ราคาบอล.cc
ผลบอล 7 พฤษภาคม 2564ผลบอล 6 พฤษภาคม 2564ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:10 2 Nautico (RR) 3-2
2-1
Atletico Roraima 1 3 +0.25
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 06:15 1 FC Alem 0-0
0-0
Etoile Nouakchott 2 -
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 07:00 4 [MLS-12]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
0-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[MLS-5] 1 -0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 07:00 Canada Futsal(N) 0-2
4-2
Haiti Indoor Soccer -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 5 [ECU D1(a)-4]แอลดียู กีโต้ 2-3
0-2
ฟลาเมงโก[BRA D1-5] 3 +0.25
FT 07:30 5 [ARG D1-20]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-2
0-0
พัลไมรัส[BRA SP-7] 1 +0.50
▲▲+1.00
FT 07:30 1 [ECU D1(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0
0-0
โบคา จูเนียร์ส[ARG D1-3] 3 +0.25
+0
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 [PER D1(a)-13]เอฟบีซี เมลการ์(N) 1-0
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[Bra PL-8] 1 +0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 2 [(c)-2]ซีดี โมตากัว 3-0
0-0
ซีดี วิด้า[(c)-7] 2 -0.75
-1.00
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 08:00 4 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-2
1-1
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1 -
FT 08:00 2 โนโรเอสเต้ 2-0
1-0
เพนาโปเลนเซ่ 3 -
FT 08:00 4 อีซี เซา โชเซ เอสพี 4-1
2-1
โอลิมเปีย เอสพี 3 -
FT 08:00 3 แบนเดียแรนท์ 3-1
3-1
มาริเลีย 2 -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 09:00 5 1 [CHI D1-16]ปาเลสติโน่(N) 0-1
0-0
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[ARG D1-25] 2 +0
-0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 09:00 Trinidad Tobago Indoor Soccer(N) 0-1
2-6
Dominican Republic Indoor Soccer -
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:15 1 [MEX D1(c)-1]ครูซ อาซูล 1-0
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[MLS-11] 1 -1.00
-1.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [17]เอฟซี คาริยา 0-1
0-0
วาสป้า โออิตะ[7] 1 +1.75
FT 11:00 [4]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-0
0-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[8] -
FT 11:00 2 [10]เวียร์เทียน คูวานะ(N) 1-1
0-0
โซนี่ เซนได[6] +0.25
+0
FT 11:00 [14]โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-0
1-1
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[9] -
FT 11:00 [3]Ban Di Tesi Iwaki 2-1
3-2
โคชิ ยูไนเต็ด[11] -
Pend 11:00 [5]FC Tiamo Hirakata
นารา คลับ[15] -
FT 11:00 [2]โอซาก้า เอฟซี 0-1
0-2
บิวาโกะ ชิงะ[13] -
FT 11:00 [16]รัน เมล อาโอโมริ 1-0
2-1
ฮอนด้า เอฟซี[1] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 3 [2]แทจอน ซิติเซน 1-1
1-0
ชุนนัมดรากอนส์[3] 2 +0
-0.25
FT 11:30 2 [8]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0
0-0
ปูซานไอปาร์ค[6] 1 -0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 1 [9]โซล ยูไนเต็ด 0-1
0-1
กวางจูกวางซานเอฟซี[10] 2 +0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 [JPN D1-20]โยโกฮามา เอฟซี 1-1
0-1
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-15] 1 +0
-0.25
+0
FT 12:00 [JPN D1-8]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
0-1
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[JPN D1-4] 3 +0
-0.25
+0
FT 12:00 [JPN D1-17]โออิตะ ตรินิต้า 1-1
1-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[JPN D1-12] +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 1 [8]โกยาง เอฟซี 1-2
1-1
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[16] -1.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 2 [11]วี-วาเรน นากาซากิ 1-2
1-0
บรัวบริทอากีต้า[10] 1 +0
▲▲-0.50
FT 12:00 [13]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-2
1-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[5] +0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 1 [JPN D1-14]คอนซาโดล ซัปโปโร 2-1
1-0
สากัน โตสู[JPN D1-3] 2 -1.00
-0.75
-1.00
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [21]เอฮิเมะเอฟซี 0-0
0-0
จูบิโล อิวาตะ[4] 1 +0.75
+0.50
+0.75
FT 12:00 1 [15]รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
0-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[16] 2 +0
+0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 [JPN D1-16]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 4-1
2-1
เวกัลตา เซนได[JPN D1-19] 1 -0.25
-0.50
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 2 [20]โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-3
1-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[1] +0.25
+0.50
▼▼+0
FT 12:00 1 [9]ฟาเจียโน โอคายามา 1-2
1-1
มาชิดา เซลเวีย[6] +0
FT 12:00 [7]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-3
1-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[8] -0.25
-0.50
FT 13:00 2 [14]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-1
1-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[19] 1 -0.25
▲▲-0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [3]Gangwon II 2-2
2-3
ชุงจูซิติเซ็น[7] -
FT 13:00 [12]Yeoju Sejong 0-0
0-0
Jungnang Chorus Mustang FC[15] -
FT 13:00 [1]Dangjin Citizen 0-0
1-0
ชิฮุงชิ ซิตี้[4] -
FT 13:00 2 [11]FC Namdong 3-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[14] 2 -0.75
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 [JPN D1-10]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1
1-1
อวิสปา ฟูกูโอกะ[JPN D1-7] -1.25
▼▼-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [17]โตเกียวเวอร์ดี้ 3-1
1-1
เธสปา คูซัทสึ[18] 1 -0.25
+0
-0.25
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 [JPN D1-5]วิสเซล โกเบ 0-0
0-0
เอฟซี โตเกียว[JPN D1-11] -0.25
+0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [13]Geoje Citizen 3-3
0-1
ยังพย็อง[5] 2 +0
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 13:10 Kawempe Muslim FC (w) 1-2
1-0
Uganda Martyrs (w) -0.25
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 1 [7]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4-1
1-0
ไทจง เอฟซี[5] 4 +0
▲▲-0.50
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 2 [5]เอฟซี กิฟู 3-1
2-1
อซูส คราโร นูมาซู[10] -0.75
-0.50
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [4]โซล อี-แลน เอฟซี 1-1
0-1
กยองนัม เอฟซี[9] 2 -0.25
+0
Postp 14:00 [7]Chungnam Asan
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[5] -0.25
+0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 14:00 1 [JPN D1-13]คาชิว่า เรย์โซล 3-3
0-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-9] 1 -0.25
-0.50
▼▼+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 2 [12]โทชิกิ เอสซี 1-2
1-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[22] +0
▲▲-0.50
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 6 [B-5]คุนชาน เอฟซี(N) 1-1
1-0
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 1 +1.00
+0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:50 3 FK Radnicki 1923 U19 1-0
0-0
TSC Backa Topola U19 4 -0.50
▼▼+0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 2 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) 0-1
0-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 3 +0.50
▼▼+0
+0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 4 [6]Taiwan CPC 1-2
1-0
Taichung Futuro[3] +0.75
+0.50
FT 15:00 4 1 [8]Taicheng Lions 0-1
0-0
Tatung FC[5] 1 +1.00
+1.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 2 [B-9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3-2
1-0
Chertanovo Moscow Youth[A-9] 2 +0
-0.25
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 15:00 [9]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-2
0-1
คีแรนไชม์เคนท์[1] 2 +1.50
▲▲+2.00
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 1-2
1-0
อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1 -0.25
FT 15:00 Universitatea Galati (w) 1-3
1-2
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) +1.50
+1.25
FT 15:00 2 2 Selena SN Constanta (w) 1-5
0-1
ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) +1.50
+1.25
R WL (R WL)
Postp 15:00 Dream Team Bucurest (W)
AC Bihor United (W) -1.50
▲▲▲
-2.50
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 3-1
0-0
Piros Security (w) 1 3 -2.00
FT 15:00 4 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1-0
1-0
เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 2 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:10 3 คูการิค(ยู 19) 5-2
2-0
เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) -2.25
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 15:30 1 [13]แอง แยง 0-1
0-0
ด่องตัมลองอัน[5] +0
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 15:30 3 1 Kahibah FC 4-3
0-2
โทรอนโต อวาบา 3 -0.25
FT 15:30 2 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 2-5
1-1
นิวแลมบ์ตัน 1 +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:45 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-2
1-0
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2 +0
-0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 16:00 2 [15]สปาร์ตัก มอสโก 2 0-2
0-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 3 +1.75
▼▼▼
+0.75
+1.00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 4 [A-5]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3-1
1-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[B-2] 5 +1.75
▼▼+1.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [2]เอฟซี เรียวเคียว 0-0
0-0
เกียวโต แซงก้า[3] +0
▲▲+0.50
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 16:00 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-2
0-1
ยูทีเอ อารัด[10] 4 -0.25
+0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 4 [B-10]Konopliev Youth 2-4
2-2
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[A-6] 2 +2.00
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 16:00 [2]โปชอน เอฟซี 2-0
2-0
Jinju Citizen[6] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 [AUS NSW-5]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3-2
0-0
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1 -1.50
-1.25
FT 16:00 Weston Molonglo FC 0-6
0-2
คูม่า ไทเกอร์[AUS CGP-5] +2.00
▲▲+2.50
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
Pend 16:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี
TNG Thai Nguyen (w) +1.25
+1.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 [NSW-N TPL-3]เมทแลนด์ 4-0
3-0
Singleton Strikers FC -2.50
▲▲-3.00
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 16:00 2 Lady Doves FC (w) 2-1
1-0
UCU Lady Cardinals (w) 2 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:00 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3-2
3-1
IMT Novi Beograd U19 2 -1.50
FT 16:00 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4-3
1-1
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1 -0.50
FT 16:00 1 FK Graficar Beograd U19 1-0
1-0
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 -0.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:05 2 [8]บริสแบน โรว์ 2-1
0-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[6] 1 -0.25
-0.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 5 [5-16]แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-2
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-12] 1 4 -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [1]เอฟซี อันยาง 2-0
2-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 -1.00
▼▼-0.50
-0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1
1-1
Glebe Gorillas FC 2 -2.00
▼▼-1.50
-1.75
FT 16:30 4 Monbulk Rangers 2-1
1-0
Mooroolbark +0.75
+1.00
FT 16:30 2 [Aus VD1-7]พาสโค วอลล์ เอสซี 2-1
1-1
บรันสวิก ซิตี้[Aus VD1-1] 2 +0.25
+0
FT 16:30 2 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3-0
1-0
วูลลองกอง ยูไนเต็ด 2 -0.75
▼▼▼
+0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 16:30 Capalaba Bulldogs U23
Logan Lightning U23 -0.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:45 1 Menai Hawks FC 1-1
0-1
ซิดนีย์ โอลิมปิก 1 +3.50
▲▲▲
▲▲▲
+5.00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 [B-8]Khimki Youth 0-2
0-1
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[A-7] 3 +0.25
+0
FT 17:00 [B-7]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3
2-4
เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน)[A-8] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 2 1 [B-6]เทียนจิน เทนด้า(N) 0-1
0-1
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[B-4] 4 +1.50
▼▼+1.00
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 17:00 3 [10]อีกิบาสตัซ 1-1
0-1
อ็อคเซเปส[7] 1 +1.00
▲▲+1.50
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 1 [A-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-1
0-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[B-4] 3 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 1 [W-15]เอฟเค โคลอมนา 0-1
0-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[W-8] 2 +0.50
+0.75
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 17:00 2 1 [S-8]นิกี โวลอส(N) 0-0
0-0
AO Episkopis Rethymno[S-5] 3 -1.00
-0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
Postp 17:00 [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
Huda Hue[7] -0.50
FT 17:00 2 [10]เกิ่น เทอ เอฟซี 1-0
1-0
ทีทีบีดี ฟูดอง[3] 1 +0.25
+0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [4]ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1-2
0-0
โมฮัมเมดัน เอสซี[6] -0.50
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 1 Ballarat City FC 2-3
1-2
FC Clifton Hill 1 -1.25
-1.00
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 3 มาริติโม่(ญ) 0-2
0-1
สปอร์ติง(ญ) 2 +1.75
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 3 [NSW-N TPL-10]วาเลนไทน์ 3-0
1-0
Minmi Wanderers FC 3 -3.00
▲▲▲
▲▲
-4.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Postp 17:10 Surfers Paradise White
Runaway Bay Green -
Postp 17:10 Musgrave Metro
Bond Bullsharks -
RWA D1 (RWA D1)
Pend 17:30 กอริลล่าเอฟซี
Bugesera +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:51 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1-1
1-0
เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1 -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 18:00 1 [SPA WD1-2]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-1
1-0
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[SPA WD1-5] 2 -0.50
▲▲-1.00
-0.75
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 18:00 1 [2]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 4-0
2-0
NTUPES[7] -2.25
-2.50
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 5 [A-10]Rotor Volgograd Youth 2-0
1-0
อูฟา (เยาวชน)[B-6] 2 +0.75
▼▼▼+0
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 18:00 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน
ไถหนันซิตี้[1] -
kazakhstan division 1 (kazakhstan division 1)
FT 18:00 1 [11]อคาเดมี่ ออนทูสติก 2-1
1-0
Lashyn Karatau[6] 1 +1.00
+0.75
FT 18:00 2 [3]ไครัต อคาเดมี่ 5-1
3-1
FK Igilik[8] 1 3 -0.75
-1.00
FT 18:00 4 [12]FK Bolat Temirtau 3-3
2-0
FK Aksu[4] 3 +1.75
+1.50
FT 18:00 6 [5]ไบโคนูร์ 0-1
0-1
มาคฮ์ทาเรล[2] 1 +0.75
▲▲+1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [14]Inhulets Petrove U21 1-1
1-3
ลวีฟ(ยู 21)[10] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 1 [1]ดินาโม เคียฟ(N) 0-0
0-0
เอฟซี มาริอูพอล[12] 6 -2.00
-1.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 18:00 1 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1-3
1-1
บิ่ญ เฟือก[11] 6 -1.75
▼▼-1.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 1 Buildcon FC 2-1
1-1
Prison Leopards FC 2 -0.25
-0.50
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 18:15 5 [15]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 0-0
0-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[13] 1 3 +0
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 18:20 4 [10]เพิร์ท กลอรี่ 1-3
1-2
เมลเบิร์น ซิตี้[1] 1 +0
▲▲▲
+1.00
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:30 3 [BLR D2-7]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 3-1
3-0
เอฟซี สโลนิม 2017[BLR D2-5] 1 -1.25
-1.00
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [A-4]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 4-1
3-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-3] -0.75
-1.00
FT 18:35 3 [B-3]เจียงซี เหลียนเชง(N) 0-1
0-0
Nanjing Fengfan[B-6] 2 +0
+0.25
FT 18:35 1 [C-5]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0-4
0-1
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-6] 3 +0.25
+0.50
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 2 [P1-4]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-1
1-1
เอ็มโปลี(เยาวชน)[P1-11] 2 -0.75
-0.50
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 2 [11]มาเชล มูบาเร็ค 1-4
0-2
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[7] 1 +0
+0.25
FT 19:00 3 [12]อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-2
0-2
โคแคน[4] 6 +0.25
+0.50
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 19:00 [11]FC Mynai U21 0-0
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [1]เซวาน บอย 4-1
3-1
Urartu II[6] -1.25
-1.50
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 2 [B-2]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1-1
0-0
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[B-1] 1 3 +0.50
+0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 3 [7]เอฟเค แวน 1-1
1-1
อรารัต เยเรวาน[1] 1 +0.50
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
19:00 ฮัททีน
จาเบิลช -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [NORW-8]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-2
0-2
Rosenborg BK (w)[NORW-2] +1.75
▼▼▼+1.00
FT 19:00 1 [NOR AL-2]ฮามคาม 1-5
1-5
รัวฟอส[NOR AL-6] +0
▲▲-0.50
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:00 Spartak Subotica U19 0-2
0-1
FK Rad Belgrade U19 -0.50
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:30 3 [A-1]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2-0
0-0
Strogino Youth[B-5] 3 -1.75
-1.50
▲▲▲-2.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:30 2 [6]ดิโอโกรัส 0-1
0-0
สโกดา ซานธี[3] 5 +1.00
+1.25
FT 19:30 1 [5]คิสสามิกอส 1-0
0-0
ไอโอนิกอส[1] +0.75
+1.00
▼▼+0.50
FT 19:30 4 [2]เลวาเดียกอส 0-1
0-0
เออร์โกเทลิส[4] 1 -1.00
▲▲-1.50
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:30 [10]สตาดิ ตูนิเซียน 1-0
1-0
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[2] +0
+0.25
▼▼-0.25
FT 19:30 1 [4]สฟาเคซี 0-1
0-0
เอเอส ซอลิแมน[5] -1.00
-0.75
-1.00
FT 19:30 [14]เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-3
1-4
ซีเอ บิเซอร์ติน[13] -
FT 19:30 [6]Rejiche 1-0
1-0
อีเอส เมทเลาอิ[11] -
FT 19:30 1 [8]โอลิมปิก เด เบจา 1-1
0-1
ยูเอส เบน กัวเดน[3] +0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3-0
2-0
Maroons 1 -1.75
-1.50
Pend 19:30 บียูเอล เอฟซี
Kigezi Homeboys FC -1.25
-1.00
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:45 [12]ยูเอส ทาทูอิน 3-1
1-1
ยูเอส โมนาสตีร์[7] -0.50
-0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 19:50 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4-0
0-0
FK Trayal Krusevac U19 1 -3.50
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 2 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2-0
1-0
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[15] 1 -1.25
-1.00
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [11]Uthongathi FC 0-0
1-0
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[12] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-3
0-1
เปสคารา(เยาวชน) 2 +1.50
+1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [8]เยโอวิล ทาวน์ (ญ)
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)[11] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 20:00 [3]เอ็นเค มูรา 05 2-1
0-1
เอฟซี โคเปอร์[5] 2 -0.75
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [9]Pretoria Callies 0-1
1-2
Sekhukhune United[4] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [7]FC Tighina 0-0
0-2
อิสกร้า สตาลี่[8] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 20:00 1 [3]ริก้า เอฟซี 3-0
1-0
เอฟเค เวนต์สปิลส์[7] 2 -1.75
-2.00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 5 1 [A-3]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 4-3
2-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-1] 2 +0.75
+0.50
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 1 [3]ทีเอส สปอร์ติง 1-0
1-0
ริชาร์ดส์ เบย์[1] 1 +0
FT 20:00 [6]ฟรี สเตท สตาร์ 1-1
1-1
สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด[14] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 20:00 [3]Rukh Vynnyky U21 3-0
4-1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)[13] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [13]Flacara Falesti 0-3
0-2
เรอัล ซัคเซส[12] 1 +0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [16]Bizana Pondo Chiefs 2-2
2-3
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[13] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [9]Olimp Comrat 3-0
4-1
โกลเดนี[10] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [5]เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 0-0
1-0
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[10] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 20:00 2 [5]ดูก้า ปรากซ์ 1-2
0-0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[8] 4 -0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 20:00 [13]อารามบัคเคเอส 0-1
0-0
ชิทตากอง อะบาฮานี่[7] +2.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 20:00 [10]KF Besa Pec 0-3
0-1
พริสตีนา[1] 2 +2.50
▼▼+2.00
FT 20:00 3 [4]Gjilani 1-1
1-0
เดริต้า จิลาน[2] 2 +0.50
FT 20:00 4 [8]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 3-0
0-0
เคเอฟ เทรปคา 89[7] 1 4 -0.75
-0.50
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 San Nicolo Notaresco 0-1
0-1
Asd Pineto Calcio 1 5 -1.00
-0.75
FT 20:00 4 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-0
1-0
SC Caronnese +0
-0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 Young Green Eagles 0-0
0-0
เรด แอร์โร 3 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 2 คลอเดียนเซ่ 1-0
0-0
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1 -0.25
FT 20:00 1 FC Vado 1-1
1-0
ASD Imperia 3 -0.25
-0.50
FT 20:00 2 เบลลูโน 1-1
0-1
ยูเอส เอดลิเซ 3 -0.25
Tanzania PL (Tanzania PL)
FT 20:00 3 เจเคที แทนซาเนีย 1-0
1-0
Namungo FC 1 +0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 NAPSA Stars 2-0
0-0
คิทเว ยูไนเต็ด 1 -1.00
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 20:00 1 HNK Gorica U19 0-1
0-0
NK Orijent U19 +0.50
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
Pend 20:00 ไบร์ท สตาร์
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3-1
1-0
ASD Cartigliano +0
-0.25
FT 20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2-1
1-1
เอซี เมสเตร่ 1 3 -0.50
-0.25
FT 20:00 2 ASD Molfetta 5-2
0-1
Real Agro Aversa 1 3 -0.50
-0.75
FT 20:00 1 ASD San Luca 2-1
2-1
ASD Licata 2 -0.50
-0.75
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 2 Muhanga 1-3
0-2
เอพีอาร์ เอฟซี 1 +1.50
+1.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 3 Cjarlins Muzane 2-0
0-0
เอพีดีซี ชิออนส์ 3 -1.25
-1.50
FT 20:00 6 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 3-2
1-1
Bagnolese 2 1 +0.25
FT 20:00 4 Castelfidardo 3-2
2-0
Vastogirardi 2 -0.50
▼▼+0
FT 20:00 2 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1-0
1-0
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1 -0.25
+0
FT 20:00 4 1 อาร์โคนาเตเซ่ 0-0
0-0
เอ.เอส.วาเรเซ่ 2 -0.25
+0
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 1 Gasogi Utd 0-0
0-0
Rutsiro FC 2 +0
▲▲▲-0.75
Burundi Cup (Burundi Cup)
Postp 20:00 Garage FC
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี -
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 2 ทีมอัลตามูรา 1-1
0-0
Puteolana 3 -1.25
-1.00
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-0
0-0
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1 +0.25
+0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3-7
2-3
Borgosesia 3 -1.75
-1.50
FT 20:00 4 เลคนาโน 2-1
2-1
USD Pont Donnaz 2 +0.50
+0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:05 3 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 1-2
0-2
Green Buffaloes -0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:15 1 [8]ซาบาห์ 3-1
2-0
มะละกา[9] 1 -0.50
-0.25
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:15 5 [9]คลับ แอฟริเคน 1-1
0-0
เอสเปรานซ์ เอสที[1] 1 4 +0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 3 [SVK D2-1]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-3
1-2
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] +1.00
+1.25
▼▼+0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:30 1 [BLR D2-10]เอฟเค ลิด้า 1-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[BLR D2-1] 1 +1.00
+1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 20:30 1 [16]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-2
1-1
ดินาโม บูคาเรสต์[14] 3 +0.50
+0.75
RWA D1 (RWA D1)
Pend 20:30 Kiyovu FC
เรยอน สปอร์ต เอฟซี +0.50
+0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 เอซี เอสเต้ 0-1
0-1
Virtus Bolzano 2 -0.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 20:45 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3-1
1-0
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1 -0.75
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 21:00 1 [4]เปียริกอส 1-1
1-0
โอลิมเปียกอส โวลัว[5] 3 -0.25
-0.50
-0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
21:00 ควีนส์ ปาร์ค
อัลเบี้ยน โรเวอร์ -
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้
สแตรนแรร์ -
21:00 เบรซิน ซิตี้
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน -
21:00 คาวเดนบีท
แอนนัน แอธเลติก -
21:00 เอลจิน ซิตี้
สเตนเฮาส์มัวร์ -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 3 [5]เมตาลุค เบคาเบด 0-2
0-1
ซอกเดียน่า จิซาค[2] 4 -0.25
+0
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 21:00 [4]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 4-2
1-2
CSF Baliti[1] +1.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 21:00 1 [A-2]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-1
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-3] 4 -0.25
-0.50
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 4 [5]เบนฟิก้า(ยู 23) 1-1
0-1
บราก้า(ยู 23)[3] 4 -0.25
▲▲-0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 1 [4]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
0-0
ราสนิกีร์ ไนร์[13] 1 2 +0.25
▲▲▲+1.00
FT 21:00 2 [17]อินดิจา 2-2
1-0
แมควา ซาแบค[19] 1 -0.75
▲▲-1.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 21:00 3 [6]เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-1
0-1
เปรัค[10] 2 -0.50
▼▼+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 3 [18]Zlatibor Cajetina 1-0
1-0
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[7] 1 +0.75
FT 21:00 2 [2]ปาร์ติซาน เบลเกรด 3-1
0-0
บัซคา โทโพลา[6] 3 -1.75
-1.50
-1.75
Greece National B1 (Greece National B1)
Postp 21:00 [S-3]Rhodos FC
Aspropyrgos Enosis[S-10] -
Postp 21:00 [S-4]คาลิเทีย
อีกาเลโอเอเธนส์[S-7] +0
-0.25
FT 21:00 [S-2]อาลีซอส 0-0
0-0
คาลามาต้า เอโอ[S-1] -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 21:00 4 [11]พีบี ปาหัง 2-2
0-0
เซลังกอร์ พีบี[5] 1 3 +0.25
+0.50
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [1]เอโอ คาวาลา 2-0
2-1
Almopos Arideas[8] -
FT 21:00 2 [3]เวเรีย เอฟซี 0-0
0-0
AO Triglia[7] 1 4 -1.50
-1.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 21:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-2
0-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) +1.00
GSLW (GSLW)
FT 21:00 1 1 ตริกาลา 2011(ญ) 3-1
0-0
Amazones Dramas (w) -1.00
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 21:00 [9]อปอลล่อน คาลามาเรีย 3-0
2-0
AEP Kozani[10] -0.50
-0.25
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 3 Colombe du Dja et Lobo 1-1
0-1
โคตอน สปอร์ต 2 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3-2
3-1
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1 2 -0.50
GSLW (GSLW)
FT 21:00 1 ลาริซา(ญ) 6-2
3-0
Kastoria GPO (W) 2 -2.50
Greece National B1 (Greece National B1)
Postp 21:00 [2]พานเซอร์ไรกอส
Thesprotos[6] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 21:00 2 [4]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3-0
1-0
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา[6] +0
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:00 1 [8]อโปเอล นิโคเซีย 0-1
0-1
เออีพี ปาฟอส[7] 1 3 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 21:00 แอตลาส (ยู20)
คลับ อเมริกา (ยู 20) -0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 21:15 1 [2]อาริส ซาโลนิก้า 1-1
1-0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[1] 1 -0.50
-0.75
GSLW (GSLW)
FT 21:15 3 Agia Paraskevi (w) 1-1
0-0
Glyfadas (w) 1 +0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 21:30 4 1 [2]เลวาเดีย ทัลลินน์ 4-1
2-0
ทูเลวิค วิจานดี่[8] 2 -2.00
▲▲-2.50
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 21:30 2 [BLR D1-7]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) 2-0
0-0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[BLR D1-1] 1 +1.25
+1.00
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:30 2 [7]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-1
3-1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] 1 4 -1.00
-0.75
▲▲-1.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 [5]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-2
0-1
อิฟานยี่ ยูบัช[19] 3 -0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 1 [2]ดราโกโวลแยค 0-2
0-0
ดีนาโมซาเกร็บ 2[15] 1 -0.75
-0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:00 3 [16]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-2
1-1
เมียดิซ เลกนิก้า[8] 1 +0
+0.25
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
22:00 [7]ปีเตอร์เฮด
ดัมบาร์ตัน[9] -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 22:00 3 [2-14]UD Mutilve 1-0
1-0
โปรตุเกตเรเต้[2-15] 4 -0.25
FT 22:00 1 [3-11]เอร์กูเลส 2-0
0-0
ยูอี แอลลาโกสเตลา[3-7] 2 -0.25
-0.50
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:00 4 [SUI Sl-3]เซอร์เวตต์ 0-1
0-0
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-8] 2 -0.25
+0
-0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 2 [2]เอสเค ลิเซน 1-1
1-1
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[11] 5 -0.75
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 3 [R-5]เอ็นเค เครสโก 3-4
0-0
บรดา[R-8] 1 -1.25
-1.00
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 3 [12]ทริเน็ค 1-0
1-0
อัสติ นาดลาเบม[4] 4 -0.25
-0.50
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 3 [CR-7]เอ็นเค ครักคา 1-1
0-0
เอ็นเค บริซิเซ่[CR-1] 1 -0.75
-0.50
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 4 [13]บลานส์โค 4-1
1-1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[6] 1 +0.25
▲▲+0.75
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 [CR-6]NK Roltek Dob 1-1
0-0
เอ็นเค นาฟต้า[CR-4] +0.75
▲▲▲+1.50
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 1 [10]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-1
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 1 +0
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:00 2 [5]FK Loznica 1-2
1-0
FK Zarkovo[6] 3 -0.25
-0.50
FT 22:00 [17]ซีมูน 1-1
0-1
Borac Cacak[9] 1 +0.25
▲▲▲
+1.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 3 [CR-2]รีดอมเลีย 5-2
2-2
NK Bilje[CR-3] 2 -1.50
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:00 1 [16]จาโกดิน่า 0-3
0-2
IMT Novi Beograd[4] +1.00
+0.75
FT 22:00 4 1 [14]เอฟเค ทราจัล 0-1
0-0
Kabel Novi Sad[3] +0.50
▼▼+0
FT 22:00 1 [10]FK Zeleznicar Pancevo 1-1
1-1
FK Graficar Beograd[7] 7 -0.25
-0.50
FT 22:00 3 [13]FK Dubocica 0-1
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica[11] 2 +0
FT 22:00 4 [18]Sloga Kraljevo 2-0
1-0
ไดนาโม วีรันเจ[12] 3 +0.75
▼▼+0.25
▲▲▲+1.00
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 3 [CR-8]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-1
0-1
ทริงลาฟ คราน[CR-5] 1 +0
▲▲▲+0.75
FT 22:00 [R-7]เอ็นดี เบลตินซี 2-2
1-2
Jadran Dekani[R-1] -0.25
▲▲-0.75
FT 22:00 1 [R-6]NK Smartno 1-1
0-0
NK Primorje[R-4] 4 +0
▲▲▲+0.75
+0.50
FT 22:00 2 [R-2]NK Fuzinar 1-3
0-2
ดราว่า[R-3] 1 2 -0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:00 1 [8]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3-1
2-0
Radnicki Pirot[15] -0.75
-0.50
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 4 [8]เมตต้า/ลู ริกา 0-3
0-1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[5] +1.00
▲▲+1.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 3 [1]ซูดูว่า 2-0
0-0
เอฟเค ริเตเรียไอ[5] 1 -1.50
▼▼-1.00
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 22:00 3 1 [2]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2-1
0-1
มูกติยอดด้าเอสเคซี[10] 1 2 -2.25
▼▼-1.75
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 2 NK Zagorec Krapina 2-1
2-1
NK Tresnjevka 2 -1.00
FT 22:00 Bistra 4-0
1-0
GAJ Mace 1 -0.25
FT 22:00 2 เอ็นเค ฟราบ 1-2
0-0
Trnje 3 +0.75
+1.00
FT 22:00 2 เอ็นเค วร์โบเวต 3-0
2-0
HNK Segesta Sisak 1 1 +0.50
FT 22:00 เอ็นเค มักซีมีร์ 6-1
1-0
เอ็นเคลุคโก้ 1 +0.25
FT 22:00 2 NK Spansko 1-3
1-1
NK Ponikve 2 -0.50
FT 22:00 2 Zagreb Hask 2-2
1-1
DUGO SELO 7 -0.25
+0
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 3 1 Maranatha de Fiokpo 3-1
1-0
Gomido FC 1 +0.75
FT 22:00 3 1 Dyto FC 1-3
1-3
เอเอส โอทีอาร์ 1 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-4
2-2
โปโลเนีย ไบตอม +1.00
▲▲+1.50
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 2 Dragons 3-1
1-1
Hodio FC 1 -0.50
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 1 วิสลา พูลาเว่ 4-0
2-0
Wisloka Debica 1 3 -1.25
-1.00
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
Pend 22:00 Unisport de Sokode
AS Binah -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 4 NK Mladost Petrinja 3-3
1-2
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 6 +0.75
FT 22:00 2 เอ็นเค จารูน 2-1
1-1
เอ็นเค คาร์โลแวค 4 -1.25
Slo D3 (Slo D3)
FT 22:00 2 1 NK Adria Miren 2-1
1-0
NK Sobec Lesce 1 -1.75
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 2 Ifodje FC 2-1
1-1
AC Semassi +0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Postp 22:00 ลีออน(ยู20)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20) -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:15 [4]ดอมซาเล่ 2-0
2-0
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[1] 4 +0
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:30 3 [7]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3-1
2-1
สลาโว วีเซลัด[14] 3 -1.25
▲▲-1.75
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [1]ทีพีเอส ตูร์คู 1-1
1-0
วีพีเอส วาซ่า[6] 1 3 -0.50
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:30 3 [BLR D2-2]Krumkachy Minsk 4-3
1-1
เอฟซี บาราโนวีชี[BLR D2-12] 1 5 -2.25
-2.00
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
22:30 สลาเวีย ปราก
สปาร์ตาปราก -
FT 22:30 3 [CZE D1-3]สปาร์ตาปราก 0-3
0-2
สลาเวีย ปราก[CZE D1-1] 1 +0.50
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 โลญ่า ซีดี 2-1
2-1
CD Estebona -
ฮังการี คัพ หญิง (Hungarian Women's Cup)
FT 22:45 2 Astra Hungary Womens 1-5
1-2
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) +2.00
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 2 [5]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-1
1-1
ดินาโม ซาเกร็บ[1] 2 +0.50
+0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 1 [3]จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-0
1-0
โอลิมเปีย ไอบรองก์[18] 3 -1.00
-1.25
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 22:59 1 [MNE D1-1]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3-0
1-0
เอฟเคเซต้า[MNE D1-8] 2 1 -1.00
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:59 2 [4]เซ็บซี่ 2-0
1-0
ซีเอส คราอิโอว่า[3] 1 +0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 2 [5]ทรานส์ นาร์ว่า 2-1
0-1
ทาร์ตู เจเค มัก[7] -0.50
-0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 22:59 5 1 [7]ดนีปรอ-1 0-1
0-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[3] 3 +0.25
FT 22:59 6 [8]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 0-2
0-1
โคลอส โคซาลิฟก้า[4] 3 +0
▲▲▲
+1.00
FT 22:59 3 1 [6]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-1
1-0
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[5] 4 -1.50
▼▼▼
▼▼▼
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
Postp 22:59 [13]Xota Magna Gurpea Futsal
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[6] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 4 Warta Gorzów Wielkopolski 1-1
0-1
Lechia Zielona Gora +0
FT 22:59 1 LKS Goczalkowice Zdroj 1-1
0-0
สเตล บิเซค 4 -0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
Pend 22:59 Podravac
Varteks Varazdin +1.50
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
Pend 22:59 RC Bobo Dioulasso
ซาลิ ตาส +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 Piast Zmigrod 0-2
0-1
ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 1 +0.50
+0.25
FT 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 5-1
4-0
Foto-Higiena Olawa -1.75
-1.50
FT 22:59 2 รุช ซอร์ซอฟ 3-2
2-0
Rekord Bielsko-Biala 2 -1.50
FT 22:59 1 Gornik II Zabrze 4-2
3-0
เคเอส อีเนอเกติก โร -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 22:59 1 Universitario (W) 2-2
0-1
Atletico Union Guimar Women 3 +0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 23:05 2 [15]เอฟเค แรด เบลเกรด 2-2
1-2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[1] +1.50
+1.75
+2.00
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 1 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 4-0
1-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-19] -1.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 23:30 1 [2]เออีเอล ลิมาสซอล 1-2
1-1
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[4] 1 -0.50
▼▼+0
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 23:30 1 [10]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0-2
0-1
เชลซี เอฟซี (ญ)[2] +3.00
+3.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 23:30 3 1 [3]นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 1-2
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[6] 2 +0.75
+0.50
▲▲+1.00
เบลารุส คัพ (Belarus Cup)
FT 23:30 1 [BLR D1-8]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-1
1-1
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] 2 +0.50
+0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 23:30 1 [5]พานาธิไนกอส 2-2
1-2
แอสเตราส ตริโปลิส[6] 3 -0.75
-0.50
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 23:30 Gunjur United
PSV Wellingara -0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 23:30 ซีดี เอล ปาโล
Torredonjimeno +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 5 Samger FC 2-1
0-0
Latrikunda Utd 2 -0.50
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 23:30 Olimpico de Leon (W) 6-2
2-2
CD Zamora Amigos del Duero (w) 1 -2.00
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 สตาเบ็ค (ญ) 5-1
2-0
Grei (w) -3.00
▲▲-3.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4-0
2-0
Berghofen s (W) 2 +0
▲▲▲-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:45 3 [9]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-2
0-1
โคลดิ้ง[11] 2 -0.25
-0.50
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:45 4 [8]ทแซร์สโค เซโล 0-2
0-1
เลฟสกี้ โซเฟีย[9] -0.25
-0.50
▼▼+0
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 23:45 2 มอนส์คัลปีเอสซี 1-0
0-0
ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 6 -2.25
-2.00
-2.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 23:45 1 1 CD La Granja 2-0
1-0
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ +0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 6 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 1 [15]สตอล เมียเลช 0-1
0-0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[3] 1 +0.50
+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 1 [1]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 6-2
3-0
โคโรน่า คีลเซ่[12] 2 -0.75
-1.00
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 ซีดี การีนา 3-0
1-0
โคนิล ซีเอฟ -0.25
▲▲-0.75
-0.50
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [13]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-2
1-1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[18] +0
FT 00:00 1 [20]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-2
0-1
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[14] 1 +0
+0.25
FT 00:00 1 [11]ซวิคเกา 0-0
0-0
เอสวี เม็พเพ่น[17] 2 +0
-0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 3 [2]โคลูบารา 3-1
0-1
ราดนิคกี้ 1923[1] 1 4 -0.25
▲▲-0.75
-0.50
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [15]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-1
1-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[8] +0
-0.25
+0
FT 00:00 3 [5]ซาบรุคเค่น 0-3
0-0
มักเดเบิร์ก[10] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [NORW-3]อโวลเนส (ญ) 0-0
2-2
คลีบ (ญ)[NORW-7] -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 00:00 3 [SPA WD1-8]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-4
1-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-1] 2 +4.50
▼▼+4.00
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 [10]มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 0-0
0-3
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[6] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 00:00 บีเอสเอฟ
KFUM +0.25
+0
FT 00:00 Tjorring IF 1-6
1-3
คเจลเลอรูบ +1.00
+0.75
FT 00:00 เกรฟ 2-0
1-0
Roskilde Boldklub -1.00
▲▲-1.50
-1.25
FT 00:00 3 นอร์เรสซันด์บี 1-2
0-2
Vejgaard B 2 +0.75
+0.50
00:00 Nørresundby 2
Vejgaard B -
FT 00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-1
0-0
บี 1908 -0.75
-0.50
FT 00:00 2 ยูเนี่ยน 1-0
0-0
Valby BK 2 -0.50
-0.25
FT 00:00 1 Aarhus Fremad 2 0-0
0-0
Silkeborg KFUM 1 2 +0.75
+0.50
FT 00:00 2 วิไบ ไอเอฟ 2-3
1-3
มาเรียไลน์ 3 +1.00
▼▼+0.50
FT 00:00 บี 1913 โอเดนเซ่ 0-0
0-0
Hedensted 1 +0.50
+0.25
+0.50
00:00 Tj rring
คเจลเลอรูบ -
FT 00:00 1 Karlslunde IF 0-0
0-0
Rishoj -0.25
FT 00:00 1 ริงโคบิง 0-0
0-0
วาลเด้ +0.25
+0
FT 00:00 โคลดิงค์บีเค 1-0
0-0
Horsens Freja 2 -0.25
+0
FT 00:00 Tarnby FF 1-2
1-0
Koge Nord FC -0.25
Pend 00:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
โอเคเอส +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 อูรากา 1-1
1-0
กัวดาล 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [NORW-6]ลิน (ญ) 2-0
1-0
Honefoss (w) -1.25
-1.00
FT 00:00 บาเซิล (ญ) 0-1
0-1
Lucerne Women 1 3 -0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 3 1 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-0
0-0
AS Bakaridjan 1 -0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 1 เอดี อัลมูร์เดวา 1-2
0-1
ยูดี ฟราก้า 3 +0
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-1
1-1
CS Duguwolofila 2 -0.75
-0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 4 เอล ซาน มาร์ติน 1-1
0-0
เรอัล เอวิเลส 1 4 +0
-0.25
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
FT 00:00 2 San Judas 0-0
0-0
Gutierrez Nicaragua 3 +0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 00:00 Arka Gdynia II
WDA Lipusz -0.50
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 1 [6]เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3-1
2-1
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[7] 1 -0.75
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 [15]ซีเอส เพแทนจ์ 5-1
1-0
FC Wiltz 71[9] -
FT 00:30 1 [12]US Mondorf-les-Bains 0-0
0-0
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[13] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 1 เอฟซี ซูริค (ญ) 2-0
1-0
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) -2.00
-1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 3 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-1
0-1
ซีดี ซาน โรเก้ 1 -0.75
FT 00:45 3 CD Valdefierro 2-1
1-0
ซีดี ซารีเนนา 1 +0.75
+0.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 [B-10]ฟูแล่ม(ยู 23) 1-0
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-13] 1 -0.25
+0
▲▲-0.50
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 01:00 4 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-0
1-0
เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1 2 -1.00
FT 01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 0-3
0-0
อาไว (เยาวชน) +1.00
+0.75
▲▲▲+1.50
มอนเตเนโกร คัพ (มอนเตเนโกร คัพ)
FT 01:00 [MNE D1-3]Decic Tuzi 1-0
0-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[MNE D1-6] 3 -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 7 [12]มาริติโม่ 0-1
0-1
กิล วิเซนเต้[13] 3 +0
-0.25
+0
FT 01:00 1 [4]สปอร์ติ้ง บราก้า 1-1
0-1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[5] 3 -1.00
-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)
อาไว (เยาวชน) -
FT 01:00 1 1 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1-0
1-0
บาเฮีย (เยาวชน) -0.50
-0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [ICE LD1-1]Tindastoll Neisti Womens 1-0
1-1
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[5] -
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 01:00 El Salvador Indoor Soccer(N) 2-1
5-2
Nicaragua Indoor Soccer 1 -
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 01:00 1 Sete de Setembro PE 0-0
0-0
วิตอเรีย พีอี 4 -0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 3 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3-0
0-0
Flat Earth FC 1 2 +0
Pend 01:00 อัลโคเบนดาส สปอร์ต
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส -0.75
-0.50
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 3 [off-7]โกลโบ 1-2
1-1
เอบีซี อาร์เอ็น[off-1] 2 +0.50
+0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 4 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-0
1-0
เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1 2 -1.00
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 2-1
0-1
เอสอี ตู กาม่า 3 +0.50
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 4 Real Aranjuez CF 1-2
1-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 4 +0.75
▼▼+0.25
FT 01:00 CD Paracuellos Antamira 4-1
2-1
SAD Villaverde San Andres -0.50
FT 01:00 4 ซีเอฟ วิมีนอร์ 2-0
2-0
ยูดี ซามาโน 3 -0.50
-0.25
-0.50
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:00 1 Tuna Luso 0-1
0-0
Itupiranga 3 -0.75
-1.00
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 01:00 2 Reet 2-1
2-1
เซ็นทรัลเอสซี 2 -0.50
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:15 ลีพิโด เดอ บัวซาส 4-0
2-0
ซิลวา เอสดี -1.00
-1.25
POL RL (POL RL)
Pend 01:15 Legion Warszawa
Orly Zielonka +4.25
▲▲▲+5.00
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 01:30 4 [3]เออีเค เอเธนส์ 1-2
0-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 4 +0
+0.25
+0
BRA CE (BRA CE)
FT 01:30 [4]คัวคาเอีย ซีอี 0-6
0-3
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี[3] +1.50
▲▲▲
▲▲▲▲
▲▲▲
+4.00
FT 01:30 3 [2]Pacajus 0-0
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า[off-1] 3 +2.00
▲▲+2.50
▼▼▼+1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 1 CD Pradejon 4-1
1-0
CD Villegas 1 1 -2.25
▲▲-2.75
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 01:30 NSI Runavik (W) 5-2
3-1
B36 Torshavn (W) -0.75
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 4 เอเอ ลูเซียเนีย 0-5
0-4
บราซิลเลียนเซ่ 2 +1.00
+1.25
+1.00
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
Pend 01:30 Vikingur Gota (W)
07 Vestur (W) -3.75
▲▲-4.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 01:40 4 1 [7]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4-3
3-2
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[12] 2 -0.75
▼▼-0.25
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 1 อัลโต พีไอ 2-0
1-0
Fluminense PI 2 3 -0.25
NIR WD1 (NIR WD1)
FT 01:45 1 Sion Swifts (w) 0-3
0-0
เกล็นโตรัน (ญ) +2.25
▼▼+1.75
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 [6]S.S Pennarossa 0-0
1-2
เตร เพนน์[4] -
NIR WD1 (NIR WD1)
FT 01:45 4 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 3-2
2-0
ลินฟิลด์(ญ) +0.50
+0.75
+0.50
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 01:45 4 1 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0-1
0-1
4 de Julho 2 +0
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 01:45 1 [10]Entai Ravi Tucci 2-3
1-2
เอสพี ลิเบอร์ตาส[3] 1 +0.25
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 02:00 1 Uniao Luziense U20 1-2
0-1
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 2 -0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 02:00 [4]อัล โชลต้า 1-1
3-1
Naft Misan[9] -
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
02:00 [2]Al Khaldiya
ซิทรา[5] -
FT 02:00 3 1 [1]อัล ฮาล่า 0-0
0-0
บาห์เลน เอสซี[7] 3 -1.50
FT 02:00 [9]คาลาลี 0-4
0-1