ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 18 พฤษภาคม 2564ผลบอล 17 พฤษภาคม 2564ผลบอล 16 พฤษภาคม 2564ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:05 | 4 Florida State Women |
1-1
0-0 |
Santa Clara (w) 2 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 1 [(a)-13]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
1-2
0-0 |
อูเรนเซ่ เอสซี[(a)-16] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | ไทเกรส(ญ) |
4-1
2-1 |
มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 2 [A-13]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
1-1
0-1 |
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-3] 1 4 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 08:20 | 4 Marshall |
0-0
0-0 |
อินดีแอนา | +1 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) |
2-1
1-0 |
อัตลาส(ญ) 2 | -0.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 10:00 | 1 [(c)-3]เฮเรดิอาโน(N) |
2-1
1-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[(c)-2] | -0.5 | |
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women) | |||||
FT 13:00 | 1 Rines SS (W) |
1-0
1-0 |
Kataka FC (W) | -0.25 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 Kedus Giorgis |
0-1
0-1 |
Hadiya Hossana 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
NZRC (NZRC) | |||||
FT 14:30 | 2 Halswell United |
1-2
0-1 |
Selwyn United | +1 | |
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 15:15 | 1 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) |
1-1
1-0 |
Southport Warriors ML1 2 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:35 | 2 Grange Thistle U23 |
4-3
3-2 |
Virginia United U23 2 | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) |
2-1
0-0 |
เอเอสโครุบ(ยู21) 2 | -1.5 | |
FT 16:00 | 3 RCB Oued Rhiou U21 |
0-0
0-0 |
MCB Oued Sly U21 | +1 | |
FT 16:00 | 2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) |
0-1
0-0 |
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 6 | -0.25 | |
FT 16:00 | 2 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
1-1
0-1 |
IB Lakhdaria U21 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:00 | 3 WA Boufarik U21 |
2-2
1-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 5 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 16:00 | 1 Ormeau White |
1-2
1-0 |
Musgrave Mustangs B | -2.75 | |
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League) | |||||
FT 16:05 | 1 Ajesaia |
1-1
0-0 |
COSFA FC 2 | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 1 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) |
0-1
0-0 |
US Chaouia U21 1 | +0 | |
FT 16:10 | 1 OM Arzew U21 |
3-2
1-1 |
IRB El Kerma U21 1 | +1 | |
FT 16:15 | 2 NRB Teleghma U21 |
2-3
0-0 |
MSP Batna U21 3 | +0 | |
FT 16:20 | 1 MO Constantine U21 |
0-3
0-1 |
CRB Ouled Djellal U21 3 | +0 | |
FT 16:25 | 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
0-0
0-0 |
Ain Defla U21 2 | -0.25 | |
FT 16:30 | SKAF Khemis Miliana U21 |
1-0
0-0 |
เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 [AUS BPL-6]บริสเบน เคไนท์ส |
3-0
1-0 |
อ๊อกเล่ย์ ยูไนเต็ด 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup) | |||||
FT 16:30 | Toowong (w) |
1-2
0-2 |
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) | -0.25 | |
FT 16:40 | Southside Eagles (W) |
4-0
3-0 |
Mount Gravatt Hawks (W) 1 | +0 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:45 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
2-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | -0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 2 [W-9]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
3-3
1-1 |
โรดิน่ามอสควา[W-6] 2 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | 2 [W-7]คาชานก้า มอสโก |
1-2
1-0 |
ดินาโม มอสโก บี[W-2] 5 | +0.5 | |
FT 17:00 | 2 [U-13]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ(N) |
1-5
1-2 |
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 1 | +1.5 | |
FT 17:00 | 2 [W-3]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
3-0
0-0 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-8] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 Cooks Hill United |
5-2
3-1 |
Thornton Reid Backus 1 | -1.75 | |
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League) | |||||
FT 17:10 | 4 Burleigh Heads |
2-2
2-1 |
Southport Warriors | +0.5 ▲+0.75 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 1 [8]ซูวอน ซิตี้ |
3-4
1-3 |
โปฮัง สตีลเลอร์[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 17:30 | 5 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
3-2
3-0 |
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 | -3.25 ▲▲-3.75 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 17:55 | Mwadui FC |
0-1
0-0 |
ทานซาเนีย ไพรซัน 1 | +0.75 | |
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League) | |||||
FT 18:30 | 3 Five FC |
0-2
0-1 |
AS Adema 2 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [4]ลีแมน(N) |
2-1
1-0 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[2] 2 | +0.25 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [11]เอฟเค อรีส |
0-2
0-0 |
อักฮซายิก โอรอล[3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [2]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
1-0
0-0 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[5] | -3 ▲-3.25 ▼-3 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | [W-4]FC Tver |
3-0
1-0 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[W-10] | -1 ▲▲-1.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Sebeta City |
1-0
1-0 |
อดามา ซิตี้ 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
1-3
0-1 |
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:30 | [8]ตริคาล่า |
3-1
2-1 |
อปอลล่อน ลาริสซ่า[9] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 19:30 | [11]เออี คาไรสคาคิส |
0-3
0-2 |
Ierapetra[12] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:30 | [7]พานาคายคิ 2005 |
1-2
1-1 |
โดซา ดรามัส[10] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 19:30 | 2 [5]โคแคน |
2-3
2-3 |
ซอกเดียน่า จิซาค[2] 5 | +0 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]โมโรคา สวอลโลส์ |
0-0
0-0 |
สเตลเลนบอส เอฟซี[14] 5 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [9]บาโรก้า เอฟซี |
0-0
0-0 |
Tshakhuma TM[13] 1 | +0 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 20:00 | [8]ซิมบรู ชิซินู |
1-1
0-1 |
ดินาโม ออโต[6] | - | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 20:00 | [SWE U21AS-8]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) |
|
วาลเบิร์ก (ยู 21)[SWE U21ASS-3] | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
4-2
2-1 |
อัคโตเบ[9] 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 20:00 | 1 วาสโก ( เยาวชน) |
6-0
2-0 |
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [U-8]FK Volna Nizhegorodskaya |
1-0
1-0 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-15] 2 | -1 | |
FT 20:00 | 4 1 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด |
0-3
0-3 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-1] 5 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 20:00 | 2 [U-9]โนสต้า โนโวทรอย |
0-3
0-3 |
เชลยาบินสค์[U-5] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [W-1]โดลโกพรูดนี่ |
2-0
2-0 |
Dnepr Smolensk[W-12] 3 | -1.75 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 Busoga United |
0-4
0-2 |
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 | +1 | |
FT 20:00 | 1 Airtel Kitara FC |
3-1
3-0 |
Malaba youth Football 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 Wakiso Giants FC |
2-1
1-0 |
บียูเอล เอฟซี 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 Vipers |
2-3
2-0 |
มบารารา ซิตี้ | -1.5 | |
FT 20:00 | 1 Onduparaka FC |
0-0
0-0 |
ไบร์ท สตาร์ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 มทิปวา ชูการ์ |
2-0
1-0 |
มเบยา ซิตี้ | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | [5]บัซคา โทโพลา |
2-1
1-1 |
อินดิจา[17] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 21:00 | 2 [19]แมควา ซาแบค |
1-0
0-0 |
Zlatibor Cajetina[18] 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 [3]คูคาริคกิ สตานคอม |
2-1
2-0 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[6] | -1.25 ▼-1 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
Cancel 21:00 | [15]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[17] | - | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
Cancel 21:00 | [5]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
|
ดันเดลา เอฟซี[9] | - | |
Cancel 21:00 | [4]Loughgall FC |
|
เดิร์กวิว เอฟซี[6] | - | |
Cancel 21:00 | [11]Knockbreda Parish |
|
Annagh United[8] | - | |
Cancel 21:00 | [3]อินสติตูเต้ เอฟซี |
|
Ballyclare Comrades[7] | - | |
Cancel 21:00 | [10]มหาวิทยาลัยควีนส์ |
|
อาดส์ เอฟซี[2] | - | |
Cancel 21:00 | [1]นิวรี่ ซิตี้ |
|
Harland & Wolff Welders[12] | - | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:00 | [W-11]US Remchi |
2-0
0-0 |
CRB Ain Ouessara[W-9] | - | |
FT 21:00 | 4 [E-7]ซีเอ บัตน่า |
1-0
0-0 |
เอเอส โครยูบ์[E-9] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 3 [C-1]เจเอสเอ็ม เบอจายา |
1-0
1-0 |
อาร์ซี อาร์บา[C-2] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | [C-11]WRB Msila |
2-1
0-0 |
เอ็มโอ เบไจอา[C-3] | - | |
FT 21:00 | [E-8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
0-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-1] | - | |
FT 21:00 | [W-6]SKAF Khemis Melina |
1-0
1-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[W-7] | - | |
FT 21:00 | 5 [W-10]RC Oued Rhiou(N) |
0-1
0-1 |
MCB Oued Sly[W-1] | +0 | |
FT 21:00 | 1 [E-6]NRB Teleghma |
4-1
2-1 |
MSP Batna[E-12] | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 2 [C-6]อาร์ซี คูบา |
2-1
1-0 |
IRB Lakhdaria[C-9] 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | [C-5]ES Ben Aknoun |
2-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม บลีดา[C-12] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [C-7]CR Beni Thour |
1-2
1-2 |
อามัล บู ซาด้า[C-10] | - | |
FT 21:00 | [W-4]JSM Tiaret |
1-0
0-0 |
CRB Temouchent[W-3] | - | |
FT 21:00 | 4 1 [W-12]โอเอ็ม อาร์ซิว |
2-2
0-0 |
IRB El Kerma[W-8] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | [E-5]Hanshely |
1-1
0-1 |
เฮชบี เชลกูมเลด[E-2] | - | |
FT 21:00 | 4 [E-4]เอ็มโอ คอนสแตนติน |
1-1
0-0 |
CRB Ouled Djellal[E-11] 6 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [W-2]เอเอสเอ็ม ออราน |
2-0
1-0 |
SC Ain Defla[W-5] 1 | -1 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 Telefonat Beni Suef |
1-2
0-0 |
El Alominiom 2 | +0 | |
FT 21:00 | Qena SC |
0-2
0-1 |
เบนี ซูเอฟ | +0 | |
FT 21:00 | 2 1 El Alameen |
1-0
0-0 |
Asmant Asyut 2 | -0.75 | |
FT 21:00 | 1 Suhag |
1-2
1-1 |
El Sharqia Dokhan | +0 | |
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 21:00 | 3 [7]เรด บูลล์ บราซิล เอสพี |
1-2
1-1 |
ริโอ คลาโร่[3] | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 1 [U-14]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 |
0-6
0-5 |
เอฟเค อูราล-2[U-10] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 21:00 | 2 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) |
3-0
1-0 |
วิเซนซา ยู 19 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 21:10 | 1 [E-10]ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต |
1-7
0-3 |
US Chaouia[E-3] | +0 | |
FT 21:20 | 3 1 [C-4]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค(N) |
4-3
2-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[C-8] 1 1 | -0.5 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:30 | 2 [13]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
1-2
1-1 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[14] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:45 | 2 [8]บุนยอดกอร์ |
0-0
0-0 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[10] 3 | -0.5 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [6]อัลตินอร์ดู |
1-0
0-0 |
ซัมซั่นสปอร์[3] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
1-0
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[7] 3 | -1.75 ▲-2 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 6 [8]เอ็นเค อลูมินิจ |
3-0
2-0 |
ASK Bravo Publikum[7] 4 | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 1 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด |
1-2
1-0 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[11] 1 | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]เอฟซี คูเลสซาเล่ |
1-2
0-0 |
ทรานส์ นาร์ว่า[6] 1 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:00 | [10]โคดรู โลโซวา |
2-4
0-2 |
เอฟซี มิลซามี่[3] | +2.75 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [13]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
2-5
1-3 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | [8]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) |
0-1
0-0 |
เปอร์โต มอนต์[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ (Northern Ireland Cup) | |||||
FT 22:00 | [NIR D1-5]ลาร์นเอฟซี(N) |
1-1
0-1 |
ครูซาเดอร์[NIR D1-6] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [W-11]เอฟซี มูรอม |
0-1
0-1 |
เอฟเค เลนินกราเดทส์[W-5] 1 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 22:30 | 2 [12]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ |
3-1
2-1 |
เอ็มพี มิคเคลลี่[5] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:59 | [17]แอนติเครา(ฟุตซอล) |
1-4
0-0 |
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[12] | +1.5 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [13]โคเบรลัว |
2-2
1-1 |
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[9] 1 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | 4 1 [10]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
0-2
0-1 |
เดปอร์เตส อิควิกกัว[15] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Shahin Bandar Anzali |
1-4
1-1 |
เพอร์เซโปลิส | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:59 | ปานามา (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
8-1
4-0 |
เบลีซ (ฟุตบอลชายหาด) | -4 ▲▲▲ ▲▲▲▲-5.75 ▼-5.5 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:59 | [4]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
0-0
0-0 |
อัล ชับบับ[6] | -0.5 | |
FT 22:59 | 1 [1]อัล ฮาล่า(N) |
2-1
2-1 |
Al Khaldiya[2] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:05 | 1 [9]มัลโดส ลูการ์นี |
1-0
1-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[2] 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Poland Regional League (Poland Regional League) | |||||
FT 23:15 | Tur Jaktorow |
0-0
0-0 |
Blonianka Blonie II | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 23:30 | 3 [11]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
3-0
2-0 |
โอเรโบร[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]แลนด์สโครน่า |
2-1
0-0 |
ฟัลเค่นเบิร์ก[11] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | 3 [3]จีเอไอเอส |
2-3
2-3 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[10] 1 | +0.25 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 23:30 | 1 [3]ลิงโคปิ้ง (ญ) |
1-1
1-0 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 23:30 | 2 [7]ซาน มาร์คอส |
1-2
0-2 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[5] 3 | +0 | |
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 Amator Kielpino |
2-5
2-1 |
KS Wierzyca Pelplin 2 | +0.75 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 4 Team Rhino FC |
0-0
0-0 |
Falcons FC 3 | +0 | |
FT 23:30 | 2 บอมบาด้าเอฟซี |
1-1
1-1 |
PSV Wellingara 2 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 19 พฤษภาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | 1 [FRA D3-3]วิลเลฟรองเช |
3-1
0-1 |
ชามัวร์ นิออร์ท[18] 2 | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:00 | 5 [16]เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
3-2
1-1 |
อัลเมเรีย[3] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
ฟูแล่ม[18] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 00:00 | [6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-3
0-2 |
แบล็คพูล[3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [12]โบเตฟ วราตซา |
1-1
1-1 |
สลาเวีย โซเฟีย[11] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
0-0
0-0 |
โครบริ โกลกูฟว์[13] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [14]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ |
1-0
0-0 |
เอล อิสไมลี่[12] 1 2 | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [S-5]เอสเอสวีอูล์ม 1846 |
2-1
0-1 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-4] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 00:00 | 2 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา |
1-3
1-2 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 | +0 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 โคลดิงค์บีเค |
0-5
0-2 |
วาลเด้ | +0.5 | |
FT 00:00 | 5 1 ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด |
4-5
2-0 |
ตาสทรัพ เอฟซี 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
4-2
4-2 |
โอเคเอส | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 00:00 | 4 FC Sahel |
2-1
2-1 |
King Nouakchott 4 | +0 | |
Germany Bavaria League (Germany Bavaria League) | |||||
FT 00:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
2-1
2-0 |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 2 [GER RegW-13]อเลมานเนีย อาเค่น |
1-0
1-0 |
วีกเบอร์ก บีค[GER RegW-16] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | [6]โบโตซานี่ |
0-1
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] 1 | +0.75 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [10]เอ็นดี กอริก้า |
0-2
0-1 |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[9] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | [12]อัล บากา |
0-3
0-2 |
อัล วีห์ดัต[8] 3 | +1.75 ▲+2 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:30 | [18]O Parrulo Ferrol Futsal |
4-3
0-0 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[14] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 00:30 | บาฮามาส (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
10-2
0-0 |
Dominican Republic Beach Soccer | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 5 โคนิล ซีเอฟ |
1-2
1-1 |
เซบีย่า ซี | +0 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:30 | [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
2-0
0-0 |
โซกอล ออสโตรดา[11] 3 | -1 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [TUR D1-16]อันตัลยาสปอร์(N) |
0-2
0-2 |
เบซิคตัส เจเค[TUR D1-1] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:45 | 3 ซีดี บาสโคเนีย |
3-1
2-0 |
เอสดี ดิวส์โต 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [ISR D1-12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
1-1
1-0 |
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-4] 2 | -0.75 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:00 | 5 [13]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
0-1
0-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า[7] 1 | +0 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด |
2-0
1-0 |
เอฟเครูดาร์[6] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [9]โอเอฟเคเปโตรวัค |
0-2
0-1 |
เอฟเคเซต้า[8] | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
FT 01:00 | [4]เอฟเค พ๊อดโกริซา |
0-4
0-2 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[2] | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | แอตเลติโก้ ปินโต้ |
1-1
0-0 |
CD Paracuellos Antamira 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 SD Balmaseda FC |
2-2
0-1 |
ซีดี ซานตูนซี่ 4 | +0 | |
FT 01:00 | 3 CD Azuqueca |
4-2
1-0 |
Almagro CF 3 | -1.75 | |
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:00 | 1 [off-1]อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
0-0
0-0 |
พัลไมรัส อาร์เอ็น[off-7] 3 | -2.5 ▲-2.75 |
|
brazil youth cup (brazil youth cup) | |||||
FT 01:00 | 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) |
1-2
1-2 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 4 | +1.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 3 ไอเอ คาริ (ยู 19) |
7-2
4-1 |
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | HK YmirU19 |
1-2
0-0 |
Stjarnan SkinandiU19 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 01:00 | [10]Charleroi (W) |
0-2
0-0 |
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[8] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [2]สตองดาร์ ลีแอช (ญ) |
2-7
2-1 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[1] | +2 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:00 | 2 [3-11]เอร์กูเลส |
3-1
2-0 |
เยย์ดา[3-10] 2 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 3 โบค่า ยูนิดอส |
1-1
0-0 |
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 01:00 | 1 Lucerne Women |
2-1
0-0 |
เซนต์ กาลเลิน(ญ) 2 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 3 1 เกาโช่อาร์เอส |
1-0
0-0 |
Tres Passos 3 | -1 ▼-0.75 |
|
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 01:00 | NSI Runavik (W) |
2-2
1-1 |
Ki Klaksvik (W) | +0.75 ▲+1 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 2 [14]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
2-2
1-0 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:15 | 2 [6]โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) |
1-2
1-0 |
ฮาร์ทส์ (ญ)[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:15 | [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
8-0
5-0 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[9] | -3.25 ▲-3.5 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:15 | 2 Sport Chavelines Juniors |
2-2
0-0 |
แอทเลติโก้ กรัว 1 4 | +0 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
1-2
1-0 |
ทาบอร์เซซานา[6] 2 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 01:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี |
0-3
0-0 |
ซิเอร่า | +0.25 ▲+0.5 |
|
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:30 | 2 [off-2]ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น |
1-2
1-1 |
เอบีซี อาร์เอ็น[off-3] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 01:30 | 1 [5]เซา เบอร์นาร์โด้ |
1-0
0-0 |
แอตทิเบีย[4] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:30 | 3 Njardvik Grindavik GG U19 |
7-2
4-1 |
Valur KH Hlidarendi U19 3 | +0.75 | |
FT 01:30 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) |
1-0
1-0 |
Keflavik U19 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
2-0
1-0 |
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] 1 | -1.5 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [PR-12]เดปอร์ติโบ มูนิซ |
1-0
0-0 |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[PR-9] 2 | +0.25 | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 01:30 | Vikingur Gota (W) |
2-4
1-1 |
B36 Torshavn (W) 1 | -1 | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:35 | 2 [SCO L1-4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[9] 1 | +0.25 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]เกรอน็อบล์ |
2-0
1-0 |
ปารีส เอฟซี[5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | ฮาเลโซเวนทาวน์ |
0-2
0-2 |
เรดดิตช์ ยูไนเตด | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:45 | Golcar Utd |
2-2
2-2 |
Liversedge | +1 ▲+1.25 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | 2 [18]เวย์เม้าท์ |
1-3
0-2 |
บอร์แฮม วู๊ด[13] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [15]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
1-3
0-1 |
อีสต์ไลก์[10] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 01:45 | 1 Kelty Hearts |
2-1
2-1 |
เบรซิน ซิตี้[SCO L2-10] 2 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | 1 ลินฟิลด์(ญ) |
3-1
0-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1 | -3.5 ▲-3.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:00 | 2 [7]เคเอเอ เกนท์ |
2-0
1-0 |
สตองดาร์ด ลีแอช[6] 2 | -1 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:00 | 1 [18]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
1-2
1-0 |
ริโอ อาฟ[17] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | 3 [6]ซานตาคลารา |
4-0
2-0 |
เอสซี เฟยเรนเซ่[16] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [7]วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1-3
0-0 |
เบนฟิก้า[3] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:00 | [15]บูเรลา(ฟุตซอล) |
1-4
0-1 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[5] | - | |
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ (Northern Ireland Cup) | |||||
FT 02:00 | 3 [NIR D1-8]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(N) |
0-3
0-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-1] | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 02:00 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
7-1
6-0 |
กัวเตมาลา(ฟุตบอลชายหาด) | -4.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-6.5 ▲▲-7 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:15 | 1 [5]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
2-0
1-0 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[6] 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:15 | 2 [19]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
1-3
1-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[7] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 02:15 | 2 [4]เชลซี |
2-1
0-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้[3] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 3 [22]อัลบาเซเต้ |
1-1
1-1 |
ซีดี ลูโก้[21] 3 | -0.25 | |
FT 02:30 | [9]มิรานเดส |
0-0
0-0 |
เลกาเนส[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:30 | 5 [8]พอนเฟร์ราดิน่า |
1-4
0-2 |
เอสปันญ่อล[1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:30 | 5 [11]เตเนริเฟ่ |
0-1
0-1 |
มายอร์ก้า[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 4 [11]ซีดี เมกาเลนซ์ |
0-1
0-1 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 02:40 | 2 AS Garde Nationale |
0-1
0-0 |
ASC Police 1 | +0.5 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 02:45 | 1 [12]โซลิฮัลล์ มอร์ |
1-0
0-0 |
บาร์เน็ต[22] 2 | -1.25 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 03:00 | 2 [10]ฟีลเคียร์(ญ) |
1-1
0-1 |
เคฟลาวิค(ญ)[8] 2 | -1.5 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 3 กัวเลซีโอเอสซี |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 2 | +0 | |
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 03:00 | 2 CD Universitario (W) |
1-4
0-4 |
เทาโร เอฟซี (ญ) | -0.25 | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ |
1-1
1-0 |
isbjorninn 2 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 03:00 | 4 เคอาร์ไอเอ |
4-2
2-0 |
KFR Hvolsvollur 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 03:00 | 2 KFB |
1-2
0-1 |
Stokkseyri 1 | +2 ▲▲+2.5 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 03:30 | สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-2
3-0 |
ตรินิแดดและโตเบโก (ฟุตบอลชายหาด) | -4.5 ▲▲▲ ▲▲-5.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 04:00 | 1 Atletico Roraima |
2-1
2-0 |
Nautico (RR) 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 04:10 | 3 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ |
1-2
0-2 |
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[A-12] 2 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [6]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 05:00 | คอสตาริกา(ฟุตบอลชายหาด) |
5-1
4-1 |
หมู่เกาะเติร์กและไคคอส (ฟุตบอลชายหาด) | -5.5 ▲▲▲ ▲▲-6.75 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 05:00 | 2 [6]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
0-2
0-1 |
อา โซ ซานต้า เอสพี[2] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 4 1 [BRA SP-5]พัลไมรัส |
3-4
2-2 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-22] 5 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:15 | 3 2 [BOL D1(a)-3]เดอะ สตรองเกสต์ |
2-1
2-0 |
ซานโตส[BRA SP-13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:15 | 3 [URU D1(a)-1]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
1-0
1-0 |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[CHI D1-3] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 3 [ARG D1-8]อินดิเพนเดนเต้ |
1-0
0-0 |
บาเฮีย บีเอ[BRA CBD-3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:15 | 2 [PAR D1(c)-10]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)(N) |
2-1
1-0 |
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(a)-4] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano) | |||||
FT 06:00 | 3 [4]เทรเซ่ พาไรบา |
1-1
1-0 |
Perilima PB[8] 6 | -1.5 ▲-1.75 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 3 ชาร์ลอ อีเกิลส์ |
0-2
0-0 |
Southern Soccer Academy Kings 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 3 GA Sampaio |
2-0
1-0 |
Rio Negro RR 3 | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼▼-2 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |