ราคาบอล.cc
ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564ผลบอล 26 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:15 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
06:30 Racing Louisville (W)
วอชิงตัน สพิริท (ญ) -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 เรอัล โมนาร์ช
อัสติน โบลด์ -
08:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
09:45 วอลเดน เวสทอน
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด -
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
11:00 Fukuoka AN (w)
Gunma FC White Star (W) -
11:00 Norddea Hokkaido (w)
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) -
11:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ)
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) -
11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:00 โฮบาร์ต ใต้
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ -
11:15 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 เลค แมคควอรี
วาเลนไทน์ -
11:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
ซองนัม เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
12:00 สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส -
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร
ชิมิสุ เอส-พัลส์ -
12:00 เวกัลตา เซนได
โออิตะ ตรินิต้า -
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
12:00 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
อาลาเมน (ญ) -
12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)
Emerging Athlete Program (w) -
12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:00 โครย์ดอน คิงส์
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ -
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
พาสโค วอลล์ เอสซี -
12:00 แลงวาร์ริน
คิงส์ตัน ซิตี้ -
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์
บรันสวิก ซิตี้ -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)
เปเรซ(ยู20) -
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) -
12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
บัลแคทต้า(ยู20) -
12:00 Gwelup Croatia U20
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) -
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 Yeoju Sejong
จอนจู ซิติเซน เอฟซี -
12:00 ยังพย็อง
ชุงจูซิติเซ็น -
12:00 Geoje Citizen
โซล ยูไนเต็ด -
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น
โปชอน เอฟซี -
12:00 โกยาง เอฟซี
Gangwon II -
12:00 Dangjin Citizen
Jinju Citizen -
12:00 ชิฮุงชิ ซิตี้
กวางจูกวางซานเอฟซี -
12:00 FC Namdong
Jungnang Chorus Mustang FC -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
สเติร์ทไลอ้อนส์ -
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
south australian premier league (south australian premier league)
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
Eastern United -
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี -
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
อดิไลเด้วิคตอรี่ -
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
โลแกน ไลท์นิ่ง -
13:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) -
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
13:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
คาปาลาบา บูลด็อก -
13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์
บริสแบน สไตรเกอร์ส -
13:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ -
13:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
13:30 โฮบาร์ทซีบรา
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี -
13:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
ลอนเซสตัน ซิตี้ -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์
วิสเซล โกเบ -
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี
เพิร์ธ เอสซี -
14:00 อาร์มาเดล เอสซี
เบยวอเตอร์ ซิตี้ -
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
บัลแคทต้า เอฟซี -
14:00 อีซียู โยนดาลูบ
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า -
14:00 Willip
ค็อกเบิร์น ซิตี้ -
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
14:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
มอร์แลนด์ เซบราส -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)
Taichung Blue Whale (W) -
14:00 Hang Yuan FC (W)
ฮัวเหลียน (ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
14:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
14:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
โปฮัง สตีลเลอร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
14:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
15:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล -
15:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลมาเร่ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี -
15:00 เดอะ แกป บีพีแอล
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 โลแกน เมโทร
ม็อกกิล เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ -
15:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
15:30 อัลโตน่า เมจิค
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
15:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
ดูก้าปรากซ์(ญ) -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:30 Kaohsiung Sunny Bank (W)
Taipei Xiongzan (W) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:30 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
Hills Brumbies -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส
นาโกย่า แกรมปัส เอต -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
16:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด
เซาท์โคสท์วุลเวอร์ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
16:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
ทูวอง -
16:00 เดอะ เลค
บริสเบน เคไนท์ส -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
16:00 Huda Hue
ด่องตัมลองอัน -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
16:00 เอซี คาริน่า
ไพน์ฮิลส์ -
16:00 Slack Creek
Ripley Valley FC -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
สปิริต เอฟซี -
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 Lion City Sailors
ยัง ไลอ้อนส์ -
16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี -
south australian premier league (south australian premier league)
16:30 แอดิเลด ฮิลล์
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
โซล อี-แลน เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 เอฟซี เรียวเคียว
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) -
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
Escola Varsovia Warszawa Youth -
17:00 Zha Buse U19
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) -
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) -
17:00 Nowy Hutnik Youth
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) -
17:00 โคโรน่า (เยาวชน)
โปกอน เซซิน (เยาวชน) -
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน)
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) -
17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 อุลซันซิติเซ่น
อินชอน โคเรียล -
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี
กิมโป เอฟซี -
17:00 ยังจู ซิตี้เซน
ชองจู จิคจิ -
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น
กังเนือง ซิตี้ -
17:00 ฮวาซอง เอฟซี
เชนันซิตี้ -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
17:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
17:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
NergihasaU19 -
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) -
17:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) -
17:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) -
17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
วิดีโอตอน(ยู 19) -
17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) -
17:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
ปาคซิ เซ ยู 19 -
17:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
UTE U19(HUN) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
17:00 สเมดบี้ เอไอเอส
Mjolby AI FF -
17:00 Notvikens IK
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
17:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) -
17:30 บรอนด์บี้ (ยู 19)
เอสเบิร์ก (ยู 19) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
Frederiksberg Boldklub (w) -
18:00 Osterbro IF (w)
Fredensborg (W) -
18:00 Solrod (w)
Herlufsholm GF (w) -
18:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
นาสบี้ บีเค (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
18:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
เคยูพีเอส (ญ) -
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
ซันดบี้บีเค(ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) -
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19) -
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
ซิลเคบอร์ก (ยู 19) -
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
18:00 เฉิงฟุง
Chao Pak Kei -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
18:00 Jarfalla
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
19:00 อินเตอร์ ตูร์คู
เคทีพี ค็อตก้า -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ)
เยอร์การ์เด้น (ญ) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
19:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
Romalt Woman's -
19:00 IF Lyseng (w)
JAI Fodbold (w) -
19:00 อัลบอร์ก เฟรจา (W)
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) -
19:00 วาลเด้ (ญ)
อาร์ฮุส 1900(ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 เอสวี เม็พเพ่น
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก -
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
วิคตอเรีย โคโลญจน์ -
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 -
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค -
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
ดินาโม เดรสเดน -
19:00 มักเดเบิร์ก
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง -
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี -
19:00 อิงโกลสตัดท์
ทีเอสวี 1860 มิวนิค -
19:00 ซวิคเกา
ซาบรุคเค่น -
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
เอสซี เวิร์ล -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
19:00 เฮชบี โคเก(ญ)
โคลดิ้ง บี (ญ) -
19:00 Boldklubben AF 1893 (w)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) -
19:00 อัลบอร์ก (ญ)
AGF Kvindefodbold APS (W) -
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
ทิซเตด เอฟซี (ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
19:00 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) -
19:00 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
เวเจิล(ยู 17) -
19:00 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
มิดทิลแลนด์(ยู 17) -
19:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) -
19:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) -
19:00 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) -
19:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17) -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ)
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
19:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
Charleroi (W) -
19:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
เอนด์ราต อาลาส (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น -
19:00 TSV Schott Mainz
เอสเอสวีอูล์ม 1846 -
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค -
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ -
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
บาเยิร์น อัลเซนัว -
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น
บาลินเกอร์ -
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
พรูเบน มุนสเตอร์ -
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) -
19:00 เอสเฟา สแตรเลน
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) -
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
เอฟซี กีสเซิน -
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส -
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) -
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น -
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
ทีเอสวี ชไตน์บัค -
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น
ไวเด้นบรูค -
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
เอสวี ลิปสตัดท์ -
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
ทีเอสจี บาลินเก้น -
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) -
19:00 Wuppertaler
บอนเนอร์ -
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
วีกเบอร์ก บีค -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
19:00 ยูเมีย ไอเค (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ) -
19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ
Sandviks IK -
19:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
Gottne IF -
19:00 Storfors AIK
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี -
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ
เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค -
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค
สควิลเจโบ เอสเค -
19:00 Hoganas BK
Husqvarna -
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:00 FC Istaravshan
FC Khatlon -
19:00 FK Eskhata
เอฟเค คูจานด์ -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 เอไอเค โซลน่า
มอลล์บี้ เอไอเอฟ -
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
20:00 เซนต์ จอห์นสโตน
ฮิเบอร์เนี่ยน +0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์
เนเมน กร็อดโน่ -
20:00 สปุตนิก
บาเต้ โบริซอฟ -
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
ซลูตัสค์ -
20:00 สมอร์กอน เอฟซี
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ -
20:00 ตอร์ปิโด มินส์ค
ดินาโม เบรสต์ -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
20:00 ดินาโม ออโต
เอฟซี มิลซามี่ -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
20:00 BK Hacken (W)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
20:00 ยูเวนตุส(เยาวชน)
เจนัว(เยาวชน) -
20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน)
โบโลญญ่า(เยาวชน) -
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน)
ลาซิโอ(เยาวชน) -
20:00 กาญารี่(เยาวชน)
โตริโน่(เยาวชน) -
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
อตาลันต้า (เยาวชน) -
20:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน)
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
20:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) -
20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
Rubin Kazan (w) -
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)
FK Rostov (w) -
20:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) -
20:00 ซแวซด้า 2005 (ญ)
Zenit St Petersburg (W) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 ซีดี มอนทิคาร์โล
Casa De Portugal -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
20:00 นูรมิจาร์เวน
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน
ดาลุ่ม -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
20:00 Borgeby FK (w)
Alingsas (W) -
20:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) -
20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) -
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
20:00 Froso IF
ทีจี เอสเค -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค -
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน -
20:30 โวล์ฟสบวร์ก
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 -
20:30 บาเยิร์น มิวนิค
เอาก์สบวร์ก -
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ไฟร์บวร์ก -
20:30 สตุ๊ตการ์ต
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ -
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน -
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แอร์เบ ไลป์ซิก -
20:30 โคโลญจน์
ชาลเก้ 04 -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
20:30 ชีเวนนินเกน
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม -
20:30 ทีอีซี
Katwijk -
20:30 เดอ ทริฟเฟอร์ส
นูร์ดวิก -
20:30 ควิก บอยส์
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก -
20:30 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
เอเอสดับเบิลยูเอช -
20:30 โวเลนดัม (เยาวชน)
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ -
20:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) -
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี -
20:30 โคซัคเค่น บอยส์
สปาเคนเบิร์ก -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
21:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน
เอชเจเค เฮลซิงกิ -
21:00 ลาห์ติ
ฮอนก้าเอสพู -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
21:00 ซันเดอร์แลนด์
ลินคอล์น ซิตี้ -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Cancel 21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก
เยโอวิล ทาวน์ -
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ -
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี
โซลิฮัลล์ มอร์ -
Cancel 21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
อัลทริงแคม -
21:00 เร็กซ์แฮม
คิงส์ ลินน์ -
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
วอคกิ้ง -
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด -
21:00 อีสต์ไลก์
บอร์แฮม วู๊ด -
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้
เวย์เม้าท์ -
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
บรอมลีย์ -
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น -
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
บาร์เน็ต -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
21:00 จิปโป
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ -
21:00 มูซ่า
โรพีเอส โรวานีมี่ -
21:00 เคพีวี คอคคูล่า
กนิสตัน เฮลซิงกิ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
21:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
พุชช่า นิโปโลมิเช่ -
21:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย -
21:00 เอลเคเอสลอดซ์
โกลนิค เลชน่า -
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
โคโรน่า คีลเซ่ -
21:00 ออดราออปอเล
เมียดิซ เลกนิก้า -
21:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
โครบริ โกลกูฟว์ -
21:00 อาร์ก้า กดิเนีย
วิดซอว์ ลอดส์ -
21:00 จีเคเอส ทิคี
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
21:00 บลายท์ สปราตันส์
ชอร์เล่ย์ เอฟซี -
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์
ฟาสเลย์ เซลติก -
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ -
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
สเปนนีมูร์ ทาวน์ -
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ -
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์
เกทส์เฮด -
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
กุยเซลีย์ -
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
เลมิงตัน -
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
บอสตัน ยูไนเต็ด -
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี
ยอร์ค ซิตี้ -
21:00 ดาร์ลิงตัน
เชสเตอร์ เอฟซี -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
21:00 เบรนทรี ทาวน์
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ -
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ -
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ -
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล
สลอค ทาวน์ -
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
ดาร์ทฟอร์ด -
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ -
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ -
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์
บาธ ซิตี้ -
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
เมดสโตน ยูไนเต็ด -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
21:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ไอเอฟ เวสตรี -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
21:00 โอเรโบร (ญ)
Vaxjo (W) -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 นซี ลูนาวิค
เคไอ แคร๊กสวิก -
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
21:00 ดันเดลา เอฟซี
Loughgall FC -
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี
Annagh United -
21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
อาดส์ เอฟซี -
21:00 Harland & Wolff Welders
Ballyclare Comrades -
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์
นิวรี่ ซิตี้ -
21:00 Knockbreda Parish
อินสติตูเต้ เอฟซี -
iceland division 2 (iceland division 2)
21:00 KF Fjallabyggdar
เลคเนียร์ เอฟ -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
21:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ)
คลับบรูซ(ญ) -
21:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
KAA Gent Ladies -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
21:00 ไมปา
คาพา -
21:00 อีพีเอส เอสโป
อิลเวส แทมเปเร่ 2 -
21:00 ซัลปา
ทีพีวี แทมเปเร่ -
21:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ
โอทีพี โออูลู -
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
PeKa -
21:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี
แอตแลนติส -
21:00 วันตา
PIF Parainen -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
21:00 ลาโชฟอนด์
แกรนด์ แลนซี -
21:00 SV Muttenz
บาเดน -
21:00 SV Hongg
FC Dietikon -
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
เอฟซี กอสเซา -
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
เวอแวสปอร์ต -
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค
เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) -
21:00 SC Buochs
บาสเซโคร์ท -
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
โซล็อตเทิร์น -
21:00 ทาลวิล
เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค -
21:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
เอฟซี ทุคเกน -
21:00 ซูก 94
เบียล เบียนนี่ -
21:00 เอฟซี บัลเซอร์
FC Wettswil Bonstetten -
21:00 FC Schotz
เอสซี โกลเดา -
21:00 เอฟซี ลินท์ 04
FC Paradiso -
21:00 อัซซูรี่ 90
FC Echallens -
21:00 เดเลมอน
โวห์เลน -
21:00 ลังเงนทาล
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) -
21:00 Chenois
เอฟซี เนเทอร์ส -
21:00 เมแร็ง
Bulle -
21:00 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
Olympique de Geneve FC -
21:00 US Terre Sainte
ยัง บอยส์ (ยู 21) -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
21:00 โมรอน บีเค (ญ)
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
21:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
อราเมียสก้า ไอเอฟ -
21:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์
Sandvikens AIK FK -
21:00 Stöde IF
ทาฟเดีย ไอเค -
21:00 IK Tord
วาสต้า ฟลอรุนด้า -
21:00 วาร์มโบลเอฟซี
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค -
21:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ -
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
รินนินเก้ ไอเค -
21:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
BK Astrio -
21:00 อัสซีริสก้า บีเค
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ -
21:00 ออนซาล่า บีเค
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ -
21:00 FC Arlanda
IFK Osterakers FK -
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค -
21:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ -
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
22:00 ราปิด เวียนนา
แอลเอเอสเค ลินซ์ -
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
สตวร์มกราซ -
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ดับบริวเอสจี วัตเท่น -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
เอ็นเค นาฟต้า -
22:00 NK Bilje
เอ็นเค บริซิเซ่ -
22:00 NK Primorje
เอ็นดี เบลตินซี -
22:00 เอ็นเค เครสโก
NK Fuzinar -
22:00 รีดอมเลีย
NK Roltek Dob -
22:00 NK Smartno
ดราว่า -
22:00 บรดา
Jadran Dekani -
22:00 ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค ครักคา -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า -
22:00 สโลวาน บราติสลาวา
เทรนซิน -
22:00 เอสเคเอฟซีเรด
เอฟเค เซนิก้า -
22:00 นิตร้า
ซีมปิน ไมชาโลวี -
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
ซลาเต้ โมราฟเซ่ -
22:00 Sokol Dolna Zdana
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
เทปลิเซ่ -
22:00 ซิกม่า โอโลมุช
มลาด้า โบเลสลาฟ -
22:00 ไพรบราม
ปาร์ดูบีตเซ -
22:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
บานิค ออสตราว่า -
22:00 เบอโน่
โอปาว่า -
22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
สโลวัคโก้ -
22:00 เบามิต ยาโบลเนค
สลาเวีย ปราก -
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
สปาร์ตาปราก -
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน
สโลวาน ลิเบอเรช -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 มาริบอร์
เอ็นเค มูรา 05 -
22:00 ทาบอร์เซซานา
เอ็นดี กอริก้า -
22:00 ดอมซาเล่
เอ็นเค อลูมินิจ -
22:00 ASK Bravo Publikum
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
วิคตอเรีย ซิซคอฟ -
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ -
22:00 สลาโว วีเซลัด
วิโซซิน่า จิคลาวา -
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม -
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว
เอสเค ลิเซน -
22:00 ทริเน็ค
บลานส์โค -
22:00 อัสติ นาดลาเบม
ดูก้า ปรากซ์ -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
22:00 สลาโว วีเซลัด
MSK Puchov -
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน -
22:00 เอฟเค โปปาร์ด
เอฟเค โคซิค -
22:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
พาริซอน บาดิจอฟ -
22:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า -
22:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
เคเอฟซี โคมาร์โน -
22:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
สโลวาน บราติสลาวา บี -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
โคดรู โลโซวา -
22:00 ซีเอส เปโตรคุบ
เชอร์ริฟ ติราสโพล -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
ฮอนก้าเอสพู (ญ) -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
22:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า
Decic Tuzi -
22:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
Jezero Plav -
22:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค -
22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
เอฟเครูดาร์ -
22:00 โอเอฟเคเปโตรวัค
เอฟเคเซต้า -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
มาเชล มูบาเร็ค -
22:00 นาซาฟ การ์ชิ
อันดิแจน แทชเค้นท์ -
22:00 คิซิลคัม ซารัชโชน
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน -
22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
เมตาลุค เบคาเบด -
22:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
โคแคน -
22:00 ปัคตากอร์
ซอกเดียน่า จิซาค -
22:00 ทูรัน
บุนยอดกอร์ -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
22:00 Khatoco Khanh Hoa
เกิ่น เทอ เอฟซี -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
Cancel 22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา
วิโตชา บิสตริต้า -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส
จีบีเค คอคโคล่า -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:00 คราอิโอว่า
ดูนาเรีย คาลาราซี -
22:00 ดาเชีย มิโอวินี่
ราปิด บูคาเรสต์ -
22:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
โปลิ ทิมิโซอาร่า -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 เอฟเค อูราล-2
โนสต้า โนโวทรอย -
22:00 เอฟเค ทิวเมน
เอฟซี โนโวซีบีสค์ -
22:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด -
22:00 ซเวซดา เปียร์ม
ไดนาโม บรานัวล์ -
22:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ -
22:00 เชลยาบินสค์
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
วอลกา อูลยานอฟสค์ -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 Desportivo Huila
บราวอส โด มาควิส -
22:00 Sporting Cabinda
Santa Rita FC -
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Benfica Lubango -
22:00 Cuando Cubango
Recreativo Libolo -
22:00 Ferroviario Do Huambo
Baixa de Cassanje -
22:00 Progresso
Recreativo Caala -
22:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้
Sagrada Esperanca -
22:00 Academica Do Lobito
Interclube Luanda -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
22:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
โอเอสเค อิกาโล -
22:00 เอฟเค การ์เบจ
FK Ibar Rozaje -
22:00 Arsenal Tivat
Jedinstvo Bijelo Polje -
22:00 โบเคลจ์ โคเตอร์
เอฟเค มอร์นาร์ -
22:00 เอฟเค เบราเน
FK Drezga -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:30 เอชพีเอส(ญ)
Jyvaskylan Pallokerho (w) -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:59 อิลเวส แทมเปเร่
คูพีเอส -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า
วาร์เท็กซ์ -
22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ -
22:59 ริเยก้า
เฮชเอ็นเคกอริก้า -
22:59 แซดเอ็นเคโอซีเยค
อิสทรา 1961 พูลา -
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ
เฮชเอ็นเคซิเบนิค -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
22:59 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
เคอาร์ เรย์ยาวิค -
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
เอล อาห์ลี -
22:59 วีแดด คาซาบลานก้า
เอ็มซี แอลเจอร์ -
22:59 ซิมบ้า
ไกเซอร์ ชีฟ -
22:59 เอสเปรานซ์ เอสที
ซีอาร์ เบลูอิซดัด -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน -
22:59 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
วีแดด คาซาบลานก้า -
22:59 แมคฮาร์บ
ดิฟาร์ เอล จาดิดา -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
22:59 FC Wiltz 71
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ -
22:59 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน -
22:59 US Mondorf-les-Bains
แอตเซลล่า -
22:59 ซีเอส เพแทนจ์
เรซซิ่ง ยูเนียน -
22:59 Swift Hesperange
Rodange 91 -
22:59 โฟล่า เอสซ์
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 -
22:59 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
จิวเนสเซ่ -
22:59 วิคตอเรีย โรสพอร์ท
Hostert -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 -
22:59 โปกอน ซีดล์เซ
KP Calisia Kalisz -
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ
บิโตเวีย บิโตฟ -
22:59 โอลิมเปีย ไอบรองก์
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา -
22:59 เคเอส พอลโควิค
วิกรี่ ซูวอลกี้ -
22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
การ์บาเนียกราโกล -
22:59 เลช พอซนาน 2
มอเตรอ รูบิน -
22:59 Hutnik Krakow
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน