ราคาบอล.cc
ผลบอล 27 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 25 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 06:30 [(a)-14]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
รีล โปโตซี่[(a)-15] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(a)-5]มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1
0-1
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[(a)-13] 2 -0.25
+0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 St. Louis Scott Gallagher Missouri 2-0
1-0
วิชิต้า +1.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 4 1 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต 1-2
0-2
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[12] 4 +0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-2
0-1
ไทเกรส(ญ) 2 +0.25
▲▲+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:40 3 กีวี เอฟซี 4-1
1-0
Vaitele-Uta SC 1 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 5 1 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 1-1
1-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 4 -0.25
-0.5
-0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 [B-6]เหอเบ่ย จิงยิง(N) 0-0
0-0
Shaanxi Beyond[B-7] -1.25
FT 14:00 [B-5]Dongguan Guanlian(N) 1-1
0-0
Yichun Weihu[B-3] 1 -0.25
-0.5
FT 14:00 [A-5]ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 0-0
0-0
ชานซี เมโทรโพลิส[A-2] 2 +0
FT 14:00 1 [A-8]ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 2-1
0-0
Hebei Gongfu[A-1] 2 +1.5
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 Awassa Kenema 3-0
1-0
Dire Dawa -0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:30 1 [C-1]Qingdao Youth Island(N) 0-2
0-1
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[CHA D2B-7] 2 -1
FT 14:30 2 [C-5]Xiamen Ludao(N) 1-2
0-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[CHA D2A-4] 3 +0.25
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
FT 14:30 Cashmere Technical Reserves (w) 0-7
0-6
Cashmere Technical (w) +2.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 เมทแลนด์ 2-2
2-1
แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 -1.25
-1
FT 16:00 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-4
1-1
เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [6]บริสแบน โรว์ 3-0
2-0
เมลเบิร์น ซิตี้[1] 3 +0.25
+0.5
+0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
Pend 16:10 Carme Dawson
คาตาเนีย(ฟุตซอล) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์
เปรสตัน ไลออนส์ -2.25
FT 16:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5-0
2-0
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี -4
-4.25
FT 16:30 1 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-2
0-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 +3.5
▲▲+4
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 4 1 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-5
0-2
เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 2 +0.75
+1
FT 16:30 5 ฮูม ซิตี้ 3-0
2-0
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 4 [A-4]เสฉวน(N) 1-0
1-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 2 +0.75
▲▲+1.25
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [C-13]คิมกี้(สำรอง) 4-3
2-1
เอฟเค อาร์ยาซาน[C-2] 1 2 +0.75
+1
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย)
FT 18:00 ไทย(ฟุตซอล)(N) 4-0
1-0
อิรัก (ฟุตซอล) -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 1 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 5-0
3-0
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) -1.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 2 ซานาโก 0-4
0-2
Buildcon FC 2 -0.75
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 0-0
0-0
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 1 +1
▲▲+1.5
▼▼+1
FT 18:35 3 [C-5]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 3-2
0-1
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 Kigezi Homeboys FC
บียูเอล เอฟซี +0.75
+1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Pend 19:00 [SWE U21AS-8]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[SWE U21ASS-6] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 19:00 1 1 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1-1
0-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[7] 3 -1.25
FT 19:00 2 [10]ชิคฮูร่า 1-3
0-2
ชักดิดี้[9] 1 1 +1.25
▲▲+1.75
+1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 5 1 [C-16]FK Fakel Voronezh Youth 0-1
0-0
ซาเทิร์นมอสโก[C-4] +1.75
+1.5
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Kedus Giorgis 3-2
2-1
Welkite Ketema -1.5
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:00 2 Metalourg Bekabad Women 4-0
1-0
Navbahor (w) 1 -1.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 19:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
Tensung FC -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 1 Vipers 1-1
0-0
เอสซี วิลล่า 2 -1
-1.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:30 2 [2]FC Khatlon 0-1
0-1
Faizkand[4] 4 -0.25
-0.5
FT 19:30 3 [10]CSKA Pamir Dushanbe 0-0
0-0
FC Istaravshan[7] 1 2 -0.5
Postp 19:30 [1]เอฟเค คูจานด์
อิสทิโล ดูชานบี[8] -
FT 19:30 2 [5]ดูชานเบ-83 1-2
1-0
FK Eskhata[6] 2 -0.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
Pend 19:30 Bunyodkor Tashkent(W)
Lokomotiv Tashkent (w) -4.5
▲▲▲
-5.5
FT 19:30 FK Buxoro (w) 1-5
0-3
Sevinch (w) +4
FT 19:30 2 AGMK (w) 0-4
0-3
Sogdiana (W) +1.5
+1.75
Pend 19:30 Pakhtakor Tashkent (w)
PFK Qizilqum Women -0.75
▲▲▲-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 2 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) 1-1
0-0
ZNK Pomurje (w) 2 +2
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [8]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
กลันตันยูไนเต็ด[5] -
20:00 [2]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[6] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 20:00 2 [9]ซามเตรเดีย 2-3
1-2
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 +0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 3 เรด แอร์โร 1-2
0-0
Nkana FC 1 -0.5
-0.75
-0.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 21:00 3 [MKD D2-8]FK Tikves Kavadarci(N) 1-0
0-0
ซิเล็กส์[9] 2 +1.5
+1.25
+1.5
FT 21:00 2 [10]เรโนวา(N) 2-2
1-1
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D2W-2] 1 6 -1.5
tunisia cup (tunisia cup)
FT 21:00 โอลิมปิก เด เบจา 2-0
1-0
ยูเอส ทาทูอิน -0.25
FT 21:00 4 เอเอส ซอลิแมน 2-1
1-1
สตาดิ ตูนิเซียน 3 -0.25
FT 21:00 1 E. M. Mahdia 2-3
2-1
ยูเอส โมนาสตีร์ 2 +1
+1.25
+1
FT 21:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-0
0-0
อีเอส เมทเลาอิ -
FT 21:00 Carthage 0-0
0-0
US Borj Cedria -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [18]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2-0
1-0
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] +0.5
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 1 [C-9]FC Krasny Smolensk 4-3
1-1
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[C-14] 1 -1.5
▼▼-1
-1.25
FT 21:00 1 [C-6]เอฟเค การูก้า 3-2
1-0
FK Znamya Noginsk[C-8] -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 อินโดนีเซีย(N) 2-3
0-2
อัฟกานิสถาน 1 +0.5
+0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 21:30 1 Kelme CF U19 0-4
0-1
เลบันเต (ยู 19) +1.5
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 [SVK D2-2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-2
0-1
เอฟเค เซนิก้า[11] 2 +0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 [13]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 5-0
3-0
คาร์มิโอทิสซ่า[14] -3.75
▼▼-3.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [4]FC Sfintul Gheorghe 0-0
3-0
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[9] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 Orgryte U21 0-1
0-1
Norrby IF(U21) -1.25
FT 22:00 [SWE U21AS-6]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 5-2
2-1
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) -
FT 22:00 [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 3-2
2-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-8] -1.5
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย)
FT 22:00 เลบานอน(ฟุตซอล)(N) 1-1
0-0
เวียดนาม (ฟุตซอล) -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 22:00 [10]FC Tighina 0-3
0-3
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[5] -
FT 22:00 [12]โกลเดนี 0-4
1-5
อิสกร้า สตาลี่[8] -
FT 22:00 [7]Olimp Comrat 3-2
1-1
FC Sucleia[4] -
FT 22:00 [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 1-0
1-0
เอฟซี คาฮูล-2005[2] -
FT 22:00 [14]FC Sireti 4-9
0-3
Flacara Falesti[13] +0.25
FT 22:00 [11]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 2-2
2-4
CSF Baliti[1] -
FT 22:00 [6]โดรเชีย 1-0
1-0
เรอัล ซัคเซส[9] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 ไทย(N) 0-1
0-1
โอมาน -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 [S-10]สตาฟโรพอล-2009 3-1
3-0
คราสโนดาร์ 3[S-12] 1 -0.75
FT 22:00 1 [C-11]อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-2
0-1
ซัลยุต[C-5] 2 +0.5
+0.25
FT 22:00 4 1 [C-12]คแวนท์ ออบนินส์ค 1-2
1-1
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์[C-10] 3 +0.25
+0.5
FT 22:00 1 [C-15]Metallurg Vidnoye 0-1
0-1
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[C-1] 2 +2.25
▲▲▲+3
+2.75
FT 22:00 3 [C-3]โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
0-0
สโตรกิโน่ มอสโก[C-7] 2 -1.25
-1.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:30 1 [5]อรารัต เยเรวาน 0-1
0-0
อลาชเคิร์ต[2] 2 +0
-0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 2 [14]สตรอมเมน 0-2
0-1
ไบรน์[6] +0
-0.25
▼▼+0.25
FT 22:59 2 [1]ฮามคาม 2-2
1-1
โกรลุด[8] -0.75
▲▲-1.25
▼▼-0.75
FT 22:59 2 [5]เอฟเค เจิร์ฟ 2-1
2-1
ซทจอร์ดาล บริ้ง[11] 7 -0.5
-0.75
FT 22:59 3 [7]อาซาเน่ ฟุตบอล 2-1
0-1
รัวฟอส[4] 1 -0.25
+0
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 3 1 [2]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2-1
1-1
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 -2.75
▲▲-3.25
FT 22:59 3 [8]ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
0-0
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] 4 +0.75
+0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:59 [13]Al Sahel 2-1
2-0
อัล-ไฟฮา[2] +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 [20]อัล-โนจูม 0-1
0-1
อัล-นาดห์ฮา[16] +0.5
▲▲+1
FT 22:59 [5]อัล คาลีจ 0-0
0-0
อัล-คาว์แคบ[7] -
FT 22:59 [6]ฮาเจอร์ 8-0
6-0
Arar FC[19] -0.75
-1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:59 2 [7]โวลิน ลุตส์ค 2-1
1-1
เวเลซ[1] 3 +0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 22:59 1 [6]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 2-0
0-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] +1.5
Peru B League (Peru B League)
FT 22:59 5 Santa Rosa Pucallpa 1-1
0-1
FC Carlos Stein 6 +0.25
▲▲+0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 23:00 1 [10]เรนเฮล์ม ไอแอล 1-1
0-0
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[9] 2 -0.25
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 23:15 Ateitis 1-6
1-5
Kazlu Ruda FK Silas +3
+3.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
Pend 23:15 Seychelles Beach Soccer(N)
อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 1 บอมบาด้าเอฟซี 0-1
0-0
Steve Biko 2 -0.25
FT 23:30 3 Latrikunda Utd 3-2
1-2
Team Rhino FC 2 +0
FT 23:30 SV Essling 3-6
1-3
SV Gerasdorf Stammer +1.25
▲▲▲
▲▲▲▲
+3
FT 23:30 1 PSV Wellingara 0-2
0-0
Jam City 3 +0.25
FT 23:30 เอสวี ดานูบ 0-6
0-3
Helfort 15 +0.5
FT 23:30 2 1 Lion of Judah 4-2
2-2
Vaivase Tai FC +0.75
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League)
FT 23:30 2 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4-0
2-0
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 3 -0.75
▲▲-1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 [4]อัล ทาย 3-1
1-0
อัล-ทอคบาห์[18] -
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:40 1 ASC Police 1-2
0-2
Medine Trarza 4 -0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 23:45 3 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 5-0
2-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[10] -0.75
▲▲-1.25
FT 23:45 [12]คาฟร์ กาซิม 1-2
1-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[13] +0.25
▲▲▲+1
FT 23:45 2 [15]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 2-1
0-1
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] 1 -0.5
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 26 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 2 IF Lyseng 3-1
2-0
โอเคเอส 1 -1.25
FT 00:00 2 1 มาเรียไลน์ 3-1
1-0
Vatanspor (DJ) -0.5
▼▼+0
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 00:00 [3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4-2
3-0
เอสเคเอฟซีเรด[8] 2 -1.25
-1.5
-1.25
FT 00:00 2 [5]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-0
0-0
เทรนซิน[6] 2 +0
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 2 [10]เนีย ซาลามิส 1-4
0-2
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] 3 -0.5
▼▼+0
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 00:00 2 [SER D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0
0-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-2] 5 -0.5
-0.25
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [17]วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 0-1
0-0
ทาลา เอล เจช[11] 1 +0.25
+0.5
+0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 Tjorring IF 3-2
2-0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1 +1
+0.75
FT 00:00 2 Silkeborg KFUM 2-1
2-0
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 2 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 0-3
0-3
Djoliba 1 +0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 2 [2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2-0
1-0
สเตอัว บูคาเรสต์[1] 3 -0.75
▲▲▲-1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
Pend 00:30 Mozambique Beach Soccer(N)
โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด) -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:00 6 1 [14]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-1
1-0
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[5] 3 +0.25
+0.5
FT 01:00 1 [12]แอ๊บฮา 1-1
0-1
อัล อาห์ลี[8] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 1 [6]อัล อิตติฟาค 3-1
2-0
อัล ราเอ็ด[10] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:00 1 [3]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-0
1-0
Al-Ameade[16] 1 -1.75
▲▲-2.25
-2
FT 01:00 [7]อัล ฟาร์ท 3-0
1-0
อัล กาดาซิย่า[11] 2 -0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 01:00 1 [8]เอฟเครูดาร์ 1-0
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[4] -1
▲▲-1.5
-1.25
FT 01:00 1 [7]เอฟเคเซต้า 2-4
0-0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[1] 1 +0.5
+0.25
FT 01:00 [3]Decic Tuzi 1-1
1-0
โอเอฟเคเปโตรวัค[9] 2 -0.5
▼▼+0
FT 01:00 4 [5]Jezero Plav 0-0
0-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[6] 4 -0.25
+0
FT 01:00 2 [2]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-2
1-2
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] 3 -1
▲▲▲
▲▲▲▲
-3
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [4]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 5-2
1-0
แอนติเครา(ฟุตซอล)[17] -3.5
FT 01:00 [14]Xota Magna Gurpea Futsal 2-2
1-1
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[11] -
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 01:00 1 โนโรเอสเต้ 3-0
2-0
ริโอ เพรโต 2 -1
-1.25
-1
FT 01:00 3 โคเมอเชียล-เอสพี 0-2
0-1
อีซี เซา โชเซ เอสพี 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 เพนาโปเลนเซ่ 2-2
1-2
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี +0.75
+1
FT 01:00 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-1
0-0
มาริเลีย 1 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 3 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3-1
1-1
พรีมาเวร่า 2 -0.75
-0.5
FT 01:00 1 กาปิ วาเรียโน 2-0
1-0
โอลิมเปีย เอสพี 1 -1
-1.25
FT 01:00 2 Batatais 0-2
0-0
บาร์เรโตส เอสพี 1 +0.5
▲▲▲+1.25
FT 01:00 2 นาซีอองนัล เอสพี 4-1
0-0
แบนเดียแรนท์ 4 -1.25
-1
Peru B League (Peru B League)
FT 01:15 แอทเลติโก้ กรัว(N) 2-0
1-0
CD Coopsol -0.75
▼▼▼+0
-0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 2 [5]ลาร์นเอฟซี 0-1
0-0
เกล็นโตรัน[2] 2 +0
-0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:30 [7]Vaidepenas Futsal 2-1
5-2
เลบันเต(ฟุตซอล)[3] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 [ENG-S CE-4]รูเชล โอลิมปิค 2-2
2-1
ฮาเลโซเวนทาวน์ -0.5
FT 01:45 1 Sepei Unite 5-0
5-0
Rochester Utd -1.25
▲▲▲
-2.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 1 [22]บาร์เน็ต 2-0
0-0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[12] +0.25
+0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 1 [4]คลิฟตันวิลล์ 1-1
1-0
ครูซาเดอร์[6] 3 +0
FT 01:45 5 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส 3-6
1-0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[7] 3 +1.25
+1
+1.25
FT 01:45 2 [9]พอร์ทาดาวน์ 4-2
1-0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[12] 1 -1
-1.25
-1
FT 01:45 [8]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-0
2-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[10] -1.5
-1.75
FT 01:45 4 [3]โคเลอไรน์ 1-1
1-1
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] 1 +0.25
+0
+0.25
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 01:45 3 [SLO D1-6]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(N) 1-2
0-1
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-3] 7 +0.25
+0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 3 [15]อัสวาน 1-0
1-0
กาเซล เอล มาฮาลาห์[9] 2 +0
FT 02:00 4 [8]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1
0-1
เอล กัวน่า[12] 3 -0.25
-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:00 [16]เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 2-2
1-0
บูเรลา(ฟุตซอล)[15] -
FT 02:00 [6]อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 5-1
2-1
O Parrulo Ferrol Futsal[18] -3.5
FT 02:00 [13]คอร์โดบา(ฟุตซอล) 1-2
0-1
EiPozo Murcia Turistica Futsal[1] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 1 [6]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-1
0-1
สปอตติโว อิเทโน่[14] -0.5
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 3 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก 2-1
1-1
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[4] 4 +1
FT 02:15 3 [6]เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-1
1-0
เอชเค โคปาโวกค์[11] 3 -1.25
-1
FT 02:15 [1]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-2
0-1
ฟีลเคียร์[8] -0.75
-1
-0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 03:00 5 1 [13]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้(N) 1-0
0-0
เดปอร์เตส ซานตาครูซ[6] 2 -0.5
-0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 03:00 Nautico (RR) 4-1
2-1
Rio Negro RR -1.25
▲▲-1.75
▼▼-1.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 4 RB Keflavik 2-0
0-0
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 3 +0.25
▲▲+0.75
+0.5
FT 03:00 1 isbjorninn 2-2
0-1
Arborg +1
+1.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 03:30 2 [10]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-0
1-0
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[4] 4 +0
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส(N) 1-2
1-1
ฮวน อูริช 4 +0.25
▲▲+0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 1 Sao Raimundo/RR 3-0
2-0
Atletico Roraima -1
-1.25
-1
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 4 [COL D1(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่(N) 0-0
0-0
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[COL D1(a)-7] 3 +0.25
▲▲▲+1
+0.75
FT 05:15 3 1 [ARG D1-5]ริเวอร์เพลท 1-3
0-2
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA RJTG-2] 3 -0.5
-0.75
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 3 [CHI D1-14]ปาเลสติโน่(N) 1-2
1-0
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(c)-1] +0.75
+1
+0.75
FT 05:15 7 [ARG D1-26]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-1
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA D1-18] 5 -0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 SD Atletico Nacional 5-1
3-1
Atletico Chiriqui Reserves 1 -0.5
-0.75
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 4 1 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 2-3
0-1
เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 4 -0.25
FT 06:00 2 Real Central NJ 3-2
1-2
จูเนียร์โลนสตาร์ 2 +0
FT 06:00 1 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 1-0
1-0
Dalton Red Wolves SC 3 -1.25
FT 06:00 4 Charlotte Independence 2 0-0
0-0
SC United Bantams 3 +0.25
FT 06:00 1 East Atlanta 0-4
0-2
แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 1 +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน