ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 16 พฤษภาคม 2564ผลบอล 17 พฤษภาคม 2564ผลบอล 18 พฤษภาคม 2564ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564ผลบอล 21 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 โบลิวาร์
เรอัล ซานต้า ครูซ -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด ซิตี้ -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 มอนเทอร์เรย์
ซานโตส ลากูน่า -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
07:00 กัวรานี อาซุนซิยง
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง +0.50
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ซาน อันโตนิโอ -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 เรอัล เอสเทล
มานากัว เอฟซี -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ลอส แอนเจลิส เอฟซี -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 คลับ อเมริกา
ปาชูก้า -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:00 Kunming Zheng He Shipman
จีน (ยู20) -
korea womens league (korea womens league)
16:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
คยองจู เอฟซี (ญ) -
16:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
ฮวาชอน (ญ) -
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ)
ชางยอง (ญ) -
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
ปูซาน ซังมู (ญ) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 เทียนจิน เทนด้า
หวูฮั่น ซอลล์ -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
17:15 เอฟซี บูลลีนไลออน
มอร์แลนด์ เซบราส -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:30 ชุนนัมดรากอนส์
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี -
17:30 บูโชน เอฟซี 1995
โซล อี-แลน เอฟซี -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
18:00 อัลเตย์สปอร์
อิสตันบูลสปอร์ -
18:00 อัลตินอร์ดู
ซัมซั่นสปอร์ -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
18:00 อาเลย์
เอฟซี แอลติน แอสเซร์ -
18:00 มาซิย่า เอส&อาร์ซี
โมฮัน บากอน(อินเดีย) -
18:00 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
เอฟซี อาฮาล -
18:00 ลีแมน
ไถหนันซิตี้ -
18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 ชางชุน ย่าไท่
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
19:00 ซากาตาล่า เอฟเค
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
19:00 เอฟเค โมอิก บากู
ตูราน โตวูซ -
19:00 คาราบัค 2
คาราบาจโลคบาตัน -
19:00 ซาบาห์ 2
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
19:00 เคชล่าเอฟเค 2
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
20:00 ดูนาเรีย คาลาราซี
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
20:30 Al Karkh
Al Talaba -
20:30 Zakho
แบกแดด -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
20:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:25 ปาดิสเด เอฟซี
กอล โกฮาร์ เอฟซี -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เชอร์โน มอร์วาร์น่า -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
22:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ -
22:00 มัคคาบี้ เนทันย่า
ฮาโปเอล ไฮฟา -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 เอสเค ลิเซน
อัสติ นาดลาเบม -
22:00 ดูก้า ปรากซ์
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
22:00 อตาลันต้า (เยาวชน)
ซัสเซาโล่(เยาวชน) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
22:00 มาเชล มูบาเร็ค
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค -
22:00 อันดิแจน แทชเค้นท์
โลโคโมทีฟ ทัชเคน -
22:00 คิซิลคัม ซารัชโชน
ปัคตากอร์ -
22:00 โคแคน
ซอกเดียน่า จิซาค -
22:00 บุนยอดกอร์
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน -
22:00 เมตาลุค เบคาเบด
นาซาฟ การ์ชิ -
22:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
ทูรัน -
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
22:00 ไครัต อคาเดมี่
คีแรนไชม์เคนท์ -
22:00 อีกิบาสตัซ
อคาเดมี่ ออนทูสติก -
22:00 ไบโคนูร์
FK Aksu -
22:00 FK Bolat Temirtau
Lashyn Karatau -
22:00 มาคฮ์ทาเรล
FK Igilik -
22:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
อ็อคเซเปส -
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
22:00 Ebusua Dwarfs
กาน่า ดรีม เอฟซี -
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ลาห์ติ -1.50
▼▼-1.00
-1.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
22:30 วีพีเอส วาซ่า
เคพีวี คอคคูล่า -
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู
ยาโร -
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
เอ็มพี มิคเคลลี่ -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
22:30 ฮอนก้าเอสพู (ญ)
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
จีวาคีล่า เจเค -
22:30 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า
ไมปา -
22:30 คาพา
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:30 โปลิ ทิมิโซอาร่า
ดาเชีย มิโอวินี่ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
22:59 อาร์บิล
อัล-นาฟ -
22:59 นาฟิต อัล ยันนูป
นาฟิต อัลวาซาต -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
23:05 เอฟเค คูจานด์
นาซาฟ การ์ชิ -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
23:30 ชิตตาเดลล่า
มอนซ่า 1912 +0
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
23:30 เยอร์การ์เด้น (ญ)
BK Hacken (W) -

ผลฟุตบอลวัน 18 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 ซอนเดอร์ไจสกี
ลิงบี้ -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
00:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี
เบรนท์ฟอร์ด -0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย
ทแซร์สโค เซโล -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
00:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
กิมนาเซีย จูจุย -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
00:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
ซวิคเกา +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:15 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
00:20 อัล นาสเซอร์
คาซม่า -
00:20 อัล-ชาบับ(คูเวต)
อัล คาดเซีย -
00:20 ไคตัน
อัล-อราบิคลับ (คูเวต) -
00:20 อัล คูเวต เอสซี
อัล ซัลมิย่า -
00:20 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
อัล ซาเฮล -
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา
แอชดอด เอ็มเอส -
00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม
ฮาโปเอล ฮาเดร่า -
00:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
มัคคาบี้เทลอาวีฟ -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
00:30 Bergnasets AIK
Storfors AIK -
00:30 อูลเลเรดส์
อัสซีริสก้า บีเค -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
01:00 เคฟลาวิค
เคเอ อคูเรย์รี่ -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า +0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
01:00 ราปิด บูคาเรสต์
คราอิโอว่า -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
อิปสวิช (ยู 23) -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:10 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
ออล บอยส์ -
01:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์
กิมนาไซ เมนโดซ่า -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 สปอร์ต บอยส์
เอเลี่ยนซา ลิม่า -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
เดปอร์ตีโบ ไมปู -
BRA CE (BRA CE)
01:30 Pacajus
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี -
01:30 ซิเอร่า
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี -
01:30 ฟอร์ตาเลซ่า
อิกาซ่า อีซี -
01:30 คัวคาเอีย ซีอี
คาร์โต ซีอี -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
01:30 อัล นาจาฟ
Al-Hudod -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Puerto Nuevo -
01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย
Defensores de Cambaceres -
01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
ซีเอ ลูกาโน -
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
01:35 อีดินเบิร์ก ซิตี้
ดัมบาร์ตัน -0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
01:45 เอซี เวนิช
เลชเช่ +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
02:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน
เดปอร์ติโว เรยสตาร์ -
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
02:00 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี[5] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
02:15 บาร์นสลีย์
สวอนซี ซิตี้ -0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 เอชเค โคปาโวกค์
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ -
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค
วาลูร์ เรย์ยาวิค -
02:15 อัคราเนส
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด -
03:00 ไอเอ ซูด อเมริกา
วิลล่า เอสปาโนลา -
03:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
03:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ -
03:00 เซอร์โร ลาร์โก
CS Cerrito -
03:00 บอสตัน ริเวอร์
ซีเอ เรนติสตัส -
03:00 พลาซ่า โคโลเนีย
ทอร์ค -
03:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
ซีเอ เพนาโรล -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
03:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Club Atletico Porteno -
03:00 กัวเลซีโอเอสซี
เดปอร์ติโบ กีโต้ -
03:00 Guayaquil SC
Chacaritas SC -
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต
ปอร์โต วิ โฮ -
03:00 CD Independiente Juniors
Cumbaya FC -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 อลิอันซ่า แอตเลติโก
อคาเดเมีย กันโตเลา -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
05:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง
โอลิมเปีย อาซันซิออง +0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน