julho(N) 3-2
2-2
เซาเปาโล 2 +1.75
+2
+1.75
FT 07:30 2 1 [BRA RJTG-9]เบาวิสต้า อาร์เจ 0-1
0-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[BRA D1-17] 2 +0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 1 [5]แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-0
0-0
เปอร์โต มอนต์[3] 3 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:45 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 1-0
1-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 1 5 -1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 Real Salt Lake Reserve 2-3
1-0
แอฟริกา สตาร์ เอฟซี 4 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:30 1 Adidas SC (W) 0-4
0-4
Lotopa SC (W) +2.5
▲▲+3
FT 13:30 1 Saleimoa (W) 1-6
0-3
Kiwi FC (W) 1 +7.25
▼▼+6.75
Greece U19 (Greece U19)
FT 14:30 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-4
1-1
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 3 +1.75
FT 15:00 1 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-1
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 2 -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:15 3 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1-1
0-1
APIA Leichardt (W) -0.75
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 16:00 1 เคนยา โพลิส เอฟซี 1-1
1-0
เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 3 -0.75
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 1 ฮาราเร ซิตี้ 0-0
0-0
Yadah FC 2 -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS NSW-2]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-0
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[AUS NSW-10] 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 16:30 4 [AUS NSW-7]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-1
0-0
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2 4 -1.5
-1.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 16:30 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-3
0-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1 1 -0.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 16:45 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-4
0-2
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) +1.75
+2
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [14]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
กัมบะ โอซาก้า[18] 1 -0.25
+0
FT 17:00 [20]โยโกฮามา เอฟซี 0-2
0-1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] 1 +1.5
+1.75
+1.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 17:00 [JPN D1-15]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
0-1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-8] +0.5
+0.25
+0.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [7]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3-0
1-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] -1
-1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 5 Ankaraspor U19 2-0
2-0
Giresunspor U19 3 -1
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League)
FT 17:00 2 Dhaka Wanderers 3-1
2-0
อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 2 +0
FT 17:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 3-0
0-0
วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ -2.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 17:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 8-0
3-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1 -6
-6.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:10 Brisbane Roar U23 3-0
0-0
Brisbane Olympic FC U23 -2.5
-2.25
FT 17:35 Capalaba Bulldogs U23 0-2
0-1
Moreton Bay United U23 +1
▲▲▲
▲▲
+2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 1-2
0-0
ไอร์แลนด์(ยู 21) -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:00 5 [WAUS D1-4]ซอเรนโต้ เอฟซี 3-2
2-2
อาร์มาเดล เอสซี[WAUS D1-10] 1 4 -0.5
-0.75
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-17]FC Yessentuki 0-1
0-1
ลีเจียน ไดนาโม[S-4] +2
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
+4.25
▼▼+3.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 Cracovia II 2-0
1-0
Orleta Radzyn Podlaski 1 -1
▼▼-0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 3 ลูซากา ไดนาโมส์ 1-1
1-0
Green Buffaloes -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 18:30 [WAUS D1-8]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-2
0-0
อีซียู โยนดาลูบ[WAUS D1-3] 1 +0.75
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 19:00 [128]โตโก
ไนเจอร์[113] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 ทัสเคอร์
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
FT 19:00 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2-0
0-0
วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2 -2
Cancel 19:00 บานดาริ
เกริโช่ -
Postp 19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
พอสต้า เรนเจอร์ -
Postp 19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
Postp 19:00 เวสเทิร์นสติม่า
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
FT 19:00 3 Kibera Black Stars 2-1
0-1
Soy United 2 -1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:00 3 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 1-0
0-0
Keciorengucu U19 3 -0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 Tensung FC 1-5
1-2
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี +1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 19:05 1 [WAUS D1-11]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2-1
1-0
เพิร์ธ เอสซี[WAUS D1-2] 2 +1
▼▼▼+0.25
Lesotho Premier League (Lesotho Premier League)
Pend 19:05 Linare FC
Sefotha-Fotha FC -1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 1 [1]เอฟเค คูจานด์ 1-0
0-0
Faizkand[3] 1 -1.25
FT 19:30 [10]CSKA Pamir Dushanbe 3-3
1-3
Ravshan Kulob[9] -0.5
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 3 1 เอสซี วิลล่า 0-2
0-1
Vipers 2 +0.75
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 19:55 4 Herentals FC 1-2
1-1
Caps United FC 3 -0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 20:00 2 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-3
1-2
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 3 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 4 Jutrzenka Giebultow 0-1
0-1
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 +0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 4 1 NAPSA Stars 1-2
1-0
Lumwana Radiants 1 -0.5
-0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 20:00 1 Victoria Sulejowek 2 2-6
0-4
Legionovia II +2.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Namungo FC 1-1
0-0
ทานซาเนีย ไพรซัน -0.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
Pend 20:00 Police Doves Queens (W)
Busa (W) +1
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 20:15 [13]Shahrdari Astara 2-1
0-1
พาร์ส โจโนบิ แจม[9] +0
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 3-0
2-0
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) -1.5
-1.25
-1.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 20:45 3 Avalan Kamyaran 0-1
0-1
Shahrdari Hamedan 1 3 +0.25
tunisia cup (tunisia cup)
FT 21:00 1 [TUN D1-12]ยูเอส โมนาสตีร์ 1-0
1-0
อีเอส ซาร์ซิส[TTLdD-1] 1 -0.5
FT 21:00 1 [TUN D1-5]สฟาเคซี 1-0
1-0
โอลิมปิก เด เบจา[TUN D1-10] 1 -0.75
-0.5
FT 21:00 1 C.O.Transports 1-0
1-0
อีเอส เมทเลาอิ +1.25
FT 21:00 [TUN D1-3]เอเอส ซอลิแมน 1-2
1-1
คลับ แอฟริเคน[TUN D1-7] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 1-2
1-2
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) -0.25
▲▲-0.75
FT 21:00 เบลารุส(ยู 19) 0-0
0-0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 1 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [S-6]อันจิ มาคัชคาล่า 1-0
0-0
มาชูค- เคเอ็มวี[S-12] -0.75
-1
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 2 [S-3]Rhodos FC 1-0
0-0
Aspropyrgos Enosis[S-10] 2 -1.5
-1.25
FT 21:00 [S-8]Santorini 2020 1-0
0-0
คาลิเทีย[S-2] -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 2-0
0-0
Ngom Egdabya -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 4 Cittanovese 0-1
0-0
SSD Dattilo 4 -0.25
+0
FT 21:00 1 1 ทริเทียม 0-0
1-0
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 3 -0.25
-0.5
FT 21:00 1 กอซซาโน่ 1-0
3-1
เอเอสดี บรา 1 4 -0.5
-0.75
FT 21:00 3 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2-2
1-0
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 4 -0.5
-0.25
Pend 21:00 Asd Pineto Calcio
Castelnuovo -1
-0.75
FT 21:00 4 ลาติน่า 3-0
2-0
เอเอสดี มูราเวรา 1 -0.75
-0.5
FT 21:00 3 Correggese Calcio 4-4
2-3
US Fiorenzuola +0.75
+1
+0.75
Pend 21:00 Sangiovannese
ASD Lornano Badese -
FT 21:00 2 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-0
0-0
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 2 -0.25
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 21:00 พีเออี อโตรมิโตส(ญ) 1-1
1-1
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) +3
▼▼+2.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 21:00 5 มาร์โก 2-1
1-1
Ahtitos Spaton 1 1 +0.5
FT 21:00 1 1 Acheron Kanalaki 1-0
0-0
Preveza 3 -1.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 5 1 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-1
0-0
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) +0.75
FT 21:00 3 1 อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) 0-0
0-0
Menemenspor U19 1 3 -0.5
FT 21:00 3 โบลูสปอร์ (ยู 19) 1-1
0-1
ทูสลาสปอร์(ยู19) 1 4 -1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 21:00 NK Zagorje 0-4
0-2
NK Ziri 1 +1.75
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
Pend 21:00 Banga Gargzdai U19
Kretingos SM U19 -2.5
FT 21:00 FK Vidzgiris Alytus U19 5-1
2-0
NFA BE1 U19 4 +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:05 1 [NOR D2B-8]เลวานเจอร์ เอฟเค 7-0
3-0
โรเซนบอร์ก บี[NOR D2B-7] 1 1 -0.25
▲▲-0.75
▲▲-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:10 Ahi Bir AL Maksur 7-2
5-0
Hapoel Ein as-Sahla 1 -1.5
-1.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 21:15 [16]Nowy Hutnik Youth 3-2
2-1
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[7] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 21:15 [9]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1-5
0-4
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 1 [NOR D2B-1]สคีด ออสโล 2-4
1-3
สตาเบ็ค[NOR D1-9] 1 +1.75
▼▼▼
▼▼▼▼
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:30 4 [A-2]อาเลซซานเดรีย 1-0
1-0
เฟอรัลพิซาโล[B-5] 2 -0.5
-0.25
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:30 [S-8]สปาร์ตัก นาลชิค 0-1
0-0
FK Forte Taganrog[S-7] +0
FT 21:30 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 3-1
3-0
เอฟเค ไบโอลอก[S-11] 1 -1
-1.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 21:30 5 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 2-0
0-0
อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 1 4 +0
▲▲▲-0.75
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:30 1 อัล-ฮิลาล 1-0
0-0
Ahli Marawi 2 -1.25
-1
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 21:30 1 Piros Security (w) 0-3
0-1
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 1 +3.5
▼▼+3
FT 21:30 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 8-0
4-0
Vulpitele Galbene Roman Women 1 -4.25
▲▲▲-5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 21:30 Dunaujvaros PASE U19 1-1
1-0
ZalaegerzsegTE U19 -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:35 [2]เมส เคอมัน 3-2
2-1
Esteghlal Mollasani[12] -0.5
▲▲-1
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [9]บาโรก้า เอฟซี 1-2
1-1
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[4] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:00 2 [2]อามาซูลู 1-0
0-0
โมโรคา สวอลโลส์[5] 3 +0
-0.25
+0
FT 22:00 2 [14]สเตลเลนบอส เอฟซี 0-0
0-0
ทีเอส กาแล็กซี่[8] 3 -0.25
-0.5
FT 22:00 1 [6]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-0
1-0
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[12] 1 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 [7]เคป ทาวน์ ซิตี้ 3-1
0-1
แบล็ค ลีโอพาร์ด[16] 2 -0.75
-0.5
FT 22:00 2 [10]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-2
0-1
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 2 +0.5
+0.25
FT 22:00 3 [11]ไกเซอร์ ชีฟ 3-2
1-1
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[3] 1 +0
-0.25
+0
FT 22:00 1 [13]Tshakhuma TM 0-0
0-0
ชิปป้า ยูไนเต็ด[15] 1 1 -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [7]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1
2-0
โลบี สตาร์ส[10] 2 -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 4 บัลแกเรีย(ยู 19) 1-0
0-0
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1 5 -0.25
FT 22:00 FC Vsetin 0-3
0-1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [S-9]สตาฟโรพอล-2009 6-0
3-0
FC Tuapse[S-16] -3
▲▲-3.5
-3.25
FT 22:00 [S-2]FK Kuban Kholding 1-2
1-0
คราสโนดาร์ 3[S-13] 3 -2.5
-2.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:00 อัล-มาดิน่า 0-1
0-1
เจ เวอร์โฮ ลีห์ -
FT 22:00 Rafeeq 1-3
1-0
อัล ซาวิ เอ -
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:00 1 Niroye Zamini 1-0
1-0
Shohada Babolsar -0.75
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 22:00 1 AFK Topolany U19 3-4
1-2
SK Strazske U19 1 2 +1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 1 Gwardia Koszalin 0-1
0-0
กอร์นิค โคนิน 3 -0.75
-0.5
FT 22:00 GKS Przodkowo 0-2
0-1
KP Starogard Gdanski 2 +1.25
▼▼+0.75
+1
FT 22:00 1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 3-1
2-0
Polonia Nysa 3 -1.75
FT 22:00 Sokol Kleczew 1-2
1-2
Unia Swarzedz -0.5
FT 22:00 4 กริฟเวเฮอโรโว่ 0-0
0-0
แคมิกโปลิศ 3 -1
▲▲-1.5
FT 22:00 Avia Swidnik 5-1
2-1
LKS Lagow -0.75
FT 22:00 5 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 1-0
0-0
Lewart Lubartow 1 3 +0
-0.25
+0
FT 22:00 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-1
0-1
KS Wiazownica 4 -1.25
-1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 22:00 1 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 2-1
0-1
เอสเคมิเลเนียม 3 -1.75
▲▲-2.25
FT 22:00 3 MNK FC Ljubljana 3-1
1-1
Tinex Sencur 2 -1.5
-1.75
Pend 22:00 Spisska Nova Ves
FK Druzstevnik Plavnica -0.5
-0.75
FT 22:00 2 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
0-0
โอเดว่า ลิปานี่ 1 +0.75
+1
FT 22:00 ไอโซลา 4-1
3-1
NK Brinje Grosuplje 1 -0.5
Pend 22:00 NK Svoboda Ljubljana
NK Fama Vipava -
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 Tema Youth 5-1
2-0
Inter Allies 1 -0.25
FT 22:00 2 Eleven Wise 0-1
0-1
Medeama SC 1 3 +1.25
FT 22:00 Accra Hearts of Oak 3-0
2-0
Liberty Professionals 1 -1.5
FT 22:00 4 เอลมินา ชาร์ค 2-0
0-0
เมโทรสตาร์ เอสซี 1 -2
Pend 22:00 อาดัวน่าสตาร์ส
เตชิมันซิตี้ -1
-1.25
FT 22:00 1 King Faisal Babes 0-1
0-1
Ashanti Gold 2 -0.25
FT 22:00 2 WAFA 4-0
3-0
Akatsi All Stars 3 -2.5
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 Buffles du Borgou 2-0
2-0
ASPAC Cotonou 2 -0.75
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:00 รีโมสตาร์
Holy Arrows FC -2
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 22:15 4 1 Avantes Chalkidas (w) 2-1
1-1
เออี กลีฟาดา(ญ) 3 +0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:15 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
0-0
ดานูบิโอ เอฟซี 1 +0.25
▲▲+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 3 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-0
1-0
Academica Do Lobito 3 -1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 22:30 4 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
0-0
อเวลลิโน่[C-2] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:30 3 [C-3]คาตันซาโร่ 0-1
0-0
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-7] 3 -0.5
-0.75
FT 22:30 3 [B-1]ปาโดวา 1-3
0-0
เรนาเต้ เอซี[A-3] 3 -0.5
-0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 3 [B-8]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-0
1-0
วันตา 2 -0.75
▲▲-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [S-3]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 5-0
3-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] -3
-2.75
-3
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 1 Mohtasham Tabriz 2-1
0-0
Omid Ganaveh 4 -0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 22:30 3 NK Drava Ptuj U19 4-2
2-1
NK Sampion Celje U19 2 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:30 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-0
1-0
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 2 -0.5
▼▼+0
▲▲-0.5
FT 22:30 Blekitni Orneta 0-2
0-0
Olimpia Olsztynek -1.5
-1.25
▲▲-1.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 22:30 MFK Rusovce 0-2
0-1
Raca Bratislava +1
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:40 [17]นาวาด เออร์เมีย 2-0
1-0
แคชไค[15] -0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:45 5 1 Espad Tehran 2-2
1-1
Shahrdari Bandar Abbas 2 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 สโลแวน โรซิค 2-1
2-0
Sokol Tasovice -1
-1.25
FT 22:59 โลโค ทาวิน(N) 2-3
1-2
Bohemians Praha -1
FT 22:59 1 เอสวี เลนดอร์ฟ 3-1
2-0
Villacher SV -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 22:59 Denmark U23(N)
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) -
FT 22:59 2 [88]เบลารุส 1-2
0-0
อาเซอร์ไบจาน[109] 5 -0.5
-0.25
FT 22:59 2 [55]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0-0
0-0
มอนเตเนโกร[63] 2 -0.5
-0.25
-0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:59 3 2 [15]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 1-2
1-0
ดาเชีย มิโอวินี่[ROM D2-3] 1 -0.5
▲▲-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 1 อาลูกัส ซีเอฟ 4-0
2-0
แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 2 -1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
Pend 22:59 NK Zrinski Jurjevac
NK Nask Nasice -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 2 Gornik II Zabrze 4-0
0-0
LKS Goczalkowice Zdroj 1 -0.25
+0
FT 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 4-2
0-0
เคเอส อีเนอเกติก โร 2 -1.5
FT 22:59 รุช ซอร์ซอฟ 4-0
3-0
มีดซ์ เลกนิก้า 2 -1.75
FT 22:59 5 1 Warta Gorzów Wielkopolski 0-2
0-0
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3 -0.25
FT 22:59 2 1 โปโลเนีย ไบตอม 3-0
0-0
Rekord Bielsko-Biala 2 -1.25
FT 22:59 4 โปกอน เซซิน 2 0-1
0-0
Swit Skolwin 1 3 +1.25
+1.5
FT 22:59 Polonia-Stal Swidnica 3-3
0-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2 +1.5
FT 22:59 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
0-0
Sokol Sieniawa 3 -0.5
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
FT 22:59 3 Santiago Morning (w) 2-1
1-0
โคโล โคโล่ (ญ) 1 1 -1.75
Croatia Regional Cup (Croatia Regional Cup)
FT 22:59 2 NK Mladost Prelog 0-7
0-2
เมดิมัวร์เย่ +1
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 23:15 3 1 [5]เอสเตกัล คูซสถาน 1-1
0-0
Kheybar Khorramabad[4] 1 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 เอฟวี ออสเตรีย 13 1-4
1-1
Red Star-Penzing -1.25
▼▼▼-0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 NK Adria Miren 0-3
0-1
NK Sava Kranj 1 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 2 Falcons FC 4-0
2-0
Latrikunda Utd -0.75
-0.5
FT 23:30 Jam City 0-5
0-5
Steve Biko 2 -0.25
FT 23:30 1 บอมบาด้าเอฟซี 0-1
0-0
Immigration FC +0
▲▲-0.5
-0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 23:30 FA Siauliai II
FK Dziugas Telsiai II -2.5

ผลฟุตบอลวัน 3 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [AUS D3C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1-0
0-0
Weinland Gamlitz 2 -2
-2.25
FT 00:00 1 SC Mannsworth 3-0
2-0
ASK Mannersdorf -2.25
▼▼-1.75
FT 00:00 เฟริส เวียนนา 1894 3-0
0-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย -0.25
▲▲▲-1
-0.75
FT 00:00 1 ASV Bruck 2-2
2-0
SV Schwechat -0.75
▲▲-1.25
FT 00:00 ยูเอสเค อานิฟ 2-5
0-2
ยูนิออน กรูเทน +0.5
▲▲▲+1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 2 [S-16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-2
1-2
แอตวิดาเบิร์ก[S-11] 1 +0.25
▲▲+0.75
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
Postp 00:00 [EGY D1-4]สโมฮา เอสซี
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-6] -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 00:00 [5]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 3-2
0-1
ลิน (ญ)[6] -1.25
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 [44]นอร์เวย์(N) 1-0
0-0
ลักเซมเบิร์ก[98] 2 -1.25
-1.5
FT 00:00 ตุรกี(ยู 21) 1-1
0-1
ยูเครน (ยู 21) 1 +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 [VG-8]ออนซาล่า บีเค 2-1
1-1
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-4] 1 3 -1.25
▲▲-1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:00 KA/Dalvik/Reynir U19 2-2
1-2
ไอเอ คาริ (ยู 19) 1 +1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 Vejgaard B 3-1
2-1
โอเคเอส 1 -0.5
▲▲-1
FT 00:00 Vinder Vatanspor-VRI 0-3
0-1
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ -0.25
+0
FT 00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 1-0
0-0
Frederikssund IK 1 -0.5
FT 00:00 1 Silkeborg KFUM 3-2
0-1
มาเรียไลน์ 2 -0.75
-1
-0.75
FT 00:00 จีวีไอ 4-3
1-2
Koge Nord FC 1 2 -1
-1.25
-1
FT 00:00 IF Lyseng 0-0
0-0
Hedensted 1 -0.5
FT 00:00 1 Ledoje Smorum Fodbold 2-2
1-1
Karlslunde IF 3 +0.25
Pend 00:00 อัลเรโรด เอฟเค
Rishoj +0
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
00:30 [ISR D1-12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] -
FT 00:30 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-1
0-1
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1 4 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 2 1 โทโลซา 2-2
0-2
ซีดี ซานตูนซี่ 1 -0.5
-0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:40 1 Husum U21 2-1
0-0
Karlslunde IF U21 1 -3.5
▼▼▼
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:45 Igualada
ยูอี ฟิกูเรส +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:45 Igualada 0-1
0-0
ยูอี ฟิกูเรส +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [AUS D3WT-9]SV Telfs 5-1
1-1
ซามส์ -1.75
▲▲-2.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 01:00 4 [9]เอฟซี โคเปอร์ 2-3
0-2
เอ็นเค ครักคา[SLO D2CR-4] 2 -1.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 8-2
2-1
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) -1.5
FT 01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2-5
2-2
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 3 Villanueva del Pardillo 4-1
1-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ 2 +0
+0.25
+0
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 01:00 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19)
โรเซนบอร์ก (ยู 19) +0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1-1
0-0
เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 1 EC Bahia (W) 0-2
0-1
คินเดอร์มาน (ญ) 1 +1
+0.75
+1
FT 01:00 1 เกรมิโอ (ญ) 5-1
3-0
AA Napoli SC Women 1 -1.5
-1.75
Argentina Reserve Cup (Argentina Reserve Cup)
FT 01:00 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)(N) 2-1
0-1
บานฟิลด์(สำรอง) 1 +0.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 01:00 2 New Amsterdam 1-2
1-1
California Utd Strikers 1 +1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 3 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 2-1
1-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2 +0.25
+0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 EiPozo Murcia Turistica Futsal 4-3
2-0
Vaidepenas Futsal -1.5
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 01:30 [7]ซีอี คาร์โรอิ 3-1
1-0
ลา มัสซานา -1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 1 [14]เนเธอร์แลนด์(N) 2-2
1-1
สกอตแลนด์[48] -1.25
-1
FT 01:45 1 [37]โรมาเนีย 1-2
0-0
จอร์เจีย[89] 1 2 -0.75
▼▼-0.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 1 เกล็นโตรัน (ญ) 4-1
2-1
Sion Swifts (w) 1 -3.5
FT 01:45 1 ลินฟิลด์(ญ) 1-4
0-2
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 2 +0.25
+0
FT 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 0-1
0-0
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 2 +3.5
+3.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [5]คิโรน่า 3-0
2-0
อัลเมเรีย[3] 3 +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-5
0-1
เลบันเต(ฟุตซอล) -1.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 02:00 2 [185]โดมินิโก 3-0
3-0
แองกวิลา[209] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 2 [4]อังกฤษ 1-0
0-0
ออสเตรีย[23] 3 -1
-1.25
-1
FT 02:00 1 [13]เยอรมนี(N) 1-1
0-0
เดนมาร์ก[12] -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:05 1 [2]ฝรั่งเศส 3-0
1-0
เวลส์[18] 1 -1.75
▼▼-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 02:30 3 [BRA D1-19]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3-1
2-0
เอบีซี อาร์เอ็น[BRA CPoff-1] 3 -1.25
-1
-1.25
FT 02:30 3 [BRA D1-14]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0
1-0
บราซิลเลียนเซ่ 4 -1.5
▲▲▲-2.25
-2
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 4 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-2
1-2
เฟรม เรย์จาวิค (ยู 19) 3 -0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 1 ซีดี เปอร์โต กีโต 2-0
0-0
Cumbaya FC 1 4 +0
FT 03:00 4 กัวเลซีโอเอสซี 0-0
0-0
Chacaritas SC 1 -0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 KFB 4-0
0-0
Gullfalkinn Reykjavik 3 -3
-3.25
FT 03:00 5 1 ฮวิติ ริดดารินน์ 0-4
0-1
Vaengir Jupiters -0.75
▲▲-1.25
FT 03:00 2 Stokkseyri 2-3
0-1
Skallagrimur 4 +1.5
FT 03:00 3 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 4-0
3-0
Smari 2020 2 -2.25
-2.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 03:00 2 Cruzeiro MG (W) 1-2
0-0
ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 3 -0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 04:00 3 [(a)-6]ซีเอ เพนาโรล 0-0
0-0
พลาซ่า โคโลเนีย[(a)-3] 2 -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 5 [E-2]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-1
1-0
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-5] 2 4 -0.5
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 04:00 1 [183]มอนต์เซอร์รัต 4-0
1-0
หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา[207] 2 -4
▲▲▲-4.75
▼▼-4.25
FT 04:30 [180]คิวบา 1-0
5-0
หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน[208] -2.75
▲▲-3.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:30 3 Tampa Bay Rowdies B 0-0
2-2
ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 1 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 05:00 3 [BRA D1-4]ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
0-1
ซิเอร่า[BRA D1-3] 1 +0
FT 05:00 1 [BRA D2-7]เรโม เบเลม 0-2
0-2
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-15] 1 +1
+1.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 05:00 2 [193]หมู่เกาะเคย์แมน 1-2
1-3
อารูบา[200] 1 -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 05:00 จีบีเอฟซี ธันเดอร์
ซีราคิวส์ +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 3 [18]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-1
0-1
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[2] 4 +0.75
FT 06:00 [6]อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0
1-1
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[25] 1 -1
-1.25
FT 06:00 4 [23]Loudoun United 0-2
2-3
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[20] 2 +1
▼▼+0.5
+0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 1 Real Central NJ 1-2
0-2
นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 4 +0.25
FT 06:00 1 Oakland County FC 3-2
2-2
คาลามาซู 2 +0.25
+0.5
Pend 06:00 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด
Electric City Shock -0.5
FT 06:00 2 Miramar Utd Elite 3-0
2-0
Florida Soccer Soldiers -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:00 ซินซินแนติ ไซเรนซ์ (ญ)
เดย์ตัน ดัตช์ ไลออนส์(ญ) -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน