ราคาบอล.cc
ผลบอล 6 พฤษภาคม 2564ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:20 3 FC Inter Nouakchott 0-0
0-0
เอเอสซี เคเดีย 5 +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(a)-15]โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0
0-0
กวายากิล ซิตี้[(a)-14] 1 -0.50
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 1 [(a)-13]บลูมมิ่ง 4-0
2-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[(a)-16] 5 -2.00
▲▲▲-2.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 3-4
1-3
ไทเกรส(ญ) 1 +0
+0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 07:00 Haiti Indoor Soccer(N) 0-4
0-7
Costa Rica Futsal -
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 07:05 Kansas City NWSL (W) 1-2
1-1
ซีแอตเติล เรน (ญ) 3 +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 3 [A-8]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1-1
1-1
เทมเปอร์ลีย์[A-15] 6 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:30 3 [13]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1-0
1-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 3 -1.00
-0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 08:00 2 [9]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
0-0
เซอร์เทาซินโญ่[16] -0.75
-1.00
FT 08:00 2 [1]โอเอสเต้ 1-0
1-0
แอตทิเบีย[3] 1 -0.25
FT 08:00 1 [13]เออี เวโล คลับ เอสพี 2-0
1-0
ยูเวนตุส เอสพี[8] 1 +0.25
+0
FT 08:00 3 [14]เตาบาแต 0-0
0-0
อูแด็กซ์ เซา เปาโล[12] 4 -0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 1 [14]โบต้าโฟโก้ เอสพี 2-0
1-0
เซา เบนโต้[15] 3 -0.50
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) 3-1
2-0
อัตลาส(ญ) 2 -0.25
-0.50
-0.75
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 09:00 Dominican Republic Indoor Soccer 1-3
2-4
Guatemala Futsal -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 ตีฮัวนา (ญ) 3-0
2-0
คลับ เนกาซ่า (ญ) +0
▲▲-0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-1
0-1
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) +1.25
▲▲+1.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3-2
1-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[2] -0.75
▲▲-1.25
-1.00
NZC (NZC)
FT 14:30 5 Burwood AFC 2-2
1-2
โคซแท็ล สปิริท +4.50
+4.75
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 15:00 3 TP Ho Chi Minh II 1-1
1-0
บินห์ ทวน 1 +0
-0.25
FT 15:00 ลัม ด่อง 4-1
2-1
กอน ตูม 3 +0
▲▲▲
-1.00
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 3 1 Lusaka Dynamos (W) 1-1
0-1
Police Doves Queens (W) 1 -3.00
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Pend 15:15 Musgrave Reserves
Kingscliff FC Reserves -
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 15:30 เตวียนกวาง 1-0
1-0
หวิง ลอง +0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 16:00 [7]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
กาการิน ยูไนเต็ด[5] +1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [7]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3-1
0-1
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[12] -1.50
FT 16:00 [6]ดนีโปร-1 (ยู 21) 4-2
1-1
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[9] -0.75
FT 16:00 [1]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 2-1
2-1
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[8] -
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
Pend 16:00 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2
Quang Nam Reserves -0.50
-0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 Newcastle Suns 1-5
0-2
อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1 +1.75
▲▲+2.25
FT 16:00 1 Newcastle Olympic FC 6-1
6-1
Cooks Hill United 1 -1.25
▲▲▲-2.00
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 16:00 1 CLB TPHCM (W) 1-0
0-0
Phong Phu Ha Nam (w) 1 -2.25
▼▼-1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 3 1 [9]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3-1
3-1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[6] 1 3 +0.50
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 3 มิทเชลตัน เอฟซี 3-0
0-0
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 +0.75
▼▼+0.25
Pend 16:30 นอร์ธ สตาร์
คาบูลเตอร์ เอฟซี +0.50
+0.75
FT 16:30 คูเมรา 2-6
2-1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 16:30 4 Mitchelton U23 1-1
1-0
Sunshine Coast U23 3 -2.00
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:35 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-1
0-0
เมลเบิร์น ไนท์ 4 -0.50
▼▼+0
Postp 16:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์
เปรสตัน ไลออนส์ -1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 2 [C-13]คิมกี้(สำรอง) 1-1
0-1
อแวนการ์ด คุร์สค์[C-11] 4 +0
▲▲+0.50
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 [A-5]เสฉวน(N) 0-0
0-0
ไซโบ้ ซันเดย์[A-6] 1 -0.50
▲▲-1.00
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 2 [B-3]ชางชุน ย่าไท่(N) 0-0
0-0
หวูฮั่น ซอลล์[B-5] 1 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [S-17]FC Tuapse 2-0
0-0
FC Yessentuki[S-16] -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [4]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-1
2-0
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[5] 1 +0
-0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [3]อาบาฮานี 5-2
3-0
บราเทอร์ส ยูนิออน[12] 1 -2.00
-2.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 17:00 5 1 FC Peremoga Dnieper 3-0
3-0
FK Yarud Mariupol 1 3 -0.50
-0.25
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division)
FT 17:00 ดง หน่าย เอฟซี 1-1
0-0
เจีย ดินห์ +1.00
▼▼+0.50
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 17:00 [Aus VD1-12]แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-1
0-1
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[AUS VPL-8] +1.50
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Postp 17:00 Magic United U23
North Star U23 -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:10 1 Musgrave Mustangs B 1-5
0-2
Nerang B 1 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-15]อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0-5
0-2
เอฟเค ไบโอลอก[S-13] +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 1 [4]Noravank 2-1
1-0
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[2] -
Greece National B1 (Greece National B1)
FT 18:00 [S-6]Santorini 2020 1-0
0-0
Asteras Vlachioti[S-9] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 1 Maccabi Ironi Yafia 2-0
0-0
อาฮี เอเคอร์ 1 +0.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
Postp 18:30 [10]อิสทิโล ดูชานบี
FC Khatlon[9] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [B-11]โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 2-3
2-3
เอฟเค กิฟดูวอน[B-10] -
FT 18:30 [B-8]เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 2-1
2-2
Paktako 79[B-7] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 2 [12]วิเชนซ่า 0-3
0-2
เบรสชา[10] 3 +0
-0.25
FT 19:00 5 1 [13]ปิซ่า 2-2
2-0
เอซี เวนิช[5] 2 +0
+0.25
FT 19:00 3 [7]สปอล 0-1
0-0
โฟรซิโนเน่[15] 3 -0.50
▼▼+0
FT 19:00 2 [1]เอ็มโปลี 4-0
2-0
โคเซนซ่า 1914[17] 1 -1.00
▲▲-1.50
FT 19:00 4 [19]เปสคารา 1-0
1-0
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี[18] 1 +0
FT 19:00 3 [9]เรจจิน่า 2-2
1-1
อัสโคลี่[16] 4 -0.50
-0.25
FT 19:00 1 [3]มอนซ่า 1912 1-0
1-0
เลชเช่[2] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 2 [15]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-2
0-1
ซาแลร์นิตาน่า[4] 4 +0
FT 19:00 1 [6]ชิตตาเดลล่า 1-0
0-0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า[20] 1 2 -1.25
FT 19:00 1 [8]คิเอโว่ 1-1
1-0
เครโมเนเซ่[11] 2 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 [1]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1
0-0
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[17] 1 -0.75
▲▲-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [C-10]เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 8-0
2-0
FK Fakel Voronezh Youth[C-16] 1 2 -1.00
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [10]อรารัต-อาร์เมเนียบี 2-1
2-0
ชีรัค บี[8] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 3 [9]คิซิลคัม ซารัชโชน 1-1
1-1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[10] 2 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [S-7]FK Forte Taganrog(N) 0-0
0-0
คราสโนดาร์ 3[S-12] 4 -0.75
▲▲▲
-1.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 4 [B-8]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 2-0
0-0
ต้าเหลียน อาเออร์บิน[B-7] 1 3 -1.50
▲▲▲-2.25
-2.00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [S-10]สตาฟโรพอล-2009 3-2
3-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-6] 2 +0
-0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [9]พิวนิค บี 0-1
0-0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[5] +0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 2 [S-1]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3-1
2-0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-8] 2 -1.00
-0.75
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 19:00 [MOL D1-5]ดินาโม ออโต 1-1
0-0
FC Sfintul Gheorghe[MOL D1-4] -
B W C (B W C)
FT 19:00 1 1 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ )(N) 2-0
0-0
Lokomotiv Plovdiv (W) 1 3 -0.50
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 1 อัล มาจด์ 1-0
1-0
อัล นาวัล 3 -0.25
FT 19:00 2 อัล-โมฮาฟซา 0-1
0-0
Efrin 5 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-4]ซามิน 2-1
0-1
Navbahor Namangan B[B-3] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 19:30 3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 2-2
1-1
โครโตเน่ (เยาวชน) 3 -0.75
-0.50
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:30 1 [11]เออี คาไรสคาคิส 3-3
1-1
พานาคายคิ 2005[7] 4 -0.50
-0.75
FT 19:30 5 [9]อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-2
1-2
โดซา ดรามัส[10] 2 +0.50
+0.75
▼▼▼+0
FT 19:30 5 [12]Ierapetra 0-0
0-0
ตริคาล่า[8] 3 -0.25
▲▲-0.75
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
Pend 19:30 โทโร ยูไนเต็ด
Wakiso Giants FC +0
FT 19:35 2 เอสซี วิลล่า 0-0
0-0
Onduparaka FC 1 -0.75
-0.50
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 20:00 3 [7]ASK Bravo Publikum 2-0
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[9] -0.25
+0
-0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [15]Cape Town Spurs 1-1
0-1
รีล คิงส์[2] 1 -
FT 20:00 [7]เจดีอาร์ สตาร์ 2-1
2-0
โจโม คอสมอส[8] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [S-11]มาชูค- เคเอ็มวี 1-2
0-2
FK Kuban Kholding[S-1] 1 +1.50
▼▼▼+0.75
+1.00
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 20:00 [S-5]Mjallby AIF U21
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-9] -
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 20:00 [LBN D1-6]อัล ซาฟา 1-0
1-0
Shabab El-Bourj[LBN D1-9] -
FT 20:00 1 [LBN D1-1]อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2-1
2-1
Shabab Al Ghazieh[LBN D1-11] 1 -2.00
-2.25
FT 20:00 1 [LBN D1-5]อัล อาเฮด 0-1
0-1
อัล-เนจ์เมห์[LBN D1-2] 1 +0
+0.25
FT 20:00 [LBN D1-7]Al Bourj 4-1
2-1
Al Akhaahli Alay[LBN D1-4] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 20:00 3 [1]พสุนธรา คิงส์ 2-0
0-0
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[9] 1 -2.25
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 3 Sunrise FC 0-1
0-1
Marines FC 2 -0.50
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา 3-1
2-0
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน +1.00
▲▲▲
+2.00
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 2 Etincelles 1-3
1-2
Musanze FC 1 +0
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 20:00 CA San Miguel U20
CSD Flandria U20 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 4 TSV Klausdorf 3-4
1-2
Derthona 3 -0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 3 URA Kampala 0-0
0-0
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:00 3 1 Gubbio U19 1-0
0-0
Vis Pesaro U19 3 +0
FT 20:00 3 แตร์นานา (ยู 19) 1-0
0-0
เปรูจา(เยาวชน) 2 +0.75
+0.50
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 Espoir FC 3-1
2-0
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 2 +0.25
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 Arusha FC 2-1
1-0
เอ็มเบา เอฟซี 1 -0.25
RWA D1 (RWA D1)
FT 20:00 1 เอเอส คิกาลี 2-0
0-0
Police FC 2 +0.25
Burundi Cup (Burundi Cup)
FT 20:00 วิทาโล 1-0
0-0
Royal Muramvya FC -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 20:00 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน)
Ozarowianka Ozarow -2.75
Burundi Cup (Burundi Cup)
FT 20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 0-0
2-0
Olympique Star -
FT 20:10 2 Bumamuru 3-1
0-0
Le Messager Ngozi 2 +0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 2 [SVK D1-3]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4-1
3-1
เอฟเค โคซิค[SVK D2-5] -1.50
-1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:30 4 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 2-0
1-0
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1 6 -1.00
-0.75
FT 20:30 1 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 2-2
1-0
ไอโรนี่ เนเชอร์ +2.75
FT 20:30 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2-2
1-1
เบต้า รามัท กาน 7 -0.25
-0.50
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 20:30 3 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-0
1-0
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3 +1.00
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 [S-9]มัคคาบี้ ชารายิม 2-4
0-2
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน[S-18] -1.50
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 2 [1]เอสโตริล(ยู 23) 3-1
1-0
ฟามาลิเคา(ยู 23)[7] 2 -1.00
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 6 [16]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2-1
2-1
เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า[17] 3 -0.25
FT 21:00 2 [14]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 3-0
2-0
Hapoel Bueine[4] 1 -0.75
FT 21:00 2 [S-14]เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0-1
0-0
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-6] +0.25
+0.50
FT 21:00 4 [S-15]เอฟซี ดิโมนา 1-0
1-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-10] 1 -0.25
FT 21:00 2 [10]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[6] 1 2 +0
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 21:00 2 [1]คาราบัค 1-1
1-1
ซีล่า เอฟเค[4] -1.75
-1.50
-1.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 1 [13]รูบิ ชาปิร่า 2-2
2-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[8] 1 -0.25
FT 21:00 2 [S-13]MS Ironi Kuseife 2-5
2-4
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-5] 1 +0.25
FT 21:00 [15]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 3-1
0-1
บีไน มาจ์ดอัล ครัม[18] 1 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [S-14]ดรูซบ้า เมย์คอพ 0-1
0-1
ลีเจียน ไดนาโม[S-5] +1.00
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 3 [S-16]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 4-2
0-1
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-12] 1 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 3 [6]บุนยอดกอร์ 2-0
1-0
นาซาฟ การ์ชิ[3] -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 2 [S-9]เอฟเค มาฮัชกาลา 3-2
2-0
สปาร์ตัก นาลชิค[S-8] 2 +0
▲▲▲-0.75
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 21:00 1 [4]ตรังกานู 3-0
2-0
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] 2 -1.75
FT 21:00 3 [7]กัวลา ลัมเปอร์ 3-1
1-0
ปุเลา ปีนัง[3] 2 +0
FT 21:00 4 [2]เคดะห์ 0-1
0-0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 3 +0.50
+0.75
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 21:00 3 [MOL D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-1
0-0
ซีเอส เปโตรคุบ[MOL D1-2] 3 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 21:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ +0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 21:00 3 1 เลคโค่(ยู19) 2-2
2-1
เรนาเต้ (ยู 19) 2 -0.50
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 1 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 2-0
1-0
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) -1.00
B W C (B W C)
FT 21:00 2 Pirin Blagoevgrad (W) 1-2
1-1
FK Barocco (W) 2 -0.50
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
Pend 21:00 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19)
Maccabi Ein Mahal Jamal U19 -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
Postp 21:30 [2]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[5] -1.25
-1.50
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 21:45 5 [2]มาริบอร์ 2-1
0-1
ทาบอร์เซซานา[6] 3 -1.00
-1.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:45 2 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 0-1
0-0
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 3 +0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [15]Tshakhuma TM 2-1
1-0
ไกเซอร์ ชีฟ[9] 1 4 +0.25
+0.50
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 [1]เอฟเค วัลเมียรา 0-1
0-1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[2] 5 +0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [8]Hegelmann Litauen 0-1
0-1
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[9] 1 +0
▲▲-0.50
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 2-3
2-1
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:00 4 [19]เจเอสเอ็ม สกิกดา 2-1
1-1
ยูเอส บิสกรา[16] 2 -0.50
-0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 2 [8]FK Panevezys-2 3-1
1-1
FK Kauno Zalgiris II[12] 1 -0.75
▲▲-1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-7]Norrby IF(U21) 0-4
0-5
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[SWE U21AS-6] -
FT 22:00 Orgryte U21 0-3
0-0
ฮัคเค่น (ยู 21) -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:00 1 [11]ปาราดัว เอซี 2-0
0-0
อาร์ซี รีไลแซน[12] 3 -1.50
▼▼-1.00
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 6 [3]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-2
1-0
ฮราเดตส์กราลอเว[1] 4 +0.50
+0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:00 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 3-1
2-0
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) -1.75
-1.50
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 22:00 2 [5]เชค รัสเซล เคซี 3-0
2-0
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[8] 1 -0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:00 3 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 4-3
1-2
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1 1 +0.50
+0.75
FT 22:00 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 3-4
1-2
NC Magra U21 3 -0.50
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 22:00 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-2
0-0
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 +1.00
+0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:00 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 5-1
3-1
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 1 -1.25
-1.50
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 22:00 2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2-2
0-1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) +1.00
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:05 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 4-0
3-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1 -0.75
FT 22:10 อีเอสเซติฟ(ยู21) 2-0
1-0
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) -0.75
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 22:30 [SUI D1-3]อารัว 1-2
1-1
ลูเซิร์น[SUI Sl-5] +0.25
+0.50
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
Postp 22:30 [FIN D2-11]เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
นาร์เปส คราฟท์ -
FIN YKW (FIN YKW)
FT 22:30 1 VJS Vantaa (w) 1-0
1-0
PK Keski Uusimaa (w) +0.75
FT 22:30 2 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 4-0
2-0
Turun Weikot (w) 1 -1.00
▲▲-1.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 4 [W-4]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2-0
1-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-5] 3 -0.50
-0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 22:59 3 [9]โชเลท เอสโอ 1-4
0-1
บาสเตีย[1] 2 +0.50
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 3 [5]เออีเค ลาร์นาคา 0-1
0-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[1] 1 +0.50
▲▲+1.00
+0.75
FT 22:59 3 [3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2-2
0-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[6] 3 -1.50
-1.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 22:59 5 1 [10]น็อตต์สเคาน์ตี้ 3-2
1-1
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[2] +0
+0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 1 [10]เอฟซี คูเลสซาเล่ 2-2
1-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[1] 2 +2.75
▼▼▼
+1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 2 [S-9]บาลินเกอร์ 2-1
1-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] 2 +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 22:59 [1]เลบันเต(ฟุตซอล) 4-4
2-2
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[3] -
Postp 22:59 [15]บูเรลา(ฟุตซอล)
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal[12] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 [S-21]บาเยิร์น อัลเซนัว 1-1
1-1
เอฟซี กีสเซิน[S-17] +0.25
+0.50
▼▼+0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:59 1 [8]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 1-1
0-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[11] 2 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 1 1 [S-14]ทีเอสจี บาลินเก้น 0-4
0-1
ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์[S-22] -2.00
▼▼▼-1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 2 [10]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
1-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[14] 2 -0.50
▲▲-1.00
FT 22:59 2 [5]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-0
0-0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[9] 3 -0.50
-0.75
▼▼-0.25
FT 22:59 1 [20]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-1
0-1
โบแร็ค คาแค็ก[16] +1.00
+1.25
FT 22:59 4 [8]มัลโดส ลูการ์นี 1-0
1-0
เอฟเค วอซโดวัค[12] 3 -0.50
-0.75
-0.50
FT 22:59 2 [11]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
0-0
คูคาริคกิ สตานคอม[3] +0
▲▲▲-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 2 เอฟซี ออซมา โฮลอน 0-3
0-1
Hapoel Mahane Yehuda 2 +0.75
POL RL (POL RL)
FT 22:59 1 Perla Zlotoklos 3-0
1-0
Naprzod Brwinow 2 -2.50
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 23:15 5 1 [3]สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-2
0-1
ซาบาห์ เอฟเค[7] 2 -0.25
-0.50
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:15 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1-0
0-0
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 -1.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 [4]โฮลสไตน์ คีล 2-0
1-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[15] 1 -0.75
-0.50
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 23:30 [4]จีเอไอเอส 3-2
0-0
ออสเตอร์ ไอเอฟ[3] 1 +0
+0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 23:30 2 [5]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 0-2
0-1
มิลล์วอลล์(ยู 23)[13] -0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 23:30 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 0-3
2-5
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[4] -
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:30 3 Jam City 4-2
1-1
บอมบาด้าเอฟซี 1 -0.50
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 23:30 1 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1-1
0-0
MS Kfar Kama -1.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:40 2 Falcons FC 2-1
0-0
Jarra West FC 2 -1.00
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:45 1 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด 3-1
1-1
เบโร่ สตารา ซากอร่า[6] 1 -1.25
-1.50

ผลฟุตบอลวัน 5 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 00:00 4 1 [14]เลอ อาฟร์ 0-1
0-1
ตูลูส[3] 4 +0
▲▲+0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 00:00 4 1 [S-2]ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-0
0-0
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่[S-3] 7 -0.75
-0.50
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 [11]ฮาโปเอล รานาน่า 3-2
2-0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[13] 2 -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 [7]เอสซี เวิร์ล 0-0
0-0
ดินาโม เดรสเดน[1] 1 +0.25
+0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [S-15]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-1
0-0
เฮสเซ่น คาสเซล[S-13] -0.25
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 1 [6]ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-0
ฮาโปเอล ริซอน[7] 1 +0.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 00:00 1 [10]เนเวซิส 0-3
0-2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[4] +2.25
+2.50
+2.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [2]ฮันซ่า รอสต๊อค 1-1
0-0
อิงโกลสตัดท์[3] 1 -0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [S-19]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-2
0-0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-3] 4 +0.75
+1.00
FT 00:00 [S-11]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-3
0-2
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-6] +0
-0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 [16]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 1-6
0-3
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] +0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [19]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-3
0-2
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[6] 1 +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [8]Real Betis Futsal 3-0
0-0
แอนติเครา(ฟุตซอล)[17] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [4]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3-0
1-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[16] -0.50
-0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 1 [12]คาฟร์ กาซิม 2-0
1-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[10] 4 -0.50
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:00 [11]ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 7-5
2-1
Vaidepenas Futsal[7] 1 +0
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 2 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-0
0-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[15] 2 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [S-12]วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-1
0-1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] -0.25
-0.50
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 1 [4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-2
1-2
ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม[2] 1 +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [12]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 4-1
1-1
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[9] 2 -0.25
-0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 1 [S-4]ทีเอสวี ชไตน์บัค 4-0
0-0
TSV Schott Mainz[S-20] 1 1 -2.25
-2.00
FT 00:00 1 [S-2]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-2
2-2
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-7] 2 -0.50
-0.75
FT 00:00 [S-16]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
0-0
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-5] +0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 00:30 [18]O Parrulo Ferrol Futsal 1-3
1-2
ปัลมา (ฟุตซอล)[2] +2.50
FT 00:45 1 [10]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 5-3
2-2
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[14] 2 -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:45 1 Beitar Ashdod 4-1
1-0
เอสซี เบียร์ ชีบา 2 -0.50
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:00 2 [17]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
0-0
อิปสวิช ทาวน์[11] 2 -0.25
+0
FT 01:00 3 [5]แบล็คพูล 2-0
1-0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[12] 1 -0.75
-1.00
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 [7]เลอ ม็องส์ 4-0
2-0
เกรไตล์[16] 1 2 -0.25
-0.50
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:00 3 [8]ชาร์ลตัน แอธเลติก 3-1
0-0
ลินคอล์น ซิตี้[4] 2 -0.25
-0.50
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 [5]มอนโทรส 3-2
2-1
แพททริค ทริสเทล[1] 2 +0
+0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 1 [10]เบรซิน ซิตี้ 0-1
0-0
สเตนเฮาส์มัวร์[6] +0.25
+0.50
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
ฟัลเคิร์ก[2] 1 +0
+0.25
+0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [4]EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-4
2-2
เพนิสโคลา(ฟุตซอล)[16] -2.50
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 [10]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-3
1-1
อีสต์ ไฟฟ์[6] 1 +0
▲▲+0.50
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:00 [9]คาวเดนบีท 2-0
1-0
อัลเบี้ยน โรเวอร์[7] 1 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 [4]สแตรนแรร์ 2-1
2-1
อีดินเบิร์ก ซิตี้[2] 1 -0.75
-0.50
FT 01:00 1 [5]เอลจิน ซิตี้ 3-2
0-0
ควีนส์ ปาร์ค[1] 2 +0.25
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 1 [8]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1-2
1-0
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[7] 3 +0.25
+0
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 1 [9]ดัมบาร์ตัน 3-2
1-1
ปีเตอร์เฮด[7] 1 -0.50
▼▼+0
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 01:00 El Salvador Indoor Soccer(N) 0-1
2-1
Cuba Futsal 1 -
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 2 [BRA CPoff-6]ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 3-0
1-0
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 4 +0.75
▼▼+0.25
+0.50
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 3 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1-3
0-1
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 2 +0.50
▲▲+1.00
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:00 1 [4]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
0-0
เรธโรเวอร์ส[3] -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:00 3 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 4-0
3-0
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1 -1.75
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 01:00 1 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-2
0-1
Kelty Hearts 1 -0.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
01:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 3 [B-17]วิลล่า ดาลมิเน 0-0
0-0
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-9] 3 +0.50
▼▼+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:15 [12]ลูตัน ทาวน์ 0-0
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[22] 1 +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 01:25 Sporting Club Tel Aviv 0-2
0-2
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 +0.50
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 01:30 3 [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0
0-0
อัล ซัลมิย่า[3] 2 +0.50
+0.75
FT 01:30 1 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-0
0-0
อัล นาสเซอร์[1] 1 -1.00
▼▼-0.50
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 1 1 [11]คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-4
0-1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[8] +0.75
+1.00
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 2 KR KV U19 1-1
0-0
Keflavik U19 3 -0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 1 ยูโรปาเอฟซี 0-2
0-1
เซนต์โยเซฟ เอฟซี 5 -0.25
▲▲-0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 4 Virgin grid U19 5-1
3-0
Afturelding Hviti U19 2 3 +0
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 [6]แกลร์นาร์ฟอน 3-0
2-0
บาลา ทาวน์[3] 3 +0.75
+1.00
FT 01:45 6 2 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-6
0-1
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[11] 2 +1.00
FT 01:45 1 [5]เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-3
0-0
เดอะ นิว เซนต์ส[2] 2 +1.50
+1.75
FT 01:45 4 1 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-2
0-0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[1] 2 +1.25
+1.00
FT 01:45 3 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-2
2-2
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[7] 2 +0
FT 01:45 4 [9]นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-3
1-1
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[10] 1 4 -0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 2 [4]คลิฟตันวิลล์ 1-2
0-1
ลาร์นเอฟซี[5] 2 +0
+0.25
FT 01:45 [1]ลินฟีลด์ เอฟซี 3-1
1-0
ครูซาเดอร์[6] 2 -0.50
-0.75
FT 01:45 3 [2]เกล็นโตรัน 1-1
0-0
โคเลอไรน์[3] 3 -0.50
-0.25
FT 01:45 3 [12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-1
0-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[10] 3 +0
+0.25
FT 01:45 [7]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4-1
1-1
พอร์ทาดาวน์[9] 3 -1.00
-0.75
▲▲-1.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 2 [ENG PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-0
1-0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[FRA D1-2] 1 4 -0.75
-1.00
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 02:00 2 อัล การาฟา(ยู 23) 0-2
0-1
อัล เรย์ยาน(สำรอง) 3 -0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 4 อัล คอร์(N) 3-1
2-0
อัล ชาฮานียา 2 -0.25
-0.50
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 1 [1]เบรย์ดาบลิค (ญ) 9-0
3-0
ฟีลเคียร์(ญ)[4] 1 -3.00
▼▼▼
-2.00
POL RL (POL RL)
FT 02:15 2 Inter Warsaw 1-2
1-0
UKS Talent Warsaw 2 +1.75
▲▲▲+2.50
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 1 [11]อัล วีห์ดัต 3-0
1-0
อัล-จาลิล[10] -1.25
-1.00
-1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 [18]เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-3
0-1
NBE SC[17] +0
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 02:30 2 Nova Mutum EC 0-0
0-0
CEO Varzeagrandense 1 2 -0.50
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 03:00 Nicaragua Indoor Soccer(N) 2-4
0-2
USA Futsal -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 03:30 Ngom Egdabya 0-1
0-1
คาห์ลีจ ซาร์ต -
FT 04:00 Al-Ahli Tripoli 0-0
0-0
อัล ซาวิ เอ -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 3 Champions FC Academy 1-2
1-1
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4 +1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 04:00 Al Athad 0-0
4-0
Rafeeq -
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 04:00 2 เกรมิโอ อนาโปลิส 1-0
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 1 +0.75
+1.00
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 04:00 4 [(c)-5]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-1
0-1
Monarcas Morelia[(c)-1] 2 +0
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 04:20 2 ASC Etoile Commune Arafat 0-0
0-0
Jeunesse Ksar 3 +0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 04:30 1 [4]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 5-1
2-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[9] 1 -0.50
▲▲▲-1.25
FT 04:30 2 [1]อีเอส เซทิฟ 1-1
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[7] 1 -0.75
-0.50
FT 04:30 1 [8]เอ็มซี แอลเจอร์ 2-1
1-0
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[18] -1.50
-1.25
FT 04:30 [2]เจเอส ซาอัวร่า 2-0
2-0
โอลิมปิก เมเดีย[6] -0.75
-1.00
FT 04:30 3 [20]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1-1
1-0
เจเอส คาบิลี่[3] 2 +0.75
+0.50
+0.75
FT 04:30 3 [13]ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-0
0-0
ซีเอส กงส์ต็องตีน[10] 1 +0
FT 04:40 3 [5]เอ็มซี โอราน 3-2
3-1
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[15] 1 -0.50
-0.75
FT 04:50 [14]เอเอสโอ ชเลฟ 0-1
0-1
เอ็นซี มากร้า[17] 6 -0.50
brazil youth cup (brazil youth cup)
FT 05:00 ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) 1-4
0-2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 +1.25
+1.50
โบโตล่า (Morocco cup)
FT 05:00 5 1 [MAR D2-8]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 2-0
0-0
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[MAR D1-4] 1 4 +0.50
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 05:00 เม็กซิโก (ฟุตซอล)(N) 4-5
3-3
Suriname Indoor Soccer -
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 05:00 3 คลับ ดู เรโม 1-0
0-0
อกัว เดอ มาราบา 3 -1.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 6 2 [CHI D1-3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-2
0-1
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[ARG D1-1] 4 +0.25
+0.50
+0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [BRA CBD-4]บาเฮีย บีเอ 2-2
0-1
อินดิเพนเดนเต้[ARG D1-11] 1 -0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 05:15 1 [BRA SP-12]ซานโตส 5-0
3-0
เดอะ สตรองเกสต์[BOL D1(a)-1] 2 -2.00
-1.75
FT 05:15 2 [BRA MG-1]อัตเลติโก มิไนโร่ 4-0
2-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[PAR D1(c)-3] 3 -1.00
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 4 [VEN D1E-7]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 3-2
1-0
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[ECU D1(a)-12] 4 +0.50
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 06:00 1 โคเมอเชียล-เอสพี 2-3
1-2
นาซีอองนัล เอสพี 3 -
FT 06:00 1 ริโอ เพรโต 3-1
2-0
พรีมาเวร่า 5 -
FT 06:00 1 1 Batatais 1-4
1-2
กาปิ วาเรียโน 4 -
FT 06:00 3 บาร์เรโตส เอสพี 2-1
0-0
เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2 -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน