ราคาบอล.cc
ผลบอล 28 พฤษภาคม 2564ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 Morris Elite 1-0
0-0
เอฟเอ ยูโร 1 +0.25
+0.5
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Club Atletico Porteno 3-1
1-0
กัวเลซีโอเอสซี 3 -0.25
CFU CC (CFU CC)
FT 07:00 3 Inter Moengo Tapoe 0-3
0-1
Cavaly AS 1 +0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [BRA MG-1]อัตเลติโก มิไนโร่ 4-0
2-0
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[VEN D1C-1] 1 -1.75
-2
FT 07:30 2 [PAR D1(c)-4]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-0
1-0
อเมริกา เด กาลี[COL D1(a)-8] 2 -0.5
-0.25
FT 07:30 1 [BRA SP-1]เซาเปาโล 3-0
1-0
สปอร์ติ้งคริสตัล[PER D1(a)-1] 2 -1.5
-1.25
FT 07:30 4 1 [ARG D1-6]ราซิ่ง คลับ 3-0
1-0
ซีเอ เรนติสตัส[URU D1(a)-10] 1 -1.5
-1.25
-1.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 6 1 [COL D1(a)-5]ดิปอร์เทส โตลิม่า(N) 1-2
1-1
บรากันติโน้[BRA SP-3] 3 +0.25
▲▲▲+1
FT 07:30 3 [ECU D1(a)-1]คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-4
0-3
ทัลเลเรส กอร์โดบา[ARG D1-9] 6 -0.75
-1
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 1 Alajuelense (W) 2-0
1-0
Dimas Escazu (w) 1 4 -1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:30 1 เอฟซี โกลเด้น สเตท 5-1
4-0
Las Vegas Legends 1 -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 10:00 5 [(c)-10]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-2
1-1
ลิมอน เอฟซี[(c)-12] 1 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [6]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
กรุลล่า โมริโอกะ[5] 1 +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:05 [8]FC Tiamo Hirakata 1-4
1-1
นารา คลับ[16] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 2 [A-7]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2-1
1-0
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-3] 2 +0
▲▲-0.5
FT 14:00 5 [B-4]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1-1
1-0
จีน (ยู20)[B-2] 2 -0.75
▲▲-1.25
FT 14:00 2 1 [A-6]Dantong Tengyue(N) 0-3
0-0
Shaoxing Keqiao Yuejia[A-4] 4 -0.25
-0.5
FT 14:00 1 [B-8]Kunming Zheng He Shipman(N) 1-3
1-3
Wuxi Wugou[B-1] 1 1 +0.75
▲▲+1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 [C-3]ซูโจว ดองวู(N) 1-1
0-1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-4] 3 +0
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [C-7]Yanbian Longding(N) 0-1
0-0
ฮูวนาน บิลโลวส์[CHA D2A-9] 2 +0
▲▲+0.5
FT 14:30 4 [C-3]Sichuan Minzu(N) 1-0
0-0
Quanzhou Yaxin[C-8] 2 -0.75
-1
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 15:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 3-0
3-0
เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) -3
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 0-14
0-5
ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) +1.75
+2
+1.75
FT 15:00 1 Banat Girls Women 6-2
2-0
อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 2 -1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:15 2 Surfers Paradise White 0-0
0-0
Southport Warriors Metro 1 -2.25
Bangladesh Premier League Women (Bangladesh Premier League Women)
Pend 15:15 FC Brahmanbaria (W)
Kumilla Utd (W) +0
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 2 โซลติโล่ อังกอร์ 0-3
0-1
เบือง เกต อังกอร์ 1 +1.5
FT 15:30 1 Electricite du Cambodge 0-7
0-3
วิสาขเอฟซี +2.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Pend 15:45 [1]ซาราวักยูไนเต็ด
พีเคเอ็นพีเอฟซี[10] -
15:45 [7]กลันตัน
FAM-MSN Project Squad[11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-4]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 5-3
1-1
กาญารี่(เยาวชน)[P1-11] 4 -0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 [15]โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-2
1-1
Ban Di Tesi Iwaki[1] 1 +1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 3 [8]NergihasaU19 1-1
1-0
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[5] 2 -0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 4 [NSW-N TPL-3]บรอดมีโดว์ เมจิก 2-2
0-2
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[NSW-N TPL-4] 4 -0.25
+0
FT 16:00 [NSW-N TPL-8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 2-2
2-0
แลมบ์ตัน จาร์วิส[NSW-N TPL-2] 2 +1.25
FT 16:00 3 [AUS CGP-8]โมนาโร แพนเธอร์ส 1-1
1-1
แคนเบอร์รา เอฟซี[AUS CGP-3] 2 +1.75
+1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 5 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-0
1-0
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 +0
FT 16:00 3 NC Magra U21 2-0
0-0
อีเอสเซติฟ(ยู21) 1 +0.5
+0.25
FT 16:00 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1-1
1-1
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) +0
FT 16:00 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3-2
1-0
เอ็มซี โอราน (ยู21) 2 +0.25
FT 16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-0
1-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 -1.5
FT 16:00 3 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2-1
0-0
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1 +0.75
+1
+0.75
FT 16:00 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2-1
1-1
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2 -1.25
▼▼-0.75
FT 16:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 3-4
0-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) +0
FT 16:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-2
0-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 +1.5
+1.75
FT 16:00 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-1
1-0
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2 -1.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 16:00 2 วอลล์เซนด์ 2-2
1-1
Cooks Hill United 1 3 +2.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 7 ปิซา(ยู 19) 2-4
1-2
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1 +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [9]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-2
1-2
เวลริงตัน โฟนิค[8] 4 -0.25
+0
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS QSL-1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3-0
2-0
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี -3
-3.25
FT 16:30 3 [NSW-N TPL-10]วาเลนไทน์ 1-2
1-0
เลค แมคควอรี[NSW-N TPL-7] 1 +0.75
+1
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 16:45 Bond Bullsharks
Broadbeach United Metro -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [18]โออิตะ ตรินิต้า 0-1
0-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[4] 1 +0.5
▲▲+1
FT 17:00 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
0-0
สากัน โตสู[3] +0
-0.25
FT 17:00 [20]โยโกฮามา เอฟซี 1-1
1-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[5] +0.5
+0.25
FT 17:00 [16]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3-0
2-0
เอฟซี โตเกียว[11] 1 +0.25
FT 17:00 1 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-1
0-1
เวกัลตา เซนได[17] -0.5
▲▲-1
-0.75
FT 17:00 [15]คาชิว่า เรย์โซล 1-2
0-0
วิสเซล โกเบ[8] 2 +0
-0.25
FT 17:00 2 [7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[10] 1 -0.5
-0.75
FT 17:00 [9]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 2-2
1-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 17:00 1 [14]โชนัน เบลมาเร่ 1-1
0-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +0.5
▲▲▲
+1.5
+1.25
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 โทจิงิซิตี้ 9-0
4-0
Nirasaki Astros -
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
FT 17:00 2 [KOR D1-10]แกงวัน เอฟซี 2-0
1-0
โซล อี-แลน เอฟซี[KOR D2-6] -0.5
-0.25
-0.5
FT 17:00 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-0
1-0
กยองนัม เอฟซี[KOR D2-7] 3 -1.25
-1
▲▲▲-1.75
FT 17:00 2 [KOR D2-8]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1
0-1
ซองนัม เอฟซี[KOR D1-9] 2 +0.25
FT 17:00 1 [KOR D1-3]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
0-0
ยังจู ซิตี้เซน[KCL-12] -2.25
-2.5
FT 17:00 2 [KCL-2]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-2
0-1
ชุนนัมดรากอนส์[KOR D2-1] 4 +0.75
▼▼+0.25
FT 17:00 [KOR D1-4]แดกู เอฟซี 2-0
0-0
กิมแฮ ซิตี้[KCL-10] -1.75
-1.5
-1.75
FT 17:00 3 [KOR D2-9]Chungnam Asan 1-3
1-1
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-5] 1 +1.25
+1
▲▲+1.5
FT 17:00 1 [KOR D1-2]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
0-0
เอฟซี อันยาง[KOR D2-2] -1
-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 4 บริสแบน ซิตี้ 2-2
1-1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 -1
-1.25
-1
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 Budai FC U19 1-3
1-2
Szeged-Csanad Grosics U19 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:10 2 1 Robina City Metro 1-2
0-2
Runaway Bay Metro 1 3 +1
FT 17:10 1 Surfers Paradise Blue 2-2
1-1
Coomera Metro 2 +0.25
Pend 17:10 Musgrave Metro
Tally Valley Metro -
FT 17:10 มูดกีราบา 3-1
2-0
Tamborine Mountain Eagles Metro -1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 5 [P1-16]อัสโคลี่(เยาวชน) 1-3
0-3
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-5] +2.25
+2
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 3 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-0
0-0
NAPSA Stars 2 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 3-1
2-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 3 -0.75
-1
FT 18:35 4 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) 1-1
0-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-6] 1 +0
-0.25
+0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-1
0-1
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[7] +0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [2]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 2-1
0-1
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[3] -1.25
FT 19:00 [7]อรารัต เยเรวาน 2 2-0
1-0
ชีรัค บี[9] -1.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-1
0-1
กอร์ มาเฮีย +0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 19:00 Erzurum BB U19 3-2
1-1
ชีวาสสปอร์(ยู19) -1.25
-1
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 19:00 The river Niupanu of (w) 1-0
0-0
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) -0.75
▲▲-1.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 1 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 6-0
1-0
อุกเยนอคาเดมี +0.75
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 19:30 2 [GRE D2-3]สโกดา ซานธี 2-1
0-1
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[12] 4 +0
-0.25
+0
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:30 1 [S-5]AO Episkopis Rethymno 1-1
1-1
Aspropyrgos Enosis[S-10] 4 -0.5
-0.75
FT 19:30 4 [S-2]คาลิเทีย(N) 2-1
1-1
อาลีซอส[S-4] 2 -0.5
-0.75
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 -0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 3 [16]แบล็ค ลีโอพาร์ด 2-1
1-1
ไกเซอร์ ชีฟ[10] 2 +0.25
+0.5
+0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [9]กูชิง เอฟเค
ตรังกานู บี[3] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 3 1 [P1-2]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-1
0-1
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-9] 1 2 -0.75
FT 20:00 1 [P1-15]โตริโน่(เยาวชน) 1-1
0-1
เจนัว(เยาวชน)[P1-10] 3 +0.25
+0.5
Burundi Cup (Burundi Cup)
FT 20:00 [BI PL-2]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1-0
1-0
มูซอนกาติ เอฟซี[BI PL-5] 1 +0
FT 20:00 1 [BI PL-7]วิทาโล 2-1
1-1
Bumamuru[BI PL-10] 3 +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 20:00 Arua Hill SC 2-0
1-0
Mbale Heroes 2 3 -0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 3 1 Gasogi Utd 2-2
1-1
กอริลล่าเอฟซี 2 -0.25
FT 20:00 3 เอเอส คิกาลี 1-1
1-1
เอพีอาร์ เอฟซี 1 +0.25
▲▲+0.75
FT 20:00 2 Espoir FC 2-2
2-2
Rutsiro FC 4 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 20:00 1 Crvena Zvezda Youth 1-3
0-2
ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 -1.5
-1.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 Prison Leopards FC 3-0
1-0
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 2 +0.5
+0.75
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 20:00 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 0-0
0-0
Nico-Nicoye -1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Namungo FC 1-0
0-0
Gwambina FC 1 3 -0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 20:30 2 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-4
0-0
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 2 +0.75
+0.5
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 20:30 JS Groupe Bazano 1-2
1-2
Renaissance FC -0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 20:45 [5]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 6-2
3-0
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)[1] -
tunisia cup (tunisia cup)
FT 21:00 KS Zaouiet Sousse 0-0
0-0
อีเอส ซาร์ซิส -
FT 21:00 2 [TUN D1-1]เอสเปรานซ์ เอสที 0-1
0-1
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[TUN D1-2] 1 4 -0.5
-0.75
21:00 AS Djelma
Enfidha Sport -
21:00 CS Tabarka
Mareth Sport -
FT 21:00 Rogba Tataouine 0-0
0-0
CS Bembla -
FT 21:00 US Menzel Bouzaiane 0-2
0-0
เอ.เอส อารีอานา -
FT 21:00 SS Gafsa 0-0
0-0
Redeyef -
FT 21:00 [TUN D1-5]สฟาเคซี 2-1
2-1
ซีเอ บิเซอร์ติน[TUN D1-11] -
21:00 [TTLdD-2]ES Hammam Sousse
C.O.Transports -
FT 21:00 2 [TUN D1-7]คลับ แอฟริเคน 3-1
1-0
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ[TTLdA-2] 1 -1
FT 21:00 3 [TUN D1-6]Rejiche 0-1
0-1
ยูเอส เบน กัวเดน[TUN D1-4] 1 +0.25
FT 21:00 Enfidha Sport 0-2
0-1
AS Djelma -
FT 21:00 Mareth Sport 1-2
0-2
CS Tabarka -
FT 21:00 C.O.Transports 0-0
0-0
ES Hammam Sousse -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 2 [12]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1-2
0-1
โอโบโลน เคียฟ[8] +0
FT 21:00 1 [5]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 4-0
2-0
เนวา เทอร์โนพิล[13] 2 -1.5
-1.25
FT 21:00 [16]คริสตัล 1-2
0-1
ครีมิน ครีเม็นชุก[15] +0.5
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:00 [2]บาดราน เอฟซี 1-0
0-0
นาวาด เออร์เมีย[17] 1 -1
-1.25
FT 21:00 2 [13]คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-1
0-1
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[5] 1 4 +0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [13]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-1
1-1
อติรา เอฟซี[4] -0.25
FT 21:00 [7]Guarani de Trinidad 0-0
0-1
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[9] -
FT 21:00 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-1
1-1
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[11] -0.25
FT 21:00 [12]2 เด มาโย พีเจซี 0-1
0-0
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[10] -
FT 21:00 1 [17]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-3
1-0
Sportivo Ameliano[8] +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 21:00 ตูนิเซีย ยู 21
อุซเบกิสถาน ยู21 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 1 [U-12]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-1
0-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-4] 3 +0.25
+0.5
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 3 [8]Thesprotos 1-2
0-1
อปอลล่อน คาลามาเรีย[9] 1 6 -0.25
▲▲-0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 21:00 อัล อัคห์ดาร์ 0-1
0-0
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 3 Atletico Porto Santelpidio 2-1
1-1
Atletico Terme Fiuggi 1 +1.25
FT 21:00 2 ปราโต้ 2-0
0-0
Correggese Calcio 2 -0.75
-0.5
FT 21:00 Asd Pineto Calcio 1-2
1-1
Vastese -0.5
FT 21:00 1 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 0-1
0-0
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1 +0.25
FT 21:00 2 ไรติ 2-0
0-0
เอพริลเลีย 2 -0.25
FT 21:00 5 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 3-3
2-2
Sammaurese 2 +0
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 21:00 Apollon Paralimniou 1-2
0-1
M. Alexandros Orfaniou 2 -0.75
FT 21:00 4 Almyros Gaziou 1-0
0-0
Poros 1 3 -1.75
FT 21:00 1 Agios Nikolaos 3-0
1-0
AO Damastas 3 -1.75
FT 21:00 1 Edessaikos 1-3
0-2
Megas Alexandros Trikalon 2 -0.25
FT 21:00 AO Giouchtas 5-3
1-1
Anagennisi Ierapetras -
FT 21:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 5-0
4-0
Ermis Amyntaiou -3
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 21:00 1 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 1-1
0-0
คอนยาสปอร์(ยู19) 2 -0.25
FT 21:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 0-3
0-1
กาลาตาซาราย (ยู 19) 4 +0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 4 Polonia-Stal Swidnica 0-0
0-0
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1 +1
+0.75
+1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 21:00 2 BFA Vilnius II 1-0
1-0
Vilnius FK Zalgiris C 1 2 +1.5
+1.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:15 1 [11]มาลาวัน 1-0
0-0
ฟาร์ เซปาซี่[4] 2 +0
-0.25
FT 21:15 2 [6]Kheybar Khorramabad 5-0
2-0
โอซิน อัลบอร์ซ[18] -1
-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:30 [17]เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 0-0
0-3
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[8] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 21:30 3 [14]อาร์แมน โกฮาร์ 2-0
1-0
Shahrdari Astara[12] 2 -0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
22:00 [5]อัลเตย์สปอร์
อัลตินอร์ดู[6] -0.5
-0.25
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:00 2 [16]NBE SC(N) 2-2
0-0
สโมฮา เอสซี[4] 2 +0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3-1
3-0
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[6] 1 -0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:00 [2]วัลลัซเนีย 2-0
1-0
เคเอฟ ลาซี[4] -1.5
▼▼▼-0.75
FT 22:00 [9]เคเอส บีริซ บอลช์ 2-4
1-1
ปาร์ติซานี ทิราน่า[3] +1.25
▼▼+0.75
+1
FT 22:00 [5]เอสเค ติรานา 3-1
2-1
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[7] -0.5
▲▲-1
FT 22:00 [6]เคเอส กูเกซี 1-2
0-1
เคเอส คาสตริโอติ[8] -0.5
▼▼+0
FT 22:00 [1]ตูตา เดอร์เรซ 6-1
2-1
Apolonia Fier[10] 2 -2
-1.75
▲▲-2.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:00 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2-2
2-1
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 2 +1.5
+1.25
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 22:00 1 [BOS PL-1]โบแรกซ์ บันจา ลูกา(N) 0-0
0-0
เอฟเค ซาราเยโว[BOS PL-2] 2 -0.25
+0
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [3]เอฟซี มิลซามี่ 3-2
3-0
เอฟซี ฟลอเรชติ[7] -2.25
▲▲▲
▲▲
-3.5
FT 22:00 [10]โคดรู โลโซวา 0-1
0-2
ดินาโม ออโต[6] -
FT 22:00 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-1
0-0
ดาเซีย-บุยอูคานี[5] -3.25
-3.5
FT 22:00 [8]ซิมบรู ชิซินู 0-0
0-0
ซีเอส เปโตรคุบ[2] +1
▲▲▲+1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 1 [P1-12]โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-2
0-1
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-3] 3 +1
+0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:00 1 [6]Alians Lypova Dolyna 4-1
4-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] 1 -0.75
-1
FT 22:00 [4]Ahrobiznes TSK Romny 1-2
1-0
Vpk Agro Magdalinovka[10] -
FT 22:00 1 [11]Polissya Zhytomyr 3-2
1-1
เฮอร์กี้-สปอร์ท[9] 1 3 -0.25
-0.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1-0
1-0
โลบี สตาร์ส[9] -
FT 22:00 2 [2]เคโน พิลเลร์ส 1-0
1-0
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 -0.75
FT 22:00 1 [15]วิคกิ ทัวร์ริส 1-2
1-1
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[10] 4 -0.25
-0.5
FT 22:00 [7]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-0
0-0
พลาเทอู ยูไนเต็ด[8] -0.75
FT 22:00 1 [3]ควาร่า ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[5] 1 1 -0.75
FT 22:00 1 [18]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
0-0
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[11] 3 -0.25
FT 22:00 [12]Akwa Starlets 2-1
2-0
อิฟานยี่ ยูบัช[19] 2 -1
FT 22:00 2 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด 1-0
0-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[18] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 ยูเครน (ยู 21) 0-1
0-1
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) -1
-0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 5 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 3-3
1-2
เคเอส อีเนอเกติก โร 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4-1
1-1
Lechia Zielona Gora 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 22:00 1 Warta Gorzów Wielkopolski 3-0
2-0
สเตล บิเซค 2 +0
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
Pend 22:00 Inter club
FC Nathalys -0.75
Pend 22:00 Vita Club de Mokanda
AS Cheminots +0
Serbia Cup Women (Serbia Cup Women)
FT 22:00 1 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 0-2
0-1
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 1 +4
FT 22:00 ZFK Sloga Zemun (w) 0-1
0-1
ZFK Masinac (w) 1 +0.75
▲▲+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 2 Oriolik 4-1
4-0
เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 3 +0.25
FT 22:30 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0
1-0
NK Gosk Kastel Gomilica 1 -1.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 1 [3]ซีเอส คราอิโอว่า 0-0
0-0
เอฟซีคลินเซนิ[5] 1 3 -0.75
▼▼-0.25
▲▲-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 22:30 [B-4]โมเดน่า 0-2
0-0
อัลบิโนเลฟเฟ่[A-7] 2 -0.5
-0.75
FT 22:30 3 [C-4]บารี 0-0
0-0
เฟอรัลพิซาโล[B-5] 4 -1
-0.75
FT 22:30 3 [A-3]เรนาเต้ เอซี 1-1
1-0
เมทัลลิกา คาลชิโอ้[B-8] 3 -0.75
-0.5
FT 22:30 4 [B-3]ซุดติโรล อัลโต้ 2-1
2-0
โปร เวอร์เซลลี่[A-4] 3 -0.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [6]มูซ่า 1-1
0-1
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[11] 3 -0.5
-0.25
▲▲-0.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:30 2 [6]Banga Gargzdai B 2-1
1-1
เอฟเค ทราไก 2[11] 1 2 -1
-1.25
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 22:30 2 [2]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 3-2
2-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)[1] 1 -1
-1.25
FT 22:30 1 [4]Astra Hungary Womens 2-3
1-0
ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)[3] +0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 วันตา
ฮอนก้า อคาเทเมีย -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 22:30 [7]Jedinstvo Bijelo Polje 3-3
1-2
โบเคลจ์ โคเตอร์[5] -
FT 22:30 [10]FK Drezga 0-4
0-1
เอฟเค การ์เบจ[8] 1 +1.25
▲▲▲
▲▲▲▲
+3
FT 22:30 [9]FK Ibar Rozaje 4-2
2-0
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา[4] -0.25
▲▲▲
-1.25
FT 22:30 [3]โอเอสเค อิกาโล 4-1
2-1
Arsenal Tivat[2] -0.75
▲▲▲-1.5
-1.25
FT 22:30 [1]เอฟเค มอร์นาร์ 3-0
0-0
เอฟเค เบราเน[6] -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 2 Zagreb Hask 2-0
1-0
เอ็นเค ฟราบ -0.5
Pend 22:30 NK Mladost Petrinja
เอ็นเค จารูน +1.25
FT 22:30 2 Bistra 2-1
1-1
เอ็นเคลุคโก้ 3 -0.5
FT 22:30 1 NK Ponikve 0-1
0-0
HNK Segesta Sisak -0.5
-0.25
FT 22:30 1 NK Spansko 0-1
0-0
DUGO SELO 1 2 -0.75
FT 22:30 NK Tresnjevka 3-2
1-2
GAJ Mace 2 +0
+0.25
FT 22:30 4 เอ็นเค วร์โบเวต 2-0
1-0
เอ็นเค คาร์โลแวค 1 -0.75
-0.5
FT 22:30 เอ็นเค มักซีมีร์ 0-5
0-2
Trnje 3 +0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:30 OsPa
Tervarit-j +0.75
▲▲+1.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 22:30 1 ASC Etoile Commune Arafat 1-0
0-0
FC Oasis 2 -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 22:59 [3]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 4-0
2-0
ซังค์ พอลเท่น[AUT D1-9] 2 +0
+0.25
▼▼-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:59 [9]ปาราดัว เอซี 1-1
1-1
ยูเอส บิสกรา[14] -1.25
FT 22:59 7 2 [17]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 2-2
1-0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[5] 3 +0.25
+0.5
FT 22:59 3 [16]ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-2
0-1
เอ็มซี โอราน[3] 1 +0.25
+0
FT 22:59 3 [15]เอ็นซี มากร้า 2-2
0-0
อีเอส เซทิฟ[1] 2 +0.5
+0.75
FT 22:59 5 [11]ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0
1-0
เอ็มซี แอลเจอร์[7] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:59 4 1 [12]อาร์ซี รีไลแซน 1-1
1-1
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[20] 4 -1.25
-1
FT 22:59 1 [19]เจเอสเอ็ม สกิกดา 2-0
0-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[8] +0.25
+0
FT 22:59 4 [10]โอลิมปิก เมเดีย 1-0
1-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[4] 3 -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:59 [1]วีแดด คาซาบลานก้า 2-0
0-0
แมคฮาร์บ[11] 2 -1.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 3 [7]เอฟซี คูเลสซาเล่ 2-3
0-2
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 5 +1.75
▲▲+2.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:59 [10]อัล-อดาลห์ 0-2
0-0
อัล-ไดรห์[14] -0.25
-0.5
FT 22:59 [12]อัล-จีล 0-1
0-1
อัล บูกาย์รียาห์[17] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
Pend 22:59 คาตาเนีย(ฟุตซอล)
Carme Dawson -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:59 3 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 2-1
1-1
ทริเทียม 6 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 Tenisca 2-1
1-1
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:59 2 Da Encarnacao 1-0
1-0
Aussie FC 2 -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 3 เออซุส วอร์ซอ 1-0
1-0
Wikielec 2 -0.5
-0.75
FT 22:59 2 โปโลเนีย ไบตอม 5-2
4-0
Foto-Higiena Olawa 2 -1.75
FT 22:59 1 LKS Goczalkowice Zdroj 1-2
0-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2 +0.25
FT 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 8-2
2-1
Rekord Bielsko-Biala 2 -1
FT 22:59 2 1 Gornik II Zabrze 0-1
0-1
มีดซ์ เลกนิก้า 2 3 -0.5
-0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 4-3
1-2
ยูเนียน ฮัวอเรล +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 1 RC Kadiogo 0-2
0-0
ซาลิ ตาส 1 +0.25
Tanzania Cup (Tanzania Cup)
FT 22:59 2 ซิมบ้า 3-0
2-0
Dodoma Jiji FC 2 -1.75
Burkina Faso Cup (Burkina Faso Cup)
Pend 22:59 เอเอสเอฟ โบโบ
AS de Tema -1
FT 22:59 1 AS Police Ouagadougou 0-2
0-0
ASFA-Yennenga 1 +0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:10 [9]อัล-โชอาลาห์ 1-0
0-0
อัล-จาบาลีน[3] -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 23:10 1 [10]Esteghlal Mollasani 1-2
0-1
โคเชห์ ทาเลย์[7] +0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 23:15 4 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) 0-2
0-2
อัล นาจม่า[8] 1 +0
+0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 23:15 อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-4
0-0
โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด) -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 4 [GER D1-16]โคโลญจน์ 0-1
0-0
โฮลสไตน์ คีล[3] 3 -0.75
FT 23:30 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2-0
0-0
FFC 08 Niederkirchen (ญ) -3.75
▲▲▲
-4.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:30 [1]อัล ฮาเซม 0-0
0-0
นาจราน[15] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 23:30 [4]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 1-2
0-0
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[14] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 4 [W-8]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-0
0-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[W-1] 1 +0.5
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:30 3 MS Jerusalem 6-1
1-0
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 4 -0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 Immigration FC 0-1
0-0
Gunjur United 2 +0.25
FT 23:30 2 Samger FC 1-1
0-1
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 6 -0.5
FT 23:30 2 Red Hawks FC 1-1
0-1
Falcons FC 2 +0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 23:30 2 FK Viltis Vilnius 0-2
0-1
FA Siauliai II 2 -0.25
FT 23:30 1 Hegelmann Litauen II 1-1
0-1
FM Klaipedos -2
-1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 [8]โอฮูด มีดินา 2-0
0-0
อัล-ราเบีย จิดดาห์[11] -0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:45 3 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1-1
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[2] 2 +0.5
▲▲+1

ผลฟุตบอลวัน 27 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 2 [4]ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-1
0-0
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] 1 +1.25
FT 00:00 2 [3]แอชดอด เอ็มเอส 1-2
0-0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2] 1 +1
+0.75
+1
FT 00:00 4 [5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-0
0-0
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[6] 2 -0.25
-0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 00:00 2 [16]ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-1
0-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[13] 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 00:00 [12]ซองน์ดาล 1-2
0-0
เฟรดริกซ์สตรัด[2] 3 +0
▲▲-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 [1]วีบรอก 4-0
1-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] 1 -1.75
▲▲▲-2.5
FT 00:00 1 [2]ซิลเคบอร์ก 2-1
2-0
เฟรเดอริเซีย[5] 1 -1.5
▼▼-1
FT 00:00 3 [3]เอสเบิร์ก 2-2
0-0
เฮลซิงกอร์[4] -0.5
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 1 อัลตินอร์ดู(N) 0-1
0-0
อัลเตย์สปอร์ 1 +0.5
+0.75
+0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:00 2 [4]อาร์ดา 3-3
2-1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[2] 1 +0
▲▲+0.5
+0.25
FT 00:00 1 [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-0
1-0
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] 1 -1.25
-1
▲▲-1.5
FT 00:00 1 [5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3-1
2-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[1] 1 -0.5
-0.75
-0.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 [6]เจเอส คาบิลี่ 2-1
1-1
เอเอสโอ ชเลฟ[13] -1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 5 [7]เซรามิกา 0-2
0-0
เอนพ์พี[11] 2 -0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 00:00 2 [6]ทรานส์ นาร์ว่า 0-2
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[3] 1 +1.25
▲▲+1.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [10]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 5-2
0-2
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[8] +0
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲
-2.5
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 00:00 4 [P1-1]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0
1-0
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-8] 1 -0.75
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 00:00 1 [SPA WD1-7]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-4
0-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 1 +3.5
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 [4]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 6-1
2-1
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[6] 1 -1
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 00:00 1 [4]Tallinna FC Ararat TTU 4-2
3-0
Tallinna JK Legion B[5] 1 +0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 00:00 [2-14]UD Mutilve 1-0
0-0
อลาเบส 2[2-16] 5 -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 [VG-14]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-6] -
00:00 [SS-8]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-5] -
Postp 00:00 [NL-8]Stöde IF
Ytterhogdal IK[NL-5] -
Postp 00:00 [NS-3]เอ็นโคปิ้งก์
FC Arlanda -
Postp 00:00 [NS-2]สควิลเจโบ เอสเค
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-12] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 2 ซีดี คาเบเซนเซ 1-1
1-0
Castilleja CF 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
Pend 00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก
Monrovia Black Star +0
FT 00:00 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-1
0-0
เรอัล บามาโก 1 +0.25
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 [3]โฟล่า เอสซ์ 5-0
3-0
FC Wiltz 71[8] 2 -1.5
-1.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:30 [7]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 1-3
0-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[8] -1.25
-1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 5-2
3-1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-15] 1 -1.75
FT 00:30 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 3-1
2-1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-6] 1 1 -0.5
-0.25
-0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 00:30 Storfors AIK
สเคลเลฟที เอฟเอฟ -
Postp 00:30 [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-6] -
Postp 00:30 [NS-11]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
IFK Osterakers FK[NS-10] -
Postp 00:30 [SOU SW-11]Sandvikens AIK FK
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-8] -
00:30 [SS-13]Mjolby AI FF
รินนินเก้ ไอเค[SS-15] -
Postp 00:30 Froso IF
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน -
Postp 00:30 [NS-5]คาร์ลเบิร์ก บีเค
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-4] -
Postp 00:30 [NS-9]ไอเอฟเค สต็อกซันด์
Jarfalla -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 00:30 Sardoma CF Women
CD Oceja Women -3
▲▲-3.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 4 ยูเอ ฮอร์ต้า 3-3
3-1
Igualada 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 3-1
0-0
แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด) -
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 00:45 FC Dar El Barka 0-1
0-0
เอฟซี เมดินา 3 1 +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:00 1 1 [13]อัล บาเดน 0-2
0-0
อัล ดาฮัม[15] 2 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:00 [7]โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-4
0-1
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[3] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 01:00 [NL-6]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
Sandviks IK[NL-12] -
Postp 01:00 [NL-10]Notvikens IK
Bergnasets AIK[NL-13] -
Postp 01:00 [SWE D1 SN-14]ทีจี เอสเค
ทาฟเดีย ไอเค[NL-11] -
Postp 01:00 [SS-11]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค[SOU SW-5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 SAD Villaverde San Andres 0-1
0-1
Villanueva del Pardillo 3 +0.75
▼▼▼+0
+0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-0
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 3 -1.75
FT 01:00 3 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 0-0
0-0
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 3 +0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 UD Santana 1-2
1-0
GA Sampaio 2 +0
▲▲+0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 1 1 ไอเอ คาริ (ยู 19) 1-1
1-1
HK YmirU19 1 1 -3
-3.25
FT 01:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-3
0-0
Fylkir/Ellidi U19 +1.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 3 นาร์โด (ยู 19) 5-1
3-1
Trond U19 -1.75
-2
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 AA Napoli SC Women 1-3
1-2
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1 +1.5
+1.75
FT 01:00 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 0-2
0-2
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 01:00 1 Minas ICESP DF (w) 2-3
1-1
คินเดอร์มาน (ญ) 1 4 +1
+0.75
FT 01:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 1-4
0-3
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1 +3.5
+3.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 3 Flugoiania U20 1-2
0-2
Aseev U20 5 +1
+1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-0
0-0
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 -1.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 3 [7]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 2-0
1-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[16] 1 2 -0.5
-0.75
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:15 3 1 ซานโต๊ส เคป ทาวน์(N) 2-1
1-1
Sport Chavelines Juniors 2 +0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:30 [6]มาเธอร์เวลล์(ญ) 2-3
2-0
สปาร์ตันส์ (ญ)[4] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:30 3 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 3-5
2-2
สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) 1 -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:40 [1]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 4-1
1-0
ฮาร์ทส์ (ญ)[8] 1 -3.75
▲▲▲
▲▲
-5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 01:45 2 [C-2]อเวลลิโน่ 1-0
1-0
ปาแลร์โม่[C-7] 1 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:45 [5]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-1
0-1
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[2] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:45 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1-0
0-0
เอสเอฟซี มิเนอร์วา 1 -0.25
-0.5
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 1 Sion Swifts (w) 0-1
0-1
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 1 +3.25
▼▼▼+2.5
FT 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 2-8
0-3
เกล็นโตรัน (ญ) +0.25
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
+5
▼▼+4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 3 Tocantinopolis 2-0
0-0
ปิกอส 1 +0.5
+0.25
FT 02:00 Aquidauanense 1-4
1-3
ริโอ บลังโก้ เอซี +0.25
+0.5
+0.25
FT 02:00 3 Real Desportivo/RO 0-2
0-0
บราซิลเลียนเซ่ 1 +1.25
+1.5
+1.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 2 [SPA D1-7]บียาร์เรอัล(N) 1-1
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] 2 +0.75
+0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 [5]Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3-1
1-0
Jaen Paraiso Interior Futsal[12] -2
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 02:00 5 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-1
0-0
อาไว เอฟซี เอสซี[3] 3 -0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [3]เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0
0-0
3 เดอ เฟบเบรโร่[5] -0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 02:00 4 SD Quito 2-2
1-0
SD Rayo Cayambe 3 -0.5
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 1-0
1-0
ลินฟิลด์(ญ) +0.75
▼▼+0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 02:00 2 เอเอส โปลิศ 1-2
0-1
AS Douanes de Sikasso 3 -0.25
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 3 1 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2-1
1-0
CS Esportivo AL 2 -0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 2 [5]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-5
0-2
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[6] -0.25
+0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:15 2 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-0
0-0
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 2 Mixto EC (W) 0-1
0-0
Alianca FC (W) 2 -1.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 4 1 ปอร์โต วิ โฮ 2-2
1-1
CD Independiente Juniors 3 +0
-0.25
FT 03:00 2 Chacaritas SC 0-1
0-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 2 -0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 Smari 2020 4-1
1-1
Stokkseyri 2 +0.25
+0
FT 03:00 เคอาร์ไอเอ 1-0
1-0
เบอเซอกิร์ 1 3 -3
▼▼-2.5
-2.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 03:00 1 Cruzeiro MG (W) 2-2
1-2
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 3 +1
+1.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 1 [3]เฟร์ ราเบท 1-1
1-1
เรพิด คลับ อวด เซม[14] 2 -0.75
FT 03:30 2 [12]ดิฟาร์ เอล จาดิดา 3-1
1-0
เอฟยูเอส ราบัท[6] -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 ปิราต้า เอฟซี(N) 0-3
0-2
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 3 +0
▲▲+0.5
+0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:45 2 [POR D2-3]อารัวก้า 3-0
1-0
ริโอ อาฟ[16] 3 +0
+0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 1 [BRA CGD1-2]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
0-0
อัลเวย์เรดดี้[BOL D1(a)-11] -1.75
▲▲▲
-2.75
-2.5
FT 05:00 3 1 [PAR D1(c)-2]โอลิมเปีย อาซันซิออง 6-2
2-0
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[VEN D1W-1] 2 4 -1.25
▲▲-1.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [ARG D1-8]อินดิเพนเดนเต้ 1-0
0-0
คลับ กัวบิร่า[BOL D1(a)-5] 1 -1.75
▲▲▲
-2.75
-2.5
FT 05:15 4 2 [BRA CBD-3]บาเฮีย บีเอ 2-4
1-2
ทอร์ค[URU D1(a)-16] 1 4 -0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:00 [2]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2-1
1-1
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[5] 3 +0
▲▲+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 เอซี คอนเนคติคัท 0-2
0-1
เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 1 +0.75
FT 06:00 1 North Carolina Fusion U23 2-1
2-0
ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี 3 -0.5
FT 06:00 4 Pensacola City FC 2-1
0-0
AFC Mobile 2 +0.5
Pend 06:00 First State FC
เอฟซี มอนเมาท์ +0.75
+0.5
FT 06:00 3 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0-3
0-1
คาลามาซู +2
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน