ราคาบอล.cc
ผลบอล 8 พฤษภาคม 2564ผลบอล 7 พฤษภาคม 2564ผลบอล 6 พฤษภาคม 2564ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 06:10 6 CS Esportivo AL 2-0
1-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 +0.50
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 06:15 2 FC Dar El Barka 1-5
0-0
FC Oasis 5 +0
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 06:30 3 1 [BRA CGD-6]วิลา โนวา 1-1
0-0
อปาเรซิเดนเซ จีโอ[BRA CGD-7] 5 -0.25
-0.50
▼▼+0
-0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 06:45 5 1 [off-8]ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 2-2
2-1
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น[off-3] 4 +1.50
+1.25
▲▲+1.75
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 06:50 3 Sonsonate FC (W) 2-2
1-2
มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 3 +0.75
+1.00
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:00 2 [11]ปอนเต เปรตา 3-1
1-0
กัวรานี่ เอสพี[9] 3 -0.25
+0
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:00 3 [MEX D1(c)-4]มอนเทอร์เรย์ 3-0
2-0
โคลัมบัส ครูว์[MLS-10] -0.25
▲▲▲-1.00
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 1 [BRA D1-7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 6-1
1-0
โอลิมเปีย อาซันซิออง[PAR D1(c)-2] 3 -1.00
-1.25
FT 07:00 3 [URU D1(c)-16]ซีเอ เรนติสตัส(N) 0-0
0-0
สปอร์ติ้งคริสตัล[PER D1(a)-1] 3 +0
+0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 07:00 Costa Rica Futsal(N) 4-0
5-1
Canada Futsal -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 07:00 2 [4]ซานตา ครูซ พีอี 0-0
0-0
อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี[5] 4 -0.75
-0.50
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 07:00 2 SD Atletico Nacional (W) 1-2
1-0
พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1 +1.00
+0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 Juventus Academy Doral 4-1
3-0
Florida Fusion 2 +0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 6 2 [BRA SP-2]บรากันติโน้ 0-1
0-0
ทัลเลเรส กอร์โดบา[ARG D1-6] 1 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:30 4 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1-0
1-0
คอสตา เดล เอสเต 1 +0
BRA CE (BRA CE)
FT 07:45 [1]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 3-0
1-0
อิกาซ่า อีซี[5] 2 -2.25
▲▲-2.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 1 [(c)-6]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 4-0
1-0
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(c)-4] 1 +0
FT 08:00 4 [(c)-1]ซีดี โอลิมเปีย 2-1
1-1
เรอัล ซีดี เอสปานา[(c)-3] 5 -1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 1 [(c)-8]CSyD Sacachispas 0-1
0-1
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(c)-1] 3 +0.50
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [(c)-6]ซานต้า เทคล่า 1-1
0-0
Once Municipal[(c)-2] 2 +0
-0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 09:00 4 [CHI D1-7]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-1
1-1
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-4] 1 1 -0.50
-0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 09:00 Guatemala Futsal 2-2
4-3
Trinidad Tobago Indoor Soccer -
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:15 [MEX D1(c)-2]คลับ อเมริกา 3-1
1-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[MLS-12] 4 -0.75
▲▲-1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 2 [26]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5-0
0-0
ลาส เวกัส ไลท์[17] 3 -0.25
▲▲-0.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 14:00 1 Dire Dawa 0-0
0-0
อดามา ซิตี้ 1 4 -0.50
▲▲-1.00
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 2 [C-3]ซูโจว ดองวู(N) 1-0
0-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 4 +0
-0.25
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 15:00 2 [8]เมรานี่ ทบิลิซี่ 1-1
0-1
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[4] 1 +0
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 2 [9]Tuan Tu Phu Tho 1-1
0-0
กวาง นัม[8] 1 +0
▲▲+0.50
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:40 2 FK Radnicki Novi Belgrad U19 0-2
0-2
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 4 -0.50
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:00 2 [2]เอฟซี กากรา 1-1
0-0
ชิคฮูร่า[10] 3 -1.50
▲▲-2.00
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 1 [11]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-2
1-1
FC Macarthur[5] 2 +0.25
+0.50
+0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 16:10 Runaway Bay Reserves 2-3
2-1
ปาล์ม บีช(สำรอง) 3 -0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 1 [1]Khatoco Khanh Hoa 1-1
0-1
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] 1 -1.25
▼▼▼
-0.25
-0.50
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 คาราบัค 2 3-0
3-1
เคชล่าเอฟเค 2 -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:30 2 1 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1-0
0-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 -1.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:45 1 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-2
1-1
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) -1.00
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 4 [3]อลาชเคิร์ต 1-0
0-0
เอฟซี พิวนิค[8] 1 -0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [3]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 4-1
0-1
อรารัต เยเรวาน 2[7] -2.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [W-13]ซนามย่า ทรูด้า 0-3
0-1
โรดิน่ามอสควา[W-6] 3 +0.25
▲▲+0.75
FT 18:00 2 [U-13]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-2
0-1
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[U-1] 2 +2.25
▼▼+1.75
+2.00
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 18:00 3 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ(N) 1-1
0-1
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[3] 2 -0.50
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [W-9]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
0-0
คาชานก้า มอสโก[W-7] +0.50
FT 18:00 [U-8]โนสต้า โนโวทรอย 0-0
0-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-12] 3 -0.50
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 18:00 FC Ilbirs 0-3
0-2
Neftchi Kochkor +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 18:30 2 [7]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3-0
1-0
ซีเอส โวลุนทารี[12] -0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:30 5 [BLR D2-7]Volna Pinsk 0-2
0-2
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[BLR D2-11] 1 -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-1
0-1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-2] 7 -1.25
-1.00
FT 18:35 3 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 2-1
2-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[B-4] 4 -0.50
▲▲▲-1.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:50 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 3-1
0-1
RFK Novi Sad 1921 U19 1 +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 [15]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-3
0-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[5] +0.50
▲▲▲
▲▲
+1.75
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 2 [8]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-3
1-0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[3] 1 +1.00
+0.75
+1.00
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 2 [13]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-1
0-1
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[9] 3 +0.75
+0.50
FT 19:00 4 [14]ทูรัน 1-1
0-1
ปัคตากอร์[1] 2 +1.00
+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [W-4]FC Tver 2-1
0-0
ดินาโม มอสโก บี[W-2] 3 +0
▲▲-0.50
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 [2]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-3
0-2
Yantra Gabrovo[14] -1.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 ซาบาห์ 2 2-1
3-3
ตูราน โตวูซ -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 5 [7]Ravshan Kulob 1-2
0-1
FC Khatlon[9] 4 +0.25
FT 19:00 1 [3]FC Istaravshan 2-3
0-2
เอฟเค คูจานด์[1] 4 +1.25
▼▼▼+0.50
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [8]วีแกน (ยู 23) 1-4
0-3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[14] 1 -0.25
+0
▲▲-0.50
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Cancel 19:00 [A-9]อิสทิคอล เฟอกาน่า
Olympic FK Tashkent[A-2] -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 3 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0-0
0-0
Wolaita Dicha 1 -0.50
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:00 2 Smorgon 2 0-3
0-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1 +1.75
▲▲▲
+2.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 2 นาโปลี(ยู 19) 0-0
0-0
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) -0.50
-0.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [14]FC Sireti 0-3
2-9
เอฟซี คาฮูล-2005[2] -
FT 20:00 [11]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 1-2
0-1
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[3] +0.75
FT 20:00 [6]โดรเชีย 0-2
0-3
FC Sucleia[5] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [W-1]โดลโกพรูดนี่ 2-1
1-1
เอฟเค เลนินกราเดทส์[W-5] 1 -1.00
▼▼▼-0.25
FT 20:00 [W-3]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-0
0-0
เอฟซี มูรอม[W-10] -1.25
FT 20:00 2 [U-9]FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
0-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-14] 2 -1.25
-1.50
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 20:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 0-0
1-0
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-7]เอรัล นิวคัส 2-2
1-0
บูโซโร เอฟเค[A-4] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 20:00 1 [D-4]Aksarayspor 1-2
0-0
ดัคซีสปอร์[D-3] 1 3 -0.25
FT 20:00 [B-4]ยอมราสปอร์ 1-2
1-1
เฟธิเยสปอร์[B-3] 2 -0.25
FT 20:00 1 [A-4]ออฟสปอร์ 2-1
2-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[A-3] 5 +0
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 3 [3]KF Ballkani 2-3
1-1
KF Arberia[9] 3 -2.00
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 20:00 2 [A-5]Utkoi 1-1
1-1
Bukaspor[A-2] 1 +0.50
+0.25
FT 20:00 3 [B-5]Erzin Belediyespor 1-0
0-0
Kutahyaspor[B-2] 1 3 +0
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 [6]KF Drenica Skenderaj 4-2
1-1
KF Llapi[5] -1.50
-1.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ 0-0
1-2
Indeni FC -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 20:00 [D-5]Kelkit Belediye Hurriyet 2-2
0-1
Yldrm Belediyesispor[D-2] 5 -0.25
FT 20:00 3 [C-5]Catalca Spor 0-1
0-1
อีร็อกสปอร์[C-2] 1 +0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 2 1 Mbale Heroes 0-1
0-1
โพรลีนเอฟซี 1 2 +0
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Usalama FC 1-1
0-0
Mbuni FC 2 -0.25
FT 20:00 2 1 Friends Rangers FC 0-2
0-0
Green Warriors 3 +0
FT 20:10 Pan African 2-1
1-1
Sahare All Stars 1 -0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:30 3 [BLR D2-3]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-2
0-2
ดนีโปร โมกิเลฟ[BLR D2-4] 2 +0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:45 [A-5]ไดนาโม ซามาร์คาด 0-1
0-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] +0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 21:00 3 [5]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 2-2
1-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[8] -0.75
▲▲-1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:00 [5]เอฟซีคลินเซนิ 0-1
0-1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] 4 +1.00
▲▲+1.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 2 1 [U-4]วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-1
1-1
ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด[U-11] 3 -1.00
-1.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 21:00 5 [8]โมไรเรนเซ่ 2-2
0-1
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[18] 5 +0
▲▲-0.50
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 [1]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2-1
1-0
มัคคาบิ ทามร่า[3] 3 -1.00
-1.25
FT 21:00 2 [5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-1
1-1
ฮาโปเอล คัวแคบ[2] 3 +0.50
▼▼+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 21:00 2 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-3
0-0
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 2 +0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 21:00 โตลูกา(ยู 20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:15 2 [S-3]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1-1
0-1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[S-4] +1.00
▼▼▼+0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [9]Desportivo Huila 0-0
1-0
Sporting Cabinda[12] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:30 2 [14]พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
0-0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[13] 1 +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 2 [5]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 3-0
0-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[16] 1 -0.75
-1.00
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 1 [8]เอ็นเค อลูมินิจ 2-0
2-0
เอ็นดี กอริก้า[10] 3 -0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 4 1 [4]อารารัต 0-0
0-0
เอฟซี โนอาห์[2] 1 +0
-0.25
ลีน่าฟุต (DR Congo Super Ligue)
Pend 22:00 คองโก้
AC Leopards de Dolisie -0.50
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:30 1 1 [2]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-5
0-3
เอฟซี มาร์ดู[6] 3 +0
▲▲▲+0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:30 2 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 3-1
3-1
Tallinna JK Legion B 3 +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:30 1 [BLR D2-8]เอฟเค ออร์ชา 0-3
0-1
Shakhter Soligorsk II[BLR D2-9] 1 +0.25
+0
▲▲+0.50
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [FIN D2-12]ไมปา
เอสซี คูฟู-98[C-5] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 1 [9]เอฟซี เอลวา 3-2
1-1
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[4] 1 -0.50
-0.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 22:59 3 1 [8]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 0-3
0-1
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[4] +1.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 22:59 3 [11]เบเลเนนส์ 1-0
1-0
ปอร์ติโมเนนเซ่[10] 1 +0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 22:59 3 [11]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0
1-0
เอฟซี ลวีฟ[9] 6 -0.25
FT 22:59 2 [10]รุกห์ วินนีกี้ 3-0
3-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[13] 1 -0.50
▼▼+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 22:59 FFC Turbine Potsdam II (w) 0-2
0-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -0.50
-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 4 [11]อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-1
0-1
คาร์มิโอทิสซ่า[14] 4 -1.50
▲▲-2.00
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 FK Kauno Zalgiris III 6-1
0-1
FK Dziugas Telsiai II 3 -2.50
ECUW D1 (ECUW D1)
Pend 22:59 EL Nacional (W)
Deportivo Quito (w) -1.50
-1.25
-1.50
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:59 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
ปาชูก้า(ยู20) -
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:15 [2]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 4-0
1-0
ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ)[9] -3.00
-2.75
-3.00
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 23:30 [7]ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-5
0-2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[1] +1.75
+1.50
▲▲+2.00
FT 23:30 1 [10]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด(N) 5-0
3-0
ปาร์นู เจเค[3] -1.00
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 23:30 [5]Viimsi MRJK 2-0
3-0
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[EST D2-10] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 23:30 2 [4]ปารีสเอฟซี (ญ) 2-3
0-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[1] +2.50
+2.75
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 23:30 4 [17]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 3-0
2-0
ไฟร์บวร์ก[9] 3 -0.50
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 23:30 5 [S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 2-1
1-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-1] 3 -0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 [14]เอฟซี มินาจ(N) 0-4
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[2] 1 +1.75
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲▲
+4.75
+4.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 3 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2-2
2-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2 -0.25
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 23:30 1 เอเอสซี จาราฟ 0-2
0-1
พิกินี 1 5 -0.25
FT 23:30 2 Teunhueth FC 0-1
0-1
AS Dakar Sacre Coeur 2 -0.75
-0.50
-0.75
23:30 Teunhueth FC
AS Dakar Sacre Coeur -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 23:30 3 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3-2
2-0
Halliu football College 1 +0.50
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 1 SK East BI 0-2
0-1
Steve Biko 3 +0
FT 23:30 5 Team Rhino FC 1-0
0-0
Red Hawks FC 3 +0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 23:45 5 [6]โบโตซานี่ 1-3
1-2
สเตอัว บูคาเรสต์[1] 4 +0.75
+0.50
▲▲+1.00
▼▼▼+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:45 2 [11]สลาเวีย โซเฟีย 2-0
1-0
โบเตฟ วราตซา[12] 1 5 -0.50
▼▼+0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 7 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [2]ซิลเคบอร์ก 2-0
0-0
เอสเบิร์ก[3] 1 2 -0.50
▲▲-1.00
FT 00:00 [8]โฮโบร 2-0
1-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] 1 -0.25
▲▲-0.75
FT 00:00 1 [12]สคีฟซ์ ไอเค 2-1
0-0
เวนด์ซีเซล[10] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 00:00 ZNK MB Tabor (W) 1-6
0-2
แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) +1.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 2 Onze Createurs 0-0
0-0
Monrovia Black Star 1 -0.50
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 00:00 Nueva Concepcion 1-0
0-0
Quiche FC 1 -0.50
-0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 00:00 1 Tallinna FC Ararat TTU 2-0
1-0
Vandra JK Vaprus +0
▲▲▲
▲▲
-1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:30 [3]บีน๊อต เนทันยา (ญ) 0-0
0-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] 1 +1.75
▼▼▼+1.00
FT 00:30 3 1 [5]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 0-5
0-3
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[7] 1 -0.50
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 00:30 8 [3]เบนฟิก้า 1-1
1-0
ปอร์โต้[2] 3 +0
-0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 00:30 4 [C-4]Ispartaspor 0-0
0-0
Celspor[C-3] 1 3 -0.50
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 2 [8]ไคลด์ 2-1
1-0
อีสต์ ไฟฟ์[6] 2 +0
▲▲-0.50
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 01:00 4 [(c)-6]เดปอร์ติโว อิซทาปา 3-1
1-0
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(c)-3] 2 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 1 [off-2]เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 1-1
1-0
พัลไมรัส อาร์เอ็น[off-3] 2 +1.00
+1.25
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:00 Cyncoed LFC Women 1-3
0-2
Cardiff City FC (w) 1 +2.25
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba)
FT 01:00 2 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 1-2
1-2
เรอัล โนโรสเต้ 2 +0
Brazil DDL (Brazil DDL)
Pend 01:00 Elite Clube Desportivo
AE Sao Borja +1.00
POL RL (POL RL)
FT 01:00 2 Korona Warsaw 1-3
0-1
KS Madziar Nieporet -0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 2 Atletico Marte Reserves 1-5
0-3
CD Aguila Reserves 2 +0.50
+0.75
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:30 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 4-0
1-0
Port Talbot Women 1 -2.50
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 [1]เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-0
0-0
เอสพี โดมัญญาโน[12] -
FT 01:45 2 [2]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1-1
0-0
เอส.เอส.มูราต้า[9] 2 -0.75
-0.50
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 2 [ITA D1-7]เอเอส โรม่า 3-2
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-2] 4 +0.50
+0.75
FT 02:00 1 [ENG PR-9]อาร์เซน่อล 0-0
0-0
บียาร์เรอัล[SPA D1-6] 1 -0.50
-0.75
-0.50
คัมปิโอนาโต ซูล-มาตู-โกรสซินเซ (Brazil Campeonato Sul-Matogrossense)
FT 02:00 2 Comercial-MS 0-3
0-2
Aquidauanense 2 -0.25
▲▲▲
▲▲▲
-1.75
-1.50
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 3 [3]เฟรม เรย์จาวิค 4-2
3-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[9] 4 -2.00
▼▼▼-1.25
FT 02:15 2 1 [10]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-3
0-0
ฟจอลเนอร์[ICE PR-12] 3 +1.00
▲▲+1.50
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 3-3
1-1
HK Kopavogur (W) -0.75
-1.00
FT 02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 2-2
1-0
กรินดาวิค (ญ) -3.25
-3.00
-3.25
FT 02:15 Augnablik Womens 2-1
0-0
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) +0.75
FT 02:15 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-1
2-0
Haffner John (W) +1.00
+1.25
FT 02:15 2 Grotta Womens 2-1
0-1
อัคราเนส(ญ) 2 -1.00
▲▲-1.50
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 3 [8]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-0
1-0
เอนพ์พี[7] 1 4 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 1 [1]ชบับ อลอร์ดอน(N) 1-1
0-1
อัล ไฟซาลี[3] 2 +0.25
▲▲▲+1.00
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 1 [17]วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 1-3
0-0
พีระมิดส์ เอฟซี[3] 4 +0.75
+1.00
▼▼+0.50
FT 02:30 [1]ซามาเล็ค 2-1
2-1
สโมฮา เอสซี[6] 1 -0.75
▲▲-1.25
FT 02:30 2 [5]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1-2
0-0
เอล อาห์ลี[2] 1 +0.75
▲▲+1.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:30 3 [17]เอสซี เฟยเรนเซ่ 2-2
2-1
วิตอเรีย กิมาไรส์[6] 1 4 -0.25
-0.50
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:30 Genus RO 0-5
0-3
Real Desportivo/RO +1.75
▲▲▲
+2.75
FT 02:30 1 Ji-Parana FC 0-1
0-0
Guapore de Rondonia 2 -0.50
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 2 Chacaritas SC 2-2
1-1
ปอร์โต วิ โฮ 2 -0.50
-0.75
FT 03:00 3 กัวเลซีโอเอสซี 1-0
1-0
ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 -0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 2 [(a)-2]ยูเนียน แมกดาเลนา 5-1
2-1
แอตเลติโก้ เอฟซี[(a)-8] 2 -0.50
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 [W-5]ซูเลีย เอฟซี 3-3
3-1
ซาโมร่า บารินาส[W-3] 3 +0
+0.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 03:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง)
CD FAS Reserves -0.75
▼▼▼+0
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 03:00 3 Lagarto 2-0
2-0
อีตาบายานา 1 -0.25
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 03:00 3 Veraguas CD (W) 1-0
0-0
CD Universitario (W) 2 +0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:15 1 [(a)-6]เวลเลดูปา เอฟซี 0-1
0-1
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(a)-3] 2 +0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 3 CD Chalatenango Reserves 1-0
0-0
Alianza FC San Salvador Reserves 2 +0.25
+0.50
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 03:40 2 [8]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-1
0-0
กอริติบ้า พีอาร์[3] 1 3 +0
-0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:50 2 Gambia Armed Force 2-4
0-2
Brikama United +0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 04:00 Al Mahalla 1-1
1-1
อัล-มาดิน่า -
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 04:00 1 Atletico Marte (W) 1-4
1-3
ซานต้า เทคล่า (ญ) 1 +5.00
▼▼▼
▼▼▼
+3.50
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 04:00 4 Nautico (RR) 1-1
0-1
Sao Raimundo/RR 1 +1.75
▲▲▲+2.50
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 04:15 3 เอฟซี เมดินา 3 1-2
0-0
AS Douanes Nouakchott 3 +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 04:30 1 [(c)-5]โคบาน อิมเพเรียล 1-1
1-0
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[(c)-4] 1 -0.50
▲▲-1.00
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba)
FT 04:30 3 Vilavelhense 1-2
1-1
วิตอเรีย อีเอส 2 +1.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 04:35 2 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1-0
1-0
AD Isidro Metapan Reserves +0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:00 2 [BOL D1(a)-8]อัลเวย์เรดดี้(N) 2-0
1-0
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[VEN D1W-2] 3 -1.50
▲▲▲-2.25
FT 05:00 3 1 [COL D1(a)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N) 0-2
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[ARG D1-13] 5 -0.25
+0
โบโตล่า (Morocco cup)
FT 05:00 2 [MAR D1-13]มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0
0-0
แมคฮาร์บ[MAR D1-6] 1 -0.25
+0
-0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 4 [PAR D1(c)-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1-2
0-1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA D1-18] 2 -0.50
-0.25
-0.50
FT 05:15 [BRA D1-6]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 8-0
6-0
อารากัว เอฟซี[VEN D1C-7] 2 -2.00
▲▲-2.50
FT 05:15 1 [ARG D1-24]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3-0
1-0
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[BOL D1(a)-14] 2 -1.00
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 05:55 2 1 Real Banjul 1-2
1-1
Elite United 1 -0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 06:00 1 [3]แอตทิเบีย(N) 0-0
0-0
เออี เวโล คลับ เอสพี[11] 1 -0.50
FT 06:00 4 1 [16]เซอร์เทาซินโญ่ 1-1
1-1
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[8] 1 3 +0
+0.25
FT 06:00 1 1 [10]ยูเวนตุส เอสพี(N) 1-3
1-0
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส[9] +0
+0.25
FT 06:00 1 [2]อา โซ ซานต้า เอสพี(N) 1-1
0-0
โอเอสเต้[1] -0.25
+0
-0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 1 [15]เซา เบนโต้ 2-1
1-1
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา[8] 2 +0.25
+0
FT 06:00 2 [4]เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2-2
1-0
โบต้าโฟโก้ เอสพี[12] 1 -0.75
-0.50
brazil campeonato paraibano (brazil campeonato paraibano)
FT 06:00 3 [3]เทรเซ่ พาไรบา 2-1
0-1
เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี[6] 2 -0.75
-1.00
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:00 4 [C-5]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 0-3
0-1
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[C-3] 3 +0
+0.25
BRA CE (BRA CE)
FT 06:00 3 [off-7]ซิเอร่า 1-0
1-0
คาร์โต ซีอี[6] 1 4 -1.75
-2.00
BRA WD1 (BRA WD1)
FT 06:00 1 SD Panama Oeste (W) 0-1
0-1
Atletico Chiriqui (W) 2 +2.50
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน