ราคาบอล.cc
ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564ผลบอล 25 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส -
07:00 โบคา จูเนียร์ส
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
07:30 ลานุส
ลา อีคูดัด -
07:30 อารากัว เอฟซี
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ -
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
สปอร์ต ฮวนคาโย่ -
07:30 คลับ กัวบิร่า
ทอร์ค -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) -
14:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) -
14:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) -
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) -
14:00 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) -
14:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) -
14:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20) -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง
Kunming Zheng He Shipman -
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
Dantong Tengyue -
14:00 Shaoxing Keqiao Yuejia
ชานซี เมโทรโพลิส -
14:00 จีน (ยู20)
Dongguan Guanlian -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:30 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
Sichuan Minzu -
14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์
Xiamen Ludao -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
16:00 Tuan Tu Phu Tho
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:30 เมลเบิร์น ไนท์
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
16:45 เมทแลนด์
บรอดมีโดว์ เมจิก -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:45 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
บริสแบน ซิตี้ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
แดนน็อค ธันเดอร์ -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 กิมแฮ ซิตี้
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
17:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
เมโทรสตาร์ เอสซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 ซูวอน ซิตี้
อินชอนยูไนเต็ด -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
17:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค -
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์
ฮูม ซิตี้ -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
17:30 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
อคาเซีย ริดจ์ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
17:30 เนอร์เล่ย์ เอฟซี
Brisbane Athletic -
south australian premier league (south australian premier league)
17:45 มอดบูรี่ เจ็ท
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
18:00 เชลซี เอฟซี (ญ)
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน
Nanjing Fengfan -
18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
ซูโจว ดองวู -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
19:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน)
อัสโคลี่(เยาวชน) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 FK Fakel Voronezh Youth
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ -
19:00 ซาเทิร์นมอสโก
FC Krasny Smolensk -
19:00 ซัลยุต
คแวนท์ ออบนินส์ค -
19:00 FK Znamya Noginsk
คิมกี้(สำรอง) -
19:00 เอฟเค การูก้า
Metallurg Vidnoye -
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์
โซโคล ซาลาตอฟ -
19:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
เอฟเค อาร์ยาซาน -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
19:00 Les Elephants FC
กายันซ่า ยูไนเต็ด -
19:00 บีเอส ไดนามิค
แอตเลติโก้ โอลิมปิก -
19:00 Olympique Star
Aigle Noir -
19:00 รูกินโซ เอฟซี
วิทาโล -
19:00 Royal Muramvya FC
มูซิงก้า เอฟซี -
19:00 Le Messager Ngozi
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี -
19:00 อินเตอร์ สตาร์
มูซอนกาติ เอฟซี -
19:00 บูจุมบูรา ซิตี้
Bumamuru -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:00 Faizkand
ดูชานเบ-83 -
19:00 FC Kuktosh
CSKA Pamir Dushanbe -
19:00 อิสทิโล ดูชานบี
Ravshan Kulob -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
Bidico -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
20:00 อัลซอลส์
อัล มูฮารัค -
20:00 เทชริน เอสซี
อัล คูเวต เอสซี -
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
CSF Baliti -
20:00 FC Sireti
Flacara Falesti -
20:00 FC Tighina
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา -
20:00 เอฟซี เชอร์ริฟ บี
เอฟซี คาฮูล-2005 -
20:00 Olimp Comrat
FC Sucleia -
20:00 โดรเชีย
เรอัล ซัคเซส -
20:00 โกลเดนี
อิสกร้า สตาลี่ -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:00 เอฟซี สโลนิม 2017
Volna Pinsk -
20:00 Shakhter Soligorsk II
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค -
20:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
เอฟซี บาราโนวีชี -
20:00 Krumkachy Minsk
ดนีโปร โมกิเลฟ -
20:00 เอฟเค ออร์ชา
เอฟเค ลิด้า -
20:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
20:00 Windsor Arch Ka I
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 Malaba youth Football
Wakiso Giants FC -
20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
Airtel Kitara FC -
20:00 ไบร์ท สตาร์
Vipers -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
โลโคโมทีฟ โซเฟีย -
21:00 Septemvri Simitli
FC Dobrudzha -
21:00 Sportist Svoge
