ราคาบอล.cc
ผลบอล 30 พฤษภาคม 2564ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 3 [E-2]โมนาคัส เอสซี 0-0
0-0
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา[E-5] 4 -0.5
-0.75
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 06:30 2 [4]เทรเซ่ พาไรบา 0-0
0-0
Sao Paulo Crystal FC[5] 4 -0.75
-0.5
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 [ECU D1(a)-7]แอลดียู กีโต้ 5-2
3-0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[CHI D1-11] -1.5
-1.25
FT 07:00 3 [BRA RJTG-1]ฟลาเมงโก 0-0
0-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[ARG D1-1] 1 3 -1
-1.25
-1
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 07:00 1 [1]โอเอสเต้ 1-1
1-1
เซา เบอร์นาร์โด้[5] -0.25
-0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 Cumbaya FC 2-1
1-1
Guayaquil SC 1 1 -0.25
▲▲-0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 [Bra PL-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4-0
2-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[ECU D1(a)-10] 4 -1.5
-1.75
FT 07:30 4 [ARG D1-12]ลานุส 0-0
0-0
อารากัว เอฟซี[VEN D1C-5] 1 4 -1.75
▲▲-2.25
FT 07:30 4 2 [COL D1(a)-6]ลา อีคูดัด(N) 0-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA CGD1-1] 4 +0.5
▼▼▼
▼▼
-0.75
-0.5
FT 07:30 3 [PER D1(a)-15]เอฟบีซี เมลการ์(N) 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[VEN D1E-3] 3 -1
-1.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 07:30 Adrestia FC
Juventus Academy Doral +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 [(c)-5]ซานโตส ลากูน่า 0-1
0-0
ครูซ อาซูล[(c)-1] -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 10:00 5 1 พันตาเรนนัส 2-3
1-3
Guanacasteca 1 +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 12:00 1 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1
0-0
FK Taraz Reserves 1 -0.75
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 13:05 Lango Queens FC (W) 0-1
0-0
She Maroons (W) +0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[8] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1-1
0-0
อดามา ซิตี้ 2 -1.25
-1.5
FT 14:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 0-3
0-0
Hadiya Hossana +0.25
+0.5
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 14:30 1 Nomads United (W) 1-2
1-1
Ferrymead Bays (W) 1 +1.25
+1.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [RF-6]UTE U19(HUN) 1-4
2-5
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 15:15 [5]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[2] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 15:15 2 Virginia United U23 4-5
3-3
Taringa Rovers U23 2 -0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 15:30 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 3 ออลบานี ครีก สำรอง 2-0
0-0
The Lakes Reserves 2 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 15:30 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 3-1
1-0
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 2 -2.25
-2
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Postp 15:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(ยู 20)
Gladesville Ryde Magic U20 -
ABC L R (ABC L R)
Postp 15:30 Ripley Valley [R]
Logan Metro Reserves -
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:40 2 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-3
0-2
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 3 FK Aksu 1-0
0-0
Jas Qyran 1 +0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 5 CSM Politehnica lasi U19 0-1
0-0
FC Ceahlaul Piatra Neamt U19 2 -1.5
FT 16:00 1 1 Gloria Buzau U19 3-0
1-0
ACS Kinder Constanta U19 3 -0.75
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 16:00 Ehcos WFC (W) 0-3
0-0
Wakiso Hills (W) 2 -0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 3 [10]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-6
1-4
เมลเบิร์น วิคตอรี่[11] 1 -0.75
▼▼▼+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:30 [7]เมลเบิร์น ไนท์
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[8] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 16:30 [3]พาสโค วอลล์ เอสซี
มอร์แลนด์ เซบราส[8] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 FC Ashdod U19 2-1
1-0
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 -1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-4
0-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 +1.5
▼▼+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:00 [9]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[12] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 2 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-0
0-0
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 +0
FT 17:00 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 4-4
1-1
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 +1.5
+1.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 4 Volyn Lutsk Reserves 1-3
0-2
ดินาซ วีชโกรอด 2 +1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 4-1
1-0
FC Ruzayevka -1.75
FT 17:00 1 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2-3
1-3
Sdushor-8 4 +0
AUS SA CUP(W) (AUS SA CUP(W))
Pend 17:00 แอดิเลด ซิตี้ หญิง
The Cove FC (W) -6.5
▲▲▲
▲▲▲
-8
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 17:00 2 1 บราก้า(ยู 19) 2-2
0-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 4 -0.5
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 17:15 2 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 4-2
2-0
Gladesville Ryde Magic +0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 17:20 1 [27]ญี่ปุ่น 10-0
4-0
เมียนมาร์[137] 1 -6.75
▲▲-7.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:30 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
แดนน็อค ธันเดอร์[10] -
Postp 17:30 [6]โอคไลจ์ แคนนอนส์
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 3 [6]บริสเบน เคไนท์ส 1-2
0-0
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[8] -0.25
-0.5
-0.25
FT 17:30 2 [2]อัลบานี ครีก 9-0
4-0
เดอะ เลค[1] 1 3 -1.5
-1.75
-1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:30 5 [10]คาปาลาบา บูลด็อก 1-6
0-4
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] +1.75
+2
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 [6]Ripley Valley FC 1-3
1-1
โลแกน เมโทร[3] +0
+0.25
Postp 17:30 [12]Brisbane Athletic
เอซี คาริน่า[9] -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 Ipswich knights SC W 0-4
0-3
ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 4 [1]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-1
0-0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[9] 5 -1
▼▼▼-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 De-Suung (W)
Yangchenphug Hss FC (W) -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 4 [9]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2-2
0-2
เอฟเค ทารัซ[6] 1 4 +0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 3 1 Bnei Bir Al Maksur 2-3
2-0
มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา 1 +1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 FK Graficar Beograd U19 3-1
1-1
Spartak Subotica U19 -0.5
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 4 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 3-3
2-2
Zhetysu Taldykorgan Reserves 1 +0.5
FT 18:00 1 FK Atyrau Reserves 3-1
2-1
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 5 -1
FT 18:00 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-0
0-0
SD Family 2 +0
FT 18:00 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 3-2
3-1
Kyran Reserves 2 +0
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 2 1 Port Darwin FC 2-4
2-0
Darwin Olympics +0.5
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 3 [S-15]เอฟซี ดิโมนา 0-2
0-2
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-17] 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 18:30 [S-14]เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 5-3
2-1
ฮาโปเอล อิกซาล[S-8] 1 -0.25
▲▲▲-1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 2 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 1-1
0-1
Bnei Bir Al Maksur 2 +0.25
+0
-0.25
FT 18:30 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3-4
1-2
Sporting Club Tel Aviv 4 -0.75
-1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Cancel 19:00 [A-16]อิสทิคอล เฟอกาน่า
เอรัล นิวคัส[A-8] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 1 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 0-0
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2 -0.25
+0
FT 19:00 4 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 0-1
0-1
ไอออนนิ โมดิอิน 3 +1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 เกริโช่ 1-0
0-0
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 -0.5
-0.25
-0.5
19:00 เคซีบี
ทัสเคอร์ -
FT 19:00 เวสเทิร์นสติม่า 1-1
0-0
บานดาริ 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 Nairobi Stima 1-3
1-3
Muranga Seal 1 +0.25
FT 19:00 พอสต้า เรนเจอร์ 1-3
1-3
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2 +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
Pend 19:00 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)
Yassy Turkistan -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 5-1
1-1
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1 -2.5
-2.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 3 Beitar Ashdod 1-4
1-1
เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1 +1.25
FT 19:30 3 Hapoel Mahane Yehuda 1-4
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 -0.5
-0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 1 โพรลีนเอฟซี 0-2
0-2
บียูเอล เอฟซี 1 +0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 20:00 [3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-0
1-0
ไกเซอร์ คีซีรอดา[14] 2 -1.75
▲▲-2.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 2 Hapoel Qalansawe 1-3
1-1
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 -0.5
FT 20:00 2 เอสซี เบียร์ ชีบา 3-1
1-0
เอฟซี ตีรี ราฮัท 2 +0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 20:30 1 [1]อลาชเคิร์ต 1-0
0-0
อารารัต[3] 1 2 -0.25
+0
+0.25
FT 20:30 [8]เอฟซี พิวนิค(N) 0-1
0-1
บานานต์ส[4] +0.5
+0.25
FT 20:30 3 [2]เอฟซี โนอาห์(N) 1-2
0-0
เอฟเค แวน[6] 2 -1.25
FT 20:30 [5]อรารัต เยเรวาน 5-2
3-1
ชีรัค[9] -1.5
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 2 [S-4]ลีเจียน ไดนาโม 0-0
0-0
FK Kuban Kholding[S-1] 1 1 +0.5
+0.25
+0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 20:30 1 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-0
0-0
โคคา โคล่า เอฟซี 1 -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 5 1 [10]เอฟเค อรีส 0-2
0-0
เซตีซู[13] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 3 ยูเครน (ยู 21) 0-2
0-1
อุซเบกิสถาน ยู21 1 4 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 1 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-4
0-2
เอฟเค ไบโอลอก[S-12] +0.5
▲▲+1
FT 21:00 [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 1-2
0-1
สตาฟโรพอล-2009[S-10] +1.5
▲▲▲
+2.5
▼▼▼+1.75
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 21:00 KF Dukagjini 1-1
0-1
เคเอฟ เทรปคา 89 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 3 Hapoel Ironi Karmiel 3-1
1-0
อาฮี เอเคอร์ 1 -1.25
▼▼-0.75
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 Sers Elyan 1-0
1-0
เทอร์ซาน่า เอสซี 2 +0
+0.25
FT 21:00 2 ZED FC 2-1
1-0
แทนต้า 1 -0.5
FT 21:00 1 อัลเนสร์ไคโร 1-2
1-0
El Sekka El Hadid -0.5
FT 21:00 กอมฮอร์เยท เชบิน 0-0
0-0
El Merrikh 3 -0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:00 1 Alamal Atbara 0-0
0-0
Al Shorta Al Qadarif -0.75
-1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 1 KP Starogard Gdanski 3-1
0-1
โปกอน เซซิน 2 1 -0.75
-0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 3 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2-1
2-1
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 3 +0
+0.25
+0
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 21:00 1 Al Ahli Amman (W) 5-0
2-0
Al Istiqlal (W) +1.75
▲▲+2.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 4-3
3-0
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 +0
▲▲-0.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 21:15 3 Shardari Bandar Abbas 1-1
0-0
Naft Gachsaran 3 -1
-1.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:30 1 โคตอน สปอร์ต 3-0
1-0
Les Astres FC De Douala 1 -1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:30 2 Real Pharma Ovidiopol 1-3
0-1
Enerhiya Nova Kakhovka 1 +0.75
+0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:50 4 [15]แคชไค 1-0
1-0
เอสเตกัล คูซสถาน[5] +0.25
+0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:00 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 3-1
1-0
เอซี โอลู[8] 1 -2.5
▼▼-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 ทรอมส์ดาเลน 2-1
0-1
โฟรย่า FK -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 5 [11]เอฟเค เซนิก้า 1-1
1-0
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] 2 -0.75
-1
-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 [14]คาร์มิโอทิสซ่า 0-4
0-2
เนีย ซาลามิส[10] 1 +2.25
▲▲+2.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 6 [1]ริก้า เอฟซี(N) 3-0
2-0
เมตต้า/ลู ริกา[6] 1 4 -2
-2.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [3]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-2
1-1
สปายริส เคานาส[2] 3 -0.5
-0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 2 [3]เอล มาสรี่(N) 2-2
1-1
วาดี้ เดกลาเอสซี[17] 2 -1
▼▼-0.5
FT 22:00 1 [6]มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 1-0
0-0
กาเซล เอล มาฮาลาห์[10] 1 -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:00 แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-4
1-1
อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) +1.5
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-1
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2 -0.75
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 22:00 FK Kauno Zalgiris (w) 3-1
2-1
MFK Taurage (W) -3
-2.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:10 2 [7]เอฟเค วิเท็บส์ค 5-0
2-0
สมอร์กอน เอฟซี[15] 3 -1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:10 3 Melli Hafari 1-1
1-0
Mes Novin Kerman +0.25
+0.5
FT 22:20 2 Shahrdari Hamedan 1-0
0-0
Foolad Natanz FC 1 -1
-0.75
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [5]อิลเวส แทมเปเร่ 2-0
0-0
เคทีพี ค็อตก้า[9] 6 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 1 Sardice 3-3
0-0
โอโตรโควิซ 3 +0.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 4 [C-4]เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0
1-0
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-1] 2 -0.5
-0.75
▼▼-0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:30 2 Elmoadab Tabriz FC 0-1
0-1
Espad Tehran 3 -1.25
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 5 [10]วิดซอว์ ลอดส์ 0-2
0-0
จีเคเอส ทิคี[4] 1 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:50 [9]พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0
1-0
เมส เคอมัน[2] -0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:59 2 [12]โบเตฟ วราตซา(N) 1-0
0-0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-3] 4 -0.75
-1
-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:59 2 [5]Hegelmann Litauen 0-0
0-0
บอลติกปาเนเวจิส[4] 1 +0.5
+0.25
▲▲+0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 [4]พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0
0-0
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[6] 1 +0
+0.25
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 [7]Atomsfera Mazeikiai 2-1
1-0
Suduva Marijampole II[12] -0.75
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 2 [6]UTS Union Touarga Sport Rabat 3-1
1-1
Chabab Ben Guerir[12] 3 -0.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 4-0
1-0
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[1] 1 -1.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [1]Viimsi MRJK 6-0
2-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[9] -3.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 2 Chelmianka Chelm 4-0
1-0
Hetman Zamosc 1 -2.75
-2.5
-2.75
FT 22:59 2 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1-1
1-1
Unia Swarzedz 3 -1
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 22:59 4 ASC Tidjikja 1-0
0-0
ASC Tevragh Zeine 2 +0.75
Non-Cup (Non-Cup)
FT 22:59 6 เอล อาห์ลี(N) 2-0
0-0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 -0.75
▲▲-1.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 23:05 4 FC Vista Turbine 1-0
0-0
Mohtasham Tabriz 1 4 -1
▼▼-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:15 SC Herzogenburg 0-4
0-2
St.Polten Amateure +2
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 23:15 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 3-2
2-1
โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด) -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 แอล.เอ ริเวอร์ไซด์ 4-2
2-1
เอเอสวี 13 เวียนนา +1.25
+1
+1.25
FT 23:30 1 [97]บาห์เรน 2-0
1-0
มาเลเซีย[153] 3 -1
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 [W-10]ไวเด้นบรูค 1-1
1-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-5] +0
▲▲-0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 1 Tarnby FF 3-0
2-0
Roskilde Boldklub 1 -0.75
-0.5
▲▲-1
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:30 Radosc Warsaw 8-0
3-0
Amur Wilga 1 -4.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 2 [5]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-2
1-1
สลิโก โรเวอร์ส[3] 1 +0.5
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 23:45 2 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-3
0-2
จีเคเอส คาโตวีตเซ[2] 1 +0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 29 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 3 [3]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1
1-0
อัลบอร์ก[9] 6 -0.75
▼▼-0.25
FT 00:00 1 เอสวี ดานูบ 2-1
0-1
FCM Traiskirchen +2
00:00 เอสวี ดานูบ
Traiskirchen[AUS D3E-4] -
FT 00:00 [AUS D3WT-9]SV Telfs 2-2
2-1
SPG Motz/Silz -0.75
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 00:00 1 [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-2
2-2
ซลาเต้ โมราฟเซ่[5] 1 -1.5
-1.75
-1.5
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 2 [12]Vaxjo (W) 0-0
0-0
ลิงโคปิ้ง (ญ)[4] 1 +1
+0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [E-6]SV Stripfing Weiden
FC Andelsbuch[E-12] -
Postp 00:00 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] -
Postp 00:00 [E-9]เวียเนอร์ วิคตอเรีย
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-7] -
Postp 00:00 [E-13]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[E-3] -
Postp 00:00 [C-12]เอสเฟา รีด บี
เอฟซี เวลส์[C-16] -
Postp 00:00 [E-2]Ask-bsc Bruck/leitha
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[E-8] -
00:00 [C-8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
SV Spittal[C-14] -
Postp 00:00 [C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
เอสซี ไวซ์[C-9] -
Postp 00:00 [C-3]ยูนิออน กรูเทน
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[C-5] -
Postp 00:00 [C-15]วอคลามาร์ค
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-13] -
Postp 00:00 [C-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[C-1] -
Postp 00:00 [E-10]Karabakh Vienna
น็อยซีเดิล[E-11] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 3 [B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2-1
1-0
เอบี โคเปนฮาเกน[B-3] 4 +0
FT 00:00 2 [A-1]เจมส์เมอบังค์ 0-0
0-0
บราแบรนด์[A-8] 1 -1
-0.75
-1
FT 00:00 2 [B-7]โรสกิลด์ 3-0
1-0
บี 73 สลาเกลเซ่[B-8] 2 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 00:00 3 [LB-3]โคแคลิสปอร์(N) 4-0
3-0
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] 1 4 +0
-0.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 1 Al-Hilal Kadougli 2-4
0-1
อัล เมอร์รีคห์ 1 1 +1
+1.25
+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:00 Stjarnan SkinandiU19 3-0
2-0
KA/Dalvik/Reynir U19 -2
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 Valby BK 2-1
1-1
Vordingborg IK 1 -0.75
-0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:10 3 [3]ดินาโม มินส์ค 0-1
0-0
เอฟซี รุค เบรสต์[5] 1 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:30 [8]อโปเอล นิโคเซีย 2-0
1-0
เอร์มิส อราดิปปู[12] 3 -1
▲▲▲-1.75
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 1 [8]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 2-3
0-2
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[6] 1 +1.5
▼▼+1
FT 00:30 1 [5]ซโวลเล่ (ญ) 5-1
4-0
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[7] 1 -1.25
-1.5
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 4 [W-12]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3-1
1-1
วีกเบอร์ก บีค[W-16] 4 -0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 Mozambique Beach Soccer(N) 6-3
2-1
Uganda Beach Football Team -0.75
▲▲▲
-1.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:44 1 [7]สเตล รุสซ์โซว 2-3
2-2
Hutnik Krakow[11] 3 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 Sapucaiense RS 6-0
1-0
โนวา ปราตา อาร์เอส -2.5
FT 01:00 เซนจา 0-0
0-0
อัลต้า +1.5
01:00 เซนจา
อัลต้า ไอเอฟ -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 2 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-1
1-0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[6] 1 1 -0.25
▲▲▲-1
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 01:00 [8]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-1
0-1
คัวริบก้า[2] -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 [off-5]โกลโบ 2-1
0-0
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น[off-6] -1.5
▲▲▲
-2.5
faroe islands cup (faroe islands cup)
FT 01:00 [FAR D1-4]นซี ลูนาวิค 3-0
2-0
07 Vestur Sorvagur[FAR D1-8] 1 3 -2.5
-2.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 01:00 2 พรีมาเวร่า 2-1
0-1
บาร์เรโตส เอสพี 2 -0.25
FT 01:00 2 นาซีอองนัล เอสพี 2-0
1-0
โนโรเอสเต้ 3 +0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 ซานตาครูซ(RS) 5-0
2-0
Uniao Harmonia FC -3
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 4 Santos Dumont (w) 0-4
0-0
Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) 1 +3
▲▲▲
+4
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 01:20 1 FC Sahel 0-2
0-1
เอฟซี นูอาดิโบ 1 3 +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 วอคโซป ทาวน์ 5-0
2-0
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต +0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-2
0-1
ดันดาล์ค[7] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 4 1 [4]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-2
0-1
เดอร์รี่ ซิตี้[8] 1 6 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 1 Lordswood 1-0
0-0
Rochester Utd 3 -1.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [6]Treaty United 2-0
0-0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5] 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 4 [4]คาร์บินทารี เอฟซี 0-2
0-1
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 1 5 -1
-0.75
FT 01:45 4 1 [3]แอธโลน ทาวน์ 2-3
2-1
ยูซี ดับลิน[2] 1 4 +0.25
+0
FT 01:45 5 [9]โคห์บ รัมเบลอ 1-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[8] 1 +0.5
+0.25
FT 01:45 1 [1]เชลบอร์น 4-0
2-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[7] 6 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 [10]อิตาลี 7-0
2-0
ซานมารีโน[210] -5.75
-5.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 1 [15]อัสวาน 0-2
0-0
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[9] 2 +0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [20]บราซิล เด เปโลตัส 0-0
0-0
ลอนดริน่า พีอาร์[9] 1 5 +0
+0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:00 2 [4]ไอเอฟ เวสตรี 2-3
0-1
กรินดาวิค[10] 1 +0.25
+0
+0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 02:00 2 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-1
0-0
อีซี เซา โชเซ เอสพี 3 +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 Fram/Ulfarnir U19 1-5
0-0
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) +3
+2.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 1 [2]ฟจอลเนอร์ 0-1
0-1
เฟรม เรย์จาวิค[1] 2 -0.5
▼▼+0
FT 02:15 3 [5]กอเดรนเกอร์(N) 2-1
1-1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[9] 3 -0.75
-1
FT 02:15 4 [11]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 3-3
0-2
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[3] 1 +1
+0.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 3 [4]Throttur Vogur 4-1
4-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[8] 1 3 -0.5
FT 02:15 [10]คาริ อัคราเนส 0-2
0-2
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[9] +1
+1.25
FT 02:15 [7]วอลซันกูร์ 2-1
1-0
KF Fjallabyggdar[1] +0.25
▲▲+0.75
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 2 [3]Haffner John (W) 0-2
0-1
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[2] -0.25
FT 02:15 [5]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-1
0-1
Grotta Womens[4] 2 -0.25
FT 02:15 [1]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 3-1
2-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[6] -0.25
FT 02:15 [9]กรินดาวิค (ญ) 1-1
0-0
Augnablik Womens[8] +0.75
▼▼+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 1 1 [W-3]ซูเลีย เอฟซี 1-2
1-1
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-4] 2 -0.25
+0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:00 2 Marimoo 0-0
0-0
WAA Banjul 2 +0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 เลตเทียร์ 0-0
0-0
ฮวิติ ริดดารินน์ 1 +0.5
▲▲+1
+1.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 03:30 1 King Nouakchott 1-0
1-0
เอซีเอส เคซาร์ 1 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:00 New England Revolution B 1-0
1-0
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 3 +0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 04:00 4 UniversidadO M 1-1
0-1
Cibao FC 2 +0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 04:45 2 [(c)-9]โซล เดอ อเมริกา 0-0
0-0
ก๋วยลีน่า[(c)-5] 2 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [4]กัวรานี่ เอสพี 1-1
1-1
วิตอเรีย บีเอ[7] 1 1 -0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:00 3 Tallinding United 0-0
0-0
Banjul Hawks FC 3 +0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 3 Atlantico FC 5-1
4-1
Atletico San Cristobal 1 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:00 1 [9]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 5-0
1-0
Racing Louisville (W)[2] -0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 06:00 3 มาริเลีย 0-2
0-1
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 4-1
1-1
Peachtree City 1 -1.75
FT 06:00 1 Real Central NJ 0-3
0-2
เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1 +0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน