ราคาบอล.cc
ผลบอล 17 พฤษภาคม 2564ผลบอล 16 พฤษภาคม 2564ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564ผลบอล 13 พฤษภาคม 2564ผลบอล 12 พฤษภาคม 2564ผลบอล 11 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 15 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 1-0
0-0
บอสตัน 1 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
06:49 Olympia FC Warriors C
South Hobart C -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [20]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[26] -0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
Postp 07:00 [(a)-10]Real Tomayapo
Independiente Petrolero[(a)-7] -0.50
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [(a)-11]เดปอร์ติโว คูเอนก้า
มาชัค รูนา[(a)-4] +0
-0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
07:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves
Mario Mendez FC -0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
07:30 [1]เซาเปาโล
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[4] -1.00
▲▲-1.50
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
07:30 [E-6]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
ลาล่าเอฟซี[E-3] +0
▲▲-0.50
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:30 Pittsburgh Panthers
อินดีแอนา -0.50
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
Postp 08:00 [(a)-4]เดปอร์ติโว กาลี
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(a)-5] -0.50
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [13]เรอัล โมนาร์ช
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[7] +0.50
▼▼+0
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
08:00 West Canberra Wanderers FC U23
Cooma Tigers U23 -1.75
-2.00
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
09:00 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง)
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) -0.50
09:00 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง)
Burnie United -0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
09:00 Devonport City (w)
Kingborough Lions (w) -0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
09:05 มอนเทอร์เรย์(ญ)
ไทเกรส(ญ) +0.25
+0.50
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
09:30 [10]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] -0.75
-1.00
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
09:30 Manningham Utd Blues U20
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) -
NZC (NZC)
09:30 Ferrymead Bays
โนเมดส์ +0
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
09:30 Belconnen United U23
Gungahlin Utd U23 -3.25
09:45 Canberra Olympic U23
Canberra Croatia FC U23 -0.50
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
10:00 West Coast Rangers
Northern Rovers FC +0.50
10:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ +0.25
10:00 North Shore United
เบย์โอลิมปิก -0.50
-0.75
10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด
Auckland United +0.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
10:00 Moreland City U21
Werribee City U21 -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
10:15 [1]วอลเดน เวสทอน
คูม่า ไทเกอร์[4] +0.50
+0.75
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
Northbridge FC Bulls U20 -0.50
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
11:00 [4]มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[7] -
11:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)
Fukuoka AN (w) -
11:00 [5]Norddea Hokkaido (w)
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[6] -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 [6]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)
Orca Kamogawa FC (w)[8] -0.50
11:00 [5]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[7] +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
11:00 [8]มารูยาซึอินดัสตรีส์
Ban Di Tesi Iwaki[2] -
11:00 [6]โซนี่ เซนได
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[13] -0.75
11:00 [1]ฮอนด้า เอฟซี
โอซาก้า เอฟซี[3] -0.50
11:00 โคชิ ยูไนเต็ด
FC Tiamo Hirakata -
11:00 นารา คลับ
เวียร์เทียน คูวานะ -
11:00 วาสป้า โออิตะ
โยโกกาว่า มูซาชิโน -
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
รัน เมล อาโอโมริ -
11:00 บิวาโกะ ชิงะ
ซูซูกะอันลิมิเต็ด -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
11:00 [7]คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[10] -0.50
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:15 [5]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
โฮบาร์ต ใต้[1] +0.50
+0.75
11:15 [4]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[3] -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
11:15 บีช ซิตี้
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี +1.00
11:15 นิวทาวน์อีเกิลส์
ทารูนา +0.25
11:15 Glenorchy Knights Reserves
เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี -1.50
11:15 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด
Clarence Zebras Reserves -3.50
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:30 [9]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
เมทแลนด์[2] +1.75
+2.00
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
11:35 [8]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
ซิดนีย์ เอฟซี[3] +0.50
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
11:45 Capalaba Bulldogs U23
Gold Coast United U23 -0.50
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 เอฟซี โซล
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
12:00 [19]เวกัลตา เซนได
อวิสปา ฟูกูโอกะ[6] +0
+0.25
▼▼-0.25
12:00 [16]ชิมิสุ เอส-พัลส์
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ
บรัวบริทอากีต้า[8] -0.50
12:00 [11]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[10] -0.25
+0
12:00 [4]จูบิโล อิวาตะ
เธสปา คูซัทสึ[20] -0.50
▲▲-1.00
12:00 [12]วี-วาเรน นากาซากิ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[9] -0.25
-0.50
12:00 [14]รีโนฟา ยามากูชิ
เอสซี ซะงะมิฮะระ[21] +0
▲▲-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [1]อาวอนดาเล่ เอฟซี
เซ้าท์ เมลเบิร์น[2] -0.50
-0.25
12:00 [11]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[14] +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
12:00 อาลาเมน (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) -
FT 12:00 [3]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
Emerging Athlete Program (w)[1] -
12:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) -
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) -
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
12:00 [2]Gunma FC White Star (W)
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[8] -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
12:00 [11]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)[7] +0
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
12:00 [2]เดอะ เลค
เมาท์ กราเวท[8] -1.25
▲▲▲
-2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 [2]เบลแคนนอล ยูไนเต็ด
กาการิน ยูไนเต็ด[6] +0
-0.25
12:00 [5]แคนเบอรา โอลิมปิก
แคนเบอร์รา เอฟซี[3] +1.25
+1.00
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 [7]มอร์แลนด์ ซิตี้
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[12] -1.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
12:00 [FFSA PL-4]มอดบูรี่ เจ็ท
สเติร์ทไลอ้อนส์[AUS SASL-4] +0.75
12:00 [FFSA PL-6]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
อดิไลเด้ โอลิมปิค[AUS SASL-11] +0.75
+0.50
12:00 [AUS SASL-1]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
อดิไลเด้วิคตอรี่[FFSA PL-2] -1.00
-1.25
12:00 [FFSA PL-1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[AUS SASL-2] +1.00
12:00 [AUS SASL-10]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ -1.50
12:00 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
โครย์ดอน คิงส์[AUS SASL-9] +1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 โกยาง เอฟซี
ชุงจูซิติเซ็น -
12:00 FC Namdong
กวางจูกวางซานเอฟซี -
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น
ชิฮุงชิ ซิตี้ -
12:00 Gangwon II
Jinju Citizen -
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
ยังพย็อง -
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
12:00 นิวแลมบ์ตัน
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
12:00 Doveton
North Sunshine Eagles -0.25
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล -0.50
12:00 Ballarat City FC
Melborune Victory NPL -
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
12:00 Monaro Panthers U23
Tuggeranong United U23 -1.50
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:15 [11]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
บรันสวิก ซิตี้[1] +1.00
+0.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:30 [11]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส[9] +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
13:00 [7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[3] +0.25
+0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
13:00 [7]เชนันซิตี้
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[9] -
13:00 [15]กังเนือง ซิตี้
ยังจู ซิตี้เซน[6] -
13:00 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] -1.75
13:00 [10]กิมโป เอฟซี
ชองจู จิคจิ[8] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน -
13:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด -
13:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
เพนินซูล่า เพาเวอร์ -
13:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
13:00 [C-14]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
เอฟเค การูก้า[C-7] +0.50
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
13:00 [2]Dangjin Citizen
โปชอน เอฟซี[1] -
13:00 [12]โซล ยูไนเต็ด
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -0.75
13:00 [13]Geoje Citizen
Yeoju Sejong[9] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
13:00 Runaway Bay Green
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ +5.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
13:30 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี
ลอนเซสตัน ซิตี้[7] -
13:30 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
โฮบาร์ทซีบรา[6] +0.75
+0.50
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี
Kingborough Lions Reserves -0.50
13:30 Devonport Strikers Reserves
อัลเวอร์สโตนเอฟซี -1.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
13:30 Olympia FC Warriors (w)
Launceston United Women -1.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
13:30 Mindil Aces
Darwin Olympics +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
14:00 [15]คาชิว่า เรย์โซล
เอฟซี โตเกียว[13] -0.25
+0
14:00 [9]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
โตกุชิม่า วอร์ทิส[14] -0.50
14:00 [5]วิสเซล โกเบ
เซเรโซ โอซาก้า[8] +0
-0.25
14:00 [17]โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู[4] +0
▲▲+0.50
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
Nanjing Fengfan[B-4] +0.75
+0.50
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
14:00 [2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[3] -0.75
-0.50
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
14:00 [8]แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)[9] -0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
14:00 [11]อินชอน โคเรียล
ฮวาซอง เอฟซี[2] +0.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
14:00 [3]กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
นอร์ธโคท์ซิตี้[5] -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 [7]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
แทจอน ซิติเซน[4] +0
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
14:00 Olympic Kingsway SC
อีซียู โยนดาลูบ[WAUS D1-2] +1.50
14:00 [WAUS D1-6]เบยวอเตอร์ ซิตี้
บัลแคทต้า เอฟซี[WAUS D1-10] -0.50
14:00 [WAUS D1-8]Willip
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[WAUS D1-1] +0.75
+0.50
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี
Shamrock Rovers SC -1.75
14:00 แมนดูราท ซิตี้
ค็อกเบิร์น ซิตี้[WAUS D1-9] +0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [11]อิปสวิช ซิตี้
โลแกน เมโทร[3] -
14:00 [7]Ripley Valley FC
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[2] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
14:00 [6]เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี
เลค แมคควอรี[8] -0.75
-0.50
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
14:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
Taipei Xiongzan (W)[4] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
14:00 [7]Jinju Citizen
Gangwon II[6] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
14:00 คาปาลาบา(ญ)
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -5.50
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20)
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) +1.25
WAUS D2 (WAUS D2)
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส
ซูเบียโก เอเอฟซี -2.75
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด -0.75
-0.50
14:00 แอซฟิลล์
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
14:10 [1]บรอดมีโดว์ เมจิก
แลมบ์ตัน จาร์วิส[3] -0.25
-0.50
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
14:15 Brisbane City (W)
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +4.00
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
Postp 14:30 [5]โปฮัง สตีลเลอร์
ซองนัม เอฟซี[7] -
14:30 [9]แกงวัน เอฟซี
ซูวอน ซิตี้[8] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
14:30 [7]ฮูม ซิตี้
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[3] +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
14:30 [7]โมนาโร แพนเธอร์ส
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[8] -0.75
-1.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
14:30 [2]โกลด์ โคสต์ ไนท์
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[4] -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
14:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
นอร์ธ สตาร์ -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
14:30 จีลอง เอสซี
Melbourne City NPL -
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 14:30 Metalourg Bekabad Women
FK Buxoro (w) -3.50
chinese football league divison 2 (chinese football league divison 2)
14:35 [A-3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี[A-4] -
14:35 [A-8]Dantong Tengyue
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[A-2] -
14:35 [C-7]Xiamen Ludao
Quanzhou Yaxin[C-8] -
14:35 [C-6]Qingdao Youth Island
Sichuan Minzu[C-5] -
14:35 [B-3]เหอเบ่ย จิงยิง
Wuxi Wugou[B-7] -
14:35 [B-4]Shaanxi Beyond
Yichun Weihu[B-8] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
15:00 [20]โยโกฮามา เอฟซี
โชนัน เบลมาเร่[12] +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
15:00 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
เวสต์เทิร์นสปิริท[10] -1.50
-1.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
15:00 [14]โอปาว่า (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)[13] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
15:00 [5]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
NergihasaU19[8] -0.50
15:00 [6]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] -1.00
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 ม็อกกิล เอฟซี
Slack Creek -
15:00 [5]เนอร์เล่ย์ เอฟซี
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[10] -
15:00 [1]นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
เอซี คาริน่า[8] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
15:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย -0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:00 [2]Taichung Blue Whale (W)
Hang Yuan FC (W)[3] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
โกล โคส ซิตี้ (ญ) +2.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
15:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) +0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:00 มิทเชลตัน เอฟซี
บริสแบน วูลฟ์ -0.50
15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -1.00
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
15:00 ปาล์ม บีช
Burleigh Heads -0.50
15:00 Musgrave Yellow
Southport Warriors +0.50
AUS SCPL (AUS SCPL)
15:00 Maroochydore
บัดเดริม +1.00
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
15:00 Szeged-Csanad Grosics U19
Bekescsaba U19 -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
15:00 ACS Sepsi U19
Petrolul Ploiesti U19 -1.00
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
15:30 [9]บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[3] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
15:30 [5]ดั๊ก ลั๊ก
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
15:30 [7]แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
Sturm Graz/Stattegg Womens[3] +2.75
▼▼+2.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:30 [5]Kaohsiung Sunny Bank (W)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -2.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี +0.50
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
15:30 CSA Steaua Bucuresti
มอสติสที อัลมิว -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
15:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 [2]เอฟซี เรียวเคียว
โทชิกิ เอสซี[16] -0.25
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:00 [10]แดนน็อค ธันเดอร์
อัลโตน่า เมจิค[13] -1.00
▼▼-0.50
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
16:00 [6]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
เอฟเค คัสไป[8] +0
-0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
16:00 [P1-6]สปอล(เยาวชน)
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-8] -0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 [12]ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] -
16:00 [8]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)[5] -
16:00 [11]สโลวัคโก้ (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)[10] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
16:00 [10]วิดีโอตอน(ยู 19)
ปาคซิ เซ ยู 19[12] -
16:00 [RF-5]UTE U19(HUN)
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[11] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
16:00 [4]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[2] +0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
16:00 [8]เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[7] -0.25
16:00 [10]Colegio Aleman Valencia Womens
เรอัล เบติส ( ญ )[14] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
16:00 [4]ทีทีบีดี ฟูดอง
บิ่ญ เฟือก[11] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
16:00 Badazous U19
บูร์โกส(ยู19) -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
MFK Torpedo Futsal -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
16:00 Hills Brumbies
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ +0.75
16:00 Dunbar Rovers FC
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี +1.50
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี +0.25
16:00 Dulwich Hill SC
แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี -1.00
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี -
16:00 สปิริต เอฟซี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) -
16:00 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
Central Coast United FC +0.50
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส -1.50
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
16:00 ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19)
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) -
16:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
16:00 Unia Janikowo
Baltyk Koszalin -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
16:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ)
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) -1.00
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
16:00 FC Halych
เอฟซี อูจโกรอด -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
16:00 Dunaujvaros PASE U19
คาโปสวาร์ (ยู 19) -
16:00 กีร์มอต เอสอี(ยู 19)
ZalaegerzsegTE U19 -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
16:00 Universitaea Cluj U19
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 +1.00
16:00 LPS Bihorul Oradea U19
FC Ripensia Timisoara U19 +1.25
16:00 Concordia Chiajna U19
FC Voluntari U19 +0
16:00 ASU Politehnica Timisoara U19
FC Academica Clinceni U19 +0
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
16:00 FC Ilbirs
FC Abdish-Ata Kant +1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
16:00 Gold Coast Knights U23
Brisbane Olympic FC U23 -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
16:10 [12]นิวคาสเซิล เจ็ทส์
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[2] +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:15 [8]คาปาลาบา บูลด็อก
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[11] +0.50
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 [3]แทมปิเนส โรเวอร์ส
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[5] -
16:30 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
ยัง ไลอ้อนส์[8] -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
16:30 [1]คิดชี
ลีแมน[4] -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:30 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
โลแกน ไลท์นิ่ง[10] +1.00
▲▲+1.50
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
16:30 มายอร์กา(ยู 19)
Stadium Casablanca U19 -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:30 บริสแบน ซิตี้
โรชเดล โรเวอร์ -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
16:45 [5]ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[12] -1.00
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [10]อินชอนยูไนเต็ด
กวางจู เอฟซี[12] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 [NORW-5]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
โคลบอทน์ (ญ) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:00 [A-5]คิงดัว หวางยัง(N)
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[A-6] +0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
17:00 [6]จีดี ชาเวซ
ไลซอส[10] -0.75
-0.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
17:00 [2]สปายริส เคานาส
ดีซัวกาส เทลเซีย[6] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
17:00 [11]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
เออทิช 1946ออมส์[20] -0.75
17:00 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
ดินาโม บรีอันสค์[19] -1.75
-1.50
17:00 [10]เอสเคเอ คาบารอฟกี้
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[4] +0.50
+0.25
+0.50
17:00 [6]ตอร์ปิโด มอสโก
ชินนิค ยาโรสลาฟ[22] -1.75
-2.00
17:00 [5]บัลติก้า
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] +0
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 [9]ทูเลวิค วิจานดี่
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] +0
-0.25
17:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
วาปรัส ปาร์นู[10] -
17:00 วาปรัส ปาร์นู
เลวาเดีย ทัลลินน์ +2.75
+3.00
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:00 [10]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[8] -
17:00 [16]Nowy Hutnik Youth
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[2] -
17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth
โคโรน่า (เยาวชน) -
17:00 [3]โปกอน เซซิน (เยาวชน)
เลช พอซนาน (เยาวชน)[12] -
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) -
17:00 [14]เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[6] -
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
17:00 [12]Jaen Paraiso Interior Futsal
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[5] -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
17:00 [4]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[6] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
17:00 [4]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
17:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)[6] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
17:00 [1]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
17:00 [10]Rubin Kazan (w)
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[1] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
17:00 [6]เมรานี่ ทบิลิซี่
เอฟซี กากรา[2] -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
17:00 [5]นอมเม่ เจเค คาลจู 2
Viimsi MRJK[3] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
17:00 [6]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[9] -0.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
อัลเจซีราส -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
17:00 [A-2]วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
ปอร์โต้(ยู 17)[A-1] -
17:00 [B-2]เบนฟิก้า(ยู 17)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)[B-1] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
17:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
17:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า +0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 ทัสเคอร์
เคซีบี -
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
17:00 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19)(N)
NK Drava Ptuj U19 -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
17:00 Jagiellonia Bialystok II
Unia Skierniewice +0
17:00 บอลเทค จีเนีย
Radunia Stezyca +1.75
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว +0
Finland K (Finland K)
17:00 OsPa
HauPa -
FIN YKW (FIN YKW)
17:00 โรพีเอส(ญ)
PK Keski Uusimaa (w) -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
17:00 เปสคารา(เยาวชน)
สเปเซีย(ยู 19) -
PWL (PWL)
17:00 Pogon Tczew (W)
SWD Wodzislaw Slaski (W) -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:15 [5]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[11] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
17:30 [P1-16]อัสโคลี่(เยาวชน)
กาญารี่(เยาวชน)[P1-11] +1.50
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
17:30 [13]ฮอร์เซนส์(ยู19)
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[9] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
17:30 [3]ซาสซูโอโล่ (ญ)
เอซี มิลาน(ญ)[2] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
17:30 Calasanz U19
เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
17:30 Norilsky Nickel Futsal
โนวาลิ(ฟุตซอล) -
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
17:30 NK Orijent U19
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) -
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
17:30 ชาทิน(ญ)
คิตฉี(ญ) -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
17:40 [7]เมียดิซ เลกนิก้า
จีเคเอส ทิคี[3] -0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 [13]อโครโพลิส ไอเอฟ
ออร์ไกร์ท[16] -0.50
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
18:00 [16]โปลิเทคนิก้า อายซี่
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[15] +0
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
18:00 [2]ซิลเคบอร์ก
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] -1.50
▲▲-2.00
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
18:00 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[11] -
18:00 [2]เดอะ นิว เซนต์ส
บาลา ทาวน์[3] -
18:00 [9]นิวทาวน์ เอเอฟซี
อเบอรี่สวิธทาวน์[8] -
18:00 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
แกลร์นาร์ฟอน[6] -
18:00 [7]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] -
18:00 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 [S-8]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[S-10] -0.50
-0.75
18:00 [S-1]สค็อปดี้ เอไอเค
เอฟซีโทรลฮัทตัน[S-9] -0.50
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
18:00 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2
เชอตาโนโว มอสโก[21] -0.75
-0.50
18:00 [8]เวเลส
เทคสติลชิค อีวาโนโว[14] -0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
18:00 [7]ออร์ดาบาซี่ย์
โทบอล คอสตาเนย์[2] +0.25
+0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [5]บานานต์ส
อารารัต[4] -
18:00 [8]เอฟซี พิวนิค
เอฟซี โนอาห์[1] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
18:00 [P1-2]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-13] -1.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
18:00 [7]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[2] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
18:00 [7]บรอนด์บี้ (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19)[11] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
18:00 [7]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[1] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
18:00 [3]Babrungas
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[4] -
18:00 [10]FK Minija
FK Panevezys-2[6] -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
18:00 [8]Ajax Tallinna Women
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] -
18:00 [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[2] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
18:00 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ
Gareji Sagarejo[4] -
18:00 [8]ชักดิดี้
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
18:00 [1]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
WKS Slask Wroclaw (W)[5] -2.00
▲▲-2.50
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
18:00 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
กวาง นัม[9] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:00 [A-12]เอฟซี ซีสเวส
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-2] +1.25
18:00 [A-13]SfB Oure
บราแบรนด์[A-8] +1.25
+1.50
18:00 [B-8]วอนลอส
สคอฟโชเว็ด[B-13] -0.75
-0.50
-0.75
swden women divi.1 (swden women divi.1)
18:00 [6]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[5] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
18:00 [C-5]โซโคล ซาลาตอฟ
ซาเทิร์นมอสโก[C-3] -0.75
-0.50
18:00 [C-9]FC Krasny Smolensk
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[C-1] +1.00
+0.75
+1.00
18:00 [C-12]คแวนท์ ออบนินส์ค
FK Znamya Noginsk[C-8] +0.50
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
18:00 [SWE D1 SN-14]ทีจี เอสเค
Stöde IF[NL-8] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:00 ลาส พัลมาส ซี
Tenisca -0.25
+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
18:00 เคซีบี
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
18:00 Cracovia II
Stal Krasnik -1.25
-1.00
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
Foto-Higiena Olawa -1.00
-1.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
18:00 คิทเว ยูไนเต็ด
คาบเว วอร์ริเออร์ส +0.75
+1.00
WAUS D2 (WAUS D2)
18:00 Quinns FC
Stirling Macedonia -0.25
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women)
18:00 Fcf Rapid Lugano (w)
เซอร์เวตต์ (ญ) -
PORJA2 (PORJA2)
18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
เบนฟิก้า(ยู 19) -
18:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
ริโอ อาฟ(ยู 19) -
18:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)
อโมร่า เอฟซี(ยู19) -
18:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) -
18:00 ทอนเดล่า (ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19) -
18:00 ไลซอส(ยู 19)
บราก้า(ยู 19) -
18:00 เบเลเนนส์(ยู 19)
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) -
18:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) -
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
18:00 วูฟูไทโป(ญ)
ฮ่องกง เอฟซี (ญ) -
18:00 ซิติเซ่น เอเอ (ญ)
Standard Perpetual MLFA (W) -
SAWL (SAWL)
18:00 Croesus (w)
Soweto Fabulous (w) -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
18:30 [3]ฮิเบอร์เนี่ยน
เซลติก[2] +0.50
+0.75
18:30 [7]เซนต์ จอห์นสโตน
ลิฟวิงสตัน[8] -0.50
-0.25
18:30 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
อเบอร์ดีน[4] -1.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
18:30 [15]เบิร์นลี่ย์
ลีดส์ ยูไนเต็ด[10] +0
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
18:30 [16]เอฟเค แรด เบลเกรด
แมควา ซาแบค[19] -
18:30 [13]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
คูคาริคกิ สตานคอม[4] -
18:30 [17]อินดิจา
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[12] -
18:30 [18]Zlatibor Cajetina
ราสนิกีร์ ไนร์[14] -
18:30 [11]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
มัลโดส ลูการ์นี[8] -
18:30 [7]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
โบแร็ค คาแค็ก[15] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
18:30 [6]ครูซาเดอร์
โคเลอไรน์[3] -0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
18:30 [12]เนเมน กร็อดโน่
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] +0.50
+0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
18:30 [BLR D2-11]เอฟเค ลิด้า
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[BLR D2-7] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:30 [B-11]เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
บี 73 สลาเกลเซ่[B-9] +0.25
+0
18:30 [A-7]วีเอสเค อาร์ฮุส
โฮลสเตโบร บีเค[A-14] -1.25
-1.50
-1.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
18:30 [11]แอตเลติโก้ โอลิมปิก
Les Elephants FC[15] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 [A-5]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] +1.75
+1.50
18:35 [B-3]คุนชาน เอฟซี
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] -1.25
-1.00
18:35 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] +1.50
+1.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
18:45 [12]Ierapetra
พานาคายคิ 2005[7] +0
-0.25
18:45 [8]ตริคาล่า
โดซา ดรามัส[10] -0.50
-0.75
18:45 [3]พานเซอร์ไรกอส
AO Triglia[7] -
18:45 [9]อปอลล่อน ลาริสซ่า
เออี คาไรสคาคิส[11] +0
▲▲+0.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:45 [B-6]เอฟเค 2000
ฮิลลิร็อด[B-5] +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 [NORW-10]โรอาร์ (ญ)
ลิน (ญ)[NORW-6] -
19:00 วาเลเรนก้า (ญ)
Rosenborg BK (w) -
19:00 โฟรย่า (ญ)
เมดกิลา (ญ) -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
Postp 19:00 [A-7]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N)
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[A-2] -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
19:00 [CR-4]ทริงลาฟ คราน
เอ็นเค นาฟต้า[CR-3] +0.50
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
19:00 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ
เวนด์ซีเซล[10] -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน -
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
ซวิคเกา -
19:00 [9]วิคตอเรีย โคโลญจน์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[15] +0.25
+0
+0.25
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) -
19:00 [20]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
ฮันซ่า รอสต๊อค[2] +1.00
19:00 [16]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
มักเดเบิร์ก[8] +0.25
+0
19:00 [14]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
อิงโกลสตัดท์[4] +0.50
+0.75
19:00 ดินาโม เดรสเดน
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค -
19:00 [7]เอสซี เวิร์ล
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[10] -0.50
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
19:00 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) -
19:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
19:00 [11]เอฟเค ทราไก 2
FK Neptunas Klaipeda[9] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
19:00 เวเจิล(ยู 17)
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) -
19:00 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
อัลบอร์ก(ยู 17) -
19:00 มิดทิลแลนด์(ยู 17)
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) -
19:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) -
19:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) -
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) -
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
19:00 วาปรุส แปร์นู(ญ)
FC Lootos Polva Womens -
19:00 [4]Suure-Jaani United (w)
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[1] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:00 [B-10]เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
FC Neftgazmontaj[B-1] -
19:00 [B-3]ซามิน
Jizak[B-12] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
19:00 [2]สปาร์ตา ปราก (ญ)
สลาเวีย ปราก (ญ)[1] +0
-0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:00 [15]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
Sportist Svoge[5] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
19:00 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ)
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 [S-3]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] -
19:00 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
อเลมานเนีย อาเค่น[W-13] -
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
โคโลญจน์ (เยาวชน) -
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ -
19:00 [W-19]บอนเนอร์
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-17] -
19:00 [S-19]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] -
19:00 [S-16]ทีเอสจี บาลินเก้น
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-7] -
19:00 [W-10]ไวเด้นบรูค
Wuppertaler[W-12] -
19:00 [W-4]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-11] -
19:00 [S-5]เอสเอสวีอูล์ม 1846
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] -
19:00 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว
TSV Schott Mainz[S-20] -
19:00 [W-21]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-7] -
19:00 [W-16]วีกเบอร์ก บีค
พรูเบน มุนสเตอร์[W-3] -
19:00 [S-14]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-2] -
19:00 [W-20]เอสวี ลิปสตัดท์
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-9] -
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
19:00 [W-1]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
แบร์กิช กลัดบลัค 09[W-18] -
19:00 [S-4]ทีเอสวี ชไตน์บัค
เฮสเซ่น คาสเซล[S-13] -
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -
19:00 [S-9]บาลินเกอร์
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] -
19:00 [S-17]เอฟซี กีสเซิน
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-15] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
19:00 [A-5]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
บีเค เฟรม[A-4] -0.50
-0.25
19:00 [A-11]ฮอลเบค
มิดเดลฟาร์ท[A-6] +0.75
+0.50
19:00 [A-10]นาสบี้
เจมส์เมอบังค์[A-1] +1.25
+1.00
swden women divi.1 (swden women divi.1)
19:00 [10]Alingsas (W)
ยูเมีย ไอเค (ญ)[2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [C-10]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
ซัลยุต[C-4] +0
19:00 [C-16]Metallurg Vidnoye
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-11] +0.75
19:00 [S-5]เอสเคเอ รอสตอฟ
คราสโนดาร์ 3[S-12] -1.75
▼▼-1.25
19:00 [C-2]เอฟเค อาร์ยาซาน
สโตรกิโน่ มอสโก[C-6] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
19:00 [NS-8]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
FC Arlanda -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:00 เอฟเค คูจานด์
Faizkand -
19:00 CSKA Pamir Dushanbe
Ravshan Kulob -
19:00 [7]FC Khatlon
FC Kuktosh[4] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
19:00 Union Viera CF U19
CF Juventud Laguna U19 -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 บานดาริ
Bidico -0.50
-0.75
19:00 เวสเทิร์นสติม่า
พอสต้า เรนเจอร์ -0.25
19:00 พอสต้า เรนเจอร์
เกริโช่ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 เอสซี วิลล่า
Vipers +0.50
+0.75
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
19:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
ริเยกา (ยู 19) -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
19:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
KS Kutno +0
19:00 แคมิกโปลิศ
Unia Swarzedz +1.75
+1.50
SAWL (SAWL)
19:00 Kempton Park FC (W)
Springs Home Sweepers FC (w) -
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
19:00 LP Super Sport Sofia (w)
FK Barocco (W) -
BNY (BNY)
19:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
19:15 [4]เอสเบิร์ก (ยู 19)
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[2] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:15 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:30 [A-7]กอเตปา เทสฮ์เกนท์
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-3] -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
19:30 โมเดน่า(ยู20)
เชเซน่า (เยาวชน) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
19:45 [A-5]บูโซโร เอฟเค
โซรัซ FK อูลกัช[A-2] -
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
19:55 [17]เอ็นเค จูเน็ค
เอ็นเค โซลิน[15] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
20:00 [14]เจนัว
อตาลันต้า[2] +1.50
▲▲+2.00
20:00 [17]สเปเซีย
โตริโน่[16] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 [NORW-4]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
อซานฟอทบอล (ญ) -
20:00 Matlama FC
FC Likhopo -
20:00 ตริเอสติน่า(ยู19)
อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [15]ไอเค บราเก้
นอร์บี้ ไอเอฟ[8] -0.25
+0
20:00 [5]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[14] -0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 [3]เอสเบิร์ก
วีบรอก[1] +0.25
+0.50
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 [18]โอปาว่า
ซิกม่า โอโลมุช[10] +0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
20:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
ยูเอส บิสกรา -
20:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน
เอเอสโอ ชเลฟ -
20:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน
ปาราดัว เอซี -
20:00 เอ็นซี มากร้า
เอเอส เอน เอ็มลิล่า -
20:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
เจเอส ซาอัวร่า -
Postp 20:00 [8]โอลิมปิก เมเดีย
เอ็มซี แอลเจอร์[6] -
20:00 อาร์ซี รีไลแซน
อีเอส เซทิฟ -
20:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา
ซีอาร์ เบลูอิซดัด -
20:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 ดินาโม เบรสต์
เอฟซี โกเมล -
20:00 ซลูตัสค์
ตอร์ปิโด มินส์ค -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
20:00 [18]ทอม ทอมสค์
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[3] +0.25
+0
20:00 [16]แอคร่อน โตเกลียทติ
เฟเคิล[9] +0
▲▲▲
▲▲
-1.25
20:00 [17]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[12] +0.25
▼▼▼
-0.75