ราคาบอล.cc
ผลบอล 16 พฤษภาคม 2564ผลบอล 17 พฤษภาคม 2564ผลบอล 18 พฤษภาคม 2564ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564ผลบอล 22 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:00 บลูมมิ่ง
นาซิอองนาล โปโตซี -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:10 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า
คลับ อัตเลตีโก ติเกร -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
15:00 บานานต์ส
เอฟซี โนอาห์ -
15:00 อารารัต
อรารัต เยเรวาน -
15:00 เอฟเค แวน
อลาชเคิร์ต -
15:00 ชีรัค
เอฟซี พิวนิค -
NAM PL (NAM PL)
17:00 Blue Waters FC
Julinho Sporting -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 เอฟซี โซล
อินชอนยูไนเต็ด -
17:30 ซูวอน ซิตี้
โปฮัง สตีลเลอร์ -
เอฟเอ วาซ (England FA Vase)
18:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
19:00 ฮาล์มสตัด (ยู 21)
Mjallby AIF U21 -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา
โลโคโมทีฟ อัสตานา -
19:00 เอฟเค อรีส
อักฮซายิก โอรอล -
19:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
อัคโตเบ -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
19:30 เออี คาไรสคาคิส
Ierapetra -
19:30 ตริคาล่า
อปอลล่อน ลาริสซ่า -
19:30 พานาคายคิ 2005
โดซา ดรามัส -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 บาโรก้า เอฟซี
Tshakhuma TM -
20:00 โมโรคา สวอลโลส์
สเตลเลนบอส เอฟซี -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
20:00 ซิมบรู ชิซินู
ดินาโม ออโต -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
20:00 เอฟเค โคลอมนา
เอฟเค ชิต้า -
20:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
20:00 คาชานก้า มอสโก
ดินาโม มอสโก บี -
20:00 โดลโกพรูดนี่
Dnepr Smolensk -
20:00 FC Tver
ลูกิ อีเนอร์จีย่า -
20:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
โรดิน่ามอสควา -
20:00 เอฟซี มูรอม
เอฟเค เลนินกราเดทส์ -
20:00 ซนามย่า ทรูด้า
ซแวซด้า เออคุตสค์ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 Airtel Kitara FC
Malaba youth Football -
20:00 Busoga United
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -
20:00 Onduparaka FC
ไบร์ท สตาร์ -
20:00 Vipers
มบารารา ซิตี้ -
20:00 Wakiso Giants FC
บียูเอล เอฟซี -
NAM PL (NAM PL)
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์เอสซี
FC Civics -0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูซอน แอชตัน เอฟซี -
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
21:00 [5]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
ดันเดลา เอฟซี[9] -
21:00 [1]นิวรี่ ซิตี้
Harland & Wolff Welders[12] -
21:00 [11]Knockbreda Parish
Annagh United[8] -
21:00 [10]มหาวิทยาลัยควีนส์
อาดส์ เอฟซี[2] -
21:00 [4]Loughgall FC
เดิร์กวิว เอฟซี[6] -
21:00 [3]อินสติตูเต้ เอฟซี
Ballyclare Comrades[7] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
พีเอฟเค มอนทาน่า -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 เอ็นเค อลูมินิจ
ASK Bravo Publikum -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด
ไกเซอร์ ชีฟ -
22:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 โคดรู โลโซวา
เอฟซี มิลซามี่ -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 Orgryte U21
Norrby IF(U21) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
22:00 โนสต้า โนโวทรอย
เชลยาบินสค์ -
22:00 FK Volna Nizhegorodskaya
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 -
22:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ -
22:00 เอฟเค ทิวเมน
ไดนาโม บรานัวล์ -
22:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
เอฟเค อูราล-2 -
22:00 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ -
22:00 ซเวซดา เปียร์ม
เอฟซี โนโวซีบีสค์ -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
22:59 [8]ฮาโปเอล รามัต กาน
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[3] -
22:59 [15]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] -
22:59 [16]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล รานาน่า[11] -
22:59 [6]ฮาโปเอล อิกซาล
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม[2] -
22:59 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[10] -
22:59 [7]ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล นาซาเรท[1] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่
ทรานส์ นาร์ว่า -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:59 แอตแลนติส
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
23:30 ลิงโคปิ้ง (ญ)
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:45 [7]ฟูแลด ครูเซสตัน
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี[12] -

ผลฟุตบอลวัน 19 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
อัลเมเรีย -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
00:00 เซาแธมป์ตัน
ลีดส์ ยูไนเต็ด -0.25
-0.50
00:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ฟูแล่ม -1.00
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
00:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แบล็คพูล -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 โบเตฟ วราตซา
สลาเวีย โซเฟีย -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
00:00 วาดี้ เดกลาเอสซี
เอล อาห์ลี -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:00 O Parrulo Ferrol Futsal
คอร์โดบา(ฟุตซอล) -
00:00 Xota Magna Gurpea Futsal
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) -
00:00 Real Betis Futsal
เพนิสโคลา(ฟุตซอล) -
00:00 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
Vaidepenas Futsal -
00:00 บูเรลา(ฟุตซอล)
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) -
00:00 แอนติเครา(ฟุตซอล)
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal -
00:00 Jaen Paraiso Interior Futsal
ปัลมา (ฟุตซอล) -
00:00 เลบันเต(ฟุตซอล)
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) -
00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:30 โบโตซานี่
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 อัล บากา
อัล วีห์ดัต -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
00:45 อันตัลยาสปอร์
เบซิคตัส เจเค -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
01:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
01:00 Charleroi (W)
เอนด์ราต อาลาส (ญ) -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
มาเกร็ฟ เท็ทวอน -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
01:35 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
กรีน็อค มอร์ตัน -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:15 เชลซี
เลสเตอร์ ซิตี้ -0.25
▲▲-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:30 อัลบาเซเต้
ซีดี ลูโก้ -
02:30 พอนเฟร์ราดิน่า
เอสปันญ่อล -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
03:15 [5]ปารานา พีอาร์
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[2] -
03:15 [3]ลอนดริน่า พีอาร์
คาสคาเวล พีอาร์[1] -
03:15 [11]โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] -
03:15 [7]เซียนอร์เต้ พีอาร์
Azuriz FC[4] -
03:15 [10]ริโอ บรานโก้ พีอาร์
กอริติบ้า พีอาร์[6] -
03:15 [12]คาสกาเวล ซีอาร์
เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า[9] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 วีแดด คาซาบลานก้า
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
04:00 นูเอว่า ชิคาโก้
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
05:15 พัลไมรัส
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย -
05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า -
05:15 เดอะ สตรองเกสต์
ซานโตส -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
05:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
ซีเอ เพนาโรล -
05:15 อินดิเพนเดนเต้
บาเฮีย บีเอ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 Loudoun United
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน