ราคาบอล.cc
ผลบอล 14 พฤษภาคม 2564ผลบอล 13 พฤษภาคม 2564ผลบอล 12 พฤษภาคม 2564ผลบอล 11 พฤษภาคม 2564ผลบอล 10 พฤษภาคม 2564ผลบอล 9 พฤษภาคม 2564ผลบอล 8 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 1 1 คอสตา เดล เอสเต 1-1
0-0
Veraguas FC 2 -0.25
-0.50
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [PER D1(a)-1]สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 0-2
0-0
ราซิ่ง คลับ[ARG D1-6] 1 +0.25
+0.50
▼▼+0
FT 07:30 4 [CHI D1-6]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2-2
2-1
ฟลาเมงโก[BRA D1-5] 4 +1.25
▲▲+1.75
+1.50
FT 07:30 3 [ECU D1(a)-3]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 0-1
0-1
พัลไมรัส[BRA SP-5] 2 -0.50
▼▼+0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 1 [ARG D1-9]ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0
0-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[COL D1(a)-5] 4 -0.75
FT 07:30 5 [URU D1(c)-3]ทอร์ค(N) 1-1
1-0
อินดิเพนเดนเต้[ARG D1-8] 1 6 +0
▲▲+0.50
▼▼▼-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 Welkite Ketema 1-2
0-1
Dire Dawa 3 +0
-0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 CS Navobi Iasi (w) 1-2
1-0
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) 1 3 +3.75
▲▲▲+4.50
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 15:00 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 0-5
0-2
โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) +3.50
+3.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [18]กัมบะ โอซาก้า 1-2
1-1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] +0
▲▲+0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 2-0
0-0
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 -0.50
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 4 [B-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-3
0-0
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[A-5] 3 -1.75
▼▼-1.25
FT 16:00 [B-10]Konopliev Youth 1-1
1-1
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)[A-8] +0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-6]เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-2
0-1
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-7] 2 -0.25
FT 16:00 4 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2-2
1-1
สเปเซีย(ยู 19) 3 -0.50
-0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
Postp 16:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[9] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 1 นิวแลมบ์ตัน 1-2
0-1
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี[NSW-N TPL-5] 2 +1.00
▲▲+1.50
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 16:00 Ujpesti TE B
เซคซาร์ด ยูเอฟซี -0.25
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 16:00 2 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 8-2
4-1
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) -0.75
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:00 North Brisbane FC(w) 0-0
0-0
Southside Eagles (W) -0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 3 [7]บริสแบน โรว์ 0-0
0-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[4] 2 -0.25
-0.50
-0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ (Australia Brisbane Cup)
Pend 16:30 [AUS BPL-2]เดอะ เลค
เวสต์เทิร์นสปิริท[AUS BPL-10] -1.25
▲▲▲-2.00
Pend 16:30 [AUS BPLD1-2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
Kangaroo Point Rovers FC -1.50
-1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 4 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1-1
1-0
Banksia Tigers FC 4 -1.25
▲▲-1.75
FT 16:30 7 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 1-1
0-0
Dudley Redhead Utd 1 3 -1.50
-1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:30 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 2-3
1-1
มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง +1.00
▼▼+0.50
AQWC (AQWC)
Pend 16:30 บริสเบน โอลิมปิค หญิง
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) -0.50
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 3 [3]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-2
0-2
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 1 4 +0
-0.25
Postp 17:00 [7]ซองนัม เอฟซี
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [2]นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-2
0-1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[9] +0
-0.25
FT 17:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-2
1-0
เวกัลตา เซนได[19] 1 -2.00
-2.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 3 [A-10]Rotor Volgograd Youth 4-1
2-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-7] 1 6 +0
+0.25
+0
FT 17:00 1 [B-5]Strogino Youth 6-1
1-1
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[A-3] 2 +0.25
FT 17:00 3 [B-4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 2-2
2-1
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[A-2] 5 +1.00
▼▼▼+0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [RF-7]UTE U19(HUN) 1-0
2-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[9] 1 -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 3 อันคารากูคู(ยู19) 3-2
1-1
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 4 +0
-0.25
FT 17:00 1 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-0
0-0
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) +0.75
+0.50
+0.75
FT 17:00 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-0
0-0
คอนยาสปอร์(ยู19) 1 -0.75
-0.50
Pend 17:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19)
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) -0.75
FT 17:00 1 1 กัซเทป (ยู 19) 2-1
1-1
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 1 Avia Swidnik 6-0
2-0
Jutrzenka Giebultow 8 -1.50
-1.75
-1.50
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
Pend 17:00 Zfk Ljuboten Women
แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ) -2.00
Pend 17:00 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ)
Zfk Shkupi 2019 (w) -3.50
Pend 17:00 ZFK AS Junajted Struga (w)
ZFK Istatov (w) -
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
FT 17:00 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2
0-1
Casey Comets (w) -0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 3 [9]แกงวัน เอฟซี 2-2
1-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[2] 1 +0.50
Australia Victorian Women's Cup (Australia Victorian Women's Cup)
FT 17:30 อาลาเมน (ญ) 1-0
1-0
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) -0.50
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
Postp 18:00 [4]แดกู เอฟซี
เอฟซี โซล[8] -0.50
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 3 [B-6]อูฟา (เยาวชน) 1-1
0-0
Chertanovo Moscow Youth[A-9] 4 -0.75
▼▼-0.25
FT 18:00 3 [B-2]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2-0
1-0
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[A-4] 6 -2.25
-2.50
-2.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 [7]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2-0
4-3
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] 2 -
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 18:00 4 [8]Lashyn Karatau 1-0
0-0
อีกิบาสตัซ[10] 3 -0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 7 [7]สเตล รุสซ์โซว 0-1
0-0
การ์บาเนียกราโกล[8] 4 -0.25
+0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 1 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2-2
0-1
Prison Leopards FC -0.50
-0.25
-0.50
Tanzania PL (Tanzania PL)
FT 18:00 2 Namungo FC 1-0
1-0
มทิปวา ชูการ์ 1 4 -0.25
-0.50
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 18:20 4 [10]เพิร์ท กลอรี่ 3-0
2-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[8] 2 +0
▲▲-0.50
▼▼▼+0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 18:30 [4]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3-0
2-0
Sportist Svoge[5] 1 -1.00
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [UZB D1B-10]เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 0-0
1-1
FC Lochin[UZB D1B-5] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 [A-6]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-0
0-0
Khimki Youth[B-8] -1.00
-0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 1 1 [8]ซามเตรเดีย 0-2
0-2
ดินาโม บาตูมี[1] 1 +1.25
▼▼+0.75
FT 19:00 2 [6]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1
0-0
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] 3 +0.50
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 3 [P1-13]โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-1
2-0
ลาซิโอ(เยาวชน)[P1-14] 1 2 -0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:00 [1]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-1
3-3
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)[5] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 1 [6]FC Kuktosh 1-1
0-0
อิสทิโล ดูชานบี[10] 1 +2.00
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 19:00 2 [S-8]นิกี โวลอส 1-2
0-0
Rhodos FC[S-3] 4 -0.50
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 3 Hadiya Hossana 2-3
1-1
Sebeta City 3 +0
▲▲▲+0.75
+0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:10 1 [UZB D1B-3]FC Neftgazmontaj 1-0
2-1
ซามิน[UZB D1B-1] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:15 วาซิโต้ เอฟซี
กอร์ มาเฮีย -
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
19:30 [2]เอตัวล์ ดู ซาเฮล
โอลิมปิก เด เบจา[8] -
19:30 [6]Rejiche
สฟาเคซี[4] -
19:30 [7]ยูเอส โมนาสตีร์
เอเอส ซอลิแมน[5] +0
+0.25
19:30 [1]เอสเปรานซ์ เอสที
อีเอส เมทเลาอิ[12] -
19:30 [3]ยูเอส เบน กัวเดน
ซีเอ บิเซอร์ติน[13] -
19:30 [14]เจเอส เคียรอยอันอิเซ่
ยูเอส ทาทูอิน[10] -
19:30 [11]สตาดิ ตูนิเซียน
คลับ แอฟริเคน[9] -0.50
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 19:30 1 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 5-0
3-0
Uniao Luziense U20 3 -0.50
▲▲▲-1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:40 [B-6]เอฟเค กิฟดูวอน 1-0
2-1
Jizak[B-11] -
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 19:45 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1-0
1-1
อัล-เนจ์เมห์ -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
20:00 ยูเอส บิสกรา
ดับบิวเอ ทเลมเซน -
20:00 เอ็มซี โอราน
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส -
20:00 อีเอส เซทิฟ
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ -
20:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า
เจเอส คาบิลี่ -
20:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด
โอลิมปิก เมเดีย -
20:00 เอ็มซี แอลเจอร์
อาร์ซี รีไลแซน -
20:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
ปาราดัว เอซี -
20:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
ซีเอส กงส์ต็องตีน -
20:00 เจเอส ซาอัวร่า
เอ็นซี มากร้า -
20:00 เอเอสโอ ชเลฟ
เจเอสเอ็ม สกิกดา -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 3 [13]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 3-2
1-0
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[3] +0
FT 20:00 3 1 [11]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0
0-0
เคป ทาวน์ ซิตี้[7] 4 +0
-0.25
FT 20:00 2 [15]ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[16] -0.25
-0.50
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 [4]FC Sfintul Gheorghe 3-1
1-0
ดินาโม ออโต[5] -1.00
FT 20:00 1 [10]โคดรู โลโซวา 0-2
1-5
ซิมบรู ชิซินู[9] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:00 [7]อัล-นาฟ 0-1
1-1
Al Karkh[10] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 20:00 1 [BG-5]เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-2
0-0
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] 3 +0.25
+0
FT 20:00 4 [LB-4]อันคารา เดไมสปอร์ 1-1
0-1
Kocaeli Birlik Spor[TUR 3BA-17] 2 -0.25
+0
FT 20:00 2 [LB-5]24 Erzincanspor 2-0
0-0
Hekimoglu Trabzon[LB-2] 3 +0.25
FT 20:00 [BG-4]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-2
0-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[BG-3] 1 -0.50
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [U-11]ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 2-3
0-0
FK Volna Nizhegorodskaya[U-9] -0.50
-0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 20:00 2 [13]ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-1
1-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค[14] 2 -0.25
+0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Pend 20:00 [7]Olympique Star
Le Messager Ngozi[6] +0.25
Pend 20:00 [5]Aigle Noir
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[1] -
Pend 20:00 [8]วิทาโล
มูซอนกาติ เอฟซี[3] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Pend 20:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม
ทริเทียม -0.25
+0
FT 20:00 3 ASD Fanfulla 2-3
1-1
นิเบียนน็อกจิโอโน่ 2 -0.50
-0.75
FT 20:00 1 1 กัสซีโน 2-3
1-0
ออร์ซ่าเชอน่า 2 -0.50
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 20:00 2 เบซีลีดจา เลซ 1-0
0-0
KF Oriku 3 -0.25
-0.50
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 1 Vipers 1-1
0-1
URA Kampala 2 -0.25
FT 20:00 1 Kyetume 2-3
1-1
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 +1.25
+1.00
FT 20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-0
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 +0
-0.25
+0
FT 20:00 1 Airtel Kitara FC 2-2
0-2
บียูเอล เอฟซี 4 +0.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0-1
0-1
Nkana FC 3 -1.75
▼▼▼-1.00
FT 20:00 4 ซานาโก 2-1
1-0
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 2 -0.75
FT 20:00 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส 2-0
0-0
Green Buffaloes 1 -0.25
+0
FT 20:00 2 Young Green Eagles 1-0
0-0
กรีน อีเกิลส์ 1 +0
-0.25
FT 20:00 2 NAPSA Stars 0-1
0-0
เรด แอร์โร 2 +0
-0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 20:00 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-5
0-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2 +0.75
▲▲▲
+1.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:00 2 ตริเอสติน่า(ยู19) 0-1
0-0
ปาโดวา(เยาวชน) 2 +0.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 2 ปิซา(ยู 19) 3-0
2-0
เรจจิน่า(ยู19) 2 -0.75
-0.50
Tanzania PL (Tanzania PL)
FT 20:00 1 Ihefu SC 1-1
1-1
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2 -0.50
▼▼+0
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
20:30 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:30 6 [B-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-1
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[A-1] 4 +0.50
+0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 20:30 บีไน ซาคห์นิน(ยู19)
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:40 4 [10]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-0
0-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[13] 2 -1.00
FT 20:50 1 [1]ปัคตากอร์ 3-0
2-0
โคแคน[4] 1 -1.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 20:55 3 [11]เอฟเค ครูปา 1-0
0-0
รัดนิก บิเยลจิน่า[12] 3 -0.25
▲▲-0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:00 2 1 [4]อาร์ดา 0-0
0-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[5] 1 5 -0.25
▲▲▲
▲▲
-1.50
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 21:00 1 [7]สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-2
0-1
ริเยก้า[4] 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 21:00 3 [10]โอลิมปิก ซาราเยโว(N) 0-0
0-0
มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์[9] 1 -0.75
-0.50
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 21:00 1 [5]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-3
1-2
เคยูพีเอส (ญ)[1] 1 +0.75
▲▲+1.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 4 [4]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-4
0-3
ดินาโม ทบิลิซี[2] 1 +0
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 3 [11]Vpk Agro Magdalinovka 0-4
0-2
เวเลซ[1] +1.25
+1.00
FT 21:00 4 [6]โวลิน ลุตส์ค 2-0
2-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[14] -1.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 21:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 2-0
2-2
เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 21:00 [13]Flacara Falesti 1-3
3-5
Olimp Comrat[9] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [8]Ferroviario Do Huambo 1-0
2-0
บราวอส โด มาควิส[5] -
Pend 21:00 [12]Cuando Cubango
Sagrada Esperanca[3] -
FT 21:00 [6]Recreativo Caala 1-0
2-0
Benfica Lubango[10] -
Greece National B1 (Greece National B1)
Postp 21:00 [S-9]Asteras Vlachioti
AO Episkopis Rethymno[S-4] -
Postp 21:00 [1]เอโอ คาวาลา
Thesprotos[7] -1.75
-1.50
FT 21:00 1 [S-2]อาลีซอส 1-1
1-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-7] 5 +0
+0.25
+0
FT 21:00 2 [8]Almopos Arideas 3-0
2-0
AO Triglia[6] 1 -0.25
FT 21:00 [S-1]คาลามาต้า เอโอ 1-0
2-0
Aspropyrgos Enosis[S-10] -
FT 21:00 3 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-3
0-1
เวเรีย เอฟซี[2] 2 +1.50
+1.25
FT 21:00 4 [4]เปียริกอส 1-0
0-0
พานเซอร์ไรกอส[3] 3 +0.25
▲▲▲
+1.25
Postp 21:00 [S-5]Santorini 2020
คาลิเทีย[S-6] -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 2 1 Cittanovese 0-1
0-1
ASD Troina 3 -0.50
FT 21:00 1 Recanatese 5-2
3-0
Olympia Agnonese 2 -2.50
FT 21:00 1 San Nicolo Notaresco 2-1
0-0
ASD Montegiorgio 3 -0.75
-1.00
FT 21:00 1 Real Forte Querceta 2-1
1-1
Correggese Calcio 2 -0.50
-0.25
Pend 21:00 Asd Pineto Calcio
Castelnuovo -0.50
▲▲-1.00
FT 21:00 1 กาวอร์ราโน 3-0
1-0
ASD Lornano Badese 1 2 -0.50
-0.25
FT 21:00 3 Atletico Porto Santelpidio 1-3
1-2
ไรติ 3 +1.00
▼▼+0.50
FT 21:00 1 เคียรี่ 0-1
0-0
ฟอสซาโน่คาลซิโอ 1 -1.00
▼▼-0.50
▲▲▲-1.25
FT 21:00 Borgosesia 0-1
0-1
กอซซาโน่ +1.00
▼▼+0.50
FT 21:00 3 เอซี เอสเต้ 1-1
0-0
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 2 +0.25
+0
FT 21:00 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2-0
1-0
คลอเดียนเซ่ 3 -0.25
GRE D3 (GRE D3)
FT 21:00 3 1 Asteras Varis 2-3
1-2
พานาเลฟซิไนกอส 3 -0.75
FT 21:00 3 Meteora 2-2
0-0
Fikis 5 -0.25
-0.50
Pend 21:00 Almyros Gaziou
Neos Asteras Rethymno -1.00
-1.25
FT 21:00 3 Orfeas Xanthis 2-1
2-0
Elpida Sapes 2 -1.25
FT 21:00 2 ไอโรโดทอส 3-1
1-1
AO Giouchtas 1 -0.25
-0.50
FT 21:00 4 Poros 2-1
1-0
Anagennisi Ierapetras 4 +0
▲▲-0.50
FT 21:00 4 Rethymniakos 2-3
0-1
Atsalenios 1 3 +0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 2 โคตอน สปอร์ต 2-2
1-2
ยูเอ็มเอส เด ลุม 6 -0.25
ฟุตบอลหญิง แชมเปียนชิป มาซิโดเนีย (Macedonia League Women)
Pend 21:00 FK Shkendija (W)
แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) +3.50
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 21:00 1 BFA Vilnius II 3-0
0-0
FA Siauliai II 1 3 +0.25
FT 21:00 FM Klaipedos 0-1
0-0
BE1 NFA 2 +1.75
▲▲▲+2.50
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 21:00 2 Reggiana U20 1-1
0-0
วิเซนซา ยู 19 1 1 +1.00
▼▼+0.50
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 21:10 Signor Prestito CMB Futsal 3-2
5-4
Pessah Lo Fano -
โปลิช คัพ (Poland Cup Women)
FT 21:15 4 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1-3
1-3
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 4 +0
▲▲-0.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:30 5 [3]ดาเชีย มิโอวินี่ 1-1
0-0
ดูนาเรีย คาลาราซี[2] 3 -0.50
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [11]Academica Do Lobito 1-0
2-1
Baixa de Cassanje[15] -
FT 21:30 [13]Sporting Cabinda 0-0
1-0
Recreativo Libolo[14] -
FT 21:30 [2]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1-0
0-0
Santa Rita FC[16] -1.75
ฟุตบอลหญิง โรมาเนีย คัพ (Romania women Cup)
FT 21:30 2 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 3-3
2-2
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 2 5 -0.25
FT 21:30 1 Vulpitele Galbene Roman Women 4-1
1-1
คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 2 +1.50
▼▼+1.00
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:45 [2]อัล โชลต้า 0-0
2-1
อาร์บิล[13] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 2 [7]เออีพี ปาฟอส 2-1
1-1
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] 4 -1.00
-0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [9]ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
1-1
โมโรคา สวอลโลส์[5] -0.25
FT 22:00 3 [6]ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Tshakhuma TM[14] 2 -0.50
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 4-0
6-0
เอฟซี มิลซามี่[3] -
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:00 1 [EST D1-9]ทูเลวิค วิจานดี่ 0-2
0-0
เลวาเดีย ทัลลินน์[EST D1-1] 2 +1.75
+2.00
+1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:00 3 [7]Alians Lypova Dolyna 4-2
1-0
Polissya Zhytomyr[10] -0.50
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:00 [13]Yantra Gabrovo 3-2
3-0
มินยอร์ เพอร์นิค[8] -
Cancel 22:00 [17]วิโตชา บิสตริต้า
พีริน บลากอเยฟกราด[1] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 1 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1-0
0-0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 3 -0.25
+0
FT 22:00 2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1
0-0
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 1 +0.25
FT 22:00 2 Unia Skierniewice 0-1
0-0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ 2 -0.25
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 2 Medeama SC 1-2
1-0
WAFA 3 -1.50
▼▼-1.00
FT 22:00 1 เอลมินา ชาร์ค 1-1
0-1
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 3 -0.75
-0.50
FT 22:00 2 Bechem United 0-1
0-0
Accra Hearts of Oak 1 -0.50
-0.25
FT 22:00 Berekum Chelsea 3-1
1-0
Ashanti Gold -0.50
FT 22:00 เตชิมันซิตี้ 1-1
0-1
Inter Allies -1.00
-0.75
บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา พรีวา ลีกา (Bosnia erzegovina 1st League)
FT 22:00 2 FK Sloga Doboj 0-1
0-0
Leotar 1 +0
▲▲-0.50
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 2 Eternel FC 2-1
0-0
Hodio FC 4 -0.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 22:05 Vandrezzer FC
Go Round Omoku -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:15 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
CD Atletico Paso -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 [3]วีพีเอส วาซ่า 2-0
0-0
กนิสตัน เฮลซิงกิ[10] 2 4 -0.25
-0.50
-0.25
FT 22:30 5 1 [9]พีเค-35 วานตา 1-0
1-0
มูซ่า[8] 2 -0.50
-0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 [4]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 3-1
1-1
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[6] -1.00
▲▲-1.50
-1.25
Postp 22:30 [9]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
Jyvaskylan Pallokerho (w)[10] -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:30 [9]Progresso 0-0
1-1
Interclube Luanda[4] -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 22:30 [6]โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0
2-0
FK Ibar Rozaje[7] 1 -
FT 22:30 1 [8]เอฟเค เบราเน 2-1
1-0
โอเอสเค อิกาโล[3] 4 +0
-0.25
FT 22:30 1 [4]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-2
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje[5] 4 -0.50
FT 22:30 [9]เอฟเค การ์เบจ 2-1
2-1
Arsenal Tivat[2] +0
▲▲▲
▲▲
-1.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:30 [12]NK Dubrava Zagreb 1-1
0-1
NK Croatia Zmijavci[8] -0.25
-0.50
FT 22:30 2 [3]Bijelo Brdo 6-0
3-0
เมดิมัวร์เย่[18] -1.50
-1.25
22:30 [15]ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[9] -
FT 22:30 1 [7]เอ็นเค โอปาติยา 0-0
0-0
Kustosija[4] 1 -0.25
+0
FT 22:30 4 [5]Radnik Sesvete 4-3
2-1
เอ็นเค จูเน็ค[17] 3 -1.00
▼▼-0.50
FT 22:30 [16]เอ็นเค โซลิน 4-3
1-2
เอ็นเคโอซีเยค 2[10] -0.50
-0.25
▲▲-0.75
FT 22:30 4 [6]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 3-2
2-0
NK Orijent Rijeka[11] 4 -0.50
▲▲-1.00
-0.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 NK Zrinski Jurjevac 3-0
3-0
NK Granicar Zupanja 2 -0.50
Pend 22:30 NK Vihor
Valpovka -1.00
-1.25
FT 22:30 4 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 2-0
0-0
Slavonija Pozega 3 -1.25
▲▲-1.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 3 ยูเอสซี บัสซาม 0-1
0-0
ES Bafing -0.25
+0
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:30 กาน่า ดรีม เอฟซี 3-0
0-0
King Faisal Babes 3 -1.50
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 22:30 MOL Fehervar FC II
SC Sopron +0.25
FT 22:30 2 1 Ferencvarosi TC B 0-1
0-1
Dabas-Gyon FC 1 2 -1.00
▼▼-0.50
FT 22:30 5 BKV Elore 1-0
0-0
ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 +0
FT 22:30 3 บีวีเอสซี 2-0
2-0
เซกรัล -1.00
-0.75
-1.00
FT 22:30 Zalaegerszegi TE II 3-1
2-1
ทาทาบันย่า +0.50
▼▼▼
▼▼▼▼
-1.25
FT 22:30 5 Mezokovesd Zsory II 1-3
1-1
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 3 +3.00
+2.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:30 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3-2
2-1
บาเยิร์น อัลเซนัว -1.75
▲▲-2.25
Estonia cup (w) (Estonia cup (w))
FT 22:30 Parnu JK Vaprus (w) 3-1
0-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 2 +1.50
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 22:59 3 [18]ชาลเก้ 04 1-2
1-1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[16] 1 5 +0.75
▲▲+1.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 22:59 2 [5]คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-2
0-1
โบโด กลิมท์[1] 3 +0.50
+0.75
▼▼+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 22:59 [3]สปาร์ตาปราก 3-1
0-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[5] 3 +0
-0.25
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 22:59 2 [SLO D1-4]ดอมซาเล่ 0-1
0-0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[SLO D1-1] 2 +0
▲▲-0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 3 [2]ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1
0-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 5 +0
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 2 [3]เอฟเค เวเลซ 2-2
1-2
เอฟเค เซลเยซนิการ์[7] 5 -1.25
▼▼-0.75
FT 22:59 2 [4]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0
0-0
เอฟเคทุซลา ซิตี้[6] 3 -0.75
▼▼-0.25
-0.50
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 1 [7]พีเค-35 วานต้า (ญ) 3-5
2-2
ทีไอพีเอส วันตา (ญ)[2] 1 +0.25
+0.50
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 22:59 [3]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 3-1
2-1
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[10] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:59 [9]ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2-1
2-1
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[7] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:59 3 [3-13]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-0
0-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-17] 3 -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 22:59 2 [1]พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 2-0
0-0
Desportivo Huila[7] 2 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 22:59 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) -0.50
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 3 เซบีย่า (ยู 19) 1-0
1-0
ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 2 -1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 เอสดี ดิวส์โต 0-0
0-0
ซีดี บาสโคเนีย -
FT 22:59 4 อาลูกัส ซีเอฟ 3-2
1-0
ยูดี แอลบาร์ร่า 4 -1.25
-1.00
FT 22:59 CD Union Puerto 2-1
3-1
แอตเลติโก้ วิคตอเรีย -
FT 22:59 3 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-1
0-0
CD Vera 3 -0.25
FT 22:59 UD Kia 1-0
1-0
แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:59 1 NK Polet Sv Martin 3-1
2-0
Varteks Varazdin 2 -1.25
FT 22:59 บีเยลอวาร์ 12-0
6-0
NK Granicar Djurdjevac -2.00
▲▲-2.50
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:59 1 AF Amadou Diallo Djekanou 0-2
0-0
ซานเปโดร -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3-4
0-2
Pogon Grodzisk Mazowiecki 2 +0.25
+0
FT 22:59 4 Jagiellonia Bialystok II 3-2
3-2
MLKS Znicz Biala Piska 4 +0
-0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:59 1 ดินาโม เดรสเดน 2-0
0-0
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 3 -2.50
-2.25
FT 22:59 1 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
0-0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 +0.25
▲▲▲+1.00
FT 22:59 4 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 3-2
2-0
บอนเนอร์เอสซี 3 -1.25
-1.50
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 2 FK Viltis Vilnius 2-0
0-0
ซิลูเต้ 1 +1.25
BFC (BFC)
FT 22:59 KOZAF 2-3
0-2
AS Police Ouagadougou 2 +0.75
+0.50
FT 22:59 ASFA-Yennenga 1-1
0-0
Majestic FC 2 +0
ECUW D1 (ECUW D1)
FT 22:59 1 Academia Sport JC (W) 2-4
0-0
EL Nacional (W) 2 +1.75
+1.50
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 23:05 2 [1]ดินาโม ซาเกร็บ 2-2
2-1
วาร์เท็กซ์[9] 5 -1.50
-1.75
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 23:05 Sandro Abate Avellino Futsal 2-0
2-1
Carme Dawson -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 3 1 [3]ลาฟนิทซ์ 1-2
0-1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 1 +0
▲▲▲+0.75
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 23:10 3 Naft Gachsaran 1-0
0-0
ซีพิดรูด แรชต์ 3 +0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 23:15 3 2 [3]เซอร์เวตต์ 1-4
1-3
ลัวซานนี สปอร์ท[5] 2 -0.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 23:30 3 [6]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-3
1-2
สตวร์มกราซ[4] +0.25
+0.50
+0.25
FT 23:30 [5]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-4
0-2
แอลเอเอสเค ลินซ์[3] +0.25
+0.50
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 23:30 4 [14]วาลเบิร์ก เอฟซี 1-3
1-0
ฮัมมาร์บี้[7] 4 +0.50
+0.25
FT 23:30 1 [6]ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-2
0-1
เอล์ฟส์บอร์ก[8] 2 +0.25
FT 23:30 1 [1]เยอร์การ์เด้น 2-0
1-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[12] 1 -1.75
-1.50
FT 23:30 [4]คัลมาร์ 0-0
0-0
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[10] +0
-0.25
+0
FT 23:30 2 [16]ฮัคเค่น 2-3
2-0
โอเรโบร[15] 4 -1.00
-1.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 23:30 1 [6]แอสเตราส ตริโปลิส 1-1
0-0
เออีเค เอเธนส์[3] 2 +0.50
+0.25
FT 23:30 2 [2]อาริส ซาโลนิก้า 0-0
0-0
พานาธิไนกอส[5] 1 4 -0.50
-0.75
FT 23:30 1 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
1-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 1 -0.50
-0.25
▲▲-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 1 [16]กาญารี่ 0-0
0-0
ฟิออเรนติน่า[13] 2 +0
-0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 4 1 [10]เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-2
0-1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[13] 1 +0
-0.25
+0
FT 23:30 2 [16]เอสวี ฮอร์น 2-1
1-1
คัพเฟ่นเบิร์ก[7] 4 -0.25
FT 23:30 2 [9]FC Superfund Pasching 1-0
0-0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[2] 3 +0.25
▲▲▲
+1.25
FT 23:30 [6]กราเซอร์ เอเค 2-0
1-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[12] 2 -0.25
-0.50
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:30 2 [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4-1
1-0
โดโกเรต์ส รัซกราด[1] 1 5 +0
▲▲-0.50
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 23:30 1 [A-5]เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 2-0
0-0
Fredensborg (W)[B-5] +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 23:30 Almagro CF
ซีดี อิเยร์กาส +0.25
+0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 23:30 Hegelmann Litauen II
Garliava Kaunas +0.75

ผลฟุตบอลวัน 13 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:00 3 [17]เรอัล บายาโดลิด 0-2
0-0
บียาร์เรอัล[7] 1 +0.25
+0.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 00:00 2 [11]แอสตัน วิลล่า 0-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน[8] 1 -0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:00 3 [9]เลฟสกี้ โซเฟีย 2-1
1-1
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[7] 2 +0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 00:00 อิปสวิช (ยู 18) 1-0
1-2
ลิเวอร์พูล(ยู 18) -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 00:00 1 [2]ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
0-0
เอสเค ติรานา[5] 3 -0.25
-0.50
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
Postp 00:00 [7]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[3] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 00:00 [14]ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 2-1
0-1
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[4] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-12]เอสเฟา รีด บี
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-10] -
Postp 00:00 [C-2]ซานตาอานา
วอคลามาร์ค[C-15] -
Postp 00:00 [C-13]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-4] -
Postp 00:00 [C-16]เอฟซี เวลส์
เอสซี คาลสดอฟ[C-7] -
Postp 00:00 [C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-8] -
Postp 00:00 [C-14]SV Spittal
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[C-5] -
Postp 00:00 [C-6]สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
ยูนิออน กรูเทน[C-3] -
Postp 00:00 [C-11]อัลเลอไฮเลเกน
เอสซี ไวซ์[C-9] -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
FT 00:00 [10]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-0
1-0
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[6] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 00:00 [NS-6]แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
Sandvikens AIK FK[SOU SW-11] -
Postp 00:00 [VG-9]อัสซีริสก้า บีเค
BK Astrio[SWE DL-15] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:10 [ISR D3S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[ISR D3-1] -0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 00:10 3 โบค่า ยูนิดอส(N) 0-2
0-2
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 5 +0.75
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 [2]โฟล่า เอสซ์ 5-2
2-2
Hostert[9] -
FT 00:30 [11]วิคตอเรีย โรสพอร์ท 3-4
0-2
US Mondorf-les-Bains[12] -
FT 00:30 [14]แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1-0
0-0
จิวเนสเซ่[6] 1 -
FT 00:30 [15]ซีเอส เพแทนจ์ 0-2
0-1
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[7] -
FT 00:30 [5]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1-1
0-0
Rodange 91[13] -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
Postp 00:30 [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ)
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[5] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:30 2 [4]ราปิด บูคาเรสต์(N) 1-0
0-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[8] 1 6 -0.75
▲▲-1.25
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 00:30 [OG-2]ดลสทอร์ป ไอเอฟ
อูลเลเรดส์[VG-10] -
Postp 00:45 FC Arlanda
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
FT 01:00 1 [4]โรเซนบอร์ก 5-0
2-0
ไวกิ้ง เอฟเค[6] 2 -1.25
▼▼-0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 3 [20]เออิบาร์ 1-1
0-1
เรอัล เบติส[6] 1 +0
+0.25
+0
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 01:00 2 อิทัวโน่ เอสพี 5-1
4-0
ซานโต อังเดร 4 +0
-0.25
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 01:00 4 [SLO D1-9]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0
1-0
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-5] 2 -0.25
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
Postp 01:00 [7]Reet
Sete de Setembro PE[9] -0.75
-0.50
Postp 01:00 [8]เซ็นทรัลเอสซี
วิตอเรีย พีอี[10] -1.00
-1.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 2 [off-3]โกลโบ 4-1
3-0
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น[off-5] 2 -1.50
▼▼▼-0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:00 [6]โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-1
0-1
มาเธอร์เวลล์(ญ)[7] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 01:00 [NL-6]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
ทีจี เอสเค[SWE D1 SN-14] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
Postp 01:00 Phil diae Bolley
Petrarca Padova C5 Futsal -
FT 01:00 1 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 4-3
1-1
Acqua e Sapone C5 Futsal -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 01:00 CD Riudoms W 1-3
0-2
Girona FC (W) 1 -1.00
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 เอสดี เบียไซน์ 0-1
0-1
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ -
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 1 เอเอสอีซี มิโมซาส 5-2
3-0
Stella Club d'Adjame 3 -0.75
-0.50
Brazil DDL (Brazil DDL)
FT 01:00 3 เกาโช่อาร์เอส 2-1
1-0
Elite Clube Desportivo 3 -1.25
▲▲▲-2.00
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 01:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2-3
1-0
อาดัวน่าสตาร์ส 2 -1.00
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 เกรมิโอ (ญ) 4-2
0-0
EC Bahia (W) -0.75
FT 01:00 AA Napoli SC Women 1-2
1-2
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1 1 +1.25
01:00 คินเดอร์มาน (ญ)
Cruzeiro MG (W) -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:30 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 4-0
3-0
ฮาร์ทส์ (ญ)[8] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 4 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 2-2
0-1
เอฟซี ลินคอล์น 3 +0
▲▲▲+0.75
+0.50
GF L1 (GF L1)
Pend 01:30 ASC Remire
ASU Grand Santi +0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:40 2 [2]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-0
0-0
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[1] 1 1 +1.00
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 3 [20]โครโตเน่ 2-1
1-0
เวโรน่า[10] 1 +0.50
+0.75
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 01:45 2 [GER D1-2]แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 1-4
0-3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[GER D1-4] 5 +0
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 01:45 [5]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-1
1-1
สปาร์ตันส์ (ญ)[4] -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 5 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0-4
0-3
Fluminense PI 4 +0.25
+0.50
FT 01:45 4 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-3
0-1
อัลโต พีไอ 2 +0.25
FT 01:45 4 1 ปิกอส 0-1
0-0
4 de Julho 4 +0
FT 01:45 4 1 Tiradentes/PI 4-1
1-1
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1 2 +0
▲▲+0.50
NIR WD1 (NIR WD1)
FT 01:45 2 ลินฟิลด์(ญ) 1-1
1-0
เกล็นโตรัน (ญ) 1 +1.00
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:00 6 [5]เอซี เวนิช 1-1
0-1
คิเอโว่[7] 4 +0
-0.25
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 02:00 2 [3]ซูซา พีบี 1-0
0-0
เทรเซ่ พาไรบา[2] 4 +0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 02:00 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า 3-4
1-2
อัล นาจาฟ[4] -
FT 02:00 [5]นาฟิต อัลวาซาต 0-0
0-0
อัล ฮานลาบา[16] -
NIR WD1 (NIR WD1)
FT 02:00 2 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 0-1
0-0
คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 1 +0.75
+1.00
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 02:00 2 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 4-0
2-0
Real Brasilia FC (W) 1 -3.75
▼▼▼
-2.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:15 3 [2]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-4
1-2
ลิเวอร์พูล[6] +0
▲▲+0.50
+0.25
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 02:15 1 [FRA D4C-12]GFA Rumilly Vallieres(N) 1-5
1-2
โมนาโก[FRA D1-3] 1 +2.00
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 2 [9]เบรย์ดาบลิค 4-0
1-0
เคฟลาวิค[5] 2 -1.25
▼▼-0.75
FT 02:15 3 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 5-1
1-1
อัคราเนส[11] 1 4 -1.50
FT 02:15 4 [3]วาลูร์ เรย์ยาวิค 3-2
1-1
เอชเค โคปาโวกค์[8] -1.50
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 02:30 รอนดอนนีส
Genus RO -0.50
▲▲▲
▲▲
-1.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 3 [10]กรานาดา ซีเอฟ 1-4
0-2
เรอัล มาดริด[3] 3 +1.00
+1.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 03:00 4 เพนาโปเลนเซ่ 1-1
0-0
Batatais 2 -0.50
-0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 03:00 1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 2-0
1-0
ซานโตส (ญ) 1 +0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
Postp 03:15 [(a)-5]คอร์ตูลัว
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] +0
-0.25
Postp 03:15 [(a)-7]ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(a)-1] -0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 03:30 ดาร์เนส 1-1
0-0
Al Sadaqa FC -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 2 ปอร์โต วิ โฮ 3-1
1-1
กัวเลซีโอเอสซี 3 +0
-0.25
FT 03:30 4 Chacaritas SC 1-0
0-0
Cumbaya FC 5 +0
+0.25
FT 03:30 4 1 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-2
0-1
Guayaquil SC 1 -0.25
▲▲-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 04:00 2 [(c)-8]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3-1
2-0
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(c)-9] 2 -0.25
-0.50
FT 04:00 2 [(c)-1]อลาจูเรนเซ่ 0-0
0-0
กัวดาลูเป เอฟซี[(c)-11] 4 -1.50
FT 04:00 2 1 [(c)-7]จิคาราล เซอร์โคบา 1-0
0-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[(c)-5] +0
▲▲▲+0.75
FT 04:00 1 [(c)-4]เฮเรดิอาโน(N) 2-0
0-0
ลิมอน เอฟซี[(c)-12] 1 -1.25
FT 04:00 1 [(c)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส 2-2
1-0
เอดี กรีเชีย[(c)-10] 1 -0.50
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเฮติ (Haiti Division 1)
FT 04:00 2 Cosmopolites 0-1
0-1
America des Cayes 1 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 04:00 3 New England Revolution B 0-1
0-0
โอมาฮา 2 +0.50
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba)
FT 04:30 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0
0-0
Rio Branco VN 1 +0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 2 [URU D1(c)-16]ซีเอ เรนติสตัส(N) 1-1
1-1
เซาเปาโล[BRA SP-1] 3 +1.25
▼▼▼+0.50
FT 05:00 2 1 [ARG D1-11]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-1
0-0
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า[CHI D1-3] 1 6 -0.50
▲▲-1.00
-0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 05:00 2 [3]เฟร์ ราเบท 3-2
2-2
แมคฮาร์บ[9] 1 2 -0.75
-0.50
FT 05:00 1 1 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-1
1-0
เอฟยูเอส ราบัท[8] 3 -0.50
▲▲-1.00
FT 05:00 [11]SCCM Chabab Mohamedia 0-0
0-0
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[12] -0.50
-0.25
FT 05:00 3 1 [7]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-0
1-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[16] 5 -0.75
-0.50
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 1 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-0
0-0
Monarcas Morelia 2 +0.25
+0.50
+0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 05:00 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1-0
1-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 -1.25
-1.50
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 4 1 [PAR D1(c)-7]12 เดอ อ็อคทูเบอร์(N) 1-2
0-1
ฮัวชิปาโต้[CHI D1-14] 1 4 +0
-0.25
FT 05:15 1 [BRA D1-15]ซิเอร่า 0-0
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[ARG D1-24] 2 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
-1.00
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 05:15 2 คลับ ดู เรโม 1-1
1-0
Tuna Luso 3 -1.25
-1.00
-1.25
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 05:30 3 [1]จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0
0-0
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ[4] 2 -0.25
▲▲-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:00 3 [12]โตรอนโต้ เอฟซี(N) 2-0
1-0
โคลัมบัส ครูว์[6] 2 -0.25
+0
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 06:00 4 1 [4]แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-1
1-0
โบตาโฟโก้ พีบี[1] 1 2 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 2 Stumptown Athletic FC 0-1
0-1
LA Force 2 -0.50
-0.75
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 06:00 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-1
1-1
Desportiva Alianca Youth -1.00
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน