ราคาบอล.cc
ผลบอล 1 มิถุนายน 2564ผลบอล 31 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 พฤษภาคม 2564ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 3 1 [C-6]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 1-2
0-0
ยาราคูยานอส[C-7] 4 -0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 [9]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-2
1-0
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[15] 1 -0.5
FT 06:30 4 [16]ไมอามี่เอฟซี 2-1
1-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[14] 1 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 1 [10]ฮูสตัน แดช (ญ) 2-1
1-1
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[6] 1 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 East Atlanta 3-5
2-2
ชาร์ลอ อีเกิลส์ 3 +0
FT 06:30 2 SC United Bantams 2-1
1-0
Dalton Red Wolves SC 2 -0.25
FT 06:30 ชัตตานูกา 0-0
0-0
Maryland Bobcats FC 2 -0.5
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
FT 06:30 2 Eagles Super Strikers 0-1
0-0
Queens Park Rangers (GRD) 1 +0.25
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [4]เซาเปาโล 0-0
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[5] 2 -0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [9]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-3
0-2
ดีซี ยูไนเต็ด[11] 3 -0.75
-0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 [(a)-13]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0
1-0
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[(a)-12] 4 +0
-0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 1 [5]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3-1
1-1
ดิปอรเต่ส เตมูโก[2] 2 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 2-1
0-1
FC Lehigh Valley United 3 -1.25
▼▼-0.75
FT 07:00 4 เอฟเอ ยูโร 0-1
0-0
ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 1 -0.25
FT 07:00 2 1 Pensacola City FC 1-0
0-0
Southern States SC 3 +0.25
FT 07:00 2 มิลวอกี ทอเร้นท์ 2-0
0-0
Carpathia FC 1 4 +0
FT 07:00 1 North Alabama 1-1
0-1
Appalachian FC 2 +0
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 07:00 2 FC Cremas (W) 1-0
2-1
Suchitepequez (w) 2 -2.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:00 San Diego 1904 FC 1-0
1-0
มิชิเกน สตาร์ 1 +0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:05 FC Arizona (w)
ASA El Paso (W) -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 1 1 [7]ซาน อันโตนิโอ 1-1
1-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[3] 3 -0.5
-0.75
FT 07:30 2 [25]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0
0-0
เมมฟิส 901[28] 1 4 +0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:30 1 FC Brownsville 4-3
0-1
Irving City FC 2 +0
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
Postp 07:30 โคซแท็ล สปิริท
Halswell United -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 FC Austin Elite (w) 1-0
5-1
Alacranes Fort Worth (W) 3 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:35 1 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
3-2
ฮุสตัน ไดนาโม[4] 3 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 [9]เม็กซิโก(N) 2-1
0-1
ไอซ์แลนด์[46] 2 -0.75
▲▲-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 7 1 [(a)-1]ดิเรียนเกน 1-1
1-0
มานากัว เอฟซี[(a)-3] 5 -0.75
▼▼-0.25
-0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 08:00 3 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2-0
0-0
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1 3 +1
AUS SA CUP(W) (AUS SA CUP(W))
FT 08:00 1 1 West Adelaide (W) 0-2
0-0
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +0
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 08:00 1 1 Marquense (W) 2-3
1-2
Deportivo Amatitlan (w) 1 -0.25
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 08:00 2 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 1-1
0-1
CD Fas Asdefuf (W) 1 +0
FT 08:00 2 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 1-1
0-1
CD FAS (w) 1 -
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 08:00 1 Frigates Utd (W) 8-0
2-0
Marist FC (W) -5.5
▲▲▲
-6.5
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼
-4
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 4 [5]โคโลราโด ราปิดส์ 3-0
2-0
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 -0.75
-0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 1 [8]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-1
0-1
Loudoun United[29] 3 -1.25
-1
-1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:35 [8]รีล ซอลต์ เลค 1-1
1-0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[13] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 2 [21]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3-4
1-3
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[5] 5 -0.25
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 09:00 [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 6-1
5-0
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[7] -1.75
FT 09:00 [1]Gunma FC White Star (W) 0-0
0-0
Norddea Hokkaido (w)[4] -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 [30]San Diego loyalty 2-1
0-1
ลาส เวกัส ไลท์[31] -0.75
▲▲-1.25
-1
FT 09:30 [13]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-1
0-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 3 +0.5
+0.75
+0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 09:30 2 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1-7
1-5
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) -0.5
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 2 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 4-1
1-1
เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1 -0.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 1 Gungahlin Utd U23 4-2
2-0
West Canberra Wanderers FC U23 2 -0.25
FT 09:45 Canberra Croatia FC U23 3-0
0-0
Cooma Tigers U23 -6
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 10:00 3 [14]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-3
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[17] -0.25
+0
-0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 10:00 [8]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-0
0-1
Fukuoka AN (w)[5] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 10:00 2 เอฟซี อาริโซน่า 3-4
1-3
Las Vegas Legends 3 -1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1-1
1-2
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2 -0.25
FT 10:00 2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1-7
0-4
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) +1
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 10:00 Haura FC (W) 0-1
0-1
Naha FC (w) -3.25
-3
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 10:35 3 [7]เวลริงตัน โฟนิค(N) 2-2
1-0
เพิร์ท กลอรี่[8] 4 -0.5
Australia Brisbane Capital League 2 (Australia Brisbane Capital League 2)
FT 10:55 2 Weston Molonglo FC 2-3
1-1
Yoogali SC 1 3 +1.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:00 2 [4]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-1
1-1
ชิมิสุ เอส-พัลส์[15] -1.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [8]AS Harima ALBION Womens 1-0
1-0
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[4] -
FT 11:00 [9]Orca Kamogawa FC (w) 0-0
1-0
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] -
FT 11:00 [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1-1
0-1
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[3] +1.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 0-0
0-0
บิวาโกะ ชิงะ[11] -
FT 11:00 [9]รัน เมล อาโอโมริ 2-2
0-1
วาสป้า โออิตะ[4] -
FT 11:00 [6]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-2
1-1
โคชิ ยูไนเต็ด[12] 1 -0.25
FT 11:00 [14]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
0-0
นารา คลับ[15] -
FT 11:00 1 [8]เวียร์เทียน คูวานะ 2-3
3-4
FC Tiamo Hirakata[10] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [11]ไกนาเร โตโตริ 0-3
0-1
คาเตอเลอร์ โตยามา[1] +0
+0.25
FT 11:00 [8]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2-1
0-0
มาบาริ เอฟซี[13] +0.25
+0
+0.25
FT 11:00 1 [12]อซูส คราโร นูมาซู 0-1
0-1
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[6] -0.25
+0
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 3 [10]วาเลนไทน์ 0-1
0-0
แฮมิลตัน โอลิมปิค[5] 1 +1.25
+1.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 11:30 เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส
โทรอนโต อวาบา -
Postp 11:30 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี -
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1-0
0-0
West Canberra Wanderers FC (W) 1 1 +0.25
FT 11:30 Wagga City Wanderers (w) 0-4
0-1
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 +6
+5.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [11]เอฟซี โตเกียว 0-0
0-0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[9] +0
+0.25
FT 12:00 [7]วิสเซล โกเบ 1-1
1-1
สากัน โตสู[3] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4-0
2-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) -0.75
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 1 [2]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2-1
1-1
เอฟซี เรียวเคียว[3] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 12:00 2 [1]เกียวโต แซงก้า 0-0
0-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] 2 -0.5
-0.25
FT 12:00 1 [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-0
2-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] 1 -0.25
▲▲▲-1
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:00 2 [1]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค[11] -1.5
FT 12:00 2 [3]รอคเดลซิตี้ซัน 0-2
0-1
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] 3 -0.75
▼▼-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 [5]กาการิน ยูไนเต็ด 1-2
0-0
วอลเดน เวสทอน[2] 1 -1
-0.75
FT 12:00 1 [3]แคนเบอร์รา เอฟซี 2-1
0-1
คูม่า ไทเกอร์[1] 2 -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 2 [14]คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-1
1-1
กรุลล่า โมริโอกะ[5] 2 +0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [2]ชุงจูซิติเซ็น 4-0
3-0
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] -
FT 12:00 [11]Yeoju Sejong 2-2
1-2
ชิฮุงชิ ซิตี้[4] -
FT 12:00 [16]Jungnang Chorus Mustang FC(N) 0-4
0-4
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[14] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-0
0-0
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:00 1 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-0
1-0
อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 1 +2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:10 3 [2]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2-2
0-1
แมนลี่ ยูไนเต็ด[5] 2 -1
-0.75
-0.5
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
FT 12:10 Tuggeranong Utd(w) 1-4
1-2
กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) +4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:25 Balcatta FC U23 (W) 2-2
2-2
Northern Redbacks U23 (W) 1 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 [3]ฟลาเวอร์ 5-3
2-1
Yau Tsim Mong[14] 1 -3.25
FT 12:30 3 [8]หว่านไจ๋ 2-1
1-1
ฟู มูน เอฟซี[10] 1 4 -0.25
FT 12:30 3 [1]กุ๊นถอง 2-3
0-3
เกาลูน ซิตี้[11] 3 -0.75
FT 12:30 2 [2]ถั่ง ซิง เอฟซี 0-1
1-2
เซา โฮเซ เอพี[7] -1.25
FT 12:30 [13]Chelsea FC Soccer School (HK) 1-4
0-1
ตวนมุน เอสเอ[12] -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:30 1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 4-2
1-2
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 +0
FT 12:30 APIA Leichardt (W) 1-1
2-3
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 3 Fukien AC 0-1
0-1
Tsuen Wan 3 -0.5
FT 12:30 1 1 New fair Kuitan 0-1
0-0
KCDRSC 1 -0.25
Australia Tasmania Cup Women (Australia Tasmania Cup Women)
FT 12:30 2 Olympia FC Warriors (w) 1-0
1-0
Clarence Zebras (W) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:40 Subiaco AFC U23 (W) 1-2
0-1
Curtin University FC U23 (W) 1 +1.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 Brisbane Strikers U23 0-3
0-4
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 -0.25
FT 12:45 2 Lions FC U23 2-1
0-1
Sunshine Coast Wanderers U23 2 -0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:50 2 St George Willawong Reserves 3-3
1-1
แก็บ(สำรอง) 1 -1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [13]โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1
1-1
โชนัน เบลมาเร่[14] -0.25
FT 13:00 2 [19]โออิตะ ตรินิต้า 2-1
1-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[5] 2 +0
FT 13:00 1 [17]เวกัลตา เซนได 1-1
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[10] 1 +0.25
+0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 3 [6]มาชิดา เซลเวีย 0-1
0-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[19] 1 -0.75
-0.5
-0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [14]กังเนือง ซิตี้ 2-2
1-1
กิมแฮ ซิตี้[10] 1 +0.25
FT 13:00 1 [2]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-0
2-0
ม็อกโป ซิตี้[6] 2 -0.25
FT 13:00 2 1 [1]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-2
0-1
ชางวอนซิตี้[13] 3 -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:00 เวสตัน พุด (ญ) 2-2
1-0
มิทเชลตัน ( ญ ) 1 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 3 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-2
1-0
บริสแบน วูลฟ์ 2 -1.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 1 [9]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2-0
1-0
บริสแบน โรว์[5] +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 0-0
0-0
บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 +1
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 13:30 1 [3]บรอดมีโดว์ เมจิก 2-1
1-0
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[4] 2 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:30 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2-1
2-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:45 2 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 2-2
1-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 3 +0.5
+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:55 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1-2
1-1
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 +1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 2-1
3-3
คุนชาน เอฟซี[B-3] 1 3 -0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 2 [B-6]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 1-0
0-0
Dongguan Guanlian[B-5] 1 -0.5
FT 14:00 1 [B-7]Shaanxi Beyond 1-0
0-0
Kunming Zheng He Shipman[B-8] -0.5
FT 14:00 [A-2]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 2-1
1-1
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-7] -0.75
-0.5
FT 14:00 1 [A-3]Hebei Gongfu 0-1
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-5] -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [9]Chungnam Asan 2-2
0-1
เอฟซี อันยาง[2] 1 +0.25
FT 14:00 1 [7]กยองนัม เอฟซี 1-1
1-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[5] 3 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 [2]เอฟซี กิฟู 1-2
0-0
โยโกฮามา เอสซีซี[15] 1 -1.25
FT 14:00 1 [10]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1
1-2
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[9] 1 -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [4]ไพน์ฮิลส์ 3-0
2-0
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[3] 1 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 14:00 SD Huesca II 1-1
1-1
CD Cuarte Industrial -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-1
1-0
ทารินก้า โรเวอร์ 2 +2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
1-1
Curtin University FC Women +0.5
FT 14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1-0
0-0
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) +1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:05 2 [3]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2-0
3-0
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 2 -2.5
▲▲-3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 14:20 1 [5]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) 3-1
2-1
สเติร์ทไลอ้อนส์[3] 3 -0.5
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [4]แดกู เอฟซี 1-0
1-0
แกงวัน เอฟซี[10] 1 -0.25
-0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 2 [C-8]Yanbian Longding(N) 0-4
0-3
Xiamen Ludao[C-6] 2 +0.5
▲▲+1
+1.25
FT 14:30 1 [CHA D2A-9]ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 0-2
0-0
Qingdao Youth Island[CHA D2B-4] 1 +0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 5 [12]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1-0
1-0
Kai Jing[11] 3 -0.25
FT 14:30 2 [4]ซัมซุยโป 1-2
0-0
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[7] 1 -0.5
-0.25
FT 14:30 1 [6]ชาทิน 1-0
0-0
ซิติเซ่น[9] 1 -0.75
-0.5
FT 14:30 1 [2]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-1
0-1
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[5] 2 -0.25
FT 14:30 1 [10]โวฟูไทโป 2-3
1-1
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] 2 -1.25
▲▲▲-2
-1.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 [9]มูทัล เอฟซี 2-6
0-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[6] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 Ornament FC 0-1
0-0
Tsun Tat Kwok Keung 3 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:40 [13]วอง ไท ซิน 2-3
2-2
หยวน ลอง เอฟซี[8] 1 +1.75
+1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 14:50 2 [6]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-1
0-1
ซิดนีย์ โอลิมปิก[7] 2 +0
+0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 [18]กัมบะ โอซาก้า 1-0
2-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] 1 -0.75
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 15:00 [18]เอฮิเมะเอฟซี 0-5
0-3
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[11] 2 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 [6]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-2
0-1
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[8] 2 -1.5
-1.75
FT 15:00 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-1
0-1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[9] +2
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 2 1 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-0
1-0
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 3 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 15:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1-1
1-1
Racing Murcia -0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 Vulpitele Galbene Roman Women 7-1
4-0
CS Navobi Iasi (w) 2 -3
-3.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 15:00 3 1 Drukarz Warsaw II 2-0
0-0
City Wilanow 1 -0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 15:00 Lokomotiv Plovdiv (W) 0-6
0-3
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 1 +1.25
FT 15:00 1 FK Lokomotiv Stara Zagora (W) 2-0
1-0
Pirin Blagoevgrad (W) 1 -1.75
Romania Liga 2 Women (Romania Liga 2 Women)
FT 15:00 Dream Team Bucurest (W) 2-0
1-0
Atletic Onix (W) -3.25
-3.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:05 3 [4]ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-1
1-1
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[9] 1 -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 15:10 Toowong (w)
Matsuyama (w) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 15:15 [2]คิงส์ตัน ซิตี้
นอร์ธโคท์ซิตี้[4] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0-3
0-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1 2 +1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 5 [P1-11]กาญารี่(เยาวชน) 2-1
3-1
สปอล(เยาวชน)[P1-6] 1 +0
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 2 Jednota Banova 2-1
2-0
ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค 1 4 -0.5
FT 15:30 2 SD Videm 2-1
1-0
NK Smarje pri Jelsah 1 4 -1.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 15:45 [1]ฮ่องกง เอฟซี 5-0
2-0
วิงยี เอฟที[3] -1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [8]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
0-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] +0
+0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 [NOR D2A-4]ทรอมส์ดาเลน 2-1
2-1
อัลต้า[NOR D2A-5] 2 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 4-0
1-0
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) -1.5
FT 16:00 5 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-1
1-1
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2 2 +0
FT 16:00 2 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 0-3
0-3
ปาราดอ เอซี (ยู21) 1 2 +0.5
FT 16:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3-0
1-0
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) -1.5
FT 16:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 1-1
1-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3 -1.25
FT 16:00 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 3-0
1-0
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 3 -1
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-0
2-1
MFK CPRF Futsal -1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) 0-0
2-2
CD Castejon (W) 3 -0.75
FT 16:00 CFF Albacete (w) 4-0
0-0
ลอร์ก้า (ญ) -3.5
▲▲-4
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 1 Trnje 1-0
1-0
เอ็นเค วร์โบเวต 1 -2
-2.25
FT 16:00 6 GAJ Mace 2-1
2-1
NK Mladost Petrinja 4 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 2 Pomorzanin Torun 0-2
0-1
Sokol Kleczew +0.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 16:00 2 อามาซูลู(สำรอง) 2-0
1-0
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1 +0.25
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 2 ZPC Kariba 0-0
0-0
Herentals FC 1 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:05 1 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2-0
0-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1 1 -1.25
FT 16:05 1 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 5-0
2-0
NC Magra U21 2 -1.5
FT 16:10 1 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 0-1
0-0
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:15 [12]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 4-4
2-1
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[2] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 2 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-1
1-0
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2 +0.5
+0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 2 1 [5]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-2
1-0
ไทจง เอฟซี[6] 1 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 16:30 1 [7]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-1
3-3
แฮปปี้ วัลเล่ย์[8] 3 +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [8]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[1] +0
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:30 [4]Kwai Tsing District FA 1-2
0-0
Kwong Wah AA[5] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 1 Murcia Feminas (W) 0-1
1-2
ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) +1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
CD Paracuellos Antamira -
FT 16:30 เอสดี เรวิลลา 3-3
0-0
SD Torina -
FT 16:30 รีล เจน 3-0
1-0
โมทริล ซีเอฟ -0.25
FT 16:30 CD El Alamo 3-1
1-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 +0
FT 16:30 Real Aranjuez CF 0-1
0-1
AD Complutense Alcala +0.25
FT 16:30 เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค 1-6
0-2
ซีดี กัวร์นิโซ +0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 3 [5]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0
0-0
กวางจู เอฟซี[12] 5 -0.75
-0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-1
1-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] 1 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)(N) 1-0
2-0
ไอร์แลนด์(ยู 21) 1 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [14]โคโรน่า (เยาวชน) 0-1
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[6] -
FT 17:00 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2-1
0-0
Nowy Hutnik Youth[16] -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 17:00 Tsementnik Krasnoselsky 0-3
0-1
FK Partizan Salihorsk -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 2 1 [7]เอฟซี เอลวา 0-4
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] 2 +0.75
FT 17:00 1 [5]ปาร์นู เจเค 1-2
1-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[8] 1 +0.25
+0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 3 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 2-4
1-0
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] +4.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 3 [2]Halliu football College 3-1
1-0
Tallinna FC Ararat TTU[3] 3 -0.5
FT 17:00 1 [8]Vandra JK Vaprus 3-1
1-1
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[4] 1 +1.5
+1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) 4-1
3-0
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)[16] 1 -1.75
-1.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 1 [10]SKV Altenmarkt Womens 3-0
1-0
เอสวี ฮอร์น(ญ)[9] 2 -0.25
FT 17:00 1 [2]Sturm Graz/Stattegg Womens 2-4
2-1
USC Landhaus Womens[3] 3 -0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
Postp 17:00 [C-12]ชาเวช(ยู 17)
Limianos(U17)[C-14] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [U-13]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-5
0-3
เชลยาบินสค์[U-5] +2.25
+2.5
FT 17:00 [C-7]สโตรกิโน่ มอสโก 3-2
3-0
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-11] -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 4 อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) 1-0
1-2
อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) 4 -0.25
FT 17:00 2 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 1-0
3-1
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1 +0.25
FT 17:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 4-0
2-0
Lorca CFB U19 1 -1.5
FT 17:00 เลบันเต (ยู 19) 5-0
2-0
Archena FC U19 4 -1.75
FT 17:00 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 2-6
0-4
Atletico Sanluqueno U19 +0
+0.25
+0
FT 17:00 6 Trival Valderas U19 0-0
1-0
Badazous U19 4 +0.25
Pend 17:00 วาลาโดลิด(ยู 19)
เรอัล มาดริด (ยู 19) +0
FT 17:00 1 Hercules U19 3-0
2-0
เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 1 +0.25
FT 17:00 1 CD Castellon U19 1-0
1-0
โตเลโด (ยู 19) 3 -1
-0.75
FT 17:00 Leioa U19 3-1
2-0
Oyonesa U19 -0.75
-0.5
FT 17:00 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-0
0-0
ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 1 +0
Pend 17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19)
เอสปันญ่อล(ยู 19) +0.25
Pend 17:00 เลกาเนส(ยู 19)
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) +1.25
Pend 17:00 Cerdanyola del Valles FC U19
บาร์เซโลน่า(ยู 19) +1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 Collerense Womens 0-4
0-3
CD Parquesol CF (w) +0.25
FT 17:00 ซีอี ยูโรปา (ญ) 4-2
1-1
Zaragoza CFF II (W) 1 -1
FT 17:00 1 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 0-2
0-1
CD Alaves (W) 2 +1
FT 17:00 1 ซาลามังกา (ญ) 1-5
0-1
ซีดี แซมเปอร์(ญ) 1 +0
-0.25
FT 17:00 1 CP San Miguel Women 2-1
0-0
Almeria (w) 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 4-1
2-1
Terrassa (w) 2 -3
FT 17:00 1 Real Sociedad II (W) 1-1
0-0
CD Pradejon Women 1 +1.5
FT 17:00 2 ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) 1-2
1-0
Fundacion Albacete B (W) 1 +1.25
FT 17:00 CD Badajoz (W) 9-0
4-0
CD Castuera Women -3
FT 17:00 ดีนาโมกัวดาลาจารา (ญ) 0-0
0-3
Getafe (W) +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 5 1 ซีดี คารินเยนา 2-1
2-1
ซีดี ซารีเนนา 1 2 -0.25
FT 17:00 5 เรอัล เอวิเลส 1-0
0-0
CD Llanes 3 -0.25
FT 17:00 Girona B 2-3
0-1
Cerdanyola del Valles 1 -
FT 17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 1-0
0-0
CF Montanesa -0.75
FT 17:00 CD Valdefierro 3-2
2-2
CD Villanueva -0.25
FT 17:00 อัลกอสซีเอฟ 1-1
0-0
ลาปาลมา 1 -0.25
FT 17:00 1 CD Villegas 1-3
1-1
CD Pradejon +1.25
FT 17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-2
0-1
CD Tedeon -0.5
FT 17:00 ซีดี พราวิอาโน 1-1
1-1
CD Colunga -0.25
FT 17:00 CA Vianes 1-3
0-1
CA River Ebro -0.5
-0.75
FT 17:00 CD Vallobin 2-0
1-0
Valdesoto -0.75
FT 17:00 SD Navarro CF 1-1
0-0
คอนดัล ซีเอฟ -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1-3
1-1
อลันยาสปอร์(ยู 19) +0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 2 บีเอสเอฟ 2-1
1-0
เกรฟ 1 +0
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:10 3 [8]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 3-4
2-2
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[6] 1 +0.25
+0
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:30 3 [P1-15]ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1
1-3
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-7] 2 +1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 1 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) 5-0
1-0
เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19) 3 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ซีดี ปอนเทลลัส 2-1
1-1
SD Festra +1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:30 4 ซานโจเนนเซ่ 0-0
0-0
S. Joao Ver 5 -0.25
FT 17:30 1 เลคา 2-2
1-1
กอนโดมาร์ 2 -0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [8]ออดราออปอเล 1-0
1-0
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] +0.25
+0.5
Namibia Premier League (Namibia Premier League)
FT 17:56 4 ตูราเมจิก 1-4
1-1
FC Civics 2 -0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 1 [12]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
0-0
ออสเตอร์ ไอเอฟ[9] 3 +0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 [13]ไอเอฟเค ลูเลีย 3-3
1-1
คาร์ลสเตด บีเค[6] +0.5
+0.75
+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 1 1 [5]เอฟซี โกเมล 5-0
2-0
ตอร์ปิโด มินส์ค[9] 4 -1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [10]เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-0
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[2] -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 18:00 [BLR D3B-3]Osipovichy 1-2
1-1
เอฟซี โมโลเดชโน[BLR D3A-1] -
FT 18:00 1 FK Lepel 0-1
0-1
เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ -
FT 18:00 1 Stroitel Kopyl 0-4
0-1
เอฟเค ออร์ชา -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 18:00 Puskas Akademia (W) 2-1
0-1
Szetomeharry (w)[7] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [10]Hang Sai 0-8
0-4
Chao Pak Kei[1] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 2 [A-4]ทิซเตด เอฟซี 1-1
1-0
วีเอสเค อาร์ฮุส[A-8] 1 -0.25
+0
FT 18:00 1 [B-12]บีเค อวาลต้า 3-1
1-1
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์[B-10] 4 -0.25
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [C-9]FK Znamya Noginsk 3-3
1-1
FK Fakel Voronezh Youth[C-16] 1 -1.5
▲▲-2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1-2
1-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 2 -0.25
FT 18:00 4 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-2
0-2
อาลูกัส ซีเอฟ 3 -0.25
FT 18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 3-2
0-2
Tenisca -0.5
FT 18:00 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1-4
2-4
UD Kia 1 +1.25
FT 18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-2
0-0
เตเนริเฟ่ 2 -
FT 18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2-1
1-0
ซีดี เมนซาเจโร่ +0.25
+0
FT 18:00 ลันซาโรเต้ 1-0
2-0
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า -
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Soweto Fabulous (w) 5-0
3-0
Blue Birds FC Women 1 -1.25
-1.5
FT 18:00 2 Sapphire FC (W) 3-2
3-1
Ixopo FC (W) 1 +1
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
Pend 18:00 Chicken Inn
Highlanders FC -0.5
-0.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 18:00 2 Lusaka Dynamos (W) 2-1
2-0
National Assembly FC (W) 1 2 -0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 3 [16]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3-1
2-1
อิงโกลสตัดท์[GER D3-3] 1 +0.25
+0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:30 [8]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 4-1
2-1
Escola Varsovia Warszawa Youth[7] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:30 2 [199]กวม(N) 0-7
0-2
จีน[75] 1 +7
▲▲+7.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-3] -
Postp 18:30 [NE-20]บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[NE-12] -
Postp 18:30 [NE-5]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-16] -
Postp 18:30 [NE-14]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-15] -
Postp 18:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-2] -
Postp 18:30 [NE-13]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] -
Postp 18:30 [NE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[NE-1] -
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 18:30 4 AO Charavgiakos 1-1
0-0
Ahtitos Spaton 5 -0.5
FT 18:30 3 พานิโอนิออส 2-0
1-0
Fostiras Tavros 4 -1.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:30 4 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0
0-0
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 2 -0.25
+0
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 1 [C-5]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1-1
1-0
ซูโจว ดองวู[C-3] +0
FT 18:35 2 [A-6]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-0
0-0
เสฉวน[A-4] 2 +0.75
▼▼+0.25
FT 18:35 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 1-2
1-1
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 1 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Matlama FC 0-2
0-2
Linare FC 1 -1.5
FT 19:00 3 [NOR D2A-14]โฟรย่า FK 0-4
0-2
เซนจา[NOR D2A-11] +1
+0.75
FT 19:00 1 [NOR D2B-14]Oygarden FK 2-3
0-2
โฮดด์[NOR D2A-3] 2 +0
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 1 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2-2
0-1
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 -1
-1.25
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 19:00 FSK Grodnensky 1-6
0-3
เอฟเค ลิด้า -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 [8]ฮาร์ทส์ (ญ) 0-2
0-1
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[5] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-6]Paktako 79 0-1
0-1
Navbahor Namangan B[B-4] -
FT 19:00 [B-5]FC Lochin 0-0
0-3
ซามิน[B-1] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 1 [3]สโลวัคโก้ (ญ) 0-6
0-3
สลาเวีย ปราก (ญ)[1] 2 +2.25
+2.5
+2.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
Postp 19:00 [C-4]Martigues
Marignane[C-15] -
Postp 19:00 [B-3]Haguenau
เอปินาล[B-2] -
Postp 19:00 [B-6]St. Maur Lusi
โอแซร์ บี[B-9] -
Postp 19:00 [B-16]แซง กวองแตง
โกเบลินซ์[B-1] -
Postp 19:00 [C-13]โมนาโก 2
GFA Rumilly Vallieres[C-12] -
Postp 19:00 [C-7]ไฮอีเรส
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[C-5] -
Postp 19:00 [C-11]โอลิมปิก ลียง 2
ตูลง[C-3] -
Postp 19:00 [C-6]อันเดรซัก
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์[C-10] -
Postp 19:00 [B-11]เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้[B-10] -
Postp 19:00 [B-15]SC Schiltigheim
ล็องส์ บี[B-4] -
Postp 19:00 [C-14]จูรา ซูด ฟุต
โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี[C-16] -
Postp 19:00 [C-1]Chasselay M.D. Azergues
Saint-Priest[C-9] -
Postp 19:00 [C-8]Grasse
Aubagne[C-2] -
Postp 19:00 [B-8]เม็ตซ์ บี
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2[B-13] -
Postp 19:00 [B-5]โบบิกนี เอ.ซี.
เซอด็อง[B-12] -
Postp 19:00 [B-14]อองตองต์ เอสเอสจี
บิวแวร์ส[B-7] -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [8]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 4-0
1-0
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[7] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [W-5]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-2
0-1
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[W-9] -0.5
-0.25
FT 19:00 3 [C-10]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2-0
1-0
คิมกี้(สำรอง)[C-12] 4 -1
FT 19:00 5 [C-5]ซัลยุต 3-1
3-1
เอฟเค การูก้า[C-6] 3 -0.5
FT 19:00 2 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 0-0
0-0
เอฟเค อูราล-2[U-10] 2 -0.25
+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 19:00 [SS-11]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SWE D1 SN-16] -
Postp 19:00 [Ire LSL-82]Husqvarna
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[OG-2] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 19:00 Norilsky Nickel Futsal 5-5
3-3
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
FT 19:00 1 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-4
0-2
ทัสเคอร์ 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-3
0-2
Bidico 3 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 1 ริงโคบิง 0-2
0-0
Aarhus Fremad 2 +0
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 19:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 5-0
7-0
FK Kauno Zalgiris (w) 1 -4
FT 19:00 2 1 Utenis Utena (W) 1-5
0-2
เอฟเคบานก้า (ญ) 1 3 +3.5
+3.75
+3.5
FT 19:00 1 MFA Zalgiris Women 1-1
1-1
FK Vilnius (W) -2.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:00 2 Navbahor (w) 2-0
2-1
Bukhoro (w) 1 -1.5
FT 19:00 1 1 Lokomotiv Tashkent (w) 1-1
0-0
Metallurg(W) 1 1 +2
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 3 Druk Lhayul FC 0-0
0-0
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด +0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 19:00 3 DFK Dainava Alytus B 4-3
2-2
Panerys Vilnius 1 3 +0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 19:30 7 1 [SWE D1-8]ฮัมมาร์บี้ 0-0
0-0
ฮัคเค่น[SWE D1-16] 1 2 -0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 19:30 1 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-1
1-1
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[1] 1 +0
FT 19:30 [4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 3-5
1-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] 1 +1.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 19:30 1 1 Mbeya Kwanza 0-0
0-0
Geita Gold 1 +0
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Mafco 2-0
1-0
Moyale Barracks 1 3 +0
FT 19:30 2 Ntopwa United FC 0-0
0-0
Ekwendeni Hammers 1 +0.25
FT 19:30 2 ชิทิพายูไนเต็ด 0-2
0-0
Be Forward Wanderers 1 +0.25
FT 19:30 2 Kamuzu Barracks 2-1
2-1
มหาวิทยาลัยมซูซุ 3 -0.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:30 3 Sogdiana (W) 4-4
2-0
Bunyodkor Tashkent(W) 2 +0
FT 19:30 Sevinch (w) 3-1
2-0
Pakhtakor Tashkent (w) 2 -2
FT 19:30 1 PFK Qizilqum Women 1-5
1-3
AGMK (w) 1 +1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:30 4 Uniao Inhumas U20 3-1
2-1
Nova Goiania U20 2 -0.75
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 19:45 5 Thyella Katsikas 2-2
2-1
Tilikratis 1 +0.25
+0.5
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 20:00 [9]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-0
0-0
โมลด์[3] 1 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 3 Black Bulls 1-0
2-1
LD Maputo 1 3 -1
FT 20:00 1 บาร์เซโลนาอีซี 1-1
2-1
Itaborai Profute 1 +0.25
Pend 20:00 อัตเลติโก คาริโอคา
เบลา วิสต้า -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 2 [16]สตรอมเมน 0-0
0-0
เรนเฮล์ม ไอแอล[11] 3 +0.5
FT 20:00 [1]เฟรดริกซ์สตรัด 4-0
2-0
เอฟเค เจิร์ฟ[10] 1 -0.5
-0.75
FT 20:00 3 [10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0
0-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[6] 1 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 1 [13]ซลูตัสค์ 2-1
1-0
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[10] 3 -0.25
+0
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 20:00 1 [8]วิโซซิน่า จิคลาวา 3-1
2-1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[10] 3 -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 20:00 2 [4]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-0
0-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[11] 1 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-2
1-1
ฮราเดตส์กราลอเว[1] 3 +0
FT 20:00 [9]ดูก้า ปรากซ์ 3-0
2-0
สลาโว วีเซลัด[14] 2 -1.75
FT 20:00 2 [12]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1
0-0
อัสติ นาดลาเบม[5] 4 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 [2]เอสเค ลิเซน 1-1
1-1
ทริเน็ค[7] 1 -0.75
FT 20:00 [13]บลานส์โค 2-1
0-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[3] 2 +0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 [10]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-0
0-0
เยอร์การ์เด้น (ญ)[11] +0
-0.25
+0
FT 20:00 [8]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
1-1
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[7] 1 +0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 20:00 [8]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 2-1
1-0
IF Lyseng (w)[5] -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 2 [1]คลีบ (ญ) 1-0
0-0
สตาเบ็ค (ญ)[7] 1 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 2 [P1-12]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2-2
0-1
โตริโน่(เยาวชน)[P1-14] 3 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 [14]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 3-1
2-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[12] 2 -0.5
▲▲▲-1.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:00 [5]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 3-4
2-2
Noravank[4] -
FT 20:00 [8]พิวนิค บี 1-6
1-7
เซวาน บอย[1] +2
FT 20:00 [9]ชีรัค บี 0-3
0-2
Urartu II[6] +0.5
FT 20:00 [3]เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 2-3
1-0
อรารัต เยเรวาน 2[7] -2.25
FT 20:00 [10]อรารัต-อาร์เมเนียบี 1-1
0-0
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[2] +3.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 20:00 [2]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 5-0
10-0
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[7] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-5]บูโซโร เอฟเค 2-0
2-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] +0.25
FT 20:00 [B-7]บุนยอดกอร์ 2 1-2
1-2
FC Neftgazmontaj[B-3] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 4 [7]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-2
0-1
Windsor Arch Ka I[3] 2 +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 4 [W-2]ดินาโม มอสโก บี 0-1
2-2
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[W-3] 1 3 +0.25
+0
▲▲+0.5
FT 20:00 1 [U-9]โนสต้า โนโวทรอย 1-3
0-1
เอฟเค ทิวเมน[U-2] 2 +1
FT 20:00 [U-6]ซเวซดา เปียร์ม 3-1
2-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-14] -3
-2.75
▼▼-2.25
FT 20:00 2 [C-1]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-0
1-0
โซโคล ซาลาตอฟ[C-2] 2 -0.25
FT 20:00 [W-4]FC Tver 3-0
1-0
ซนามย่า ทรูด้า[W-10] 2 -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 20:00 [NL-2]โบเดน บีเค
Storfors AIK -
Postp 20:00 [OG-3]ซีเรียนสก้าเอฟซี
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-4] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 20:00 3 [S-5]AO Episkopis Rethymno 0-0
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-6] 3 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 5 1 เอสเอส โนล่า 1925 3-5
2-2
USD Latte Dolce 2 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 20:00 สวอนซี (ญ) 0-0
0-0
Abergavenny Women -2.5
ฟุตบอลหญิง สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland National League Women)
FT 20:00 FC Treaty United (W) 0-5
0-3
DLR Waves (w) 1 +1.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 4-0
3-0
คิทเว ยูไนเต็ด 2 -1.5
-1.25
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 20:00 2 1 AC Tres Coracoes U20 2-0
1-0
Betim FC U20 1 2 +1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 20:00 Rosina Sedibane Sports School (W) 1-4
0-3
Springs Home Sweepers FC (w) +1
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
FT 20:00 2 Canon de Yaounde (w) 0-0
0-0
Eclair de Saa (w) +0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 20:00 1 GKS Podolszyn 1-2
1-1
โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 +2
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 20:00 3 Caps United FC 1-1
0-0
ฮาราเร ซิตี้ 1 -0.5
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:30 [11]Naft Misan 1-1
1-2
อัล-นาฟ[8] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 20:30 1 [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 4-0
1-0
ดูก้าปรากซ์(ญ)[5] 1 1 +0.5
+0.25
+0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 20:30 2 Levski Chepintsi (W) 0-0
0-0
FK Paldin Plovdiv (W) 3 +0.75
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:50 3 Aris Soudas 1-1
0-1
AO Giouchtas 4 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 2 [3]อัตเลติโก มิไนโร่ 1-2
1-0
ฟอร์ตาเลซ่า[16] 4 -1.25
-1
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 21:00 4 [3]แบล็คพูล(N) 2-1
1-1
ลินคอล์น ซิตี้[5] 1 -0.25
+0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 21:00 3 1 [SUI Sl-9]เอฟซี ซิยง 2-3
2-2
เอฟซี ธูน[2] 3 -0.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
21:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ
โรพีเอส โรวานีมี่ -
FT 21:00 1 [3]โรพีเอส โรวานีมี่ 1-2
0-1
กนิสตัน เฮลซิงกิ[12] 3 -0.25
-0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [3]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-0
0-0
Haninge[14] 1 -1.25
-1.5
▼▼-1
FT 21:00 [2]บรอมมาปอจคาร์น่า 3-0
6-0
เทบีย์ไอเอส[15] 1 -1.75
-2
FT 21:00 [S-5]ลุงสกิล 0-0
1-0
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[S-12] 1 -1.25
▼▼-0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 21:00 2 [8]เคเอส คาสตริโอติ 2-1
1-0
Tomori Berat[ALB D2-7] 2 -0.75
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 21:00 1 [BRA CCD1-2]บัสควอ เอฟซี 2-1
1-0
ปอนเต เปรตา[8] +0
-0.25
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 21:00 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 0-0
0-0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1 2 +1.75
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 21:00 [6]จิวเนสเซ่ 0-3
0-2
โฟล่า เอสซ์[1] +1.75
+1.5
+1.75
FT 21:00 4 [15]แอตเซลล่า 1-3
0-2
FC Wiltz 71[8] 2 +0
+0.25
+0
FT 21:00 [3]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 4-3
1-1
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[13] -
FT 21:00 [10]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 4-1
1-1
ซีเอส เพแทนจ์[16] -0.75
FT 21:00 [9]Hostert 2-3
4-4
US Mondorf-les-Bains[11] -
FT 21:00 2 [12]Rodange 91 2-2
0-1
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[14] 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 1 [7]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3-1
1-0
Swift Hesperange[2] -
FT 21:00 3 1 [4]เรซซิ่ง ยูเนียน 0-0
0-0
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[5] 1 3 +0
tunisia cup (tunisia cup)
FT 21:00 1 C.O.Transports 0-0
0-0
CS Bembla 1 +0
FT 21:00 2 [TUN D1-3]เอเอส ซอลิแมน 1-1
0-1
ยูเอส เบน กัวเดน[TUN D1-4] 1 +0
FT 21:00 3 [TTLdD-1]อีเอส ซาร์ซิส 1-0
0-0
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[TUN D1-2] +0.5
FT 21:00 4 CS Tabarka 0-1
1-2
คลับ แอฟริเคน 1 +1.5
FT 21:00 5 1 เอ.เอส อารีอานา 1-1
1-0
โอลิมปิก เด เบจา 6 +1.25
+1