ราคาบอล.cc
ผลบอล 29 พฤษภาคม 2564ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 1 [9]วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-1
1-1
ฮูสตัน แดช (ญ)[7] +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 4 Corktown AFC (w) 0-3
0-2
Detroit City FC (w) 2 -0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 2 [ECU D1(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-1
1-1
ซานโตส[BRA SP-13] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 07:00 2 [ARG D1-3]โบคา จูเนียร์ส 3-0
2-0
เดอะ สตรองเกสต์[BOL D1(a)-3] 1 -2
▲▲-2.5
-2.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 1 [18]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0
0-0
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[23] 1 -1
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 1 [6]Kansas City NWSL (W) 0-2
0-0
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[10] 3 -0.25
+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 3 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1
1-0
ซีดี เปอร์โต กีโต 3 -0.5
▲▲-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-0
0-0
โอมาฮา 2 +0.25
+0
FT 07:00 3 ซีดาร์สตาร์ 0-3
0-0
นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 5 +0
FT 07:00 ฮิวสตัน เอฟซี 2-2
2-0
บารอสโซแวลลีย์ +1.5
FT 07:00 เท็กซัส ยูไนเต็ด 0-1
0-0
AHFC Royals +1.5
FT 07:00 OKC 1889 6-0
2-0
แดลลัสซิตี้ -3.75
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 เทาโร เอฟซี (ญ) 6-1
4-1
CD Universitario (W) 3 -0.75
-1
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 1 [PER D1(a)-9]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0-0
0-0
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(a)-11] 2 +1.25
+1.5
FT 07:30 3 [CHI D1-15]ฮัวชิปาโต้(N) 0-3
0-2
ซาน ลอเรนโซ่[ARG D1-7] 1 +0
▲▲▲
-1
FT 07:30 1 [BRA SP-2]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 4-0
3-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[PAR D1(c)-10] 5 -1.5
-1.25
FT 07:30 2 [ARG D1-15]โรซาริโอ เซ็นทรัล(N) 0-0
0-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-7] 2 -1.25
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 2 [27]อัสติน โบลด์ 2-0
1-0
เรอัล โมนาร์ช[22] 3 -0.75
-1
-0.75
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 3 ซาปริสซ่า (ญ) 0-3
0-1
CS Herediano (W) 2 -0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 09:00 2 [URU D1(a)-4]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2-0
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[ARG D1-11] 2 +0
▲▲▲-0.75
-0.5
FT 09:00 4 [CHI D1-6]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-0
1-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[COL D1(a)-1] 3 -0.25
+0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-2
1-2
เอฟซี ทูซอน 2 -0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 10:00 4 [(c)-3]เฮเรดิอาโน(N) 0-1
0-1
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-4] 2 -0.5
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 4 Wolaita Dicha 1-2
1-1
Sidama Bunna 2 +0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 3 [A-3]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-5
1-3
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-3] 1 +0.5
▲▲▲
+1.5
FT 15:00 [B-8]Khimki Youth 7-2
4-1
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)[A-8] -2.75
FT 15:00 3 1 [A-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 0-5
0-3
Strogino Youth[B-5] 4 -0.25
FT 15:00 4 [B-10]Konopliev Youth 3-2
1-1
Chertanovo Moscow Youth[A-9] 1 +0.75
+0.5
FT 15:00 3 [A-2]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-1
1-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-1] 5 +0
FT 15:00 5 [A-10]Rotor Volgograd Youth 0-0
0-0
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[B-9] 5 -0.75
-0.5
FT 15:00 2 [A-5]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-1
2-0
รูบิน คาซาน (สำรอง)[B-4] 1 4 -0.75
-1
FT 15:00 [A-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 9-0
6-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-7] 1 4 -1
-1.25
FT 15:00 5 [A-6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 3-1
1-0
อูฟา (เยาวชน)[B-6] 1 -0.5
-0.25
FT 15:00 3 [A-1]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 3-1
1-1
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[B-2] 4 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 OM Arzew U21 1-1
0-0
SKAF Khemis Miliana U21 1 +0.5
FT 16:00 2 RCB Oued Rhiou U21 0-0
0-0
IRB El Kerma U21 1 -0.5
FT 16:00 Ain Defla U21 2-0
1-0
CRB Ain Oussera U21 -0.5
FT 16:00 4 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 2-1
1-1
เอ บัว ซาดา(ยู 21) 3 -1.5
FT 16:00 2 WA Boufarik U21 0-0
0-0
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 5 -0.5
FT 16:00 3 1 เอเอสโครุบ(ยู21) 2-3
1-3
ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1 +0.5
FT 16:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2-0
1-0
HB Chelghoum Laid U21 -1.75
-1.5
FT 16:00 3 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-2
0-1
CR Temouchent U21 -0.25
FT 16:00 2 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 2-1
0-1
ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 16:00 ES Ben Aknoun U21 3-0
2-0
IB Lakhdaria U21 -1
FT 16:00 4 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 1-0
1-0
US Chaouia U21 2 -0.25
FT 16:00 1 NRB Teleghma U21 0-5
0-1
MO Constantine U21 2 -0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 Pacific Pines Green 6-2
2-1
มูดกีราบา 1 2 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 3 [6]FC Macarthur 1-2
1-1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[5] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:20 3 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2-1
0-1
CRB Ouled Djellal U21 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [19]กัมบะ โอซาก้า 2-1
1-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[13] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 1 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-1
0-1
เอฮิเมะเอฟซี[21] 1 +0
+0.25
+0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:00 1 Police FC 2-1
1-1
Marines FC 3 -0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:30 2 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 5-2
3-1
Smorgon 2 2 -2.5
▼▼▼-1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 [P1-7]สปอล(เยาวชน) 3-1
1-1
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-14] 1 1 -1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 4 [4]FK Aksu 2-1
2-0
ไครัต อคาเดมี่[5] 2 -0.5
FT 18:00 1 [11]FK Igilik 2-1
1-1
อีกิบาสตัซ[9] 1 2 +0.25
FT 18:00 1 [8]อคาเดมี่ ออนทูสติก 3-2
2-1
FK Bolat Temirtau[10] 2 -0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [1]เซวาน บอย 4-1
1-0
อรารัต-อาร์เมเนียบี[10] -2.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 4 [3]อ็อคเซเปส 5-1
1-1
ไบโคนูร์[6] 4 -2.25
-2.5
-2.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-0
1-0
แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 2 -1.75
-1.5
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Sebeta City 0-0
0-0
Fasil Kenema 1 +0.25
+0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 2 ดินาโม มินส์(สำรอง) 2-0
1-0
Rukh Brest Reserves 1 -1
▲▲-1.5
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 1 Wakiso Giants FC 1-3
1-2
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 -0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 20:00 [JOR D1-3]อัล ไฟซาลี 0-1
0-0
อัล คูเวต เอสซี[KUW D1-5] 5 -0.25
FT 20:00 2 1 [LBN D1-1]อัล-อันซาร์(เลบานอน)(N) 1-3
1-2
อัล มูฮารัค[BHR D1-4] 2 +0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 4 [P1-6]อตาลันต้า (เยาวชน) 1-2
0-2
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-13] 2 -1.25
-1
-1.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:00 [6]Urartu II 1-4
0-3
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[5] -0.5
▼▼+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-11]มาชูค- เคเอ็มวี 2-2
2-1
สปาร์ตัก นาลชิค[S-8] -0.25
+0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 Musanze FC 3-1
1-1
Muhanga 1 2 -0.75
FT 20:00 1 Etincelles 2-1
0-0
Sunrise FC 1 3 +0.25
FT 20:00 1 Kiyovu FC 3-0
0-0
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 2 -0.75
ฟุตบอลหญิง แคมมารูน (Cameroon League Women)
Pend 20:00 Caiman Douala (W)
ASFF Diamare Women -1.25
-1.5
FT 20:00 1 Canon de Yaounde (w) 0-3
0-3
Amazone FAP (W) +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:10 สปอร์ติง(ญ)
Bashundhara Kings (W) -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:30 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 3-1
1-1
Bugesera 1 -0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 20:30 2 ND Ilirija Ljubljana U19 0-1
0-0
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 2 +1
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [2]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2-1
0-0
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[15] -0.5
▲▲-1
▼▼-0.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 21:00 3 [1]คีแรนไชม์เคนท์ 2-0
0-0
มาคฮ์ทาเรล[2] 1 4 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 0-1
0-0
อุซเบกิสถาน ยู21 2 -0.75
▼▼-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [S-16]FC Tuapse 2-6
2-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] +1.5
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
+3.75
▼▼+3.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 21:00 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1-1
1-1
ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1 +0.25
+0.5
FT 21:00 1 เอล แฮมแมม 2-0
1-0
Sporting Alexandria 1 +0
FT 21:00 3 เอล มานซูรา 1-0
1-0
เดเกอร์เนส 3 +0
-0.25
+0
FT 21:00 1 เอล โอลิมปิก 4-2
2-0
Kafr El Shaikh 2 -1
FT 21:00 Biyala SC 0-3
0-1
อาบู แคร์ เซเมด +0.75
FT 21:00 1 ฟาร์โค 4-0
2-0
มาทรูห์ -1.75
FT 21:00 1 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-0
0-0
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 4 -0.25
-0.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:00 1 Khartoum Al Watani 0-1
0-1
Ahli Marawi 1 +0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 21:00 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0-0
0-0
กัวเนีย (เยาวชน) 3 +0
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:15 2 [16]Chooka Talesh 0-2
0-0
ซาฮิน บูเชอร์[8] 3 +0
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 4 [4]เซ็บซี่ 1-0
0-0
โบโตซานี่[6] 4 -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:30 [16]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 3-0
2-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[9] -1.25
FT 21:30 1 [14]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 7-1
1-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[7] 1 -0.25
-0.5
FT 21:30 [15]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 5-1
3-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[6] -0.25
FT 21:30 [13]รูบิ ชาปิร่า 6-0
3-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[11] -1.25
FT 21:30 [S-16]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 8-0
5-0
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-18] 1 -1.5
-1.25
FT 21:30 2 [S-13]MS Ironi Kuseife 2-1
0-1
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-11] 3 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:30 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ 1-0
0-0
FC Yessentuki[S-17] -3.25
▲▲▲-4
-3.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 6 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 2-1
1-0
ซูดูว่า[1] 5 +1.25
+1.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [4]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-0
0-0
อามาซูลู[2] 3 -0.25
-0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 [5]บุนยอดกอร์
คิซิลคัม ซารัชโชน[10] -
22:00 [12]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
ปัคตากอร์[1] -
22:00 [2]ซอกเดียน่า จิซาค
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[4] -
22:00 [7]โคแคน
นาซาฟ การ์ชิ[8] -
22:00 [11]มาเชล มูบาเร็ค
ทูรัน[14] -
22:00 [13]อันดิแจน แทชเค้นท์
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] -
22:00 [6]เมตาลุค เบคาเบด
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[9] -
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 22:00 [E-11]ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 0-1
0-0
CRB Ouled Djellal[E-10] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 22:00 4 [E-7]ซีเอ บัตน่า 2-1
1-1
US Chaouia[E-3] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:00 3 [W-10]RC Oued Rhiou 1-0
0-0
IRB El Kerma[W-9] 3 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
FT 22:00 [W-11]US Remchi 1-2
0-0
MCB Oued Sly[W-1] -
FT 22:00 3 [W-12]โอเอ็ม อาร์ซิว 0-1
0-1
SKAF Khemis Melina[W-6] 5 +0
FT 22:00 3 [C-3]เอ็มโอ เบไจอา 2-0
1-0
ยูเอสเอ็ม บลีดา[C-12] 1 -1.5
-1.25
FT 22:00 2 1 [C-6]ES Ben Aknoun 1-1
1-1
IRB Lakhdaria[C-9] 3 -0.75
FT 22:00 2 [E-9]เอเอส โครยูบ์ 1-1
1-0
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-1] 1 +0
-0.25
FT 22:00 4 [E-6]NRB Teleghma 2-1
2-1
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-4] 1 5 -0.25
▲▲-0.75
FT 22:00 2 [E-8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-1
0-0
เฮชบี เชลกูมเลด[E-2] 4 +0
-0.25
FT 22:00 [E-5]Hanshely 2-0
0-0
MSP Batna[E-12] -
FT 22:00 [W-4]JSM Tiaret 1-0
1-0
เอ็มซี ไซดาร์[W-7] -
FT 22:00 [W-5]SC Ain Defla 0-0
0-0
CRB Ain Ouessara[W-8] -
FT 22:00 [C-4]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
0-0
อาร์ซี อาร์บา[C-2] -
FT 22:00 3 1 [W-2]เอเอสเอ็ม ออราน 0-1
0-0
CRB Temouchent[W-3] 2 -0.5
▲▲-1
FT 22:00 [C-10]CR Beni Thour 3-2
1-1
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-1] -
FT 22:00 [C-11]WRB Msila 1-3
0-2
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[C-8] -0.25
+0
FT 22:00 1 [C-7]อาร์ซี คูบา 1-0
1-0
อามัล บู ซาด้า[C-5] 2 -0.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 [1]เลียตาว่า โจนาว่า 1-0
1-0
FK Kauno Zalgiris II[14] -2.75
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [13]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-0
0-0
อควายูไนเต็ด[1] 1 1 -0.25
FT 22:00 1 [6]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 3-0
1-0
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] 1 -1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:00 2 Niroye Zamini 1-1
1-1
Shahin Bandar Anzali 3 -0.5
-0.25
▼▼+0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 22:15 Pogon II Grodzisk Mazowiecki
Laura Chylice +0.5
▲▲+1
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:30 4 [10]ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-0
0-0
เอฟซี เอลวา[7] +1.25
+1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [S-7]FK Forte Taganrog 1-2
0-2
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] +0
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:30 2 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1-2
0-2
บีไน ไอลัท 3 +0
+0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:30 4 1 FC Alem 0-1
0-1
AS Douanes Nouakchott 3 +0
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 [2]โบโด กลิมท์ 2-0
1-0
เฮาเกซุนด์[14] 1 -1
-1.25
FT 22:59 1 [13]ชาร์ปบอร์ก 08 0-1
0-0
คริสเตียนซุนด์ บีเค[5] 4 +0
-0.25
FT 22:59 1 [15]ลีลล์สตรอม 1-0
1-0
ออด เกรนแลนด์[11] 2 +0
-0.25
FT 22:59 2 [12]สตาเบ็ค 2-0
1-0
เอสเค บรานน์[16] 4 +0
-0.25
FT 22:59 2 [4]ไวกิ้ง เอฟเค 2-1
0-1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[7] 2 -0.5
-0.75
FT 22:59 1 [10]ซานเดฟยอร์ด 1-2
0-1
โรเซนบอร์ก[3] 1 +0.75
+1
▼▼+0.5
FT 22:59 2 [9]สตรอมก็อดเซ็ท 1-1
0-1
ทรอมโซ่ ไอแอล[8] 2 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:59 4 1 [3]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-1
0-1
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[2] 4 -0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 2 [3]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2-1
1-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[8] 1 -0.5
▼▼▼+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 [S-2]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 4-1
0-0
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-9] 2 -2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 3 ไอโรนี่ เนเชอร์ 3-0
2-0
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 5 -0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:15 2 [GER D3-3]อิงโกลสตัดท์ 3-0
2-0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[16] 2 -0.25
-0.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 23:30 2 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2-1
2-1
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[9] 1 -2
▲▲▲-2.75
FT 23:30 4 [5]ปาร์นู เจเค 2-2
2-2
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[4] 1 +0
+0.25
FT 23:30 1 [1]เอฟซี มาร์ดู 2-1
1-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[6] 1 -2
▼▼▼
-1
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 23:30 2 1 [7]Laanemaa Haapsalu 1-4
0-1
Halliu football College[3] 2 +0.75
FT 23:30 1 [2]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1-1
1-0
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[6] -0.75
FT 23:30 [8]Vandra JK Vaprus 0-1
1-1
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[10] -
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:30 1 SRS Zamienie 3-2
0-2
FC Komorow 2 +0.75

ผลฟุตบอลวัน 28 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 00:00 3 [8]ออสเตรียเวียนนา 3-0
1-0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[5] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [ISR W1-3]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)(N) 1-2
0-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[ISR W1-1] 2 +1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 4-0
2-0
โฮโบร[8] 2 -0.25
-0.5
FT 00:00 2 [11]โคลดิ้ง 2-0
0-0
สคีฟซ์ ไอเค[12] 4 -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [10]เวนด์ซีเซล 2-1
2-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] 6 -0.75
▲▲-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 4 [10]เนเวซิส 0-0
0-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[6] 5 +1
▲▲▲+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 [32]ตุรกี 2-1
2-1
อาเซอร์ไบจาน[109] 2 -1.5
▼▼▼-0.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 [5]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 2-1
2-1
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[11] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:00 3 เอฟซี ออซมา โฮลอน 0-1
0-0
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 +0
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 00:00 1 1 NGB ASC Niarry Tally 1-2
1-2
เอเอสซี จาราฟ 3 +0.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Hilal Alsahel 0-0
0-0
Hilal El Fasher -0.75
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 00:00 3 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0
0-0
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1 2 -1
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 00:05 1 [JOR D1-5]อัลซอลส์(N) 5-0
3-0
มาร์ค บาลาต้า 2 -1
▼▼-0.5
FT 00:05 เทชริน เอสซี(N) 5-1
2-0
Shabab Al-Amaari 3 -1.5
-1.25
00:05 [BHR D1-5]อัล ฮัดด์
อัล อาเฮด[LBN D1-5] -
FT 00:05 1 อัล อาเฮด(N) 2-1
1-0
อัล ฮัดด์ 2 -0.25
+0
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 00:15 1 [8]เคฟลาวิค(ญ) 1-2
1-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[7] 3 -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 3 [8]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 2-3
1-1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[13] 2 +0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:45 2 Jeunesse Ksar 0-2
0-1
เอฟซี เดวส์ 3 +0
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 01:00 1 [1]โมลด์ 2-3
1-1
วาเลเรนก้า[6] 1 -0.5
-0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [17]แอนติเครา(ฟุตซอล) 3-1
4-4
บูเรลา(ฟุตซอล)[16] -
FT 01:00 [13]Xota Magna Gurpea Futsal 3-1
0-0
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] -
คิง คัพ ออฟ แชมเปี้ยน (Saudi Kings Cup)
FT 01:00 3 [KSA PR-3]อัล ทาวอน 2-3
2-1
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[KSA PR-9] 1 2 -0.25
▲▲-0.75
-0.5
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 01:00 2 [SPA WD1-6]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-1
0-0
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[SPA WD1-3] 2 -0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 3 [off-1]เอบีซี อาร์เอ็น 2-0
0-0
เอเอสเอสยู อาร์เอ็น[off-8] 5 -2.5
-2.75
FT 01:00 4 [off-3]โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 1-2
0-2
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น[off-4] 3 +1.25
+1
+1.25
FT 01:00 4 1 [off-7]พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-2
0-1
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น[off-2] 3 +0.75
▲▲+1.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3-7
1-4
เบรย์ดาบลิค (ญ)[3] 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 1 Mostoles CF 2-0
0-0
ดีเอวี ซานต้า อน่า -1.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
Pend 01:00 เกาโช่อาร์เอส
FC Marau -
FT 01:00 6 1 Tres Passos 1-2
0-0
Elite Clube Desportivo 2 -0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 01:00 Vaengir Jupiters 4-0
3-0
KB Breidholt -2
▲▲-2.5
-2.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 EC Bahia (W) 0-2
0-0
ซานโตส (ญ) 1 +1.5
FT 01:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 0-3
0-2
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) +1.75
+2
+1.75
FT 01:00 1 Real Brasilia FC (W) 0-0
0-0
เกรมิโอ (ญ) 2 +0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 2 Canedense U20 0-0
0-0
Sparta U20 1 3 +0.25
+0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 2 [15]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-3
0-0
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[9] 4 -0.25
+0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 3 [2]เอฟซี ธูน 1-4
0-2
เอฟซี ซิยง[SUI Sl-9] +0
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 2 KR KV U19 3-1
3-0
Valur KH Hlidarendi U19 3 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
Pend 01:30 Nova Goiania U20
Uniao Inhumas U20 +0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 2 [3]ตูลูส 1-2
1-2
น็องต์[FRA D1-18] 1 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
Postp 02:00 [14]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ
พีระมิดส์ เอฟซี[5] +0.5
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 02:00 4 1 [EGY D1-1]ซามาเล็ค(N) 1-0
1-0
เอล อิสไมลี่[EGY D1-12] 1 2 -1
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:00 1 Brikama United 1-0
0-0
Banjul United 2 -0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:15 5 1 [5]เอซี เวนิช 1-1
0-1
ชิตตาเดลล่า[6] 3 -0.5
-0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 1 1 [1]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-0
0-0
ฟีลเคียร์(ญ)[10] 1 -1
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 1 [10]HK Kopavogur (W) 0-1
0-1
อัคราเนส(ญ)[7] +0.5
+0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 03:00 [4]Tindastoll Neisti Womens 1-2
1-0
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[9] -
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 เคเอ อัสเวลเลียร์ 5-2
1-1
อลาฟอสส์ 1 2 -2.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 3 1 Vidir Gardur 1-0
0-0
เคเอฟ การ์ดาเบีย 1 4 +0
▲▲+0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:15 1 Bjorninn 4-2
2-2
อีเมียร์ 3 -0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 1 [13]SCCM Chabab Mohamedia 1-2
1-0
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 2 +0.5
+0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 [W-7]ทรูจิลลานอส 0-2
0-0
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส[W-5] +1.5
▲▲+2
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 04:00 1 GAMTEL 0-1
0-0
Wallidan 2 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
Pend 04:00 Arcahaie FC
America des Cayes -0.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 04:00 1 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 3-1
2-0
Atletico Chiriqui (W) -0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 04:45 5 [2]อา โซ ซานต้า เอสพี 2-2
1-0
ริโอ คลาโร่[3] -0.5
-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 1 [BRA SP-5]พัลไมรัส 6-0
2-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[PER D1(a)-6] 1 3 -1.75
-2
FT 05:00 [ARG D1-22]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-1
1-1
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[ECU D1(a)-3] 1 -0.25
+0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [BOL D1(a)-14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
0-0
ซิเอร่า[BRA CEoff-3] 1 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 05:15 2 [ARG D1-24]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3-1
2-0
โบลิวาร์[BOL D1(a)-1] 5 -0.75
▲▲-1.25
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:00 Penn Fusion SA (w) 2-0
1-0
ทอร์ช เอฟซี (ญ) -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน