ราคาบอล.cc
ผลบอล 4 พฤษภาคม 2564ผลบอล 3 พฤษภาคม 2564ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 เมษายน 2564ผลบอล 29 เมษายน 2564ผลบอล 28 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:05 2 [3]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-1
1-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[2] 3 -0.50
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:20 5 [W-6]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-3
0-2
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-5] 1 +0.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 06:20 3 1 เอซีเอส เคซาร์ 1-1
0-0
King Nouakchott 2 +0.50
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [24]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 3-0
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[20] 2 -0.75
-0.50
-0.75
FT 06:30 1 1 [4]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-1
0-1
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[18] 1 +0.25
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 2 [8]ออร์แลนโด ซิตี้ 3-0
2-0
เอฟซี ซินซินเนติ[13] 1 -1.25
-1.00
FT 06:30 1 1 [10]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-2
0-1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 3 -0.50
▼▼+0
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup)
FT 06:30 1 [USA WD1-5]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-0
0-0
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[USA WD1-8] -1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 6 1 [(a)-6]คลับ กัวบิร่า 1-0
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-15] 5 -1.00
-0.75
-1.00
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้
Maryland Bobcats FC -0.50
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:00 3 [(c)-4]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2-0
0-0
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-2] 1 7 +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [(c)-1]ครูซ อาซูล 1-1
1-0
คลับ ตีฮัวนา[(c)-14] 1 -1.00
▼▼-0.50
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 07:00 เอดี การ์เมลิต้า
พันตาเรนนัส -0.25
-0.50
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 SD Atletico Nacional
Udelas FC -1.00
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 [(c)-3]เรอัล ซีดี เอสปานา
ซีดี โอลิมเปีย[(c)-1] +0.50
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 4 [1]ทัลซ่า รัฟเนค 2-0
2-0
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[26] 2 -0.75
▲▲-1.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (คัมเปโอนาโต คาริโอกา)
FT 07:05 3 [BRA D3B-6]โวลตา เรดอนดา 0-3
0-0
ฟลาเมงโก[BRA D1-1] 1 +1.25
+1.50
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 3 [13]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-1
Austin FC[8] 2 -1.00
▼▼-0.50
FT 07:10 3 [11]เอฟซี ดัลลัส 4-1
3-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[10] 2 -0.25
-0.50
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 3 [13]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-0
0-0
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[15] 2 +0.25
FT 07:30 [30]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-1
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[31] 1 -0.50
-0.25
FT 07:30 1 [14]ซาน อันโตนิโอ 3-0
2-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[3] 2 -1.00
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 4 1 [6]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3-2
1-0
แรนเจอร์ส ทัลค่า[4] 1 3 -0.50
-0.25
-0.50
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 08:00 Batatais 1-3
0-0
โคเมอเชียล-เอสพี +0.25
+0.50
FT 08:00 2 เพนาโปเลนเซ่ 1-1
0-1
นาซีอองนัล เอสพี -0.25
FT 08:00 1 ริโอ เพรโต 0-1
0-0
ลิเนนเซ่(บราซิล) 3 +0
+0.25
FT 08:00 4 มาริเลีย 0-1
0-1
บาร์เรโตส เอสพี 2 -1.00
-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 4 [(a)-2]ดิเรียนเกน 4-1
3-1
มานากัว เอฟซี[(a)-3] 4 -0.50
FT 08:00 2 [(a)-1]เรอัล เอสเทล 2-0
0-0
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว[(a)-8] -1.75
-2.00
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:30 1 [(a)-2]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-1
1-0
เดลฟินเอสซี[(a)-7] 1 5 -1.00
-0.75
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 09:00 [8]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1-2
1-1
Norddea Hokkaido (w)[6] +1.00
FT 09:00 [5]Gunma FC White Star (W) 5-2
0-1
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[7] 1 -0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [(c)-4]มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-3
0-0
เฮเรดิอาโน[(c)-5] 1 +0
▲▲▲+0.75
+0.50
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(c)-4]มอนเทอร์เรย์ 1-0
1-0
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(c)-13] 1 3 -1.50
-1.25
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division)
FT 09:05 1 ซาน ฮวน เอฟซี 0-0
0-0
CSD Chiquimulilla 2 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:30 1 [13]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1-5
0-3
อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)[5] 1 +1.00
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2-0
0-0
Petone FC 3 -2.00
-2.25
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
FT 09:30 Charlestown Azzurri Reserves 5-1
2-1
Valentine Phoenix Reserves -1.75
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 4-1
2-0
Wagga City Wanderers (w) -0.25
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:45 1 Tuggeranong United U23 3-2
1-0
Gungahlin Utd U23 1 +0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 10:00 1 [7]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 3-2
2-1
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[14] 2 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 10:00 3 [6]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4-1
3-1
ดีซี ยูไนเต็ด[6] 2 -0.50
-0.75
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 10:00 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-2
2-1
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 4 +0
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:00 3 [(c)-2]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-4
1-1
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(c)-7] -0.50
-0.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 10:00 1 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 5-1
3-0
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 2 +1.50
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:15 Samford Rangers U23 3-0
1-0
Magic United U23 3 -0.50
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 10:30 Fulham United Reserves (w) 5-1
4-0
Adelaide City Reserve (w) -2.50
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [2]กรุลล่า โมริโอกะ 2-1
1-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[6] 1 -0.25
+0
FT 11:00 1 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2-0
1-0
ไกนาเร โตโตริ[9] 1 +0
-0.25
+0
FT 11:00 1 [4]มิยาซากิ 2-1
1-0
มาบาริ เอฟซี[13] 1 +0
-0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [3]Fukuoka AN (w) 3-1
2-0
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[4] -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 1 [9]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3-0
2-0
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[3] +0
FT 11:00 1 [10]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-3
0-1
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[11] -0.25
-0.50
FT 11:00 [8]AS Harima ALBION Womens 0-2
0-2
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 11:00 Sunshine Coast Wanderers U23
Moreton Bay United U23 +1.50
+1.25
FT 11:07 Taringa Rovers U23 1-3
0-1
Grange Thistle U23 1 1 +1.25
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
FT 11:30 2 [8]ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-0
0-0
วาเลนไทน์[10] 2 -1.50
▼▼-1.00
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 1 [6]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-2
1-0
กยองนัม เอฟซี[9] 1 -0.50
-0.25
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 11:30 2 1 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี 1-0
0-0
เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส 1 -1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [16]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-2
2-3
Dangjin Citizen[3] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 [18]โออิตะ ตรินิต้า 1-0
1-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[16] -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [12]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
1-0
วี-วาเรน นากาซากิ[10] +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 4 1 [11]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
0-0
ดินาโม บรีอันสค์[18] 5 -1.00
-1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 1 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1
0-1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 2 -0.75
-0.50
Aus CTLW (Aus CTLW)
FT 12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 0-3
0-1
เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) +0.75
▲▲+1.25
Solo ISWL (Solo ISWL)
FT 12:00 1 Frigates Utd (W) 5-0
3-0
Haura FC (W) -2.75
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
Postp 12:00 นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี
Knox City -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:00 Subiaco AFC U23 (W) 1-1
1-1
Northern Redbacks U23 (W) +1.75
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League)
FT 12:04 2 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ 1-2
1-1
โทรอนโต อวาบา 2 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 12:05 2 1 [12]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-3
0-2
อาวอนดาเล่ เอฟซี[2] 2 +1.50
+1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:05 1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-5
0-3
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) +0.75
FT 12:05 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-3
1-1
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 2 -1.00
-1.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 12:05 2 Melborune Victory NPL 1-1
0-0
จีลอง เอสซี 4 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 12:10 [3]ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 5-0
3-0
แมนลี่ ยูไนเต็ด[4] 1 -0.25
-0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 12:10 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-3
2-1
Magic United TFA 5 -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:10 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-0
0-0
นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 1 -0.75
FT 12:10 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-3
2-3
แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 1 -0.75
-0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2)
FT 12:15 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 3-4
0-3
เซนต์ จอร์จ เซนต์ 4 -1.00
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:15 2 Ipswich knights U23 5-0
2-0
Holland Park Hawks U23 3 +0
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 2 [10]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-1
0-1
ฮ่องกง เอฟซี[2] 2 +1.75
▼▼+1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 3 [13]Yau Tsim Mong 2-3
0-2
เซา โฮเซ เอพี[14] +1.25
FT 12:30 2 1 [8]Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1
0-1
กุ๊นถอง[2] 2 +0.25
+0.50
FT 12:30 2 [5]ถั่ง ซิง เอฟซี 4-1
1-0
เกาลูน ซิตี้[6] 1 -0.50
-0.75
FT 12:30 2 [1]ฟลาเวอร์ 1-1
1-1
Kwong Wah AA[9] 1 3 -1.00
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 12:30 West Adelaide Reserve (w) 3-3
2-2
Adelaide University Reserve (w) -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 3 Tsun Tat Kwok Keung 1-3
0-1
WSE 1 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 12:30 Balcatta FC U23 (W) 2-3
2-2
Murdoch University Melville FC U23 (W) +0
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
FT 12:40 [8]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-5
1-2
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)[3] +4.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 1 Brisbane Strikers U23 2-2
2-1
Gold Coast United U23 1 -0.75
-0.50
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 2 [6]ยังพย็อง 2-1
2-1
โซล ยูไนเต็ด[8] 2 +0
FT 13:00 2 [9]FC Namdong 1-2
0-1
โกยาง เอฟซี[10] 2 -0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [5]ม็อกโป ซิตี้ 1-0
1-0
ฮวาซอง เอฟซี[1] 1 +1.00
▼▼+0.50
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 2 [15]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[14] +0
▲▲+0.50
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 [13]กิมแฮ ซิตี้ 1-0
1-0
อุลซันซิติเซ่น[6] 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 2 [14]โตเกียวเวอร์ดี้ 1-1
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] 1 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 [5]เซเรโซ โอซาก้า 1-1
0-0
กัมบะ โอซาก้า[17] 1 -0.50
▼▼+0
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
Pend 13:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
Robina City FC Women +0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 1 The Lakes Reserves 3-0
2-0
แก็บ(สำรอง) 1 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 2 ทารินก้า โรเวอร์ 0-1
0-0
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 -1.00
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:05 1 [5]มาชิดา เซลเวีย 0-2
0-0
รีโนฟา ยามากูชิ[20] -0.50
-0.75
-0.50
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 1 [11]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-1
0-1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[4] 1 +0.25
+0.50
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:05 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-0
1-0
Brisbane City (W) -2.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:05 2 Lions FC U23 2-2
1-2
Brisbane Olympic FC U23 3 -0.50
FT 13:05 4 1 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3
0-1
Peninsula Power U23 1 2 -0.75
-1.00
FT 13:40 1 1 WDSC Wolves U23 2-3
0-0
Southside Eagles U23 2 -1.50
▼▼▼
-0.50
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 4 [7]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-4
1-1
ลีแมน[4] 1 +0.50
+0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [10]บูโชน เอฟซี 1995 0-2
0-1
ปูซานไอปาร์ค[8] 1 +0.25
+0.50
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 5 [5]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-1
0-0
ไทจง เอฟซี[8] 5 -0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 1 1 [8]Ripley Valley FC 1-4
0-1
ไพน์ฮิลส์[4] 2 +1.00
+0.75
FT 14:00 2 [11]อิปสวิช ซิตี้ 0-3
0-2
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[2] 3 +1.25
+1.00
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
0-1
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1 +2.75
Pend 14:00 บัลแคทต้า (ญ)
Murdoch University Melville FC (W) -0.50
▼▼▼
▼▼
+0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-1
1-1
Sunshine Coast Wanderers (W) 1 -1.00
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [1]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 5-3
2-1
ซิติเซ่น[5] 1 -1.00
-1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 3 [11]อินชอนยูไนเต็ด 1-0
0-0
แกงวัน เอฟซี[10] 2 -0.25
+0
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 2 [12]ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2-7
2-2
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[8] +1.25
▲▲+1.75
FT 14:30 2 [13]วอง ไท ซิน 2-1
1-0
โวฟูไทโป[11] 3 +1.25
+1.00
+1.25
FT 14:30 4 [6]หยวน ลอง เอฟซี 0-3
0-1
ซัมซุยโป[3] 1 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 3 [12]มูทัล เอฟซี 3-1
2-1
ฟู มูน เอฟซี[7] +0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 [9]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-3
1-2
ชาทิน[4] 3 +0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 1 [10]หว่านไจ๋ 1-0
0-0
ตวนมุน เอสเอ[11] 1 +0
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 Lansbury FC 1-3
1-1
ซันไห่ +0.75
▲▲+1.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 14:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-3
2-2
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [14]บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-3
1-2
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 2 +1.00
▲▲+1.50
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 1 [7]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1
0-1
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[12] -0.75
▼▼-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 1 [2]เดอะ เลค 2-1
1-1
เดอะ แกป บีพีแอล[12] -2.50
▲▲-3.00
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน 2-1
0-0
Taiwan CPC[6] 2 -0.25
-0.50
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:00 1 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-1
0-0
SKV Altenmarkt Womens[9] 4 -0.25
-0.50
FT 15:00 [10]ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 1-2
0-0
แวคเกอร์ ติโรล (ญ)[8] 2 +1.00
▲▲▲+1.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 3 1 กัซเทป (ยู 19) 1-1
0-1
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1-2
1-2
เวสตัน พุด (ญ) -0.50
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 1 [8]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-0
0-0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[10] 3 -0.75
-1.00
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:30 [P1-7]เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1
0-1
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-9] 1 +0
+0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 3 [15]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-2
0-2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 1 4 +0.75
+0.50
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 [7]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3-0
2-0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[12] 1 4 -0.50
-0.75
FT 15:30 1 [8]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-3
0-0
สลาโว วีเซลัด[9] 2 -0.50
-0.75
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:30 [8]Taicheng Lions 1-0
0-0
NTUPES[7] 2 +0
▲▲+0.50
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 15:30 1 [12]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3-5
1-3
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[11] 1 +0.25
+0
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:30 1 [3]Taichung Futuro 0-0
0-0
Tatung FC[5] 1 -0.50
-0.25
▲▲-0.75
Slo D3 (Slo D3)
FT 15:30 4 SD Videm 3-2
2-0
Koroska Dravograd 3 +2.50
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 15:45 1 [4]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0
0-0
Kwai Tsing District FA[3] 1 +0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 2 [4-20]ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-2
1-1
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้[4-14] +0.75
▼▼+0.25
FT 16:00 4 [5-12]ยูดี เมลิลล่า 1-1
0-0
เกตาเฟ่ บี[5-19] 6 -0.75
-1.00
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 1 ทาทาบันย่า 1-1
0-1
RCO Agde 2 -0.25
-0.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-1
1-0
FFC Turbine Potsdam II (w) 2 -1.00
-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 3 Ferencvarosi TC B 1-1
0-1
เซคซาร์ด ยูเอฟซี 1 -1.25
-1.00
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-1
0-1
โคโลญจน์ (ญ) 1 +1.00
+0.75
▲▲+1.25
FT 16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 3-1
2-1
Berghofen s (W) 1 -1.00
-1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-1
0-0
เอสดี เบียไซน์ 4 -0.50
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 Herforder SV (w) 1-0
1-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 +0
▲▲▲-0.75
FT 16:00 Carl Zeiss Jena (W) 2-1
1-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) -1.25
▼▼▼-0.50
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 Zalaegerszegi TE II 2-1
1-0
SC Sopron 2 5 +0.25
FT 16:00 1 Ujpesti TE B 3-2
2-0
วัค-ดูนาคันยาร์ 2 -0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:15 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 0-3
0-2
CD Riudoms W 1 -2.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [5]โซล อี-แลน เอฟซี 1-0
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[4] 3 -0.75
-0.50
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 2 [18]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3-0
2-0
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[6] 2 +0.75
+0.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 2 [4-18]เยคราโน ดิปอติโว 2-1
1-1
เรเครติโบ อูเอลบา[4-15] 4 -0.25
-0.50
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 16:30 4 [14]Kai Jing 3-2
2-1
วิงยี เอฟที[7] +1.50
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 3 [10]Colegio Aleman Valencia Womens 2-1
1-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)[15] 4 -1.00
▼▼-0.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 8 1 [4-12]คาดิส 2 0-1
0-1
เรอัล มูร์เซีย[4-11] 1 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 KIL/Hemne (w) 0-0
0-3
โฟรย่า (ญ) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 1 [2-11]โอซาซูน่า บี 1-2
1-1
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่[2-10] 1 2 -0.25
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 16:30 5 1 [8]Penya Encarnada 1-3
0-1
ซีอี คาร์โรอิ[7] 4 +0.50
FT 16:30 1 [5]ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2-2
2-5
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[6] 1 -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 3 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-0
1-0
โฆเว่ เอสปันญอล 6 -0.25
FT 16:30 5 1 CA Vianes 1-0
1-0
CCD Alberite 1 -1.25
-1.00
FT 16:30 2 FC La Union Atletico 1-0
1-0
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1 4 -0.75
FT 16:30 Villanueva del Pardillo 1-0
0-0
Real Aranjuez CF -0.75
-0.50
FT 16:30 2 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-0
0-0
Mostoles CF 1 6 +0
+0.25
FT 16:30 AD Complutense Alcala 1-1
0-1
SAD Villaverde San Andres 2 -0.50
-0.75
FT 16:30 5 Torrejon CF 4-0
2-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 6 -1.25
-1.00
FT 16:30 3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-1
0-0
แอตเลติโก้ ปินโต้ 5 -0.75
FT 16:30 3 กัลโลเวรา 2-1
1-0
โอลิมปิโก เดอ โทตานา 2 -0.50
FT 16:30 1 เอสดี เรวิลลา 1-3
0-1
คาสโตร 1 +0.75
▼▼+0.25
16:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี -
FT 16:30 Atletico Ibanes 0-0
1-2
CD Azuqueca -
16:30 AD Complutense Alcala
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) 1-3
1-2
ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) +0.25
+0.50
FT 16:30 1 อิกัวลาดา(ญ) 4-0
2-0
UD Collerense B (w) -1.00
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 6 ยูดี ซามาโน 3-3
1-2
Selaya FC 1 5 -1.25
FT 16:45 3 Grama 1-1
0-1
ซีพี ซาน คริสโทบอล -0.25
FT 16:45 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3-1
3-1
ซีดี โตรเปโซน -
16:45 Samano
Selaya FC -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [7]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-0
3-1
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[9] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 [5-5]ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-0
1-0
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[5-8] 1 1 +0
FT 17:00 2 [4-16]ซีดี เอล อีจิโด 2-0
1-0
ยูดี มาร์เบลล่า[4-17] 2 +0
FT 17:00 5 [5-14]วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
1-0
UD Poblense[5-17] 3 +0
-0.25
+0
FT 17:00 1 [2-9]ซีดี เอโบร 3-1
1-1
เอสดี ลาเรโด[2-13] 5 -0.25
-0.50
FT 17:00 2 [5-9]แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
0-0
วิลล่าโนเวนเซ่[5-7] 2 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 2 [17]แอคร่อน โตเกลียทติ 1-2
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[1] 1 +1.25
+1.00
FT 17:00 3 [9]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-1
0-1
เชอตาโนโว มอสโก[21] 3 -1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 1 [2-17]เอสดี อีเจีย 2-1
1-0
บาราคแอลโด ซีเอฟ[2-18] 1 2 -0.50
FT 17:00 5 [5-2]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 3-0
2-0
เอซเตรมาดูรา[5-4] 3 +0
+0.25
FT 17:00 6 [5-18]UD Socuellamos 1-0
0-0
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี[5-16] 3 +0
-0.25
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 17:00 Bergnasets AIK
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 3 [A-6]เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 1-1
1-1
ซานตง ลู่เนิ่ง[A-1] +0.75
+1.00
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 [3]ซีดี ตากอน(ญ) 1-1
1-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[11] 1 -1.75
-1.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 [2-12]เอสดี ทาราซอนนา 1-2
0-1
เรอัล ยูนิโอน[2-7] 2 +0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 17:00 5 [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) 2-1
2-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[FRA WD1-2] 2 -0.50
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 2 [2]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-0
0-0
ทอม ทอมสค์[19] 1 4 -0.75
-1.00
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 [3]เอฟซี กิฟู 0-1
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[5] -0.50
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 3 [1]ฮอง อันห์ ยาลาย 2-2
2-2
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[6] 1 -1.00
-0.75
▲▲-1.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 [2]USC Landhaus Womens 0-5
0-3
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] 1 +1.75
+2.00
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 1 [8]ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-0
0-0
ซงลาม เหงะอาน[14] 1 -0.75
-0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:00 2 [15]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-3
1-2
จีเคเอสเบลชาโตว์[18] 4 -0.50
-0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 2 [13]โฮจิมินห์ซิตี้ 3-0
1-0
ไฮฟอง เอฟซี[9] 4 -0.50
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 5 [9]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0-5
0-4
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[7] 1 +1.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 4 [1-5]เซลต้า บีโก้ บี 2-1
1-0
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[1-2] 7 -0.25
+0
FT 17:00 1 [1-19]ซีดี โควาดอนก้า 0-3
0-1
ปอนเตเบดรา[1-13] 1 1 +0.50
+0.75
▼▼+0.25
▲▲+0.75
FT 17:00 3 [3-12]ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
1-0
ซีเอฟ บาดาโลน่า[3-9] 4 +0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 [7]บินห์ดินห์ 1-1
1-0
ทัน กวางนินห์[4] 2 +0
-0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 2 1 [1-15]ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
0-0
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[1-17] 5 -0.25
+0
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 1 [5]เอสเอชบี ดานัง 1-2
1-1
เดอะ คอง[2] 5 +0.25
+0
FT 17:00 1 1 [12]ฮองลินห์ ฮาตินห์ 3-2
1-1
นัม ดินห์ เอฟซี[3] 2 +0
▲▲-0.50
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
Postp 17:00 [3-17]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
เออี พรัท[3-18] -0.25
FT 17:00 2 [1-18]สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2-2
0-1
โครูโช่ เอฟซี[1-16] 5 +0
▲▲-0.50
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
FT 17:00 1 [10]ฮานอย ทีแอนด์ที 3-1
1-1
ไซ่ ง่อน เอฟซี[11] -1.00
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1-0
1-0
มอสโตเรส 3 -0.50
FT 17:00 4 CD Villegas 2-4
1-3
CD Tedeon 1 2 +1.75
+1.50
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 4 อันคารากูคู(ยู19) 1-1
0-0
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) 2 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2-0
2-0
Tenisca 3 -0.25
-0.50
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 5 มาริติโม่ 2 4-3
3-1
ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 4 -0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1-0
1-0
อันเทคัวร่า ซีเอฟ -0.75
FT 17:00 Girona B 1-0
0-0
เอฟซี วิลาฟรานกา -0.50
FT 17:00 1 Rayo Cantabria 0-1
0-0
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 3 -1.00
FT 17:00 โลญ่า ซีดี 1-2
0-1
อัลฮัวริโน -0.75
-0.50
FT 17:00 3 ดีเอวี ซานต้า อน่า 1-2
1-0
CD El Alamo 5 +1.00
FT 17:00 4 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 3-1
1-1
ซีอี เอสปอร์เลส 2 -0.75
FT 17:00 CD Azuaga 0-1
0-0
อีเอ็มดี อคุยชาล 3 -0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 4 1 สปอร์ติง บราก้า 2 3-1
1-0
แอนาเดีย 1 1 -0.25
-0.50
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 1 โอลิเวนซา เอฟซี 6-0
4-0
CP Valdivia 1 -1.50
▼▼-1.00
FT 17:00 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2-0
2-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 -1.00
▼▼-0.50
-0.75
FT 17:00 5 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-0
0-0
CA River Ebro 3 -0.25
FT 17:00 4 CD Vallobin 2-0
1-0
คลับ เซียโร 2 -1.00
-0.75
FT 17:00 5 1 ซีดี อริซนาบาร์รา 4-2
3-0
เจดี โซโมร์รอสโตร 1 +0.50
+0.75
FT 17:00 5 Cerdanyola del Valles 1-2
0-1
แตร์ราสซ่า 5 +0
+0.25
+0
FT 17:00 3 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2-2
1-0
CD Pozoblanco 5 +0.75
+0.50
FT 17:00 1 Ted Contois Feng 3-1
3-0
AD Lobon 7 +0
FIN YKW (FIN YKW)
FT 17:00 ONS (W) 3-1
0-0
โรพีเอส(ญ) +0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 1-2
0-0
อัลตินอร์ดู (ยู 19) +0.25
+0.50
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 3 Famalicao (W) 0-2
0-0
SCU Torreense (W) -3.25
-3.50
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 2 Panerys Vilnius 2-0
1-0
อุเทนิส อุเทน่า 1 -2.25
▲▲-2.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 Aviles Stadium CF 0-0
0-1
CD Colunga -
FT 17:00 อัลเมเรีย บี 0-0
1-2
เบเลซ ซีเอฟ -
FT 17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1
1-4
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ -
FT 17:00 Portmany 0-0
1-1
ซานราฟาเอล -
FT 17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0
2-0
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย -
FT 17:00 ยูซี เซียราส 0-1
1-4
เอล ซาน มาร์ติน -
FT 17:00 UD Almansa 0-0
4-0
CD Pedroneras -
FT 17:00 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
0-0
CD Valdefierro -
FT 17:00 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-0
1-2
ซีดี กวาดาลาฮารา -
FT 17:00 ซีดี พราวิอาโน 0-0
1-0
คอนดัล ซีเอฟ -
17:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า -
PWL (PWL)
FT 17:00 2 Pogon Tczew (W) 1-4
0-2
UKS Staszkowka Jelna (w) 1 -0.75
-0.50
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
Pend 17:00 โพรลีนเอฟซี
Mbale Heroes -0.75
-0.50
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2-2
2-1
แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) +1.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:00 4 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1-4
1-3
ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 2 -0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 17:00 2 ดอมซาเล่ (ยู 19) 5-0
4-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 4 -1.00
-0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:05 Plaza Argel (w) 2-0
2-0
Athletic Club de Murcia (W) -4.00
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 3 [18]เอดีโอ เดน ฮาก 3-2
2-1
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[5] 1 5 +1.50
+1.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:15 3 1 [15]ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-2
0-1
เอสแอล เบนฟิก้า บี[9] 2 +0.50
▼▼+0
+0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 [1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2-1
1-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[2] +0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 ยูดี มาราเซน่า 0-0
1-3
โมทริล ซีเอฟ -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:30 2 [P1-10]เจนัว(เยาวชน) 0-0
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[P1-11] 3 +0
▲▲+0.50
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 1 [6]ฟิออเรนติน่า (ญ) 3-1
0-0
บารี ( ญ )[12] 2 -1.75
▲▲-2.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 17:30 2 [9]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-2
0-2
โปลิเทคนิก้า อายซี่[16] 1 6 -0.75
▲▲-1.25
-1.00
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 3 [6]ลาซิโอ 4-3
2-0
เจนัว[13] 4 -1.25
-1.50
-1.25
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 3 [1]ยูเวนตุส(ญ) 6-1
3-0
ฟลอเรนซ์(ญ)[7] 1 -2.75
▲▲-3.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 17:30 [1]ไถหนันซิตี้
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] -0.50
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 3 EC Granollers 3-1
1-0
ซีอี ยูโรปา 3 +1.00
+0.75
FT 17:30 1 SD Lenense 1-1
1-0
อูรากา 1 1 -0.25
-0.50
FT 17:30 1 ซิลวา เอสดี 1-2
0-2
ลีพิโด เดอ บัวซาส 1 +0.25
FT 17:30 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2-3
0-1
อัลคอร์ค่อน บี 1 -0.25
FT 17:30 CD Union Puerto 0-0
1-0
ยูดี แอลบาร์ร่า -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 Zaragoza CFF II (W) 1-2
0-1
CF Pardinyes (W) 1 +0.50
+0.25
POL RL (POL RL)
FT 17:30 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 3-0
2-0
RKS Mazur -2.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 3 [17]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3-0
1-0
ออดราออปอเล[8] 2 +0
FT 17:40 2 1 [4]โกลนิค เลชน่า 3-3
1-2
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[1] 2 +0
+0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:45 1 [1]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-0
0-1
IF Lyseng (w)[3] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 Atletico Porcuna CF 1-2
0-2
เมลียา ซีดี -1.00
▼▼-0.50
FT 17:45 2 อัลบาเซเต้ 2 0-1
0-0
โตเลโด 4 +0
FT 17:45 3 คอนสตานเซีย 2-0
2-0
San Jodie 1 4 -0.50
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 3 [10]FK Minija 1-1
0-0
เอฟเค ทราไก 2[12] 1 -0.50
-0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 1 [12]รุกห์ วินนีกี้ 2-1
0-1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[8] -0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:00 2 [18]เลช พอซนาน 2 0-0
0-0
การ์บาเนียกราโกล[9] 3 +0.25
+0.50
FT 18:00 1 [7]สเตล รุสซ์โซว(N) 1-3
1-0
มอเตรอ รูบิน[12] 1 -0.25
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 1 1 [8]เอฟเค คิมกี้ 1-0
1-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[12] 3 -0.25
+0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 [BLR D2-2]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4-1
0-0
เอฟเค ออร์ชา[BLR D2-4] 2 -1.00
-0.75
▲▲-1.25
▼▼-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 4 [16]บอร์กโดซ์ 1-0
1-0
แรนส์[7] 1 1 +0.50
+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-3]ทิซเตด เอฟซี 1-1
0-1
บีเค เฟรม[A-4] 1 6 -0.25
FT 18:00 2 [B-12]บีเค อวาลต้า 2-2
0-1
เอฟเค 2000[B-6] 1 7 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [16]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
0-0
ไอเค บราเก้[14] 2 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [B-3]เอบี โคเปนฮาเกน 3-1
1-0
บรอนชอยจ์[B-10] 4 -0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 18:00 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4-1
2-1
เซลติก[2] 1 3 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 1 [22]ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-2
0-2
เฟเคิล[10] 1 +1.25
▼▼+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [14]ปิเทีย ไอเอฟ 1-1
0-1
เทบีย์ไอเอส[10] 1 +0
+0.25
▼▼-0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 [4-10]ยูดี ทามาราเซเต้ 1-1
1-1
เซบีย่า แอตเลติโก[4-6] 3 +0
-0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [8]อัคโตเบ 0-2
0-2
โลโคโมทีฟ อัสตานา[1] 1 +1.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 [3]เคยูพีเอส (ญ) 3-0
1-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] 1 -1.00
-1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ลันซาโรเต้ 0-0
0-1
CD Buzanada -
FT 18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1-1
2-1
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า -
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
Pend 18:00 อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี
ดีเฟนเดอร์ส เอสซี -0.50
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 Valencia C (W) 3-4
1-3
Murcia Feminas (W) 4 -0.50
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:10 3 [1]Chao Pak Kei 2-0
1-0
เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า[3] 1 -0.50
-0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 18:30 3 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3-1
3-0
บิโตเวีย บิโตฟ[15] 3 -0.75
▼▼-0.25
-0.50
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-8]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี[NE-20] -
Postp 18:30 [NE-16]วีเอฟบีเออร์บัค
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-6] -
Postp 18:30 [NE-1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-7] -
Postp 18:30 [NE-19]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-4] -
Postp 18:30 [NE-12]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-5] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:30 4 [A-12]ฮอลเบค 2-4
0-3
ดาลุ่ม[A-9] 3 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[NE-11] -
Postp 18:30 [NE-3]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-10] -
Postp 18:30 [NE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
ชามนิตเซอร์[NE-9] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:30 1 [2]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-1
1-0
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[8] -1.50
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:30 [NE-17]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-14] -
Postp 18:30 [NE-2]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-13] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 1 [11]แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-0
0-0
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[9] +0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 18:30 1 [ENG FAWSL-1]เชลซี เอฟซี (ญ) 4-1
2-1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[GER WD1-1] 3 -0.25
-0.50
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:30 3 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-5
2-2
อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 +0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [B-6]FC Lochin 1-0
1-0
Jizak[B-11] -
NPE (NPE)
Pend 18:45 Pokhara Thunders
Lalitpur City FC +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 5-0
1-0
เอสวี ลิปสตัดท์[W-19] 2 -1.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [4]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-2
0-1
ดูก้าปรากซ์(ญ)[7] 1 -1.75
FT 19:00 [2]สปาร์ตา ปราก (ญ) 5-0
10-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[5] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 19:00 [W-17]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
วีกเบอร์ก บีค[W-16] +0
-0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-4]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1-1
2-2
อียูบสปอร์[BG-1] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 1 1 [12]ฟูเอนลาบราดา 2-1
1-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[19] 1 -0.25
-0.50
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 2 [17]เรอัล บายาโดลิด 1-1
0-0
เรอัล เบติส[6] 5 +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [LB-5]ซาริเยอร์ 0-0
0-0
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[LB-1] +0.25
FT 19:00 [BG-7]โบดรุมสปอร์ 2-0
5-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[BG-20] -
FT 19:00 3 [LB-6]24 Erzincanspor 2-0
0-0
อันคารา เดไมสปอร์[LB-4] 2 +0
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 19:00 ออนซาล่า บีเค
IK Tord -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 3 [5]เฟรเดอริเซีย 0-1
0-1
ซิลเคบอร์ก[2] 2 +0.75
+1.00
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [LB-7]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1-1
2-2
อินโกลสปอร์[LB-15] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 1 [7]ซอนเดอร์ไจสกี 2-0
0-0
โอเดนเซ่ บีเค[8] 3 -0.25
+0
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-13]พาซาสปอร์ 1-0
3-1
คาสทาโมนุสปอร์[BG-17] 1 -
FT 19:00 [LB-19]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-1
0-1
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[LB-8] -
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 19:00 Hoganas BK
BK Astrio -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-15]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-0
3-2
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[BG-12] -
FT 19:00 [LB-2]Hekimoglu Trabzon 3-1
2-0
เออร์กินิ วิไลมิซิ[LB-16] 3 -2.00
-1.75
FT 19:00 [LB-11]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-0
4-1
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-18] 1 -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 2 [A-5]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 2-0
1-0
เซินเจิ้น เอฟซี[A-3] 3 -1.25
▼▼▼-0.50
-0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [BG-3]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
2-1
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-11] -
FT 19:00 2 [BG-2]ซาคาร์ยาสปอร์ 4-2
2-1
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-6] 2 -0.75
-0.50
FT 19:00 [BG-19]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-2
1-3
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-14] -
FT 19:00 [BG-5]เบเลดิเย แวนสปอร์ 3-0
3-2
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[BG-16] -
FT 19:00 [BG-8]Bursa Niluferspor AS 0-0
0-0
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-9] -
FT 19:00 4 [LB-12]ซองกุลดัค 2-3
1-1
โคแคลิสปอร์[LB-3] 1 +0.75
+0.50
FT 19:00 [LB-17]กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
1-0
โครัม เอฟเค[LB-10] -
FT 19:00 3 [BG-10]เพนดิคสปอร์ 2-2
1-0
อลาซิกสปอร์[BG-18] 1 -0.25
-0.50
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 3 [S-11]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-0
1-0
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-5] 3 +0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 [LB-14]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
0-0
นีเด อนาโดลู เอฟเค[LB-13] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [NOR D1-13]สตรอมก็อดเซ็ท 1-6
1-4
เฟรดริกซ์สตรัด[NOR AL-1] -0.50
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 4 [11]เอฟเค อะตีราอู 2-1
2-1
เอฟเค คัสไป[7] 2 -0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 1 [7]ทาร์ตู เจเค มัก 1-2
1-1
เลวาเดีย ทัลลินน์[2] 4 +1.25
+1.50
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 19:00 [10]APLG Gdansk (W) 1-0
0-0
Row Rybnik (w)[11] -1.00
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [NOR D1-14]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-1
1-0
ลีลล์สตรอม[NOR AL-2] 1 +0
-0.25
+0
FT 19:00 1 [NOR AL-3]ซองน์ดาล 3-4
1-0
รัวฟอส[NOR AL-6] 1 -1.00
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 19:00 2 [5]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1-2
0-1
อาร์เซน่อล (ญ)[3] 1 +1.75
+1.50
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 กอร์ มาเฮีย
โซฟาพาก้าเอฟซี -
Postp 19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
ทัสเคอร์ -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 ตูราน โตวูซ 0-0
0-2
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
FT 19:00 เคชล่าเอฟเค 2 0-1
2-1
เอฟเค โมอิก บากู -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด
บานดาริ -
Postp 19:00 เวสเทิร์นสติม่า
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:00 คาราบาจโลคบาตัน 1-0
4-2
ซาบาห์ 2 -
swden women divi.1 (swden women divi.1)
FT 19:00 [6]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 3-0
1-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[13] -1.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 1 ซาบรุคเค่น(ญ) 3-2
1-1
Andernach (w) 2 +0.75
+0.50
LIT ALW (LIT ALW)
Pend 19:00 เอฟเคบานก้า (ญ)
FK Zalgiris Vilnius (W) -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 19:00 2 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2-0
2-0
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 1 -4.00
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-0
1-0
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 +0
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 19:00 Tiradentes/PI 1-3
0-1
อัลโต พีไอ 2 +0.50
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-3]FC Zhomboy 0-2
1-3
FC Neftgazmontaj[B-4] 1 -
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 19:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0-1
0-1
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 +1.25
+1.50
PWL (PWL)
FT 19:00 1 Sportowa Czworka Radom (W) 3-1
1-1
Polonia Sroda Wlkp (W) 2 -0.50
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:25 3 [2]เดเบรเซน วีเอสซี 4-2
2-1
ชัควารี่ ทีเค[16] 3 -1.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:25 1 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-2
0-1
Moyale Barracks 1 -0.50
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:30 1 [4]สฟาเคซี 0-0
0-0
ซีเอ บิเซอร์ติน[13] 5 -1.25
-1.00
FT 19:30 3 [6]Rejiche 0-1
0-1
เอตัวล์ ดู ซาเฮล[2] 3 +0.25
+0.50
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:30 1 [4]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 5-1
1-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต[10] -1.00
▼▼▼-0.25
▲▲▲
-1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 19:30 2 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4-0
1-0
เอ็มเมน[16] 2 -2.75
▼▼-2.25
-2.50
FT 19:30 1 [7]โกรนิงเก้น 1-2
0-1
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[11] 1 -0.25
+0
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 19:30 4 [8]ยัง ไลอ้อนส์ 0-4
0-3
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] 1 +2.50
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 19:30 1 Yafoot FC 1-2
1-2
เอเวียน อคาเดมี่ -0.25
+0
FT 19:30 4 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 0-1
0-0
โคตอน สปอร์ต 1 +0.75
+0.50
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 2 Maroons 0-2
0-1
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 +1.75
FT 19:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 4-1
3-1
ไบร์ท สตาร์ 4 -0.50
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:35 1 Silver Strikers 0-0
0-0
Mighty Tigers 2 -2.50
FT 19:35 Ekwendeni Hammers 3-1
0-0
Ntopwa United FC 1 -1.25
▲▲-1.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:55 2 [14]เอ็นเค โซลิน 1-2
1-2
NK Orijent Rijeka[12] 1 3 -0.50
-0.25
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:55 1 Wakiso Giants FC 5-1
3-0
โทโร ยูไนเต็ด 1 3 -0.50
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 20:00 [7]มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-3
0-6
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[1] -
FT 20:00 [6]โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-4
0-8
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[3] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 2 [B-9]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-1
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-12] 2 -0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 20:00 [6]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 0-1
0-2
อาร์ฮุส 1900(ญ)[8] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [11]Pretoria Callies 0-0
0-0
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[13] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 20:00 2 [12]โบโลญญ่า 3-3
1-1
ฟิออเรนติน่า[14] 2 -0.25
+0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 3 [B-5]เฟอรัลพิซาโล 0-2
0-1
เปรูจา[B-2] 3 +0.75
+0.50
+0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 20:00 4 1 [2]วิเซล่า 1-1
1-1
เฟยเรนเซ่[4] 1 3 -0.50
-0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 2 [19]นีมส์ 2-2
0-1
แร็งส์[11] 2 +0
-0.25
FT 20:00 1 1 [20]ดิฌง 1-5
0-2
เม็ตซ์[10] 1 +0.50
+0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 6 [3]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 4-0
1-0
สปาร์ตัก มอสโก 2[15] 1 2 -1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 1 [B-1]ปาโดวา 1-0
0-0
แซมเบเนเดทเซ่[B-8] 2 -1.25
-1.00
-1.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 1 [11]ฮาล์มสตัด 1-1
1-0
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[8] +0
+0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 1 [5]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-1
1-1
BK Hacken (W)[3] 1 +1.50
▼▼+1.00
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [9]คริสตัล พาเลซ (ญ) 2-1
1-0
เลเวส (ญ)[5] +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 3 [5]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-3
0-0
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] 1 +0.25
+0.50
+0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 20:00 1 [12]ซีเอส โวลุนทารี 0-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[15] 4 +0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 20:00 2 [15]เทปลิเซ่ 0-0
0-0
ฟาสตาฟ ซลิน[13] 2 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 1 1 [A-13]เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-5
0-3
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[A-8] 4 +0.50
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 [B-16]Legnago Salus 3-1
3-1
เฟอร์มาน่า[B-13] 1 -0.75
▼▼-0.25
-0.50
FT 20:00 2 [B-10]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3-3
1-2
โมเดน่า[B-4] 2 +0
+0.25
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 1 [2]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 7-1
4-1
โคเวนทรี (ญ)[10] -1.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 3 [13]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2-1
1-1
เออทิช 1946ออมส์[20] 3 -0.50
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 20:00 Jarfalla
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 20:00 1 [3]นาโปลี 1-1
1-0
กาญารี่[17] 3 -1.50
-1.25
-1.50
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [1]เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 4-0
3-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[7] -1.50
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 20:00 [4]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
0-2
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[2] 2 +1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 4 1 [10]เวนด์ซีเซล 1-1
1-0
โฮโบร[8] 2 +0
+0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 1 [16]