เนฟโตชิมิก บูร์กัส -
21:00 เอฟซี ฮีบาร์
Kariana Erden -
21:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา -
21:00 เอฟซี โซโสโพล
มินยอร์ เพอร์นิค -
21:00 Yantra Gabrovo
ลิเท็กซ์ โลเวช -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
21:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
คริสตัล -
21:30 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
Vpk Agro Magdalinovka -
21:30 เฮอร์กี้-สปอร์ท
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค -
21:30 ครีมิน ครีเม็นชุก
Ahrobiznes TSK Romny -
21:30 เนวา เทอร์โนพิล
Polissya Zhytomyr -
21:30 โอโบโลน เคียฟ
โวลิน ลุตส์ค -
21:30 เวเลซ
Alians Lypova Dolyna -
21:30 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
22:00 เอ็นเค บริซิเซ่
NK Fuzinar -
22:00 NK Roltek Dob
NK Primorje -
22:00 NK Smartno
เอ็นดี เบลตินซี -
22:00 ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค เครสโก -
22:00 NK Bilje
เอ็นเค ครักคา -
22:00 Jadran Dekani
เอ็นเค นาฟต้า -
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
บรดา -
22:00 รีดอมเลีย
ดราว่า -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
22:00 ซัมซั่นสปอร์
อัลตินอร์ดู -
22:00 อิสตันบูลสปอร์
อัลเตย์สปอร์ -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:00 Apolonia Fier
เอสเค ติรานา -
22:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า
วัลลัซเนีย -
22:00 เคเอฟ ลาซี
ตูตา เดอร์เรซ -
22:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
เคเอส กูเกซี -
22:00 เคเอส คาสตริโอติ
เคเอส บีริซ บอลช์ -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
22:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
สปอล(เยาวชน) -
moldova division 2 (moldova division 2)
22:00 [1]CSF Baliti
โดรเชีย[6] -
22:00 [13]Flacara Falesti
FC Tighina[9] -
22:00 [10]เรอัล ซัคเซส
FC Sireti[14] -
22:00 [5]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
Olimp Comrat[7] -
22:00 [2]เอฟซี คาฮูล-2005
โกลเดนี[12] -
22:00 [8]อิสกร้า สตาลี่
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[11] -
22:00 [4]FC Sucleia
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[3] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 อันจิ มาคัชคาล่า
อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ -
22:00 FK Kuban Kholding
เอสเคเอ รอสตอฟ -
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
มาชูค- เคเอ็มวี -
22:00 คราสโนดาร์ 3
ลีเจียน ไดนาโม -
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค
FC Tuapse -
22:00 สตาฟโรพอล-2009
ยูโรเซ คราสโนดาร์ -
22:00 เอฟเค ไบโอลอก
FK Forte Taganrog -
22:00 FC Yessentuki
ดรูซบ้า เมย์คอพ -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 เตชิมันซิตี้
Accra Hearts of Oak -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:15 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ดินาโม มินส์ค -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 พีเค-35 วานตา
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 คาริเนน โปเจ็ท
แจส พอริ -
22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:40 จีเคเอสเบลชาโตว์
ราดอมเมียร์ก ราดอม -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เอฟซี โคเปอร์ -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:59 พีเค-35 วานต้า (ญ)
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:59 อัล คาลีจ
นาจราน -
22:59 ฮาเจอร์
อัล ฮาเซม -
22:59 Al Sahel
อัล-จีล -
23:25 อัล บูกาย์รียาห์
อัล-โชอาลาห์ -
23:35 อัล-ราเบีย จิดดาห์
อัล-อดาลห์ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
23:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
โบฮีเมี่ยนส์ -
23:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เดอร์รี่ ซิตี้ -

ผลฟุตบอลวัน 22 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
00:00 เอสวี รีด
ออสเตรียเวียนนา -
00:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
เรนดอร์ฟ อัลทัช -
00:00 ซังค์ พอลเท่น
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
00:00 เฮลซิงกอร์
ซิลเคบอร์ก -
00:00 เฟรเดอริเซีย
วีบรอก -
00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้
เอสเบิร์ก -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 สลาเวีย โซเฟีย
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว -
00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า
โบเตฟ วราตซา -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
00:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
ลุนด์ บีเค -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:00 อัลเลอไฮเลเกน
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก -
00:00 FC Andelsbuch
Traiskirchen -
00:00 น็อยซีเดิล
SV Stripfing Weiden -
00:00 เอฟซี เวลส์
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี -
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
วอคลามาร์ค -
00:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ -
00:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
Karabakh Vienna -
00:00 Team Wiener Linien
เวียนเนอร์ เอสซี -
00:00 เอสซี ไวซ์
ยูนิออน กรูเทน -
00:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ
Ask-bsc Bruck/leitha -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
00:00 โบเดน บีเค
Bergnasets AIK -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
00:05 อัล วาห์ดา
อัล อาเฮด -
00:05 อัล ไฟซาลี
Shabab Al-Amaari -
00:05 มาร์ค บาลาต้า
อัล-อันซาร์(เลบานอน) -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา -
00:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
FC Superfund Pasching -
00:10 ลาฟนิทซ์
ออสเตรีย ลัสเตนัว -
00:10 กราเซอร์ เอเค
คัพเฟ่นเบิร์ก -
00:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ -
00:10 เอสวี ฮอร์น
เอสเคยู อัมเสตทเทน -
00:10 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต -
00:10 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:10 สลาเวีย โมซีร์
เอฟซี โกเมล -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
ซโวลเล่ (ญ) -
00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ)
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
00:44 สเตล รุสซ์โซว
โซกอล ออสโตรดา -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
01:00 เคเอ อคูเรย์รี่
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ -
01:00 เฟรม เรย์จาวิค
ธอร์ อคูเรย์รี่ -
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
01:30 เซอร์เวตต์
เซนต์ กัลเลน -
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท
ยัง บอยส์ -
01:30 ลูเซิร์น
ลูกาโน -
01:30 เอฟซี ซิยง
บาเซิ่ล -
01:30 เอฟซี ซูริค
วาดุซ -
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
01:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด -
01:45 สลิโก โรเวอร์ส
ลองฟอร์ด ทาวน์ -
01:45 ดันดาล์ค
แชมร็อค โรเวอร์ส -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 แบล็คพูล
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 แอธโลน ทาวน์
โคห์บ รัมเบลอ -
01:45 เชลบอร์น
ยูซี ดับลิน -
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
เบรย์ วันเดอเรอร์ส -
01:45 คอร์ก ซิตี้
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ -
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี
Treaty United -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
01:45 เฟลอรี่ 91 (ญ)
อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) -
01:45 เลอ อาฟร์(ญ)
ปารีสเอฟซี (ญ) -
01:45 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) -
01:45 บอร์กโดซ์ (ญ)
โอลิมปิก ลียง (ญ) -
01:45 แร็งส์(ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) -
01:45 ดีฌง(ญ)
แก็งก็อง (ญ) -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ -
02:00 สปอตติโว อิเทโน่
เจนเออะแร็ล ดิแอซ -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 ฟีลเคียร์
เคฟลาวิค -
02:15 เบรย์ดาบลิค
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ -
02:15 เอชเค โคปาโวกค์
อัคราเนส -
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค
เลคเนียร์ เรกยะวิก -
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ -
02:15 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
กอเดรนเกอร์ -
02:15 กรินดาวิค
ฟจอลเนอร์ -
iceland division 2 (iceland division 2)
02:15 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
แมกนิ -
02:15 เรยเนียร ซานเกอร์ได
คาริ อัคราเนส -
02:15 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
เควี เวสตูร์แบร์ -
02:15 ไออาร์ เรกยะวิก
Throttur Vogur -
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
02:15 Augnablik Womens
Haffner John (W) -
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) -
02:15 Grotta Womens
กรินดาวิค (ญ) -
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ)
HK Kopavogur (W) -
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
อัคราเนส(ญ) -
iceland division 2 (iceland division 2)
02:30 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
วอลซันกูร์ -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:00 CS Cerrito
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ -
03:00 ซีเอ เพนาโรล
บอสตัน ริเวอร์ -
03:00 ซีเอ เรนติสตัส
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ -
03:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
ซีเอ ริเวอร์เพลท -
03:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ไอเอ ซูด อเมริกา -
03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
เซอร์โร ลาร์โก -
03:00 วิลล่า เอสปาโนลา
พลาซ่า โคโลเนีย -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
คาราคาส เอฟซี -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:30 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
ซีเอ บราวน์อโดรกู -
03:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู
ชาคาริตา จูเนียร์ส -
03:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน
ซานมาร์ติน ซานฮวน -
03:30 Club Atletico Guemes
วิลล่า ดาลมิเน -
03:30 เอลมาโกล
ซาน เทลโม่ -
03:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
เบลกราโน่ -
03:30 ทริสแทน ซัวเรส
กิลเลอร์โม่ บราวน์ -
03:30 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
อัลมิแรนเต้ บราวน์ -
03:30 เทมเปอร์ลีย์
นูเอว่า ชิคาโก้ -
03:30 กิมนาเซีย จูจุย
แอดเตริโค ราแฟล่า -
03:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ -
03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า
ซานมาร์ติน ทูคูมัน -
03:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า -
03:30 คิลเมส
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร -
03:30 ออล บอยส์
บาร์รากัส เซ็นทรัล -
03:30 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส -
03:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
06:00 ก๋วยลีน่า
กัวรานี อาซุนซิยง -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน