ราคาบอล.cc
ผลบอล 5 พฤษภาคม 2564ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 เมษายน 2564ผลบอล 29 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 3 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:15 5 ASC Police 1-0
1-0
JAHE 2 -1.25
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 06:30 2 [USA WD1-2]ฮูสตัน แดช (ญ) 1-1
1-0
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[USA WD1-1] -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 1 [10]ไมอามี่เอฟซี 2-1
2-0
Loudoun United[16] 1 -1.25
▲▲▲-2.00
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2-1
1-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 3 [11]โรซาริโอ เซ็นทรัล 3-0
1-0
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[24] 4 +0
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [(a)-7]จาลาปา 0-1
1-1
ชินันเดกาเอฟซี[(a)-10] -
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 07:00 Deportivo Mixco (W) 2-2
1-1
Antigua GFC (W) +1.50
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 1 [(c)-7]ซานโตส ลากูน่า 0-0
0-0
พูอีบลา[(c)-3] 1 5 -0.50
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 4 [C-5]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 4-1
2-0
อารากัว เอฟซี[C-7] 1 2 -0.50
-0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 2 [7]เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1-0
0-0
เปอร์โต มอนต์[1] 4 +0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 1 [(a)-1]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-2
0-1
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(a)-4] 4 -0.50
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 4 [3]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-2
1-1
เซาเปาโล[1] 2 +0.25
+0.50
FT 08:15 1 [11]อิทัวโน่ เอสพี 2-1
1-1
ปอนเต เปรตา[10] 1 4 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:25 [4]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3-0
2-0
แอลเอ กาแลกซี่[2] -1.00
-0.75
▲▲-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 5 [(a)-4]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-0
1-0
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(a)-5] 1 -0.75
▲▲-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(c)-15]พูมาส ยูนัม 0-1
0-0
คลับ อเมริกา[(c)-2] 1 +0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:10 1 [5]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-1
0-1
โคโลราโด ราปิดส์[12] 2 +0
▲▲+0.50
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 13:00 Kawempe Muslim FC (w) 0-1
0-1
Lady Doves FC (w) 3 +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 2 [C-14]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-1
1-0
โซโคล ซาลาตอฟ[C-5] 3 +1.00
+1.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 1 Bulleen Lions U21 5-0
3-0
Langwarrin U20 1 -1.25
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ) 1-1
1-0
ฮวาชอน (ญ)[3] -1.00
-1.25
FT 16:00 [8]ชางยอง (ญ) 1-0
1-1
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[4] -
FT 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1-2
0-1
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[7] -2.50
▼▼-2.00
FT 16:00 [5]โซล อเมโซเนส (ญ) 2-1
1-1
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -0.75
-0.50
Vietnam Cup Women (Vietnam Cup Women)
FT 16:00 1 ฮานอย(ญ) 2-0
0-0
Than KSVN (w) 1 -0.75
-1.00
FT 16:00 2 1 TNG Thai Nguyen (w) 1-2
1-2
Ha Noi II(w) 3 -1.00
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 16:00 1 UCU Lady Cardinals (w) 1-0
1-0
Uganda Martyrs (w) +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 Broadbeach United Metro 9-1
3-1
Tamborine Mountain Eagles Metro -1.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 16:00 Karpaty Lviv (W) 0-7
0-4
Zhilstroy Kharkov (ญ) +5.50
POL RL (POL RL)
Pend 16:00 Amigos Warsaw
KS Nadstal Krzaki Czaplinkowskie -1.00
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:25 3 IMT Novi Beograd U19 1-1
1-1
FK Radnicki 1923 U19 2 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:27 [NORW-5]เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-0
1-3
Rosenborg BK (w)[NORW-2] -
FT 16:27 [NORW-10]โรอาร์ (ญ) 0-0
3-4
โคลบอทน์ (ญ) -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:30 4 [1]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0
0-0
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)[2] 2 -1.00
-0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 17:00 1 [14]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-2
0-2
อิปสวิช (ยู 23)[6] 2 +0.25
+0.50
+0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 1 [A-4]คิงดัว หวางยัง(N) 0-1
0-0
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[A-2] 1 +0
▲▲▲+0.75
+0.50
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 5 [5]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-1
0-1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[3] +1.25
+1.00
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 17:15 [2]Emerging Athlete Program (w) 6-2
0-0
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[7] -4.00
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:15 1 1 [10]เอฟซี บูลลีนไลออน 0-3
0-0
แลงวาร์ริน[7] 2 -0.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 2 2 [A-7]ลิเวอร์พูล (ยู 23) 2-2
2-1
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[A-11] 1 -0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [C-9]FC Krasny Smolensk 2-1
2-0
ซัลยุต[C-2] 1 3 +0.25
+0
▲▲+0.50
FT 18:00 2 [C-12]คแวนท์ ออบนินส์ค 2-2
1-2
เอฟเค การูก้า[C-8] +0.50
+0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 1 1 [6]ออร์ดาบาซี่ย์ 0-1
0-1
เอฟเค อรีส[14] 3 -1.75
-2.00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 5 [B-8]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 3-2
1-1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-4] 1 +0
-0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 2 [A-8]ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) 2-2
2-2
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[A-7] 4 -0.50
▼▼▼
▼▼▼▼
+1.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [10]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-1
2-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[18] 3 -1.25
▼▼▼-0.50
FT 19:00 1 [8]วีแกน (ยู 23) 0-4
0-2
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[2] +0
-0.25
FT 19:00 2 [15]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 2-1
1-0
วัตฟอร์ด (ยู 23)[9] 3 +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 2 [B-1]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 5-2
1-0
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-5] 2 -0.75
▲▲-1.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 2 [9]อักฮซายิก โอรอล 3-2
1-1
เซตีซู[13] 3 -0.25
-0.50
ENG UD1 (ENG UD1)
FT 19:00 Consett AFC 2-3
2-2
Hebburn Town +0.75
+0.50
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:15 [5]เอฟซี ฮีบาร์ 1-1
0-1
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[2] +0.25
+0.50
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 Kamuzu Barracks 1-1
1-1
Mighty Tigers 1 -0.25
FT 19:30 คารองกายูไนเต็ด 2-0
0-0
มหาวิทยาลัยมซูซุ 1 -1.00
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 19:45 1 [12]โบเตฟ วราตซา 2-0
0-0
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[13] 1 4 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0
0-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 3 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 20:00 2 [P1-8]อตาลันต้า (เยาวชน) 4-1
2-1
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-13] -1.00
-1.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 20:00 2 [10]โอลิมปิก ซาราเยโว 1-1
0-1
เอฟเคทุซลา ซิตี้[6] 1 +0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 4 [1]เคเอส พอลโควิค 2-1
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[5] 2 -0.75
-1.00
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 [18]คาซิมปาซ่า 3-0
2-0
อลันยาสปอร์[5] 1 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 1 1 [C-1]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3-1
1-1
สโตรกิโน่ มอสโก[C-6] -1.00
▲▲▲-1.75
-1.50
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 3 [15]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2-1
0-1
อันคารากูคู[16] 5 -0.75
-0.50
FT 20:00 2 [14]เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-1
0-1
เคย์เซริสปอร์[17] 1 -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 [7]ปิแอส กลิวิส 2-0
1-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[16] 1 -1.00
▼▼-0.50
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 20:00 4 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-1
0-0
โบฮีเมี่ยนส์[8] 2 +0
▲▲+0.50
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 20:00 [4]เคเอฟ ลาซี 2-0
2-0
เคเอส กูเกซี[6] -0.75
-1.00
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 20:00 2 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส 3-0
2-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[9] 5 -1.75
-2.00
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 [4]Ahrobiznes TSK Romny 3-2
2-0
Polissya Zhytomyr[10] -1.50
▼▼-1.00
-1.25
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 20:00 1 1 เรอัลสปอร์ต คลับ 2-2
0-0
อโมร่า เอฟซี 1 4 +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 5 Bnei Bir Al Maksur 0-1
0-1
MS Tirat HaCarmel 3 +3.00
▼▼+2.50
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 20:00 Vipers 1-1
1-1
defense forces -0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 20:30 4 [13]อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
1-1
สปาร์ตัก มอสโก[3] 1 +1.00
▼▼+0.50
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:30 [12]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2-2
0-1
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[9] +0
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 21:00 3 [6]เคสลา เอฟเค 0-3
0-1
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[2] 1 +0.50
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 1 [S-1]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 3-1
2-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-3] 3 -0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Cancel 21:00 [14]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
โดเวอร์ แอทเตลิก[24] -
FT 21:00 1 [7]เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
0-1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[1] 1 +0
-0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 21:00 2 [10]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-1
1-0
ไกเซอร์ คีซีรอดา[12] 4 -0.25
-0.50
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 1 [15]บอร์แฮม วู๊ด 5-1
1-1
คิงส์ ลินน์[21] -1.25
-1.00
FT 21:00 5 [13]เยโอวิล ทาวน์ 0-3
0-1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[5] 3 +0
-0.25
+0
FT 21:00 1 [4]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 4-0
0-0
วีลด์สโตน เอฟซี[19] 5 -2.00
▲▲-2.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 [C-15]Metallurg Vidnoye 1-1
1-0
ซาเทิร์นมอสโก[C-3] 4 +1.50
+1.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 [16]โซลิฮัลล์ มอร์ 4-0
1-0
อัลทริงแคม[17] 2 -0.50
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 21:00 [4]บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-1
1-0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[12] 1 -0.50
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 3 [12]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2-2
2-0
เร็กซ์แฮม[6] 1 +0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 [C-4]เอฟเค อาร์ยาซาน 3-1
2-1
FK Znamya Noginsk[C-7] 4 -0.75
-0.50
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 [11]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3-1
2-0
วอคกิ้ง[20] 1 -0.50
▲▲-1.00
Cancel 21:00 [8]อีสต์ไลก์
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์[23] -
FT 21:00 [18]เวย์เม้าท์ 0-2
0-1
บาร์เน็ต[22] 1 2 -0.25
FT 21:00 2 [9]บรอมลีย์ 1-0
1-0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[3] 1 3 +0.50
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 21:00 [S-7]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 2-2
0-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-17] -1.00
-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 3 [6]ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1
0-1
บันก้า การ์ซได[7] 1 +0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [9]ฮอร์สแฮม
เลเวส[18] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [19]ดาร์ลิงตัน
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[16] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [11]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
รัชเดน ไดมอนด์[13] -
Postp 21:00 [12]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[16] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [15]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
เอนฟิลด์ ทาวน์[3] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [22]บาร์เวล
บานบุรี ยูไนเต็ด[18] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [13]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[14] -
Postp 21:00 [3]บักซ์ตัน เอฟซี
ไฮด์ เอฟซี[17] -
Postp 21:00 [6]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
สการ์โบโรห์[10] -
Postp 21:00 [16]มอร์เพธ ทาวน์
ไวท์บี้ ทาว์น[7] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [21]เลสตัน เอฟซี
นีดแฮมมาร์เก็ต[2] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [11]ฟาสเลย์ เซลติก
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[7] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [15]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[7] -
Postp 21:00 [18]บาธ ซิตี้
เมดสโตน ยูไนเต็ด[11] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [2]เอเอฟซี ฟิลด์
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[15] -
Postp 21:00 [4]แบล็คเลย์ ทาวน์
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[12] -
Postp 21:00 [10]เกทส์เฮด
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[18] -
Postp 21:00 [8]ยอร์ค ซิตี้
บอสตัน ยูไนเต็ด[5] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [6]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[21] -
Postp 21:00 [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[8] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [13]เลเธอร์เฮด
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Cancel 21:00 [6]สวินดอน ซูเปอร์มารีน
เมอร์ธีร์ทาวน์[21] -
Postp 21:00 [15]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
ทรูโร ซิตี้[3] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [21]อัลเฟรตัน ทาวน์
บลายท์ สปราตันส์[22] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [10]ฮิทชิน ทาวน์
คิงส์ แลงลีย์[9] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [14]โบเวร์ส พิทซี
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[21] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [19]บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
สตัวร์บริดจ์[7] -
Postp 21:00 [3]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
รูเชล โอลิมปิค[4] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [8]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
Brightlingsea Regent[19] -
Postp 21:00 [22]เมอร์สทัมเอฟซี
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[11] -
Postp 21:00 [20]มาร์เกต
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[5] -
Postp 21:00 [17]โครินเธียน-แคชวลส์
Cheshunt[2] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [22]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[1] -
Postp 21:00 [9]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
มัตล็อค ทาวน์[8] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [13]วิมบอร์น ทาวน์
พูล ทาวน์[1] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [5]วิตตัน อัลเบียน
นานท์วิช ทาวน์[15] -
Postp 21:00 [2]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
แกรนแธม ทาวน์[21] -
Postp 21:00 [20]แบมเบอร์ ไบร์ท
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[4] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [11]โกสปอร์ท โบโรห์
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[14] -
Postp 21:00 [16]แฮร์โรว์ โบโร่
วอลตัน แคชชวลส์[12] -
Postp 21:00 [2]ติเวอร์ตัน ทาวน์
ทอนตัน ทาวน์[8] -
Postp 21:00 [7]เชสแฮม ยูไนเต็ด
เฮนดอน[9] -
Postp 21:00 [5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ
บีคอนส์ฟิลด์[20] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [9]เลมิงตัน
สเปนนีมูร์ ทาวน์[13] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[5] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [8]รอยสตัน ทาวน์
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[14] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [10]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13] -
Postp 21:00 [14]ทอนบริดจ์ แองเจิล
ดัลลิช แฮมเลต[12] -
Postp 21:00 [19]เบรนทรี ทาวน์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[9] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [20]Hednesford Town
แทมเวิร์ธ[5] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [10]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
วอร์ทติ้ง[1] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[12] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 21:00 [17]เยท ทาวน์
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[4] -
Postp 21:00 [18]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[10] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [6]เรดดิตช์ ยูไนเตด
อัลเวเชิร์ช[17] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [17]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
กุยเซลีย์[20] -
Postp 21:00 [6]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[1] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 21:00 [3]อีสต์บอร์น โบโรห์
ชิพเพนแฮม ทาวน์[16] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [7]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
คิงสโตเนียน[6] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [18]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
แอชตัน ยูไนเต็ด[19] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
Postp 21:00 [15]นูเนียตัน โบโรห์
โคลวิลล์ ทาวน์[1] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [12]เฮอรินจี โบโรห์
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[16] -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 21:00 [3]เชสเตอร์ เอฟซี
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[14] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 3 Patronage Sainte-Anne 1-1
1-0
AC Leopards 1 +0
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 21:00 2 1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 3-1
3-0
กลันตัน 2 -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 2 [P1-14]ลาซิโอ(เยาวชน) 5-0
3-0
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[P1-12] 1 4 +0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 3-1
3-0
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-6] +0.50
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 2 [9]ซีดี เมกาเลนซ์ 0-3
0-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[5] 1 -0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 3 [3]บอลติกปาเนเวจิส 2-1
1-0
สปายริส เคานาส[2] 4 +0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:00 1 [11]สลาเวีย โซเฟีย 1-1
1-1
พีเอฟเค มอนทาน่า[14] 1 -1.00
▼▼-0.50
-0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:10 2 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-0
0-0
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 2 -1.75
-1.50
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 22:30 3 [17]วิล่าแฟรเนียนเซ 1-3
0-2
วาร์ซิม[18] 6 +0.25
+0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 4 [3]ลาห์ติ 2-1
1-0
อินเตอร์ ตูร์คู[2] 2 +0.75
▼▼+0.25
FT 22:30 1 [6]เอซี โอลู 0-2
0-2
อิลเวส แทมเปเร่[7] 3 +0.25
+0.50
+0.25
FT 22:30 4 [10]เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-1
0-1
เคทีพี ค็อตก้า[9] 1 -1.25
-1.00
-1.25
FT 22:30 4 [12]ฮอนก้าเอสพู 0-2
0-1
ไอเอฟเค มารีฮามน์[5] 2 -0.75
-1.00
▼▼-0.50
FT 22:30 1 [8]เฮดไอเอฟเค 2-0
1-0
เอฟซี ฮาก้า[4] 2 -0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:30 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1-1
0-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 +0.50
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:30 4 [14]คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
1-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[11] 7 -0.25
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 3 1 บัวเค เอฟซี 1-2
0-1
Societe Omnisports De L'Armee 1 6 +0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 22:59 2 [12]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
1-1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[17] 3 -0.25
+0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 [(a)-5]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 3-3
0-0
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(a)-7] 1 -0.50
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 22:59 4 1 [20]ซาบาเดย์ 2-0
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่[7] 2 +0.25
+0.50
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 22:59 [3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[5] 4 +0
FT 22:59 [8]ฮาโปเอล รามัต กาน 0-3
0-2
ฮาโปเอล นาซาเรท[1] 1 +0.25
+0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:59 [2]ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
1-0
Apolonia Fier[10] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:59 2 [10]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 3-1
2-0
เดปอร์เตส อิควิกกัว[15] +0
+0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:59 [3]วัลลัซเนีย 0-0
0-0
ตูตา เดอร์เรซ[1] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:59 3 [8]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-2
1-1
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[12] 2 -0.50
-0.25
เอฟเอ วาซ (England FA Vase)
22:59 [ENG L2-16]ฮาโรเกต ทาวน์
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[ENG CS-17] -1.00
-1.25
FT 22:59 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส(N) 0-1
0-0
ฮาโรเกต ทาวน์ 1 +1.00
▲▲▲+1.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:59 2 แทนด้า 1-2
1-1
Stella Club d'Adjame 3 +0
POL RL (POL RL)
FT 22:59 Marymont Warszawa 3-1
1-1
Cuervos FC -0.75
-1.00
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 23:15 3 [8]ซาบาลี 1-0
0-0
เอฟเค กาบาล่า[5] 1 2 +0
-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
23:30 [14]ไซปา
ฟูแลด ครูเซสตัน[7] -
Postp 23:30 [13]ซบ อฮัน
เพอร์เซโปลิส[2] -
Postp 23:30 [8]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
แมชชีน ซาซี่[16] -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 23:30 1 [14]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-0
0-0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[12] 2 -0.50
-0.25
FT 23:30 1 [1]เยอร์การ์เด้น 3-1
1-0
มัลโม่ เอฟเอฟ[4] 2 +0
+0.25
+0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 23:30 4 [10]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) 1-1
1-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[8] 2 -0.50
▼▼+0
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 3 [3]สลิโก โรเวอร์ส 1-1
0-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[1] 2 +0.25
+0
FT 23:45 [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ 2-2
2-1
ดันดาล์ค[6] 1 +0.75
▲▲+1.25
+1.00

ผลฟุตบอลวัน 4 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 2 [5]อัล นาเซอร์ ดูไบ 3-2
2-0
อัล ด๊าฟร่า[11] 1 2 -1.25
-1.50
FT 00:00 2 [8]อิตติฮัต คาลบา 1-1
1-1
อัล ไอน์[6] 2 +0.50
+0.25
FT 00:00 1 [9]อัล วาเซิ่ล 1-2
0-2
กอร์ ฟัคเค่น[10] 2 -0.50
-0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 [6]เรด สตาร์ 93 0-0
0-0
เกววีลย์ อูแอส[2] 1 -0.25
+0
-0.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 1 [12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 2-2
2-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[13] 2 -0.25
▲▲-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 [9]ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0
1-0
Hammarby TFF[16] -0.75
-1.00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 00:00 2 [19]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน[12] +0.25
+0
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 4 [4]เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-2
3-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[3] 3 -0.50
-0.25
-0.50
Mali C (Mali C)
FT 00:05 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-1
0-0
AS Korofina 1 +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:15 1 [10]ฮาโปเอล ไฮฟา 3-1
1-1
เบต้าเยรูซาเล็ม[8] 2 +0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:15 1 [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
0-0
อาร์ดา[4] 2 -1.25
-1.00
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 00:25 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1
0-1
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2 -0.50
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:30 [2]เฟเนร์บาห์เช่ 3-1
3-0
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[19] 3 -1.25
-1.00
▲▲-1.50
FT 00:30 2 [8]กาเซียนเท็ป B.B. 0-1
0-1
ชีวาสสปอร์[7] 1 +0
+0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-7]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
Germinal Beerschot Antwerpen U21[B-13] -
Postp 00:30 [B-5]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[B-6] -
Postp 00:30 [B-11]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-14] -
Postp 00:30 [B-15]Seraing U21
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[B-2] -
Postp 00:30 [B-4]คอร์ตจิค (ยู 21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[B-1] -
Postp 00:30 [B-3]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
เวสเทอโล(ยู 21)[B-8] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 00:30 2 [1]สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1
1-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[2] 4 -0.25
+0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [B-9]Deinze U21
RWD Molenbeek U21[B-16] -
Postp 00:30 [B-12]Lierse U21
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[B-10] -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 [15]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-0
0-0
เอฟซี ออสส์[12] 1 2 -0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 2 [7]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 5-2
1-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[11] 1 -0.50
▲▲-1.00
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:00 3 [5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-1
0-1
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2] 4 +0.75
+0.50
+0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [6]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-2
0-2
เอ็นเอซี เบรด้า[5] -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 5 1 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ 2-3
1-1
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[A-6] 3 +0.50
+0.75
▼▼+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 1 [B-2]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 0-0
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-6] 1 -0.25
+0
FT 01:00 3 [A-5]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-6
2-4
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[A-6] 2 +0
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 01:00 5 2 [HUN D1-3]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) 0-0
0-0
อูจเปสต์[HUN D1-8] 1 3 -0.75
-1.00
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 2-0
2-0
AA Napoli SC Women -0.25
+0
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 01:00 Cuba Futsal(N) 0-1
1-4
Nicaragua Indoor Soccer -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 3 ไอเอ คาริ (ยู 19) 3-1
1-0
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 -2.75
▼▼-2.25
▲▲▲-3.00
Fut IFI (Fut IFI)
FT 01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)(N) 3-4
2-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) +0
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 2-1
0-0
SOL FC Abobo 2 -0.50
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:05 1 [A-2]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0
1-0
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[A-9] 1 -0.50
▼▼+0
FT 01:05 3 [A-8]ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-4
0-2
กิมนาไซ เมนโดซ่า[A-3] 2 +0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 01:30 2 [5]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3-2
1-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[6] 2 -0.50
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 2 [B-10]บาร์รากัส เซ็นทรัล 3-1
2-1
ทริสแทน ซัวเรส[B-14] 3 -0.50
▼▼+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 2 1 [13]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-1
0-0
เคลย์โพล[16] 2 -0.25
FT 01:30 4 [2]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0
0-0
เบรัสเตกี[8] 5 -0.50
-0.25
FT 01:30 2 [14]เอล พอร์เวเนอร์ 1-0
0-0
อิตูไซย์โง[1] 2 2 +0
+0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 01:30 2 [5]อัล คูเวต เอสซี 3-0
1-0
คาซม่า[4] 1 -0.25
-0.50
FT 01:30 3 [10]อัล ซาเฮล 0-1
0-0
อัล คาดเซีย[2] 4 +1.00
▲▲+1.50
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:30 1 กัวเนีย (เยาวชน) 3-1
1-0
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 2 -0.50
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1-1
0-1
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 1 1 +0.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 1 [4]เกรอน็อบล์ 1-2
0-2
แกลร์กมงต์ ฟุต[2] 2 -0.25
▼▼▼
+0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 01:45 5 [25]ซาร์เมียนโต้ 0-0
0-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[14] 1 +0
▲▲+0.50
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 [16]โตริโน่ 1-0
0-0
ปาร์ม่า[19] 3 -0.50
▲▲-1.00
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 3 [7]เดอร์รี่ ซิตี้ 1-2
1-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[4] 2 +0
-0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 2 [8]ปารานา พีอาร์ 2-0
1-0
ริโอ บรานโก้ พีอาร์[11] 5 -0.50
-0.75
FT 02:00 3 [5]Azuriz FC 1-0
1-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[6] 1 +0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 02:00 3 [4]อัล ชาร์จาห์ 3-0
0-0
ฮัทต้า คลับ[14] 1 -1.25
-1.00
FT 02:00 [2]บานนี่ ยาส 0-0
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] 2 +0.25
+0
02:00 [13]อาห์ลี อัล ฟูจารัช
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[8] +0.50
FT 02:00 1 [13]อัจมาน 3-3
1-2
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[1] 1 +1.50
+1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 02:00 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0
0-0
Al Diwaniya[14] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 3 1 [22]อัลบาเซเต้ 0-1
0-1
เอดี อัลคอร์ค่อน[18] 1 +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:00 1 [3]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-1
0-1
อารัวก้า[5] 1 +0
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 1 [4]เซบีย่า 0-1
0-0
แอธเลติก บิลเบา[10] -0.75
-0.50
▲▲-1.00
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 02:00 [2]อัล ซาลิบิคัท 0-4
0-0
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[1] -
FT 02:00 [4]ยาร์มุค 0-0
5-1
Al Gela[5] -
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 02:00 2 Pinheiro AC 0-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย 4 +0.75
+0.50
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 02:00 1 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0-2
0-1
อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 2 +1.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [18]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-2
0-1
Guarani de Trinidad[11] +0.75
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 02:00 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) 0-3
0-3
Al Sadd Reserves 2 +2.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 2 มูอิเทอร์เอสซี 0-1
0-1
อัล เมไซเมีย 3 +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:15 2 [16]เบิร์นลี่ย์ 1-2
1-2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[5] 1 +0.50
+0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 5 [11]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-0
1-0
เอล อาห์ลี[2] 1 +1.25
+1.50
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 3 [7]อัล ฮุสเซน อีร์บิด 2-0
1-0
อัล อคาบา เอสซี[9] 2 +0.25
+0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:30 3 [11]ซานหลุยส์ คิวโลต 1-2
0-1
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[16] 2 -0.25
+0
-0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 03:00 USA Futsal(N) 0-1
1-1
El Salvador Indoor Soccer -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 3 [A-1]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-0
0-0
คิลเมส[A-5] 4 -0.50
-0.25
-0.50
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 4 2 [(a)-4]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 1-1
1-0
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[(a)-15] 3 -0.50
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 03:30 อัล-ตาฮัดดี้ 0-1
0-1
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 04:00 5 [13]คาสกาเวล ซีอาร์ 0-4
0-1
ลอนดริน่า พีอาร์[6] 3 +0
▲▲▲+0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 1 [4]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 2-0
2-0
ซีเอ พลาเทนเซ่[22] 3 -0.75
-1.00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 04:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-1
0-1
พูมาส ยูนัม (ญ) -0.25
-0.50
▼▼+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 04:00 อัล-ชาต 0-1
1-2
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [13]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 2-3
2-0
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[6] +0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 04:25 1 AS Garde Nationale 0-3
0-1
ASC Snim +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 3 [13]โคเบรลัว 1-1
1-1
คอนอูมโบ ยูนิโด[4] +0
+0.25
CONCACAF Futsal Championship (CONCACAF Futsal Championship)
FT 05:00 Suriname Indoor Soccer(N) 1-5
1-11
Panama Futsal -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 05:00 6 Atletico Chiriqui Reserves 2-1
1-0
Veraguas FC Reserves 1 -1.50
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:40 1 [A-16]อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2-0
2-0
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-13] 3 +0
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 06:00 4 [3]กอริติบ้า พีอาร์ 2-3
0-1
คาสคาเวล พีอาร์[1] 2 -0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 06:00 2 [8]อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0
0-0
เซา คาเอตาโน่[16] 3 -0.75
-1.00
FT 06:00 4 1 [5]มิราสโซล 1-3
1-2
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[7] 2 -0.25
▲▲-0.75
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 06:00 2 [15]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-1
0-0
ริโอ คลาโร่[5] 2 +0.50
+0.25
FT 06:00 1 [10]เรด บูลล์ บราซิล เอสพี(N) 1-0
1-0
เอเอ ปอร์ตูเกซ่า[6] 1 +0.25
FT 06:00 1 [4]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-1
0-0
เซา เบอร์นาร์โด้[7] 2 -0.25
FT 06:00 3 1 [11]Monte Azul SP(N) 1-2
1-1
อา โซ ซานต้า เอสพี[2] 1 +0.50
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:00 3 [(c)-10]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-3
0-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[(c)-1] 1 +0.75
+1.00
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 1 [(a)-3]เซียนเซียโน่(N) 5-2
3-1
คาร์ลอส แมนนุซซี่[(a)-8] 1 3 -0.25
-0.50
▼▼+0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 06:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 4-1
4-0
เกรมิโอ (ญ) 2 -1.75
▼▼-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน