ราคาบอล.cc
ผลบอล 31 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 พฤษภาคม 2564ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 29 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 3 [17]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-3
0-2
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[28] 2 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:10 1 Little Rock Street 1-2
0-0
มิสซิสซิปปี้ บริล่า 3 +1.5
FT 06:10 1 คาตี 1895 เอฟซี 1-2
0-1
Midland Odessa Sockers FC 1 +1.5
+1.75
+1.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:20 5 [C-2]แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 3-3
2-1
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[C-3] 6 +0.25
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 06:30 2 [3]แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0
0-0
Atletico Cajazeirense PB[6] 3 -1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 3 Grand Rapids FC 2-3
0-1
Kings Hammer FC 3 +0.25
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 06:30 1 โนเมดส์ 0-4
0-1
เนลสัน ซูเบริบส์ -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:30 Southern Soccer Academy (W)
Chattanooga Red Wolves (w) -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:00 4 1 [(c)-6]กัวรานี อาซุนซิยง 2-0
1-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[(c)-4] 1 1 +0
+0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 3 [16]คูริโก้ ยูนิโด 1-2
1-1
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[8] 1 +0
+0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(a)-15]โอลเมโด้รีโอบัมบา 1-0
1-1
มอนต้า เอฟซี[(a)-11] 4 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 2 Nashville Rhythm FC (w) 1-0
0-0
อลาบามา(ญ) 1 -0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 3 SD Atletico Nacional 2-2
1-0
Mario Mendez FC 2 -0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 1 [13]วิลา โนวา 1-1
0-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[8] 2 +0
+0.25
+0
FT 07:30 [10]เนาติโก (พีอี) 1-0
1-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[17] 3 +0
▲▲-0.5
Samoa National League (Samoa National League)
FT 07:30 3 1 Vaiusu 0-8
0-3
Vaipuna 1 +2.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:35 Colorado Rovers 2-1
2-0
Park City Red Wolves +0
Samoa National League (Samoa National League)
Pend 09:20 Moataa
Faatoia +1
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:25 3 Adamstown Rosebud Reserves 0-2
0-1
Lake Macquarie Reserves 1 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:30 [1]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[13] -
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 0-0
0-0
เวลลิงตัน โอลิมปิก 1 3 -0.75
-1
-0.75
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 2 Belconnen United U23 3-0
1-0
Tuggeranong United U23 2 -2
-2.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:40 1 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1-0
2-1
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 -1
พรีเมียร์ลีกแผ่นดินใหญ่ (New Zealand Mainland Premier League)
FT 09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 5-1
2-0
ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1 -1.5
-1.25
-1.5
New Zealand Canterbury Championship League (New Zealand Canterbury Championship League)
FT 09:45 Universities AFC 3-0
2-0
Parklands United 2 -0.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:45 2 1 Canberra Olympic U23 1-3
0-1
Monaro Panthers U23 1 3 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-2
0-2
เวกัลตา เซนได (ญ) -0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 10:00 2 ทารูนา 0-8
0-3
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[TSA TPL-3] 1 +1.75
▲▲▲+2.5
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 10:00 3 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 0-0
0-1
เบย์โอลิมปิก 4 -0.25
FT 10:00 2 โอคแลนด์ ซิตี้ 3-1
0-0
Auckland United 2 -0.5
-0.25
-0.5
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 10:00 West Honiara (W) 0-5
0-3
Haarosia FC (W) +3
FFSA SLR (FFSA SLR)
Postp 10:15 เซาท์แอดิเลด(สำรอง)
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) -
FT 10:15 3 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-2
0-2
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 -1
FT 10:15 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 3-2
1-1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 2 -0.75
FT 10:15 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-2
1-0
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 1 -0.25
FT 10:15 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 2-0
0-0
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 2 +0.25
FT 10:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 7-0
2-0
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 3 -0.25
FT 10:15 1 Eastern United Reserves 2-2
3-2
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 +0.75
FT 10:15 1 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2-0
2-0
แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 2 -0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:30 1 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 4-2
1-2
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 5 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
Pend 10:42 Adelaide Cobras Reserves
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:00 มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) 0-1
0-1
Omiya Ardija (W) -0.75
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [3]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 6-1
2-0
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[6] 1 -1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [6]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3-2
1-1
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[12] -1.5
-1.25
FT 11:00 [7]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[10] -0.25
+0
-0.25
FT 11:00 1 [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-2
0-2
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[5] -0.25
+0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [2]โอซาก้า เอฟซี 0-1
0-1
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[13] -
FT 11:00 [5]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1
0-0
ฮอนด้า เอฟซี[3] 2 +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [7]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[4] +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:05 Logan Lightning U23 0-2
0-0
Gold Coast United U23 +0.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 1 [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-3
1-2
เลค แมคควอรี[7] 1 +1
+1.25
FT 11:35 [2]แลมบ์ตัน จาร์วิส 2-1
1-1
เมทแลนด์[1] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 11:50 [3]เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[10] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [7]อินชอนยูไนเต็ด 1-1
1-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[3] 1 +1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2-2
0-1
Hiroshima Sanfrecce (W) -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 2 [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
0-2
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] 1 +0.25
+0
FT 12:00 [7]วี-วาเรน นากาซากิ 3-0
0-0
รีโนฟา ยามากูชิ[13] -0.5
-0.75
FT 12:00 1 [20]เธสปา คูซัทสึ 0-0
0-0
โทชิกิ เอสซี[16] +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
Postp 12:00 อาลาเมน (ญ)
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) -
Postp 12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) -
Postp 12:00 Emerging Athlete Program (w)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 12:00 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[12] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
FT 12:00 2 1 [4]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-1
1-0
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[7] 2 -0.75
FT 12:00 [6]แคนเบอรา โอลิมปิก 1-2
0-1
โมนาโร แพนเธอร์ส[8] 3 -0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:00 3 [3]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 3-0
3-1
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[5] 1 -0.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 [6]มอร์แลนด์ ซิตี้
เอฟซี บูลลีนไลออน[10] -
Postp 12:00 [1]บรันสวิก ซิตี้
แลงวาร์ริน[7] -
Postp 12:00 [9]นอร์ท จีลอง วาริเออร์
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[12] -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-0
1-0
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) -
FT 12:00 [4]เปเรซ(ยู20) 4-0
2-0
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)[8] -1
FT 12:00 3 [5]ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 3-0
3-0
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[9] 1 -1.5
-1.75
Pend 12:00 [2]เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
Gwelup Croatia U20[3] -0.25
FT 12:00 [11]บัลแคทต้า(ยู20) 1-0
0-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)[10] 1 4 -0.75
FT 12:00 1 [12]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-1
1-0
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[6] 3 +0.5
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
Postp 12:00 นิวแลมบ์ตัน
Kahibah FC -
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 Koloale FC (W) 0-3
0-3
Solright FC (w) 1 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 1 [10]เมโทรสตาร์ เอสซี 1-0
1-0
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 1 -0.75
FT 12:30 1 [4]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
0-0
โครย์ดอน คิงส์[7] 3 +0
FT 12:30 1 1 [8]แอดิเลด แพนเทอร์ 2-1
1-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[6] +0.25
+0
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 5 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-1
0-0
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[8] 2 +0.75
+1
FT 12:30 1 [2]อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
0-0
แอดิเลด ฮิลล์[11] 3 -1.25
FT 12:30 6 [10]Eastern United 0-1
0-3
มอดบูรี่ เจ็ท[6] 3 +1
+1.25
▲▲+1.75
FT 12:30 2 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3-0
1-0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[4] 2 -0.5
FT 12:30 2 [7]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
0-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[9] 4 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 4-2
2-1
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 +1.75
+1.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 12:30 Kingborough Lions (w) 2-3
0-0
Launceston United Women +0
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
Postp 12:30 Modbury Vista
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:30 2 Brisbane City U23 1-1
1-1
Sunshine Coast U23 2 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:40 4 [11]อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-1
1-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[2] 1 +0.25
+0.5
+0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 12:40 2 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 0-0
0-0
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 3 -0.25
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:40 Ashfield SC Reserves 1-2
1-1
Fremantle City FC Reserves 2 -0.5
FT 12:40 Olympic Kingsway Reserves 2-1
2-1
Swan Utd Reserves 1 +0.25
FT 12:40 3 Quinns FC Reserves 4-2
3-1
Mandurah City FC Reserves 2 -0.75
Australia Northern NSW Women’s Premier League (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 12:40 1 Maitland FC (W) 3-1
0-1
Charlestown Azzuri (W) 1 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:45 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-2
1-2
Peninsula Power NPL Women +0.25
+0.5
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
Postp 12:45 Adelaide University SC
Northern Demons -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 2 Gold Coast Knights U23 4-0
2-0
Peninsula Power U23 4 -0.25
+0
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:50 4 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-4
0-3
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:55 1 Ipswich knights U23 1-0
0-0
Southside Eagles U23 2 -0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 2 [11]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-1
1-1
ฮวาซอง เอฟซี[7] 1 3 +0.25
FT 13:00 1 [5]กิมโป เอฟซี 2-0
2-0
ยังจู ซิตี้เซน[12] 1 2 -0.75
-1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [17]เอฟซี คาริยา 0-2
0-1
โซนี่ เซนได[7] 1 +1.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 13:00 [5]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[11] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [15]ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
2-1
Gangwon II[8] -
FT 13:00 2 [10]โซล ยูไนเต็ด 2-1
0-1
FC Namdong[9] 2 +0
FT 13:00 [3]Dangjin Citizen 5-0
1-0
โกยาง เอฟซี[13] -1.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-0
3-0
เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1 -0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:00 3 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0-0
1-1
Ryder U20 2 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 13:00 Runaway Bay II
Tweed United -
FT 13:00 Musgrave Mustangs B 9-0
3-0
Tamborine Mountain Eagles 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2-2
1-0
คาปาลาบา(ญ) +2.25
+2.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:15 2 Holland Park Hawks U20 3-5
1-3
Western Pride FC U23 +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 13:30 [11]อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[4] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:30 2 1 [TSA TPL-7]ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
0-0
Glenorchy Knights 1 +3.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 1 Hellenic AC 1-2
0-0
Mindil Aces 1 -1.5
-1.25
-1.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 13:35 NWS Spirit FC U20 0-4
0-2
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 1 [15]โตเกียวเวอร์ดี้ 3-1
1-1
บรัวบริทอากีต้า[9] +0
-0.25
FT 14:00 [4]จูบิโล อิวาตะ 1-0
0-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[12] -0.5
-0.75
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:00 [2]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 [11]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-1
0-0
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[7] 2 +0
+0.25
FT 14:00 1 [3]เพิร์ธ เอสซี 0-0
1-0
อีซียู โยนดาลูบ[2] -0.25
+0
FT 14:00 2 1 [8]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2-2
0-2
Willip[6] 4 +0.5
+0.25
+0.5
FT 14:00 1 [5]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N) 1-0
0-0
ซอเรนโต้ เอฟซี[4] 2 +0.25
FT 14:00 2 1 [10]บัลแคทต้า เอฟซี 0-0
1-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 3 -0.75
-1
FT 14:00 3 [1]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3-1
1-0
อาร์มาเดล เอสซี[9] 2 -1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [4]ปูซานไอปาร์ค 1-1
0-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 1 5 -1
-0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 1 [11]อิปสวิช ซิตี้ 0-1
0-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[5] +0.75
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 14:00 3 [6]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-2
1-0
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[8] 1 +0
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 14:00 [4]Taipei Xiongzan (W)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -
Postp 14:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
Taichung Blue Whale (W)[2] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3-1
1-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1 -0.5
FT 14:00 2 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2-1
1-0
ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 2 -1
Greece U19 (Greece U19)
FT 14:00 4 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-2
0-2
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 4 +1.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:00 2 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 3-0
3-0
เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 +0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:00 2 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 2-3
1-2
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1 +1
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 3 Stirling Macedonia 3-2
1-0
เวสเทิร์น ไนท์ส 2 +0
FT 14:00 3 UWA-Nedlands FC 0-0
0-0
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 +0
FT 14:00 4 Olympic Kingsway SC 4-0
2-0
สวาน ยูไนเต็ด 3 -0.5
FT 14:00 5 แอซฟิลล์ 1-0
0-0
เฟรแมนเทล ซิตี้ 5 +1.25
FT 14:00 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 2-2
2-0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 3 +0.25
FT 14:00 2 Quinns FC 1-1
1-0
แมนดูราท ซิตี้ 3 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:15 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 6-0
2-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -5.5
▲▲▲-6.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 4 1 คูเมรา 2-7
2-4
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2 +1
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [6]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
0-0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 1 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-1
0-1
มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 2 +0
FT 14:30 2 Football Club Nave Yosef U19 1-1
0-0
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 2 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 2 Worgl Obi SV 2-3
0-3
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 1 -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 1 1 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 5-4
2-4
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 2 -0.25
+0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
5-1
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[11] 2 -2.25
-2
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [10]วิดีโอตอน(ยู 19) 6-0
3-0
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[11] 1 -
FT 15:00 3 [12]ปาคซิ เซ ยู 19 2-2
1-1
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 4 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 1 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2-1
1-0
Slack Creek[8] -0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 2 [5]Jinju Citizen 3-0
1-0
Geoje Citizen[12] -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 4-0
4-0
ไอโรนี่ทิเบเรียส(ยู 19) 3 -2.25
FT 15:00 4 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2-2
0-1
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 +0
FT 15:00 2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1-2
0-1
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1 +2.25
FT 15:00 Ironi Modiin U19 0-1
0-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 +0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 3-0
3-0
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 1 3 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 15:00 3 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
3-2
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2 -0.5
FT 15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3-2
3-1
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 1 -2.25
▼▼-1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1-1
1-1
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 -1
FT 15:00 บริสแบน ซิตี้ 6-2
2-0
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 4 -3
FT 15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-2
0-1
มิทเชลตัน เอฟซี 4 -1.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1-5
1-4
เอซี คาริน่า (ญ) 1 +0
FT 15:00 Kangaroo P Rovers (W) 1-2
0-1
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) -2.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 15:00 1 KS Madziar Nieporet 5-1
2-0
Lochow 3 -1.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:10 2 [7]อคาเซีย ริดจ์ 1-2
1-4
เมาท์ กราเวท[9] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:15 FK Chlumec N.C 6-0
1-0
เอฟเค นาชอด-เดสเน่ -1.25
▲▲▲-2
FT 15:15 Trutnov 2-2
0-0
Novy Bydzov -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 1 นอร์ธ สตาร์ 2-1
2-1
Magic United TFA 4 -0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:25 4 Ormeau White 1-1
0-0
Nerang B +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-0
3-0
Putra Jombang -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 15:30 [13]อัลโตน่า เมจิค
ฮูม ซิตี้[5] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:30 1 [3]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-4
0-1
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 15:30 3 [7]โลแกน ไลท์นิ่ง 3-2
2-1
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[11] 4 +0.25
+0
▲▲+0.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 15:30 5 [9]APLG Gdansk (W) 0-0
0-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[6] 2 +1.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 4 [7]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-0
0-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[6] 2 -0.5
-0.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
Postp 15:30 [5]Kaohsiung Sunny Bank (W)
Hang Yuan FC (W)[3] -
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:30 1 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1-3
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:35 North Brisbane FC(w) 0-0
0-0
Southside Eagles (W) -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:00 [3]เซ้าท์ เมลเบิร์น
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[4] -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 3-0
0-0
Fredensborg (W)[B-5] -2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:00 1 [8]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3-0
0-0
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[4] +0.25
FT 16:00 [9]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2-2
0-1
ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)[12] 1 -0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 [P1-10]เจนัว(เยาวชน) 3-0
2-0
อัสโคลี่(เยาวชน)[P1-16] 1 1 -2
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:00 2 [5]ทูวอง 5-0
2-0
เวสต์เทิร์นสปิริท[10] 1 -1.25
-1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [1]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-0
0-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 16:00 1 [6]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] 2 +3.5
▼▼+3
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:00 3 [4]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1-0
3-1
WKS Slask Wroclaw (W)[5] 2 -1.5
FT 16:00 2 [11]Biedrzychowice (W) 2-1
0-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[8] 1 +2
FT 16:00 [1]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0
3-0
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[10] -
FT 16:00 1 [12]Row Rybnik (w) 0-4
0-1
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[7] +2.75
+3
FT 16:00 2 [3]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1-2
0-0
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[2] 3 -0.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 [4]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 1-8
0-5
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] +4
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 1 [7]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 3-1
2-0
Neulengbach Womans[4] 2 +1.5
+1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 1 [7]ม็อกกิล เอฟซี 3-3
0-1
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[10] 3 -1.25
-1
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 16:00 [1]โปชอน เอฟซี 4-1
2-0
ยังพย็อง[7] 1 -1
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4-4
3-3
MFK CPRF Futsal -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 16:00 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-1
0-0
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 4 -1.5
-1.25
-1.5
FT 16:00 3 สปิริต เอฟซี 1-2
1-1
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 -0.5
FT 16:00 2 Hills Brumbies 1-4
1-3
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1 +0.75
FT 16:00 Inner West Hawks 0-2
0-1
มาคาร์เธอร์ แรมส์ +1
FT 16:00 2 1 Dunbar Rovers FC 2-1
0-0
Central Coast United FC 1 +0.5
FT 16:00 4 2 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1-3
0-1
Dulwich Hill SC 1 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 5 Baltyk Koszalin 2-2
1-2
Nielba Wagrowiec 3 +0.25
FT 16:00 3 Jaguar Gdansk 4-1
2-0
Stolem Gniewino 1 +0.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 3-0
1-0
Robina City FC Women 1 +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 16:00 Perth SC (W) 1-3
1-5
Murdoch University Melville FC (W) 1 +1
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 คาโปสวาร์ (ยู 19) 0-0
1-2
Budai FC U19 -
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 16:00 UKS Lady 5-0
2-0
KS Guzovia 1 4 -1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 4 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 3-2
1-1
Steaua Bucuresti U19 1 2 -1
-1.25
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:00 1 บูลาวาโย ซิตี้ 2-2
0-1
Bulawayo Chiefs 1 4 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-3
1-2
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) -
FT 16:00 4 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 4-1
3-0
โครโตเน่ (เยาวชน) 3 +0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:10 2 1 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-4
0-1
ซิดนีย์ เอฟซี[2] 2 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:15 Hapoel Hod Hasharon U19 3-2
3-1
Maccabi Yavne Shimon U19 2 -0.75
FT 16:15 2 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-0
1-0
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 2 -0.5
FT 16:15 2 AS Ramat Elyahu U19 0-0
0-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 2 +2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 3 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 3-2
1-1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 4 +0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 4 [6]โซล อี-แลน เอฟซี 0-1
0-1
แทจอน ซิติเซน[3] 2 +0
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 2 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 1-0
5-2
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 2 +0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [9]ซองนัม เอฟซี 0-2
2-3
ซูวอน ซิตี้[8] 2 +0
-0.25
+0
FT 17:00 2 [11]เอฟซี โซล 0-3
0-1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[2] 1 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [16]คาชิว่า เรย์โซล 1-2
1-2
คอนซาโดล ซัปโปโร[12] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 สคีด ออสโล 3-0
0-0
แบรัมเอสเค -1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 1 [A-5]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-1
0-1
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 1 +1
+0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู
เอฟซี คูเลสซาเล่ -
FT 17:00 2 [6]ทรานส์ นาร์ว่า 0-1
0-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[2] 2 +1
+0.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [A-3]Osterbro IF (w) 7-0
4-0
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] -
FT 17:00 [2]วาลเด้ (ญ) 0-1
1-1
Romalt Woman's[7] -
FT 17:00 [4]JAI Fodbold (w) 3-3
1-2
อัลบอร์ก เฟรจา (W)[3] -
FT 17:00 [4]นาสบี้ บีเค (ญ) 2-1
0-1
Solrod (w)[B-3] -
FT 17:00 [3]Herlufsholm GF (w) 3-0
1-0
เอฟซี ดามโซ่ (ญ)[A-5] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [13]Zha Buse U19 2-2
2-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[6] -
FT 17:00 [15]เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0-1
2-2
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[11] -
FT 17:00 [9]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-4
0-0
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[3] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 [3]เชนันซิตี้ 1-0
0-0
อุลซันซิติเซ่น[4] -0.25
-0.5
FT 17:00 2 [8]ชองจู จิคจิ 0-3
0-1
พย็องแท็กซิติเซ็น[15] 1 -1
-0.75
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 17:00 FK Senno 1-6
1-1
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล +4.25
FT 17:00 BC Maxline 1-1
0-1
Volna Pinsk +1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 2 [8]NergihasaU19 1-2
0-2
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] 3 +0.25
FT 17:00 [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0-4
0-0
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] +1
+0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 1 [9]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-1
0-1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[16] 3 -0.5
-0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [I-1]โควา พีดาเด้(U17) 2-3
0-0
Oeiras(U17)[I-3] -
FT 17:00 [A-1]ปอร์โต้(ยู 17) 0-4
0-0
เบนฟิก้า(ยู 17)[B-1] -
FT 17:00 [A-2]เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 1-5
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)[B-2] -
FT 17:00 [G-4]มาเรียลวาส ยู17 1-1
0-0
ฟาตีมา(ยู17)[G-3] -
FT 17:00 [F-2]เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-0
2-1
CA Fundao U17[F-4] -
FT 17:00 [E-4]เรกัว ยู17 0-5
0-0
Salgueiros U17[E-2] -
FT 17:00 [H-5]เปนิคี(ยู17) 0-0
2-4
Loures(U17)[H-4] -
FT 17:00 [E-3]เอสปินโญ ยู17 1-1
0-0
Lusitania Lourosa U17[E-1] -
FT 17:00 [A-3]วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 0-0
3-0
เบเลเนนส์(ยู 17)[B-3] -
FT 17:00 [D-3]เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 2-1
0-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)[D-2] -
FT 17:00 [C-13]GD Braganca(U17) 0-0
0-3
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17)[C-1] -
FT 17:00 [D-1]ปาโดนเซ่(ยู 17) 3-0
0-0
เบาวิสต้า(ยู 17)[D-4] -
FT 17:00 [C-2]Sintrense(U17) 7-0
0-0
Uniao Almeirim U17[C-3] -
FT 17:00 [H-3]จีดี เอสโตริล(ยู 17) 1-0
0-0
เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)[H-2] -
FT 17:00 [F-1]ทอนเดลา(ยู 17) 3-0
0-0
Seia FC(U17)[F-3] -
FT 17:00 [I-5]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 3-1
0-0
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[I-4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [W-14]เอฟเค โคลอมนา 2-2
2-1
โดลโกพรูดนี่[W-1] +1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 โดสเอร์มานัส(ยู19) 0-0
0-0
กอร์โดบา(ยู 19) +1.5
FT 17:00 1 Unio FB Jabac Terrassa U19 2-2
2-1
Penya Arrabal U19 1 1 -0.25
+0
FT 17:00 Sabadell U19 4-0
0-0
ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 UD Collerense B (w) 0-4
0-2
Girona FC (W) +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 0-1
0-0
CD Buzanada +0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 Giresunspor U19 1-2
1-1
โบลูสปอร์ (ยู 19) 2 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 แคมิกโปลิศ 0-2
0-1
Gwardia Koszalin 3 +1
+0.75
▲▲+1.25
FT 17:00 2 RKS Radomsko 2-2
2-1
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 5 -0.25
FT 17:00 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-0
0-0
Unia Skierniewice 2 -0.25
FT 17:00 5 1 KS Wiazownica 0-2
0-0
Podlasie Biala Podlaska 3 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 2 จีวีไอ 2-1
1-0
Karlslunde IF 1 5 +0.5
Pend 17:00 KFUM
บี 1908 -
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 2 Ilott (w) 2-1
1-1
HauPa (w) 2 -1.25
-1.5
FT 17:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 6-2
2-1
EBK (W) 1 -0.75
-1
FT 17:00 1 โรพีเอส(ญ) 4-5
3-3
FC Ilves II (w) -0.25
FT 17:00 1 VJS Vantaa (w) 4-0
3-0
Turun Weikot (w) 1 -4.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 17:00 1 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
0-0
ACS Vedita Colonesti MS 1 -0.75
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 5 กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 2-1
0-1
Bekescsaba U19 1 -2.75
FT 17:00 VAC Varosi LSE U19 1-1
0-1
Szeged-Csanad Grosics U19 -
Lithuania U19 League (Lithuania U19 League)
FT 17:00 Kauno Zalgiris U19 0-1
3-1
SRC-FK Vidzgiris U19 1 -1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:15 2 เรอัล เบติส (ยู 19) 0-0
0-0
บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 4 -2.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
Postp 17:30 [9]ปิเทีย ไอเอฟ
เกเฟล ไอเอฟ[8] +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 เออิบาร์(ยู 19) 1-1
0-1
เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1 -0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:30 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 1-1
0-0
เออีเอล ลาริซา(ยู19) 2 -1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:30 6 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1-1
0-0
โลวเรส 2 -0.5
-0.25
FT 17:30 5 เมเรลินเนเซ่ 1-2
1-1
มาร์ ติโน 2 -0.75
-0.5
FT 17:30 4 มอนตาเรเกร 1-2
0-1
เอฟซี เฟลเกยราส 1 +0
FT 17:30 3 Oriental Dragon 1-1
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 -0.25
+0
FT 17:30 1 Mokala Pancheners 1-0
0-0
ลัวเล็ทตาโน 2 1 +0.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 17:30 1 แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 0-0
0-0
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 2 -0.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:30 1 University Azzurri FC 2-1
0-0
Casuarina FC 1 -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 [7]เมียดิซ เลกนิก้า 3-0
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[5] 1 +0.25
+0
+0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:52 3 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2-1
1-1
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) +0.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 17:59 โฟรย่า (ญ) 1-2
0-1
เมดกิลา (ญ) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 อัสเคอร์ 2-2
1-2
บีเค เฟรม 1 -1.5
-1.75
Pend 18:00 Mandala (w)
Sunrise FC (w) +1.25
+1.5
FT 18:00 1 โรเซนบอร์ก บี 2-5
1-0
นาร์โด 3 -0.75
▼▼▼+0
Pend 18:00 Stophers Big Mac
Rhinos Boy -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 2 1 [4]แลนด์สโครน่า 1-1
1-1
ออร์ไกร์ท[15] 1 -0.25
+0
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 18:00 2 [6]แกลร์นาร์ฟอน 1-2
3-5
นิวทาวน์ เอเอฟซี[9] 2 +0
+0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [4]Orebro Syrianska IF(N) 0-1
0-1
ไอเอฟ ซิลเวีย[7] 1 +0
+0.25
FT 18:00 2 [S-13]ลุนด์ บีเค 0-0
0-0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-2] 2 +0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 18:00 1 [9]เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-7
0-3
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] +2.5
+2.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 2 [P1-5]เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-1
0-0
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-4] 3 -0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 [DEN WD2-3]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2-2
0-1
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)[DEN WD1-7] 1 +1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 1 [10]เวเจิล (ยู 19) 2-3
1-1
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)[4] 2 +1
+0.75
FT 18:00 3 [12]ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-2
0-2
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[5] 1 +0.5
FT 18:00 2 [13]ฮอร์เซนส์(ยู19) 0-6
0-2
เอสเบิร์ก (ยู 19)[2] 1 +1.75
▲▲+2.25
FT 18:00 [14]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 2-5
0-3
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[3] -
FT 18:00 1 [11]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-5
1-2
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)[7] 1 +0.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 1 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-1
3-1
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)[7] 1 -3.25
Postp 18:00 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ)
Suure-Jaani United (w)[5] -
FT 18:00 [6]FC Lootos Polva Womens 3-0
1-0
Ajax Tallinna Women[8] -1.25
-1
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [9]FC Gomel (w) 0-14
0-9
Dnepr Mogilev (w)[5] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [8]ซีดี มอนทิคาร์โล 0-6
0-3
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[2] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [B-9]วอนลอส 3-1
2-1
นาเอสเวด[B-5] 4 +0.5
+0.75
FT 18:00 2 [A-12]เอฟซี ซีสเวส 4-2
3-2
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] 1 -0.75
-1
FT 18:00 2 [A-13]SfB Oure 1-0
2-3
ฮอลเบค[A-11] 1 +0.5
▲▲▲+1.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:00 1 [6]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 2-2
1-2
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] 1 1 +1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 18:00 [NL-5]Ytterhogdal IK
Notvikens IK[NL-10] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 CF Juventud Laguna U19 1-0
1-1
CD Maspalomas U19 1 1 +0.5
FT 18:00 2 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 0-0
0-0
ลาส ปาลมาส ยู 19 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ยูดี มาราเซน่า 5-2
2-0
เมลียา ซีดี +0.5
+0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 0-1
0-0
FK Rad Belgrade U19 +0.25
+0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 Vejgaard B 1-2
0-0
มาเรียไลน์ 1 +0
Pend 18:00 โอเคเอส
Silkeborg KFUM -
Pend 18:00 อัลเรโรด เอฟเค
Frederikssund IK -
FT 18:00 1 บี 1913 โอเดนเซ่ 1-3
1-1
นอร์เรสซันด์บี 1 -0.5
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 ONS (W) 2-3
1-1
วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1 -1.5
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 1 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-0
1-0
Ovrevoll Hosle(W) 1 -0.25
FT 18:00 Grei (w) 2-1
0-1
Honefoss (w) 1 +1.25
FT 18:00 อซานฟอทบอล (ญ) 2-2
0-2
โรอาร์ (ญ) 2 +1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 3 FC Halych 1-2
1-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-1
0-0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 1 Turan Turkistan Reserves 1-1
0-0
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3 -0.25
FT 18:00 1 1 Jenis FK 3-4
1-1
อัลไต เอฟเค 2 -1
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 คิตฉี(ญ) 1-1
0-0
วูฟูไทโป(ญ) -1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 2 Wits University FC (w) 3-0
2-0
Hallelujah Zebra Force (w) -1.25
▲▲▲-2
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 18:00 1 Yadah FC 0-4
0-3
ไดนาโมส์ เอฟซี 2 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 18:05 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2-0
2-0
อเลมานเนีย อาเค่น -1.25
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:15 Standard Perpetual MLFA (W) 0-0
0-0
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) +0
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 18:16 2 GLKS Nadarzyn 2-2
2-1
Ursus Warsaw II 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 เอลเอซี อินเตอร์ 2-0
1-0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ +1.75
▲▲▲
+2.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 18:30 2 [22]บาร์เน็ต 2-0
0-0
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[1] 1 +1.25
▼▼+0.75
FT 18:30 [10]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-2
1-1
เชสเตอร์ฟิลด์[7] 2 +0
FT 18:30 1 [20]วอคกิ้ง 2-4
1-1
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 18:30 1 [13]บอร์แฮม วู๊ด 0-2
1-4
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[14] 3 -0.5
-0.75
FT 18:30 1 [9]บรอมลีย์ 1-0
0-0
น็อตต์สเคาน์ตี้[5] -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:30 1 [12]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-0
1-1
เร็กซ์แฮม[6] 1 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 18:30 [11]โซลิฮัลล์ มอร์ 2-0
2-0
อีสต์ไลก์[8] +0.25
+0.5
+0.25
FT 18:30 2 [21]คิงส์ ลินน์ 4-4
1-2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[16] 1 +0
-0.25
FT 18:30 1 [17]อัลทริงแคม 0-0
0-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[2] 2 +1
▼▼+0.5
FT 18:30 3 [15]เยโอวิล ทาวน์ 0-1
0-1
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[3] 2 +1.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:30 5 1 [8]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-1
0-1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 1 +0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 18:30 [NG-10]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:30 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-1
1-2
CD Union Puerto +1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:45 3 [B-6]เอฟเค 2000 2-0
1-0
สคอฟโชเว็ด[B-11] 5 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
Pend 18:50 พรูเบน มุนสเตอร์
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ -1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 4-1
1-0
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 1 +0
-0.25
+0
FT 19:00 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1-1
0-1
Herforder SV (w) 3 +0
▲▲-0.5
FT 19:00 Carl Zeiss Jena (W) 2-2
1-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 -1
-0.75
FT 19:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 9-0
3-0
FFC 08 Niederkirchen (ญ) -4
▲▲▲
-5
FT 19:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3-1
1-1
Wurzburger Kickers (W) -1.5
▲▲-2
FT 19:00 1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0-4
0-2
โคโลญจน์ (ญ) 1 3 +1
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 19:00 2 1 [11]ฮอนก้าเอสพู 0-1
0-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[8] 3 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 คองสวิงเกอร์ 1-0
1-0
ไอสโวล์ดไอเอฟ 1 1 -1.25
FT 19:00 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-5
1-1
วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 -0.75
-1
-1.25
FT 19:00 2 กเจลแซส 2-1
0-0
โมสส์ 3 -0.75
-0.5
FT 19:00 2 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-1
1-1
ควิด ฮอลเด้น +0.75
FT 19:00 บราท์เวก 3-1
0-0
โฟลโร -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 [6]ฮัมมาร์บี้(ญ) 3-1
2-0
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[3] 3 +0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 2-0
3-1
อาร์ฮุส 1900(ญ)[6] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 1 [5]เอฟเค คัสไป 2-2
0-2
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 19:00 [8]ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
0-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[12] 3 -0.75
-1
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
19:00 วัลลัซเนีย
สเกนเดอร์บู กอร์ซ -
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 19:00 FC Gazovik Vitebsk 1-8
0-5
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [4]โคลดิ้ง บี (ญ) 0-0
0-1
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[3] +0
▲▲-0.5
▼▼▼+0.25
FT 19:00 [DEN WD2-2]ซันดบี้บีเค(ญ) 0-1
1-3
อัลบอร์ก (ญ)[8] +1.5
+1.75
▼▼+1.25
FT 19:00 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-1
0-1
เฮชบี โคเก(ญ)[1] 1 +2
+1.75
FT 19:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 6-0
4-0
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[6] -2.25
-2
FT 19:00 [7]AGF Kvindefodbold APS (W) 3-2
2-1
Boldklubben AF 1893 (w)[DEN WD2-1] -2
-2.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 2 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 2-2
2-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 2 +0
FT 19:00 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2-3
1-2
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 1 [3]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 3-0
1-0
FK Panevezys-2[6] 1 3 -1
FT 19:00 2 [8]Kazlu Ruda FK Silas 5-1
4-1
Babrungas[5] 1 3 +0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 19:00 4 [8]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 1-1
1-1
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)[3] +1.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 1 [8]Lashyn Karatau 6-2
4-1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II[12] 3 -2
-1.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [A-6]แยงไกเยอร์ 0-0
0-0
โซรัซ FK อูลกัช[A-4] -0.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 19:00 1 1 [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1-4
0-2
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[4] 1 +0
▲▲-0.5
-0.25
Postp 19:00 [3]KAA Gent Ladies
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [S-16]เอฟซี กีสเซิน 5-0
1-0
TSV Schott Mainz[S-19] -0.75
FT 19:00 2 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-1
0-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-7] 3 -1
FT 19:00 2 [W-7]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-1
1-0
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-8] 2 +0
+0.25
FT 19:00 1 1 [W-17]เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0
0-0
แบร์กิช กลัดบลัค 09[W-21] 2 -1.25
-1
FT 19:00 1 [S-20]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3-2
1-1
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-11] 3 +0.25
FT 19:00 [S-18]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-0
0-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] +0.25
+0
FT 19:00 1 [W-4]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 4-1
2-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-9] -0.5
FT 19:00 1 [W-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-2
0-1
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-18] 3 -2
-2.25
FT 19:00 [S-8]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 3-1
0-0
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-14] -0.25
FT 19:00 [S-9]บาลินเกอร์ 2-1
1-0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-12] 1 +0
▲▲▲
-1
FT 19:00 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว 0-1
0-1
เฮสเซ่น คาสเซล[S-13] 1 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 1 [A-9]ดาลุ่ม 0-1
0-0
นาสบี้[A-10] 1 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 1 [A-3]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-2
1-1
มิดเดลฟาร์ท[A-6] 2 -0.25
FT 19:00 [B-14]เอบี ทาร์นดี 2-0
4-0
ฮิลลิร็อด[B-4] +1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 19:00 [SS-12]รินนินเก้ ไอเค
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-5] -
Pend 19:00 [NS-2]สควิลเจโบ เอสเค
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-9] -
Pend 19:00 [NL-11]ทาฟเดีย ไอเค
Froso IF -
Pend 19:00 [NS-8]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
Jarfalla -
Pend 19:00 [NL-13]Bergnasets AIK
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-9] -
Pend 19:00 [NS-11]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
เอ็นโคปิ้งก์[NS-3] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ลาส พัลมาส ซี 1-0
1-0
CD Atletico Paso +0.25
+0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-2
0-0
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -0.75
-1
FT 19:00 1 เคซีบี 0-1
0-1
โซฟาพาก้าเอฟซี 3 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 19:00 Koge Nord FC
Ledoje Smorum Fodbold -
Pend 19:00 Vinder Vatanspor-VRI
Hedensted +0.25
Pend 19:00 Rishoj
แฮร์เลว ไอเอฟ +0
Pend 19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
IF Lyseng +0.75
FT 19:00 1 ยูเนี่ยน 2-1
2-2
ตาสทรัพ เอฟซี 1 -0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 19:00 1 PK Keski Uusimaa (w) 0-0
1-0
NJS (w) -0.75
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 19:00 4 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 2-0
1-0
เบติส เอฟซี (ยู 20) 4 -1.5
▲▲-2
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 19:00 1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-0
1-0
ซาบรุคเค่น 4 +0.75
+0.5
FT 19:00 1 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
0-3
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2 +0.5
+0.75
FT 19:00 1 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
0-0
ชามนิตเซอร์ 1 -0.25
FT 19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 6-1
2-1
VfB Linz 1 -3
FT 19:00 3 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-3
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 +0.75
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-4
0-2
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี -
Lesotho Premier League (Lesotho Premier League)
FT 19:00 Lifofane FC 0-1
0-1
LMPS +0
FT 19:00 Lioli 3-0
1-0
Liphakoe FC 1 2 -0.5
FT 19:00 2 Bantu FC 3-0
2-0
FC Likhopo 1 -2.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 19:25 5 Kempton Park FC (W) 2-5
1-2