ราคาบอล.cc
ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 16 พฤษภาคม 2564ผลบอล 17 พฤษภาคม 2564ผลบอล 18 พฤษภาคม 2564ผลบอล 19 พฤษภาคม 2564ผลบอล 20 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:15 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-3] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [9]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[5] -0.50
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 06:30 [(a)-8]ออโรร่า
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[(a)-16] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
06:30 Maryland Bobcats FC
LA Force -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:00 ริเวอร์เพลท
โบคา จูเนียร์ส -0.25
07:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
ทัลเลเรส กอร์โดบา +0
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
เอฟซี ดัลลัส -0.25
-0.50
-0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
07:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
ก๋วยลีน่า +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
เดปอร์ติโว อิซทาปา -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค
กวายากิล ซิตี้ -
ARU DDH (ARU DDH)
07:00 Bubali SC
เอสวีดาโคตา -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 San Diego 1904 FC
ดีทรอยต์ ซิตี้ -
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
นอร์ท แคโรไลนา -
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
07:05 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
ฟลาเมงโก -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 โคโลราโด ราปิดส์
ฮุสตัน ไดนาโม -0.25
▲▲-0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 ดิเรียนเกน
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
08:05 ครูซ อาซูล
โตลูก้า -1.00
-1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 รีล ซอลต์ เลค
แนชวิลล์ เอฟซี -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
อัสติน โบลด์ -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
09:00 ราซิ่ง คลับ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ +0.50
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
09:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)
Fukuoka AN (w) -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
09:55 Robina City Reserves
เนรัง (สำรอง) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
10:00 AS Harima ALBION Womens
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) -
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
10:00 Marineros de Puntarenas
Guanacasteca -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) -
11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
11:00 โคชิ ยูไนเต็ด
FC Tiamo Hirakata -
11:00 นารา คลับ
เวียร์เทียน คูวานะ -
11:00 วาสป้า โออิตะ
โยโกกาว่า มูซาชิโน -
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
รัน เมล อาโอโมริ -
11:00 บิวาโกะ ชิงะ
ซูซูกะอันลิมิเต็ด -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ
เอฟซี กิฟู -
11:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี -
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี
มิยาซากิ -
11:00 มาบาริ เอฟซี
คามาทามาเร่ ซานูกิ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
11:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์
รอคเดลซิตี้ซัน -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 วาเลนไทน์
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
11:30 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี
โทรอนโต อวาบา -
11:45 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
แดกู เอฟซี -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เอฮิเมะเอฟซี -
12:00 เกียวโต แซงก้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค -
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า
ฟาเจียโน โอคายามา -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
โอคไลจ์ แคนนอนส์ -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
ซิดนีย์ โอลิมปิก -
12:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา
อซูส คราโร นูมาซู -
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 โกยาง เอฟซี
ชุงจูซิติเซ็น -
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น
ชิฮุงชิ ซิตี้ -
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
ยังพย็อง -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
12:00 Robina City Blue
Nerang -
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
12:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
โวฟูไทโป -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คอนซาโดล ซัปโปโร -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้
กิระวันสึ คิตะคิวชู -
13:00 มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
13:00 FC Namdong
กวางจูกวางซานเอฟซี -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
13:05 เมลเบิร์น ซิตี้
เวลริงตัน โฟนิค -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:15 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
13:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์
แฮมิลตัน โอลิมปิค -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
แฮปปี้ วัลเล่ย์ -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี
Shaoxing Keqiao Yuejia -
14:00 Dongguan Guanlian
ชิงเต่า จงเนิ่ง -
14:00 ชานซี เมโทรโพลิส
Hebei Gongfu -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
14:00 อคาเซีย ริดจ์
เดอะ แกป บีพีแอล -
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ -
14:00 อัลบานี ครีก
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 ปูซานไอปาร์ค
Chungnam Asan -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
14:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
เสิ่นหยาง เออบาน -
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:30 Yanbian Longding
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ -
14:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
ฮูวนาน บิลโลวส์ -
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
14:30 Kai Jing
หยวน ลอง เอฟซี -
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น -
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
ชาทิน -
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี
ฮ่องกง เอฟซี -
14:30 วอง ไท ซิน
ซัมซุยโป -
14:30 ซิติเซ่น
วิงยี เอฟที -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
15:00 กัมบะ โอซาก้า
อูราวะ เรด ไดมอนส์ -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
15:00 อรารัต เยเรวาน 2
Urartu II -
15:00 พิวนิค บี
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย -
15:00 เซวาน บอย
ชีรัค บี -
15:00 Noravank
อรารัต-อาร์เมเนียบี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด -
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
เพนินซูล่า เพาเวอร์ -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 ม็อกกิล เอฟซี
Slack Creek -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:10 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
บริสแบน โรว์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:15 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
15:30 เจนัว(เยาวชน)
เอ็มโปลี(เยาวชน) -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
16:00 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
16:00 บาร์เซโลน่า(ญ)
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) -
16:00 [13]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] -
16:00 ซีดี ตากอน(ญ)
เออิบาร์ (ญ) -
16:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) -
16:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ)
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
16:00 ซีดี เอล อีจิโด
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ -
16:00 เยคราโน ดิปอติโว
คลับ มาริโน่ -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
16:00 โมรอน บีเค (ญ)
จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 Lion City Sailors
Tanjong Pagar Utd -
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
16:30 ไทจง เอฟซี
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
16:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
ซีอี คาร์โรอิ -
16:30 Penya Encarnada
ยูอี ซานต้า โคโลม่า -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:30 เอฟซี อันยาง
กยองนัม เอฟซี -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
16:45 คิงส์ตัน ซิตี้
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
ต้าเหลียน อาเออร์บิน -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
17:00 อาร์ฮุส 1900(ญ)
IF Lyseng (w) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
17:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่
ดีลา กอริ -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 ชางวอนซิตี้
กิมแฮ ซิตี้ -
17:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
อุลซันซิติเซ่น -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
17:00 วาปรุส แปร์นู(ญ)
FC Lootos Polva Womens -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
17:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
ทาบาซาลู ชาร์ม่า -
17:00 Laanemaa Haapsalu
Tallinna FC Ararat TTU -
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Vandra JK Vaprus -
17:00 Tallinna JK Legion B
Halliu football College -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
17:00 APLG Gdansk (W)
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
17:00 ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
สโลวาน ลิเบเรก(ญ) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
17:00 ยูดี เมลิลล่า
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี -
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์
ปอนเตเบดรา -
17:00 เอสดี อีเจีย
โปรตุเกตเรเต้ -
17:00 ซีดี โควาดอนก้า
ซีเอฟ ซาลามันติโน่ -
17:00 Ibiza Eivissa
เรอัล มาดริด กัสติยา -
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี -
17:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า
ยูดี มาร์เบลล่า -
17:00 ซีดี เอโบร
เรอัล ยูนิโอน -
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
บาร์เซโลน่า บี -
17:00 UD Socuellamos
เกตาเฟ่ บี -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17)
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) -
17:00 มาเรียลวาส ยู17
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) -
17:00 Limianos(U17)
GD Braganca(U17) -
17:00 Sacavenense(U17)
เบเลเนนส์(ยู 17) -
17:00 ฟาตีมา(ยู17)
อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) -
17:00 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
Sintrense(U17) -
17:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17)
เปนิคี(ยู17) -
17:00 Seia FC(U17)
เฟยเรนเซ่(ยู 17) -
17:00 โควา พีดาเด้(U17)
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) -
17:00 [I-5]Oeiras(U17)
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[I-3] -
17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)
ปาโดนเซ่(ยู 17) -
17:00 Salgueiros U17
เอสปินโญ ยู17 -
17:00 ชาเวช(ยู 17)
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) -
17:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)
เบาวิสต้า(ยู 17) -
17:00 เรกัว ยู17
Lusitania Lourosa U17 -
17:00 ทอนเดลา(ยู 17)
CA Fundao U17 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
17:15 เพิร์ท กลอรี่
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
17:40 วิดซอว์ ลอดส์
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
18:00 มาเธอร์เวลล์
รอสส์ เคาน์ตี้ -
18:00 เซนต์ เมียร์เรน
ดันดี ยูไนเต็ด -
18:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
คิลมาร์น็อค -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
18:00 คริสตัล พาเลซ
แอสตัน วิลล่า +0.25
+0
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
18:00 ยูทีเอ อารัด
กาซ เมตาน เมดิอัส -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) -
18:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) -
18:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:00 Herlufsholm GF (w)
Osterbro IF (w) -
18:00 Fredensborg (W)
Solrod (w) -
18:00 นาสบี้ บีเค (ญ)
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) -
18:00 Frederiksberg Boldklub (w)
เอฟซี ดามโซ่ (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
18:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
เอชพีเอส(ญ) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 ซามเตรเดีย
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ -
18:00 เอฟซี เทลาวี
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
18:00 ดีลา กอริ
ดินาโม ทบิลิซี -
18:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดินาโม บาตูมี -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
18:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
18:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
18:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
ชิคฮูร่า -
18:00 เอฟซี ซิโอนี่
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
18:00 ดูก้าปรากซ์(ญ)
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:00 บีเค อวาลต้า
เอบี ทาร์นดี -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
18:00 Ytterhogdal IK
สเคลเลฟที เอฟเอฟ -
18:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
Froso IF -
18:00 Sandvikens AIK FK
เอ็นสเคเด้ไอเค -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
18:15 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
18:30 ออสเทนเด้
เคเอเอ เกนท์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:30 สตาเบ็ค (ญ)
Honefoss (w) -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
18:30 เบอร์มิงแฮม (ญ)
เซาแธมป์ตัน (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
ชามนิตเซอร์ -
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 -
18:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก -
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) -
18:30 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ -
18:30 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี -
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี -
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด -
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ -
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
คาร์ล ไซส์ เยน่า -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
Hoganas BK -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน
เฉิงตู ซินเฉิง -
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
ซูโจว ดองวู -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
18:45 ดิโอโกรัส
ไอโอนิกอส -
18:45 เลวาเดียกอส
คิสสามิกอส -
18:45 สโกดา ซานธี
เออร์โกเทลิส -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
18:45 Escola Varsovia Warszawa Youth
โคโรน่า (เยาวชน) -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
19:00 อัลบอร์ก
เอซี ฮอร์เซ่นส์ -
19:00 มิดทิลแลนด์
แรนเดอร์ส -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
19:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
19:00 ซูดูว่า
บันก้า การ์ซได -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
19:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
เอ็มเอฟเค ชรูดิม -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
Apolonia Fier -
19:00 เอสเค ติรานา
เคเอฟ ลาซี -
19:00 เคเอส กูเกซี
เคเอส บีริซ บอลช์ -
19:00 ตูตา เดอร์เรซ
ปาร์ติซานี ทิราน่า -
19:00 วัลลัซเนีย
เคเอส คาสตริโอติ -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
19:00 คัลม่าร์ (ยู 21)
แลนด์สโครน่า(ยู 21) -
19:00 ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
วาลเบิร์ก (ยู 21) -
19:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21)
ออสเตอร์(ยู 21) -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
19:00 Romalt Woman's
อัลบอร์ก เฟรจา (W) -
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) -
19:00 JAI Fodbold (w)
วาลเด้ (ญ) -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
19:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ซามเตรเดีย -
19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) -
19:00 ดินาโม เดรสเดน
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
19:00 AGF Kvindefodbold APS (W)
ซันดบี้บีเค(ญ) -
19:00 โคลดิ้ง บี (ญ)
นอร์ดเยลลันด์(ญ) -
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
อัลบอร์ก (ญ) -
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) -
19:00 Boldklubben AF 1893 (w)
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:00 โวลิน ลุตส์ค
เฮอร์กี้-สปอร์ท -
19:00 คริสตัล
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
19:00 FK Kauno Zalgiris II
ซิอัวลิอาย -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
19:00 Biedrzychowice (W)
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
โคโลญจน์ (เยาวชน) -
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ -
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
19:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
จูรา ซูด ฟุต -
19:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
Chasselay M.D. Azergues -
19:00 เซอด็อง
St. Maur Lusi -
19:00 โอลิมปิก ลียง 2
ไฮอีเรส -
19:00 Marignane
โมนาโก 2 -
19:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
Grasse -
19:00 บิวแวร์ส
เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี -
19:00 SC Schiltigheim
แซง กวองแตง -
19:00 GFA Rumilly Vallieres
อันเดรซัก -
19:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
Haguenau -
19:00 Saint-Priest
Martigues -
19:00 Aubagne
ตูลง -
19:00 เอปินาล
ล็องส์ บี -
19:00 โอแซร์ บี
เม็ตซ์ บี -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
19:00 สควิลเจโบ เอสเค
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค -
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
ดลสทอร์ป ไอเอฟ -
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
ไอเอฟเค สต็อกซันด์ -
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
ทอลสแลนด้าไอเค -
19:00 ทาฟเดีย ไอเค
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี -
19:00 BK Astrio
วินเบิร์ก ไอเอฟ -
19:00 Husqvarna
ออนซาล่า บีเค -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
19:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
รูกินโซ เอฟซี -
19:00 วิทาโล
อินเตอร์ สตาร์ -
19:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด
Royal Muramvya FC -
19:00 Le Messager Ngozi
Aigle Noir -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:00 ดูชานเบ-83
FC Istaravshan -
19:00 FK Eskhata
อิสทิโล ดูชานบี -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
วาซิโต้ เอฟซี -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
19:00 KFUM
Rishoj -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
19:30 เอสซี ฮีเรนวีน
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม -
19:30 อูเทร็คท์
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น -
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
เอดีโอ เดน ฮาก -
19:30 วีวีวี เวนโล
เอ็มเมน -
19:30 อาแซด อัลค์มาร์
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ -
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
อาร์เคซี วาลไวก์ -
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม -
19:30 วิลเลม 2
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด -
19:30 พีอีซี ซโวลล์
โกรนิงเก้น -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
19:30 FC Superfund Pasching
ลาฟนิทซ์ -
19:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) -
19:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว
เอฟซี ไลเฟริ่ง -
19:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
กราเซอร์ เอเค -
19:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค -
19:30 คัพเฟ่นเบิร์ก
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
19:30 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17) -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:30 FC Dobrudzha
Yantra Gabrovo -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
20:00 เทเลค กรอซนี่ย์
สปาร์ตัก มอสโก -
20:00 เอฟเค รอสตอฟ
เอฟซี คราซ์โนดาร์ -
20:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
20:00 เอฟเค คิมกี้
เอฟเค โซชิ -
20:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ -
20:00 ดินาโม มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก -
20:00 เอฟซี อูฟา
อาร์เซน่อล ตูล่า -
20:00 รูบิน คาซาน
โรเตอร์ โวลโกกราด -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
20:00 ชาร์ปบอร์ก 08
เฮาเกซุนด์ -
20:00 วาเลเรนก้า
คริสเตียนซุนด์ บีเค -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
20:00 ฟิออเรนติน่า
นาโปลี +0.50
▲▲▲+1.25
20:00 อูดิเนเซ่
ซามพ์โดเรีย -0.50
▼▼+0
20:00 เบเนเวนโต้
โครโตเน่ -0.50
▲▲▲-1.25
20:00 เวโรน่า
โบโลญญ่า -
20:00 ปาร์ม่า
ซัสเซาโล่ +0
▲▲▲
+1.00
20:00 เอซี มิลาน
กาญารี่ -1.25
-1.00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
วูล์ฟแฮมป์ตัน -1.00
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 สคีฟซ์ ไอเค
เฟรมัด อเมเจอร์ -
20:00 เฮลซิงกอร์
เฟรเดอริเซีย -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
20:00 วาร์เท็กซ์
ริเยก้า -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 ปาร์ดูบีตเซ
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น +0.50
20:00 เทปลิเซ่
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ -0.25
+0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
20:00 โคตอน สปอร์ต
เอเอสซี จาราฟ -
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ
FC Sfintul Gheorghe -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
โอเรโบร (ญ) -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) -
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w)
พีเค-35 วานต้า (ญ) -
20:00 เคยูพีเอส (ญ)
ทีไอพีเอส วันตา (ญ) -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
เฮชบี โคเก(ญ) -
UAE (UAE)
20:00 อัล อาห์ลี ดูไบ
อัล นาเซอร์ ดูไบ -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
20:00 Alians Lypova Dolyna
โอโบโลน เคียฟ -
20:00 เนวา เทอร์โนพิล
Vpk Agro Magdalinovka -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 ฟรี สเตท สตาร์
Cape Town Spurs -
20:00 โจโม คอสมอส
ริชาร์ดส์ เบย์ -
20:00 ทีเอส สปอร์ติง
Uthongathi FC -
20:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
รีล คิงส์ -
20:00 Bizana Pondo Chiefs
Pretoria Callies -
20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์
เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด -
20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด
เจดีอาร์ สตาร์ -
20:00 Sekhukhune United
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
20:00 เวเจิล(ยู 17)
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:00 ดนีโปร โมกิเลฟ
เอฟซี สโลนิม 2017 -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
ชูตัน กูซาร์ -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
20:00 Torcy U.S(U19)
โซโชซ์(ยู 19) -
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
อาเมียงส์(ยู 19) -
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) -
20:00 Concarneau U19
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) -
20:00 น็องซี่(ยู 19)
Clermont U19 -
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) -
20:00 นีมส์(ยู 19)
นีซ (ยู 19) -
20:00 Montfermeil U19
ล็องส์(ยู 19) -
20:00 Feignies U19
ลีลล์(ยู 19) -
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
Istres U19 -
20:00 Pieve di Lota U19
ตูลูส (ยู 19) -
20:00 ลาวาล(ยู 19)
น็องต์(ยู 19) -
20:00 แก็งก็อง(ยู 19)
SPA Merignacais U19 -
20:00 ตูลง(ยู 19)
โมนาโก(ยู 19) -
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
St Pryve St Hilaire U19 -
20:00 Bourg Pronnas U19
ดิฌง(ยู 19) -
20:00 แรนส์(ยู 19)
ชาโตรูซ์(ยู 19) -
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19)
โคโลเมียร์ส (ยู 19) -
20:00 USSA Vertou ยู19
แบรสต์(ยู 19) -
20:00 ก็อง(ยู 19)
เลอ อาฟร์(ยู 19) -
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19)
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) -
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19)
บอร์กโดซ์(ยู 19) -
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19) -
20:00 ตูร์(ยู 19)
อาวรองเช่(U19) -
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
ทรัวส์(ยู 19) -
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
ดร็องซี(ยู 19) -
20:00 เอเวรอซ์(ยู19)
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) -
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19)
เม็ตซ์(ยู 19) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
20:00 IFK Osterakers FK
เอฟซี กูเต้ -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
20:00 KF Arberia
KF Llapi -
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ
KF Besa Pec -
20:00 KF Ballkani
เคเอฟ เทรปคา 89 -
20:00 Gjilani
พริสตีนา -
20:00 KF Drenica Skenderaj
เดริต้า จิลาน -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
Kyetume -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา -
20:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ -
20:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี
โฮลสไตน์ คีล -
20:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส -
20:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก -
20:30 ดาร์มสตัดท์
ไฮน์เดนเฮลม์ -
20:30 เนิร์นแบร์ก
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม -
20:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา -
20:30 ซังค์ เพาลี
ฮันโนเวอร์ 96 -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
20:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
ดินาโม บูคาเรสต์ -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:30 ซลูตัสค์
ตอร์ปิโด มินส์ค -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) -
20:30 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
20:30 อัล ฮานลาบา
Al Semawah -
20:30 Alsinaat Alkahrabaiya
Al Diwaniya -
20:30 อัล ซอลรา
Al Qasim Sport Club -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
21:00 เมเชเลน
สตองดาร์ด ลีแอช -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
21:00 คราโคเวีย คราคอฟ
วอร์ต้า พอซแนน -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
21:00 วิลล่า ดาลมิเน
เอลมาโกล -
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women's Cup)
21:00 อาร์เซน่อล (ญ)
คริสตัล พาเลซ (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
พีเค-35 อาร์วาย (ญ) -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ -
21:00 จิวเนสเซ่
ซีเอส เพแทนจ์ -
21:00 Rodange 91
โฟล่า เอสซ์ -
21:00 แอตเซลล่า
วิคตอเรีย โรสพอร์ท -
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี -
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น -
21:00 Hostert
Swift Hesperange -
21:00 US Mondorf-les-Bains
FC Wiltz 71 -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
21:00 ดินาโม ทบิลิซี
เอฟซี เทลาวี -
21:00 ดินาโม บาตูมี
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
21:00 นซี ลูนาวิค
เอชบี ทอร์ชาฟน์ -
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์
07 Vestur Sorvagur -
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
อีบีสเทิลมูล -
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก
Toftir B68 -
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู
TB/FCS/Royn -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
21:00 Polissya Zhytomyr
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
21:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
Row Rybnik (w) -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
21:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
Borgeby FK (w) -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
21:00 Sandviks IK
โบเดน บีเค -
21:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค -
21:00 Gottne IF
Notvikens IK -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 Recreativo Caala
พรีเมโร่ เด อกอสโต้ -
21:00 Santa Rita FC
Academica Do Lobito -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
21:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
แอทเลติก เอสคาลเดส -
21:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
เซนต์ จูเลีย -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
21:30 อิลเวส แทมเปเร่ 2
วันตา -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
21:45 ลิเท็กซ์ โลเวช
เอฟซี ฮีบาร์ -
21:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
เอฟซี โซโสโพล -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:50 เซปาฮัน
เมส ราฟซานจาน -
21:55 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
แมชชีน ซาซี่ -
21:55 ไซปา
เพย์กัน -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
22:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ราซิ่ง คลับ -0.50
-0.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
22:00 สตวร์มกราซ
ราปิด เวียนนา -
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก -
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
22:00 เบเลเนนส์
ซานตาคลารา -
22:00 ฟามาลิเคา
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า -
22:00 มาริติโม่
วิตอเรีย กิมาไรส์ -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
22:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เอไอเค โซลน่า -
22:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
ฮัคเค่น -
22:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ไอเคซิริอุสเอฟเค -
22:00 วาลเบิร์ก เอฟซี
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค -
22:00 มัลโม่ เอฟเอฟ
คัลมาร์ -
22:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
โอเรโบร -
22:00 ฮัมมาร์บี้
เยอร์การ์เด้น -
22:00 เอล์ฟส์บอร์ก
ฮาล์มสตัด -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
22:00 อลาเบส
กรานาดา ซีเอฟ -0.25
-0.50
22:00 บาร์เซโลน่า
เซลต้า บีโก้ -1.75
▲▲-2.25
22:00 บียาร์เรอัล
เซบีย่า -0.25
+0
22:00 แอธเลติก บิลเบา
เรอัล มาดริด +0.50
▲▲+1.00
22:00 เรอัล โซเซียดาด
เรอัล บายาโดลิด -1.00
-0.75
22:00 บาเลนเซีย
เออิบาร์ -0.50
▼▼+0
22:00 แอตเลติโก้ มาดริด
โอซาซูน่า -1.25
▲▲-1.75
22:00 คาดิส
เอลเช่ -0.25
+0
-0.25
22:00 เรอัล เบติส
ฮูเอสก้า -0.75
-0.50
22:00 เกตาเฟ่
เลบานเต้ -0.50
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
22:00 ซาบาเดย์
เตเนริเฟ่ -
22:00 มายอร์ก้า
เอดี อัลคอร์ค่อน -
22:00 ฟูเอนลาบราดา
ราโย่ บาเยกาโน่ -
22:00 เลกาเนส
ยูดี โลโกรนเยส -
22:00 เรอัล โอเบียโด
มาลาก้า -
22:00 คิโรน่า
สปอร์ติ้ง กิฆอน -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ -
22:00 แลนด์สโครน่า
ฟัลเค่นเบิร์ก -
22:00 จีเอไอเอส
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ -
22:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
22:00 มลาด้า โบเลสลาฟ
สปาร์ตาปราก +0.75
+0.50
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
22:00 เปนาฟิลด์
วิเซล่า -
22:00 คาซ่า เพีย เอซี
วาร์ซิม -
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
เอสแอล เบนฟิก้า บี -
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
เอสโตริล -
22:00 ปอร์โต้ บี
เฟยเรนเซ่ -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
22:00 เอ็นซี มากร้า
เอเอส เอน เอ็มลิล่า -
22:00 อาร์ซี รีไลแซน
อีเอส เซทิฟ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
22:00 อัสซีริสก้า
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ -
22:00 คาร์ลสเตด บีเค
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ -
22:00 ไอเอฟเค ลูเลีย
Hammarby TFF -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
ฮราเดตส์กราลอเว -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 ชบับ อลอร์ดอน
มานน์ -
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์
โบแรกซ์ บันจา ลูกา -
22:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
เอฟเค ครูปา -
22:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้
เอฟเค เวเลซ -
22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า
โอลิมปิก ซาราเยโว -
22:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
เอฟเค ซาราเยโว -
22:00 สโลโบดา
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค -
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
22:00 ซีเอส เปโตรคุบ
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
22:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ
โบเรค เวเลส -
22:00 เปลิสเตอร์
Belasica Strumica -
22:00 เรโนวา
ราบ็อตนิคกี้ -
22:00 เอฟเค สเกนดิจา 79
เอฟเค ชคูปิ -
22:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ -
22:00 ซิเล็กส์
FC Struga Trim Lum -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
22:00 โบโลญญ่า(เยาวชน)
ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี
ชัควารี่ ทีเค -
22:00 บุดดาออร์ส เอสซี
DEAC -
22:00 ซเซจ เอเค
คาซิงบาร์ซิคา -
22:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
โซลอคซาร์ -
22:00 กีไอร์มอต เอสอี
เบเก้ซัคซาบา -
22:00 คาโปสวาร์
ดอร์โรจี เอฟซี -
22:00 ซิโอฟอค เอฟซี
Szentlorinc SE -
22:00 วาซาส
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี -
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส -
22:00 เอฟซี ไอการ์
ไนเรกิฮาซา -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
22:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
เวเลซ -
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 [4]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[15] -
22:00 [11]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[7] -
22:00 [20]อะดามาวา ยูไนเต็ด
พลาเทอู ยูไนเต็ด[12] -
22:00 [18]คัตซิน่า ยูไนเต็ด
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[6] -
22:00 [2]เคโน พิลเลร์ส
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] -
22:00 [1]ควาร่า ยูไนเต็ด
จิกาวา โกลเด้น สตาร์[14] -
22:00 [17]วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[16] -
22:00 [13]วิคกิ ทัวร์ริส
อควายูไนเต็ด[3] -
22:00 [10]อาเบีย วอร์ริเออร์ส
อิฟานยี่ ยูบัช[19] -
22:00 [8]Akwa Starlets
โลบี สตาร์ส[9] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
22:00 Volna Pinsk
เอฟเค ออร์ชา -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
22:00 Szetomeharry (w)
Viktoria FC Szombathely Womens -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
22:00 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)