ราคาบอล.cc
ผลบอล 2 พฤษภาคม 2564ผลบอล 1 พฤษภาคม 2564ผลบอล 30 เมษายน 2564ผลบอล 29 เมษายน 2564ผลบอล 28 เมษายน 2564ผลบอล 27 เมษายน 2564ผลบอล 26 เมษายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 เมษายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:35 1 [(a)-3]เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0
1-0
แอตเลติโก้ เอฟซี[(a)-8] -0.75
-1.00
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2)
FT 06:35 2 Etoile Nouakchott 1-0
0-0
ASC Etoile Commune Arafat 2 +0.25
+0.50
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 07:00 2 [9]ปอนเต เปรตา 1-2
0-1
มิราสโซล[5] -0.25
+0
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:00 1 [BRA SP-1]เซาเปาโล 2-0
1-0
ซีเอ เรนติสตัส[URU D1(c)-16] 1 4 -1.75
▲▲-2.25
BRA WD1 (BRA WD1)
Pend 07:00 SD Panama Oeste (W)
Atletico Chiriqui (W) -
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 5 [COL D1(a)-6]ลา อีคูดัด(N) 2-1
1-0
อารากัว เอฟซี[VEN D1C-7] 1 3 -1.00
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [C-1]แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0-0
0-0
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-4] 2 +0
▲▲+0.50
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 6 2 [ARG D1-24]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-3
0-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(c)-1] 3 -0.25
+0
FT 07:30 1 [CHI D1-13]ปาเลสติโน่(N) 0-1
0-1
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA CGDA-1] 2 +0
+0.25
FT 07:30 3 [ARG D1-10]ลานุส 1-2
0-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA CGD1-1] 3 +0
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 08:00 2 โคเมอเชียล-เอสพี 1-1
1-1
เพนาโปเลนเซ่ 1 3 -0.75
-1.00
-0.75
FT 08:00 3 โนโรเอสเต้ 0-1
0-0
พรีมาเวร่า 1 -0.75
-1.00
FT 08:00 2 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1-0
1-0
Batatais 1 -0.50
-0.25
▲▲-0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:00 2 [6]พัลไมรัส 0-1
0-0
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา[11] 2 -1.25
-1.00
-1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 4 [(a)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล 2-0
1-0
จาลาปา[(a)-7] 4 -0.25
+0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 2 อิราปัวโต้ 0-0
0-0
อินเทล พาจา 5 -0.50
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 2 เทาโร เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
SD Atletico Nacional (W) 3 -1.00
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ซี (Brazil Campeonato Paulista C)
FT 08:05 6 1 โอลิมเปีย เอสพี 1-3
0-2
มาริเลีย 1 +0
▲▲+0.50
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา)
FT 08:15 2 [7]เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2-2
1-0
ซานโต อังเดร[15] 1 -0.50
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:15 1 1 [(a)-2]ยูเนียน แมกดาเลนา 0-1
0-0
เวลเลดูปา เอฟซี[(a)-6] 1 -0.50
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 2 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-1
1-1
ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 2 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [(c)-16]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-5
1-2
ปาชูก้า[(c)-13] 2 +0.25
+0.50
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 13:00 Isra Soccer Academy (W) 0-3
0-0
UCU Lady Cardinals (w) +2.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 1 [B-3]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0-1
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-6] 3 -0.50
-0.25
New Zealand NRFL Premier Division Women (New Zealand NRFL Premier Division Women)
Pend 14:00 Ferrymead Bays (W)
Waimakariri United (w) -
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
FT 14:15 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 0-2
0-1
Auckland United 1 +0.50
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 2 [10]เมต้าล๊อกโลบูส 3-1
2-0
พานดูรี ทาร์กู-จิอู[20] 1 -1.25
▲▲-1.75
-1.50
FT 15:00 1 [18]สโคลาร์เรซิต้า 1-1
0-0
กลอเรีย บูซัว[12] 1 -1.25
▼▼▼-0.50
-0.75
FT 15:00 3 [14]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-2
0-2
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[6] 1 3 -0.25
FT 15:00 [15]เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 5-2
1-1
CSS Islla Te Nagh[19] 4 -1.00
-1.25
FT 15:00 [21]ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-2
1-0
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[16] 1 +0.50
▲▲▲+1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [12]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 0-5
0-2
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[5] -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 0-5
0-3
ไอโรนี่ เนเชอร์ +2.00
+1.75
Pend 15:00 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว -0.25
+0
FT 15:00 2 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 0-3
0-0
เบต้า รามัท กาน 2 +1.00
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:30 [3]Rukh Vynnyky U21 3-3
1-2
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[4] -0.50
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
Postp 15:30 เมาท์ กราเวท(สำรอง)
เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) -
AVS LR (AVS LR)
Postp 15:30 Eltham Redbacks Reserves
Mazenod Victory Reserves -
ABC L R (ABC L R)
Postp 15:30 Narangba Eagles Reserves
Redcliffe PCYC Reserves -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:45 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-2
0-0
เบต้าเปตะห์ ติกวา 2 -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:50 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 2-2
0-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) -3.25
-3.50
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [6]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 2-4
1-4
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] -
FT 16:00 [2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 1-0
1-1
ดนีโปร-1 (ยู 21)[7] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 2 [U-10]เอฟเค อูราล-2 1-3
0-2
ซเวซดา เปียร์ม[U-7] 4 +0.25
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
FT 16:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 5-0
2-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 5 1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0
0-0
เอฟซี ออซมา โฮลอน -2.25
▲▲-2.75
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 16:00 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 1-6
1-2
Zhitlobud-2 (W) 1 +4.50
▼▼+4.00
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 16:00 1 Lady Doves FC (w) 0-0
0-0
She Corporate (w) +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 Tamborine Mountain Eagles 9-3
6-3
Runaway Bay II 1 -0.25
FT 16:00 3 Tally Valley 1-2
1-1
Legends 1 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:25 4 WA Boufarik U21 1-0
0-0
เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 3 +1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 16:30 5 [5]เมลเบิร์น ไนท์ 1-0
0-0
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] 1 3 -1.00
▼▼-0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 บริสแบน วูลฟ์ 4-3
0-1
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 3 +1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2-3
0-1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 1 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-3
1-1
Sporting Club Tel Aviv 4 -0.25
FT 16:30 5 1 Hapoel Merhavim 0-4
0-3
บีไน ไอลัท 1 +0.50
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 16:35 7 1 [4]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[6] 1 3 -0.25
-0.50
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:35 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 7-0
1-0
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2 -0.75
-1.00
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 16:45 3 [2]พาสโค วอลล์ เอสซี 0-2
0-1
บรันสวิก ซิตี้[1] 2 -0.50
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 3 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 0-0
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล[S-8] 1 +0.75
+0.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 4 [U-13]ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 0-1
0-1
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-15] 1 -1.25
-1.00
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [3]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-1
2-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[5] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 17:00 1 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-1
0-0
เหมยโชวเคอเจีย[A-2] 1 +0.75
▼▼+0.25
+0.50
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 1 [11]อินชอน โคเรียล 1-1
0-1
เชนันซิตี้[6] 1 -0.25
+0
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 17:00 Tallinna JK Legion B
Vandra JK Vaprus -
Postp 17:00 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[EST D2-10] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 17:00 1 [9]เกิ่น เทอ เอฟซี 0-3
0-0
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[2] 1 +0.50
+0.25
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-6
0-3
พสุนธรา คิงส์ 1 +2.25
+2.00
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:15 3 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 1-1
0-0
มิทเชลตัน ( ญ ) 2 -0.50
▲▲-1.00
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:25 3 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 0-0
0-0
FC Arad 1 -0.75
-0.50
▲▲-1.00
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 2 [18]บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1-3
1-1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[14] 1 +1.00
▲▲▲
+2.00
FT 17:30 8 [S-4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-1
0-0
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-2] 2 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 3 [8]เอฟซี โซล 2-2
1-1
ซองนัม เอฟซี[7] 6 -0.25
+0
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
FT 17:30 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0-2
0-0
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 3 +1.50
▼▼▼+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 17:30 1 [2]บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 5-0
2-0
Smorgon 2[15] 2 -3.00
▲▲▲
▲▲
-4.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 3 Western United FC NPL 3-3
2-2
Melbourne City NPL 1 +0.50
▲▲+1.00
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 17:30 Kangaroo P Rovers (W) 6-1
2-0
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1 +0.25
AUS CGP B (AUS CGP B)
Postp 17:30 Narangba United
Redcliffe PCYC -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 1 Eltham Redbacks 4-1
2-0
Mazenod Victory 2 -0.75
Pend 17:30 Collingwood
Heatherton United -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:40 [10]เมาท์ กราเวท 3-1
1-0
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[8] 2 -0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:40 2 1 [3]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-1
1-1
Slack Creek[7] 3 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:45 4 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4-1
0-0
เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน -1.50
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 Salisbury Inter Reserves (w) 2-2
1-1
Adelaide Comets Reserve (w) +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [6]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-1
3-1
อรารัต-อาร์เมเนียบี[10] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 [4]Hapoel Bueine 0-1
0-1
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[10] -
FT 18:00 [6]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-2
2-2
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[7] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 [B-11]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2-2
2-1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-13] 3 -0.25
-0.50
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 18:00 4 [ARM D1-2]เอฟซี โนอาห์(N) 1-3
1-1
อลาชเคิร์ต[ARM D1-3] 3 +0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [B-2]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2-0
1-0
วอนลอส[B-7] 1 6 -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 4 [U-12]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-3
0-1
FK Volna Nizhegorodskaya[U-9] 1 +0.50
+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 1 Roskilde Boldklub 0-1
0-1
จีวีไอ 1 +0.75
▲▲+1.25
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 18:00 4 1 FK Kara-Balta 2-2
1-2
FC Abdish-Ata Kant 1 +1.50
Croatia U19 L (Croatia U19 L)
FT 18:00 4 NK Orijent U19 1-1
1-0
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2 +0
▲▲▲+0.75
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 18:00 2 [3]เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1-0
0-0
เอฟซี อิสลอช(สำรอง)[4] -0.75
▼▼▼+0
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 1 Mindil Aces 3-3
0-2
University Azzurri FC 3 +0.50
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 3 [S-10]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 4-0
1-0
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา[S-14] 1 4 -0.50
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:30 3 [14]อินเตอร์ สตาร์ 2-3
0-0
แอตเลติโก้ โอลิมปิก[11] 2 +0
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 18:30 [UZB D1A-6]กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 4-2
1-1
ซามิน[UZB D1B-2] -0.75
FT 18:30 [UZB D1A-10]ชูตัน กูซาร์ 4-1
1-0
โซรัซ FK อูลกัช[UZB D1A-3] +0.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:30 1 [7]อรารัต เยเรวาน 2 0-1
1-2
เซวาน บอย[1] 1 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [C-5]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-4
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-2] 1 +1.25
▲▲▲
+2.25
FT 18:35 1 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 2-0
2-0
Nanjing Fengfan[B-4] 1 -2.00
▼▼-1.50
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:50 2 [S-18]ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-4
0-3
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-11] 3 +0.75
+0.50
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 18:55 5 [12]เนวา เทอร์โนพิล 0-1
0-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[2] 3 +1.25
+1.00
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:55 1 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 2-1
2-0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 2 +1.25
▼▼+0.75
FT 18:55 เอฟซี โวลุนทารี 2 2-1
1-0
ราปิด บูคาเรสต์ 2 -0.50
FT 18:55 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 4-0
1-0
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 -0.50
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 19:00 5 [2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-1
1-0
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[6] 1 -1.50
-1.75
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 19:00 1 [8]สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-4
0-1
เอฟซี มิลซามี่[3] +2.25
▲▲▲
▲▲▲
+3.75
FT 19:00 1 [4]FC Sfintul Gheorghe 4-3
3-1
ซิมบรู ชิซินู[9] 2 -1.25
▼▼-0.75
▲▲-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-3
0-1
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[11] 2 -0.50
-0.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 2 [5]Dnepr Mogilev (w) 2-5
0-4
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] 2 +1.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 2 [B-8]เรดดิ้ง(ยู 23) 5-0
2-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-3] 2 +0.75
▼▼+0.25
+0.50
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1-0
0-0
มัคคาบี้ ชารายิม[S-9] 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:00 3 [8]โปลิ ทิมิโซอาร่า 2-1
1-1
ดูนาเรีย คาลาราซี[2] 1 4 -0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [S-12]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0
0-0
MS Ironi Kuseife[S-13] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 2 [9]FC Khatlon 1-1
0-0
CSKA Pamir Dushanbe[7] 3 -0.25
FT 19:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 4-0
1-0
FC Kuktosh[3] 3 -0.50
norway 2.liga (norway 2.liga)
Postp 19:00 [A-5]อัลต้า
แบรัมเอสเค[A-6] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [3]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1-0
1-0
Noravank[4] -1.50
FT 19:00 [5]Urartu II 1-1
0-1
พิวนิค บี[9] -1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
Postp 19:00 [A-13]โฟลโร
คองสวิงเกอร์[A-1] -
Postp 19:00 [A-10]วาเลเรนก้า บี
ไอสโวล์ด TF[A-9] -
Postp 19:00 [A-14]โฟรย่า FK
ควิด ฮอลเด้น[A-7] -
Postp 19:00 [A-12]บราท์เวก
ทรอมส์ดาเลน[A-4] -
Postp 19:00 [A-8]อัสเคอร์
โฮดด์[A-3] -
Postp 19:00 [A-11]เซนจา
โมสส์[A-2] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 4 1 Argentino Quilmes Reserves 2-2
2-1
San Martin Burzaco Reserves 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 แอสตรา กิอูรกุย 2 0-0
0-0
Odorheiu Secuiesc 5 -0.25
+0
FT 19:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2-1
0-0
ไครซัล ชิสินิว คริส +0.50
+0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 1 FK Metal Kharkiv 5-0
2-0
FK Yarud Mariupol 3 -3.00
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 1 CS Blejoi 1-4
0-2
ACS KSE Targu Secuiesc 3 -1.50
▼▼▼-0.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 2 Ferrocarril Midland U20 0-1
0-0
Deportivo Merlo U20 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 2 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1-2
1-1
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 5 -0.50
FT 19:00 ซานมาร์ติน 2-1
1-0
FC Somesul Dej -0.25
FT 19:00 CSO Petrolul Potcoava 2-1
0-0
เอซีเอสโอ ฟิเลียซี +0.50
▲▲▲+1.25
FT 19:00 มีแตน มีดิแอช 2 1-1
0-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ +1.00
FT 19:00 Progresul Somcuta Mare 1-2
0-1
FC Zalau +0.75
FT 19:00 CSSJ Vasruy 2-3
0-1
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 2 -0.25
FT 19:00 Magura Cisnadie 2-2
1-1
Tergukalbuneshti -1.00
FT 19:00 คอนคอร์เดียเชียจน่า บี 0-1
0-1
ทูนาริ +1.00
+0.75
FT 19:00 CS Dante Botosani 2-0
1-0
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า +0.75
FT 19:00 CS Gloria Albesti 4-3
1-2
CSA Axiopolis +0.25
FT 19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 5-3
1-2
FC Pucioasa -0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:15 2 [S-6]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 3-3
1-1
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-7] +0
-0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 19:30 2 [4]อัสติ นาดลาเบม 1-2
0-2
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[3] 2 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 1 [3]มัคคาบิ ทามร่า 1-3
1-1
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[5] 2 -0.50
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:30 2 [6]เอฟซี รุค เบรสต์ 2-1
1-0
สลาเวีย โมซีร์[13] 3 -1.25
-1.00
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 [2]ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
1-0
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[1] -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 19:30 [16]Sputnik 2 0-3
0-3
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)[7] 3 +2.25
▲▲▲
+3.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:45 [17]เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 0-0
0-0
รูบิ ชาปิร่า[13] -
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 2-0
4-0
โดรเชีย[5] -
FT 20:00 [6]FC Sucleia 2-2
5-2
FC Sireti[14] -
FT 20:00 [10]โกลเดนี 0-1
0-4
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[12] -
FT 20:00 [2]เอฟซี คาฮูล-2005 0-0
1-0
FC Tighina[7] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 20:00 3 [8]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 2-3
1-2
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[12] 2 -0.25
+0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [1]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-0
2-1
วิทาโล[8] -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 1 1 [1]ฮาโปเอล นาซาเรท 3-3
3-1
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[4] 2 -1.00
-0.75
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [7]เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 0-0
1-0
เจดีอาร์ สตาร์[6] -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:00 1 1 [8]พีเอสพี มาเก๊า 1-1
1-0
ซีดี มอนทิคาร์โล[6] 1 +0.50
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 4-0
1-0
ฮาโปเอล อิกซาล[6] 1 -0.50
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 [11]Vpk Agro Magdalinovka 3-0
1-0
ครีมิน ครีเม็นชุก[13] -0.50
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [U-8]โนสต้า โนโวทรอย 0-0
0-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-4] 1 +0.50
+0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 1 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า 2-1
1-1
คาฟร์ กาซิม[12] 1 -0.25
FT 20:00 1 [7]ฮาโปเอล ริซอน 1-1
0-0
ฮาโปเอล รามัต กาน[8] 2 +0
FT 20:00 1 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 3-1
1-0
ฮาโปเอล รานาน่า[11] 1 -0.25
+0
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 20:00 1 [DEN WD1-6]ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2-1
0-0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[DEN WD1-2] 1 +1.25
+1.50
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 2 [16]คริสตัล 3-2
1-1
โอโบโลน เคียฟ[7] 1 2 +1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 4 [U-6]เชลยาบินสค์ 1-1
0-0
เอฟเค ทิวเมน[U-2] 6 +0
▲▲+0.50
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 [2]ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 2-0
1-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[3] 2 -0.50
FT 20:00 4 [15]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-0
1-0
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[16] 1 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:00 3 [6]เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-0
0-0
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[15] 4 -1.50
-1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 [1]พีริน บลากอเยฟกราด 0-0
3-0
Kariana Erden[7] -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 4 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-1
0-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[14] 2 -0.25
-0.50
-0.25
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
20:00 Shabab El-Bourj
ชาบับ ซาเฮล -
20:00 อัล ซาฟา
Salam Zgharta -
FT 20:00 [LBN D1-4]Al Akhaahli Alay 0-0
0-0
Al-Hikma -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 20:00 กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 0-0
1-1
คาโปสวาร์ (ยู 19) 1 -
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 20:00 1 ชาบับ ซาเฮล 1-2
0-0
Shabab El-Bourj 1 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 โคลอน (สำรอง) 2-0
2-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 -0.50
-0.25
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
20:00 [LBN D1-12]Salam Zgharta
อัล ซาฟา[LBN D1-6] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-1
0-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 3 -1.00
FT 20:00 2 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-2
0-2
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2 -1.00
-1.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 5 Los Andes U20 2-1
1-0
Canuelas FC U20 1 +0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-2
0-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 5 +0
FT 20:00 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3-0
2-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 -0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 2 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-0
0-0
เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 5 -1.00
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 CA Talleres de C rdoba Reserves 0-1
0-0
ฮูรากัน(สำรอง) 3 +0
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
20:00 [LBN D1-3]ชาบับ ซาเฮล
Shabab El-Bourj[LBN D1-9] -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 UAI Urquiza U20 3-2
1-0
Talleres Remedios U20 2 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-1
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 4 +1.00
+0.75
FT 20:00 3 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-3
0-3
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 +0.50
+0.25
FT 20:00 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2-1
0-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 -0.50
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 2 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1-0
0-0
พิลิแกน โลวิส 3 +0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-1
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 3 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-0
1-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 -1.00
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 2 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1
0-1
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 3-2
1-1
ลานุส(สำรอง) 3 -1.50
-1.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 3 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1-0
0-0
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนีย จัท 2 -3.00
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
20:00 [LBN D1-9]Shabab El-Bourj
ชาบับ ซาเฮล[LBN D1-3] -
20:00 [LBN D1-6]อัล ซาฟา
Salam Zgharta[LBN D1-12] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 20:00 4 เอฟซี ตีรี ราฮัท 2-3
0-0
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1 +1.00
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 20:00 1 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 2-2
1-2
อาบาฮานี 3 +1.50
+1.25
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 20:00 1 Salam Zgharta 0-1
0-0
อัล ซาฟา 1 +1.25
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 20:00 2 ZFK Masinac (w) 0-1
0-0
สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) +4.50
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 20:15 [4]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-1
2-2
เลช พอซนาน (เยาวชน)[11] -
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 20:30 [UZB D1-10]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1-0
1-0
Olympic FK Tashkent[UZB D1A-2] -0.75
FT 20:30 [UZB D1A-1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
0-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[UZB D1-9] +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 1 [U-14]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 4-0
3-0
เอฟซี โนโวซีบีสค์[U-1] 1 3 +1.25
+1.00
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 21:00 1 [8]Hegelmann Litauen 0-1
0-0
ซูดูว่า[1] +1.25
+1.00
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 21:00 3 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 4-0
0-0
เอฟซี ฟลอเรชติ[7] -3.25
▲▲▲
-4.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 21:00 3 1 [16]มูซิงก้า เอฟซี 1-4
0-0
Aigle Noir[6] 2 +1.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 21:00 1 1 [6]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 10-0
6-0
FC Gomel (w)[9] -3.50
▲▲▲
-4.50
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 21:00 3 [8]มะละกา 1-3
1-1
เคดะห์[3] 2 +0.50
▼▼+0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:00 4 [8]Alians Lypova Dolyna 1-1
0-1
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[14] 1 5 -1.00
▼▼▼-0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 21:00 2 [7]กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
1-0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] 3 +1.25
▲▲+1.75
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 3 1 [C-4]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-3
0-2
เอ็มโอ เบไจอา[C-3] 2 -0.50
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 1 [12]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3-3
2-0
เวเจิล[10] 4 +0.25
+0.50
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 21:00 3 1 [5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0
0-0
เบเลเนนส์[10] 2 -0.25
-0.50
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:00 1 [13]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2-0
1-0
ทริเน็ค[11] 4 -0.25
-0.50
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 21:00 VAC Varosi LSE U19 0-0
3-1
Dunaujvaros PASE U19 -
ฟุตบอลชิงแชมป์ทีมสำรองของพรีเมียร์ลีกเบลารุส (Belarus Reserve League)
FT 21:00 3 [8]ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0-2
0-0
เอฟซี มินส์ค(สำรอง)[11] 1 +0.25
+0
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 21:00 นาวีเอสซี 5-0
3-0
นิว ยัง เอสซี -1.75
-2.00
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 3 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-2
0-1
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 +1.00
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2-0
2-0
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 5 -1.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
Pend 21:00 Royal Pari FC Reserves
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 2 Escola Varsovia Warszawa 5-1
3-1
LKS Mazur Karczew 2 -0.50
POL RL (POL RL)
FT 21:00 Victoria Ostrzeszow U19 0-4
0-3
Ostrovia 1909 U19 +1.00
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 21:10 2 1 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1-3
1-2
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 1 4 +1.00
+0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 1 [11]กาซ เมตาน เมดิอัส 1-1
1-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[7] +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 21:30 2 [BLR D2-4]ดนีโปร โมกิเลฟ 1-2
1-0
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[BLR D2-10] 3 -1.00
▲▲-1.50
-1.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:30 [4]ดินาโม มินส์ค 2-0
1-0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[11] 1 -0.75
▲▲-1.25
-1.00
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 21:30 1 อาร์ซี รีไลแซน 0-1
0-1
เอ็มซี โอราน 1 +0
FT 21:30 ยูเอส บิสกรา 0-0
0-0
ปาราดัว เอซี 2 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 21:30 2 SV Atlas Delmenhorst 0-3
0-2
เอสวี เม็พเพ่น 2 +1.50
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 21:30 โปซาเรวัซ(ญ) 4-1
2-0
ZFK TSC (W) 1 -0.50
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:45 1 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 4-0
2-0
NC Magra U21 1 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:00 4 [S-4]ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-0
0-0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-7] 3 -0.50
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 22:00 1 [4]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-1
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[9] 3 -1.00
▼▼▼-0.25
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
22:00 มอนโทรส
ดัมบาร์ตัน -
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
ปีเตอร์เฮด -
22:00 โคฟ เรนเจอร์
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก -
22:00 อีสต์ ไฟฟ์
ไคลด์ -
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:00 2 [11]รัดนิก บิเยลจิน่า 1-2
1-0
สโลโบดา[8] 4 -0.50
-0.75
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 [13]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1
0-0
โมโรคา สวอลโลส์[5] 2 -0.25
+0
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 [9]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[4] -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 2 [1]ฮราเดตส์กราลอเว 1-0
0-0
บลานส์โค[12] 1 -1.75
▲▲-2.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 3 [2]Bijelo Brdo 2-1
0-0
เอ็นเค จูเน็ค[17] 2 -1.25
▼▼-0.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 3 [1]เอฟเค วัลเมียรา 2-1
1-1
ริก้า เอฟซี[2] 2 +0.50
+0.25
▲▲+0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 2 [9]วิโซซิน่า จิคลาวา 3-3
0-0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[6] 1 -0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 2 [10]เอ็นดี กอริก้า 1-5
1-2
เอ็นเค มูรา 05[3] 3 +0.50
+0.25
กานา พรีเมียร์ (Ghana Premier)
FT 22:00 Berekum Chelsea 2-3
2-2
WAFA 3 -0.75
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:00 [R-4]บรดา 0-1
0-3
NK Fuzinar[R-7] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 4 แคมิกโปลิศ 2-6
0-3
Nielba Wagrowiec 1 3 +1.50
FT 22:00 2 Wikielec 1-1
1-0
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2 +0
▲▲+0.50
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 3 [4]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 5-1
2-0
เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส[9] 1 2 -2.00
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 22:00 4 [12]บราเทอร์ส ยูนิออน 0-1
0-0
เชค รัสเซล เคซี[5] +1.00
▲▲+1.50
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 3 NK Naprijed Hreljin 2-0
0-0
Rovinj 1 -0.50
FT 22:00 2 เจดรัน โพเรค 2-1
1-0
NK Cres 3 -1.75
▲▲▲-2.50
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:30 [U-3]คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 5-0
2-0
ไดนาโม บรานัวล์[U-5] -1.25
▲▲▲-2.00
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:30 2 [CR-6]NK Bilje 5-0
2-0
NK Roltek Dob[CR-3] 2 3 +0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 4 เนฮาจ 1-0
0-0
NK Rudar Labin 3 -0.50
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:40 2 [8]วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[10] 2 +0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 3 1 [(a)-7]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 1-3
1-2
อินติกัส เดปอร์เตส[(a)-5] 1 +0
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 [10]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
0-0
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[6] 3 -0.50
▼▼+0
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 1 [10]เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-4
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[6] 1 +2.50
+2.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:59 2 [1]วีบรอก 0-3
0-1
เฮลซิงกอร์[4] -1.50
-1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:59 4 [10]เอฟซี โซโสโพล 2-1
1-0
Sportist Svoge[3] 6 +0.25
+0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 2 [13]วิสล่า พล็อค 1-3
0-1
เลเชีย กอเดนซ์[8] 2 +0
-0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 22:59 [12]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 2-1
1-0
บาสเตีย ซีเอ[17] -0.25
FT 22:59 1 [13]บรูค พีรอนนาส 1-0
1-0
Stade Briochin[7] 3 +0
-0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [16]Wydad Temara 0-2
0-2
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[11] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 22:59 3 [6]วิตอเรีย กิมาไรส์ 2-0
2-0
โมไรเรนเซ่[8] 1 -0.50
-0.75
-0.50
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [9]วาปรัส ปาร์นู
ทรานส์ นาร์ว่า[4] +1.00
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 2 [6]UTS Union Touarga Sport Rabat 3-0
2-0
เคเอซีเดอ เคนิตร้า[10] 1 1 -0.50
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 22:59 [1]บาสเตีย 0-1
0-0
อานซี[15] -0.75
-0.50
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 22:59 อิปสวิช (ยู 18) 0-0
2-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18) -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 22:59 1 Club Comunicaciones U20 4-0
2-0
Deportivo Espanol U20 2 +0.50
+0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 3 KS Polonia Sroda Wlkp 1-0
0-0
โปกอน เซซิน 2 3 -0.50
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 23:00 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Viimsi MRJK[5] -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 23:05 2 [9]อัลบอร์ก 4-0
2-0
ลิงบี้[11] -0.25
▲▲-0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 2 [2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 3-2
3-1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[10] -1.50
▲▲-2.00
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 1 [W-7]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 4-2
3-0
Wuppertaler[W-11] -0.50
▼▼+0
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 23:30 1 [2]โอลิมปิก ลียง (ญ) 5-1
3-1
เลอ อาฟร์(ญ)[12] 3 -4.00
▲▲▲
▲▲
-5.25
-5.00
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 3 [3]ลาฟนิทซ์ 1-2
1-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[15] 3 -1.00
▼▼-0.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 23:30 3 [B-4]นาเอสเวด 0-1
0-0
สคอฟโชเว็ด[B-13] 2 -1.25
-1.00
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 23:30 [BLR D2-5]Krumkachy Minsk 2-0
4-0
เอฟเค ลิด้า[BLR D2-8] -
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 1 [1]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-0
1-0
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[9] 1 5 -1.00
▲▲-1.50
▼▼-1.00
FT 23:30 2 [11]เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-1
2-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[7] 2 -0.25
-0.50
▼▼+0
FT 23:30 1 [8]FC Superfund Pasching 1-3
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[12] 2 -0.50
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 23:30 2 [9]เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
0-0
เอฟซี โกเมล[5] 4 +0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
Pend 23:30 Immigration FC
2nd Infantry Battalion Gambia -0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 23:30 2 ไวเด้นบรูค 1-3
0-2
เอสซี เวิร์ล 2 +1.00
+0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:40 2 PSV Wellingara 1-1
1-0
SK East BI 1 -0.75
-0.50
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 23:45 4 [5]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-1
1-1
สลิโก โรเวอร์ส[3] 1 +0.25
+0.50
▼▼+0
FT 23:45 3 [1]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3-0
0-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[9] 2 -1.25
-1.50
▼▼-1.00

ผลฟุตบอลวัน 1 พฤษภาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-1]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
ยูนิออน กรูเทน[C-3] -
Postp 00:00 [E-1]เวียนเนอร์ เอสซี
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ[E-3] -
Postp 00:00 [E-13]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
SV Stripfing Weiden[E-6] -
Postp 00:00 [E-9]เวียเนอร์ วิคตอเรีย
น็อยซีเดิล[E-11] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:00 1 [2]เอฟซี ธูน 2-0
1-0
เคียสโซ[10] 4 -0.75
▲▲-1.25
-1.00
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-16]เอฟซี เวลส์
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-4] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 [10]Vaxjo (W) 0-1
0-1
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[4] 1 +0.75
+0.50
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:00 4 [4]สเตด โลซาน อูชชี 1-2
0-1
เอสซี เครียนส์[8] 3 -0.75
▼▼-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [E-4]Traiskirchen
Karabakh Vienna[E-10] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 3 [S-8]สค็อปดี้ เอไอเค 4-1
3-0
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[S-1] -0.50
-0.75
-0.50
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [11]โคลดิ้ง 2-1
0-0
เฟรมัด อเมเจอร์[7] 1 -0.25
+0
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-11]อัลเลอไฮเลเกน
SV Spittal[C-14] -
Postp 00:00 [E-2]Ask-bsc Bruck/leitha
FC Andelsbuch[E-12] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:00 5 [1]คราอิโอว่า 4-2
0-1
ดาเชีย มิโอวินี่[3] 1 -0.25
-0.50
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
Postp 00:00 [C-10]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
วอคลามาร์ค[C-15] -
Postp 00:00 [E-8]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
Team Wiener Linien[E-5] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:00 3 AS Korofina 2-0
1-0
Onze Createurs 1 3 +0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
00:30 [6]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] -2.00
-1.75
sweden div 3 mellersta (sweden div 3 mellersta)
Postp 00:30 [VG-4]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
ทอลสแลนด้าไอเค[NG-13] -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 1 [3]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2-0
1-0
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] -1.00
-0.75
FT 00:30 1 [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 3-3
1-1
ซโวลเล่ (ญ)[5] 1 +0.50
▲▲▲+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 3 อะเซโร 3-2
1-0
โนเวลด้า ซีเอฟ 1 1 -0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:45 [IRN PR-3]เอสเตกฮลัล(N) 1-0
1-0
อัล โชลต้า[IRQ D1-4] 5 -1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 00:45 2 ครูซ อซูล(ญ) 2-5
0-1
เกเรตาโร(ญ) -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 2 [6]วินเตอร์ทูร์ 0-1
0-0
เนอชาแตล ซามักซ์[9] 3 -0.25
+0
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 4 [4]ปาคซิ เซ 4-2
0-1
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[2] 3 -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 [9]ซีดี ทอนเดลา 0-2
0-2
เบนฟิก้า[3] 1 +1.25
▲▲+1.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [9]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-0
2-0
ดอร์เดรชท์[20] -1.25
▲▲▲-2.00
FT 01:00 [12]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-2
0-2
โวเลนดัม[7] +0.75
+0.50
+0.75
FT 01:00 2 [1]เอสซี คัมบูร์ 1-1
0-1
เดอ กราฟสคัป[2] 1 -0.50
-0.25
▲▲-0.75
▼▼-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 4 [A-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4-1
2-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[A-2] 1 -1.00
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 4 1 [3]อารัว 2-1
0-0
กราสฮ็อปเปอร์[1] +0
▲▲-0.50
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [8]โรด้า เจซี 0-1
0-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[17] -1.00
▲▲-1.50
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 [A-4]เชลซี(ยู 23) 1-0
0-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-3] 3 -0.50
-0.25
▲▲-0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 5 [3]เอฟเค เวเลซ 1-1
0-0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[1] 2 -0.50
-0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [11]เอฟซี ออสส์ 0-4
0-2
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[18] 1 -0.50
-0.25
FT 01:00 [13]เอสซี เทลสตาร์ 2-2
1-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[14] -0.25
▲▲-0.75
▼▼-0.25
FT 01:00 4 [4]อัลเมเร่ ซิตี้ 1-0
0-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[16] 1 4 -1.00
-1.25
▼▼-0.75
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 [10]Charleroi (W) 2-0
1-0
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[6] +1.75
+2.00
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 2 [9]เลอ ม็องส์ 3-1
1-1
ลียง ดูเชรี่[18] 5 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 [15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
0-0
เดน บอสช์[19] 4 -0.50
▼▼+0
-0.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 01:00 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 2-0
3-1
อาร์เซน่อล (ยู 18) -
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 01:00 กรินดาวิค (ญ) 0-0
2-0
Hamar Hveragerdi (W) -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 3 [B-16]อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-2
1-2
กิมนาเซีย จูจุย[B-13] 1 3 -0.25
-0.50
FT 01:00 1 [B-4]ซีเอ บราวน์อโดรกู 2-0
1-0
เอลมาโกล[B-15] 3 -0.25
-0.50
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 1 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 7-1
2-0
Progres Warsaw -5.00
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:05 2 [6]Talleres Rem de Escalada 2-0
2-0
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[17] 4 -1.00
▼▼▼-0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:15 2 [17]ฮาโรเกต ทาวน์ 5-4
4-2
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[2] 1 +0
▲▲▲+0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 1 [6]กราเซอร์ เอเค 5-0
2-0
เอสวี ฮอร์น[16] 3 -0.50
-0.75
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:30 4 [12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-2
0-2
คาร์ริค แรนเจอร์ส[11] 1 2 +0
+0.25
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 01:30 [GER D1-14]แวร์เดอร์ เบรเมน 0-0
0-0
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-2] 3 +1.00
▲▲+1.50
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 [7]สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[5] 1 3 -0.25
+0
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 1 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[9] -0.50
-0.25
-0.50
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:30 3 1 [9]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 3-2
1-1
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[4] 2 -0.25
FT 01:30 2 1 [19]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-0
0-0
เจนเนอรัลลามาดริด[18] 1 4 +0.25
+0
FT 01:30 1 [11]คลับ ลูจัน 0-0
0-0
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่[3] 3 +0.25
+0
FT 01:30 3 [17]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
0-1
Sood G[6] 3 +0.75
+0.50
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 01:30 3 [BRA CGD-6]วิลา โนวา 3-1
3-0
อนาโปลิส เอฟซี[A-3] 2 -1.25
▲▲▲
-2.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 01:30 Brunos Magpie 7-0
5-0
ยูโรปาพอยต์ -3.25
▲▲▲-4.00
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 1 ลานุส (ญ) 0-3
0-0
Deportivo Espanol (W) 2 +0
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:30 FCB Magpies
ยูโรปาพอยต์ -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 2 ฮูราแคน(ญ) 2-1
1-1
พลาเทนเซ่ (ญ) +1.00
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:40 [13]Al Sahel 1-0
0-0
Arar FC[19] -0.50
FT 01:40 [9]อัล-อดาลห์ 0-0
0-2
นาจราน[15] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 3 [5]อินเวอร์เนสส์ 2-2
1-1
อายร์ ยูไนเต็ด[8] 2 -0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 1 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 5-1
2-0
อเบอรี่สวิธทาวน์[8] 1 -0.50
-0.75
FT 01:45 1 [12]เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-7
0-1
นิวทาวน์ เอเอฟซี[9] +1.50
▲▲+2.00
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 1 [2]เชลบอร์น 2-2
0-1
Treaty United[4] 1 4 -1.50
-1.25
FT 01:45 3 [1]แอธโลน ทาวน์ 1-2
0-1
คาร์บินทารี เอฟซี[5] -1.00
-0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [6]โบฮีเมี่ยนส์ 1-2
1-0
เดอร์รี่ ซิตี้[10] 3 -0.50
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 2 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-6
0-4
ยูซี ดับลิน[3] +1.25
+1.00
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [4]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-2
0-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[2] 2 +0.75
+1.00
▼▼+0.50
FT 01:45 3 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-3
0-2
ดันดาล์ค[7] 3 +1.00
▲▲+1.50
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 3 [10]อัลลัว แอทเลติค 1-0
0-0
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[4] +0.50
+0.75
FT 01:45 2 1 [2]เรธโรเวอร์ส 0-4
0-1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[1] 1 +0.50
FT 01:45 [6]ควีน ออฟ เซาธ์ 0-2
0-2
ดันดี[3] 1 +0.50
+0.75
FT 01:45 2 [7]อาร์บรอท 0-0
0-0
กรีน็อค มอร์ตัน[9] 1 2 -0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 3 [2]รอแยล อันท์เวิร์พ 2-3
0-1
ราซิ่ง เกงค์[4] 1 +0
+0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 01:50 3 [10]อัล-โชอาลาห์ 3-1
0-0
อัล-คาว์แคบ[5] 1 3 +0
-0.25
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 02:00 2 1 [6]ปารานา พีอาร์ 0-1
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] 1 4 +0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [21]ซีดี ลูโก้ 2-2
1-0
เรอัล ซาราโกซ่า[16] 2 -0.25
+0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 2 [10]เซลต้า บีโก้ 2-0
0-0
เลบานเต้[12] 2 -0.50
-0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 02:00 2 [TAJ L1-10]อิสทิโล ดูชานบี(N) 1-2
0-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[UZB D1-8] 2 -0.50
-0.25
FT 02:00 1 [KSA PR-1]อัล ฮิลาล 0-2
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ[UAE LP-3] 5 -0.75
▲▲▲-1.50
-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 1 1 [15]เซาแธมป์ตัน 1-1
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้[3] +0.50
▼▼+0
▲▲▲+0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 4 [6]โอลิมปิก มาร์กเซย 1-1
0-0
สตารส์บูร์ก[15] 2 -0.25
▲▲-0.75
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 02:00 2 [2]อิสท์ ริฟฟา 1-1
1-0
มานาม่า คลับ[3] 1 -0.75
-0.50
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 02:00 [5]Al Gela 0-0
2-2
อัล ซาลิบิคัท[2] -
FT 02:00 [1]อัล-ทาดามอน(คูเวต) 0-0
1-1
Burgan SC[4] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 02:00 3 [1]อัล นาสเซอร์ 1-2
1-0
อัล ซัลมิย่า[3] 3 -0.25
+0
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 02:00 1 [5]อัล ฮัดด์(N) 4-1
2-1
อัล นาจม่า[7] 3 -0.50
-0.25
FT 02:00 2 [8]อัล บูไดย่า(N) 1-1
1-0
บูไสทีน[10] 1 +0
+0.25
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 02:00 2 อัล การาฟา(ยู 23) 0-2
0-0
อัล วาครา(สำรอง) 2 -0.75
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 02:00 2 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 4-0
1-0
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1 2 -1.50
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:00 4 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 3-2
1-1
สปอร์ติโว เพนาโรล 1 1 -0.50
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 02:05 [18]อัล บูกาย์รียาห์ 0-1
2-1
โอฮูด มีดินา[8] -
FT 02:15 2 [4]อัล ทาย 3-2
0-1
อัล-ไดรห์[12] 6 -1.25
-1.00
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 02:15 Fram Reykjavik (w) 0-2
0-4
Grotta Womens -
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ)
FT 02:15 [ICE D1-8]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 8-0
6-0
Skautafelag Reykjavikur -2.75
▲▲▲
▲▲▲
-4.25
FT 02:15 3 [ICE PR-12]ฟจอลเนอร์ 7-1
5-0
เคเอ อัสเวลเลียร์ 1 2 -2.75
▲▲▲
▲▲
-4.00
FT 02:15 3 [ICE D1-5]ธอร์ อคูเรย์รี่ 3-0
1-0
แมกนิ 1 -1.75
▲▲▲
-2.75
FT 02:15 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 0-3
0-1
อัลฟาร์เนีย -1.50
-1.75
FT 02:15 1 อัลฟ์ทาเนส 0-2
0-1
ไออาร์ เรกยะวิก 2 +1.50
▲▲▲+2.25
+2.00
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 1 [2]เอล อาห์ลี 1-1
0-0
เอล กัวน่า[9] 2 -1.75
-1.50
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 02:30 1 [1]อัลซอลส์ 0-0
0-0
อัล แรมธ่า คลับ[6] 1 -0.25
+0
▲▲-0.50
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 [17]NBE SC(N) 1-1
1-0
เซรามิกา[8] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 03:00 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-0
0-0
อัคราเนส[8] 1 6 -1.75
▲▲▲-2.50
▼▼-2.00
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 5 [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-1
0-1
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-7] 3 -0.50
-0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
Postp 03:00 Bucaneros FC
Olimpia Occidental +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 นอร์ท แคโรไลนา 1-0
2-1
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:10 4 [A-15]เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2-1
0-1
เดปอร์ตีโบ ไมปู[A-10] 1 3 -0.25
-0.50
-0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 03:15 2 [QAT D1-2]อัล-ดูฮาอิล(N) 1-1
0-0
อัล อาห์ลี[KSA PR-9] 5 -0.25
▲▲-0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 1 [2]ปอร์โต้ 3-2
1-1
ฟามาลิเคา[12] 3 -1.50
-1.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 4 1 [(a)-9]เดป.ซาน มาร์ติน(N) 1-0
1-0
อคาเดเมีย กันโตเลา[(a)-16] 1 4 -0.75
▼▼-0.25
-0.50
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 03:30 2 Brikama United 1-0
0-0
บีเค มิลาน -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 1 [1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0
1-0
ปาโตรนาโต ปารานา[26] 3 -0.75
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 04:00 5 Delfines Del Este 0-0
0-0
Jarabacoa FC 4 -1.50
-1.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 04:15 1 เอฟซี นูอาดิโบ 3-0
2-0
FC Sahel 1 -1.50
-1.75
-1.50
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 04:30 [10]เอ็มซี แอลเจอร์ 5-1
1-0
เอ็นซี มากร้า[17] -1.00
แอลจีเรีย คัพ (Algerian Cup)
FT 04:30 โอลิมปิก เมเดีย 1-0
0-0
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส -1.25
-1.00