ราคาบอล.cc
ผลบอล 15 พฤษภาคม 2564ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564ผลบอล 13 พฤษภาคม 2564ผลบอล 12 พฤษภาคม 2564ผลบอล 11 พฤษภาคม 2564ผลบอล 10 พฤษภาคม 2564ผลบอล 9 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 3 [10]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
0-0
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[2] 1 -0.25
FT 06:30 3 [9]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-2
0-2
มอนทรีออล อิมแพ็ค[8] 2 -1.00
▼▼-0.50
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 06:30 2 [1]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-0
1-0
ฟิกูเรนเซ่[9] 3 -1.00
-1.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 2 [BRA D1-11]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2-1
0-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[COL D1(a)-2] 1 -0.75
-1.00
▼▼-0.50
▲▲-1.00
FT 07:00 6 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(N) 1-1
1-0
ริเวอร์เพลท[ARG D1-5] 4 +0.75
▼▼+0.25
FT 07:00 3 [VEN D1C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-1
0-1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-3] 2 +0.50
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 2 [(c)-11]โตลูก้า 2-1
1-1
ครูซ อาซูล[(c)-1] 1 +0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:00 3 [7]มิราสโซล 0-0
0-0
กัวรานี่ เอสพี[9] 4 -0.25
-0.50
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 2 [(c)-3]เรอัล ซีดี เอสปานา 1-0
0-0
ซีดี โมตากัว[(c)-2] 3 +0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-0
0-0
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2 -0.25
-0.50
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-0
0-0
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 -0.50
-0.25
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 07:00 1 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1-0
1-0
SD Atletico Nacional (W) 1 -0.25
-0.50
FT 07:00 1 เทาโร เอฟซี (ญ) 2-1
2-0
Sporting San Miguelito (W) -2.00
▲▲▲
-3.00
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 1 [11]ฮุสตัน ไดนาโม 1-0
0-0
แคนซัส วิซาร์ดส์[5] 1 +0
-0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 1 [BRA D1-18]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0
0-0
ปาเลสติโน่[CHI D1-13] 1 6 -1.25
-1.00
▲▲-1.50
-1.25
FT 07:30 3 [ARG D1-7]ซาน ลอเรนโซ่ 1-2
1-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[ARG D1-15] 1 3 -0.50
▼▼+0
-0.25
FT 07:30 6 [BOL D1(a)-1]โบลิวาร์ 2-2
2-1
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-13] 1 4 -1.00
-1.25
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 07:30 [2]บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 3-0
1-0
บาเฮีย บีเอ[3] -0.25
BRA CE (BRA CE)
FT 07:45 [6]คาร์โต ซีอี 1-6
0-3
ฟอร์ตาเลซ่า[off-4] +3.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 3 [13]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
0-0
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[4] 3 -1.25
▼▼-0.75
-1.00
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย 7-0
3-0
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[(c)-6] -1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲
-6.00
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 4 [(a)-4]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-0
0-0
ดิเรียนเกน[(a)-1] 2 +0
-0.25
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 SUVA Sports (W) 1-2
0-0
ซาปริสซ่า (ญ) +1.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 09:00 5 [COL D1(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N) 0-0
0-0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-4] 1 5 -0.75
FT 09:00 4 [PER D1(a)-5]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-1
1-0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[ARG D1-22] 2 +1.00
+0.75
+1.00
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 2 California Utd Strikers 0-3
0-2
ดีทรอยต์ ซิตี้ +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 อัตลาส 1-0
0-0
พูอีบลา 1 -0.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 2 [2]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
0-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] 2 +0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 4 [9]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 3-1
1-0
ลาส เวกัส ไลท์[31] 1 -1.00
▲▲▲-1.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 3 Bahir Dar Kenema FC 2-2
2-1
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 1 4 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 3 [14]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-1
0-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[15] 1 -0.25
FT 15:30 [8]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 3-1
1-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[11] 3 +0
-0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3-1
1-1
ซาบรุคเค่น(ญ) 1 2 -0.50
▲▲▲-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 FK Aksu 2-3
1-0
Sdushor-8 2 -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
Abd 16:00 [B-4]สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
Herlufsholm GF (w)[3] +0.50
+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Postp 16:00 Hedensted
โคลดิงค์บีเค -1.00
-1.25
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 16:00 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves 4-1
3-0
อัลไต(สำรอง) 1 +1.00
FT 16:00 3 Jenis FK 2-0
1-0
FC Ruzayevka 1 -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [1]เมลเบิร์น ซิตี้ 4-1
2-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[3] 3 -1.25
-1.50
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 16:30 [B-3]Solrod (w) 2-0
5-0
Frederiksberg Boldklub (w)[A-4] -
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
FT 16:30 3 1 [AUS BPL-3]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-2
0-1
อัลบานี ครีก[AUS BPL-1] 4 +0.75
+0.50
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:30 2 Apia L Tigers (W) 3-1
2-0
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 3 +0
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 2 [3]IF Lyseng (w) 2-0
1-0
Romalt Woman's[7] 1 -1.75
FT 17:00 [2]วาลเด้ (ญ) 3-1
5-3
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)[8] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 17:00 [DEN WD2-2]ซันดบี้บีเค(ญ) 0-6
0-1
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)[DEN WD1-7] +0.50
▲▲+1.00
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 17:00 [NL-2]โบเดน บีเค
Ytterhogdal IK[NL-5] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 4 จีวีไอ 3-1
3-1
แฮร์เลว ไอเอฟ 1 +0.25
+0
Pend 17:00 บี 1908
Ledoje Smorum Fodbold +0.50
+0.25
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 17:00 2 FK Atyrau Reserves 3-1
1-1
Yassy Turkistan 3 +0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:45 [1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1-1
1-0
JAI Fodbold (w)[5] -1.50
-1.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
17:59 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
BK Hacken (W) -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 2 1 [A-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2-0
1-0
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[B-9] 5 -1.25
-1.00
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 1-0
5-0
เวเจิล(ยู 17)[12] -
FT 18:00 [10]ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 1-2
1-5
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[2] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 18:00 [SWE DL-12]Hoganas BK
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-3] -
Postp 18:00 [VG-8]ออนซาล่า บีเค
ทอลสแลนด้าไอเค[NG-13] -
Postp 18:00 [SS-10]เอฟซี กูเต้
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-5] -
Postp 18:00 Storfors AIK
Froso IF -
Postp 18:00 [VG-5]วินเบิร์ก ไอเอฟ
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-2] -
Postp 18:00 [NL-9]สเคลเลฟที เอฟเอฟ
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-3] -
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 18:00 4 Green Warriors 1-0
0-0
Pan African -0.25
-0.50
FT 18:00 1 DTB FC 2-0
1-0
Kurugenzi FC 3 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 Koge Nord FC 5-2
1-1
KFUM 1 +0.50
FT 18:00 2 Vejgaard B 2-3
1-0
IF Lyseng 2 +0.50
Postp 18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ
วิไบ ไอเอฟ -0.25
FT 18:00 2 โอเคเอส 5-3
2-2
มาเรียไลน์ +0.25
▲▲+0.75
FIN YKW (FIN YKW)
FT 18:00 1 Turun Weikot (w) 0-6
0-2
FC Ilves II (w) 1 -0.25
FT 18:00 1 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1-0
1-0
วาซา ไอเอฟเค(ญ) -1.25
▲▲▲-2.00
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 18:00 3 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 0-1
0-0
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 3 -1.25
FT 18:00 3 1 Kyran Reserves 2-1
0-0
SD Family 1 2 -1.00
Pend 18:00 Turan Reserves
FK Taraz Reserves -0.50
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 18:00 FK Alga Bishkek 3-1
1-0
FK Kara-Balta 2 -1.75
Tanzania PL (Tanzania PL)
FT 18:00 1 มเบยา ซิตี้ 2-0
0-0
รูวู ชูตติ้ง 1 -0.25
-0.50
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 2 [7]เคเอเอ เกนท์ 2-1
1-0
ออสเทนเด้[5] 3 -0.50
-0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-5
0-4
มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1 -1.50
▼▼-1.00
FT 19:00 1 Wurzburger Kickers (W) 0-0
0-0
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 +0.75
▼▼▼+0
FT 19:00 1 Herforder SV (w) 2-1
1-1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 -1.00
▼▼▼
+0
-0.25
FT 19:00 1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 1-0
0-0
FFC Turbine Potsdam II (w) 2 -0.50
▲▲▲-1.25
-1.00
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 [S-4]ทอร์น ไอเอฟ 1-4
0-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[S-3] 2 -0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 [8]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 4-0
3-0
เอไอเคโซลน่า (ญ)[5] -1.25
-1.50
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 1 [8]อัลบอร์ก (ญ) 1-0
0-0
Boldklubben AF 1893 (w)[DEN WD2-1] 1 -0.50
-0.75
FT 19:00 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-0
0-0
โคลดิ้ง บี (ญ)[4] 2 -1.75
▼▼-1.25
FT 19:00 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) 5-1
3-1
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[6] -0.50
-0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [9]ABFF U19 (w) 2-2
2-2
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 [14]Septemvri Simitli 1-4
1-2
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[3] +1.75
FT 19:00 [7]เอฟซี โซโสโพล 3-2
2-1
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[16] -0.25
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 19:00 [NL-8]Stöde IF
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[NL-4] -
Postp 19:00 [OG-10]IK Tord
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[SWE D1 SNS-14] -
Postp 19:00 [NS-7]เอ็นสเคเด้ไอเค
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-11] -
Postp 19:00 [NL-10]Notvikens IK
ทาฟเดีย ไอเค[NL-11] -
Postp 19:00 [NS-10]IFK Osterakers FK
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-8] -
Postp 19:00 [Ire LSL-82]Husqvarna
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[NG-10] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 2 Awassa Kenema 1-2
1-1
อดามา ซิตี้ 4 -1.00
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 19:00 Rishoj
Tarnby FF -0.75
FT 19:00 3 ยูเนี่ยน 1-2
0-1
บีเอสเอฟ 4 -0.50
-0.25
Pend 19:00 Husum BK
Karlslunde IF +1.25
▲▲+1.75
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 19:00 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 2-2
2-2
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 3 -0.75
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 19:15 [SWE WD1-3]BK Hacken (W) 3-0
0-0
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[SWE WD1-6] -1.75
-1.50
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 19:30 3 [7]โกรนิงเก้น 0-0
0-0
อาแซด อัลค์มาร์[3] 1 +1.00
+0.75
+1.00
FT 19:30 2 1 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3-1
1-0
วีวีวี เวนโล[17] 1 -2.50
-2.75
-2.50
FT 19:30 2 [9]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-1
0-0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[5] 1 +0.50
FT 19:30 [16]เอ็มเมน 3-1
1-0
เอสซี ฮีเรนวีน[11] 2 4 -0.50
-0.25
FT 19:30 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 4-2
3-0
พีอีซี ซโวลล์[13] 3 -1.75
▲▲▲-2.50
-2.25
FT 19:30 3 [8]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0
0-0
อูเทร็คท์[6] 2 +0
▲▲+0.50
+0.25
FT 19:30 1 [10]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3-3
2-2
วิเทสส์ อาร์นเฮม[4] 1 +0.75
+0.50
FT 19:30 3 [18]เอดีโอ เดน ฮาก 1-4
0-3
วิลเลม 2[15] 3 +0.25
+0.50
FT 19:30 2 [14]อาร์เคซี วาลไวก์ 2-1
0-0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[12] 1 1 -0.25
+0
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 19:30 [NS-9]ไอเอฟเค สต็อกซันด์
เอ็นโคปิ้งก์[NS-3] -
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
FT 19:30 1 FC Lubumbashi Sport 1-0
0-0
SM Sanga Balende +0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 20:00 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-2
0-1
Andernach (w) 1 +0
-0.25
FT 20:00 1 Berghofen s (W) 0-2
0-1
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 2 +1.25
+1.00
FT 20:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 0-3
0-2
โคโลญจน์ (ญ) 1 +1.25
+1.50
+1.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 20:00 1 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส(N) 4-0
2-0
ซอนเดอร์ไจสกี[DEN SASL-7] 3 -0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 20:00 2 [11]ยาโร 4-1
1-0
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[12] 1 2 -1.00
-1.25
-1.00
FT 20:00 2 [7]จิปโป 1-2
1-0
โรพีเอส โรวานีมี่[5] 2 +0.75
▼▼+0.25
FT 20:00 3 [2]เคพีวี คอคคูล่า 1-1
0-0
ทีพีเอส ตูร์คู[4] 2 +0
+0.25
+0
FT 20:00 3 [6]เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-1
2-1
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[1] 4 +0.50
+0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 [7]ลิงโคปิ้ง (ญ) 4-3
4-1
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[12] 2 -1.00
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 20:00 โอทีพี โออูลู 4-0
2-0
นาร์เปส คราฟท์ 1 -2.00
▲▲▲-2.75
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 20:00 [NL-13]Bergnasets AIK
Sandviks IK[NL-12] -
Postp 20:00 Jarfalla
สควิลเจโบ เอสเค -
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 1 Marines FC 2-1
2-0
Sunrise FC 1 -0.50
FT 20:00 2 1 Police FC 0-2
0-1
เอเอส คิกาลี 2 -0.25
FT 20:00 4 1 Musanze FC 3-1
2-1
Etincelles 1 1 -0.75
FT 20:00 2 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0-1
0-0
Espoir FC 2 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 20:00 วาลเด้
บี 1913 โอเดนเซ่ -0.25
-0.50
FT 20:00 1 Tj rring 4-0
2-0
FC Djursland 4 +0.50
+0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 Buildcon FC 0-0
0-0
Indeni FC 2 -0.25
FT 20:00 3 Lumwana Radiants 1-1
1-1
คิทเว ยูไนเต็ด 2 -1.00
-0.75
Parag WL (Parag WL)
FT 20:00 1 คลับ โอลิมเปีย(ญ) 5-2
3-0
คลับ กัวรานี่(ญ) 3 -1.75
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 20:00 VAC Varosi LSE U19 0-0
3-1
Budai FC U19 -
TZA WL (TZA WL)
FT 20:00 Simba Sports Club (w) 4-0
1-0
Mlandizi Queens (W) 3 -4.50
FT 20:00 1 Baobab Queens (w) 1-1
1-1
Tanzanite SC (w) 1 -0.50
SER WC (SER WC)
FT 20:00 1 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 4-0
2-0
แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) 1 -3.50
▲▲-4.00
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Pend 20:15 [11]อัลบอร์ก(ยู 17)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[13] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 20:30 2 [2]โฮลสไตน์ คีล 3-2
1-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[14] 2 -1.00
-0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:45 3 [14]ทูรัน 0-1
0-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[9] 1 +0
-0.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 20:45 1 [16]Chooka Talesh 1-1
1-0
เมส เคอมัน[1] 2 +0.25
▲▲+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 20:57 1 Sputnik 2 6-1
2-1
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 3 +1.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 21:00 1 [6]สตองดาร์ด ลีแอช 1-2
0-1
เมเชเลน[8] 1 2 -0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 21:00 3 [3]ริก้า เอฟซี 2-1
0-1
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] 1 6 -2.00
-2.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 21:00 [12]ปิเทีย ไอเอฟ 3-0
1-0
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด[8] 1 +0.50
▼▼+0
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [20]สลอค ทาวน์
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[17] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 21:00 [10]Apolonia Fier 0-3
0-1
เคเอส กูเกซี[6] +0.50
▲▲+1.00
FT 21:00 1 [3]เคเอฟ ลาซี 0-0
0-0
สเกนเดอร์บู กอร์ซ[9] 4 -1.25
FT 21:00 [8]เคเอส บีริซ บอลช์ 0-1
0-1
วัลลัซเนีย[4] -
FT 21:00 2 [7]เคเอส คาสตริโอติ 1-2
0-1
ตูตา เดอร์เรซ[1] 1 +1.25
+1.00
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 21:00 [A-3]Osterbro IF (w) 0-1
1-2
นาสบี้ บีเค (ญ)[4] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 21:00 [3]อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 5-1
2-0
เอชพีเอส(ญ)[8] -3.50
▲▲-4.00
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 21:00 [8]07 Vestur Sorvagur 0-9
0-5
เคไอ แคร๊กสวิก[1] +2.75
▲▲+3.25
FT 21:00 [10]TB/FCS/Royn 0-2
0-2
นซี ลูนาวิค[4] -
FT 21:00 [7]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-3
0-5
บี 36 ทอร์ชาฟน์[5] -
FT 21:00 [6]อีบีสเทิลมูล 0-1
0-1
เอชบี ทอร์ชาฟน์[2] -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 21:00 2 [1]เฮชบี โคเก(ญ) 1-1
1-0
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)[3] 1 -0.75
-0.50
-0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 1 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 2-2
1-2
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)[4] 1 -1.00
▲▲-1.50
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 21:00 [4]HK Kopavogur (W) 1-4
0-2
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[9] +1.25
+1.00
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 3 [5]โอลิมเปียกอส โวลัว 3-0
0-0
AEP Kozani[10] 2 -1.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 21:00 1 Horsens Freja 1-0
1-0
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 2 +0.50
+0.75
LCE D4 (LCE D4)
FT 21:00 3 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2-0
2-0
IBU Uppsveitir 3 -2.50
▼▼▼
▼▼
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 3 ZFK Masinac (w) 2-2
0-2
วอจ์โวดิน่า(ญ) -1.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:30 2 [8]ทแซร์สโค เซโล 0-0
0-0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] 5 -0.50
▲▲-1.00
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:30 [1]คราอิโอว่า 0-0
0-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[5] 1 -0.75
SER WC (SER WC)
FT 21:30 2 โปซาเรวัซ(ญ) 1-5
0-4
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) +5.00
▼▼▼
▼▼▼▼
+3.25
▲▲+3.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 22:00 1 [13]ฮาล์มสตัด 1-1
1-0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[9] 2 +0
-0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 22:00 3 [9]Toftir B68 2-2
1-0
ไวกิงเกอร์ โกตู[3] 1 2 +1.75
▲▲+2.25
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2-1
1-1
Ebusua Dwarfs -1.25
-1.50
-1.25
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 2 Requins de lAtlantique FC 2-1
1-0
Damissa FC 1 -0.25
FT 22:00 1 Dragons 1-0
1-0
Dynamo FC 2 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 3 [C-10]วีไอเอฟเค 4-1
2-0
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-4] 2 +0.25
▲▲+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 22:30 เอฟซี ออซมา โฮลอน
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา +0.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 1 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 0-3
0-1
Societe Omnisports De L'Armee 2 +0
Finland K (Finland K)
FT 22:30 2 HauPa 5-1
3-0
Tervarit 1 -1.50
-1.75
Pend 22:30 Pallon Pojat
Roi United +0
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 1 [NOR AL-1]ทรอมโซ่ ไอแอล 3-3
2-3
โมลด์[2] 2 +0.75
+1.00
▼▼+0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 2 ZFK Sloga Zemun (w) 2-1
0-1
แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) 2 -2.50
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:59 3 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ 0-0
0-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-3] 6 -0.75
▲▲-1.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 22:59 3 [8]ธอร์ อคูเรย์รี่ 4-1
4-1
กรินดาวิค[3] 1 3 +0.25
+0.50
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 [5]เอฟซี มาร์ดู 5-0
2-0
ปาร์นู เจเค[3] 1 4 -2.00
▲▲-2.50
-2.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:59 3 แทนด้า 1-0
1-0
SOL FC Abobo 1 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 2 Silkeborg KFUM 1-2
0-1
Vinder Vatanspor-VRI 1 -0.75
ECUW D1 (ECUW D1)
FT 22:59 3 1 Quito FC (W) 0-0
0-0
CD Espuce (W) 1 4 -1.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 23:30 1 [2]รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
0-0
คลับบรูซ[1] 2 +0.50
+0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 23:30 1 [2]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-1
1-0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[11] 1 -1.25
-1.00
FT 23:30 3 [5]เอไอเค โซลน่า 1-1
0-1
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] 3 +0.25
+0.50
+0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 23:30 3 [6]ชิตตาเดลล่า 1-0
1-0
เบรสชา[8] -0.25
+0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
Postp 23:30 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[2] -1.25
-1.00
Postp 23:30 [6]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[4] +0.25

ผลฟุตบอลวัน 14 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 3 [10]เวเจิล 2-2
2-1
โอเดนเซ่ บีเค[8] 4 +0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 2 [11]โคลดิ้ง 0-0
0-0
โฮโบร[8] 2 +0
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:00 2 [14]พีเอฟเค มอนทาน่า 0-2
0-1
สลาเวีย โซเฟีย[11] 1 +0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 2 [9]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-1
1-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[5] 3 +0.75
+0.50
+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 4 [S-6]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-2
1-1
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-11] 2 +0.25
+0
▲▲+0.50
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 [2]ดินาโม มินส์ค 2-0
1-0
สมอร์กอน เอฟซี[15] 1 -1.75
-2.00
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [8]กาเซล เอล มาฮาลาห์(N) 1-2
1-1
เอล มาสรี่[4] 1 +0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 2 [12]Vaxjo (W) 0-1
0-1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] +1.75
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 3 [(c)-4]ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0
1-0
กัวสตาโตยา[(c)-2] 2 2 +0
+0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 3 [5]ซาบรุคเค่น 2-0
1-0
เอสวี เม็พเพ่น[17] 3 -0.50
-0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 [8]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 3-0
0-0
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)[10] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 [B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-0
1-0
นาเอสเวด[B-4] 3 -0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:10 2 เอเอส โปลิศ 0-2
0-0
เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 1 -0.50
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 00:20 1 [2]อัล คาดเซีย 1-1
1-0
คาซม่า[4] 2 -1.00
FT 00:20 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 3-0
3-0
อัล ซาเฮล[10] 1 -1.50
FT 00:20 [7]อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-0
0-0
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] -0.25
FT 00:20 [1]อัล นาสเซอร์ 0-2
0-1
อัล คูเวต เอสซี[5] +0.75
FT 00:20 [3]อัล ซัลมิย่า 0-3
0-1
ไคตัน[9] -1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 [8]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 0-2
0-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[13] +0
▲▲+0.50
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 5 [12]อัล บากา 0-1
0-0
อัล อคาบา เอสซี[8] 2 +1.00
FT 00:30 3 [4]อัล ไฟซาลี 2-1
1-0
อัล จาซีรา[3] -0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 [5]ซโวลเล่ (ญ) 2-0
0-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 2 -1.75
FT 00:30 1 [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 3-3
0-0
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[6] 1 +0.50
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 2 [5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-2
0-1
กิล วิเซนเต้[11] -0.50
▼▼+0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 4 1 [4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-1
1-0
เคียสโซ[10] 2 -0.25
FT 01:00 1 [9]เนอชาแตล ซามักซ์ 1-1
1-1
กราสฮ็อปเปอร์[1] 2 +0.50
+0.25
FT 01:00 3 [2]เอฟซี ธูน 1-3
0-1
อารัว[3] 1 -1.00
▼▼▼-0.25
FT 01:00 1 [5]สเตด โลซาน อูชชี 3-0
2-0
เอฟซี วิล 1900[7] 1 -0.75
▲▲▲-1.50
FT 01:00 1 [8]เอสซี เครียนส์ 3-0
0-0
วินเตอร์ทูร์[6] 2 -0.75
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 01:00 [6]สโลวาน ลิเบอเรช 1-1
0-0
เบอโน่[16] 1 -0.75
-1.00
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:00 1 [1]อัล ฮิลาล(N) 1-1
1-1
อัล บาเดน[13] 1 -1.75
FT 01:00 5 1 [9]อัล อาห์ลี 1-0
0-0
อัล กาดาซิย่า[10] 2 -0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 7 1 [11]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-2
0-1
เฟรม เรย์จาวิค[2] 4 -0.25
-0.50
-0.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 01:00 [7]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-1
1-1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[1] +0.50
▼▼+0
FT 01:00 1 [8]เอฟเคเซต้า 2-1
0-0
โอเอฟเค พอดโกริก้า[10] 4 -0.75
FT 01:00 [2]Decic Tuzi 0-1
0-0
เอฟเค พ๊อดโกริซา[4] -0.50
FT 01:00 [6]Jezero Plav 1-0
0-0
โอเอฟเคเปโตรวัค[9] 4 -0.50
FT 01:00 2 [5]เอฟเครูดาร์ 0-2
0-1
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[3] 1 +0.25
+0.50
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 01:00 [2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 6-2
5-1
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] 2 -1.25
-1.50
FT 01:00 [1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-0
1-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] 1 2 -0.50
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 1 [10]Charleroi (W) 4-1
1-1
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] 1 +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 4-2
1-1
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 6 -0.75
Brazil DDL (Brazil DDL)
Pend 01:00 โนโว โฮไรซอนท์
โนวา ปราตา อาร์เอส -
Pend 01:00 Sapucaiense RS
Uniao Harmonia FC -1.50
▲▲▲-2.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 01:00 2 Bron Radom 0-1
0-0
พิลิแกน โลวิส 1 1 -0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 1 [6]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 3-0
2-0
คาร์บินทารี เอฟซี[4] 2 -0.75
-1.00
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 [7]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4-0
2-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[10] 2 -1.00
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 4 [8]Talleres Rem de Escalada 1-4
1-2
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส[5] 2 -0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 1 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 2-0
2-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[9] -0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:40 1 [4]อาร์ก้า กดิเนีย 1-0
1-0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[15] 2 -1.00
-0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 4 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-1
2-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 3 +0.50
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [5]Treaty United 1-0
1-0
แอธโลน ทาวน์[3] 3 +0.25
FT 01:45 3 [8]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0
0-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 2 -1.75
-2.00
FT 01:45 2 [1]ยูซี ดับลิน 0-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[7] 3 -0.25
▲▲-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [1]เอสปันญ่อล 0-2
0-1
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[17] -1.00
▼▼-0.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 2 [16]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 3-4
2-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1] 2 +1.25
▲▲+1.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 1 [1]ซามาเล็ค 3-1
3-1
เอนพ์พี[9] 2 -1.00
-1.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 02:00 4 1 Nova Mutum EC 2-2
0-1
Sociedade Acao 7 -0.50
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 2 Dourados 0-0
0-0
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 2 +0
FT 02:00 3 Operario FC MS 1-1
1-0
Comercial-MS 1 5 -1.75
▲▲▲
-2.75
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 [12]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2-3
2-2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[4] 3 +0
+0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 5 [4]ฟจอลเนอร์ 1-0
1-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[5] 3 -0.25
-0.50
FT 02:15 2 [9]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 1-5
1-4
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[7] +0.25
+0
FT 02:15 4 1 [6]กอเดรนเกอร์(N) 1-3
0-2
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[12] 1 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 3 [9]คาริ อัคราเนส 4-4
2-2
เควี เวสตูร์แบร์[5] 7 +0
+0.25
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 1 [7]กรินดาวิค (ญ) 1-1
1-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[1] 2 +1.25
▲▲▲+2.00
+1.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 2 [E-1]คาราคาส เอฟซี 2-0
1-0
โมนาคัส เอสซี[E-2] 1 3 -1.00
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
03:00 [(a)-8]แอตเลติโก้ เอฟซี
เวลเลดูปา เอฟซี[(a)-6] -
03:00 [(a)-3]เดปอร์เตส ควินดิโอ
ยูเนียน แมกดาเลนา[(a)-2] -
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
Pend 03:00 Juventus des Cayes
Triomphe AC -
LCE D3 (LCE D3)
FT 03:00 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1-1
1-0
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 3 -2.00
▼▼-1.50
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 03:00 4 CD Universitario (W) 2-0
0-0
Veraguas CD (W) 3 -0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 3 1 [A-8]ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-2
0-0
เทมเปอร์ลีย์[A-16] 2 -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 2 [4]สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1
1-0
โมไรเรนเซ่[9] 4 -0.75
▲▲▲-1.50
ECUW D1 (ECUW D1)
FT 03:30 1 Club Nanas (w) 1-2
0-2
Independiente del Valle (W) 2 5 +0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 4 [C-4]ยาราคูยานอส(N) 1-2
0-1
การาโบโบ เอฟซี[C-6] 1 3 -1.00
-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 6 [(c)-6]เอดี ซาน คาร์ลอส 2-0
1-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(c)-3] 1 6 +0
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
FT 04:00 6 Racing Club Haitien 4-0
2-0
เรอัล โฮป เอฟเอ 4 +0
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 04:00 3 Atletico San Cristobal 2-1
1-1
Atletico Pantoja 2 -0.75
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 04:00 1 HYH Export Sebaco FC 0-0
0-0
Gutierrez Nicaragua 1 -2.50
▼▼-2.00
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 04:00 Atletico Chiriqui (W) 4-0
3-0
SD Panama Oeste (W) 4 -2.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 2 [ARG D1-1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 3-1
1-0
แอลดียู กีโต้[ECU D1(a)-5] 1 2 -1.00
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 05:00 1 เวอร์จิเนีย(ญ) 0-0
0-0
Florida State Women 1 +0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 1 [BOL D1(a)-5]คลับ กัวบิร่า 0-1
0-0
บาเฮีย บีเอ[BRA CBD-3] 2 +1.00
▲▲+1.50
FT 05:15 4 [BRA D1-6]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-1
2-1
ลานุส[ARG D1-12] 4 -1.25
-1.00
FT 05:15 4 [VEN D1C-7]อารากัว เอฟซี(N) 1-2
1-1
ลา อีคูดัด[COL D1(a)-6] 3 +0.75
+0.50
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 06:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 2-8
1-3
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) +3.25
+3.00
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน