ราคาบอล.cc
ผลบอล 18 พฤษภาคม 2564ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564ผลบอล 23 พฤษภาคม 2564ผลบอล 24 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
ทัลซ่า รัฟเนค -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:00 ริเวอร์เพลท
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ -
07:00 ฟลาเมงโก
แอลดียู กีโต้ -
07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
อัตเลติโก มิไนโร่ -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
07:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส -
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เอฟบีซี เมลการ์ -
07:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล
ฮัวชิปาโต้ -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
07:30 การาโบโบ เอฟซี
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
09:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
อัลเวย์เรดดี้ -
09:00 อเมริกา เด กาลี
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 เฉิงตู ซินเฉิง
เจียงซี เหลียนเชง -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ -
14:00 เมลเบิร์น ซิตี้
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:00 Yichun Weihu
เหอเบ่ย จิงยิง -
14:00 Wuxi Wugou
Shaanxi Beyond -
14:00 Hebei Gongfu
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี -
14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี -
14:30 Quanzhou Yaxin
Qingdao Youth Island -
14:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
Yanbian Longding -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
15:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี
พิวนิค บี -
15:00 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
เซวาน บอย -
15:00 ชีรัค บี
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน -
15:00 Urartu II
Noravank -
15:00 เลอร์นายิน อาร์ทซัค
อรารัต เยเรวาน 2 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:05 FC Macarthur
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
16:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
อดิไลเด้ โอลิมปิค -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
17:00 ชูตัน กูซาร์
อิสทิคอล เฟอกาน่า -
17:00 เอรัล นิวคัส
แยงไกเยอร์ -
17:00 โซรัซ FK อูลกัช
Olympic FK Tashkent -
17:00 ไดนาโม ซามาร์คาด
บูโซโร เอฟเค -
17:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
กอเตปา เทสฮ์เกนท์ -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย)
พสุนธรา คิงส์ -
18:00 Ravshan Kulob
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
18:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดินาโม บาตูมี -
18:00 ดีลา กอริ
ดินาโม ทบิลิซี -
18:00 ซามเตรเดีย
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
18:00 เอฟซี เทลาวี
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 สโตรกิโน่ มอสโก
เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
ไซโบ้ ซันเดย์ -
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
เสิ่นหยาง เออบาน -
18:35 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
คุนชาน เอฟซี -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
19:00 นาซาฟ การ์ชิ
เอฟซี แอลติน แอสเซร์ -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
19:00 เอฟซี ซิโอนี่
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
19:00 FC Gori
อรักวี ดูเชติ -
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
19:00 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) -
19:00 บีน๊อต เนทันยา (ญ)
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) -
19:00 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)
ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) -
19:00 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) -
19:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
20:00 [9]เมตต้า/ลู ริกา
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์[3] -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
21:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
ดีลา กอริ -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 ทแซร์สโค เซโล
เชอร์โน มอร์วาร์น่า -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
22:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 สปายริส เคานาส
ซูดูว่า -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 เอล กัวน่า
กาเซล เอล มาฮาลาห์ -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
22:00 โอซิน อัลบอร์ซ
มาลาวัน -
22:45 ซาฮิน บูเชอร์
บาดราน เอฟซี -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
22:59 เอซี ฮอร์เซ่นส์
ซอนเดอร์ไจสกี -
22:59 ลิงบี้
โอเดนเซ่ บีเค -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
เอฟยูเอส ราบัท -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:59 อัล-ทอคบาห์
อัล-นาดห์ฮา -
22:59 อัล-โนจูม
โอฮูด มีดินา -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
23:05 เอฟเค คูจานด์
อาเลย์ -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:10 อัล-คาว์แคบ
อัล-ไดรห์ -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
23:15 แอ๊บฮา
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:15 อัล-ไฟฮา
อัล ทาย -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
23:30 ราซิ่ง เกงค์
รอแยล อันท์เวิร์พ -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
23:30 มัลโม่ เอฟเอฟ
เอล์ฟส์บอร์ก -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
23:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
อัล ดาฮัม -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:35 อัล-จาบาลีน
Arar FC -

ผลฟุตบอลวัน 21 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
00:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์
มอร์แคมบ์ -0.25
+0
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
โบเตฟ พล็อฟดิฟ -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
00:00 บันก้า การ์ซได
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
00:00 ทาลา เอล เจช
ซามาเล็ค -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
00:00 Radnik Sesvete
เมดิมัวร์เย่ -
00:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2
เอ็นเค โอปาติยา -
00:00 NK Orijent Rijeka
NK Croatia Zmijavci -
00:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
เอ็นเคโอซีเยค 2 -
00:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
อินเตอร์ ซาเปรซิค -
00:00 รูเดส
เอ็นเค จูเน็ค -
00:00 เอ็นเค โซลิน
เอ็นเค ดูโกพอลเจ -
00:00 NK Dubrava Zagreb
ดราโกโวลแยค -
00:00 Bijelo Brdo
Kustosija -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:30 [5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[4] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
01:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:00 เคียสโซ
เนอชาแตล ซามักซ์ -
01:00 วินเตอร์ทูร์
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น -
01:00 กราสฮ็อปเปอร์
เอสซี เครียนส์ -
01:00 อารัว
สเตด โลซาน อูชชี -
01:00 เอฟซี วิล 1900
เอฟซี ธูน -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
อัล ราเอ็ด -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
01:00 Sao Paulo Crystal FC
ซูซา พีบี -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 เอ็มซีโอ อุจดา
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:30 โรเซนบอร์ก
เอสเค บรานน์ -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:35 กรีน็อค มอร์ตัน
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
01:45 เลเธอร์เฮด
โบเวร์ส พิทซี -
01:45 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
02:00 อันเดอร์เลชท์
คลับบรูซ -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
02:00 เอล มาสรี่
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย -
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
02:00 Atletico Cajazeirense PB
แคมพิเนสเซ่ พีบี -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
02:15 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
ลาล่าเอฟซี -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 เฟร์ ราเบท
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
05:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
วีแดด คาซาบลานก้า -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
ซาน ลอเรนโซ่ -
05:15 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
ปาเลสติโน่ -
05:15 ซิเอร่า
โบลิวาร์ -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
05:15 ทรูจิลลานอส
ซูเลีย เอฟซี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน