ราคาบอล.cc
ผลบอล 9 พฤษภาคม 2564ผลบอล 8 พฤษภาคม 2564ผลบอล 7 พฤษภาคม 2564ผลบอล 6 พฤษภาคม 2564ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:10 6 GA Sampaio 1-2
1-0
Atletico Roraima 1 3 -1.50
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 06:30 4 ASC Entente Sebkha 1-1
1-1
FC Nouakchott 1 5 -0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 3 [COL D1(a)-7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(N) 1-1
1-1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-11] 3 +0
-0.25
▼▼+0.25
FT 07:00 1 [COL D1(a)-2]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่(N) 0-0
0-0
ริเวอร์เพลท[ARG D1-7] 1 +0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:00 2 [7]พัลไมรัส 3-2
2-1
ซานโตส[13] 4 -0.25
-0.50
FT 07:00 [14]ซานโต อังเดร(N) 2-1
0-1
มิราสโซล[5] 1 +0.50
▼▼+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 1 [9]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-0
0-0
San Diego loyalty[29] 3 +0.25
+0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 1 1 CD Independiente Juniors 0-1
0-0
เดปอร์ติโบ กีโต้ 2 +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 3 [URU D1(c)-2]ซีเอ เพนาโรล 3-0
1-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[PAR D1(c)-10] 5 -1.00
-1.25
FT 07:30 [PER D1(a)-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0-3
0-2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[BRA SP-3] 3 +1.25
+1.00
▲▲+1.50
FT 07:30 3 [ARG D1-5]ซาน ลอเรนโซ่ 1-1
1-1
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-7] 4 -1.25
▼▼-0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 08:00 1 [5]ริโอ คลาโร่(N) 1-0
1-0
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[4] 3 +0
+0.25
FT 08:00 [7]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-0
0-0
Monte Azul SP[13] -0.25
FT 08:00 1 [6]เซา เบอร์นาร์โด้(N) 2-3
1-1
เตาบาแต[14] 1 1 -0.50
FT 08:00 [12]อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-1
0-1
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี[15] 4 -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 3 1 [(a)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล 3-4
1-0
ดิเรียนเกน[(a)-2] 1 4 +0.75
+0.50
FT 08:00 2 [(a)-3]มานากัว เอฟซี 1-0
0-0
เรอัล เอสเทล[(a)-1] 4 +0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 1 [6]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1-0
0-0
อิทัวโน่ เอสพี[11] 2 -0.50
-0.25
-0.50
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 09:00 1 [VEN D1C-2]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0
0-0
อเมริกา เด กาลี[COL D1(a)-8] 2 +0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 09:00 5 1 [COL D1(a)-6]ลา อีคูดัด(N) 0-1
0-1
ลานุส[ARG D1-14] 3 +0
+0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 14:00 2 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 2-4
2-3
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[12] 4 -0.50
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 Awassa Kenema 3-0
1-0
Hadiya Hossana 2 +0.25
+0
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 14:50 Lake Macquarie Reserves 1-1
0-0
Charlestown Azzurri Reserves 2 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 2 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 2-1
0-0
มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 1 2 -0.25
+0
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 2 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล (ยู 20) 4-2
2-0
Western United FC NPL U20 2 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:30 3 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-4
0-0
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] 2 +1.25
▼▼+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:30 3 เบต้า นาฮาริย่า 2-1
1-1
ไอรอนี่ บีไน คาบุล 4 -0.25
-0.50
-0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 Western Spirit Reserves 6-4
3-1
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3 -0.50
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:30 3 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0-2
0-1
Moreland City U20 3 +0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 15:30 2 Southside Eagles U23 2-2
1-1
Mitchelton U23 3 +1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:50 1 Salisbury Inter Reserves (w) 2-4
1-3
Fulham United Reserves (w) +1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 สเปเซีย(ยู 19) 2-0
2-0
โครโตเน่ (เยาวชน) 1 4 -0.75
-0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 2 [U-2]เอฟเค ทิวเมน 1-0
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ 2[U-15] 2 -2.50
▼▼-2.00
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 4 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-4
0-1
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม +3.00
FT 16:00 3 MS Jerusalem 3-0
1-0
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 3 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 1 Runaway Bay Green 0-1
0-0
ปาล์ม บีช 2 +2.25
FT 16:00 Tally Valley 4-0
2-0
Tamborine Mountain Eagles 1 -3.25
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 16:00 5 FK Taraz Reserves 2-1
2-1
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 1 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:05 2 [6]แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[10] +0
-0.25
▼▼+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 3 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1
1-0
คาปาลาบา บูลด็อก[8] 3 +0.50
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 3 ไอออนนิ โมดิอิน 4-4
3-2
FC Arad 4 -2.00
-1.75
FT 16:30 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-2
0-2
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 5 +0
-0.25
FT 16:30 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1-7
0-4
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ +2.75
+3.00
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 7-0
0-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) -5.50
▼▼▼-4.75
Australia Brisbane Woman Cup (Australia Brisbane Woman Cup)
FT 16:30 1 อัลบานี่ ครีก (ญ) 1-4
1-2
North Brisbane FC(w) -1.00
▲▲▲-1.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:35 3 1 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เวลริงตัน โฟนิค[9] 1 -0.25
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:00 3 [9]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 3-2
2-0
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] 3 -0.75
-1.00
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 17:00 1 [7]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-1
1-0
เอฟซี เทลาวี[9] 5 -0.50
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
Postp 17:00 [13]ไซ่ ง่อน เอฟซี
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[5] +0
Postp 17:00 [2]เดอะ คอง
ฮองลินห์ ฮาตินห์[10] -1.25
-1.00
Postp 17:00 [3]ทัน กวางนินห์
ฮอง อันห์ ยาลาย[1] +0.25
+0
Postp 17:00 [14]ซงลาม เหงะอาน
ฮานอย ทีแอนด์ที[7] +0.50
▲▲+1.00
Postp 17:00 [4]นัม ดินห์ เอฟซี
เอสเอชบี ดานัง[9] -0.50
Postp 17:00 [12]ไฮฟอง เอฟซี
บินห์ดินห์[8] +0.25
+0
Postp 17:00 [6]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
โฮจิมินห์ซิตี้[11] -0.50
-0.25
-0.50
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:00 5 [4]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-1
0-0
มอดบูรี่ เจ็ท[3] +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 1 [U-7]ไดนาโม บรานัวล์ 0-3
0-2
เชลยาบินสค์[U-6] 2 +0.25
+0.50
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 17:00 1 [7]เลค แมคควอรี 0-1
0-1
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[8] 1 3 +0.50
▼▼+0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [8]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส(N) 0-6
0-3
อาบาฮานี[3] +1.25
+1.00
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 3 เบต้า รามัท กาน 1-1
1-1
เบต้าเปตะห์ ติกวา 2 -1.75
FT 17:00 4 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1-2
1-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 3 +1.25
+1.00
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:00 1 เปรสตัน ไลออนส์ 2-0
1-0
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 -1.75
▲▲-2.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0
1-0
Obolon Brovar Kiev II 1 2 -1.50
FT 17:00 2 FC Peremoga Dnieper 1-2
1-0
นิโคปอล-เอ็นพีจียู 4 -1.00
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 17:00 Kyran Reserves 0-2
0-1
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) -0.50
FT 17:00 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0-3
0-1
Turan Reserves 1 -1.00
FT 17:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 5-0
3-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves 4 -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:15 2 [4]เมลเบิร์น ไนท์ 1-0
0-0
เซ้าท์ เมลเบิร์น[1] 3 +0.25
+0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 17:15 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-2
1-0
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] 1 -1.25
▼▼-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:15 4 [6]เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
0-0
โครย์ดอน คิงส์[7] 3 -0.25
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:30 2 [14]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-2
1-2
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[5] 2 +1.25
▼▼▼+0.50
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:30 3 [8]มอร์แลนด์ เซบราส 1-1
1-0
มอร์แลนด์ ซิตี้[5] 2 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 4 1 [3]ไพน์ฮิลส์ 2-3
2-3
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[2] 2 5 -0.50
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 Bnei Bir Al Maksur 0-1
0-0
มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา 1 +0.50
FT 17:30 2 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4-1
1-1
Beitar Ashdod 2 -1.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 17:30 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 5-2
1-1
มิทเชลตัน เอฟซี 1 4 +0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 3 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-2
0-2
Western United FC NPL 6 +1.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:45 3 [7]เวสต์เทิร์นสปิริท 0-2
0-1
อคาเซีย ริดจ์[11] 1 -0.25
-0.50
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:45 [8]มินยอร์ เพอร์นิค 2-2
1-1
เอฟซี ฮีบาร์[6] +0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 5-0
4-0
Fulham United (W) -2.25
▼▼▼
▼▼▼▼
▼▼▼▼
+0.50
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 [9]ชีรัค 1-1
0-1
บานานต์ส[5] +0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 [S-6]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-1
1-1
เอฟซี ดิโมนา[S-15] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 1 [6]ชักดิดี้ 0-2
0-1
เอฟซี ซิโอนี่[1] 1 +1.00
▼▼▼
+0
+0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 1 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4-3
3-0
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 3 -1.25
▲▲-1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-0
6-0
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส -
KAZ D2 (KAZ D2)
FT 18:00 2 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 1-1
0-0
FK Atyrau Reserves 1 +0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 2 University Azzurri FC 3-2
1-2
Hellenic AC 3 +1.25
+1.50
AVSL1 (AVSL1)
FT 18:19 4 Essendon Royals 2-1
0-1
ไซเดนแฮมปาร์ค 1 -0.50
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:30 1 Murdoch University Melville FC (W) 3-0
1-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1 1 -5.00
▼▼▼
▼▼
-3.75
FT 18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-2
0-1
Perth SC (W) 1 -1.25
-1.50
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:55 2 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0-3
0-1
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 -1.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 4 [12]เครโมเนเซ่ 3-0
1-0
เปสคารา[19] 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 19:00 4 [18]เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1-2
0-1
สปอล[9] 3 +0
+0.25
FT 19:00 2 [4]ซาแลร์นิตาน่า 2-0
1-0
เอ็มโปลี[1] 1 +0
▲▲▲
-1.00
-0.75
FT 19:00 [2]เลชเช่ 2-2
2-2
เรจจิน่า[10] 3 -0.50
-0.75
FT 19:00 4 [8]เบรสชา 4-3
1-1
ปิซ่า[13] -0.25
▲▲▲-1.00
FT 19:00 1 [17]โคเซนซ่า 1914 0-3
0-0
มอนซ่า 1912[3] 1 +0.50
+0.75
FT 19:00 1 [11]โฟรซิโนเน่ 1-1
0-0
วิเชนซ่า[14] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 3 [16]อัสโคลี่ 2-0
2-0
ชิตตาเดลล่า[6] 4 +0
FT 19:00 4 [5]เอซี เวนิช 0-0
0-0
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[15] 1 -0.50
-0.75
▼▼-0.25
FT 19:00 2 [20]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-3
1-2
คิเอโว่[7] +0.75
▲▲▲+1.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Mlale FC 1-4
1-4
Eagle Stars 2 +0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 4 [2]คิดชี 3-1
3-0
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[7] 1 -1.75
-2.00
-1.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 4 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-2
0-1
ดีลา กอริ[4] 2 +0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 4 [S-11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 4-2
0-2
มัคคาบี้ ชารายิม[S-9] 1 -0.50
-0.75
FT 19:00 3 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 3-0
1-0
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-14] 3 -0.50
-0.75
FT 19:00 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
0-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] 1 -0.50
FT 19:00 [7]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 2-0
2-2
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[10] -
FT 19:00 1 [S-18]ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 2-4
1-4
MS Ironi Kuseife[S-13] 3 +0.50
+0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1
0-3
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 19:00 2 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 3-2
1-0
Gareji Sagarejo[5] 1 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [U-3]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-3
0-1
เอฟเค อูราล-2[U-10] 2 -1.50
-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 4 [B-4]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0-1
0-1
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[B-7] 3 -0.50
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 4 [18]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-1
1-0
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[16] 1 4 +0.25
+0.50
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 5 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1-0
0-0
Moadon Sport Roch Tel Aviv 2 -2.00
▼▼▼
-1.00
FT 19:00 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 2-0
1-0
เอฟซี ออซมา โฮลอน 1 3 -1.00
-0.75
FT 19:00 2 Hapoel Mahane Yehuda 1-0
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ +0
-0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Sebeta City 0-0
0-0
Sidama Bunna 1 -0.25
+0
-0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 ซากาตาล่า เอฟเค 1-0
2-1
คาราบาจโลคบาตัน -
FT 19:00 เอฟเค โมอิก บากู 1-1
2-1
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 2 [8]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1-4
1-1
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[16] 3 -0.50
FT 19:30 [9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0
1-3
รูบิ ชาปิร่า[13] -
FT 19:30 [S-8]ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-0
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-7] +0
FT 19:30 1 [11]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 5-3
1-1
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[12] +0
FT 19:30 [4]Hapoel Bueine 0-0
1-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[15] -
FT 19:30 [6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-0
1-1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[14] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 [14]ครีมิน ครีเม็นชุก 1-3
1-0
เนวา เทอร์โนพิล[12] 1 -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:45 [A-3]โซรัซ FK อูลกัช 1-0
0-0
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-6] -0.25
FT 19:50 [A-10]ชูตัน กูซาร์ 0-0
0-0
แยงไกเยอร์[A-8] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 2 DTB FC 1-3
1-2
Dar City FC 1 -1.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 1 [12]โบลูสปอร์ 3-0
1-0
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 1 -2.00
-1.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 20:00 2 1 [9]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3-1
1-1
สลาเวน โคปริฟนิก้า[7] 1 -0.25
+0
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 1 [11]ฮาโปเอล รานาน่า 2-0
2-0
คาฟร์ กาซิม[12] 5 -0.25
+0
FT 20:00 [2]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1-0
0-0
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] 1 -0.75
-0.50
FT 20:00 1 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-2
0-1
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] 2 -0.50
-0.25
FT 20:00 2 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-1
0-1
ฮาโปเอล ริซอน[7] +0
FT 20:00 3 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2-0
1-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[15] 1 +0.25
+0
FT 20:00 2 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2-2
1-1
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[4] 4 -0.50
-0.25
FT 20:00 2 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า 1-2
0-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[14] 1 -0.25
FT 20:00 1 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท 5-0
3-0
ฮาโปเอล อิกซาล[6] 1 -1.50
-1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 [7]เอฟซี ฟลอเรชติ 1-0
2-0
ดาเซีย-บุยอูคานี[6] -
FT 20:00 [5]ดินาโม ออโต 0-0
0-0
สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ[8] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 3 [5]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-1
1-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[2] 2 +0
FT 20:00 5 [15]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2-1
0-0
Ahrobiznes TSK Romny[4] 3 +1.25
+1.00
FT 20:00 2 1 [9]เฮอร์กี้-สปอร์ท 2-3
1-2
Alians Lypova Dolyna[7] 4 -0.25
+0
FT 20:00 1 [1]เวเลซ 2-0
0-0
คริสตัล[16] 1 4 -3.00
▼▼-2.50
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 20:00 1 1 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-2
0-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[6] 1 3 +0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 [4]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
Flacara Falesti[13] -
20:00 [9]FC Tighina
เรอัล ซัคเซส[10] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 1 [5]เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-1
0-1
FK Rostov (w)[7] 3 -0.50
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 [9]Hang Sai 1-5
1-4
สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า[10] 2 +0.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 4 1 [5]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2-2
1-1
ดาเชีย มิโอวินี่[3] 2 +0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 20:00 1 [11]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1-2
0-0
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[9] 1 +0.25
▲▲+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 2 Maccabi Ironi Yafia 2-1
1-1
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 1 -1.00
-0.75
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 20:00 Geita Gold
Rhino Rangers FC -
FT 20:00 Pamba SC 1-0
0-0
Kitayosce FC 2 -0.25
FT 20:00 1 Fountain Gate FC 1-1
1-0
Arusha FC 2 -0.50
FT 20:00 2 เอ็มเบา เอฟซี 1-2
1-0
Transit Camp +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1-0
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 -0.50
-0.25
FT 20:00 1 1 โคลอน (สำรอง) 0-1
0-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 3 -0.25
+0
FT 20:00 4 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-2
0-2
บานฟิลด์(สำรอง) 1 +1.25
FT 20:00 2 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-2
1-2
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 4 -0.75
FT 20:00 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 6-2
3-2
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 3 -0.25
▲▲-0.75
FT 20:00 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-0
2-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3 -0.25
FT 20:00 ลานุส(สำรอง) 2-2
1-1
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0
FT 20:00 1 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3-4
1-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 1 River Plate CA Reserves 3-3
2-1
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 3 -1.75
-1.50
FT 20:00 2 ฮูรากัน(สำรอง) 0-0
0-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 2 +0
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 20:00 2 URA Kampala 3-1
2-0
Onduparaka FC 2 -2.00
▼▼-1.50
FT 20:00 2 Wakiso Giants FC 5-1
4-0
defense forces 1 -0.25
-0.50
FT 20:00 Malaba youth Football 2-2
0-1
Kyetume +0.50
▲▲+1.00
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 Musanze FC 0-1
0-1
Police FC 3 +0
FT 20:00 1 Marines FC 0-0
0-0
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1 -0.25
FT 20:00 4 Sunrise FC 2-0
1-0
Espoir FC 4 -0.75
FT 20:00 2 เอเอส คิกาลี 2-1
2-0
Etincelles 2 -1.50
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
Pend 20:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka -
แทนซาเนีย พรีเมียร์ลีกหญิง (Tanzania Premier League Women)
FT 20:00 Simba Sports Club (w) 4-2
3-1
Kigoma Sisterz (W) 1 -5.00
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:05 3 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
0-0
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 5 -0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 3-0
0-0
Hapoel Qalansawe +0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 21:00 2 [4]กลันตันยูไนเต็ด(N) 2-3
0-1
ซาราวักยูไนเต็ด[2] +0
▲▲▲+0.75
FT 21:00 1 [11]FAM-MSN Project Squad 1-6
0-3
ตรังกานู บี[3] 1 +1.75
FT 21:00 1 [6]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0-0
0-0
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[1] -0.25
-0.50
Postp 21:00 [9]พีเคเอ็นพีเอฟซี
กลันตัน[7] -
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 21:00 4 [6]เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-1
1-1
เอฟเค ซาราเยโว[1] 1 3 +0.25
+0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 21:00 1 [10]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-1
0-1
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] 1 +0.75
+0.50
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 1 [13]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2-1
0-1
โวลิน ลุตส์ค[6] 2 +0.50
+0.75
FT 21:00 [11]Vpk Agro Magdalinovka 0-0
0-0
Polissya Zhytomyr[10] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 21:00 2 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 3-0
2-0
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[9] 1 -1.75
-1.50
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 [2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 6-0
7-0
ABFF U19 (w)[8] -
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 21:00 3 2 FK Alga Bishkek 2-2
1-0
FC Abdish-Ata Kant 3 -0.50
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 21:25 Rukh Brest Reserves 4-2
1-2
Sputnik 2 3 -2.50
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:30 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-2
0-1
อาร์ดา[4] 2 -0.25
-0.50
-0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:00 4 [11]เทเลค กรอซนี่ย์ 3-1
2-0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ[16] 2 -2.50
▲▲▲-3.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 2 [10]เนีย ซาลามิส 3-1
2-1
เอร์มิส อราดิปปู[12] 3 -0.50
-0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [7]บันก้า การ์ซได 2-2
0-1
บอลติกปาเนเวจิส[2] 2 +0.75
▼▼+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:00 1 [9]ออดราออปอเล 1-0
0-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[13] 3 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 5 1 [14]สมอร์กอน เอฟซี 0-2
0-0
เนเมน กร็อดโน่[15] 5 +1.00
+0.75
▲▲+1.25
▼▼+0.75
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 0-0
1-0
โคดรู โลโซวา[10] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 22:00 3 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-2
1-0
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[12] 1 3 -2.00
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 1 [14]Suduva Marijampole II 1-0
0-0
เอฟเค ทราไก 2[11] 2 +0.75
▼▼+0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:00 [3]Sportist Svoge 1-2
0-1
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[4] -0.25
FT 22:00 1 [15]โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-0
0-0
เอฟซี โซโสโพล[7] +0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 22:00 2 [12]บราเทอร์ส ยูนิออน 1-5
1-2
พสุนธรา คิงส์[1] 1 +3.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 1 [A-4]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2-4
0-2
เชลซี(ยู 23)[A-2] +0
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 5 [12]NK Dubrava Zagreb(N) 0-1
0-0
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[10] 3 -0.25
▼▼▼+0.50
FT 22:00 2 [9]NK Orijent Rijeka 2-4
0-2
รูเดส[3] 2 -0.25
+0
FT 22:00 3 [14]อินเตอร์ ซาเปรซิค 3-0
2-0
เอ็นเค โอปาติยา[4] 1 1 -0.50
-0.75
▼▼-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 22:00 คลับ อเมริกา (ญ) 0-4
0-2
ไทเกรส(ญ) +0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:00 1 Estrela da Amadora 2-1
0-0
อูเนียว ไลเรีย 1 +0
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 1 WAFA 2-3
0-1
อักกรา เกรท โอลิมปิกส 6 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 22:00 3 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
0-0
ACSO Filiasi 5 -0.50
-0.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:05 1 1 [6]เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
0-0
อิสทรา 1961 พูลา[10] -0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:05 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
0-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 4 -0.75
-0.50
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:05 Malumfashi FC 2-1
0-1
Yobe Desert Stars 2 -0.75
-0.50
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:20 [1]เมส เคอมัน 0-1
0-0
โคเชห์ ทาเลย์[11] 3 -0.75
-0.50
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [8]เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-1
0-0
เฮดไอเอฟเค[3] 1 3 -0.25
-0.50
-0.25
FT 22:30 [7]เคทีพี ค็อตก้า 1-3
0-2
ฮอนก้าเอสพู[12] +0.75
+1.00
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [5]เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1-1
0-0
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] -1.00
▼▼-0.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:30 3 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า 2-1
2-0
คราอิโอว่า[1] 4 +0.25
+0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 1 [17]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
0-0
ราดอมเมียร์ก ราดอม[2] 2 +0.25
+0.50
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 22:45 4 [5]ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-0
1-0
Chooka Talesh[16] 2 -0.75
-0.50
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 2 [11]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3-1
1-1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[9] 1 -0.25
-0.50
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 22:59 [2]เบามิต ยาโบลเนค 4-1
2-0
เทปลิเซ่[15] 3 -1.25
-1.50
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 2 [3]จีเคเอส ทิคี 3-1
2-0
โกลนิค เลชน่า[4] 1 +0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 6 1 [(a)-17]อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2-1
1-1
สปอร์ต บอยส์[(a)-8] 2 3 +0.50
▼▼+0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:59 3 [6]เคเอส กูเกซี(N) 3-1
2-0
วัลลัซเนีย[3] 3 +0
▲▲+0.50
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 [10]เอชพีเอส(ญ) 1-0
1-0
ฮอนก้าเอสพู (ญ)[3] 1 +2.75
▲▲▲+3.50
+3.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [1]ซาคุสปอร์ติง(ญ) 4-2
1-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] 2 -0.50
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-4
0-4
Laanemaa Haapsalu[6] -1.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 4 [C-4]เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3-2
2-0
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[FIN D2-11] 2 +1.00
+1.25
FT 22:59 1 [C-3]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 2-2
1-1
โอทีพี โออูลู 3 -0.50
▼▼▼
▼▼
+0.75
▼▼+0.25
FT 22:59 [C-2]เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-1
0-1
โอแอลเอส โอลู[C-11] -1.25
-1.00
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:59 2 [12]กลอเรีย บูซัว 0-3
0-1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[14] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:59 1 [A-3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1-6
0-3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-1] 1 +0.50
▲▲+1.00
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 KS Polonia Sroda Wlkp 3-0
0-0
เอลเลน่า โตรัน 1 -0.50
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23)
FT 22:59 1 Naft Ahvaz U23 0-0
0-0
Shahin Bushehr U23 3 -0.75
-0.50
FT 22:59 3 เมส เคอมัน(ยู 23) 0-2
0-1
Gol Gohar U23 3 -0.75
FT 22:59 2 ราฟซานจาน(ยู 23) 2-1
1-0
เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) 1 +0.50
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:59 5 1 เอเอสเอฟ โบโบ 2-1
1-1
Etoile Filante Ouagadougou 1 +0
FT 22:59 RC Bobo Dioulasso 4-0
0-0
Leopard St Camille -0.50
FT 22:59 3 ASFA-Yennenga 2-2
1-2
Majestic FC 7 -0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 2 [1]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0
0-0
ลาฟนิทซ์[3] 4 -1.00
-1.25
-1.00
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 2 [3]โฮลสไตน์ คีล 4-0
2-0
ซังค์ เพาลี[7] -0.25
+0
-0.25
FT 23:30 3 [13]ฮันโนเวอร์ 96 1-2
0-0
ดาร์มสตัดท์[10] 2 -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 [5]เฟรเดอริเซีย 3-0
2-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[6] 2 -0.50
▲▲-1.00
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 5 [7]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1
1-0
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[15] 2 -0.25
+0
FT 23:30 4 [11]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1-2
1-0
เอสวี ฮอร์น[16] 1 -0.75
-0.50
FT 23:30 3 [10]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-4
0-3
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] +1.00
▲▲+1.50
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 23:30 [3]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
0-0
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[6] -0.50
▼▼+0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 1 Gunjur United 2-2
1-1
PSV Wellingara 2 -0.50
FT 23:35 2 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2-0
2-0
Immigration FC 2 +0
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 1 [8]เดอร์รี่ ซิตี้ 1-1
0-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[9] 1 -0.25
-0.50
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
Postp 23:45 [3]เอสเตกฮลัล
ซบ อฮัน[13] -

ผลฟุตบอลวัน 8 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 00:00 1 [7]โบฮีเมี่ยนส์ 4-0
3-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[4] 4 -0.50
FT 00:00 2 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-2
1-1
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 [10]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-7
0-5
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5] 1 +0.25
+0.50
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 2 [8]โอเดนเซ่ บีเค 1-0
1-0
อัลบอร์ก[9] 1 +0.25
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 00:00 1 [4]เอฟเค โซชิ 2-1
1-1
โรเตอร์ โวลโกกราด[15] 3 -1.00
▲▲-1.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 00:00 2 [7]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2-0
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[11] 2 -0.25
-0.50
FT 00:00 3 [13]ชิคาโก ไฟร์ 0-2
0-0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[12] 3 +0
▲▲-0.50
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:00 3 [8]เอสซี เครียนส์ 1-1
1-0
เอฟซี ธูน[2] 1 +0.25
+0.50
+0.25
FT 00:00 1 [10]เคียสโซ 2-1
0-0
วินเตอร์ทูร์[6] 1 +0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [4]เฮลซิงกอร์ 0-3
0-1
วีบรอก[1] 2 +0.50
+0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
Postp 00:00 [5]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[3] +0.75
▲▲▲
▲▲
+2.00
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 3 [11]ซีดี มาฟรา 2-2
2-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[5] 4 +0.25
+0.50
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 7 [9]โดซ่า คาโตโกเปีย 0-1
0-0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[13] 3 +0
-0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 1 [6]เอฟซี โกเมล 4-1
1-1
ซลูตัสค์[11] -0.75
-0.50
-0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 00:00 2 [6]บัลติก้า 3-1
1-0
เทคสติลชิค อีวาโนโว[14] 3 -1.50
-1.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 1 [12]อัจมาน 0-3
0-0
อัล ชาร์จาห์[3] +1.00
▼▼▼+0.25
FT 00:00 1 [10]กอร์ ฟัคเค่น 0-0
0-0
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[13] 3 +0
-0.25
+0
FT 00:00 3 [14]ฮัทต้า คลับ 4-0
1-0
อิตติฮัต คาลบา[7] 3 +0.75
▼▼+0.25
+0.50
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 00:00 [2]ตูตา เดอร์เรซ 4-0
1-0
เคเอส บีริซ บอลช์[8] 2 -1.00
-1.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [7]Vaidepenas Futsal 1-2
0-1
Xota Magna Gurpea Futsal[13] -0.50
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [10]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-2
1-0
เอสซี เวิร์ล[7] +0.25
+0.50
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
Postp 00:00 [A-9]เอฟซี ปิเซ็ค
แอดมิร่า ปราฮา[A-5] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:00 1 [11]มอเตรอ รูบิน 4-1
1-1
โซกอล ออสโตรดา[10] 2 -0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [E-7]เอสซี แมนสดอร์ฟ
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] -
Postp 00:00 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ
ซานตาอานา[C-2] -
Postp 00:00 [E-11]น็อยซีเดิล
เวียนเนอร์ เอสซี[E-1] -
Postp 00:00 [C-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
อัลเลอไฮเลเกน[C-11] -
Postp 00:00 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] -
Postp 00:00 [E-10]Karabakh Vienna
SV Stripfing Weiden[E-6] -
Postp 00:00 [E-12]FC Andelsbuch
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-9] -
Postp 00:00 [C-9]เอสซี ไวซ์
SV Spittal[C-14] -
Postp 00:00 [E-5]Team Wiener Linien
Ask-bsc Bruck/leitha[E-2] -
Postp 00:00 [E-3]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
Traiskirchen[E-4] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 1 [B-8]โรสกิลด์ 2-1
0-0
วอนลอส[B-7] 1 -0.25
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 00:00 [VG-2]วาสต้า ฟลอรุนด้า
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 00:00 2 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-2
0-2
มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 +1.25
▼▼▼+0.50
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 00:00 1 วิตอเรีย เซตูบัล 1-2
1-2
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 5 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 3 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-0
0-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 4 -0.50
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 5-1
3-0
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 2 -1.00
▼▼-0.50
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 00:05 2 [4]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-1
0-1
เอฟเค เวเลซ[3] 3 -0.75
-0.50
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 00:10 1 [3]เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-0
0-0
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] 2 +0.50
+0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:15 3 1 [10]ฮาโปเอล ไฮฟา 3-2
3-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[13] -0.75
-0.50
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 [3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-0
0-0
เอสซีซันด์(ญ)[11] 1 -3.00
▼▼-2.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 00:30 2 [8]แนชวิลล์ เอฟซี 2-0
1-0
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 1 +0
-0.25
FT 00:30 4 [10]โคลัมบัส ครูว์ 3-1
1-0
ดีซี ยูไนเต็ด[9] 1 -0.75
-1.00
-0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:30 [5]ชีวาสสปอร์ 0-0
0-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[14] 2 -0.25
+0
FT 00:30 1 [19]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1
0-0
คาซิมปาซ่า[16] 1 5 -0.25
+0
FT 00:30 1 [4]แทร็บซอนสปอร์ 2-1
1-0
อันตัลยาสปอร์[13] 3 -1.00
-0.75
FT 00:30 2 [18]อันคารากูคู 1-2
1-1
เฟเนร์บาห์เช่[2] +0.75
+1.00
FT 00:30 3 1 [12]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-4
0-2
เยนิ มาลัตยาสปอร์[15] -0.25
+0
FT 00:30 2 [10]คารากูมรัค(N) 5-1
2-0
เกนเคลอร์บิลิจี้[20] 2 -0.75
▼▼-0.25
FT 00:30 3 [9]กัซเทป 0-1
0-0
คอนยาสปอร์[11] -0.25
FT 00:30 1 [7]ฮาเตย์สปอร์ 1-0
0-0
เดนิซลิสปอร์[21] 1 -1.00
-1.25
FT 00:30 4 [3]กาลาตาซาราย 3-1
2-1
เบซิคตัส เจเค[1] 3 -0.25
+0
FT 00:30 2 [17]เคย์เซริสปอร์ 0-0
0-0
กาเซียนเท็ป B.B.[8] 2 +0
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:30 3 [16]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
0-0
อุมรานิเยสปอร์[8] +0
▲▲+0.50
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 00:30 4 [8]อูจเปสต์ 5-4
3-1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[9] 1 4 +0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:30 5 [9]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-0
0-0
สโลวาน ลิเบอเรช[6] 3 +0
+0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:30 2 [13]สลาเวีย โมซีร์ 1-1
0-0
ดินาโม เบรสต์[4] 1 +0.50
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:30 5 [A-6]เบลกราโน่ 0-1
0-1
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-13] 3 -0.25
-0.50
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 2 [8]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-1
0-1
ซโวลเล่ (ญ)[5] 1 +1.50
+1.75
FT 00:30 1 [6]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2-1
2-0
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[7] -0.75
-1.00
▼▼-0.50
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:00 1 [13]วิสล่า คราคอฟ 1-2
0-1
เลช พอซนาน[10] 4 +0.25
+0.50
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 2 [1]ทรัวส์ 2-0
0-0
ยูเอสแอล ดันเคอร์[16] 1 -1.00
-0.75
-1.00
FT 01:00 1 [13]แก็งก็อง 2-0
1-0
ชาโตรูซ์[20] 1 -1.00
FT 01:00 1 [19]เอฟซี แซมบี 1-0
1-0
ปัว เอฟซี[15] 3 -0.25
+0
FT 01:00 [3]ตูลูส 3-0
1-0
ก็อง[18] 1 4 -0.75
-1.00
FT 01:00 2 [12]โรเดซ อเวรอน 1-1
0-0
น็องซี่[8] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 2 [11]อฌักซิโอ้ 1-1
1-1
ปารีส เอฟซี[5] 1 +0
+0.25
FT 01:00 2 [10]วาล็องเซียนส์ 3-5
1-3
เลอ อาฟร์[14] -0.25
▼▼▼+0.50
FT 01:00 1 1 [9]อาเมียงส์ 0-0
0-0
ชามัวร์ นิออร์ท[17] 1 -0.25
+0
FT 01:00 [6]เอเจ โอแซร์ 1-1
1-1
เกรอน็อบล์[4] 3 -0.25
-0.50
-0.25
FT 01:00 [2]แกลร์กมงต์ ฟุต 3-1
2-1
โซโชซ์[7] 2 -0.75
▲▲-1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 3 1 [3]อาแซด อัลค์มาร์ 1-0
1-0
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[10] 1 -1.25
▲▲-1.75
FT 01:00 [9]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3-0
1-0
วิเทสส์ อาร์นเฮม[4] +0.50
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 [14]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-1
0-0
โวเลนดัม[7] +0.50
+0.75
+0.50
FT 01:00 2 [5]เอ็นเอซี เบรด้า 2-0
1-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[12] 2 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
-1.00
FT 01:00 1 [8]โรด้า เจซี 2-1
0-1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[15] 2 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
FT 01:00 2 [10]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1
0-1
เอฟซี ออสส์[11] 2 -0.25
+0
FT 01:00 [3]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-1
2-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 1 -0.50
-0.75
FT 01:00 2 [20]ดอร์เดรชท์ 0-1
0-1
เอสซี คัมบูร์[1] 2 +1.75
▲▲▲+2.50
FT 01:00 1 [17]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
2-1
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[9] 1 1 +0.50
▼▼+0
▲▲▲+0.75
FT 01:00 1 [16]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-1
1-0
เดอ กราฟสคัป[2] 1 +0.75
+1.00
FT 01:00 3 [19]เดน บอสช์ 4-1
2-0
เอสซี เทลสตาร์[13] 2 +0
▲▲-0.50
FT 01:00 1 [18]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-3
0-2
อัลเมเร่ ซิตี้[4] +1.00
▲▲+1.50
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 4 [14]ฟามาลิเคา 1-0
0-0
ซานตาคลารา[7] 2 6 -0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:00 1 1 [8]เบต้าเยรูซาเล็ม 3-1
2-0
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[11] 2 -0.50
-0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 3 [1]กราสฮ็อปเปอร์ 1-2
1-0
สเตด โลซาน อูชชี[5] 2 -0.75
-1.00
FT 01:00 2 [9]เนอชาแตล ซามักซ์ 2-2
0-1
เอฟซี วิล 1900[7] 2 -0.25
-0.50
-0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 2 [7]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 5-1
2-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[6] 4 -0.25
-0.50
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 01:00 1 [2]เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-3
1-2
เคเอ อคูเรย์รี่[6] 3 -0.75
-0.50
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 [7]โอร์แลงส์ ยูเอส 1-3
0-1
เลอ ม็องส์[4] 3 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:00 4 [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-2
0-1
เมียดิซ เลกนิก้า[7] 3 -0.50
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 1 [7]เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-3
0-0
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[5] 1 +0
▲▲-0.50
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 3 [ICE PR-11]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 4-3
1-1
ธอร์ อคูเรย์รี่[5] 1 3 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
-1.00
FT 01:00 2 [4]กรินดาวิค 3-1
2-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[6] 3 +0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 4 [B-14]ทริสแทน ซัวเรส 1-2
1-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-3] 2 +0
▲▲-0.50
FT 01:00 3 [B-13]เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0
0-0
กิลเลอร์โม่ บราวน์[B-18] 2 -0.50
-0.25
-0.50
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 01:00 4 [(a)-16]อูเรนเซ่ เอสซี 3-1
0-1
9 de Octubre[(a)-10] 4 -0.25
+0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 3 [off-1]ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1-2
0-1
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น[off-3] 1 4 +1.25
+1.00
+1.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 01:00 2 [2]ดูนาเรีย คาลาราซี 3-2
0-1
ราปิด บูคาเรสต์[4] 3 +0.25
▲▲▲
▲▲▲
+1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 [B-12]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-2
0-2
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-10] 1 3 -0.25
-0.50
FT 01:00 3 [A-11]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2-2
0-0
อาร์เซน่อล (ยู 23)[A-10] -0.25
-0.50
FT 01:00 3 [A-6]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 4-0
2-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[A-13] 3 -1.25
-1.50
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 1 [4]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-1
1-0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] 1 -0.75
-0.50
▲▲-1.00
Brazil DDL (Brazil DDL)
Pend 01:00 ซานตาครูซ(RS)
โนวา ปราตา อาร์เอส -1.25
▲▲▲
▲▲
-2.50
Pend 01:00 Sapucaiense RS
โนโว โฮไรซอนท์ -0.50
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 4 Canedense U20 3-0
0-0
Londres U20 1 3 -1.00
▲▲-1.50
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:15 3 [14]ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0
1-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[15] 1 5 -0.25
-0.50
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 3 [(a)-9]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 0-1
0-0
เดป.ซาน มาร์ติน[(a)-6] 1 -0.25
+0
FT 01:15 8 1 [(a)-10]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 3-2
1-0
เซียนเซียโน่[(a)-2] 4 +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 01:15 3 AS Sonabel 0-0
0-0
AS Police Ouagadougou 3 -0.50
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 [4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 5-1
2-1
กราเซอร์ เอเค[6] 2 -0.75
-1.00
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 01:30 [17]แอดเลติโก ทูคูแมน 5-0
2-0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[20] -1.00
▲▲▲
-2.00
-2.25
FT 01:30 5 1 [16]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-5
0-3
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[1] +0.25
+0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 4 [6]ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1
0-1
โปกอน เซซิน[3] 2 +0.25
+0
+0.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 [10]สตุ๊ตการ์ต 2-1
1-0
เอาก์สบวร์ก[13] -0.75
▼▼-0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 01:30 1 [1]ยัง บอยส์ 2-0
0-0
บาเซิ่ล[2] 1 -1.25
▼▼-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:30 2 [15]เอดี อัลคอร์ค่อน 0-0
0-0
ลาส พัลมาส[11] 2 -0.25
-0.50
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 01:30 5 1 [4]คาซม่า 2-2
0-1
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[8] -0.25
FT 01:30 4 [9]ไคตัน 1-2
1-1
อัล คาดเซีย[2] 1 2 +1.75
▲▲+2.25
+2.00
FT 01:30 [1]อัล นาสเซอร์ 0-1
0-1
อัล ซาเฮล[10] -0.50
FT 01:30 2 1 [3]อัล ซัลมิย่า 2-3
0-2
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[6] 1 +0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 3 [B-10]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
1-0
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-5] 1 +0
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 01:30 USA Futsal(N) 1-0
2-0
Dominican Republic Indoor Soccer -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 1 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 3-3
0-2
เอนด์ราต อาลาส (ญ)[8] -0.75
▲▲▲
-1.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 3 [3]Sood G 1-0
1-0
เอล พอร์เวเนอร์[9] 2 -0.75
-0.50
FT 01:30 1 1 [19]เจนเนอรัลลามาดริด 1-0
1-0
ซีเอ อัตลาส[5] 4 +0.25
FT 01:30 4 [4]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-1
0-1
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[17] 2 -0.50
FT 01:30 2 [16]Leandro N Alem 0-1
0-0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ[2] 2 +0.25
FT 01:30 1 [6]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2-1
1-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[13] 2 -0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 Grazies Union 2-0
4-1
Brunos Magpie -
FT 01:30 1 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
2-0
FCB Magpies +0.50
▼▼+0
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 01:30 3 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 3-2
2-1
Juventude MA 1 -0.50
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 01:35 [7]อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-1
0-1
อัล คูเวต เอสซี[5] +1.00
+0.75
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:40 5 1 [2]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1-5
1-3
อัล ฮิลาล[1] 2 +0
+0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [6]ดันดาล์ค 0-1
0-1
สลิโก โรเวอร์ส[3] 1 2 -0.50
-0.25
-0.50
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 2 [3]อันเดอร์เลชท์ 2-2
0-0
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 3 -0.75
-0.50
▲▲-1.00
FT 01:45 4 [18]วาสแลนด์ บีเวเรน 2-5
1-2
Seraing United[BEL D2-2] 3 -0.25
+0
FT 01:45 1 [4]ราซิ่ง เกงค์ 3-0
0-0
คลับบรูซ[1] 3 +0.25
+0.50
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 4 [14]ฟิออเรนติน่า 2-0
1-0
ลาซิโอ[6] 1 8 +0.25
+0.50
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [5]คาร์บินทารี เอฟซี 1-0
0-0
โคห์บ รัมเบลอ[8] 2 -0.50
-0.25
FT 01:45 [3]เชลบอร์น 1-0
0-0
แอธโลน ทาวน์[1] 3 -0.75
▼▼-0.25
FT 01:45 1 [9]คอร์ก ซิตี้ 5-0
3-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 2 -1.25
-1.00
FT 01:45 1 [2]ยูซี ดับลิน 3-2
1-2
Treaty United[4] 2 -1.00
-0.75
FT 01:45 4 [6]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-2
1-1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[7] 4 -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:45 4 [A-11]เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-1
0-0
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-5] 3 -0.25
▲▲-0.75
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
Postp 01:45 4 de Julho
Gauss PI -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:50 2 1 [4]อัล ทาวอน 4-2
1-1
อัล อาห์ลี[9] 2 -0.75
▼▼▼+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 3 1 [5]ล็องส์ 0-3
0-2
ลีลล์[1] 2 +0.50
+0.75
+0.50
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 2 [17]วีวีวี เวนโล 3-3
2-2
อาร์เคซี วาลไวก์[14] 1 -0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 02:00 4 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) 2-0
0-0
มอนทรีออล อิมแพ็ค[4] 1 +0
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 1 [5]เรอัล โซเซียดาด 2-0
0-0
เอลเช่[19] 1 3 -1.25
-1.00
FT 02:00 1 [8]แอธเลติก บิลเบา 2-2
1-1
โอซาซูน่า[11] 2 -0.75
-0.50
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 3 [12]มาลาก้า 1-1
1-1
มายอร์ก้า[2] 3 +0
▲▲+0.50
FT 02:00 3 1 [13]เตเนริเฟ่ 0-1
0-0
อัลเมเรีย[3] 2 +0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 1 [3]เลสเตอร์ ซิตี้ 2-4
0-2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[17] 1 -1.00
-1.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 02:00 1 [BRA D1-17]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2-1
1-1
มาดูเดดา[BRA RJB-5] 4 -1.25
-1.00
-1.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 02:00 4 [8]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) 2-2
1-2
อัล นาเซอร์ ดูไบ[4] 3 +0.25
+0
▲▲+0.50
FT 02:00 [11]อัล ด๊าฟร่า 0-5
0-3
บานนี่ ยาส[2] +1.25
+1.00