ราคาบอล.cc
ผลบอล 2 มิถุนายน 2564ผลบอล 1 มิถุนายน 2564ผลบอล 31 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 พฤษภาคม 2564ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 31 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:05 1 [3]ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-1
0-0
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[5] 1 -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 4 [2]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2-2
2-0
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[15] 2 -1.25
-1.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:30 2 [(a)-7]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
1-0
ไอเอ ซูด อเมริกา[(a)-3] 4 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 06:30 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1-0
3-1
ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1 -1.75
-2
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:00 [(c)-7]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 2-2
0-0
นาซิอองนาล อซุนซิยง[(c)-3] 1 1 +0.25
+0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(a)-6]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2-0
1-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(a)-2] 1 +0
-0.25
+0
FT 07:00 2 1 [(a)-1]คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0
0-0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[(a)-3] 2 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 5 Adrestia FC 1-5
0-4
Miramar Utd Elite 1 3 +1.75
+2
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [C-5]การาโบโบ เอฟซี 3-1
1-0
อารากัว เอฟซี[C-6] 3 +0
+0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
Postp 08:00 [19]อัสติน โบลด์
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[10] -0.25
▲▲-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 3 LA Force 0-0
2-1
California Utd Strikers 1 +0
+0.25
FT 08:00 4 Colorado Rovers 1-1
0-1
Park City Red Wolves 2 +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:15 1 [(c)-1]ครูซ อาซูล 1-1
0-1
ซานโตส ลากูน่า[(c)-5] 1 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:30 1 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
0-0
Austin FC[13] 2 -1
-0.75
-1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 [B-1]Wuxi Wugou(N) 0-2
0-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-4] +0.5
+0.25
+0.5
FT 14:00 [A-6]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 2-2
0-0
Dantong Tengyue[A-8] -0.5
▲▲-1
FT 14:05 3 [B-3]Yichun Weihu(N) 0-0
1-0
จีน (ยู20)[B-2] 2 +0
+0.25
FT 14:05 [A-2]Shaoxing Keqiao Yuejia(N) 2-0
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-5] -0.5
▼▼+0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 2 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3-0
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 4 -0.75
▲▲-1.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 [C-7]Quanzhou Yaxin(N) 2-1
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 2 +0
▲▲+0.5
FT 14:30 2 [CHA D2A-4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1-0
0-0
Sichuan Minzu[C-2] 2 -0.25
+0
-0.25
korea womens league (korea womens league)
FT 14:30 [6]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0-4
0-2
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] +0.75
FT 16:00 [5]ฮวาชอน (ญ) 1-0
0-0
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] -0.75
▼▼-0.25
FT 16:00 [2]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1-0
0-0
คยองจู เอฟซี (ญ)[1] -1
-0.75
-0.5
FT 16:00 [8]ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0
1-0
ชางยอง (ญ)[7] +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [10]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี(N) 1-2
0-2
FC Macarthur[6] 2 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 อุตรดิตถ์ 0-2
0-1
โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ +1
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 18:15 Nasrin Sports Academy (W)
FC Brahmanbaria (W) -1.5
▲▲-2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-7]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
Postp 18:30 [NE-9]ชามนิตเซอร์
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-19] -
Postp 18:30 [NE-6]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 [C-4]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-1
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 1 +1
▲▲+1.5
+1.25
FT 18:35 3 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 1-0
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 [U-4]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 5-2
4-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-15] 3 -1.25
▲▲▲-2
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 19:00 [8]อิสทิโล ดูชานบี
Ravshan Kulob[9] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 วาซิโต้ เอฟซี 0-1
0-0
กอร์ มาเฮีย 1 3 +0.5
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:30 5 กัวเนีย (เยาวชน) 2-1
1-1
อนาโปลิน่า(ยู 20) 5 -0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:40 2 บียูเอล เอฟซี 0-1
0-1
โพรลีนเอฟซี 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [NOR D2A-10]วาเลเรนก้า บี 3-2
0-0
โกรลุด[NOR AL-6] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [W-16]ซแวซด้า เออคุตสค์ 0-3
0-0
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-9] -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 21:00 2 [4]มอร์แคมบ์(N) 0-0
0-0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[5] 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 1 [NOR D2B-10]เอฟเคอเรนดัล 1-1
0-0
ออด เกรนแลนด์ 2[NOR D2B-9] 1 -1.5
-1.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 3 มาเร็ค 1-0
0-0
แทนต้า 3 -0.5
FT 21:00 2 อัลซาร์ก้า 0-2
0-0
โคคา โคล่า เอฟซี 2 +0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-7]Norrby IF(U21) 2-1
0-1
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[SWE U21ASS-6] -
Pend 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
Mjallby AIF U21[S-6] -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [6]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
วิคกิ ทัวร์ริส[15] 4 -1.25
FT 22:00 [14]จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 0-0
0-0
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[10] -1
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:00 6 2 [6]Tallinna JK Legion B 2-3
0-1
Viimsi MRJK[1] 7 +2
▼▼▼
▼▼▼
+0.5
▼▼+0
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:30 5 1 Union Arafat 1-2
0-0
FC Dar El Barka 2 +1
+0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:59 2 [8]โอโบโลน เคียฟ 0-2
0-1
เวเลซ[3] 2 +0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 4 [1]เอฟซี มาร์ดู 6-0
5-0
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 2 -2.25
▲▲▲-3
FT 22:59 1 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 3-4
1-2
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 1 +1
+0.75
+1
FT 22:59 1 [3]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-4
0-2
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[6] +0
▲▲+0.5
+0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 1 [5]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 4-5
1-1
Laanemaa Haapsalu[7] 1 -0.5
FT 22:59 [9]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 6-3
3-2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[10] -
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship)
FT 22:59 2 เนเธอร์แลนด์(ยู 21)(N) 2-1
0-1
ฝรั่งเศส (ยู 21) +0.25
+0
FT 22:59 2 สเปน(ยู 21)(N) 1-1
0-0
โครเอเชีย(ยู 21) 4 -0.5
▲▲-1
-0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 0-0
0-0
FC Carlos Stein 1 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 23:30 2 [7]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2-2
1-1
ไอเค บราเก้[16] -0.5
-0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 23:30 เอบี ทาร์นบี (ยู21) 3-3
2-1
Vallensbaek IF U21 -1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:45 [95]จอร์แดน(N) 1-1
1-1
เวียดนาม[93] +0
▲▲-0.5
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 1 มิถุนายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 2 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0-1
0-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3 +0
+0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 00:00 1 [15]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) 4-0
2-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[14] 1 -0.25
-0.5
-0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 3 1 [S-4]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-1
0-1
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-9] 3 +0.25
+0.5
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 00:00 4 [EGY D1-15]อัสวาน(N) 2-2
0-1
เอล มาสรี่[EGY D1-3] 3 +0.25
+0.5
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 00:00 3 1 [ALB D1-7]สเกนเดอร์บู กอร์ซ(N) 0-1
0-1
วัลลัซเนีย[ALB D1-2] +0.75
+0.5
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 [32]ตุรกี 0-0
0-0
กินี[73] 1 -0.5
▲▲▲
-1.5
-1.25
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 1 Keur Madior 2-3
0-2
Jamono Fatick 4 -0.75
-0.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 00:00 2 KS Nadstal Krzaki Czaplinkowskie 3-4
2-3
CKS Celestynow 2 +0
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women)
FT 00:00 2 LDU Quito (W) 1-0
0-0
Academia Sport JC (W) 1 -1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 00:30 [SOU SW-5]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SWE D1 SN-13] -
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:30 Frederiksberg Alliancen 2000 U21 7-0
2-0
สโคลจ์ (ยู21) -2.5
-2.75
-3
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:45 5 FC Souvara Riadh 0-2
0-1
FC Nouakchott 1 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 01:00 4 [6]ราซิ่ง คลับ(N) 0-0
0-0
โบคา จูเนียร์ส[3] 4 +0.25
▲▲+0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 2 [(a)-10]ซีเอ เรนติสตัส 0-1
0-0
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-5] 5 +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:00 1 [18]อัล-ทอคบาห์ 1-0
0-0
อัล คาลีจ[5] 2 +0.25
FT 01:00 [2]อัล-ไฟฮา 0-0
0-0
อัล ฮาเซม[1] +0
FT 01:00 [15]นาจราน 3-3
1-1
โอฮูด มีดินา[7] -
FT 01:00 [12]อัล-ไดรห์ 2-1
0-0
อัล-จีล[14] -
FT 01:00 2 [17]อัล บูกาย์รียาห์ 1-1
1-1
อัล-อดาลห์[11] 4 -0.75
▲▲▲
-1.75
FT 01:00 [9]อัล-คาว์แคบ 1-1
1-0
ฮาเจอร์[6] -
FT 01:00 3 [3]อัล-จาบาลีน 2-0
1-0
Al Sahel[10] 1 3 -1.5
FT 01:00 [19]Arar FC 0-2
0-1
อัล ทาย[4] +1.25
FT 01:00 2 [16]อัล-นาดห์ฮา 1-0
0-0
อัล-โชอาลาห์[8] 1 -0.5
-0.75
FT 01:00 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 4-1
3-0
อัล-โนจูม[20] -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 01:00 3 [ICE WPR-8]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-2
0-1
West Manal's (W)[ICE WPR-5] +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 01:00 [NS-10]IFK Osterakers FK
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-4] -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2-1
2-1
มาริเลีย 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 01:00 Heimdal FK U19
นาร์โด (ยู 19) +2.5
FT 01:00 2 Trond U19 1-8
0-4
Belsen U19 3 +2.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 3 ซานโตส (ญ) 3-0
2-0
Real Brasilia FC (W) 1 -1.75
-1.5
Brazil L (Brazil L)
Pend 01:00 Juventus RJ
Santa Cruz RJ -
Pend 01:00 Buzios
Imperio Serrano -
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 3 1 Sparta U20 1-1
1-0
Canedense U20 1 -0.5
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 01:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-1
0-0
กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 4 -0.5
-0.25
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:15 1 ปิราต้า เอฟซี(N) 2-3
1-2
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 +0
▲▲+0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [8]รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1-0
1-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[12] -0.5
-0.25
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA European U-21 Football Championship)
FT 02:00 2 เดนมาร์ก(ยู 21)(N) 1-1
0-0
เยอรมนี(ยู 21) 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:00 1 โปรตุเกส(ยู 21)(N) 3-3
2-1
อิตาลี (ยู 21) 1 5 +0
▲▲-0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 02:15 2 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 2-1
1-0
Tindastoll Neisti Womens[ICE WPR-7] 1 -2.5
▲▲▲
▲▲
-3.75
-3.5
FT 02:15 2 [ICE WPR-10]ฟีลเคียร์(ญ) 5-1
1-0
เคฟลาวิค(ญ)[ICE WPR-9] 2 -0.75
-0.5
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:30 4 [13]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
1-0
ฮัวชิปาโต้[15] 1 5 +0
-0.25
+0
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 03:00 1 โนโรเอสเต้ 0-1
0-0
นาซีอองนัล เอสพี 6 -0.75
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 Bjorninn 4-1
2-1
Reynir Hellissandur 4 -1.5
FT 03:00 1 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 0-3
0-1
เคอาร์ไอเอ 2 +1
+1.25
FT 03:00 1 Arborg 4-1
1-0
RB Keflavik 2 -1.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 03:15 3 [(a)-16]ทอร์ค(N) 2-0
1-0
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[(a)-4] 6 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 03:30 2 [2]อา โซ ซานต้า เอสพี 2-2
0-2
เซา เบอร์นาร์โด้[5] 4 -0.5
-0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 5 ฮวน อูริช(N) 0-2
0-0
แอทเลติโก้ กรัว 1 +0
-0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 5 [8]อินดิเพนเดนเต้(N) 0-2
0-1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[2] 2 +0
-0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 1 [12]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
0-0
นูเบลนเซ่[4] 3 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 1 [6]แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0
0-0
โกยาส[BRA D1-18] 2 -0.25
+0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 2 1 [B-7]ยาปิรันก้า 2-0
1-0
ปารานา พีอาร์[B-3] 2 -0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 06:00 1 บาร์เรโตส เอสพี 1-1
1-0
พรีมาเวร่า 1 1 -0.25
FT 06:00 2 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1-3
0-2
ลิเนนเซ่(บราซิล) 3 -0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน